lsm99

ตารางบอล 6 มิ.ย. 2564

479 เจลีก 2

12:00
โทชิกิ SC
VS
เกียวโต แซงก้า
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า

479 Japan - Ybc Levain Cup

11:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

99474 World - Friendly International

22:30
ออสเตรีย
VS
Slovakia
23:00
อังกฤษ
VS
โรมาเนีย
23:00
เดนมาร์ก
VS
Bosnia and Herzegovina
23:00
มอลโดวา
VS
อาเซอร์ไบจาน
23:00
ลักเซมเบิร์ก
VS
สกอตแลนด์
23:00
เนเธอร์แลนด์
VS
จอร์เจีย
00:00
นอร์เวย์
VS
กรีซ
01:45
เบลเยียม
VS
โครเอเชีย
02:45
แอลจีเรีย
VS
มาลี

99474 World - Club Friendlies

19:00
Kvik Halden
VS
Moss
19:00
Hødd
VS
Nardo
20:00
Ercsi Kinizsi
VS
MOL Vidi
20:00
Florø
VS
Sotra

462 England - National League

20:30
Hartlepool United
VS
Bromley

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
Lokomotive Leipzig
VS
Chemie Leipzig
18:30
Altglienicke
VS
Energie Cottbus
18:30
Tennis Borussia
VS
FSV Optik Rathenow
18:30
Lichtenberg
VS
Chemnitzer FC
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Bischofswerdaer FV
18:30
Viktoria Berlin
VS
Luckenwalde
18:30
Auerbach
VS
Carl Zeiss Jena
18:30
Germania Halberstadt
VS
BAK '07
18:30
Babelsberg
VS
Hertha BSC II
18:30
Union Fürstenwalde
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Göppinger SV
VS
Neckarsulmer SU
20:30
Linx
VS
Astoria Walldorf II
20:30
Bruchsal
VS
Bissingen
20:30
Nöttingen
VS
Villingen
20:30
Reutlingen
VS
CfR Pforzheim
20:30
Sandhausen II
VS
Backnang
20:30
Ilshofen
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Lörrach-Brombach
VS
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Stuttgarter Kickers
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Hanau 93
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Neuhof
VS
Dietkirchen
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Waldgirmes
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Eddersheim
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Hessen Dreieich
20:00
SV Zeilsheim
VS
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Eilendorf
VS
Deutz
20:00
Düren Merzenich
VS
Hennef 05
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Alfter
20:00
FC BW Friesdorf
VS
Frechen
20:00
SV Breinig
VS
Borussia Freialdenhoven
20:15
Wesseling-Urfeld
VS
Pesch
20:15
Siegburger SV
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
Fortuna Köln II
VS
Hürth

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Kleve
VS
SF Baumberg
20:00
Germania Ratingen
VS
FSV Duisburg
20:00
Meerbusch
VS
Union Nettetal
20:00
Kray
VS
Hilden
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Cronenberger SC
20:00
1. FC M'gladbach
VS
Dusseldorf-West
20:00
Velbert
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
Monheim
VS
Sterkrade-Nord
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
SC Velbert
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
SF Niederwenigern
20:30
FC Bocholt
VS
Schonnebeck

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Stern
VS
Strausberg
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Neustrelitz
19:00
Lok Stendal
VS
Tasmania Berlin
19:00
Hansa Rostock II
VS
Greifswalder FC
19:00
CFC Hertha
VS
Rostocker FC
19:00
Staaken
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
BSC Süd 05
VS
Pampow
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
1. FC Merseburg
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
VfL Halle
VS
Plauen
19:00
Martinroda
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Union Sandersdorf
19:00
Eilenburg
VS
International Leipzig
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
FC Grimma
19:00
Krieschow
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Kaan-Marienborn
VS
Westfalia Herne
20:00
TuS Haltern
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Victoria Clarholz
VS
Hammer SpVg
20:00
Erndtebrück
VS
Paderborn 07 II
20:00
Meinerzhagen
VS
ASC Dortmund
20:00
Holzwickeder SC
VS
Eintracht Rheine
20:00
Sprockhövel
VS
Wattenscheid 09
20:00
Ennepetal
VS
Preußen Münster II
20:00
Vreden
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Gütersloh

