lsm99

ตารางบอล 30 พ.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
แบล็กพูล
VS
ลินคอล์น ซิตี้

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

18:30
กวม
VS
China PR

479 เจลีก

11:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
วิสเซล โคเบะ
VS
สากัน โตสู
13:00
เวกัลตะ เซนได
VS
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

10:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
Sagamihara
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
FC เรียวเคียว
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
13:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
Giravanz Kitakyushu
15:00
เอฮิเมะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

99474 World - Friendly International

08:00
เม็กซิโก
VS
ไอซ์แลนด์
23:00
มอลตา
VS
ไอร์แลนด์เหนือ
01:00
สวิตเซอร์แลนด์
VS
สหรัฐอเมริกา

99474 World - Club Friendlies

16:00
Tromsdalen
VS
Alta
19:00
Øygarden
VS
Hødd

38 Netherlands - Eredivisie Women

19:30
ADO Den Haag W
VS
Ajax W
19:30
PSV W
VS
FC Twente W

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Energie Cottbus
VS
Chemie Leipzig
18:30
Lokomotive Leipzig
VS
Union Fürstenwalde
18:30
BFC Dynamo
VS
Babelsberg
18:30
Hertha BSC II
VS
Germania Halberstadt
18:30
BAK '07
VS
Auerbach
18:30
Carl Zeiss Jena
VS
Viktoria Berlin
18:30
Luckenwalde
VS
ZFC Meuselwitz
18:30
Bischofswerdaer FV
VS
Lichtenberg
18:30
Chemnitzer FC
VS
Tennis Borussia
18:30
FSV Optik Rathenow
VS
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Lörrach-Brombach
VS
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Buchonia Flieden
VS
Fernwald
20:00
Eddersheim
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Ginsheim
VS
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Düren Merzenich
VS
Hürth
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Pesch
20:00
FC BW Friesdorf
VS
Borussia Freialdenhoven
20:15
Siegburger SV
VS
Eilendorf
20:15
Wesseling-Urfeld
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
Deutz
VS
SV Breinig
20:30
VfL Vichttal
VS
Hennef 05
20:30
Fortuna Köln II
VS
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
SC Velbert
VS
Kleve
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
1. FC M'gladbach
20:00
Cronenberger SC
VS
FC Bocholt
20:00
Schonnebeck
VS
Kray
20:00
SF Niederwenigern
VS
Germania Ratingen
20:15
TVD Velbert
VS
Monheim
20:15
Sterkrade-Nord
VS
Velbert
20:15
Union Nettetal
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Dusseldorf-West
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:30
Hilden
VS
Meerbusch
20:30
FSV Duisburg
VS
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
RSV Eintracht
VS
Strausberg
19:00
Stern
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Victoria Seelow
VS
BSC Süd 05
19:00
Pampow
VS
Staaken
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
CFC Hertha
19:00
Rostocker FC
VS
Hansa Rostock II
19:00
Greifswalder FC
VS
Lok Stendal
19:00
Tasmania Berlin
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
1. FC Merseburg
VS
Krieschow
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
FC Grimma
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Eilenburg
19:00
International Leipzig
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Union Sandersdorf
VS
Martinroda
19:00
An der Fahner Höhe
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Hammer SpVg
VS
TuS Haltern
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Gütersloh
VS
Vreden
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Ennepetal
20:00
Preußen Münster II
VS
Sprockhövel
20:00
Wattenscheid 09
VS
Holzwickeder SC
20:00
Eintracht Rheine
VS
Meinerzhagen
20:00
ASC Dortmund
VS
Erndtebrück
20:00
Schermbeck
VS
Victoria Clarholz
20:15
Westfalia Herne
VS
Sportfreunde Siegen

11 Germany - 2. Bundesliga Play-offs

18:30
Osnabrück
VS
Ingolstadt

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Austria Wien

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Velez
22:00
Sloga
VS
Zrinjski
22:00
Olimpic Sarajevo
VS
Sarajevo
22:00
Radnik Bijeljina
VS
Siroki Brijeg
22:00
Sloboda Tuzla
VS
Borac Banja Luka
22:00
Zeljeznicar
VS
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Parva Liga

23:00
Arda
VS
Cherno More

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

20:00
Vlašim
VS
Hradec Králové
20:00
Vysočina Jihlava
VS
Chrudim
20:00
Lisen
VS
Třinec
20:00
Dukla Praha
VS
Slavoj Vyšehrad
20:00
Varnsdorf
VS
Ústí nad Labem
20:00
Viktoria Žižkov
VS
Táborsko
20:00
Blansko
VS
Prostějov

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Tammeka
VS
Vaprus
23:00
Kuressaare
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Mariehamn
VS
Lahti

1233 Finland - Ykkonen

21:00
RoPS
VS
Gnistan
22:30
Klubi-04
VS
PK-35

125 Greece - Football League

21:00
Pontion Karagiannion
VS
Thesprotos

1796 Iceland - Pepsideild

02:15
Fylkir
VS
Stjarnan
02:15
KR
VS
ÍA
02:15
HK
VS
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

