lsm99

ตารางบอล 5 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

13:00
เลบานอน
VS
ศรีลังกา
18:00
เกาหลีใต้
VS
เติร์กเมนิสถาน
01:00
ซาอุดีอาระเบีย
VS
เยเมน

479 เจลีก 2

11:30
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
เอฮิเมะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
12:00
Giravanz Kitakyushu
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
Blaublitz Akita
VS
FC เรียวเคียว
13:00
Sagamihara
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
โตเกียวเวอร์ดี้

479 Japan - Ybc Levain Cup

12:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

99474 World - Friendly International

21:00
กินี
VS
โตโก
22:00
รัสเซีย
VS
บัลแกเรีย
23:00
เวลส์
VS
แอลเบเนีย
00:00
โกตดิวัวร์
VS
บูร์กินาฟาโซ
00:00
Niger
VS
แกมเบีย
01:45
มอนเตเนโกร
VS
อิสราเอล
01:45
สวีเดน
VS
อาร์เมเนีย
02:00
เซเนกัล
VS
แซมเบีย
02:30
ตูนิเซีย
VS
คองโก

99474 World - Club Friendlies

15:00
Viktoria Otrokovice
VS
Viktorie Přerov
15:30
Schwaz
VS
Fügen
16:00
Alta
VS
Fløya
16:00
Slovan Rosice
VS
Velké Meziříčí
16:00
Kematen
VS
Hall
18:00
Asker
VS
Kjelsås
18:00
Tromsdalen
VS
Senja
19:00
Egersund
VS
Arendal
19:00
Kongsvinger
VS
Skeid
19:00
Brattvåg
VS
Levanger
19:00
Øygarden
VS
Vard
20:00
Notodden
VS
Flekkerøy
20:00
Phönix Lübeck
VS
Teutonia Hamburg
21:00
Rochester United
VS
Sheppey United
21:00
Cumbernauld Colts
VS
Musselburgh Athletic

462 England - National League

22:00
Notts County
VS
Chesterfield

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Bahlinger SC
VS
Pirmasens
19:00
Schott Mainz
VS
Stuttgart II
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Teutonia WS
19:00
Hessen Kassel
VS
Ulm
19:00
Homburg
VS
Bayern Alzenau
19:00
Elversberg
VS
Freiburg II
19:00
TuS RW Koblenz
VS
TSV Steinbach
19:00
FSV Frankfurt
VS
Balingen
19:00
Astoria Walldorf
VS
Hoffenheim II
19:00
Aalen
VS
Kickers Offenbach
19:00
Mainz 05 II
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Bonner SC
VS
Köln II
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Borussia M'gladbach II
19:00
Schalke 04 II
VS
Preußen Münster
19:00
Rödinghausen
VS
Fortuna Köln
19:00
Bergisch Gladbach
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Lippstadt 08
19:00
Homberg
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
Wuppertaler SV
VS
Borussia Dortmund II
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Wiedenbrück
19:00
Wegberg-Beeck
VS
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
SGV Freiberg
VS
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Viktoria Griesheim
VS
Baunatal
20:00
Hunfelder SV
VS
Ginsheim
20:00
Fernwald
VS
SV Steinbach
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Buchonia Flieden

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Belshina
VS
Gomelzheldortrans
20:00
Naftan
VS
Shakhtyor Petrikov
22:00
Volna
VS
Lida

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:30
Slaven Zivinice
VS
Radnik Hadžići
22:30
Jedinstvo Bihac
VS
Orasje
22:30
Travnik
VS
Capljina
22:30
Zvijezda Gradačac
VS
Gorazde
22:30
Buducnost Banovici
VS
Posusje
22:30
Bratstvo Gracanica
VS
Vis Kosova
22:30
GOSK Gabela
VS
Rudar Kakanj
22:30
TOSK Tesanj
VS
Igman Konjic

125 Greece - Football League

21:00
Niki Volos
VS
Kalamata

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Fram
VS
Vestri
23:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Reynir
VS
Völsungur
21:00
Fjardabyggd
VS
Njardvík
21:00
Haukar
VS
Magni
22:00
KF
VS
Thróttur Vogar