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Dnepr Mogilev
VS
อาร์เซน่อล
20:00
Orsha
VS
Baranovichi
22:00
Slonim
VS
Krumkachy

1233 Finland - Ykkonen

21:00
RoPS
VS
EIF
22:30
Jaro
VS
Gnistan
22:30
PK-35
VS
TPS
22:30
JIPPO
VS
VPS

125 Greece - Football League

21:00
Thesprotos
VS
Veria
21:00
Pontion Karagiannion
VS
Kavala
21:00
Panserraikos
VS
Olympiakos Volos
21:00
Triglia FC
VS
Pierikos
21:00
Apollon Pontou FC
VS
Almopos
21:00
Egaleo
VS
Rodos
21:00
Episkopi
VS
Ialysos
21:00
Kallithea
VS
Asteras Vlachioti
21:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Santorini 2020

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Kári

2 Poland - 1. Liga

17:40
Zagłębie Sosnowiec
VS
Górnik Łęczna
17:40
Odra Opole
VS
Tychy 71
21:00
Sandecja Nowy Sącz
VS
Puszcza Niepołomice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เลกาเนส
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Häcken W
VS
Pitea W

47 Sweden - Superettan

20:00
Falkenberg
VS
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

18:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Piteå
18:00
Täby
VS
Sollentuna
19:00
Haninge
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Lund
VS
Linköping City

5 Brazil - Serie A

07:00
Santos
VS
Ceará
07:00
Bragantino
VS
Bahia
21:00
Fluminense
VS
Cuiabá
02:00
América Mineiro
VS
Corinthians
02:00
Fortaleza
VS
Internacional
04:15
Palmeiras
VS
Chapecoense
04:15
Juventude
VS
Athletico PR
06:30
Sport Recife
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie B

07:00
Botafogo
VS
Coritiba
02:00
Ponte Preta
VS
Vasco da Gama
04:15
Cruzeiro
VS
CRB
06:30
Avaí
VS
Vila Nova

5 Brazil - Serie C

02:00
Jacuipense
VS
Tombense
02:00
Volta Redonda
VS
Manaus
04:00
EC São José
VS
Criciúma

80 Chile - Primera Division

07:30
Huachipato
VS
เอฟเวอร์ตัน
22:30
Unión Española
VS
Antofagasta
05:00
Colo-Colo
VS
La Serena

80 Chile - Primera B

01:30
Deportes Iquique
VS
Univ. Concepción
02:30
Unión San Felipe
VS
Barnechea

99474 World - WC Qualification Concacaf

07:00
Aruba
VS
Canada
07:00
Anguilla
VS
Panama

158 Uruguay - Primera Division

22:45
Boston River
VS
Torque
01:00
Rentistas
VS
Deportivo Maldonado
03:15
Cerro Largo
VS
River Plate
06:15
Wanderers
VS
Peñarol

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Colorado Springs
VS
San Antonio
09:30
Las Vegas Lights
VS
Tacoma Defiance
09:30
Phoenix Rising
VS
San Diego Loyal
10:00
Sacramento Republic
VS
Orange County
04:00
Birmingham Legion
VS
Tulsa Roughnecks
05:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Austin Bold
05:30
Miami FC II
VS
Rio Grande Valley
06:30
Atlanta United II
VS
Louisville City

911 Angola - Girabola

21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Interclube
21:00
Sagrada Esperança
VS
Recreativo do Libolo
21:00
Cubango
VS
Santa Rita
21:30
Desportivo Huíla
VS
Baixa de Kassange
22:30
Petro de Luanda
VS
Progresso

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Sanga Balende
VS
RCK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
San-Pedro
VS
SOA
01:00
ASEC Mimosas
VS
AFAD

468 Ghana - Premier League

22:00
Asante Kotoko
VS
Ashanti Gold
22:00
Berekum Chelsea
VS
King Faisal
22:00
Dreams
VS
Elmina Sharks
22:00
Ebusua Dwarfs
VS
Aduana Stars
22:00
Liberty Professionals
VS
WAFA
22:00
Eleven Wonders
VS
Bechem United
01:00
Great Olympics
VS
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CO Coyah
VS
Hafia
05:00
Fello Star
VS
CO Coyah
05:00
Flamme Olympique
VS
Wakirya
05:00
Satellite
VS
Horoya

