lsm99

ตารางบอล 29 พ.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
สวอนซีซิตี

479 เจลีก

17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

12:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
โทชิกิ SC
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
Blaublitz Akita
14:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ

99474 World - Friendly International

21:00
สิงคโปร์
VS
อัฟกานิสถาน
22:00
อินโดนีเซีย
VS
โอมาน
23:00
สวีเดน
VS
ฟินแลนด์
23:30
อิรัก
VS
เนปาล
23:45
ไทย
VS
ทาจิกิสถาน

99474 World - Club Friendlies

15:00
Wörgl
VS
Wacker Innsbruck II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Náchod
18:00
Rosenborg II
VS
Nardo
18:00
Asker
VS
Fram
19:00
Kongsvinger
VS
Eidsvold
19:00
Notodden
VS
Kvik Halden
19:00
Kjelsås
VS
Moss
19:00
Egersund
VS
Vard
19:00
Brattvåg
VS
Florø
20:30
Austria Salzburg
VS
Spittal
21:00
Alvechurch
VS
Redditch United

462 England - National League

18:30
Hartlepool United
VS
Weymouth
18:30
Altrincham
VS
Torquay United
18:30
Barnet
VS
Sutton United
18:30
Boreham Wood
VS
Maidenhead United
18:30
Bromley
VS
Notts County
18:30
Dagenham & Redbridge
VS
Wrexham
18:30
Halifax Town
VS
Chesterfield
18:30
King's Lynn Town
VS
Aldershot Town
18:30
Solihull Moors
VS
Eastleigh
18:30
Woking
VS
Wealdstone
18:30
Yeovil Town
VS
Stockport County
21:00
Hartlepool United
VS
Dover Athletic

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Boston United
VS
Curzon Ashton
21:00
Chester
VS
Kettering Town
21:00
Chorley
VS
Brackley Town
21:00
Farsley Celtic
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Gateshead
VS
Hereford
21:00
Gloucester City
VS
Darlington
21:00
Guiseley
VS
Fylde
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Southport
21:00
Leamington
VS
Blyth Spartans
21:00
Spennymoor Town
VS
AFC Telford United
21:00
York City
VS
Alfreton Town

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Stuttgart II
VS
Pirmasens
19:00
Bahlinger SC
VS
Mainz 05 II
19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Aalen
19:00
Hoffenheim II
VS
FSV Frankfurt
19:00
Freiburg II
VS
Homburg
19:00
Bayern Alzenau
VS
Hessen Kassel
19:00
Teutonia WS
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Borussia Dortmund II
VS
Homberg
19:00
Lippstadt 08
VS
Bergisch Gladbach
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Rödinghausen
19:00
Fortuna Köln
VS
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Göppinger SV
VS
Bissingen
19:00
Ilshofen
VS
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
SGV Freiberg
VS
Oberachern
20:00
Bruchsal
VS
CfR Pforzheim
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Astoria Walldorf II
20:30
Linx
VS
Villingen
20:30
Nöttingen
VS
Backnang
20:30
Reutlingen
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Sandhausen II
VS
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
FC 1906 Erlensee
VS
Baunatal
20:00
Viktoria Griesheim
VS
SV Zeilsheim
20:00
Lehnerz
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
SV Steinbach
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Hessen Dreieich
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Waldgirmes
VS
Neuhof
20:00
Dietkirchen
VS
Hunfelder SV

11 Germany - Bundesliga Play-offs

23:00
Holstein Kiel
VS
โคโลญจน์

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
Gorazde
VS
Jedinstvo Bihac
22:30
Igman Konjic
VS
Buducnost Banovici
22:30
Vis Kosova
VS
Zvijezda Gradačac
22:30
Orasje
VS
GOSK Gabela
22:30
Radnik Hadžići
VS
TOSK Tesanj
22:30
Posusje
VS
Bratstvo Gracanica
22:30
Capljina
VS
Slaven Zivinice
22:30
Rudar Kakanj
VS
Travnik

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Slavija
VS
Leotar
22:00
Tekstilac Derventa
VS
Borac Kozarska Dubica
22:00
Drina Zvornik
VS
FK Jedinstvo Brcko
22:00
Modrica
VS
Ljubic Prnjavor
22:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Podrinje Janja
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Sloga Doboj
00:00
Sutjeska Foca
VS
Kozara Gradiska

