lsm99

ตารางบอล 28 พ.ค. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

17:20
ญี่ปุ่น
VS
เมียนมาร์

99474 World - Friendly International

23:30
บาห์เรน
VS
มาเลเซีย
01:45
อิตาลี
VS
ซานมารีโน

99474 World - Club Friendlies

22:00
Tromsdalen
VS
Fløya
22:30
Hodonín-Šardice
VS
Viktoria Otrokovice
00:00
Telfs
VS
Silz / Mötz
00:00
Donau
VS
Traiskirchen
01:00
Senja
VS
Alta
01:30
Worksop Town
VS
Mickleover Sports
01:45
Lordswood
VS
Rochester United

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
Excelsior Barendrecht W
VS
SC Heerenveen W
00:30
PEC Zwolle W
VS
Alkmaar W

11 Germany - Regionalliga: West

23:30
Wiedenbrück
VS
Köln II
00:30
Borussia M'gladbach II
VS
Wegberg-Beeck

919 Armenia - Premier League

20:30
Noah
VS
Van
20:30
Pyunik
VS
Urartu
20:30
Ararat
VS
Shirak
20:30
Alashkert
VS
Ararat-Armenia

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Karmiotissa
VS
Nea Salamis
00:30
อาโปเอล
VS
Ermis

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

00:00
AGF
VS
AaB

1233 Finland - Veikkausliiga

22:00
HJK
VS
Oulu
22:30
Ilves
VS
KTP

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
Thór
VS
Afturelding
02:15
Fjölnir
VS
Fram
02:15
Selfoss
VS
Grótta

1796 Iceland - 2. Deild

02:15
Kári
VS
Njardvík
02:15
Völsungur
VS
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:45
Finn Harps
VS
Sligo Rovers
01:45
Drogheda United
VS
Derry City
01:45
St Patrick's
VS
Dundalk

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Shelbourne
VS
Galway United
01:45
Cabinteely
VS
Wexford Youths
01:45
Athlone Town
VS
UCD
01:45
Cobh Ramblers
VS
Cork City
01:45
Treaty United
VS
Bray Wanderers

748 Latvia - Virsliga

22:00
Riga
VS
Metta / LU

2 Poland - 1. Liga

22:40
Widzew Lodz
VS
Tychy 71

401 Slovakia - Fortuna Liga

00:00
Žilina
VS
Zlaté Moravce

47 Sweden - Allsvenskan Women

00:00
Växjö W
VS
Linkoping W

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Volyn Lutsk II
VS
Dinaz Vyshhorod
05:00
Chernihiv
VS
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Balkany Zorya
21:30
Real Pharm
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
05:00
Cherkashchyna-Akademiya
VS
Metalurh Zaporizhya

44 Argentina - Primera B Nacional

05:00
Belgrano
VS
Gimnasia Mendoza
05:00
San Martín Tucumán
VS
Estudiantes Río Cuarto
05:00
Almirante Brown
VS
Temperley
05:00
Nueva Chicago
VS
Deportivo Maipú
05:00
Chacarita Juniors
VS
Agropecuario
05:00
Atlanta
VS
Quilmes
05:00
Atletico Mitre
VS
Tigre
05:00
Estudiantes Caseros
VS
Alvarado
05:00
Deportivo Santamarina
VS
All Boys
05:00
Defensores de Belgrano
VS
Almagro
05:00
San Telmo
VS
Club Atlético Güemes
05:00
Villa Dálmine
VS
Deportivo Morón
05:00
San Martín San Juan
VS
Ferro Carril Oeste
05:00
Brown de Adrogué
VS
Tristán Suárez
05:00
Guillermo Brown
VS
Gimnasia Jujuy
05:00
Atlético Rafaela
VS
Instituto
05:00
Independiente Rivadavia
VS
Barracas Central

5 Brazil - Serie B

02:00
Brasil de Pelotas
VS
Londrina
05:00
Guarani
VS
Vitória

458 Mexico - Liga MX

09:00
Santos Laguna
VS
Cruz Azul

1190 Paraguay - Division 1

04:45
Sol de América
VS
Guaireña

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
New York RB II
VS
Pittsburgh Riverhounds

593 Cameroon - Elite One

21:30
Cotonsport
VS
Les Astres

886 Egypt - Premier League

22:00
Misr Lel Makasa
VS
Ghazl El Mehalla
22:00
Al Masry
VS
Wadi Degla
02:00
Aswan
VS
Al Ittihad

468 Ghana - Premier League

22:00
Karela
VS
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Wakirya
VS
Loubha Télimélé
05:00
Kaloum Star
VS
CO Coyah

1179 Kenya - Premier League

19:00
Posta Rangers
VS
Homeboyz
19:00
Western Stima
VS
Bandari
19:00
Ulinzi Stars
VS
Nzoia United
19:00
Zoo Kericho
VS
Nzoia United