491 Northern Ireland - Premiership

23:30
Larne
VS
Cliftonville

2 Poland - 1. Liga

17:40
Arka Gdynia
VS
Radomiak Radom
21:00
Resovia Rzeszów
VS
Chrobry Głogów
21:00
Bełchatów
VS
Jastrzębie
21:30
Stomil Olsztyn
VS
Miedź Legnica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
อัลเมรีอา
VS
คิโรน่า

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Vittsjo W
VS
Växjö W
20:00
Djurgarden W
VS
Eskilstuna United W
21:00
AIK W
VS
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

18:00
Brage
VS
AFC Eskilstuna
20:00
Trelleborg
VS
GIF Sundsvall
20:00
Öster
VS
Norrby
22:00
Örgryte
VS
Värnamo

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Hammarby Talang
VS
Örebro Syrianska
21:00
Sandviken
VS
Dalkurd
21:00
Hudiksvall
VS
Umeå

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Åtvidaberg
VS
Qviding FIF
21:00
Utsikten
VS
Torns
21:00
Trollhättan
VS
IFK Malmö
21:00
Tvååker
VS
Oskarshamns AIK
21:30
Österlen
VS
Ljungskile

5 Brazil - Serie A

05:00
Grêmio
VS
ฟลาเมงโก
05:00
Atlético GO
VS
São Paulo

5 Brazil - Serie B

21:00
Londrina
VS
Brusque
02:30
CSA
VS
Sampaio Corrêa
05:00
Remo
VS
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Serie C

21:00
Ituano
VS
Novorizontino
01:30
Ferroviário
VS
Altos
02:00
Figueirense
VS
Oeste
03:00
Santa Cruz
VS
Floresta
03:00
Mirassol
VS
Ypiranga Erechim
05:00
Paraná
VS
Botafogo SP

80 Chile - Primera Division

21:30
Cobresal
VS
Unión La Calera
00:00
Santiago Wanderers
VS
Universidad Católica
02:30
Palestino
VS
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

05:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Lautaro de Buin

99474 World - WC Qualification Concacaf

08:00
Nicaragua
VS
Belize
02:00
Turks and Caicos Islands
VS
Haiti
04:00
British Virgin Islands
VS
กือราเซา
04:00
Bahamas
VS
Trinidad and Tobago
06:00
US Virgin Islands
VS
เอลซัลวาดอร์

99474 World - WC Qualification South America

07:30
บราซิล
VS
เอกวาดอร์

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Plaza Colonia
VS
Nacional
03:15
Sud América
VS
Cerrito

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:00
Real Monarchs
VS
New Mexico United
06:00
Charlotte Independence
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
Indy Eleven
VS
Memphis 901
06:00
Hartford Athletic
VS
New York RB II

146 South Africa - Premier League

20:00
Black Leopards
VS
Bloemfontein Celtic
20:00
Chippa United
VS
SuperSport United
20:00
Golden Arrows
VS
Stellenbosch
20:00
TS Galaxy
VS
Kaizer Chiefs
20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Cape Town City
20:00
Maritzburg United
VS
AmaZulu
20:00
Orlando Pirates
VS
Tshakhuma
20:00
Moroka Swallows
VS
Baroka

614 Algeria - Ligue 2

22:00
MO Béjaïa
VS
Lakhdaria
22:00
USM Blida
VS
USM El Harrach
22:00
Msila
VS
RC Arbaâ
22:00
Ben Aknoun
VS
Amal Bou Saâda
22:00
WA Boufarik
VS
JSM Béjaïa
22:00
Kouba
VS
CR Béni Thour
22:00
AS Khroub
VS
HB Chelghoum Laïd
22:00
Annaba
VS
US Chaouia
22:00
CA Batna
VS
CRB Ouled Djellal
22:00
MC El Eulma
VS
MSP Batna
22:00
DRB Tadjenanet
VS
MO Constantine
22:00
USM Khenchela
VS
Teleghma
22:00
SC Aïn Defla
VS
MCB Oued Sly
22:00
CRB Ain Ouessara
VS
Temouchent
22:00
ASM Oran
VS
MC Saïda
22:00
Remchi
VS
IRB El Kerma
22:00
JSM Tiaret
VS
SKAF Khémis Mélina
22:00
RC Oued Rhiou
VS
Arzew

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
1º de Agosto
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Wiliete
21:30
Académica do Lobito
VS
Recreativo da Caála

468 Ghana - Premier League

22:00
Medeama
VS
Karela

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Hafia
VS
Satellite
05:00
Santoba
VS
Loubha Télimélé