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Croatia Zmijavci
VS
Dinamo Zagreb II
22:30
Opatija
VS
Bijelo Brdo
22:30
Kustošija
VS
Hajduk Split II
22:30
Inter Zaprešić
VS
Sesvete
22:30
Medimurje Cakovec
VS
Solin
22:30
Dugopolje
VS
Rudeš
22:30
Junak
VS
Cibalia
22:30
Osijek II
VS
Dubrava Zagreb
22:30
Hrvatski Dragovoljac
VS
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Paphos
VS
Ethnikos Achna
22:00
Doxa
VS
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:00
Opava
VS
Viktoria Plzeň
22:00
Sparta Praha
VS
Zbrojovka Brno
22:00
Baník Ostrava
VS
Karviná
22:00
Slovácko
VS
Zlín
22:00
Teplice
VS
Příbram
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
České Budějovice
22:00
Slovan Liberec
VS
Sigma Olomouc
22:00
Mladá Boleslav
VS
Bohemians 1905
22:00
Pardubice
VS
Jablonec

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Trans
VS
Paide
20:00
Flora
VS
Tulevik
23:00
Legion
VS
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Honka
VS
SJK
21:00
KuPS
VS
Haka
21:00
HIFK
VS
Inter Turku

1233 Finland - Ykkonen

21:00
KPV
VS
Jaro
21:00
VPS
VS
MP
21:00
TPS
VS
JIPPO
21:00
EIF
VS
MuSa

125 Greece - Football League

20:00
Santorini 2020
VS
Niki Volos
21:00
Veria
VS
Panserraikos
05:00
Pierikos
VS
Apollon Pontou FC
05:00
Olympiakos Volos
VS
Almopos
05:00
Kavala
VS
Triglia FC
05:00
Episkopi
VS
Egaleo
05:00
Asteras Vlachioti
VS
Kalamata
05:00
Ialysos
VS
Aspropyrgos Enosis
05:00
Rodos
VS
Kallithea

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:00
Kórdrengir
VS
Thróttur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Reynir
21:00
KV
VS
Fjardabyggd
01:30
Magni
VS
ÍR

455 Republic of Ireland - Premier Division

22:00
Bohemians
VS
Waterford United
22:00
Longford Town
VS
Shamrock Rovers

748 Latvia - Virsliga

20:00
Noah Jūrmala
VS
Liepāja
22:00
Ventspils
VS
Spartaks Jūrmala
00:00
Rīgas FS
VS
FC Daugavpils / Progress

491 Northern Ireland - Premiership

23:30
Cliftonville
VS
Linfield
23:30
Glentoran
VS
Crusaders
23:30
Larne
VS
Coleraine
23:30
Ballymena United
VS
Portadown
23:30
Glenavon
VS
Dungannon Swifts
23:30
Warrenpoint Town
VS
Carrick Rangers

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:30
Bryne
VS
HamKam
20:30
Raufoss
VS
Grorud
20:30
Sogndal
VS
Sandnes Ulf
20:30
Stjørdals-Blink
VS
Åsane

2 Poland - 1. Liga

17:40
Miedź Legnica
VS
ŁKS Łódź
21:00
Chrobry Głogów
VS
Bełchatów
22:00
Jastrzębie
VS
Sandecja Nowy Sącz
22:00
Korona Kielce
VS
Arka Gdynia
00:10
Radomiak Radom
VS
Resovia Rzeszów

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

23:30
เตเนริเฟ
VS
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
AIK W
VS
Rosengard W
19:00
Hammarby W
VS
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

18:00
Landskrona
VS
Örgryte
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Trelleborg
20:00
Akropolis
VS
Falkenberg
22:00
Norrby
VS
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

17:30
Piteå
VS
Gefle
18:00
Örebro Syrianska
VS
Sylvia
21:00
Assyriska
VS
Hudiksvall
21:00
Umeå
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lund
VS
Tvååker
21:00
Assyriska Turabdin
VS
IFK Malmö
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Skövde AIK
21:00
Torns
VS
Trollhättan
21:00
Lindome
VS
Österlen

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Karpaty Halych
VS
Podillya Khmelnytskyi
21:00
Chayka
VS
Obolon'-Brovar II

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Nikopol
VS
Yarud Mariupol'
21:00
Metal Kharkiv
VS
Hirnyk

515 Wales - Premier League

18:00
Caernarfon Town
VS
Newtown

5 Brazil - Serie A

05:00
Cuiabá
VS
Juventude
06:00
Bahia
VS
Santos

5 Brazil - Serie B

07:30
Vila Nova
VS
Botafogo
07:30
Náutico
VS
CSA
21:00
Vasco da Gama
VS
Operário PR
02:00
CRB
VS
Remo
02:30
Confiança
VS
Cruzeiro
04:15
Coritiba
VS
Avaí

5 Brazil - Serie C

01:30
Floresta
VS
Jacuipense
02:00
Novorizontino
VS
Figueirense
03:00
Botafogo PB
VS
Ferroviário
03:00
Criciúma
VS
Ituano
05:00
Tombense
VS
Paysandu