1424 Morocco - Botola 2

23:00
UTS Rabat
VS
Chabab Ben Guerir
01:00
Raja Beni Mellal
VS
Khouribga

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Alamal Atbara
VS
Al Shorta
21:00
Hilal Obayed
VS
Al Khartoum
00:00
Merreikh El-Fasher
VS
Hay Al Wadi
00:00
Al Hilal Kadougli
VS
Al Merreikh

488 Iran - Azadegan League

21:50
Qashqai
VS
Esteghlal Khuzestan
22:50
Pars Jam Bushehr
VS
Mes Kerman

462 England - Vanarama National League South

05:00
Bath City
VS
Braintree Town
05:00
Billericay Town
VS
Dorking Wanderers
05:00
Chelmsford City
VS
Ebbsfleet United
05:00
Dartford
VS
Dulwich Hamlet
05:00
Hampton & Richmond
VS
Tonbridge Angels
05:00
Havant & Waterlooville
VS
Concord Rangers
05:00
Hemel Hempstead Town
VS
Chippenham Town
05:00
Maidstone United
VS
St Albans City
05:00
Slough Town
VS
Eastbourne Borough

44 Argentina - Primera C

05:00
Atlas
VS
Luján
05:00
Victoriano Arenas
VS
Deportivo Español
05:00
General Lamadrid
VS
El Porvenir
05:00
Real Pilar
VS
Sportivo Italiano
05:00
Claypole
VS
San Martín Burzaco
05:00
Deportivo Laferrere
VS
Central Córdoba
05:00
Dock Sud
VS
Excursionistas
05:00
Ituzaingó
VS
Berazategui
05:00
Argentino Merlo
VS
Leandro Nicéforo Alem

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Melgar
VS
Metropolitanos
07:30
Athletico PR
VS
Aucas
07:30
Lanús
VS
Aragua
07:30
La Equidad
VS
Grêmio

11555657 South America - Copa Libertadores

07:00
LDU Quito
VS
Unión La Calera
07:00
ฟลาเมงโก
VS
Vélez Sarsfield

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

00:00
Písek
VS
Sparta Praha II

320 Denmark - 2. Division Group 1

00:00
Jammerbugt
VS
Brabrand

320 Denmark - 2. Division Group 2

00:00
Roskilde
VS
Slagelse B&I
00:00
HIK
VS
AB

1233 Finland - Kakkonen

22:30
JS Hercules
VS
RoPS II

2 Poland - 2. Liga East

23:45
Chojniczanka Chojnice
VS
Katowice
00:44
Stal Rzeszów
VS
Hutnik Krakow

5 Brazil - Paraibano

06:30
Campinense
VS
Atlético Cajazeirense

5 Brazil - Paulista A2

07:00
Oeste
VS
São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Nacional SP
VS
Noroeste
01:00
Primavera SP
VS
Barretos
02:00
CA Linense
VS
São José EC
06:00
Marília
VS
Votuporanguense

5 Brazil - Potiguar

01:00
Globo
VS
Forca e Luz

44 Argentina - Primera B Metropolitana

05:00
Acassuso
VS
JJ Urquiza
05:00
Cañuelas
VS
Argentino Quilmes
05:00
Flandria
VS
Los Andes
05:00
Deportivo Merlo
VS
Colegiales
05:00
San Miguel
VS
Fénix
05:00
Talleres Remedios
VS
Defensores Unidos
05:00
UAI Urquiza
VS
Villa San Carlos
05:00
Comunicaciones
VS
Deportivo Armenio

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 2nd Division

21:00
Memaliaj
VS
Shënkolli

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Brisbane Knights
VS
Univ. Queensland
17:30
Albany Creek Excelsior
VS
The Lakes

98 Australia - Npl Queensland

17:30
Capalaba
VS
Moreton Bay United

2 Poland - Central Youth League

05:00
Gornik Z. U18
VS
Gwarek Zabrze U18
05:00
Jagiellonia U18
VS
Slask U18
05:00
Escola Warszawa U18
VS
Wisla U18

98 Australia - Npl South Australian

17:45
Adelaide Comets
VS
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

16:30
Melbourne Knights
VS
Port Melbourne
17:00
Green Gully
VS
St. Albans Saints
17:30
Dandenong City
VS
Dandenong Thunder
17:30
Oakleigh Cannons
VS
Avondale Heights

99474 World - Caf Super Cup

23:00
Al Ahly
VS
RSB Berkane

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

01:00
Münsingen
VS
Sion II

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Deutschlandsberger SC
VS
Gleisdorf 09
00:00
Ried II
VS
Wels
00:00
Gurten
VS
Bad Gleichenberg
00:00
Wolfsberger AC II
VS
Spittal
00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Stadl-Paura
00:00
Hertha
VS
Weiz
00:00
Kalsdorf
VS
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Neusiedl
VS
Stripfing
00:30
Mannsdorf
VS
Bruck/Leitha
00:30
Draßburg
VS
Traiskirchen

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Tidjikja
VS
Tevragh-Zeïne
01:30
Sahel
VS
Nouadhibou
03:30
Nouakchott King's
VS
Ksar

