lsm99

ตารางบอล 26 พ.ค. 2564

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

02:00
บียาร์เรอัล
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

479 เจลีก

17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
สากัน โตสู
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
วิสเซล โคเบะ
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
เวกัลตะ เซนได

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Freiburg II
VS
Ulm

11 Germany - Regionalliga: West

23:30
Rödinghausen
VS
Borussia Dortmund II
00:30
Rot-Weiss Essen
VS
Sportfreunde Lotte
00:30
Preußen Münster
VS
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:30
Bissingen
VS
Neckarsulmer SU
23:30
Stuttgarter Kickers
VS
Lörrach-Brombach
23:30
Freiburger FC
VS
SGV Freiberg
23:30
Oberachern
VS
Ilshofen
23:30
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Sandhausen II
23:30
Ravensburg
VS
Reutlingen
23:30
Rielasingen-Arlen
VS
Nöttingen
23:30
Backnang
VS
Bruchsal
23:30
CfR Pforzheim
VS
Linx
23:30
Villingen
VS
Göppinger SV

11 Germany - Bundesliga Play-offs

23:30
โคโลญจน์
VS
Holstein Kiel

2454 Albania - Superliga

22:00
Kukësi
VS
Kastrioti Krujë
22:00
Bylis Ballsh
VS
Partizani Tirana
22:00
Vllaznia Shkodër
VS
Laçi
22:00
Teuta Durrës
VS
Apolonia Fier
22:00
Tirana
VS
Skënderbeu Korçë

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

22:00
Borac Banja Luka
VS
Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

00:00
CSKA Sofia
VS
Beroe
00:00
Arda
VS
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Sloboda Novi Grad
VS
Rudar Prijedor

320 Denmark - First Division

00:00
Viborg
VS
HB Køge
00:00
Silkeborg
VS
Fredericia
00:00
Esbjerg
VS
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

22:00
Tammeka
VS
Nõmme Kalju
23:00
Kuressaare
VS
Levadia
00:00
Trans
VS
Flora

1233 Finland - Ykkonen

22:30
MuSa
VS
Klubi-04

125 Greece - Football League

19:30
Episkopi
VS
Aspropyrgos Enosis
19:30
Kallithea
VS
Ialysos
21:00
Thesprotos
VS
Apollon Pontou FC

802 Israel - Ligat ha'Al

00:00
Hapoel Be'er Sheva
VS
Maccabi Petah Tikva
00:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Haifa
00:00
Ashdod
VS
Maccabi Tel Aviv

2345 Moldova - National Division

22:00
Codru Lozova
VS
Dinamo-Auto
22:00
Milsami
VS
Floreşti
22:00
Zimbru
VS
Petrocub
22:00
Sheriff
VS
Dacia-Buiucani
22:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - Second League

22:30
Jedinstvo
VS
Bokelj
22:30
Mornar
VS
Berane
22:30
Drezga
VS
Grbalj
22:30
Ibar
VS
Kom
22:30
Igalo
VS
Arsenal Tivat

1578 Norway - Obos-Ligaen

00:00
Sandnes Ulf
VS
Ullensaker / Kisa
00:00
Sogndal
VS
Fredrikstad

155 Romania - Liga 1

22:30
Universitatea Craiova
VS
Academica Clinceni

404 Turkey - 1. Lig

00:00
Altınordu
VS
Altay

86 Ukraine - Second League: Group A

21:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Chernihiv

1739 Costa Rica - Primera Division

10:00
Sporting San José
VS
Limón

338 Peru - Segunda Division

23:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Union Huaral
01:15
Santos
VS
Sport Chavelines Juniors
03:30
Molinos El Pirata
VS
Unión Comercio

146 South Africa - Premier League

20:00
Black Leopards
VS
Kaizer Chiefs
22:00
Mamelodi Sundowns
VS
SuperSport United

614 Algeria - Ligue 1

23:00
CS Constantine
VS
MC Alger
23:00
JSM Skikda
VS
Aïn M'lila
23:00
Olympique Médéa
VS
USM Alger
23:00
NA Hussein Dey
VS
CR Belouizdad
23:00
Tlemcen
VS
MC Oran
23:00
NC Magra
VS
ES Sétif
23:00
Paradou AC
VS
US Biskra
23:00
RC Relizane
VS
CA Bordj Bou Arreridj
23:45
USM Bel Abbès
VS
JS Saoura
00:00
JS Kabylie
VS
ASO Chlef

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
RCK
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