23:30
Vestri
VS
Grindavík
00:00
ÍBV
VS
Víkingur Ólafsvík

1796 Iceland - 2. Deild

23:00
Thróttur Vogar
VS
Haukar

802 Israel - Ligat ha'Al

00:30
Maccabi Petah Tikva
VS
Ashdod
00:30
Maccabi Tel Aviv
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:30
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Be'er Sheva

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:00
Mjøndalen
VS
Molde
23:00
Kristiansund
VS
Lillestrøm
23:00
Odd
VS
Bodø / Glimt
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Stabæk
23:00
Tromsø
VS
Sarpsborg 08
23:00
Vålerenga
VS
Sandefjord
23:00
Brann
VS
Strømsgodset
01:00
Haugesund
VS
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Strømmen
VS
Ranheim
20:00
Fredrikstad
VS
Jerv
20:00
Start
VS
Aalesund

2 Poland - 1. Liga

17:40
Odra Opole
VS
Nieciecza
22:00
Górnik Łęczna
VS
Stomil Olsztyn
00:00
Puszcza Niepołomice
VS
Zagłębie Sosnowiec

155 Romania - Liga 1

00:30
Sepsi
VS
Viitorul

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

23:30
อัลบาเซเต้
VS
Fuenlabrada
02:00
อัลกอร์กอน
VS
เอสปันญ่อล
02:00
FC Cartagena
VS
คิโรน่า
02:00
UD Logroñés
VS
พัลมาส
02:00
มาลากา
VS
Castellón
02:00
Mirandés
VS
Sabadell
02:00
Ponferradina
VS
มาจอร์กา
02:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
ลูโก
02:00
เรอัลซาราโกซา
VS
เลกาเนส
02:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
อัลเมรีอา

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Eskilstuna United W
VS
Vittsjo W
20:00
Pitea W
VS
Djurgarden W
22:00
KIF Orebro W
VS
Häcken W

47 Sweden - Superettan

18:00
Vasalund
VS
Öster

47 Sweden - Svenska Cupen

19:30
Hammarby
VS
Häcken

47 Sweden - Ettan: North

18:00
IFK Luleå
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Dalkurd
VS
Haninge
21:00
Brommapojkarna
VS
Täby

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Ljungskile
VS
Vänersborgs IF

86 Ukraine - Second League: Group A

17:00
Rubikon
VS
Nyva Vinnytsya
20:00
Bukovyna
VS
Karpaty
21:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Peremoga
VS
Tavriya

5 Brazil - Serie A

07:00
São Paulo
VS
Fluminense
21:00
Atlético Mineiro
VS
Fortaleza
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Palmeiras
02:00
Ceará
VS
Grêmio
04:15
Corinthians
VS
Atlético GO
04:15
Athletico PR
VS
América Mineiro
04:15
Chapecoense
VS
Bragantino
06:30
Internacional
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

21:00
Brusque
VS
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

02:00
Altos
VS
Volta Redonda
04:00
Manaus
VS
Santa Cruz
06:00
Botafogo SP
VS
EC São José

80 Chile - Primera Division

03:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Santiago Wanderers
06:00
Universidad Católica
VS
Cobresal

80 Chile - Primera B

07:00
Univ. Concepción
VS
Deportes Temuco
23:00
Deportes Santa Cruz
VS
Deportes Iquique
23:00
Cobreloa
VS
San Luis
23:30
Barnechea
VS
Magallanes

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
Técnico Universitario
01:30
Macará
VS
Aucas
04:00
LDU Quito
VS
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Alianza
VS
FAS

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:45
River Plate
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

02:00
Sporting Cristal
VS
Universidad San Martín

338 Peru - Segunda Division

22:00
Deportivo Coopsol
VS
Santos
00:00
Union Huaral
VS
Santa Rosa PNP

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Deportivo Maldonado
VS
River Plate
04:00
Peñarol
VS
Boston River
06:30
Nacional
VS
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Inter Miami
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
เอฟซี ดัลลัส
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
OKC Energy
VS
Memphis 901
07:30
San Antonio
VS
Rio Grande Valley
08:30
New Mexico United
VS
Loudoun United
09:00
Orange County
VS
LA Galaxy II
09:30
San Diego Loyal
VS
Las Vegas Lights
09:30
Sacramento Republic
VS
Phoenix Rising
02:30
Atlanta United II
VS
Birmingham Legion
04:00
Sporting Kansas City II
VS
El Paso Locomotive

146 South Africa - Premier League

20:00
TS Galaxy
VS
Orlando Pirates

614 Algeria - Ligue 1

23:00
CR Belouizdad
VS
Olympique Médéa
23:00
ES Sétif
VS
NA Hussein Dey
23:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
Paradou AC
23:00
USM Alger
VS
CS Constantine
23:00
MC Oran
VS
USM Bel Abbès
00:00
JS Saoura
VS
NC Magra
00:00
US Biskra
VS
Tlemcen
00:00
ASO Chlef
VS
JSM Skikda
01:00
MC Alger
VS
RC Relizane
01:00
Aïn M'lila
VS
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Petro de Luanda
21:00
Santa Rita
VS
Ferroviário do Huambo
22:00
Wiliete
VS
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
KOZAF
VS
RCK
23:00
Douanes
VS
Rahimo
23:00
Etoile Filante
VS
Salitas
01:15
Léopards
VS
ASFB

