lsm99

ตารางบอล 4 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

23:00
มัลดีฟส์
VS
ซีเรีย

479 เจลีก 2

17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

99474 World - Friendly International

21:00
รวันดา
VS
Central African Republic
23:00
ฟินแลนด์
VS
เอสโตเนีย
23:00
โคโซโว
VS
คาซัคสถาน
23:00
มอลตา
VS
โคโซโว
23:00
North Macedonia
VS
คาซัคสถาน
00:30
สเปน
VS
โปรตุเกส
01:00
ฮังการี
VS
ไซปรัส
01:30
ไนจีเรีย
VS
แคเมอรูน
01:45
หมู่เกาะแฟโร
VS
ไอซ์แลนด์
01:45
อิตาลี
VS
เช็กเกีย
01:45
สโลวีเนีย
VS
ยิบรอลตาร์

99474 World - Club Friendlies

16:00
Mjøndalen
VS
Ullensaker / Kisa
21:00
Stjørdals-Blink
VS
Levanger
22:30
Bospor Bohumín
VS
Hlučín
23:00
Uničov
VS
Hranice
23:00
Elektra
VS
Vorwärts Brigittenau
23:00
Brumov
VS
Uherský Brod
23:30
Donau
VS
First Vienna
23:30
Völs
VS
SVG Reichenau
00:00
Union Perg
VS
Wels

1233 Finland - Ykkonen

22:30
MP
VS
KPV

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
ÍBV
VS
Kórdrengir

2 Poland - 1. Liga

01:00
Korona Kielce
VS
Widzew Lodz
01:30
ŁKS Łódź
VS
Nieciecza

47 Sweden - Allsvenskan Women

23:30
Kristianstads W
VS
Rosengard W
00:00
Linkoping W
VS
Hammarby W

47 Sweden - Ettan: North

23:00
Gefle
VS
Assyriska

47 Sweden - Ettan: South

01:00
Vänersborgs IF
VS
Lindome

86 Ukraine - Second League: Group A

21:30
Dinaz Vyshhorod
VS
Obolon'-Brovar II
21:30
Bukovyna
VS
Volyn Lutsk II
21:30
Uzhhorod
VS
Karpaty
21:30
Nyva Vinnytsya
VS
Epitsentr Dunayivtsi
21:30
Podillya Khmelnytskyi
VS
Rubikon
21:30
Chernihiv
VS
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

21:30
Tavriya
VS
Mykolaiv II
21:30
Yarud Mariupol'
VS
Peremoga
21:30
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Nikopol
21:30
Balkany Zorya
VS
Real Pharm
21:30
Metalurh Zaporizhya
VS
MSK Dnipro Cherkasy

44 Argentina - Superliga

05:00
Colón
VS
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

05:00
Alvarado
VS
Atletico Mitre
05:00
Tigre
VS
Atlanta
05:00
Quilmes
VS
Chacarita Juniors
05:00
Agropecuario
VS
Nueva Chicago
05:00
Deportivo Maipú
VS
Almirante Brown
05:00
Temperley
VS
San Martín Tucumán
05:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Belgrano
05:00
Gimnasia Mendoza
VS
Deportivo Riestra
05:00
All Boys
VS
Independiente Rivadavia
05:00
Barracas Central
VS
Atlético Rafaela
05:00
Instituto
VS
Guillermo Brown
05:00
Gimnasia Jujuy
VS
Brown de Adrogué
05:00
Tristán Suárez
VS
San Martín San Juan
05:00
Ferro Carril Oeste
VS
Villa Dálmine
05:00
Deportivo Morón
VS
San Telmo
05:00
Club Atlético Güemes
VS
Defensores de Belgrano
05:00
Almagro
VS
Deportivo Santamarina

5 Brazil - Serie B

03:30
Goiás
VS
Confiança

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
CRB
VS
Palmeiras

353 Colombia - Liga BetPlay

03:30
Deportivo Cali
VS
Deportes Tolima

99474 World - WC Qualification Concacaf

03:00
Antigua and Barbuda
VS
Grenada
03:00
St. Kitts and Nevis
VS
Guyana
05:00
Suriname
VS
Bermuda
05:00
Guatemala
VS
St. Vincent and the Grenadines
06:00
Dominican Republic
VS
Barbados

99474 World - WC Qualification South America

07:00
อาร์เจนตินา
VS
ชิลี
09:00
เปรู
VS
โคลอมเบีย

338 Peru - Segunda Division

23:00
Carlos Stein
VS
Union Huaral
01:15
Atlético Grau
VS
Molinos El Pirata
03:30
Santos
VS
Juan Aurich

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Progreso
VS
ลิเวอร์พูล

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Austin Bold
VS
El Paso Locomotive
06:00
Charleston Battery
VS
LA Galaxy II