20:30
AC Rangers
VS
RCK
20:30
Groupe Bazano
VS
Renaissance

886 Egypt - Premier League

22:00
National Bank of Egypt
VS
Smouha
00:00
Ceramica Cleopatra
VS
ENPPI

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CI Kamsar
VS
Ashanti GB

16175 Libya - Premier League

21:00
Al-Akhdar
VS
Al Ahli Benghazi

26 Mali - Premiere Division

23:30
Bakaridjan
VS
Soni
23:30
Duguwolofila
VS
CAS de Sévaré
23:30
USC Kita
VS
Stade Malien Bamako
23:30
Bougouni
VS
LC Ba
00:00
COB
VS
Black Stars
00:00
ASOM
VS
Réal Bamako
02:00
Police
VS
Douannes de Sikasso

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Wydad Casablanca
VS
Maghreb Fès
01:15
Ittihad Tanger
VS
CR Khemis Zemamra
03:30
FAR Rabat
VS
Rapide Oued Zem
03:30
Difaâ El Jadida
VS
FUS Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
Gwambina

2568 Zambia - Super League

18:00
Kabwe Warriors
VS
NAPSA Stars
20:00
Prison Leopards
VS
ZESCO United

488 Iran - Azadegan League

21:00
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Havadar
21:15
Malavan
VS
Fajr Sepasi
21:15
Kheybar Khorramabad
VS
Oxin Alborz
21:30
Arman Gohar
VS
Shahrdari Astara
22:05
Baderan
VS
Navad Urmia
23:10
Esteghlal Mollasani
VS
Khooshe Talaee Saveh

35376 Saudi Arabia - Pro League

01:00
Al Batin
VS
Dhamk

35376 Saudi Arabia - Division 1

23:00
Al Jeel
VS
Al Bukayriyah
23:00
Al Adalh
VS
Al Draih
23:10
Al Shoalah
VS
Al Jabalain
23:30
Al Hazm
VS
Najran
23:40
Ohod
VS
Jeddah

5618 China PR - League One

14:30
Suzhou Dongwu
VS
Guizhou Zhicheng
18:35
Jiangxi Liansheng
VS
Beijing BG
18:35
Wuhan Three Towns
VS
Heilongjiang Lava Spring

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

17:00
Tochigi City
VS
Nirasaki Astros

712 Korea Republic - Korean Cup

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Yangju Citizen
17:00
Suwon Bluewings
VS
Anyang
17:00
Daegu
VS
Gimhae City
17:00
Sangju Sangmu
VS
Seongnam
17:00
Asan Mugunghwa
VS
Pohang Steelers
17:00
Gangwon
VS
Seoul E.
17:00
Ulsan
VS
Gyeongnam
17:00
Busan Transportation
VS
Jeonnam Dragons

44 Argentina - Primera C

01:30
Excursionistas
VS
Ituzaingó
01:30
San Martín Burzaco
VS
Deportivo Laferrere
01:30
Sportivo Italiano
VS
Claypole
01:30
El Porvenir
VS
Real Pilar
01:30
Luján
VS
Victoriano Arenas

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Emelec
VS
Talleres Córdoba
07:30
Deportes Tolima
VS
Bragantino
05:15
Independiente
VS
Guabirá
05:15
Bahia
VS
Torque

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Racing Club
VS
Rentistas
07:30
São Paulo
VS
Sporting Cristal
07:30
Atlético Mineiro
VS
Deportivo La Guaira
07:30
Cerro Porteño
VS
América de Cali
05:00
Internacional
VS
Always Ready
05:00
Olimpia
VS
Deportivo Táchira

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:00
Uničov
VS
Banik Ostrava II
21:00
Dolní Benešov
VS
Znojmo
21:00
Vyškov
VS
Slovácko II
21:00
Hlučín
VS
Hanácká
21:00
Vrchovina
VS
Vysočina Jihlava II
21:00
Uherský Brod
VS
Viktoria Otrokovice
21:00
Slovan Rosice
VS
Sigma Olomouc II
21:00
Zlín II
VS
Velké Meziříčí
21:00
Frýdek-Místek
VS
Odra Petrkovice

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

21:00
Apollon Paralimniou
VS
M. Alexandros Orfaniou
21:00
Didymoteicho
VS
Evosmou
21:00
Pandramaikos
VS
Elpida Sapes
21:00
Aris Avato
VS
Ethnikos Sochos
21:00
Antheias-Aristinou
VS
Orfeas Xanthi
21:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Iraklis Ampelokipon
21:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Ampelokipon Drama
21:00
Aetos Orfani
VS
Anagennisi Thalassias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