16175 Libya - Premier League

21:30
Ngom Egdabya
VS
Al-Nasr
21:30
Al Hilal
VS
Al Ahli Benghazi
22:00
Al-Khmes
VS
Al-Ittihad

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Stade Marocain
VS
AS Salé
23:00
Tihad Casablanca
VS
Kawkab Marrakech
01:00
Wydad Fès
VS
Widad Témara

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Teungueth
VS
Diambars
00:00
Pikine
VS
Casa Sport
00:00
Gorée
VS
Mbour Petite Côte
00:00
Stade de Mbour
VS
Niarry Tally
00:00
Generation Foot
VS
CNEPS Excellence
00:00
ASEC Ndiambour
VS
Jaraaf
00:15
Dakar SC
VS
Douanes

64306 Hong Kong - First Division

12:30
South China
VS
Wong Tai Sin
12:30
Wing Yee
VS
Sham Shui Po
14:30
Central & Western
VS
Hong Kong FC
14:30
Shatin
VS
Eastern District
14:30
Citizen AA
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
Yuen Long
VS
North District
18:00
Hoi King
VS
Wofoo Tai Po

712 Korea Republic - K-League 1

14:00
Seongnam
VS
Jeonbuk Motors
14:30
Daegu
VS
Seoul

712 Korea Republic - National League

14:00
Gyeongju HNP
VS
Busan Transportation

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Slavia Praha II
VS
Sparta Praha II
15:15
Slovan Liberec II
VS
Sokol Brozany
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:30
Hanácká
VS
Banik Ostrava II
22:30
Dolní Benešov
VS
Uničov
22:30
Sigma Olomouc II
VS
Znojmo
22:30
Vyškov
VS
Uherský Brod
22:30
Velké Meziříčí
VS
Viktoria Otrokovice
22:30
Hlučín
VS
Zlín II
22:30
Vrchovina
VS
Slovan Rosice
22:30
Vysočina Jihlava II
VS
Odra Petrkovice
22:30
Slovácko II
VS
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Strani
VS
FC Vsetin
22:00
Skaštice
VS
Slavičín
22:00
Brumov
VS
Hranice
22:00
Bzenec
VS
Šumperk
22:00
Valašské Meziříčí
VS
Nove Sady
22:00
Viktorie Přerov
VS
HFK Olomouc
22:00
Kozlovice
VS
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:00
Slavoj Polná
VS
Humpolec
22:00
Zbrojovka Brno II
VS
Sokol Tasovice
22:00
Hodonín-Šardice
VS
Havlickuv Brod
22:00
Stara Rise
VS
Ždírec nad Doubravou
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Břeclav
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Velka Bites
22:00
Start Brno
VS
Sokol Lanžho

1233 Finland - Kakkonen

19:00
JBK
VS
Vaajakoski
22:30
I-Kissat
VS
PIF
22:30
EPS
VS
GrIFK
22:30
SJK Akatemia
VS
VIFK
22:30
Kemi City
VS
OTP
22:30
JJK
VS
OLS
22:30
Kraft
VS
JS Hercules
22:30
MiPK
VS
PKKU
22:30
PeKa
VS
JäPS

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Chateauroux II
VS
Saran Municipal
20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
Orleans II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

21:00
Apollon Paralimniou
VS
Pandramaikos
21:00
Aris Avato
VS
Didymoteicho
21:00
Antheias-Aristinou
VS
M. Alexandros Orfaniou
21:00
Doxa Neo Sidirochori
VS
Evosmou
21:00
Nestos Chrisoupolis
VS
Elpida Sapes
21:00
Aetos Orfani
VS
Ethnikos Sochos
21:00
Anagennisi Thalassias
VS
Orfeas Xanthi
21:00
Ampelokipon Drama
VS
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

21:00
Dimitra Efxeinoupolis
VS
Nea Artaki
21:00
Atalanti
VS
Diagoras Stefanovik
21:00
Ipato
VS
Opountios
21:00
Iraklis Psachna
VS
Amvrysseas
21:00
Thiseas Agria
VS
Almyros

