lsm99

ตารางบอล 1 มิ.ย. 2564

99474 World - Friendly International

23:00
โครเอเชีย
VS
อาร์เมเนีย
23:00
Slovakia
VS
บัลแกเรีย
23:00
North Macedonia
VS
สโลวีเนีย
23:00
โคโซโว
VS
ซานมารีโน
01:45
โปแลนด์
VS
รัสเซีย

99474 World - Club Friendlies

18:00
Sandnes Ulf
VS
Egersund
23:00
Raufoss
VS
Ullensaker / Kisa
23:30
FC 1980 Wien
VS
Wienerberg
00:00
Donau
VS
Elektra
01:45
Lordswood
VS
Chatham Town

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
Kickers Offenbach
VS
Astoria Walldorf
00:00
Balingen
VS
TuS RW Koblenz
00:00
TSV Steinbach
VS
Elversberg
00:00
Ulm
VS
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

23:00
Bonner SC
VS
Alemannia Aachen
00:30
Homberg
VS
Wegberg-Beeck
00:30
Borussia Dortmund II
VS
Bergisch Gladbach
00:30
Rot Weiss Ahlen
VS
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Bremen

00:30
Bremer SV
VS
Brinkumer SV
00:30
BTS Neustadt
VS
Blumenthaler SV
00:30
Aumund-Vegesack
VS
SFL Bremerhaven
00:30
Geestemünde
VS
Vatan Sport
00:30
Borgfeld
VS
Hastedt
00:30
Komet Arsten
VS
Hemelingen
00:30
Union Bremen
VS
Werder Bremen III
00:30
Leher TS
VS
OSC Bremerhaven
00:30
Habenhauser FV
VS
Schwachhausen

491 Northern Ireland - Premiership

01:30
Larne
VS
Glenavon
01:30
Cliftonville
VS
Crusaders

47 Sweden - Superettan

23:30
GIF Sundsvall
VS
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

00:00
Sollentuna
VS
Hammarby Talang

5 Brazil - Serie B

05:00
Operário PR
VS
Guarani

5 Brazil - Copa do Brasil

02:30
Vila Nova
VS
Bahia
05:00
Cianorte
VS
Santos

80 Chile - Primera Division

07:30
Audax Italiano
VS
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

01:30
San Marcos
VS
Unión San Felipe
05:00
Coquimbo Unido
VS
Copiapó

99474 World - WC Qualification Concacaf

05:00
St. Lucia
VS
Turks and Caicos Islands

158 Uruguay - Segunda Division

03:15
Villa Teresa
VS
Juventud
05:30
Albion
VS
Cerro

614 Algeria - Ligue 2

22:00
Lakhdaria
VS
Msila
22:00
USM El Harrach
VS
MO Béjaïa
22:00
CR Béni Thour
VS
USM Blida
22:00
RC Arbaâ
VS
Ben Aknoun
22:00
Amal Bou Saâda
VS
WA Boufarik
22:00
JSM Béjaïa
VS
Kouba
22:00
HB Chelghoum Laïd
VS
CA Batna
22:00
US Chaouia
VS
AS Khroub
22:00
Teleghma
VS
Annaba
22:00
CRB Ouled Djellal
VS
MC El Eulma
22:00
MSP Batna
VS
DRB Tadjenanet
22:00
MO Constantine
VS
USM Khenchela
22:00
MCB Oued Sly
VS
ASM Oran
22:00
Temouchent
VS
SC Aïn Defla
22:00
Arzew
VS
CRB Ain Ouessara
22:00
MC Saïda
VS
Remchi
22:00
IRB El Kerma
VS
JSM Tiaret
22:00
SKAF Khémis Mélina
VS
RC Oued Rhiou

911 Angola - Girabola

21:30
Baixa de Kassange
VS
Cubango

886 Egypt - Premier League

02:00
Al Ahly
VS
National Bank of Egypt

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Horoya
VS
Wakirya
05:00
Satellite
VS
Kaloum Star

26 Mali - Premiere Division

23:30
Nianan
VS
USFAS Bamako
00:00
Djoliba
VS
Bakaridjan
02:00
Yeelen Olympique
VS
Onze Créateurs