80 Chile - Primera Division

07:00
Curicó Unido
VS
Unión Española
02:00
La Serena
VS
Melipilla
04:30
O'Higgins
VS
Palestino

80 Chile - Primera B

05:00
Lautaro de Buin
VS
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

03:00
Deportivo Cali
VS
Deportes Tolima

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Olmedo
VS
Manta
02:00
Delfin
VS
9 de Octubre
04:30
Guayaquil City
VS
Mushuc Runa

1190 Paraguay - Division 1

07:00
Guaraní
VS
Cerro Porteño
04:45
Sportivo Luqueño
VS
Libertad

338 Peru - Segunda Division

23:00
Sport Chavelines Juniors
VS
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Primera Division

23:00
ลิเวอร์พูล
VS
Cerro Largo
01:15
Villa Española
VS
Plaza Colonia
03:30
Cerrito
VS
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

00:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
00:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
02:00
ซินซินนาติ
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
02:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
02:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Nashville SC
04:00
ลอสแอนเจลิส
VS
นิวยอร์กซิตี
06:00
แอลเอ แกลักซี
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Hartford Athletic
VS
Real Monarchs
06:30
Miami FC II
VS
Charlotte Independence
06:30
Louisville City
VS
Indy Eleven

146 South Africa - Premier League

22:00
Moroka Swallows
VS
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Sagrada Esperança
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Desportivo Huíla
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Interclube
22:30
Progresso
VS
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Police
VS
RC Bobo-Dioulasso
23:00
ASEC Koudougou
VS
Royal
23:00
SONABEL
VS
ASFA-Yennenga
23:00
Majestic
VS
วิเทสส์
01:15
Ouagadougou
VS
USFA

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Groupe Bazano
VS
Don Bosco

886 Egypt - Premier League

02:00
El Geish
VS
Ceramica Cleopatra

468 Ghana - Premier League

22:00
Liberty Professionals
VS
Dreams
22:00
Aduana Stars
VS
Asante Kotoko

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
St. John's
04:00
Mt. Rich
VS
SAB Spartans
05:30
Mt. Rich
VS
Hard Rock
06:15
Camerhogne
VS
Chantimelle
06:15
Hurricanes
VS
Hard Rock
06:15
Eagles Super Strikers
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
ASFAG
VS
Fello Star
05:00
Flamme Olympique
VS
CI Kamsar

1179 Kenya - Premier League

19:00
KCB
VS
Sofapaka
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Nairobi City Stars
19:15
Gor Mahia
VS
Wazito

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
CR Khemis Zemamra
VS
Difaâ El Jadida
01:15
Maghreb Fès
VS
Olympic Safi
03:30
Rapide Oued Zem
VS
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

23:00
AS Salé
VS
Racing de Casablanca
23:00
Widad Témara
VS
Riadi Salmi
01:00
Kawkab Marrakech
VS
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Diambars
VS
Douanes

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Namungo
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

20:00
NAPSA Stars
VS
Zanaco

488 Iran - Persian Gulf Pro League

21:30
Tractor Sazi
VS
Machine Sazi
22:10
Saipa
VS
Foolad

5618 China PR - League One

15:00
Hangzhou
VS
Meizhou Hakka
17:00
Xinjiang Tianshan
VS
Shaanxi Chang'an

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Incheon United
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Jeju United
VS
Ulsan
17:00
Seongnam
VS
Suwon
17:00
Seoul
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

13:00
Gimpo
VS
Yangju Citizen
13:00
Paju Citizen
VS
Hwaseong
17:00
Cheongju
VS
Pyeongtaek Citizen
17:00
Cheonan City
VS
Ulsan Citize

462 England - Vanarama National League South

22:00
Welling United
VS
Hungerford Town

116 Cyprus - 3. Division

21:00
MEAP Nisou
VS
Amathous
21:00
APONA Anagias
VS
Iraklis Yerolakkou
21:00
Ormideia
VS
Elpida Astromeritis
21:00
Oroklini / Troulloi
VS
APEP
21:00
Elia Lythrodonta
VS
O Kormakitis
21:00
Peyia
VS
Halkanoras
21:00
Omonia 29is Maiou
VS
ENAD
21:00
Olympiada Lympion
VS
Ethnikos Assias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Loko Vltavín
VS
Příbram II
15:30
Povltava FA
VS
Slavia Praha II
15:30
Králův Dvůr
VS
Baník Sokolov
22:00
Sokol Brozany
VS
Slovan Velvary
22:00
Sokol Zápy
VS
Bohemians 1905 II
22:00
Zbuzany
VS
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Sokol Živanice
VS
Jablonec II
22:00
Pardubice II
VS
Slovan Liberec II
22:00
Dukla Praha II
VS
Mlada Boleslav II
22:00
Přepeře
VS
Teplice II
22:00
Rakovnik
VS
Sokol Hostoun
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Karlovy Vary