16175 Libya - Premier League

21:30
Al-Anwar
VS
Al-Tahaddi
21:30
Shabaab Al Jabal
VS
Darnes
22:00
Al-Wehda
VS
Abu Salim

26 Mali - Premiere Division

23:30
Bakaridjan
VS
USFAS Bamako
00:00
Yeelen Olympique
VS
Nianan
00:00
ASKO
VS
Djoliba
02:00
Onze Créateurs
VS
COB

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Ittihad Khemisset
VS
Raja Beni Mellal
01:00
Olympique Dcheïra
VS
UTS Rabat

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Al Ahli Khartoum
VS
Alamal Atbara
21:00
Al Shorta
VS
Hilal Obayed

5618 China PR - League One

14:00
Nantong Zhiyun
VS
Jiangxi Liansheng
17:00
Meizhou Hakka
VS
Zibo Sunday
18:35
Beijing BG
VS
Chengdu Qianbao
18:35
Heilongjiang Lava Spring
VS
Guizhou Zhicheng

712 Korea Republic - National League

17:00
Hwaseong
VS
Gimpo
17:00
Changwon City
VS
Daejeon Korail

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

00:30
Písek
VS
Viktoria Plzen II

1233 Finland - Kakkonen

22:30
SalPa
VS
HJS Akatemia
22:30
Ilves II
VS
KaaPo
22:30
Reipas
VS
MYPA
22:30
NJS
VS
KäPa
22:30
PEPO
VS
KuFu-98

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Hércules II
VS
Vilamarxant

32 Spain - Tercera - Group 15

01:00
Txantrea
VS
Baztan

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:30
IFK Skovde
VS
Forward

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:00
Boden
VS
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

00:30
IFK Eskilstuna
VS
Trosa-Vagnhärad SK

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
Macarthur
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Centenary Stormers
VS
St George Willawong
17:30
Bayside United
VS
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - New South Wales

16:00
Manly United
VS
Rockdale City Suns

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Elman
VS
Raadsan

886 Egypt - Egypt Cup

00:00
Zamalek
VS
Misr Lel Makasa
02:00
Al Ahly
VS
ENPPI

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Genoa U19
VS
Sassuolo U19
22:00
Fiorentina U19
VS
Juventus U19
00:00
Spal U19
VS
Atalanta U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Pogon Szczecin U18
VS
Jagiellonia U18

98 Australia - Npl South Australian

17:45
Croydon Kings
VS
South Adelaide Panthers

98 Australia - Npl Victoria

16:45
Port Melbourne
VS
Bentleigh Greens

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Bad Gleichenberg
VS
Hertha
00:00
Gleisdorf 09
VS
Ried II
00:00
Kalsdorf
VS
Spittal
00:00
Sturm Graz II
VS
Union Vöcklamarkt
00:00
Stadl-Paura
VS
Deutschlandsberger SC
00:00
Wels
VS
St. Anna
00:00
Weiz
VS
Wolfsberger AC II
00:00
Allerheiligen
VS
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Bruck/Leitha
VS
Admira II
00:30
Wiener Neustadt
VS
Leobendorf

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:15
Coritiba U20
VS
Internacional U20

2493 Mauritania - Super D1

00:00
Ksar
VS
Tidjikja
02:40
Tevragh-Zeïne
VS
Nouakchott King's

227 Russia - Pfl

09:00
Sakhalin
VS
Khimik Novomoskovsk
16:00
Ural 2
VS
Lada Tolyatti
16:30
Chita
VS
Torpedo Vladimir
19:00
Fakel II
VS
Salyut Belgorod
20:00
Nosta
VS
Zvezda Perm
20:00
Orenburg II
VS
Tyumen
20:30
Chelyabinsk
VS
Lada SOK
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
KAMAZ
22:00
Avangard Kursk
VS
Metallurg Lipetsk
22:00
Kvant
VS
Khimki 2
22:00
Sokol Saratov
VS
Krasnyy-SGAFKST
22:00
Metallurg Vidnoye
VS
Ryazan
22:00
Kaluga
VS
Strogino
22:00
Tver
VS
Kolomna
22:00
Dolgie Prudy
VS
Znamya Truda
22:00
Smolensk
VS
Kazanka
22:00
Luki-Energiya
VS
Murom
22:00
Volna Kovernino
VS
Zenit Izhevsk
22:30
Zvezda Sint Petersburg
VS
Dinamo Moskva II
23:00
Saturn Ramenskoye
VS
Znamya Noginsk
23:00
Zenit II
VS
Leningradets