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

21:00
Elassona
VS
Fikis
21:00
Dias Diou
VS
Ethnikos Neou Keramidiou
21:00
Anagennisi Karditsas
VS
Iraklis Larissa
21:00
Kozani
VS
Sellana
21:00
Aetos Makrychoriou
VS
Karitsa
21:00
Meteora
VS
Oikonomos
21:00
Makedonikos Foufas
VS
Ermis Amyntaio

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

21:00
Anagennisi Giannitsa
VS
Thermaikos Thermis
21:00
PAOK Alexandreia
VS
Nea Kallikrateia
21:00
Edessaikos
VS
Poseidon Nea Michaniona
21:00
Niki Agkathia
VS
Aetos Varvaras
21:00
Anagennisi Plagia
VS
Thyella Sarakinoi
21:00
Makedonikos Neapolis
VS
M. Alexandros Trikala

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

21:00
Anagennisi Artas
VS
M. Alexandros Kastorias
21:00
Panagriniakos
VS
Tilikratis
21:00
Agios Matthaios
VS
Thyella Monastirakiou
21:00
Asteras Kalirachis
VS
Lefkimmi
21:00
Preveza
VS
Amvrakikos Loutrou
21:00
Missolonghi
VS
Acheron Kanalaki
21:00
Thyella Katsikas
VS
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

21:00
Nafplio 2017
VS
Koronida Koiladas
21:00
Kifisia
VS
Ermis Meligous
21:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Panarkadikos
21:00
Molaikos
VS
PAO Rouf
21:00
Aris Skalas
VS
Atromitos Chiliomodi
21:00
Ermionidas-Ermis
VS
Agios Ierotheos

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Saluzzo
VS
Città di Varese
21:00
Arconatese
VS
Pro Imperia
21:00
Bra
VS
Chieri
21:00
Borgosesia
VS
Derthona
21:00
Casale
VS
Vado
21:00
Castellanzese
VS
PDHAE
21:00
Gozzano
VS
Sestri Levante
21:00
Lavagnese
VS
Caronnese
21:00
Legnano
VS
Folgore Caratese
21:00
Sanremo
VS
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Brusaporto
VS
Desenzano Calvina
21:00
Casatese
VS
Seregno
21:00
Cavenago Fanfulla
VS
Caravaggio
21:00
Nibionnoggiono
VS
Vis Nova Giussano
21:00
Pontisola
VS
Crema
21:00
Scanzorosciate
VS
Breno
21:00
Sona
VS
Tritium
21:00
Adrense
VS
Villa d'Almè
21:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

21:00
Trento Calcio 1921
VS
Cjarlins Muzane
21:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Manzanese
21:00
Belluno
VS
Delta Calcio Rovigo
21:00
Montebelluna
VS
Adriese
21:00
Este
VS
Ambrosiana
21:00
Luparense
VS
Caldiero Terme
21:00
Mestre
VS
Virtus Bolzano
21:00
Clodiense
VS
Campodarsego
21:00
Union Feltre
VS
Chions
21:00
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Cartigliano

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Aglianese
VS
Lentigione
21:00
Bagnolese
VS
Prato
21:00
Corticella
VS
Real Forte Querceta
21:00
Fiorenzuola
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Marignanese
VS
Pro Livorno
21:00
Progresso
VS
Rimini
21:00
Sammaurese
VS
Correggese
21:00
Seravezza
VS
Sasso Marconi Zola

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Flaminia
VS
San Donato Tavarnelle
21:00
Cannara
VS
Scandicci
21:00
Grassina
VS
Montespaccato
21:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Sporting Trestina
21:00
Pianese
VS
Foligno
21:00
Sangiovannese
VS
Lornano Badesse
21:00
Robur Siena
VS
Montevarchi Calcio
21:00
Sinalunghese
VS
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Aprilia
VS
Pineto
21:00
Castelfidardo Calcio
VS
Giulianova
21:00
Castelnuovo Vomano
VS
Tolentino
21:00
Campobasso
VS
Porto Sant'Elpidio
21:00
Matese
VS
Recanatese
21:00
Montegiorgio
VS
FC Rieti
21:00
Olympia Agnonese
VS
Atletico
21:00
San Nicolò
VS
Vastogirardi
21:00
Vastese
VS
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