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:30
Spartak Sobeslav
VS
České Budějovice II
22:00
Slavoj Mýto
VS
Doubravka
22:00
Rokycany
VS
Petřín Plzeň
22:00
Prestice
VS
Sokol Lom
22:00
Český lev - Union Beroun
VS
Hořovicko
22:00
Marianske Lazne
VS
Hvězda Cheb
22:00
Klatovy
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Otava Katovice
VS
Jindrichuv Hradec

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Ostrov
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Olympie Brezova
22:00
FK Brandys nad Labem
VS
Slaný
22:00
Dobris
VS
Meteor Praha
22:00
Aritma Praha
VS
Štětí
22:00
Chomutov
VS
Tatran Rakovnik
22:00
Arsenal Česká Lípa
VS
Louny
22:00
Banik Sous
VS
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:30
Velke Hamry
VS
Polaban Nymburk
22:00
Hlinsko
VS
Sparta Kutná Hora
22:00
Sokol Libiš
VS
Vysoke Myto
22:00
Čáslav
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Dvůr Králové
VS
Náchod
22:00
Letohrad
VS
Trutnov
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Poříčany

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Sydvest
VS
Holstebro
18:00
Oure
VS
Holbæk B&I
19:00
Aarhus Fremad
VS
Middelfart
19:00
Dalum
VS
Næsby
20:00
Frem
VS
B 93

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Vanløse
VS
Næstved
18:45
FA 2000
VS
Skovshoved
19:00
AB Tårnby
VS
Hillerød
20:00
Brønshøj
VS
Nykøbing

1233 Finland - Kakkonen

20:00
HJS Akatemia
VS
KaaPo
21:00
Jazz
VS
SalPa
21:00
MYPA
VS
NJS
21:30
PeKa
VS
KäPa
22:00
OTP
VS
JJK
23:30
Ilves II
VS
I-Kissat

17 France - CFA Group C

23:00
Chasselay MDA
VS
Saint-Priest
23:00
Martigues
VS
Marignane Gignac
23:00
Andrézieux
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Hyères
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Jura Sud Foot
VS
Olympique Marseille II
23:00
Monaco II
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Grasse
VS
Aubagne
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Toulon

17 France - CFA Group D

23:00
Bergerac
VS
Bourges Foot
23:00
Béziers
VS
Les Herbiers
23:00
Angoulême
VS
Stade Montois
23:00
Romorantin
VS
Yzeure
23:00
Nantes II
VS
Canet Roussillon
23:00
Angers SCO II
VS
Colomiers US
00:00
Bourges 18
VS
Trélissac
01:00
Chamalières
VS
Le Puy F.43 Auvergne

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Clermont II
VS
Chambery
23:00
Vaulx
VS
Montlucon
23:00
Aurillac Arpajon
VS
Lyon Duchere II
23:00
Thonon Évian
VS
Limonest
23:00
Moulins Football
VS
Saint-Étienne II
23:00
Ain Sud
VS
Bourgoin-Jallieu
23:00
Hauts Lyonnais
VS
Velay

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Paron
VS
Valdahon Vercel
23:00
Saint-Apollinaire
VS
Dijon II
23:00
Grandvillars
VS
Racing Besançon
23:00
Montceau
VS
Pontarlier
23:00
Selongey
VS
Jura Dolois
23:00
Morteau Montlebon
VS
Gueugnon
23:00
Besancon FC
VS
Sochaux II

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Guipry-Messac
VS
Stade Pontivy
23:00
Pontivy GSI
VS
Lannion
23:00
TA Rennes
VS
Vitré
23:00
Brest II
VS
Stade Briochin II
23:00
Drapeau Fougères
VS
Dinan Léhon
23:00
Saint-Colomban Locmine
VS
Plouzane

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Tourangeau
VS
Montargis
23:00
J3 Amilly
VS
Chateauneuf-sur-Loire
23:00
Tours
VS
Chateauroux II
23:30
Avoine OCC
VS
Déols
23:30
Vierzon
VS
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Nancy II
VS
Biesheim
23:00
Sarre Union
VS
Thaon
23:00
Prix-lès-Mézières
VS
Colmar
23:00
Mulhouse
VS
Troyes II
23:00
Strasbourg II
VS
RC Epernay
23:00
Raon l'Etape
VS
Saint-Louis Neuweg
23:00
Amneville
VS
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Croix Football IC
VS
US Chantilly
23:00
Lille II
VS
Amiens SC II
23:00
Feignies-Aulnoye
VS
Boulogne II
23:00
Wasquehal
VS
Olympique Marcquois
23:00
Saint-Omer
VS
Maubeuge
23:00
Le Touquet
VS
Amiens AC
23:00
Valenciennes II
VS
Vimy