1560 Congo - Super Ligue

18:30
AC Rangers
VS
JSK
20:30
TP Mazembe
VS
Renaissance
20:30
Sanga Balende
VS
Simba
20:30
Motema Pembe
VS
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

22:00
ENPPI
VS
El Entag El Harby
22:00
Smouha
VS
Al Mokawloon
00:00
Pyramids FC
VS
Ismaily
02:00
El Gounah
VS
Zamalek

468 Ghana - Premier League

22:00
Inter Allies
VS
Medeama
22:00
WAFA
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
King Faisal
VS
Eleven Wonders
22:00
Ashanti Gold
VS
Wa All Stars
22:00
Bechem United
VS
Elmina Sharks
01:00
Hearts of Oak
VS
Berekum Chelsea

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Flamme Olympique
VS
CI Kamsar
05:00
Hafia
VS
Ashanti GB
05:00
Eléphant Coléah
VS
ASFAG

1179 Kenya - Premier League

19:00
Vihiga United
VS
Tusker
19:00
Leopards
VS
Bidco United

16175 Libya - Premier League

21:00
Al Ahli Benghazi
VS
Shabaab Al Jabal

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Mouloudia Oujda
VS
Chabab Mohammédia
01:15
FUS Rabat
VS
Wydad Casablanca
03:30
Moghreb Tétouan
VS
Hassania Agadir
03:30
Raja Casablanca
VS
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

23:00
KAC Kénitra
VS
Stade Marocain
23:00
Tihad Casablanca
VS
Wydad Fès
01:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Mbour Petite Côte
VS
ASEC Ndiambour
00:00
Niarry Tally
VS
Gorée
00:00
Pikine
VS
Dakar SC
00:00
Casa Sport
VS
Generation Foot
00:00
Jaraaf
VS
Teungueth
00:00
CNEPS Excellence
VS
Stade de Mbour

2568 Zambia - Super League

20:00
ZESCO United
VS
Kitwe United

35376 Saudi Arabia - Pro League

01:00
Al Quadisiya
VS
Abha
01:00
Dhamk
VS
Al Taawon
01:00
Al-Ain
VS
Al Batin
01:00
Al Raed
VS
Al Fateh
01:00
Al Shabab
VS
Al Wahda
01:00
Al Ahli Jeddah
VS
Al Ittifaq
01:00
Al Hilal
VS
Al Faisaly
01:00
Al Nassr
VS
Al Ittihad

5618 China PR - League One

14:00
Chengdu Qianbao
VS
Zhenjiang Huasa
18:35
Zibo Sunday
VS
Sichuan
18:35
Beijing BG
VS
Nantong Zhiyun
18:35
Shenyang Urban
VS
Suzhou Dongwu

64306 Hong Kong - Premier League

16:30
Southern District
VS
Tai Chung
16:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Happy Valley

64306 Hong Kong - First Division

14:30
Wofoo Tai Po
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
Shatin
VS
Citizen AA
14:30
North District
VS
South China
14:30
Eastern District
VS
Hoi King
14:30
Sham Shui Po
VS
Central & Western
14:30
Wong Tai Sin
VS
Yuen Long
15:45
Hong Kong FC
VS
Wing Yee

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Daegu
VS
Gangwon
17:00
Pohang Steelers
VS
Gwangju

712 Korea Republic - National League

13:00
Gangneung City
VS
Gimhae City
13:00
Busan Transportation
VS
Mokpo City
13:00
Gyeongju HNP
VS
Changwon City

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Dunav 2010
VS
Inter Dobrich
21:00
Shumen 2007
VS
Sportist General Toshevo
21:00
Ustrem Donchevo
VS
Spartak Varna
21:00
Dorostol
VS
Septemvri Tervel
21:00
Chernomorets Balchik
VS
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Kubrat
VS
Chernolomets
21:00
Botev Novi Pazar
VS
Ludogorets III

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Hradec Kralove II
VS
Ústí nad Orlicí
15:15
Admira Praha
VS
Motorlet Praha
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Benesov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:30
Frýdek-Místek
VS
Dolní Benešov
22:30
Znojmo
VS
Zlín II
22:30
Uherský Brod
VS
Vrchovina
22:30
Viktoria Otrokovice
VS
Hanácká
22:30
Banik Ostrava II
VS
Vysočina Jihlava II
22:30
Sigma Olomouc II
VS
Velké Meziříčí
22:30
Odra Petrkovice
VS
Slovácko II
22:30
Uničov
VS
Vyškov
22:30
Slovan Rosice
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Kolín
VS
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Hranice
VS
Slavičín
22:00
Brumov
VS
Strani
22:00
Nove Sady
VS
Bzenec
22:00
HFK Olomouc
VS
Skaštice
22:00
FC Vsetin
VS
Valašské Meziříčí
22:00
Tatran Všechovice
VS
Viktorie Přerov
22:00
Šumperk
VS
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Sokol Tasovice
VS
Hodonín-Šardice
22:00
Velka Bites
VS
Stara Rise
22:00
Slavoj Polná
VS
Sokol Lanžho
22:00
Humpolec
VS
Zbrojovka Brno II
22:00
Havlickuv Brod
VS
Žďár nad Sázavou
22:00
Břeclav
VS
Start Brno