19:30
Muravera
VS
Insieme Formia
21:00
Afragolese
VS
Nocerina
21:00
Cassino
VS
Nola 1925
21:00
SSC Giugliano
VS
Gladiator
21:00
Lanusei
VS
Arzachena
21:00
Latina
VS
Carbonia
21:00
Latte Dolce
VS
Team Nuova Florida
21:00
Savoia
VS
Sassari Torres
21:00
Vis Artena
VS
Nuova Monterosi

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Casarano
VS
Brindisi
21:00
Città di Fasano
VS
Picerno
21:00
Fidelis Andria
VS
Lavello
21:00
Gravina
VS
Sorrento
21:00
Nardò
VS
US Bitonto
21:00
Portici
VS
Molfetta Calcio
21:00
Aversa Normanna
VS
Puteolana Internapoli
21:00
Taranto
VS
Audace Cerignola
21:00
Team Altamura
VS
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Marina di Ragusa
VS
Santa Maria Cilento

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Pogoń Siedlce
VS
Motor Lublin

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:30
Vlasina
VS
Timok
22:30
Dunav Prahovo
VS
Pčinja Trgovište
22:30
Sinđelić Niš
VS
Trstenik PPT
22:30
Radnički Svilajnac
VS
Kablovi Zaječar
22:30
SFS Borac
VS
Jedinstvo Paraćin
22:30
Buducnost Popovac
VS
Mladost Medoševac
22:30
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Timočanin
22:30
Morava Vladičin Han
VS
Radan
22:30
Car Konstantin
VS
Rembas
22:30
Moravac Mrštane
VS
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:30
Jedinstvo Ub
VS
Mačva 1929
22:30
Budućnost Arilje
VS
Gruža
22:30
Sumadija Arandelovac
VS
Jošanica
22:30
Semendrija 1924
VS
Trepča
22:30
Bane Raska
VS
Sušica
22:30
Takovo
VS
Mladi Radnik
22:30
Tutin
VS
Sloboda Užice
22:30
Budučnost Krušik
VS
Sloga Petrovac na Mlavi

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Galanta
VS
Castkovce
22:00
Imeľ
VS
Nitra II
22:00
Beluša
VS
OFK Malzenice
22:00
Veľké Ludince
VS
Nové Zámky
22:00
Lednické Rovne
VS
Povazska Bystrica
22:00
Veľké Ludince
VS
OFK Malzenice
22:00
Beluša
VS
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Imeľ
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Spartak Myjava
VS
Nitra II
22:00
Lednické Rovne
VS
Nové Zámky
22:00
Galanta
VS
Kalna n. Hronom
22:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Castkovce
22:00
Marcelová
VS
Povazska Bystrica

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Viveiro
VS
Ourense CF
23:00
Paiosaco
VS
UD Ourense
23:00
Fisterra
VS
Atios
23:00
Arzúa
VS
Ribadumia
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Barco
23:00
As Pontes
VS
Pontellas

32 Spain - Tercera - Group 2

22:00
Siero
VS
Vallobín
23:00
Valdesoto
VS
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Torina
VS
Rinconeda Polanco

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Igualada
VS
Horta
17:00
Montañesa
VS
Figueres
17:00
Pobla Mafumet
VS
Sants
21:30
Valls
VS
Banyoles
23:00
Santfeliuenc
VS
Peralada

32 Spain - Tercera - Group 6

23:00
Villajoyosa
VS
Paterna
23:00
Crevillente
VS
Benicarló
23:00
Novelda
VS
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

16:15
Complutense
VS
El Álamo
17:00
Villanueva del Pardillo
VS
Móstoles CF
17:00
Santa Ana
VS
Real Aranjuez

32 Spain - Tercera - Group 8

23:00
Becerril Campos
VS
Cultural Cebrereña
23:00
La Bañeza
VS
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Melilla CD
VS
Atlético Porcuna
17:00
Motril
VS
Maracena
17:00
Union Estepona
VS
Real Jaén
17:00
Alhaurino
VS
Loja

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Castilleja
VS
Lebrijana
17:00
Sevilla III
VS
Conil
17:00
Coria CF
VS
Arcos
00:30
La Palma
VS
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