17 France - National 3: Normandie

23:00
Le Havre II
VS
Avranches II
23:00
Dives-Cabourg
VS
Alencon
23:00
Bayeux
VS
Cherbourg
23:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Vire
23:00
Évreux 27
VS
Quevilly II
23:00
Dieppe
VS
AG Caennaise
23:00
Saint-Lo Manche
VS
Oissel CMS

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Śląsk Wrocław II
VS
Znicz Pruszków
21:00
Wigry Suwałki
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Garbarnia Kraków
VS
Olimpia Elbląg
22:30
SKRA Częstochowa
VS
Stargard Szczeciński
23:00
Bytovia Bytów
VS
Lech Poznań II
23:00
Motor Lublin
VS
Polkowice
23:00
Kalisz
VS
Olimpia Grudziądz

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Imeľ
22:00
Kalna n. Hronom
VS
Lednické Rovne
22:00
Povazska Bystrica
VS
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
UD Ourense
VS
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 2

23:00
Avilés Stadium
VS
Siero

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Bezana
VS
Castro
22:00
Ribamontan al Mar
VS
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

20:30
Ariznabarra
VS
Urgatzi
21:30
Lagun Onak
VS
Somorrostro
22:00
Sodupe
VS
Tolosa
22:00
Santurtzi
VS
Balmaseda
23:15
Durango
VS
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Figueres
VS
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 7

00:00
Atlético de Pinto
VS
San Fernando de Henares

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Colegios Diocesanos
VS
UD Santa Marta
22:00
La Granja
VS
Salamanca II
23:00
Beroil Bupolsa
VS
Becerril Campos

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Maracena
VS
Melilla CD

32 Spain - Tercera - Group 10

00:30
Conil
VS
Gerena
01:30
Lebrijana
VS
Coria CF

32 Spain - Tercera - Group 11

23:00
Felanitx
VS
Alcúdia
23:00
Ferriolense
VS
Llosetense
23:30
Génova
VS
Esporles

32 Spain - Tercera - Group 12

17:00
Unión Viera
VS
Buzanada
18:30
Ibarra
VS
La Cuadra
19:00
Las Palmas III
VS
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 14

23:30
Olivenza
VS
Lobón

32 Spain - Tercera - Group 15

21:15
Baztan
VS
Subiza
21:30
Bidezarra
VS
Beti Onak
21:30
Cortes
VS
Burladés
22:00
Peña Sport
VS
San Juan
22:00
Lourdes
VS
Corellano
22:00
Fontellas
VS
Txantrea
02:00
Peña Azagresa
VS
River Ega

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Atletico Ibanes
VS
Illescas
23:30
Almansa
VS
Azuqueca

5 Brazil - Paulista A2

05:00
São Bernardo
VS
Água Santa

44 Argentina - Torneo Federal A

05:00
Unión Sunchales
VS
Central Norte
05:00
Defensores Belgrano VR
VS
Chaco For Ever
05:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Racing Córdoba
05:00
Sportivo Belgrano
VS
Gimnasia Concepción
05:00
Sarmiento Resistencia
VS
Douglas Haig
05:00
Gimnasia y Tiro
VS
Sportivo Las Parejas
05:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Boca Unidos
05:00
Sol de Mayo
VS
Ciudad de Bolívar
05:00
Huracán Las Heras
VS
Deportivo Madryn
05:00
Deportivo Camioneros
VS
Olimpo
05:00
Juventud Unida Univ.
VS
Sportivo Peñarol
05:00
Sansinena
VS
Estudiantes de San Luis
05:00
Sportivo Desamparados
VS
Independiente Chivilcoy
05:00
Villa Mitre
VS
Cipolletti
05:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Circulo Deportivo

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Real du Cap
VS
Rivartibonitienne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:05
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:10
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 2nd Division

21:00
Shkumbini Peqin
VS
Maliqi

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Busan I'Park
VS
Bucheon 1995
16:30
Seoul E.
VS
Daejeon Citizen

99474 World - Friendly International Women

05:00
Mozambique W
VS
Zambia W

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Bayside United
VS
Centenary Stormers
15:00
Acacia Ridge
VS
Mt Gravatt Hawks
16:00
Toowong
VS
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