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Thisted
VS
VSK Århus

320 Denmark - 2. Division Group 2

18:00
Avarta
VS
KFUM Roskilde

1233 Finland - Kakkonen

22:30
GBK
VS
SJK Akatemia
22:30
VIFK
VS
Kemi City
22:30
OLS
VS
JBK
22:30
Vaajakoski
VS
Kraft
22:30
KuFu-98
VS
MiPK

17 France - National 3: Bretagne

20:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
C' Chartres II
VS
Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Saran Municipal
VS
Montlouis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

21:00
Didymoteicho
VS
Apollon Paralimniou
21:00
M. Alexandros Orfaniou
VS
Pandramaikos
21:00
Evosmou
VS
Aris Avato
21:00
Elpida Sapes
VS
Antheias-Aristinou
21:00
Ethnikos Sochos
VS
Doxa Neo Sidirochori
21:00
Orfeas Xanthi
VS
Nestos Chrisoupolis
21:00
Iraklis Ampelokipon
VS
Aetos Orfani
21:00
Ampelokipon Drama
VS
Anagennisi Thalassias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

21:00
Fikis
VS
Atromitos Palamas
21:00
Iraklis Larissa
VS
Elassona
21:00
Sellana
VS
Dias Diou
21:00
Karitsa
VS
Anagennisi Karditsas
21:00
Oikonomos
VS
Kozani
21:00
Ermis Amyntaio
VS
Aetos Makrychoriou
21:00
Makedonikos Foufas
VS
Meteora

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
Thermaikos Thermis
VS
PAO Koufalion
21:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Anagennisi Giannitsa
21:00
Aetos Varvaras
VS
PAOK Alexandreia
21:00
Thyella Sarakinoi
VS
Edessaikos
21:00
Ethnikos Giannitsa
VS
Niki Agkathia
21:00
M. Alexandros Trikala
VS
Anagennisi Plagia
21:00
Makedonikos Neapolis
VS
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

19:45
Thyella Katsikas
VS
Tilikratis
19:45
M. Alexandros Kastorias
VS
Thyella Monastirakiou
19:45
Anagennisi Artas
VS
Amvrakikos Loutrou
19:45
Panagriniakos
VS
Missolonghi
19:45
Agios Matthaios
VS
Acheron Kanalaki
19:45
Preveza
VS
Asteras Kalirachis
19:45
Kerkyra
VS
Lefkimmi

674 Hungary - NB 3: Nyugati

23:00
Papai Perutz
VS
Lipot SK
23:00
III. Kerületi TUE
VS
Bicskei
23:00
SC Sopron
VS
Menfocsanak
23:00
BKV Előre
VS
Érdi VSE
23:00
Tatabánya
VS
Nagykanizsai ULE
23:00
Nagyatadi FC
VS
Videoton II
23:00
Balatonfuredi
VS
Komárom
23:00
Puskás II
VS
Zalaegerszegi TE II
23:00
Veszprém
VS
MTE 1904
23:00
Szabadkikoto
VS
Gardony

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Sanremo
VS
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Breno
VS
Casatese
21:00
Caravaggio
VS
Virtus Ciserano Bergamo
21:00
Crema
VS
Cavenago Fanfulla
21:00
Nibionnoggiono
VS
Pontisola
21:00
Real Calepina
VS
Adrense
21:00
Tritium
VS
Scanzorosciate
21:00
Villa d'Almè
VS
Desenzano Calvina
21:00
Vis Nova Giussano
VS
Sona
21:00
Seregno
VS
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

21:00
Adriese
VS
Clodiense
21:00
Caldiero Terme
VS
Union S. Giorgio-Sedico
21:00
Campodarsego
VS
Belluno
21:00
Cartigliano
VS
Trento Calcio 1921
21:00
Chions
VS
Este
21:00
Cjarlins Muzane
VS
Ambrosiana
21:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Union ArzignanoChiampo
21:00
Luparense
VS
Montebelluna
21:00
Manzanese
VS
Mestre
21:00
Virtus Bolzano
VS
Union Feltre

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Fiorenzuola
VS
Progresso
21:00
Sammaurese
VS
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Olympia Agnonese
VS
Porto Sant'Elpidio
21:00
Aprilia
VS
Giulianova

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
Lanusei
VS
Savoia
19:30
Nocerina
VS
Muravera
20:00
Nola 1925
VS
Latte Dolce
20:00
Sassari Torres
VS
Cassino
21:00
Carbonia
VS
Afragolese
21:00
Nuova Monterosi
VS
Latina
21:00
Insieme Formia
VS
Arzachena
21:00
Team Nuova Florida
VS
SSC Giugliano
21:00
Vis Artena
VS
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Audace Cerignola
VS
Città di Fasano
21:00
Picerno
VS
Aversa Normanna
21:00
US Bitonto
VS
Gravina
21:00
Francavilla
VS
Taranto
21:00
Lavello
VS
Nardò
21:00
Molfetta Calcio
VS
Fidelis Andria
21:00
Portici
VS
Team Altamura
21:00
Puteolana Internapoli
VS
Brindisi
21:00
Sorrento
VS
Casarano