23:00
Llosetense
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

17:30
La Cuadra
VS
Velke Levare
18:00
Tenisca
VS
Las Palmas III
18:00
Mensajero
VS
UD San Fernando
18:00
Atlético Paso
VS
Panadería Pulido
18:00
Tenerife II
VS
Lanzarote
18:00
Buzanada
VS
Gran Tarajal
18:00
Santa Úrsula
VS
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

15:15
EDMF Churra
VS
Muleño
16:30
Minerva
VS
Lorca
23:00
Olímpico Totana
VS
Huércal-Overa
23:30
El Palmar
VS
Deportiva Minera

32 Spain - Tercera - Group 15

23:00
Corellano
VS
Fontellas

32 Spain - Tercera - Group 16

22:00
Pradejon
VS
Comillas
22:00
Tedeón
VS
Villegas
22:00
Calasancio
VS
Agoncillo
22:30
Alberite
VS
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Sariñena
VS
Valdefierro
17:00
Sabiñánigo
VS
Fraga
22:30
Almudévar
VS
Atletico Monzon
22:30
Robres
VS
Cariñena
23:00
Épila
VS
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Almagro Spain
00:00
Conquense
VS
La Solana
00:00
Pedroñeras
VS
Almansa

47 Sweden - Division 2: Norrland

20:00
Umeå FC Akademi
VS
Gottne IF

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Votuporanguense
VS
Primavera SP
01:00
Nacional SP
VS
CA Linense

41 ยูโร U21

02:00
Germany U21
VS
Portugal U21

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Daejeon Citizen
VS
Anyang
16:30
Sangju Sangmu
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

12:00
Brisbane Knights
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
Sydney Olympic
12:00
Blacktown City
VS
Sydney United
14:00
Marconi Stallions
VS
North Shore Mariners
15:30
Sydney II
VS
Mt Druitt Town

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Gaadiidka
VS
Horseed

98 Australia - Npl Queensland

13:15
SC Wanderers
VS
Brisbane Strikers
15:00
Olympic
VS
Logan Lightning
15:00
Moreton Bay United
VS
Brisbane Roar II

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Cagliari U19
VS
Lazio U19
17:30
Torino U19
VS
Bologna U19
20:00
Roma U19
VS
Sampdoria U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Slovacko W
VS
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gornik Z. U18
VS
Lechia Gdańsk U18
17:30
Escola Warszawa U18
VS
Gwarek Zabrze U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Katsina United
VS
Nasarawa United
22:00
Adamawa United
VS
Plateau United
22:00
Kano Pillars
VS
Enyimba
22:00
Heartland
VS
Rivers United
22:00
Wikki Tourist
VS
Akwa United
22:00
Kwara United
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Abia Warriors
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Enugu Rangers
VS
MFM
22:00
Akwa Starlets
VS
Lobi Stars
22:00
Warri Wolves
VS
Sunshine Stars

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Dandenong City
12:00
Eastern Lions
VS
South Melbourne
14:00
Heidelberg United
VS
Oakleigh Cannons

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Mauerwerk
VS
Neusiedl

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Valentine
VS
Charlestown City Blues
13:30
Broadmeadow Magic
VS
Lake Macquarie

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Manonyane
VS
LMPS
19:00
Sefotha-Fotha
VS
Kick4Life
19:00
CCX
VS
Mazenod

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Kedia
VS
JAHE
00:00
Police
VS
Inter Nouakchott
02:40
Garde Nationale
VS
Armee

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Nathaly's
VS
CARA Brazzaville
20:00
Racing Club Brazzavile
VS
Diables Noirs
22:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Étoile du Congo
22:00
Leopards de Dolisie
VS
Cheminots
22:00
V.Club Mokanda
VS
Nico-Nicoye
22:00
Otôho d'Oyo
VS
Inter Club

47 Sweden - Elitettan Women

17:30
Bollstanäs W
VS
Morön W
20:00
Alingsås W
VS
Norrköping W
21:00
Brommapojkarna W
VS
Uppsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
Honka W
VS
Åland United W
20:00
TiPS W
VS
JyPK W
20:00
KuPS W
VS
Ilves W