21:00
Atromitos Palamas
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
21:00
Fikis
VS
Iraklis Larissa
21:00
Elassona
VS
Karitsa
21:00
Dias Diou
VS
Oikonomos
21:00
Anagennisi Karditsas
VS
Ermis Amyntaio
21:00
Kozani
VS
Makedonikos Foufas
21:00
Aetos Makrychoriou
VS
Meteora

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
PAO Koufalion
VS
Nea Kallikrateia
21:00
Thermaikos Thermis
VS
Poseidon Nea Michaniona
21:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Thyella Sarakinoi
21:00
PAOK Alexandreia
VS
Ethnikos Giannitsa
21:00
Edessaikos
VS
M. Alexandros Trikala
21:00
Niki Agkathia
VS
Makedonikos Neapolis
21:00
Anagennisi Plagia
VS
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

21:00
M. Alexandros Kastorias
VS
Acheron Kanalaki
21:00
Agios Matthaios
VS
Panagriniakos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

23:00
Szabadkikoto
VS
MTE 1904

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Sanremo
VS
Città di Varese
21:00
Chieri
VS
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

23:00
Brusaporto
VS
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

21:00
Campodarsego
VS
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Prato
VS
Correggese
21:00
Progresso
VS
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Pineto
VS
Vastese
21:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Atletico
21:00
Giulianova
VS
Olympia Agnonese
21:00
Vastogirardi
VS
Campobasso
21:00
FC Rieti
VS
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone G

21:00
Arzachena
VS
Latina

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Sorrento
VS
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Marina di Ragusa
VS
Dattilo

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Znicz Pruszków
VS
Polkowice

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Jedinstvo Ub
VS
Budućnost Arilje
22:00
Sumadija Arandelovac
VS
Mačva 1929
22:00
Železničar Lajkovac
VS
Gruža
22:00
Semendrija 1924
VS
Jošanica
22:00
Bane Raska
VS
Sloga Požega
22:00
Takovo
VS
Trepča
22:00
Tutin
VS
Sušica
22:00
Budučnost Krušik
VS
Mladi Radnik
22:00
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Sloboda Užice

32 Spain - Segunda B - Playoffs

00:00
Mutilvera
VS
Deportivo Alaves II

32 Spain - Tercera - Group 5

00:30
Horta
VS
Igualada

32 Spain - Tercera - Group 7

01:00
Villaverde-Boetticher
VS
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Cabecense
VS
Castilleja

32 Spain - Tercera - Group 12

23:00
Tenisca
VS
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 18

23:30
Almagro Spain
VS
Illescas

5 Brazil - Catarinense 1

02:00
Chapecoense
VS
Avaí

44 Argentina - Torneo Federal A

00:00
Ciudad de Bolívar
VS
Circulo Deportivo
01:00
Crucero del Norte
VS
Unión Sunchales

909440 Cambodia - C-League

15:30
Electricite du Cambodge
VS
Visakha
15:30
Soltilo Angkor
VS
Boeung Ket

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Rivartibonitienne
VS
Don Bosco

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

20:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Erzeni Shijak
20:00
Veleçiku Koplik
VS
Oriku
20:00
Lushnja
VS
Turbina Cërrik
21:00
Burreli
VS
Tomori Berat

2454 Albania - 2nd Division

22:00
Sopoti Librazhd
VS
Bulqiza
22:00
Tërbuni Pukë
VS
Luzi 2008

98 Australia - Capital Territory

16:00
Tuggeranong United
VS
Gungahlin

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Gaadiidka
VS
Raadsan

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Roma U19
VS
Cagliari U19
18:00
Ascoli U19
VS
Empoli U19
20:00
Torino U19
VS
Genoa U19
20:00
Sampdoria U19
VS
Sassuolo U19
22:00
Bologna U19
VS
Juventus U19
00:00
Inter U19
VS
Milan U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

21:00
Rejiche
VS
Ben Guerdane
21:00
CS Sfaxien
VS
CA Bizertin
21:00
ES Tunis
VS
Etoile du Sahel
21:00
Club Africain
VS
Hammam-Lif
21:00
Mareth Sport
VS
CS Tabarka
21:00
SS Gafsa
VS
Redeyef
21:00
US Menzel Bouzaiane
VS
Ariana
21:00
CO Transports
VS
Hammam-Sousse
21:00
Enfida Sports
VS
Djelma
21:00
Rogba Tataouine
VS
Bembla
21:00
AS Zaouiet Sousse
VS
Zarzis