12:00
Belconnen United
VS
Tuggeranong United
12:00
Canberra Olympic
VS
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

16:00
North Shore Mariners
VS
Sydney II
16:00
Mt Druitt Town
VS
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth Glory II
VS
Sorrento
14:00
Cockburn City
VS
Inglewood United
14:00
Perth
VS
ECU Joondalup
14:00
Floreat Athena
VS
Armadale
14:00
Bayswater City
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Balcatta
VS
Rockingham City

98 Australia - Npl Queensland

15:30
Logan Lightning
VS
Gold Coast United
15:30
Gold Coast Knights
VS
Peninsula Power
16:30
Magpies Crusaders
VS
Redlands United

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Genoa U19
VS
Ascoli U19
18:00
Empoli U19
VS
Roma U19
20:00
Milan U19
VS
Sampdoria U19
22:00
Sassuolo U19
VS
Bologna U19
00:00
Juventus U19
VS
Inter U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

21:00
SS Gafsa
VS
CS Sfaxien
21:00
US Borj Cédria
VS
Monastir

2 Poland - Ekstraliga Women

15:30
Akademia Piłkarska LG
VS
GKS Katowice W
16:00
Leczna W
VS
UKS SMS Lodz W
16:00
ROW Rybnik W
VS
UJ Krakow W
16:00
Medyk Konin W
VS
Śląsk Wrocław W
16:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Bydgoszcz
16:00
Rolnik Biedrzychowice
VS
Mks Olimpia Szczecin W

251 Italy - Primavera 2

16:00
Benevento U19
VS
Crotone U19
16:00
Salernitana U19
VS
Virtus Entella U19
20:00
Venezia U19
VS
Brescia U19
20:00
Cremonese U19
VS
Chievo U19
20:00
Monza U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Udinese U19
VS
Parma U19
20:00
Cittadella U19
VS
Pordenone U19
20:00
Verona U19
VS
Reggiana U19
20:00
Spezia U19
VS
Napoli U19
20:00
Lecce U19
VS
Pescara U19
20:00
Cosenza U19
VS
Reggina U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Pribram U19
VS
Ceske Budejovice U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Karvina U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Sigma Olomouc U19
17:00
Brno U19
VS
Plzen U19
17:00
FK Pardubice U19
VS
Slovacko U19
18:00
Hradec Kralove U19
VS
Opava U19
18:15
Sparta Praha U19
VS
Ostrava U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Liberec W
VS
Horní Heršpice
16:00
Plzen W
VS
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Legia U18
17:00
Cracovia U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
VS
SMS Łódź U18

65437 Panama - Lpf

04:00
Deportivo Universitario
VS
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Croydon Kings
12:30
South Adelaide Panthers
VS
Adelaide Raiders
12:30
NE MetroStars
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide Olympic
VS
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

14:00
Bentleigh Greens
VS
Eastern Lions
15:30
Altona Magic
VS
Hume City
16:00
South Melbourne
VS
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Biel-Bienne
VS
Langenthal
21:00
Solothurn
VS
Zug
21:00
Grasshopper II
VS
Delémont
21:00
Wohlen
VS
Muttenz
21:00
Bassecourt
VS
Schötz
21:00
Baden
VS
Buochs
21:00
Goldau
VS
Luzern II
21:00
Naters
VS
Meyrin
21:00
Olympique de Genève
VS
Chênois
21:00
Bulle
VS
Terre Sainte
21:00
Young Boys II
VS
Azzurri 90
21:00
Vevey Sports
VS
La Chaux-de-Fonds
21:00
Echallens
VS
Lausanne II
21:00
Lancy
VS
Martigny Sports
21:00
Gossau
VS
Linth
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Eschen / Mauren
21:00
Paradiso
VS
Kosova
21:00
St. Gallen II
VS
Höngg
21:00
Red Star Zürich
VS
Winterthur II
21:00
Dietikon
VS
Thalwil
21:00
Tuggen
VS
Balzers

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Rapperswil-Jona
VS
Brühl
21:00
Yverdon Sport
VS
Basel II
21:00
Stade Nyonnais
VS
Bavois
21:00
Köniz
VS
Bellinzona
21:00
Breitenrain
VS
Zürich II
21:00
Black Stars
VS
YF Juventus
22:00
Étoile Carouge
VS
Cham

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
St. Anna
VS
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

23:30
Team Wiener Linien
VS
Wiener SC
23:30
Leobendorf
VS
Mauerwerk

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Lake Macquarie
11:30
Lambton Jaffas
VS
Maitland
14:00
Weston Bears
VS
Charlestown City Blues

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Bantu
VS
Likhopo
19:00
Lioli
VS
Liphakoe Football Club
19:00
Lifofane
VS
LMPS
19:00
Lijabatho
VS
Manonyane

