lsm99

ตารางบอล 23 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

22:00
อาร์เซน่อล
VS
ไบรท์ตัน
22:00
แอสตันวิลลา
VS
เชลซี
22:00
ฟูลัม
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:00
ลิเวอร์พูล
VS
คริสตัล พาเลซ
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เอฟเวอร์ตัน
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เบิร์นลีย์
22:00
เวสต์แฮม
VS
เซาแธมป์ตัน
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

18:30
มอร์แคมป์
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
00:30
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
เฟเยนูร์ด
VS
อูเทรชท์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
นีซ
02:00
Lens
VS
โมนาโก
02:00
แบรสต์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
อองเช่ร์
VS
ลีลล์
02:00
เม็ตซ์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
น็องต์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
แซงต์ เอเตียน
VS
ดิฌง
02:00
แรนส์
VS
นีมส์
02:00
แร็งส์
VS
บอร์กโดซ์
02:00
สตราส์บูร์ก
VS
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
อูดิเนเซ่
01:45
โตริโน่
VS
Benevento
01:45
โบโลญญ่า
VS
ยูเวนตุส
01:45
ซัสเซาโล่
VS
ลาซิโอ
01:45
อตาลันต้า
VS
เอซี มิลาน
01:45
Spezia
VS
โรม่า
01:45
นาโปลี
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

23:30
เกรนาดา
VS
เกตาเฟ่
02:00
เซบีย่า
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก

13:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

479 เจลีก 2

12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
โทชิกิ SC
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
จูบิโล่ อิวาตะ

99474 World - Friendly International

01:00
ยูเครน
VS
บาห์เรน

462 England - National League

18:45
Sutton United
VS
Hartlepool United

38 Netherlands - Eredivisie Women

19:30
FC Twente W
VS
ADO Den Haag W
19:30
Ajax W
VS
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

20:30
Heidenheim
VS
Karlsruher SC
20:30
Hamburger SV
VS
Eintracht Braunschweig
20:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
นูเรมเบิร์ก
20:30
Erzgebirge Aue
VS
Osnabrück
20:30
Bochum
VS
Sandhausen
20:30
Greuther Fürth
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:30
Holstein Kiel
VS
Darmstadt 98
20:30
Jahn Regensburg
VS
St. Pauli
20:30
Würzburger Kickers
VS
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
SV 1919 Straelen
VS
Borussia Dortmund II
19:00
Köln II
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Hanau 93
VS
Dietkirchen
20:00
Neuhof
VS
Eddersheim
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Hessen Dreieich
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
SV Steinbach
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Buchonia Flieden

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Velbert
VS
TVD Velbert
20:00
SF Baumberg
VS
SC Velbert
20:00
Kleve
VS
FSV Duisburg
20:00
Germania Ratingen
VS
Union Nettetal
20:00
Meerbusch
VS
Schonnebeck
20:00
Kray
VS
Cronenberger SC
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
1. FC M'gladbach
VS
Sterkrade-Nord
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
SF Niederwenigern
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Hilden
20:30
FC Bocholt
VS
Dusseldorf-West

143 ออสเตรียลีก1

22:00
Liefering
VS
Blau-Weiß Linz
22:00
Wacker Innsbruck
VS
Juniors OÖ
22:00
Lafnitz
VS
Austria Lustenau
22:00
Dornbirn
VS
Floridsdorfer AC
22:00
SV Horn II
VS
Amstetten
22:00
Grazer AK
VS
Kapfenberger SV
22:00
Rapid Wien II
VS
Austria Klagenfurt

556 Belgium - Pro League

23:30
Antwerp
VS
Anderlecht
23:30
คลับ บรูกก์
VS
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Velez
VS
Sloboda Tuzla
22:00
Siroki Brijeg
VS
Mladost Doboj Kakanj
22:00
Sarajevo
VS
Radnik Bijeljina
22:00
Zrinjski
VS
Zeljeznicar
22:00
Borac Banja Luka
VS
Sloga
22:00
Krupa na Vrbasu
VS
Olimpic Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

00:30
Botev Plovdiv
VS
Tsarsko selo
00:30
Cherno More
VS
Levski Sofia

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Dubrava Zagreb
VS
Hrvatski Dragovoljac
22:30
Orijent 1919
VS
Croatia Zmijavci
22:30
Hajduk Split II
VS
Inter Zaprešić
22:30
Bijelo Brdo
VS
Kustošija
22:30
Dinamo Zagreb II
VS
Opatija

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Příbram
VS
Pardubice
22:00
Bohemians 1905
VS
Sparta Praha
22:00
Sigma Olomouc
VS
Mladá Boleslav
22:00
Zlín
VS
Slovan Liberec
22:00
Karviná
VS
Teplice
22:00
České Budějovice
VS
Slovácko
22:00
Jablonec
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
22:00
Viktoria Plzeň
VS
Baník Ostrava
22:00
Zbrojovka Brno
VS
Opava

320 Denmark - First Division

19:00
Hobro
VS
Vendsyssel

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Mariehamn
VS
Haka
22:30
Oulu
VS
HIFK

1233 Finland - Ykkonen

22:30
Jaro
VS
VPS
22:30
MP
VS
TPS

125 Greece - Football League

19:30
Santorini 2020
VS
Ialysos
21:00
Triglia FC
VS
Thesprotos
21:00
Almopos
VS
Veria
21:00
Pierikos
VS
Kavala
21:00
Apollon Pontou FC
VS
Olympiakos Volos
21:00
Panserraikos
VS
Pontion Karagiannion
21:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Egaleo
21:00
Niki Volos
VS
Asteras Vlachioti
21:00
Kallithea
VS
Episkopi