99474 World - Friendly International U19

16:00
Slovakia U19
VS
Czech Republic U19

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Levante W
VS
Athletic Club W
16:00
Real Madrid W
VS
Real Sociedad W
16:30
Rayo Vallecano W
VS
Santa Teresa W
17:00
Barcelona W
VS
Madrid CFF W
17:00
Logroño W
VS
Eibar W
21:00
Valencia W
VS
Huelva W

32 Spain - Tercera - Playoffs

16:45
Siete Villas
VS
Gimnástica Torrelavega
23:00
Cerdanyola del Vallès
VS
Sant Andreu
23:00
Cirbonero
VS
Huarte
23:30
Tropezón
VS
Escobedo
23:30
Platges de Calvià
VS
Mallorca II
00:00
Mar Menor
VS
Cartagena II
00:30
Antequera
VS
At. Malagueño

32 Spain - Segunda Division Women

16:30
Mulier W
VS
San Ignacio W
16:45
Valladares W
VS
Oceja-Gimnástica W
17:00
Mos W
VS
Sporting Gijón II W
17:00
Sárdoma W
VS
Llanera W
17:30
UD Logroñés W
VS
Arratia W
18:00
Las Majoreras W
VS
Tarsa W
22:30
Castejón W
VS
Tolosa W

3483 USA - USL League One

07:00
Tormenta
VS
Chattanooga Red Wolves
09:00
Tucson
VS
Toronto II
05:00
Forward Madison
VS
Union Omaha

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Sevilla U19
VS
Málaga U19
17:00
Leganés U19
VS
Atl. Madrid U19
17:00
Real Valladolid U19
VS
Real Madrid U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

21:00
Pannaxiakos
VS
Ano Meras
21:00
Proodeftiki
VS
Fostiras
21:00
Charavgiakos
VS
Moschato
21:00
Aittitos Spata
VS
Ilioupoli
21:00
Marko
VS
Ethnikos Piraeus

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

21:00
Mikrasiatiki
VS
Aias Salamina
21:00
Akratitos
VS
Aiolikos
21:00
Pyliou
VS
Keratsini
21:00
Panelefsiniakos
VS
Karavas
21:00
Aetos Loutron
VS
Asteras Varis
21:00
Thyella Diastavroseos
VS
Pythagoras Karlovasi

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Bangu U20
VS
Flamengo RJ U20

5 Brazil - Brasileiro Women

00:00
Palmeiras W
VS
São Paulo W
01:00
Ferroviária W
VS
Grêmio W
01:00
Kindermann-Avaí W
VS
Santos W
01:00
Minas ICESP W
VS
Bahia W
01:00
São José W
VS
Internacional RS W
06:00
Corinthians W
VS
Cruzeiro W

99474 World - Friendly International U23

19:00
ออสเตรเลีย
VS
ซาอุดีอาระเบีย

251 Italy - Serie C Play-offs

22:30
AlbinoLeffe
VS
Alessandria
01:45
Calcio Padova
VS
Avellino

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
St. Albans Saints U21
VS
Dandenong City U21
09:30
Eastern Lions U21
VS
South Melbourne U21
12:00
Heidelberg United U21
VS
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Speranza W
VS
Kamogawa W
11:00
Iga Kunoichi W
VS
Cerezo Osaka W
12:00
Nittaidai W
VS
Ehime W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Kamboi Eagles
VS
Freetown City
01:45
East End Lions
VS
Mighty Blackpool

1796 Iceland - 4. Deild

01:00
Reynir Hellissandur
VS
Ýmir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

10:00
Brisbane Knights Res.
VS
Albany Creek Res.

80 Chile - Segunda División

02:30
Concepcion
VS
General Velásquez

453172 Macao - Primeira Division

19:00
Cheng Fung
VS
Casa de Portugal

1796 Iceland - Premier League Women

02:15
Fylkir W
VS
Stjarnan W

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Grótta W
VS
Afturelding W
21:00
Augnablik W
VS
Víkingur Reykjavík W
21:00
Haukar W
VS
HK W
01:00
IA Akranes W
VS
FH W

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Bunnies Gunma White Star W

1233 Finland - Kolmonen

18:00
NJS II
VS
Atlantis II
20:00
Tervarit-j
VS
Roi United
21:00
JPS
VS
Riverball
21:00
KajHa
VS
OPS
21:00
TP-47
VS
Raahe