251 Italy - Primavera 2

16:00
Pisa U19
VS
Cosenza U19

716 Nigeria - Npfl

22:00
Adamawa United
VS
Katsina United
22:00
Kano Pillars
VS
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
VS
Enyimba
22:00
Kwara United
VS
Rivers United
22:00
Akwa Starlets
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Sunshine Stars
VS
MFM
22:00
Warri Wolves
VS
Lobi Stars
01:20
Heartland
VS
Plateau United

3126 Luxembourg - National Division

00:30
Fola Esch
VS
Wiltz

227 Russia - Pfl

21:00
Zenit Izhevsk
VS
Zvezda Perm

1560 Congo - Ligue 1

20:00
CARA Brazzaville
VS
Nico-Nicoye
22:00
Inter Club
VS
Nathaly's
22:00
Leopards de Dolisie
VS
Otôho d'Oyo
22:00
V.Club Mokanda
VS
Cheminots

674 Hungary - Nb I Women

22:30
Astra Hungary W
VS
Diósgyőri VTK W
22:30
Ferencváros W
VS
MTK Hungaria W

119 Georgia - Liga 3

16:00
Spaeri
VS
Guria
16:00
Varketili
VS
Chiatura

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
Express FC
VS
KCCA

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
CS Constantine U21
VS
MC Alger U21
16:00
JSM Skikda U21
VS
Aïn M'lila U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
JS Saoura U21
16:00
Olympique Médéa U21
VS
USM Alger U21
16:00
NA Hussein Dey U21
VS
CR Belouizdad U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
MC Oran U21
16:00
NC Magra U21
VS
ES Sétif U21
16:00
Paradou AC U21
VS
US Biskra U21
16:00
RC Relizane U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
JS Kabylie U21
VS
ASO Chlef U21

802 Israel - Lig Bet

23:30
MS Jerusalem
VS
Beitar Ir Ma'ale Adumim

32 Spain - Segunda Division Women

00:30
Sárdoma W
VS
Oceja-Gimnástica W

32 Spain - Spain Youth League

23:00
Málaga U19
VS
Real Betis U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

21:00
Moschato
VS
Panionios

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Botafogo U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Vasco U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Minas ICESP W
VS
Kindermann-Avaí W
01:00
Botafogo W
VS
Internacional RS W
01:00
Napoli CA W
VS
Ferroviária W
01:00
São José W
VS
Palmeiras W
03:00
Cruzeiro W
VS
São Paulo W

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:30
Peninsula Power
VS
Ipswich Knights
17:00
Brisbane City
VS
SWQ Thunder

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
Charlestown City Blues
VS
Lambton Jaffas
16:00
Broadmeadow Magic
VS
Edgeworth Eagles
16:30
Valentine
VS
Lake Macquarie
16:30
Dudley Redhead Senior
VS
Weston Bears
16:30
Port United
VS
Boambee

251 Italy - Serie C Play-offs

22:30
Renate
VS
Matelica Calcio
22:30
Südtirol
VS
Pro Vercelli
22:30
Modena
VS
AlbinoLeffe
22:30
Bari 1908
VS
FeralpiSalò
01:45
Avellino
VS
Palermo

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Central Parade
VS
RSLAF
01:45
Kallon
VS
Johansen

1796 Iceland - 4. Deild

02:15
Hamar
VS
KH
03:00
Kría
VS
Berserkir
03:00
Gullfálkinn
VS
SR
03:00
Smári
VS
Stokkseyri

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Derry City W
VS
Glentoran BU W
01:45
Sion Swifts W
VS
Cliftonville W
02:00
Crusaders Strikers W
VS
Linfield W

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Son La W
VS
PP Hà Nam II W
16:00
GT Thai Nguyen W
VS
TKS Viet Nam W
18:30
Ha Noi II W
VS
PP Ha Nam W

1796 Iceland - Premier League Women

02:15
Stjarnan W
VS
Thróttur Reykjavík

479 Japan - Japan Football League

11:00
TIAMO Hirakata
VS
Nara Club
16:00
Tokyo Musashino City
VS
Iwaki

1233 Finland - Kolmonen

22:30
LaPa
VS
Kultsu
22:30
IPS Edustus
VS
KyPa
22:30
SavU
VS
KJP
22:30
OsPa
VS
Tervarit-j
23:00
FC Komeetat
VS
JJK Jyväskylä II