2493 Mauritania - Super D1

23:00
JAHE
VS
Police
23:30
Kedia
VS
Inter Nouakchott
23:30
Kaedi
VS
Concorde
01:30
Armee
VS
Médine
03:30
SNIM
VS
Garde Nationale

227 Russia - Pfl

17:00
Kolomna
VS
Dolgie Prudy

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

21:00
EB / Streymur
VS
B36

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Cheminots
22:00
CARA Brazzaville
VS
Otôho d'Oyo

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Mallbacken W
VS
Umea W
19:00
IFK Sundsvall W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Bollstanäs W
VS
Alingsås W
20:00
Uppsala W
VS
Borgeby W
22:00
Norrköping W
VS
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Costa do Sol
VS
Desportivo Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:00
Ilves W
VS
HJK W
20:00
HPS W
VS
TiPS W
20:00
JyPK W
VS
PK-35 W
21:00
Åland United W
VS
KuPS W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

22:00
Lugano W
VS
Young Boys W
22:00
St. Gallen W
VS
Zurich W
22:00
Luzern W
VS
Grasshopper W
23:00
Servette Chênois W
VS
Basel W

556 Belgium - Super League Women

19:00
St. Liege W
VS
OH Leuven W
19:00
Gent W
VS
RSC Anderlecht W
21:00
Zulte-Waregem W
VS
White Star Woluwé W
21:00
Eendracht Aalst W
VS
Genk W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
KoldingQ W
VS
Fortuna Hjorring W
19:00
Brondby W
VS
FC Thy - ThistedQ
19:00
Farum BK W
VS
Køge

674 Hungary - Nb I Women

22:00
Diósgyőri VTK W
VS
Astra Hungary W

32 Spain - Tercera - Playoffs

22:30
Sestao River
VS
Anaitasuna FT
22:30
PE Sant Jordi
VS
Mallorca II
23:00
Burgos Promesas
VS
Cultural Leonesa II
23:00
Atlético Astorga
VS
Mirandés II
23:30
Constància
VS
Santanyi
23:30
Escobedo
VS
Vimenor
05:00
Somozas
VS
Choco

802 Israel - Lig Bet

21:00
Hapoel Bnei Musmus
VS
Hapoel Sandala Gilboa

32 Spain - Segunda Division Women

17:00
Collerense II W
VS
Girona W
18:00
Añorga W
VS
Logroño II W
21:00
Llanera W
VS
Victoria FC W
21:00
Monte W
VS
Umia W
21:00
Arratia W
VS
Itaroa Huarte W
21:00
Llamoro W
VS
Puerto del Carmen W
21:30
Tolosa W
VS
Mulier W
21:30
San Ignacio W
VS
Atlético Revellín W
22:00
Sporting Gijón II W
VS
Sárdoma W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Berriozar W
22:30
Atlético Madrid III W
VS
Fuensalida W
23:00
Pardinyes W
VS
Riudoms W
23:00
Sporting de Huelva II W
VS
Hispalis W
23:00
Villarreal II W
VS
Atlético de Aspe W
23:00
Güímar W
VS
Las Majoreras W
05:00
Juventud San Sebastián W
VS
Las Torres W

3483 USA - USL League One

04:30
North Texas
VS
Toronto II
06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Richmond Kickers
06:00
North Carolina
VS
Tucson
06:00
Tormenta
VS
Forward Madison

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Cádiz U19
VS
Tiro de Pichón U19
17:00
Dos Hermanas SA U19
VS
Córdoba U19
17:00
Jàbac i Terrassa U19
VS
Penya Arrabal U19
17:15
Real Betis U19
VS
Vázquez Cultural U19
17:30
Eibar U19
VS
AD San Juan U19
18:00
Santutxu U19
VS
Numancia U19
18:00
Mensajero U19
VS
Unión Viera U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Maspalomas U19
18:00
Tenerife U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Sobradillo U19
VS
Arucas U19
18:00
Marino U19
VS
Orientación Marítima U19
21:00
Roda U19
VS
Elche U19
21:00
Danok Bat U19
VS
Txantrea U19
21:30
Ebro U19
VS
Girona U19
22:00
Sporting Gijón U19
VS
Deportivo La Coruña U19
22:00
Almería U19
VS
Castilleja U19
22:00
Patacona U19
VS
UCAM Murcia U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Los Yébenes SB U19
22:30
Alboraya U19
VS
Talavera U19
00:00
Alcorcón U19
VS
Rayo Majadahonda U19