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Chabab Ben Guerir
VS
Racing de Casablanca
23:00
Riadi Salmi
VS
KAC Kénitra
01:00
Khouribga
VS
Chabab Atlas Khénifra

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:30
Hilal El-Fasher
VS
Merreikh El-Fasher
21:30
Al Ahly Shendi
VS
Al Hilal Port Sudan
00:00
Hay Al Wadi
VS
Al Hilal Kadougli
00:00
Al Khartoum
VS
Tuti

5618 China PR - League One

14:30
Wuhan Three Towns
VS
Shenyang Urban
18:35
Zhenjiang Huasa
VS
Nanjing City
18:35
BIT
VS
Suzhou Dongwu

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

11:00
Tonan Maebashi
VS
Juntendo Uinversity

712 Korea Republic - National League

17:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Yangju Citizen
17:00
Ulsan Citize
VS
Paju Citizen
17:00
Gimhae City
VS
Cheongju
17:00
Mokpo City
VS
Gangneung City

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Baník Sokolov
VS
Benesov
15:15
Motorlet Praha
VS
Loko Vltavín
16:00
Příbram II
VS
Jiskra Domažlice
22:00
Slovan Velvary
VS
Hradec Kralove II
22:00
Teplice II
VS
Dukla Praha II
22:00
Jablonec II
VS
Sokol Zápy
22:00
Mlada Boleslav II
VS
Sokol Živanice
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Přepeře
VS
Zbuzany
22:00
Karlovy Vary
VS
Králův Dvůr
22:00
Sokol Hostoun
VS
Admira Praha
22:00
Povltava FA
VS
Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Hořovicko
VS
Spartak Sobeslav
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Slavoj Mýto
22:00
Jindrichuv Hradec
VS
Klatovy
22:00
Petřín Plzeň
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Doubravka
VS
Marianske Lazne
22:00
Prestice
VS
České Budějovice II
22:00
Hvězda Cheb
VS
Rokycany
22:00
Sokol Lom
VS
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Chomutov
22:00
Český Brod
VS
Tatran Rakovnik
22:00
Štětí
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Olympie Brezova
VS
Aritma Praha
22:00
Meteor Praha
VS
Kladno
22:00
Louny
VS
Dobris
22:00
Ostrov
VS
Banik Sous
22:00
Slaný
VS
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Velke Hamry
22:00
Poříčany
VS
Dvůr Králové
22:00
Náchod
VS
Kosmonosy
22:00
Trutnov
VS
Čáslav
22:00
Letohrad
VS
Kolín
22:00
Polaban Nymburk
VS
Hlinsko
22:00
Vysoke Myto
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Sparta Kutná Hora
VS
Sokol Libiš

320 Denmark - 2. Division Group 1

18:00
Holstebro
VS
Dalum
20:00
Brabrand
VS
Sydvest
20:00
Middelfart
VS
Frem
20:00
VSK Århus
VS
Oure
20:00
Næsby
VS
Thisted
20:00
B 93
VS
Aarhus Fremad
20:00
Holbæk B&I
VS
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

20:00
AB
VS
AB Tårnby
20:00
Nykøbing
VS
HIK
20:00
Næstved
VS
Brønshøj
20:00
Skovshoved
VS
Avarta
20:00
Hillerød
VS
Roskilde
20:00
Slagelse B&I
VS
Vanløse
20:00
KFUM Roskilde
VS
FA 2000

17 France - CFA Group C

23:00
Rumilly Vallieres
VS
Martigues
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Aubagne
VS
Andrézieux
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Monaco II
23:00
Marignane Gignac
VS
Chasselay MDA
23:00
Saint-Priest
VS
Jura Sud Foot
23:00
Toulon
VS
Grasse
23:00
Olympique Marseille II
VS
Hyères

17 France - CFA Group D

23:00
Colomiers US
VS
Nantes II
23:00
Bourges Foot
VS
Angoulême
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Bourges 18
23:00
Les Herbiers
VS
Chamalières
23:00
Trélissac
VS
Romorantin
23:30
Yzeure
VS
Bergerac
00:00
Canet Roussillon
VS
Béziers
00:00
Stade Montois
VS
Angers SCO II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Lyon Duchere II
VS
Vaulx
23:00
Velay
VS
Aurillac Arpajon
23:00
Saint-Étienne II
VS
Clermont II
23:00
Chambery
VS
Thonon Évian
23:00
Limonest
VS
Ain Sud
23:00
Bourgoin-Jallieu
VS
Hauts Lyonnais
23:00
Montlucon
VS
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