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Santa Maria Cilento
VS
Licata
21:00
Rotonda
VS
Acireale
21:00
Dattilo
VS
Città Di Sant’Agata
21:00
Roccella
VS
Biancavilla

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:30
Župa
VS
Vlasina
22:30
Rembas
VS
Moravac Mrštane
22:30
Radan
VS
Car Konstantin
22:30
Timočanin
VS
Morava Vladičin Han
22:30
Mladost Medoševac
VS
FK Toplicanin Prokuplje
22:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Buducnost Popovac
22:30
Kablovi Zaječar
VS
SFS Borac
22:30
Trstenik PPT
VS
Radnički Svilajnac
22:30
Pčinja Trgovište
VS
Sinđelić Niš
22:30
Timok
VS
Dunav Prahovo

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:30
Sloga Petrovac na Mlavi
VS
Jedinstvo Ub
22:30
Sloboda Užice
VS
Budučnost Krušik
22:30
Mladi Radnik
VS
Tutin
22:30
Sušica
VS
Takovo
22:30
Trepča
VS
Bane Raska
22:30
Sloga Požega
VS
Semendrija 1924
22:30
Jošanica
VS
Železničar Lajkovac
22:30
Gruža
VS
Sumadija Arandelovac
22:30
Mačva 1929
VS
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

15:30
Nitra II
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:30
Kalna n. Hronom
VS
Marcelová
21:30
Castkovce
VS
Galanta
21:30
Povazska Bystrica
VS
Lednické Rovne
21:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Nové Mesto nad Váhom
21:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Spartak Myjava
21:30
Nitra II
VS
Imeľ
21:30
OFK Malzenice
VS
Beluša
21:30
Nové Zámky
VS
Veľké Ludince
22:00
Nové Zámky
VS
Beluša
22:00
Galanta
VS
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Castkovce
VS
Marcelová
22:00
OFK Malzenice
VS
Spartak Myjava

32 Spain - Tercera - Group 1

17:30
Pontellas
VS
Fisterra
22:30
Ourense CF
VS
Agrupación Estudiantil
23:00
Atios
VS
Paiosaco
23:00
Ribadumia
VS
Viveiro
23:00
Barco
VS
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Vallobín
VS
Valdesoto
17:00
Praviano
VS
Colunga
17:00
Navarro
VS
Condal

32 Spain - Tercera - Group 3

16:30
Revilla
VS
Torina
16:30
Rinconeda Polanco
VS
Cultural Guarnizo
22:00
Barquereño
VS
Solares

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Horta
VS
Montañesa
22:00
Peralada
VS
Valls
22:00
Banyoles
VS
Igualada
00:00
Sants
VS
Santfeliuenc

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Paterna
VS
Novelda
23:00
Vilamarxant
VS
Villajoyosa
23:00
Benicarló
VS
Hércules II
23:00
Torrent
VS
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Real Aranjuez
VS
Complutense
16:30
El Álamo
VS
RSD Alcalá
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Real Burgos
VS
La Bañeza
22:30
Almazán
VS
Peñaranda

32 Spain - Tercera - Group 9

16:30
Real Jaén
VS
Motril
00:00
Polideportivo Almería
VS
Union Estepona
01:00
Atlético Porcuna
VS
Alhaurino

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Arcos
VS
La Palma
00:00
Cabecense
VS
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Cardassar
VS
Santa Catalina Atlético
23:00
Soller
VS
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Panadería Pulido
VS
Mensajero
18:00
UD San Fernando
VS
Tenisca
18:00
Lanzarote
VS
Santa Úrsula
18:00
Gran Tarajal
VS
Tenerife II
18:00
Atlético Tacoronte
VS
Arucas
18:00
Velke Levare
VS
Guía
18:00
Atletico Victoria
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

23:00
Deportiva Minera
VS
Minerva
23:00
Lorca
VS
EDMF Churra
23:00
Muleño
VS
Plus Ultra
23:30
Huércal-Overa
VS
El Palmar
00:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Olímpico Totana

32 Spain - Tercera - Group 14

23:00
RCP Valverdeno
VS
Valdivia
23:00
Fuente Cantos
VS
Calamonte
23:00
Llerenense
VS
Chinato
23:00
Trujillo
VS
Campanario

32 Spain - Tercera - Group 15

23:00
Cirbonero
VS
Valle Egüés
23:00
Ardoi
VS
Beti Kozkor
23:00
Cantolagua
VS
Huarte
23:00
Murchante
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

17:00
Villegas
VS
Pradejon
17:00
Berceo
VS
Tedeón
17:00
Vianés
VS
River Ebro
22:00
Comillas
VS
Calasancio
22:30
Agoncillo
VS
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Valdefierro
VS
Villanueva CF
17:00
Cariñena
VS
Sariñena
22:30
CDJ Tamarite
VS
Sabiñánigo
22:30
Fraga
VS
Almudévar
22:30
Atletico Monzon
VS
Épila