802 Israel - Ligat ha'Al

01:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Maccabi Tel Aviv
01:00
Maccabi Haifa
VS
Ashdod
01:00
Hapoel Be'er Sheva
VS
Ironi Kiryat Shmona

251 Italy - Serie B

02:15
Cittadella
VS
Venezia

748 Latvia - Virsliga

18:00
Spartaks Jūrmala
VS
Valmiera / BSS
20:00
Liepāja
VS
Ventspils

2345 Moldova - National Division

20:00
Dacia-Buiucani
VS
Sfîntul Gheorghe
20:00
Floreşti
VS
Zimbru

1578 Norway - Obos-Ligaen

23:00
Aalesund
VS
KFUM

2 Poland - 1. Liga

17:40
Arka Gdynia
VS
Widzew Lodz
00:05
Resovia Rzeszów
VS
Korona Kielce
00:10
Sandecja Nowy Sącz
VS
Chrobry Głogów

20 Portugal - Taça De Portugal

02:30
บราก้า
VS
เบนฟิกา

227 Russia - Youth League

13:00
Ufa U19
VS
Arsenal Tula U19
15:00
Ural U19
VS
Tambov U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Rotor Volgograd U20
17:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Sochi U19
17:00
Strogino U20
VS
Rostov U19
17:00
UOR №5 U20
VS
Dinamo Moskva U19
18:30
Rubin Kazan U19
VS
Akhmat Grozny U19
22:00
Zenit U19
VS
Krasnodar U19
22:00
CSKA Moscow U19
VS
Spartak Moskva U19

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Žilina II
VS
Partizán Bardejov

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

23:15
เอสปันญ่อล
VS
เตเนริเฟ
23:15
มาจอร์กา
VS
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Halmstad
VS
Degerfors
20:00
Kalmar
VS
Hammarby
22:30
Häcken
VS
Varberg BoIS
22:30
Djurgården
VS
IFK Göteborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Kristianstads W
VS
AIK W
20:00
Linkoping W
VS
Vittsjo W
20:00
Rosengard W
VS
Pitea W

47 Sweden - Superettan

18:00
GAIS
VS
Helsingborg
18:00
Öster
VS
Brage
19:00
Norrby
VS
AFC Eskilstuna
20:00
Falkenberg
VS
Vasalund

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Hudiksvall
VS
Piteå
20:00
Umeå
VS
Assyriska
20:00
Dalkurd
VS
IFK Luleå
20:30
Hammarby Talang
VS
Brommapojkarna

86 Ukraine - Second League: Group A

20:00
Bukovyna
VS
Epitsentr Dunayivtsi
20:00
Podillya Khmelnytskyi
VS
Chernihiv
21:00
Nyva Vinnytsya
VS
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

18:00
Mykolaiv II
VS
Peremoga

515 Wales - Premier League

18:15
Penybont
VS
Newtown

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
Gimnasia Jujuy
VS
Atlético Rafaela
01:00
Deportivo Morón
VS
San Martín San Juan
01:00
Almagro
VS
San Telmo
01:30
Deportivo Maipú
VS
Chacarita Juniors
01:30
Ferro Carril Oeste
VS
Brown de Adrogué
02:00
Club Atlético Güemes
VS
Villa Dálmine

80 Chile - Primera Division

07:30
Unión Española
VS
Universidad Católica
23:30
Melipilla
VS
Antofagasta
02:00
Huachipato
VS
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

23:00
Deportes Iquique
VS
Magallanes
05:00
Puerto Montt
VS
Univ. Concepción

459 Ecuador - Liga Pro

02:00
Aucas
VS
Deportivo Cuenca
04:30
Delfin
VS
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

08:15
Alianza
VS
Firpo
04:15
FAS
VS
Santa Tecla

458 Mexico - Liga MX

08:00
Cruz Azul
VS
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Managua
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

19:30
Cerro Porteño
VS
12 de Octubre
04:45
Olimpia
VS
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

23:00
Sport Huancayo
VS
Sport Boys
03:30
Academia Cantolao
VS
Ayacucho
03:30
Melgar
VS
Cienciano
03:30
Universitario
VS
Carlos Manucci

158 Uruguay - Primera Division

22:00
Plaza Colonia
VS
Torque
01:00
Progreso
VS
Nacional
03:15
Wanderers
VS
Deportivo Maldonado

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
รีล ซอลต์ เลค
07:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
08:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
09:30
ลอสแอนเจลิส
VS
โคโลราโด ราปิดส์
03:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:15
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
San Antonio
VS
Birmingham Legion
08:30
El Paso Locomotive
VS
Rio Grande Valley
09:00
Orange County
VS
Sacramento Republic
09:30
Phoenix Rising
VS
Las Vegas Lights
01:00
Charleston Battery
VS
New York RB II
02:30
Atlanta United II
VS
Memphis 901

614 Algeria - Ligue 2

21:00
MCB Oued Sly
VS
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
Recreativo do Libolo
21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Baixa de Kassange
21:30
Desportivo Huíla
VS
Onze Bravos
23:00
1º de Agosto
VS
Sagrada Esperança