23:00
Sochaux II
VS
Grandvillars
23:00
Racing Besançon
VS
Paron
23:00
Gueugnon
VS
Saint-Apollinaire
23:00
Dijon II
VS
Montceau
23:00
Jura Dolois
VS
Besancon FC
23:00
Pontarlier
VS
Selongey
23:00
Valdahon Vercel
VS
Morteau Montlebon

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Vitré
VS
Drapeau Fougères
23:00
Stade Pontivy
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
Lannion
VS
Saint-Pierre Milizac
23:00
Dinan Léhon
VS
Guipry-Messac
23:00
Rennes II
VS
Brest II
23:00
Stade Briochin II
VS
TA Rennes
23:30
Plouzane
VS
Pontivy GSI

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Tourangeau
VS
C' Chartres II
23:00
Déols
VS
Montlouis
23:00
Montargis
VS
Avoine OCC
23:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
J3 Amilly
23:30
Vierzon
VS
Tours

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Raon l'Etape
23:00
Colmar
VS
Nancy II
23:00
Thaon
VS
Prix-lès-Mézières
23:00
RC Epernay
VS
Mulhouse
23:00
Biesheim
VS
Strasbourg II
23:00
Troyes II
VS
Amneville
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Olympique Marcquois
VS
Croix Football IC
23:00
US Chantilly
VS
Feignies-Aulnoye
23:00
Amiens AC
VS
Lille II
23:00
Amiens SC II
VS
Valenciennes II
23:00
Maubeuge
VS
Wasquehal
23:00
Saint-Omer
VS
Vimy
23:00
Boulogne II
VS
Le Touquet

17 France - National 3: Normandie

23:00
Quevilly II
VS
Saint-Lo Manche
23:00
Cherbourg
VS
Évreux 27
23:00
Avranches II
VS
Dives-Cabourg
23:00
AG Caennaise
VS
Bayeux
23:00
Oissel CMS
VS
Le Havre II
23:00
Vire
VS
Dieppe
23:00
Alencon
VS
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
Agrotikos Asteras
VS
Ethnikos Giannitsa

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Forlì
VS
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Tiferno Lerchi
VS
Gavorrano

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Stargard Szczeciński
VS
Garbarnia Kraków
18:00
Lech Poznań II
VS
Chojniczanka Chojnice
19:00
Znicz Pruszków
VS
Kalisz
20:00
Olimpia Elbląg
VS
Śląsk Wrocław II
21:30
Olimpia Grudziądz
VS
Wigry Suwałki
21:30
Polkowice
VS
Bytovia Bytów
21:30
Hutnik Krakow
VS
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:30
Železničar Lajkovac
VS
Sloga Požega

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Marcelová
VS
Kalna n. Hronom
22:30
Spartak Myjava
VS
Slovan Duslo Šaľa

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Condal
VS
Praviano
23:00
Colunga
VS
Avilés Stadium

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Barreda
VS
Barquereño
22:00
Castro
VS
Revilla
22:30
Cultural Guarnizo
VS
Ribamontan al Mar
00:00
Solares
VS
Bezana

32 Spain - Tercera - Group 4

21:00
Urgatzi
VS
Sodupe
21:30
Tolosa
VS
Durango
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Santurtzi
22:00
Balmaseda
VS
Lagun Onak
23:00
Somorrostro
VS
Ariznabarra

32 Spain - Tercera - Group 7

01:00
RSD Alcalá
VS
Villaverde-Boetticher
05:00
Alcobendas Sport
VS
Atlético de Pinto

32 Spain - Tercera - Group 8

21:30
Peñaranda
VS
Beroil Bupolsa
21:30
UD Santa Marta
VS
Almazán
22:00
Salamanca II
VS
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Esporles
VS
Ferriolense
22:30
Binissalem
VS
Génova
00:00
Santa Catalina Atlético
VS
Soller
00:00
Alcúdia
VS
Cardassar

32 Spain - Tercera - Group 12

22:30
Guía
VS
Atletico Victoria
23:00
Villa Santa Brígida
VS
Atlético Tacoronte
23:00
Arucas
VS
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