32 Spain - Tercera - Group 18

21:30
La Solana
VS
Madridejos
23:00
Almagro Spain
VS
Conquense
23:00
Manzanares
VS
Pedroñeras

5 Brazil - Potiguar

02:00
ABC
VS
Santa Cruz de Natal RN

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

03:00
Cavaly
VS
Racing Club Haitien
03:00
Mirebalais
VS
Cosmopolites
03:00
América des Cayes
VS
Racing des Gônaïves
03:00
Ouanaminthe
VS
Arcahaie
04:00
Don Bosco
VS
Tempête
04:00
Violette AC
VS
Triomphe Liancourt
05:00
Capoise
VS
FICA
05:00
Baltimore
VS
Juventus Hai

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

10:35
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เพิร์ธ กลอรี
13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
VS
บริสเบน รอร์

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Gyeongnam
VS
Ansan Greeners
14:00
Asan Mugunghwa
VS
Anyang
16:30
Sangju Sangmu
VS
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
St George Willawong
VS
The Gap

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Woden Weston
12:00
Canberra FC
VS
Cooma Tigers

98 Australia - New South Wales

12:00
Blacktown City
VS
Manly United
12:00
Rockdale City Suns
VS
Marconi Stallions
12:00
Sydney United
VS
Sutherland Sharks
14:30
APIA Leichhardt Tigers
VS
Sydney Olympic

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Dekedaha
VS
Elman

98 Australia - Npl Queensland

13:45
Brisbane Roar II
VS
Olympic
15:00
Queensland Lions
VS
SC Wanderers
15:00
Brisbane Strikers
VS
Eastern Suburbs Brisbane

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Cagliari U19
VS
Spal U19
17:30
Lazio U19
VS
Atalanta U19
20:00
Fiorentina U19
VS
Torino U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

21:00
CO Transports
VS
Bembla
21:00
Zarzis
VS
Etoile du Sahel
21:00
Ariana
VS
Olympique Béja
21:00
Djelma
VS
Métlaoui
21:00
Slimane
VS
Ben Guerdane
21:00
CS Tabarka
VS
Club Africain

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slovacko W
VS
Slavia Prague W
20:30
Pardubice W
VS
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

16:15
Arka Gdynia U18
VS
Wisla U18
17:00
Korona Kielce U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Slask U18
VS
Hutnik Kraków U18
18:00
Lech Poznan U18
VS
Zaglebie U18
18:30
Jagiellonia U18
VS
Escola Warszawa U18

716 Nigeria - Npfl

20:30
Ifeanyi Uba
VS
Enugu Rangers
22:00
Nasarawa United
VS
Adamawa United
22:00
Plateau United
VS
Kano Pillars
22:00
Enyimba
VS
Heartland
22:00
Akwa United
VS
Kwara United
22:00
MFM
VS
Akwa Starlets
22:00
Lobi Stars
VS
Sunshine Stars
22:00
Katsina United
VS
Warri Wolves

98 Australia - Npl South Australian

14:15
Adelaide United ||
VS
Sturt Lions

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Rodange
VS
Victoria Rosport
21:00
Hostert
VS
Mondorf-les-Bains
21:00
Etzella Ettelbrück
VS
Wiltz
21:00
Differdange 03
VS
Swift Hesperange
21:00
Jeunesse d'Esch
VS
Fola Esch
21:00
UNA Strassen
VS
UT Pétange
21:00
Racing
VS
Progrès Niedercorn
21:00
F91 Dudelange
VS
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Admira II
VS
Wiener Neustadt

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

02:00
Botafogo U20
VS
Avaí U20

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Valentine
VS
Hamilton Olympic
13:30
Broadmeadow Magic
VS
Edgeworth Eagles

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Sefotha-Fotha
VS
Lesotho Defence Force
19:00
Matlama
VS
Linare
19:00
Mazenod
VS
Kick4Life
19:00
CCX
VS
LCS

227 Russia - Pfl

17:00
Strogino
VS
Avangard Kursk
17:00
Lada Tolyatti
VS
Chelyabinsk
18:00
Znamya Noginsk
VS
Fakel II
19:00
Salyut Belgorod
VS
Kaluga
19:00
Khimik Novomoskovsk
VS
Khimki 2
19:00
Leningradets
VS
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Lada SOK
VS
Ural 2
20:00
Metallurg Lipetsk
VS
Sokol Saratov
20:00
Dinamo Moskva II
VS
Zenit II
20:00
Tver
VS
Znamya Truda
20:00
Nosta
VS
Tyumen
20:00
Zvezda Perm
VS
Orenburg II
21:00
Krasnyy-SGAFKST
VS
Metallurg Vidnoye
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Kvant
21:00
Kazanka
VS
Luki-Energiya
21:00
KAMAZ
VS
Volna Kovernino
21:00
Zenit Izhevsk
VS
Volga Ulyanovsk
22:00
Ryazan
VS
Sakhalin
22:00
Murom
VS
Smolensk

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

22:00
ÍF
VS
Víkingur

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
Racing Club Brazzavile
22:00
Étoile du Congo
VS
Diables Noirs
22:00
Nico-Nicoye
VS
Leopards de Dolisie