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
USFA
VS
ASEC Koudougou
23:00
Royal
VS
Etoile Filante
23:00
RCK
VS
Majestic
23:00
ASFB
VS
SONABEL
01:15
Salitas
VS
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

18:30
RCK
VS
Dauphins Noirs
20:30
Don Bosco
VS
Renaissance
20:30
Motema Pembe
VS
Lubumbashi Sport
21:30
Maniema Union
VS
Motema Pembe
21:30
Blessing
VS
Lubumbashi Sport

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Abengourou
VS
San-Pedro
22:30
AFAD
VS
Africa Sports
01:00
Sporting Gagnoa
VS
ES Bafing

468 Ghana - Premier League

22:00
Berekum Chelsea
VS
Karela
22:00
Dreams
VS
Bechem United
22:00
Wa All Stars
VS
Aduana Stars
22:00
Medeama
VS
Ashanti Gold
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Liberty Professionals
22:00
Elmina Sharks
VS
King Faisal

26833 Grenada - Premier Division

06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Mt. Rich

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Horoya
VS
CI Kamsar

1179 Kenya - Premier League

19:00
Zoo Kericho
VS
KCB
19:00
KCB
VS
Bandari
19:00
Nzoia United
VS
Mathare United

26 Mali - Premiere Division

00:00
Black Stars
VS
Yeelen Olympique
02:00
ASKO
VS
COB

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
FUS Rabat
VS
FAR Rabat
01:15
CR Khemis Zemamra
VS
Mouloudia Oujda
03:30
Moghreb Tétouan
VS
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Ittihad Khemisset
VS
Widad Témara
23:00
Riadi Salmi
VS
AS Salé
01:00
Olympique Dcheïra
VS
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

05:00
Douanes
VS
Jaraaf

56518 Sudan - Sudan Premier League

00:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Merreikh

2568 Zambia - Super League

18:00
Green Buffaloes
VS
Power Dynamos
20:00
Lusaka Dynamos
VS
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

21:30
Sant Julià
VS
Inter Club d'Escaldes
21:30
Atlètic Club d'Escaldes
VS
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

16:30
Jenlai
VS
Ordino
16:30
La Massana
VS
Encamp

35376 Saudi Arabia - Pro League

01:00
Al Faisaly
VS
Al Shabab
01:00
Al Taawon
VS
Al Hilal

64306 Hong Kong - Premier League

15:00
Kitchee
VS
Eastern
19:00
Pegasus
VS
Warriors

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Wing Yee
VS
Wofoo Tai Po

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

11:00
Fukuyama City
VS
Matsue City
11:00
Grulla Morioka
VS
Oyama
11:00
Blaublitz Akita
VS
Hokkaido Tokachi
11:00
Gainare Tottori
VS
FC Tokushima
11:00
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
VS
MD Nagasaki
11:00
Fukuoka University
VS
Okinawa SV
11:00
Biwako Seikei College
VS
Kwansei Gakuin
11:00
Vanraure Hachinohe
VS
Saruta Kogyo
11:00
Porvenir Asuka
VS
Osaka
11:00
Kataller Toyama
VS
Hokuriku University
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Kariya
11:00
Tonan Maebashi
VS
Juntendo Uinversity
11:00
Fukui United
VS
Aventura Kawaguchi
12:00
Kochi United
VS
Kamatamare Sanuki

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Gwangju
VS
Suwon Bluewings
17:00
Gangwon
VS
Seoul
17:00
Daegu
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

13:00
Mokpo City
VS
Changwon City

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Defensores de Cambaceres
VS
Argentino Rosario
01:30
Liniers
VS
Centro Español
01:30
Puerto Nuevo
VS
Deportivo Paraguayo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
The Strongest
VS
Guabirá
04:15
Independiente Petrolero
VS
Always Ready
06:30
Oriente Petrolero
VS
Blooming

99474 World - CAF Confederations Cup

20:00
Enyimba
VS
Pyramids FC
23:00
JS Kabylie
VS
CS Sfaxien
23:00
Raja Casablanca
VS
Orlando Pirates
23:00
Jaraaf
VS
Cotonsport

556 Belgium - Division 3: ACFF

20:00
Verlaine
VS
RES Durbuy
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Waremme
20:00
Acren
VS
Jette
20:00
Meux
VS
La Louvière
20:00
Couvin-Mariembourg
VS
Tubize
20:00
Solières Sport
VS
Hamoir
20:00
Excelsior Virton
VS
Warnant
20:00
Rebecq
VS
US Givry

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Botev Novi Pazar
VS
Topolite
21:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Kubrat
21:00
Septemvri Tervel
VS
Chernomorets Balchik
21:00
Spartak Varna
VS
Dorostol
21:00
Sportist General Toshevo
VS
Ustrem Donchevo
21:00
Inter Dobrich
VS
Shumen 2007

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Admira Praha
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Hradec Kralove II
15:15
Slovan Liberec II
VS
Sokol Zápy
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Sokol Živanice
15:15
Sparta Praha II
VS
Viktoria Plzen II
15:30
Karlovy Vary
VS
Loko Vltavín