23:30
Plus Ultra
VS
CAP Ciudad de Murcia

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Beti Onak
VS
Lourdes
22:00
Subiza
VS
Peña Azagresa
22:30
River Ega
VS
Bidezarra

32 Spain - Tercera - Group 16

21:30
River Ebro
VS
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
Villanueva CF
VS
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

23:30
Azuqueca
VS
Atletico Ibanes

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Stenungsund
VS
Oddevold
19:00
Kumla
VS
IFK Tidaholm
19:00
Angered BK
VS
Gauthiod
20:00
IF Karlstad II
VS
Ahlafors
20:00
Vänersborgs FK
VS
Yxhult
21:00
Lidköping
VS
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Gute
VS
Kvarnsveden
19:00
Karlberg
VS
Skiljebo
19:00
Enskede
VS
Kungsängen
21:00
Gamla Upsala
VS
Stockholm Internazionale
21:00
Järfälla
VS
IFK Österåker
21:30
Enkoping
VS
Sandvikens AIK
21:30
Lidingö
VS
Arlanda

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Notvikens IK
VS
IFK Östersund
19:00
Storfors
VS
Friska Viljor
20:00
Stöde
VS
Täfteå
20:00
Frösö
VS
Tegs SK
20:00
Skellefteå
VS
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Olympic
VS
Karlshamn
19:00
Berga
VS
Balkan
19:00
IFK Hässleholm
VS
Kristianstad
19:00
Nosaby
VS
Prespa Birlik
21:00
Solvesborg
VS
Räppe
21:00
Rosengård
VS
Eslov
21:30
Karlskrona
VS
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
United Nordic
VS
Rynninge
21:00
Karlslund
VS
Syrianska
21:00
Arameiska / Syrianska
VS
Eskilstuna City
21:00
Tyreso
VS
Motala
21:00
Nyköping
VS
Mjolby
21:00
Smedby
VS
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Vinberg
VS
Sävedalen
18:00
Assyriska BK
VS
Husqvarna
19:00
Eskilsminne
VS
Vastra Frolunda
19:00
Varbergs GIF
VS
Ängelholm
20:00
Dalstorps
VS
Hoganas
21:00
Torslanda
VS
Astrio
21:00
Tord
VS
Ullared

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Cabofriense
VS
Friburguense
01:00
Duque de Caxias
VS
Americano
01:00
Gonçalense
VS
Artsul
01:00
América RJ
VS
Angra dos Reis
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Audax Rio
01:00
Macaé
VS
CFRJ / Marica

44 Argentina - Torneo Federal A

05:00
Boca Unidos
VS
Gimnasia y Tiro
05:00
Sportivo Las Parejas
VS
Sarmiento Resistencia
05:00
Douglas Haig
VS
Sportivo Belgrano
05:00
Gimnasia Concepción
VS
Def. de Pronunciamiento
05:00
Racing Córdoba
VS
Defensores Belgrano VR
05:00
Chaco For Ever
VS
Unión Sunchales
05:00
Central Norte
VS
Crucero del Norte
05:00
Ciudad de Bolívar
VS
Ferro Carril Oeste LP
05:00
Circulo Deportivo
VS
Villa Mitre
05:00
Cipolletti
VS
Sportivo Desamparados
05:00
Independiente Chivilcoy
VS
Sansinena
05:00
Estudiantes de San Luis
VS
Juventud Unida Univ.
05:00
Sportivo Peñarol
VS
Deportivo Camioneros
05:00
Olimpo
VS
Huracán Las Heras
05:00
Deportivo Madryn
VS
Sol de Mayo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
บริสเบน รอร์
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
14:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
16:10
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
เพิร์ธ กลอรี

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Jeonnam Dragons
VS
Seoul E.
16:30
Busan I'Park
VS
Gyeongnam
16:30
Bucheon 1995
VS
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Acacia Ridge
VS
The Lakes
16:00
Toowong
VS
The Gap
16:00
Univ. Queensland
VS
Western Spirit

98 Australia - New South Wales

12:30
Sutherland Sharks
VS
APIA Leichhardt Tigers

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Heegan
VS
Banadir

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
ECU Joondalup
VS
Cockburn City
14:00
Balcatta
VS
Perth
14:00
Sorrento
VS
Bayswater City
14:00
Inglewood United
VS
Perth Glory II
14:00
Rockingham City
VS
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Riverside Olympic
13:30
Clarence Zebras
VS
Olympia Warriors
13:30
Launceston City
VS
South Hobart
13:30
Glenorchy Knights
VS
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Peninsula Power
VS
Capalaba
15:30
Gold Coast United
VS
Redlands United
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Gold Coast Knights
16:00
Queensland Lions
VS
Magpies Crusaders