227 Russia - Pfl

20:30
Legion Dynamo
VS
Kuban Kholding
21:00
Inter Cherkessk
VS
Dinamo Stavropol'
21:00
Druzhba
VS
Biolog

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

01:00
NSÍ
VS
07 Vestur

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Songo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

23:00
PK-35 Vantaa W
VS
Honka W

4125 Uganda - Uganda Cup

19:30
Proline
VS
BUL

802 Israel - Lig Bet

16:30
Hapoel Merhavim
VS
Hapoel Gedera
17:00
Hapoel Pardesya Noam
VS
Ironi Beit Dagan
17:00
Beitar Petah Tikva
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
18:00
Maccabi Ironi Sderot
VS
Hapoel Yeruham
18:00
Bnei Bir al-Maksur
VS
Maccabi Ma'alot Tarshiha
18:30
Maccabi Ahi Iksal
VS
Ahi Bir al-Maksur
18:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
VS
Sporting Tel Aviv
19:00
Hapoel Hod Hasharon
VS
Shimshon Tel Aviv
19:00
Ahva Kafr Manda
VS
Beitar Nahariya
19:00
Hapoel Ein as-Sahla
VS
Pardes Hanna-Karkur
19:00
Arad
VS
Beitar Ironi Kiryat Gat
19:00
Beitar Yavne
VS
Ironi Modi'in
19:30
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Hapoel Kiryat Ono
19:30
Hapoel Ironi Safed
VS
Ironi Bnei Kabul
19:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
VS
Beitar Haifa Jacob
19:30
Beitar Ashdod
VS
Shikun HaMizrah
20:00
Hapoel Ramot Menashe
VS
Ihud Bnei Baka
20:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
VS
MS Kfar Kama
20:00
Shimshon Bnei Taibe
VS
Hapoel Kfar Bara
20:00
Hapoel Qalansawe
VS
Roei Heshbon Tel Aviv
20:00
MS Be'er Sheva
VS
Moadon Tzeirey Rahat
20:30
Maccabi Neve Sha'anan
VS
MS Tirat HaCarmel
21:00
Ihud Bnei Shfaram
VS
Tzeirei Kafr Kanna
21:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Ahi Akko
21:00
Tzeirey Tamra
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
21:00
Elnahada Nazareth
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil
21:00
Tzeirei Sakhnin
VS
Hapoel Ironi Arraba

3483 USA - USL League One

04:00
New England II
VS
Inter Miami II

2507 Gambia - GFA League

03:00
Marimoo
VS
Waa Banjul Football
05:00
Tallinding United
VS
Hawks

401 Slovakia - Fortuna Liga Play-offs

22:00
Senica
VS
Banska Bystrica

98 Australia - Victoria NPL Youth League

15:15
Oakleigh Cannons U21
VS
Avondale Heights U21
15:30
Dandenong City U21
VS
Dandenong Thunder U21

5724 Sierra Leone - Premier League

01:45
Freetown City
VS
Diamond Stars
01:45
Mighty Blackpool
VS
Wusum Stars

224 Bulgaria - Parva Liga - Play-offs

23:00
Botev Vratsa
VS
Septemvri Sofia

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Léttir
VS
Hvíti riddarinn

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

05:00
Nenzing
VS
Lochau
05:00
Hard
VS
Bizau
05:00
Schruns
VS
Andelsbuch
05:00
Bezau
VS
Blau-Weiß Feldkirch
05:00
Alberschwende
VS
Höchst
05:00
Göfis
VS
Admira Dornbirn
05:00
Lustenau
VS
Fussach
05:00
FC Egg
VS
Ludesch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Brisbane Knights Res.
VS
Univ. Queensland Res.
15:30
Albany Creek Res.
VS
The Lakes Res.

1796 Iceland - 1. Deild Women

01:30
Augnablik W
VS
Grindavík W
02:15
Víkingur Reykjavík W
VS
Grótta W
02:15
FH W
VS
KR W
02:15
Afturelding W
VS
Haukar W

1233 Finland - Kolmonen

22:00
Kapina
VS
NJS II
22:00
NuPS
VS
SexyPöxyt
22:00
PJK
VS
TKT
22:15
HIFK 2
VS
KoiPS
22:15
EBK
VS
FC Espoo
22:30
Liry
VS
STPS
22:30
TiPS
VS
PuiU Helsinki
22:30
RiPS
VS
Ponnistajat
22:30
MaPS
VS
P-Iirot
22:30
JanPa
VS
Tervakosken Pato
23:00
Jyväskylä Blackbird
VS
JPS
23:00
LehPa
VS
Barca
23:00
Wilpas
VS
JyTy Turku
23:00
Kiisto
VS
Nykarleby IK
23:15
LPS
VS
PPJ
23:15
Atlantis II
VS
PKKU II
23:30
ÅIFK
VS
Peimari United
00:00
SAPA III
VS
Viikingit
00:15
Valtti
VS
Kuusysi
05:00
Ri-Pa
VS
HaPK