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:30
Zlín II
VS
Slovan Rosice
22:30
Slovácko II
VS
Banik Ostrava II
22:30
Vysočina Jihlava II
VS
Viktoria Otrokovice
22:30
Vrchovina
VS
Uničov
22:30
Velké Meziříčí
VS
Znojmo
22:30
Hlučín
VS
Uherský Brod
22:30
Vyškov
VS
Frýdek-Místek
22:30
Dolní Benešov
VS
Odra Petrkovice
22:30
Hanácká
VS
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Strani
VS
Hranice
22:00
Skaštice
VS
Tatran Všechovice
22:00
Slavičín
VS
HFK Olomouc
22:00
Bzenec
VS
FC Vsetin
22:00
Viktorie Přerov
VS
Šumperk
22:00
Valašské Meziříčí
VS
Brumov
22:00
Kozlovice
VS
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:00
Zbrojovka Brno II
VS
Slavoj Polná
22:00
Hodonín-Šardice
VS
Humpolec
22:00
Sokol Lanžho
VS
Břeclav
22:00
Stara Rise
VS
Havlickuv Brod
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Sokol Tasovice
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Velka Bites
22:00
Start Brno
VS
Ždírec nad Doubravou

1233 Finland - Kakkonen

21:00
JJK
VS
VIFK
21:00
RoPS II
VS
Vaajakoski
22:30
Kraft
VS
OLS
22:30
Kemi City
VS
SJK Akatemia

17 France - National 3: Bretagne

20:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Brest II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

21:00
Evosmou
VS
Apollon Paralimniou
21:00
Elpida Sapes
VS
M. Alexandros Orfaniou
21:00
Ethnikos Sochos
VS
Didymoteicho
21:00
Orfeas Xanthi
VS
Pandramaikos
21:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Aris Avato
21:00
Ampelokipon Drama
VS
Antheias-Aristinou
21:00
Anagennisi Thalassias
VS
Doxa Neo Sidirochori
21:00
Aetos Orfani
VS
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

21:00
Nea Artaki
VS
Fokikos
21:00
Opountios
VS
Dimitra Efxeinoupolis
21:00
Amvrysseas
VS
Atalanti
21:00
Almyros
VS
Ipato
21:00
Thiseas Agria
VS
Iraklis Psachna

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

21:00
Iraklis Larissa
VS
Atromitos Palamas
21:00
Sellana
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
21:00
Karitsa
VS
Fikis
21:00
Ermis Amyntaio
VS
Elassona
21:00
Makedonikos Foufas
VS
Dias Diou
21:00
Meteora
VS
Anagennisi Karditsas
21:00
Aetos Makrychoriou
VS
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
PAO Koufalion
21:00
Aetos Varvaras
VS
Nea Kallikrateia
21:00
Thyella Sarakinoi
VS
Thermaikos Thermis
21:00
M. Alexandros Trikala
VS
Anagennisi Giannitsa
21:00
Makedonikos Neapolis
VS
PAOK Alexandreia
21:00
Agrotikos Asteras
VS
Edessaikos
21:00
Anagennisi Plagia
VS
Niki Agkathia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

19:15
Asteras Kalirachis
VS
Agios Matthaios
20:00
Lefkimmi
VS
Tilikratis
20:00
Missolonghi
VS
Kerkyra
21:00
Thyella Monastirakiou
VS
Thyella Katsikas
21:00
Amvrakikos Loutrou
VS
M. Alexandros Kastorias
21:00
Acheron Kanalaki
VS
Anagennisi Artas
21:00
Preveza
VS
Panagriniakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

21:00
Ermis Meligous
VS
Nafplio 2017
21:00
Pangytheatikos
VS
Koronida Koiladas
21:00
Panarkadikos
VS
Kifisia
21:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Foinikas N. Epidavrou
21:00
Ermionidas-Ermis
VS
Molaikos
21:00
Agios Ierotheos
VS
Aris Skalas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Veszprém
16:00
Videoton II
VS
Tatabánya
23:00
Komárom
VS
Puskás II
23:00
Érdi VSE
VS
Balatonfuredi
23:00
Gardony
VS
BKV Előre
23:00
MTE 1904
VS
Nagyatadi FC
23:00
Menfocsanak
VS
Lipot SK
23:00
Bicskei
VS
SC Sopron
23:00
Nagykanizsai ULE
VS
III. Kerületi TUE
23:00
Papai Perutz
VS
Szabadkikoto

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Chieri
VS
Casale
21:00
Caronnese
VS
Gozzano
21:00
Città di Varese
VS
Borgosesia
21:00
Folgore Caratese
VS
Arconatese
21:00
Fossano
VS
Legnano
21:00
Derthona
VS
Bra
21:00
Pro Imperia
VS
Lavagnese
21:00
PDHAE
VS
Saluzzo
21:00
Vado
VS
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Tritium
VS
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Trento Calcio 1921
VS
Campodarsego
20:00
Belluno
VS
Chions
21:00
Ambrosiana
VS
Delta Calcio Rovigo
21:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Luparense
21:00
Montebelluna
VS
Manzanese
21:00
Este
VS
Cjarlins Muzane
21:00
Mestre
VS
Caldiero Terme
21:00
Clodiense
VS
Virtus Bolzano
21:00
Union Feltre
VS
Cartigliano
21:00
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Adriese