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Ascoli U19
VS
Milan U19
00:00
Inter U19
VS
Empoli U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Frosinone U19
VS
Cosenza U19

245 Czech Republic - U19 League

15:30
Opava U19
VS
Ostrava U19
15:30
Sigma Olomouc U19
VS
Pribram U19
16:00
Plzen U19
VS
Slavia Prague U19
16:00
Brno U19
VS
Sparta Praha U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
FK Pardubice U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
FC Fastav Zlin U19
17:00
Slovacko U19
VS
Meteor Praha U19
18:00
Karvina U19
VS
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Liberec W
VS
Pardubice W
16:00
Horní Heršpice
VS
Dukla Prague W
19:00
Slavia Prague W
VS
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Legia U18
VS
Slask U18
17:00
SMS Łódź U18
VS
Cracovia U18

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Adelaide Raiders
VS
Adelaide United ||
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Adelaide Comets
12:30
Campbelltown City
VS
Cumberland United
12:30
Sturt Lions
VS
Adelaide Olympic
14:30
Adelaide City
VS
NE MetroStars

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Altona Magic
14:30
Hume City
VS
Green Gully
16:00
Dandenong Thunder
VS
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Cham
VS
Bavois
21:00
Stade Nyonnais
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Étoile Carouge
VS
Yverdon Sport
21:00
Basel II
VS
Brühl
21:00
YF Juventus
VS
Breitenrain
21:00
Bellinzona
VS
Münsingen
21:00
Köniz
VS
Black Stars
21:00
Sion II
VS
Zürich II

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Stripfing
VS
Draßburg
21:30
Wiener Viktoria
VS
Mannsdorf

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

22:50
Avaí U20
VS
Botafogo U20

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Hamilton Olympic
11:30
Lambton Jaffas
VS
Weston Bears
11:30
Maitland
VS
Edgeworth Eagles

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Bantu
VS
Linare
19:00
Lioli
VS
Lesotho Defence Force
19:00
Lifofane
VS
Likhopo
19:00
Lijabatho
VS
Liphakoe Football Club

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Kaedi
VS
Nouadhibou
00:00
Concorde
VS
Sahel
02:40
Médine
VS
SNIM

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Borgeby W
VS
Mallbacken W
20:00
Jitex W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
Lidköping W

99474 World - Friendly International U19

23:00
Estonia U19
VS
Lithuania U19

32 Spain - Primera Division Women

18:30
Deportivo de La Coruña W
VS
Atletico Granadilla W
21:00
Atletico Madrid W
VS
Espanyol W
23:00
Sevilla W
VS
Real Betis W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
FC Thy - ThistedQ
VS
KoldingQ W
19:00
Køge
VS
Brondby W
19:00
Fortuna Hjorring W
VS
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

19:30
Soyaux W
VS
Le Havre W
19:30
Paris W
VS
Montpellier W
19:30
Guingamp W
VS
Bordeaux W
19:30
Issy W
VS
Stade de Reims W

32 Spain - Tercera - Playoffs

22:30
Sestao River
VS
Urduliz
23:00
Burgos Promesas
VS
Mirandés II
23:00
Formentera
VS
Constància
23:30
Xerez
VS
Ceuta
23:30
Valle Egüés
VS
Pamplona
00:30
CD Coria
VS
Diocesano

32 Spain - Segunda Division Women

19:00
Las Torres W
VS
Furia Arona W
21:00
Berriozar W
VS
Oiartzun W
21:30
Victoria FC W
VS
Monte W
23:00
Itaroa Huarte W
VS
Aurrerá de Vitoria W
23:00
Achamán W
VS
San Antonio Pilar W
23:30
Atlético Arousana W
VS
Castro W
05:00
Julio Suárez W
VS
Juventud San Sebastián W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
New England II
06:00
North Carolina
VS
Inter Miami II