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
IFK Kalmar W
VS
Brommapojkarna W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Black Bulls Maputo
VS
LD Maputo
20:00
Textáfrica
VS
Ferroviário Nacala
20:00
Ferroviario Beira
VS
Ferroviário Maputo
20:00
Incomáti
VS
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Nampula
VS
ENH Vilankulo

32 Spain - Primera Division Women

17:00
Real Sociedad W
VS
Santa Teresa W

17 France - Division 1 Women

02:00
Lyon W
VS
Paris SG W

11 Germany - Dfb Pokal Women

21:00
Eintracht Frankfurt W
VS
Wolfsburg W

32 Spain - Tercera - Playoffs

14:00
Huesca II
VS
Cuarte Industrial
15:00
Cartagena II
VS
Racing Murcia
17:00
Real Avilés
VS
Llanes
17:00
Girona II
VS
Cerdanyola del Vallès
22:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Samano
23:00
Alfaro
VS
Logroñés II
23:00
CD Vitoria
VS
Urduliz
23:00
Alondras
VS
Estradense
00:00
Toledo
VS
Quintanar del Rey
00:00
Moralo
VS
Diocesano
00:00
Antequera
VS
Almería II
00:00
Mar Menor
VS
La Union Atletico
00:00
Terrassa
VS
Sant Andreu
00:30
CD Coria
VS
Jerez
00:30
Ciudad de Torredonjimeno
VS
At. Malagueño
01:00
Lucena
VS
Ceuta
01:00
Xerez
VS
Puente Genil

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
CR Belouizdad U21
VS
Olympique Médéa U21
16:00
MC Alger U21
VS
RC Relizane U21
16:00
JS Saoura U21
VS
NC Magra U21
16:00
US Biskra U21
VS
WA Tlemcen U21
16:00
ES Sétif U21
VS
NA Hussein Dey U21
16:00
Aïn M'lila U21
VS
JS Kabylie U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
Paradou AC U21
16:00
USM Alger U21
VS
CS Constantine U21
16:00
ASO Chlef U21
VS
JSM Skikda U21
16:00
MC Oran U21
VS
USM Bel Abbès U21

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
CFF Albacete W
VS
Lorca W
16:00
Oiartzun W
VS
Castejón W
16:30
Cádiz W
VS
Santa Teresa II W
16:30
Murcia Féminas W
VS
Discobolo-La Torre W
16:30
Elche W
VS
Valencia III W
16:30
Mislata W
VS
Plaza Argel W
17:00
Levante Las Planas W
VS
Terrassa W
17:00
Europa W
VS
Transportes Alcaine II W
17:00
Igualada W
VS
Balears W
17:00
San Miguel W
VS
Almería W
17:00
La Rambla W
VS
Málaga II W
17:00
Real Betis II W
VS
Cáceres II W
17:00
Badajoz W
VS
Castuera W
17:00
Tres Cantos W
VS
León FF W
17:00
DNS de Belen W
VS
Zamora Amigos Duero W
17:00
Salamanca W
VS
Samper W
17:00
Dinamo Guadalajara W
VS
Getafe W
17:00
SMX Athletic Murcia W
VS
Levante III W
17:00
Marítim W
VS
Albacete II W
17:00
Oceja-Gimnástica W
VS
Mos W
17:00
Gijón FF W
VS
Deportivo La Coruña II W
17:00
Real Oviedo II W
VS
Viajes Interrías W
17:00
Racing Santander II W
VS
Victoria CF W
17:00
Real Sociedad II W
VS
Pradejón W
17:00
Bizkerre W
VS
Osasuna II W
17:00
Geneto del Teide W
VS
La Garita W
17:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Unión Viera W
18:00
Castro W
VS
Valladares W
18:00
Tarsa W
VS
Achamán W
18:00
San Antonio Pilar W
VS
Julio Suárez W
18:30
Rayo Vallecano II W
VS
San Pío X W
21:00
Vic Riuprimer W
VS
Sant Gabriel W
22:30
Torrelodones W
VS
Madrid III W
23:00
Huesca W
VS
Pallejà W