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Correggese
VS
Progresso
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Sammaurese
21:00
Lentigione
VS
Corticella
21:00
Mezzolara
VS
Seravezza
21:00
Prato
VS
Marignanese
21:00
Pro Livorno
VS
Forlì
21:00
Real Forte Querceta
VS
Fiorenzuola
21:00
Rimini
VS
Bagnolese
21:00
Sasso Marconi Zola
VS
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Matese
21:00
Atletico
VS
Aprilia
21:00
CynthiAlbalonga
VS
Olympia Agnonese
21:00
Pineto
VS
Montegiorgio
21:00
Giulianova
VS
Campobasso
21:00
FC Rieti
VS
Castelfidardo Calcio
21:00
Tolentino
VS
San Nicolò
21:00
Vastogirardi
VS
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Arzachena
VS
Nocerina
20:30
Cassino
VS
Lanusei
21:00
Afragolese
VS
Nuova Monterosi
21:00
SSC Giugliano
VS
Nola 1925
21:00
Gladiator
VS
Team Nuova Florida
21:00
Muravera
VS
Carbonia
21:00
Latte Dolce
VS
Sassari Torres
21:00
Savoia
VS
Insieme Formia

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Brindisi
VS
Picerno
21:00
Casarano
VS
US Bitonto
21:00
Città di Fasano
VS
Francavilla
21:00
Fidelis Andria
VS
Portici
21:00
Gravina
VS
Lavello
21:00
Nardò
VS
Molfetta Calcio
21:00
Puteolana Internapoli
VS
Sorrento
21:00
Aversa Normanna
VS
Audace Cerignola
21:00
Taranto
VS
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Castrovillari
VS
Rotonda
21:00
Dattilo
VS
Biancavilla
21:00
FC Messina
VS
Gelbison
21:00
Paternò
VS
Cittanovese
21:00
Santa Maria Cilento
VS
Città Di Sant’Agata
21:00
Rende
VS
Licata
21:00
Roccella
VS
Acireale
21:00
San Luca
VS
Marina di Ragusa
21:00
Troina
VS
ACR Messina

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Lech Poznań II
VS
Motor Lublin
20:00
Olimpia Elbląg
VS
SKRA Częstochowa
21:00
Pogoń Siedlce
VS
Kalisz
22:00
Hutnik Krakow
VS
Chojniczanka Chojnice
23:00
Olimpia Grudziądz
VS
Śląsk Wrocław II
23:00
Katowice
VS
Bytovia Bytów

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
SFS Borac
VS
Trstenik PPT
16:00
Car Konstantin
VS
Timočanin
22:30
Vlasina
VS
Dunav Prahovo
22:30
Radnički Svilajnac
VS
Pčinja Trgovište
22:30
Buducnost Popovac
VS
Kablovi Zaječar
22:30
Župa
VS
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Sušica
VS
Budučnost Krušik
22:00
Jošanica
VS
Bane Raska
22:00
Budućnost Arilje
VS
Sumadija Arandelovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
Lednické Rovne
VS
Kalna n. Hronom
21:30
Marcelová
VS
Castkovce
21:30
Nové Mesto nad Váhom
VS
Galanta
21:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Nitra II
21:30
Veľké Ludince
VS
Povazska Bystrica
21:30
Beluša
VS
Nové Zámky
21:30
Imeľ
VS
Slovan Duslo Šaľa
21:30
Spartak Myjava
VS
OFK Malzenice

32 Spain - Segunda B - Playoffs

17:00
Salamanca CF UDS
VS
Sporting Gijon II
17:00
Pontevedra
VS
Real Oviedo II
17:00
Coruxo
VS
Covadonga
17:00
Badalona
VS
Levante II
17:00
Lleida Esportiu
VS
La Nucia
17:00
Llagostera-Costa Brava
VS
Hércules
17:00
Barakaldo
VS
Izarra
17:00
Prat
VS
Orihuela
17:00
Olot
VS
Peña Deportiva
17:00
Espanyol II
VS
Atzeneta
17:00
UD Ibiza
VS
UCAM Murcia
22:00
L'Hospitalet
VS
Valencia II
01:00
Burgos
VS
Athletic Club II

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Paiosaco
VS
Pontellas
22:00
Arzúa
VS
Atios
22:00
Fisterra
VS
Barco
22:30
As Pontes
VS
Ourense CF
23:00
Viveiro
VS
UD Ourense
23:00
Arosa
VS
Somozas
23:00
Alondras
VS
Polvorín
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Ribadumia

32 Spain - Tercera - Group 2

16:30
Condal
VS
Mosconia
17:00
Siero
VS
Praviano
22:00
Colunga
VS
Navarro
23:00
Valdesoto
VS
Avilés Stadium

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Textil Escudo
VS
Selaya

32 Spain - Tercera - Group 4

16:30
Urgatzi
VS
Lagun Onak
22:00
Balmaseda
VS
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Montañesa
VS
Banyoles
17:00
Pobla Mafumet
VS
Horta
21:30
Valls
VS
Sants
22:00
Igualada
VS
Peralada
23:00
Santfeliuenc
VS
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

16:45
Villajoyosa
VS
Benicarló
23:00
Crevillente
VS
Acero
00:00
Novelda
VS
Vilamarxant

32 Spain - Tercera - Group 7

16:15
Complutense
VS
Móstoles CF
16:30
RSD Alcalá
VS
Real Aranjuez
16:30
San Fernando de Henares
VS
Villaverde-Boetticher
21:00
Alcobendas Sport
VS
El Álamo
23:00
Villanueva del Pardillo
VS
Atlético de Pinto