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Portuguesa RJ U20
20:00
Boavista U20
VS
Macaé U20
01:00
Fluminense U20
VS
Resende U20
01:00
Madureira U20
VS
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Flamengo W
VS
Botafogo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Poitiers
23:00
Chatellerault
VS
Bressuire
23:00
Anglet Genets
VS
Cognac
23:00
Niort II
VS
Neuville
23:00
Stade Bordelais
VS
Chauvigny
23:00
Libourne
VS
Aviron Bayonnais
23:00
Tartas-St Yaguen
VS
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Agde
VS
Muret
23:00
Blagnac
VS
Montpellier II
23:00
Olympique d'Alès
VS
Balma
23:00
Stade Beaucairois
VS
Narbonne
23:00
Fabrègues
VS
Rodez II
23:00
Castanet
VS
Alberes Argelès
23:00
Toulouse II
VS
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

23:00
Créteil II
VS
Blanc Mesnil
23:00
Linas-Montlhery
VS
Les Mureaux
23:00
PSG II
VS
Bretigny Foot
23:00
Drancy JA
VS
Mantes 78
23:00
Racing Colombes 92
VS
Paris II
23:00
Les Ulis
VS
Ivry US
23:00
Meaux Academy Football
VS
Aubervilliers

2507 Gambia - GFA League

03:00
Brikama United
VS
Fortune
05:00
Wallidan
VS
Banjul

99474 World - Friendly International U23

01:00
Mexico U23
VS
Romania U23

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

17:45
Verdi
VS
Hellenic Athletic

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

19:00
ASA W
VS
AaB W
19:00
Odense Q W
VS
AGF W
19:00
B 93 W
VS
Sundby W

401 Slovakia - Youth League

16:00
Nitra U19
VS
Trenčín U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Dukla U19
16:00
Poprad U19
VS
Slovan Bratislava U19
16:00
Ružomberok U19
VS
DAC U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Žilina U19
16:00
Senica U19
VS
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U21
VS
Altona Magic U21
12:00
Port Melbourne U21
VS
Bentleigh Greens U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Melbourne Knights U21
16:45
Hume City U21
VS
Green Gully U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Yokohama W
VS
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Yamato Sylphid W
VS
Harima W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
NGU Lublield Nagoya W

227 Russia - Premier League Women

22:00
Rostov W
VS
Chertanovo W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Bo Rangers
VS
Diamond Stars
23:15
Central Parade
VS
Ports Authority
23:15
Wusum Stars
VS
Bai Bureh Warriors
01:45
Police
VS
RSLAF

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Snæfell
VS
RB
23:00
Samherjar
VS
Léttir
23:00
Horhur I.
VS
Bjorninn
23:30
Vatnaliljur
VS
Kormákur / Hvöt

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Höttur / Huginn
VS
KFG
21:00
Augnablik
VS
Einherji
21:00
ÍH
VS
Sindri
21:00
Ellidi
VS
KFS

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Acacia Ridge Res.
VS
The Lakes Res.
14:00
Toowong Res.
VS
The Gap Res.
14:00
Univ. Queensland Res.
VS
Western Spirit Res.

80 Chile - Segunda División

07:00
Rodelindo Román
VS
San Antonio Unido
22:00
Colina
VS
Deportes Valdivia
22:00
Recoleta
VS
Fernández Vial
02:00
Deportes Limache
VS
Iberia
02:00
Colchagua
VS
Independiente

99474 World - Club Friendlies Women

12:00
Sanfrecce Hiroshima W
VS
INAC Kobe Leonessa W

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
ÍBV W
VS
Selfoss W
21:00
Breidablik W
VS
Keflavík W
23:00
Thor Akureyri W
VS
Thróttur Reykjavík W
23:00
Tindastóll W
VS
Valur W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Osaka
11:00
Sony Sendai
VS
Tokyo Musashino City
11:00
Honda
VS
Iwaki
11:00
Biwako Shiga
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Matsue City
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Nara Club
VS
Kariya
11:00
Kochi United
VS
Veertien Mie
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Yunogo Belle W
11:00
Shizuoka Sangyo Univ.
VS
JFA Academy W
11:30
Tsukuba Ladies
VS
Fukuoka J. Anclas W

1233 Finland - Kolmonen

17:00
KoiPS
VS
MPS/Atletico Malmi
19:00
EPS II
VS
ToTe
19:00
Peimari United
VS
MaPS
20:00
Finnkurd
VS
LPS
20:00
Åland
VS
TPK
23:30
Tampere United
VS
JanPa