41 Europe - Baltic Cup

23:00
ลัตเวีย
VS
ลิทัวเนีย

47 Sweden - Elitettan Women

00:00
Umea W
VS
IFK Sundsvall W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:30
HJK W
VS
HPS W

17 France - Division 1 Women

01:45
Lyon W
VS
Fleury 91 W
01:45
Paris SG W
VS
Dijon W

119 Georgia - Liga 3

15:00
Merani Tbilisi II
VS
Varketili
16:00
Guria
VS
Didube 2014
18:00
Chiatura
VS
Kolkheti Poti
20:00
Saburtalo II
VS
Aragvi Dusheti

4125 Uganda - Uganda Cup

17:00
Police
VS
Wakiso Giants
19:30
KCCA
VS
Express FC

802 Israel - Lig Bet

15:00
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Pardes Hanna-Karkur
15:45
Hapoel Pardesya Noam
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
16:00
Sporting Tel Aviv
VS
Ironi Beit Dagan
16:00
MS Jerusalem
VS
Shikun HaMizrah
16:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
Moadon Tzeirey Rahat
17:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
VS
Maccabi Ma'alot Tarshiha
17:15
Bnei Eilat
VS
Maccabi Ironi Sderot
17:30
Hapoel Gedera
VS
Ironi Modi'in
18:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
18:15
Beitar Yavne
VS
Maccabi Kiryat Malachi
18:30
Hapoel Lod
VS
Hapoel Yeruham
18:30
Ironi Bnei Kabul
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
Hapoel Hod Hasharon
VS
Hapoel Kiryat Ono
19:30
Shimshon Tel Aviv
VS
Hapoel Mahane Yehuda
19:45
Hapoel Ironi Safed
VS
Beitar Nahariya
20:00
MS Tirat HaCarmel
VS
Ironi Nesher
20:00
Hapoel Ein as-Sahla
VS
Hapoel Beit Shean
20:00
Hapoel Ramot Menashe
VS
Beitar Haifa Jacob
20:00
Shimshon Bnei Taibe
VS
Beitar Ramat Gan
20:00
MS Be'er Sheva
VS
Maccabi Ironi Netivot
20:15
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Hapoel Kfar Bara
20:30
Maccabi Neve Sha'anan
VS
Hapoel Tirat HaCarmel
20:30
Ihud Bnei Baka
VS
MS Kfar Kama
21:00
Ihud Bnei Shfaram
VS
Ahi Akko
21:00
Tzeirei Kafr Kanna
VS
Hapoel Ironi Karmiel
21:00
Tzeirey Tamra
VS
Hapoel Ironi Arraba
21:00
Hapoel Bnei Musmus
VS
Ahi Bir al-Maksur
05:00
Bnei Bir al-Maksur
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
05:00
Elnahada Nazareth
VS
Maccabi Ironi Yafia

32 Spain - Spain Youth League

23:30
Patacona U19
VS
UCAM Murcia U19

2507 Gambia - GFA League

03:00
Waa Banjul Football
VS
Real de Banjul
05:00
Armed Forces
VS
GAMTEL

227 Russia - Premier League Women

21:00
Krasnodar W
VS
Zvezda 2005 W
21:00
Rubin Kazan W
VS
Yenisey W
22:00
Ryazan VDV W
VS
Lokomotiv Moscow W
23:00
CSKA Moscow W
VS
Zenit W

5724 Sierra Leone - Premier League

01:45
East End Tigers
VS
Johansen

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
ÍBU
VS
SR

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

05:00
Bizau
VS
Nenzing
05:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Alberschwende
05:00
Fussach
VS
Bezau
05:00
Admira Dornbirn
VS
Hard
05:00
Lochau
VS
Schruns
05:00
Höchst
VS
Göfis
05:00
Ludesch
VS
Lustenau
05:00
FC Egg
VS
Andelsbuch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Centenary Stormers II
VS
St. George Willawong Res
15:30
Bayside United Res.
VS
Mt Gravatt Res.

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
TKS Viet Nam W
VS
Ho Chi Minh City W

1233 Finland - Kolmonen

22:00
PJK
VS
Haka Juniorit
22:15
SexyPöxyt
VS
Töölön Taisto
22:30
FC Espoo
VS
EsPa
22:30
P-Iirot
VS
Toejoen Veikot
22:30
VG-62
VS
Wilpas
23:00
SaPa Pieksämäki
VS
LehPa
23:00
HPS
VS
SAPA III
23:00
PKKU II
VS
Futura
23:00
Loiske
VS
ACE
23:00
Tervakosken Pato
VS
TP-T
23:00
Sporting Kristina
VS
Norrvalla
23:15
PuiU Helsinki
VS
Espoo II
23:30
PPJ
VS
TiPS
23:45
Kings
VS
FC Komeetat