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
La Bañeza
VS
Cultural Cebrereña
23:00
Becerril Campos
VS
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Union Estepona
VS
Loja
17:15
Alhaurino
VS
Maracena
00:00
Motril
VS
Polideportivo Almería

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Castilleja
VS
Conil
17:00
Gerena
VS
Cabecense
17:00
Sevilla III
VS
Arcos
17:00
La Palma
VS
Lebrijana

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
PE Sant Jordi
VS
Constància
17:00
Platges de Calvià
VS
Ibiza Islas Pitiusas
17:00
Formentera
VS
Andratx
22:00
Esporles
VS
Soller
23:00
Santanyi
VS
Collerense
23:00
Mallorca II
VS
Manacor
23:00
San Rafael
VS
Portmany
23:00
Santa Catalina Atlético
VS
Felanitx
23:00
Llosetense
VS
Génova

32 Spain - Tercera - Group 12

17:30
Tenerife II
VS
Unión Viera
17:30
La Cuadra
VS
Vera
18:00
Tenisca
VS
Panadería Pulido
18:00
Santa Úrsula
VS
Gran Tarajal
18:00
Buzanada
VS
Lanzarote
23:00
Atlético Paso
VS
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

15:15
EDMF Churra
VS
Deportiva Minera
16:30
Minerva
VS
Huércal-Overa
17:00
El Palmar
VS
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Olímpico Totana
VS
Muleño

32 Spain - Tercera - Group 14

17:00
Calamonte
VS
Olivenza
17:00
Campanario
VS
Llerenense
23:30
Lobón
VS
RCP Valverdeno
23:30
Chinato
VS
Fuente Cantos
00:00
Valdivia
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
River Ega
VS
Baztan
22:30
Corellano
VS
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Calasancio
VS
Villegas
22:00
Pradejon
VS
Berceo
22:00
Tedeón
VS
Vianés
22:00
River Ebro
VS
Agoncillo
22:30
Alberite
VS
Comillas

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Sariñena
VS
Fraga
22:00
Almudévar
VS
Cariñena
22:30
Villanueva CF
VS
Atletico Monzon
22:30
Robres
VS
CDJ Tamarite
22:30
Épila
VS
Valdefierro

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Almansa
17:00
Conquense
VS
Atletico Ibanes
17:00
Azuqueca
VS
Manzanares
23:00
Madridejos
VS
Almagro Spain
00:00
Pedroñeras
VS
La Solana

5 Brazil - Baiano 1

02:00
Bahia de Feira
VS
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Capixaba

01:00
Rio Branco-VN
VS
Real Noroeste

5 Brazil - Carioca 1

07:05
ฟลาเมงโก
VS
Fluminense

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Avaí
VS
Chapecoense

5 Brazil - Cearense 1

03:00
Fortaleza
VS
Ceará

5 Brazil - Gaucho 1

02:00
Grêmio
VS
Internacional

5 Brazil - Goiano 1

02:00
Vila Nova
VS
Grêmio Anápolis

5 Brazil - Maranhense

20:00
Moto Club MA
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Matogrossense

20:00
Cuiabá
VS
Operário Ltda

5 Brazil - Paraense

03:00
Paysandu
VS
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

02:00
Campinense
VS
Treze
05:30
Sousa
VS
Nacional de Patos
05:30
Perilima
VS
São Paulo Crystal
05:30
Botafogo PB
VS
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paulista A1

02:00
São Paulo
VS
Palmeiras

5 Brazil - Pernambucano 1

02:00
Náutico
VS
Sport Recife

5 Brazil - Potiguar

01:00
Globo
VS
Santa Cruz de Natal RN
02:00
ABC
VS
América RN

5 Brazil - Sul Matogrossense

02:00
Operário MS
VS
Dourados Atlético
02:00
Aquidauanense
VS
Comercial MS
02:00
Costa Rica - MS
VS
União ABC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Fénix
VS
Talleres Remedios
01:30
Argentino Quilmes
VS
Flandria

44 Argentina - Torneo Federal A

23:30
Independiente Chivilcoy
VS
Villa Mitre
01:00
Douglas Haig
VS
Gimnasia y Tiro
01:00
Cipolletti
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Sportivo Peñarol
VS
Sansinena
01:00
Deportivo Madryn
VS
Deportivo Camioneros
01:00
Sol de Mayo
VS
Huracán Las Heras
01:30
Gimnasia Concepción
VS
Sarmiento Resistencia
01:30
Racing Córdoba
VS
Sportivo Belgrano
01:30
Chaco For Ever
VS
Def. de Pronunciamiento
01:30
Olimpo
VS
Juventud Unida Univ.
02:00
Sportivo Las Parejas
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
Central Norte
VS
Defensores Belgrano VR
02:00
Estudiantes de San Luis
VS
Sportivo Desamparados

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
RCA
VS
Britannia
05:00
Dakota
VS
Nacional

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
Nagacorp
15:30
Cambodia Tiger
VS
Boeung Ket

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Juventus Hai
VS
Real du Cap
03:00
Racing des Gônaïves
VS
Capoise
03:00
Triomphe Liancourt
VS
Ouanaminthe
04:00
Racing Club Haitien
VS
Mirebalais
05:00
FICA
VS
Violette AC
05:00
Tempête
VS
Baltimore

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

23:00
NAC Breda
VS
NEC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:10
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
17:15
เพิร์ธ กลอรี
VS
Macarthur