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Flamengo RJ U20
VS
Nova Iguaçu U20
20:00
Portuguesa RJ U20
VS
Fluminense U20
20:00
Vasco U20
VS
Madureira U20
20:00
Macaé U20
VS
Bangu U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
São Paulo W
VS
Minas ICESP W
06:00
Internacional RS W
VS
Cruzeiro W

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Balma
VS
Stade Beaucairois
23:00
Muret
VS
Blagnac
23:00
Nîmes II
VS
Olympique d'Alès
23:00
Narbonne
VS
Castanet
23:00
Rodez II
VS
Agde
23:00
Montpellier II
VS
Toulouse II
23:00
Alberes Argelès
VS
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

23:00
Blanc Mesnil
VS
Linas-Montlhery
23:00
Bretigny Foot
VS
Drancy JA
23:00
Les Mureaux
VS
Meaux Academy Football
23:00
Paris II
VS
Créteil II
23:00
Ivry US
VS
Racing Colombes 92
23:00
Aubervilliers
VS
PSG II
23:00
Mantes 78
VS
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

23:00
Istres
VS
Nice II
23:00
Cannet Rocheville
VS
Villefranche SJB
01:00
Consolat Marseille
VS
Rousset-Ste Victoire
01:00
Corte
VS
Cannes

2507 Gambia - GFA League

03:00
เอซี มิลาน
VS
Armed Forces
05:00
Real de Banjul
VS
Fortune

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

18:00
ASA W
VS
Odense Q W
19:00
Sundby W
VS
AaB W
19:00
AGF W
VS
B 93 W

251 Italy - Serie C Play-offs

22:30
Imolese
VS
Fano

69697 Vietnam - Second Division

15:00
Hải Nam
VS
Da Nang II
15:00
Hòa Bình
VS
Quảng Nam II
15:00
Binh Thuan
VS
Dong Thap
15:00
Vĩnh Long
VS
Dong Nai
15:00
Gia Định
VS
Tien Giang
16:00
PVF Vietnam
VS
Kon Tum

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
South Melbourne U21
VS
Heidelberg United U21
11:50
Bentleigh Greens U21
VS
Eastern Lions U21
12:00
Green Gully U21
VS
St. Albans Saints U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Hume City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
Yokohama W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Yamato Sylphid W
11:00
Ehime W
VS
Speranza W

227 Russia - Premier League Women

16:00
Yenisey W
VS
Lokomotiv Moscow W
19:00
Ryazan VDV W
VS
CSKA Moscow W
21:00
Zenit W
VS
Krasnodar W

5724 Sierra Leone - Premier League

01:45
Ports Authority
VS
Bo Rangers

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
KFR
VS
Snæfell
21:00
KFB
VS
ÍBU
23:00
Samherjar
VS
Vatnaliljur
23:30
Úlfarnir
VS
Kormákur / Hvöt
23:30
Mídas
VS
Horhur I.

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Sindri
VS
Dalvík / Reynir
20:00
KFS
VS
Höttur / Huginn
21:00
Tindastóll
VS
Augnablik
21:00
Einherji
VS
Ellidi

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:45
Bayside United Res.
VS
Centenary Stormers II
13:00
Acacia Ridge Res.
VS
Mt Gravatt Res.
14:00
Toowong Res.
VS
Western Spirit Res.

491 Northern Ireland - Championship Women

05:00
St. James' Swifts W
VS
Belfast Celtic W
05:00
East Belfast W
VS
Comber Rec. W
05:00
Ballymena Allstars W
VS
Killen Rangers W
05:00
Mid-Ulster W
VS
Lisburn W

99474 World - Club Friendlies Women

10:00
JEF United W
VS
Vegalta Sendai W
11:00
Nojima Stella W
VS
Omiya Ardija Ventus
12:00
Urawa Reds W
VS
Sanfrecce Hiroshima W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Monte Carlo
VS
เบนฟิกา
20:00
Lun Lok
VS
Polícia

479 Japan - Japan Football League

11:00
Suzuka Unlimited
VS
Honda
11:00
Osaka
VS
Matsue City
13:00
Kariya
VS
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Shizuoka Sangyo Univ.
VS
Tsukuba Ladies

1233 Finland - Kolmonen

18:00
RPS Lions
VS
Union Plaani
18:00
Futura
VS
Kontu
19:00
Toejoen Veikot
VS
VG-62
19:00
IkU
VS
NoPS
19:00
KaIK
VS
IK Myran
19:45
Espoo II
VS
Finnkurd
20:00
TP-47
VS
KajHa
20:00
RoPo
VS
Raahe
20:00
Virkiä
VS
VPS II
20:15
ToTe
VS
EIF II
20:30
Riverball
VS
Kings
22:00
TPS II
VS
Åland