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Getafe U19
VS
Unión Adarve U19
17:00
Marina Sport U19
VS
Celta de Vigo U19
17:00
Racing Santander U19
VS
Ural U19
17:00
Atlético Perines U19
VS
Lugo U19
17:00
Roces U19
VS
Choco U19
17:00
Tropezón U19
VS
Calasanz U19
17:00
Real Oviedo U19
VS
Pabellón Ourense U19
17:00
Real Avilés U19
VS
Racing Ferrol U19
17:00
Arenal U19
VS
Conxo Santiago U19
17:00
Calavera U19
VS
San Félix U19
17:00
26 de Febrero U19
VS
Sanluqueno U19
17:00
Maracena U19
VS
Nervión U19
17:00
Santa Fe U19
VS
Polillas U19
17:00
Rusadir U19
VS
Recreativo Huelva U19
17:00
Alzira U19
VS
Albacete U19
17:00
Villarreal U19
VS
Atlético Madrileño U19
17:00
Valencia U19
VS
Kelme U19
17:00
Levante U19
VS
Archena U19
17:00
Hércules U19
VS
Real Murcia U19
17:00
Torre Levante U19
VS
Lorca CFB U19
17:00
Castellón U19
VS
Toledo U19
17:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Barcelona U19
17:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Espanyol U19
17:00
Real Zaragoza U19
VS
Damm U19
17:00
Sabadell U19
VS
Europa U19
17:00
Lleida U19
VS
Cornellà U19
17:00
El Olivar U19
VS
San Francisco U19
17:00
Huesca U19
VS
Mallorca U19
17:00
Athletic Club U19
VS
Osasuna U19
17:00
Deportivo Alavés U19
VS
Pamplona U19
17:00
Aurrerá Vitoria U19
VS
Mutilvera U19
17:00
Antiguoko U19
VS
Valvanera U19
17:00
Leioa U19
VS
Oyonesa U19
17:00
Móstoles U19
VS
La Cruz U19
17:00
Trival Valderas U19
VS
Badajoz U19
17:00
Atlético Pinto U19
VS
Aravaca U19
17:30
Bansander U19
VS
Val Miñor U19
17:30
Santa Marta U19
VS
Extremadura UD U19
17:45
Séneca U19
VS
Granada U19
18:00
Laguna U19
VS
Victoria U19
18:00
Llano del Moro U19
VS
Acodetti U19
18:00
San José U19
VS
Huracán U19
18:00
Los Llanos Aceró U19
VS
Puertos Las Palmas U19
18:00
Ofra U19
VS
UD San Fernando U19
19:30
Stadium Casablanca U19
VS
Atlético Villacarlos U19
22:00
Cultural Leonesa U19
VS
Rayo Vallecano U19
23:00
Real Sociedad U19
VS
Tudelano U19
23:00
Arenas Getxo U19
VS
UD Logroñés U19

251 Italy - Coppa Italia Women

01:30
AC Milan W
VS
Roma W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

18:30
Panionios
VS
Fostiras
18:30
Ano Meras
VS
Moschato
18:30
Pannaxiakos
VS
Ethnikos Piraeus
18:30
Proodeftiki
VS
Marko
18:30
Charavgiakos
VS
Aittitos Spata

5 Brazil - Carioca U20

21:00
Volta Redonda U20
VS
Boavista U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Ferroviária W
VS
Botafogo W
01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Napoli CA W
01:00
Corinthians W
VS
Bahia W
01:00
Grêmio W
VS
São José W
06:30
Palmeiras W
VS
Flamengo W

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Mandelieu LN
VS
Marseille Endoume Catalans
20:00
Côte Bleue
VS
Lucciana
20:00
Furiani-Agliani
VS
Ajaccio II

251 Italy - Serie C Play-offs

22:30
FeralpiSalò
VS
Alessandria
22:30
Renate
VS
Calcio Padova
22:30
Avellino
VS
Südtirol
23:00
AlbinoLeffe
VS
Catanzaro

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Dukla U19
VS
Senica U19
16:00
Žilina U19
VS
Ružomberok U19
16:00
DAC U19
VS
Poprad U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Nitra U19
16:00
Trenčín U19
VS
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Melbourne Knights U21
VS
Port Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Kamogawa W
VS
Iga Kunoichi W
11:00
Harima W
VS
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Setagaya Sfida W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Chertanovo W

17 France - Ligue 1 Play-offs

23:00
น็องต์
VS
ตูลูส

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
RSLAF
VS
East End Lions
01:45
Johansen
VS
Bai Bureh Warriors

62 Switzerland - Super League Play-offs

21:00
Sion
VS
Thun

1796 Iceland - 4. Deild

01:00
Afrika Reykjavik
VS
Ísbjörninn

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
St. George Willawong Res
VS
The Gap Res.

80 Chile - Segunda División

22:00
Deportes Valdivia
VS
Rodelindo Román
23:00
Fernández Vial
VS
Colina
02:00
Iberia
VS
Concepcion
02:00
San Antonio Unido
VS
Deportes Limache
03:00
Independiente
VS
Recoleta

99474 World - Club Friendlies Women

12:00
NTV Beleza W
VS
Albirex Niigata W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Hang Sai
VS
CPK
20:00
Sporting Macau
VS
Tak Chun Ka I

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ha Noi II W
VS
Son La W
16:00
Ho Chi Minh City W
VS
GT Thai Nguyen W
18:30
PP Ha Nam W
VS
Ha Noi W

2345 Moldova - Moldovan Cup

00:00
Sheriff
VS
Sfîntul Gheorghe

479 Japan - Japan Football League

11:00
Veertien Mie
VS
TIAMO Hirakata
11:00
Iwaki
VS
Biwako Shiga
11:00
Honda Lock
VS
Nara Club
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Verspah Oita
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Kochi United

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Norrdea Hokkaido W
09:00
JFA Academy W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
10:00
Yunogo Belle W
VS
Fukuoka J. Anclas W

1233 Finland - Kolmonen

18:00
Espoo II
VS
MPS/Atletico Malmi
22:00
Roi United
VS
HauPa
22:30
OPS
VS
Tervarit-j