2454 Albania - 2nd Division

20:00
Këlcyra
VS
Gramozi Ersekë
20:00
Përmeti
VS
Maliqi
20:00
Albpetrol Patos
VS
Naftëtari Kuçovë
20:00
Delvina
VS
Tepelena
20:00
Labëria
VS
Butrinti Sarandë
20:00
Memaliaj
VS
Skrapari
20:00
Internacional Tirana
VS
Shkumbini Peqin

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Jeonnam Dragons
VS
Busan I'Park
16:30
Gyeongnam
VS
Asan Mugunghwa
16:30
Anyang
VS
Sangju Sangmu

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Canberra FC
12:00
Cooma Tigers
VS
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

10:00
Sydney II
VS
Sydney United
12:00
North Shore Mariners
VS
Blacktown City
12:00
Sydney Olympic
VS
Rockdale City Suns

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Heegan
VS
Jeenyo

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Gold Coast United
VS
Brisbane Roar II

1439 Tunisia - Tunisia Cup

21:00
Enfida Sports
VS
CS Rouhia
21:00
Rogba Tataouine
VS
Gabès
21:00
FC Bizerte
VS
Hammam-Lif
21:00
Carthage
VS
EGS Gafsa
21:00
AS Beni Khedache
VS
CS Tabarka
21:00
CS Khniss
VS
Hammam-Sousse
21:00
ES Hezoua
VS
Redeyef
21:00
RS Bir Bouregba
VS
CO Transports

251 Italy - Primavera 2

16:30
Frosinone U19
VS
Cosenza U19
20:00
Pescara U19
VS
Pisa U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Horní Heršpice
VS
Pardubice W
19:00
Slovacko W
VS
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gornik Z. U18
VS
SMS Łódź U18
17:00
Escola Warszawa U18
VS
Cracovia U18
17:00
Legia U18
VS
Jagiellonia U18
17:00
Zaglebie U18
VS
Arka Gdynia U18
17:15
Korona Kielce U18
VS
Lech Poznan U18
22:00
Arka Gdynia U18
VS
Lechia Gdańsk U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town Spurs
VS
University of Pretoria
20:00
Cape Umoya United
VS
Jomo Cosmos
20:00
JDR Stars
VS
Sekhukhune United
20:00
Polokwane City
VS
Free State Stars
20:00
Royal AM
VS
Cape Town All Stars
20:00
Richards Bay
VS
Steenberg United
20:00
Uthongathi
VS
Bizana Pondo Chiefs
20:00
Pretoria Callies
VS
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Kano Pillars
22:00
Nasarawa United
VS
Heartland
22:00
Plateau United
VS
Wikki Tourist
22:00
Enyimba
VS
Kwara United
22:00
Rivers United
VS
Abia Warriors
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Akwa Starlets
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Sunshine Stars
22:00
MFM
VS
Lobi Stars
22:00
Adamawa United
VS
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

07:00
Deportivo Universitario
VS
Veraguas
06:00
Plaza Amador
VS
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

20:00
Prishtina
VS
KF Ballkani
20:00
Drita
VS
Arbëria
20:00
KF Llapi
VS
KF Feronikeli
20:00
Trepça'89
VS
Drenica
20:00
Besa Pejë
VS
Gjilani

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Heidelberg United
VS
Avondale Heights

143 Austria - Regionalliga: Mitte

04:00
Spittal
VS
Hertha
04:00
Stadl-Paura
VS
Kalsdorf
04:00
Sturm Graz II
VS
Wolfsberger AC II
04:00
Allerheiligen
VS
Bad Gleichenberg

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

20:30
Botafogo U20
VS
Floresta CE U20

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Edgeworth Eagles
VS
Adamstown Rosebuds
11:30
Charlestown City Blues
VS
Lambton Jaffas

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Liphakoe Football Club
VS
Bantu
19:00
LMPS
VS
Lioli
19:00
Manonyane
VS
Lifofane
19:00
Lijabatho
VS
CCX

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Ksar
VS
Concorde
23:30
Kaedi
VS
Nouakchott King's
01:45
Tevragh-Zeïne
VS
Nouadhibou
03:30
Sahel
VS
Tidjikja

227 Russia - Pfl

17:00
Leningradets
VS
Kazanka
17:00
Krylya Sovetov Samara II
VS
Volga Ulyanovsk
18:00
Znamya Truda
VS
Chita
19:00
Chelyabinsk
VS
Orenburg II
20:00
Torpedo Vladimir
VS
Zvezda Sint Petersburg
20:00
Dinamo Moskva II
VS
Murom
20:00
Smolensk
VS
Tver
20:00
Dolgie Prudy
VS
Luki-Energiya
21:00
KAMAZ
VS
Lada Tolyatti
21:00
Zenit Izhevsk
VS
Lada SOK
21:00
Makhachkala
VS
Inter Cherkessk

3039 Togo - Championnat National

22:00
ASKO de Kara
VS
Semassi
22:00
Koroki Metete
VS
Sara Sport
22:00
Unisport
VS
Ifodjè
22:00
Togo Port
VS
Gomido
22:00
OTR
VS
Anges Notsè
22:00
Maranatha Fiokpo
VS
Dynamic Togolais
22:00
Gbohloe-Su
VS
Entente II

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

16:30
Klaipėdos FM
VS
Džiugas Telšiai
21:00
Ekranas
VS
Neptūną Klaipėda
22:00
ซูดูว่า
VS
Trakai
22:00
Jonava
VS
Panevėžys