488 Iran - Azadegan League

21:10
Havadar
VS
Malavan
21:10
Oxin Alborz
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
21:50
Fajr Sepasi
VS
Chooka Talesh
22:15
Khooshe Talaee Saveh
VS
Baderan
23:00
Shahin Bushehr
VS
Arman Gohar

1233 Finland - Kakkonen

23:00
JäPS
VS
Kiffen
23:00
Atlantis
VS
PEPO
23:00
PKKU
VS
Reipas

5 Brazil - Paraibano

02:00
Sousa
VS
São Paulo Crystal

5 Brazil - Roraimense

06:15
GAS
VS
São Raimundo RR

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Western Spirit
VS
Centenary Stormers

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Banadir
VS
Jeenyo

251 Italy - Primavera 2

20:30
Benevento U19
VS
Cosenza U19

227 Russia - Pfl

16:30
Chita
VS
Rodina Moskva

41 Europe - Baltic Cup

23:00
ลิทัวเนีย
VS
เอสโตเนีย

32 Spain - Primera Division Women

22:45
Atletico Madrid W
VS
Barcelona W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Tigres UANL W
VS
Guadalajara W

802 Israel - Lig Bet

20:45
Ironi Beit Dagan
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim
21:00
Hapoel Kiryat Ono
VS
Shimshon Tel Aviv
21:00
Maccabi Ironi Sderot
VS
Hapoel Lod
21:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha
VS
Tzeirey Tamra
21:00
Maccabi Ironi Yafia
VS
Ahva Kafr Manda
21:00
MS Kfar Kama
VS
Hapoel Ramot Menashe
21:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Shimshon Bnei Taibe
21:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
VS
Beitar Yavne
21:00
Shikun HaMizrah
VS
MS Be'er Sheva
21:00
Maccabi Ironi Netivot
VS
Beitar Ashdod
21:15
Hapoel Ironi Arraba
VS
Bnei Bir al-Maksur
21:30
Hapoel Tirat HaCarmel
VS
MS Tirat HaCarmel
21:30
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Hapoel Hod Hasharon
21:30
Hapoel Yeruham
VS
Bnei Eilat
21:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Tzeirei Sakhnin
21:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Hapoel Ironi Safed
21:30
Pardes Hanna-Karkur
VS
Hapoel Bnei Musmus
21:30
Ihud Bnei Kfar Kara
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
21:30
Hapoel Kfar Bara
VS
Hapoel Qalansawe
21:30
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Arad
21:30
Moadon Tzeirey Rahat
VS
MS Jerusalem
22:00
Ironi Nesher
VS
Maccabi Neve Sha'anan
22:00
Hapoel Beit Shean
VS
Maccabi Ahi Iksal
22:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Otzma Holon
22:00
Ironi Modi'in
VS
Hapoel Merhavim
22:45
Maccabi Ironi Amishav PT
VS
Hapoel Pardesya Noam
23:00
Ahi Akko
VS
Tzeirei Kafr Kanna
23:00
Beitar Haifa Jacob
VS
Hapoel Ihud Bnei Jatt
23:00
Beitar Ramat Gan
VS
Beitar Petah Tikva
00:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Ihud Bnei Shfaram

3483 USA - USL League One

06:30
Inter Miami II
VS
Forward Madison

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:00
Port Melbourne
VS
Sydenham Park
16:30
Dandenong City
VS
Pascoe Vale
16:30
Moreland Zebras
VS
Langwarrin
17:00
Monbulk Rangers
VS
Clifton Hill

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Ýmir
VS
Álftanes
03:00
SR
VS
Hamar

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

18:00
Floreat Athena
VS
Gosnells City

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Western Spirit Res.
VS
Centenary Stormers II

80 Chile - Segunda División

02:00
General Velásquez
VS
Colchagua

491 Northern Ireland - Championship Women

05:00
East Belfast W
VS
Belfast Celtic W

1233 Finland - Kolmonen

23:00
VPV
VS
SIF
23:00
Nykarleby IK
VS
KPV Akatemia