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Diables Noirs
VS
Nico-Nicoye
22:00
Leopards de Dolisie
VS
Nathaly's
22:00
JS Talangaï
VS
Étoile du Congo

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário Nacala
VS
Black Bulls Maputo
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviario Beira
20:00
LD Maputo
VS
Ferroviário Nampula

32 Spain - Primera Division Women

16:30
Athletic Club W
VS
Real Madrid W
17:00
Atletico Granadilla W
VS
Sevilla W
17:00
Huelva W
VS
Deportivo de La Coruña W
17:00
Santa Teresa W
VS
Logroño W
19:00
Real Sociedad W
VS
Atletico Madrid W

556 Belgium - Super League Women

19:00
OH Leuven W
VS
Gent W
19:00
RSC Anderlecht W
VS
Club Brugge W

674 Hungary - Nb I Women

22:15
MTK Hungaria W
VS
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

17:30
Juventus W
VS
Inter Milano W
20:00
AC Milan W
VS
Verona W
20:00
Empoli W
VS
Sassuolo W

32 Spain - Tercera - Playoffs

17:00
Cuarte Industrial
VS
Utebo
17:00
Ceuta
VS
Utrera
17:00
Almería II
VS
Juventud Torremolinos
17:00
Móstoles
VS
Moratalaz
17:30
Albacete II
VS
Quintanar del Rey
17:30
Diocesano
VS
Miajadas
21:30
Alfaro
VS
Varea
22:00
San Martin
VS
Real Avilés
22:00
Logroñés II
VS
Anguiano
22:00
Huesca II
VS
Binéfar
22:00
Pasaia KE
VS
Anaitasuna FT
22:30
Urduliz
VS
Deusto
23:00
L'Entregu
VS
Llanes
23:00
Arandina
VS
Mirandés II
23:00
Granollers
VS
Sant Andreu
23:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Vilassar Mar
23:30
Jerez
VS
UP Plasencia
23:30
La Union Atletico
VS
Cartagena FC
00:00
Toledo
VS
Torrijos
00:00
El Palo
VS
At. Malagueño
00:00
Racing Murcia
VS
Los Garres
00:30
Puente Genil
VS
Pozoblanco
01:00
Intercity
VS
Elche II

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Oceja-Gimnástica W
VS
Victoria FC W
17:00
Gijón FF W
VS
Victoria CF W
18:00
Achamán W
VS
Tarsa W
22:00
Mérida AD W
VS
Sevilla II W

3483 USA - USL League One

09:00
Toronto II
VS
North Texas

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Racing Santander U19
17:00
Osasuna U19
VS
Deportivo Alavés U19
18:00
Rusadir U19
VS
Nervión U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

17:00
Aittitos Spata
VS
Pannaxiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

18:45
Aiolikos
VS
Aias Salamina
18:45
Keratsini
VS
Mikrasiatiki
18:45
Karavas
VS
Akratitos
18:45
Asteras Varis
VS
Pyliou
18:45
Pythagoras Karlovasi
VS
Panelefsiniakos
18:45
Thyella Diastavroseos
VS
Aetos Loutron

5 Brazil - Brasileiro Women

05:00
Palmeiras W
VS
Bahia W
06:00
Corinthians W
VS
Real Brasília W

155 Romania - Liga 2

17:30
Mioveni
VS
Rapid Bucuresti
22:30
U Craiova 1948
VS
Dunărea Călăraşi
22:30
Csikszereda
VS
ASU Poli Timişoara

2507 Gambia - GFA League

02:00
Armed Forces
VS
Tallinding United

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

14:00
SC Wanderers
VS
Surfers Paradise Apollo

251 Italy - Serie C Play-offs

20:30
Pro Vercelli
VS
Südtirol
22:30
Matelica Calcio
VS
Renate
22:30
Palermo
VS
Avellino
22:30
AlbinoLeffe
VS
Modena
22:30
FeralpiSalò
VS
Bari 1908

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Melbourne Knights U21
VS
Eastern Lions U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
Avondale Heights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Yamato Sylphid W
11:00
Iga Kunoichi W
VS
Ehime W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Kamogawa W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Nittaidai W
12:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Harima W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Diamond Stars
VS
Anti Drugs Strikers
23:15
Police
VS
Freetown City
23:15
Bo Rangers
VS
Kamboi Eagles
01:45
SLIFA Mount Aureol
VS
RSLAF

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

05:00
Fussach
VS
Nenzing
05:00
Lustenau
VS
Alberschwende

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Mt Gravatt Res.
VS
Albany Creek Res.

491 Northern Ireland - Championship Women

18:00
St. James' Swifts W
VS
Belfast Celtic W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Hang Sai
VS
Polícia
20:00
Lun Lok
VS
Sporting Macau

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
GT Thai Nguyen W
VS
Son La W
18:30
Ho Chi Minh City W
VS
Ho Chi Minh City II W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Reinmeer Aomori
VS
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Yunogo Belle W
11:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Bunnies Gunma White Star W
12:00
Tsukuba Ladies
VS
JFA Academy W

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Tervarit-j
VS
RoPo
18:00
HauPa
VS
TP-47
19:00
NJS II
VS
RiPS
19:00
EPS II
VS
Espoon Tikka
20:00
PP-70
VS
JanPa
21:00
JPS
VS
LehPa
21:00
KajHa
VS
OsPa