lsm99

ตารางบอล 9 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

13:00
เติร์กเมนิสถาน
VS
เลบานอน
18:00
ศรีลังกา
VS
เกาหลีใต้

99474 World - Friendly International

01:00
Niger
VS
Congo
01:45
โปรตุเกส
VS
อิสราเอล
06:00
สหรัฐอเมริกา
VS
คอสตาริกา

99474 World - Club Friendlies

18:00
Viking
VS
Egersund
19:00
Aalesund
VS
Brattvåg
22:00
Notodden
VS
Odd II
23:30
Scheiblingkirchen
VS
Bruck/Leitha
00:00
Kematen
VS
Telfs
00:00
Bærum
VS
Fram
01:00
Fløya
VS
Tromsdalen
02:00
Tromsdalen
VS
Senja

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
Balingen
VS
Astoria Walldorf

125 Greece - Football League

21:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Asteras Vlachioti

47 Sweden - Svenska Cupen

00:30
Karlberg
VS
Täby
00:30
Qviding FIF
VS
Trollhättan

86 Ukraine - Second League: Group B

21:30
Mykolaiv II
VS
Yarud Mariupol'

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Tristán Suárez
VS
Guillermo Brown
01:30
Instituto
VS
Independiente Rivadavia
02:00
Club Atlético Güemes
VS
Villa Dálmine

5 Brazil - Copa do Brasil

02:30
ABC
VS
Chapecoense
02:30
Vasco da Gama
VS
Boavista
05:00
Bahia
VS
Vila Nova
05:00
Palmeiras
VS
CRB
05:00
Athletico PR
VS
Avaí
05:00
Juazeirense
VS
Cruzeiro

99474 World - WC Qualification Concacaf

07:00
Bermuda
VS
Cayman Islands
07:00
กือราเซา
VS
Guatemala
08:00
Barbados
VS
Dominica
08:05
เอลซัลวาดอร์
VS
Antigua and Barbuda
08:05
Canada
VS
Suriname
08:05
Panama
VS
Dominican Republic

99474 World - WC Qualification South America

07:30
ปารากวัย
VS
บราซิล
08:30
ชิลี
VS
โบลิเวีย

158 Uruguay - Segunda Division

03:15
Juventud
VS
Albion
05:30
Uruguay Montevideo
VS
Villa Teresa

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:30
Atlanta United II
VS
Sporting Kansas City II

614 Algeria - Ligue 1

05:00
CS Constantine
VS
CR Belouizdad

911 Angola - Girabola

21:00
Cubango
VS
Sagrada Esperança

607 Burkina Faso - Premier League

01:15
SONABEL
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Blessing
VS
Lubumbashi Sport
20:30
Dauphins Noirs
VS
Sanga Balende

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Santoba
VS
Horoya

16175 Libya - Premier League

22:00
Al Ahli Tripoli
VS
Abu Salim

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Wydad Casablanca
VS
Difaâ El Jadida
01:15
RSB Berkane
VS
Youssoufia Berrechid

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:30
Tuti
VS
Al Shorta
00:00
Hilal Obayed
VS
Al Ahli Khartoum
00:00
Al Ahly Shendi
VS
Al Khartoum

5618 China PR - League One

14:00
Nanjing City
VS
Beijing BG
18:35
Sichuan
VS
Meizhou Hakka
18:35
Chengdu Qianbao
VS
Nantong Zhiyun
18:35
Shenyang Urban
VS
Heilongjiang Lava Spring

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
Parceiro Nagano
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
Honda
16:00
Giravanz Kitakyushu
VS
Sagamihara
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
Mizushima
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
Sony Sendai
16:00
เกียวโต แซงก้า
VS
Imabari
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
Gainare Tottori
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
Tochigi City
16:00
เอฟซี โตเกียว
VS
Juntendo Uinversity
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
โทชิกิ SC
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
FC เรียวเคียว
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
Verspah Oita
17:00
สากัน โตสู
VS
Roasso Kumamoto
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
Honda Lock
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
Fukuyama City
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
Grulla Morioka
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
Okinawa SV
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
Osaka
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
Kataller Toyama
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
Kochi United
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
Fukui United
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
Hokkaido Tokachi

712 Korea Republic - National League

15:00
Yangju Citizen
VS
Gimhae City
17:00
Gangneung City
VS
Gyeongju HNP
17:00
Gimpo
VS
Pyeongtaek Citizen
17:00
Hwaseong
VS
Ulsan Citize
17:00
Cheongju
VS
Mokpo City
17:00
Cheonan City
VS
Changwon City
17:00
Daejeon Korail
VS
Busan Transportation

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Defensores de Cambaceres
VS
Argentino Rosario
01:30
Yupanqui
VS
Central Ballester
01:30
Liniers
VS
Centro Español
01:30
Puerto Nuevo
VS
Deportivo Paraguayo
01:30
Sportivo Barracas
VS
Juventud Unida G.
01:30
ลูกาโน
VS
Deportivo Muñiz

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:30
Slovácko II
VS
Dolní Benešov
21:30
Vysočina Jihlava II
VS
Vyškov
21:30
Viktoria Otrokovice
VS
Slovan Rosice
21:30
Znojmo
VS
Frýdek-Místek
21:30
Velké Meziříčí
VS
Hlučín
21:30
Banik Ostrava II
VS
Uherský Brod
21:30
Sigma Olomouc II
VS
Zlín II
21:30
Odra Petrkovice
VS
Uničov
21:30
Hanácká
VS
Vrchovina

1233 Finland - Kakkonen

23:00
JäPS
VS
NJS

17 France - CFA Group B

20:00
Haguenau
VS
Sedan
20:00
Metz II
VS
Olympique St Quentin
20:30
Belfort
VS
Gobelins
23:00
Épinal
VS
Auxerre II
23:00
Gazélec Ajaccio
VS
Reims II
23:00
Lens II
VS
Beauvais
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Bobigny

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

21:00
Kifisia
VS
Nafplio 2017
21:00
Ermis Meligous
VS
Foinikas N. Epidavrou
21:00
Pangytheatikos
VS
Molaikos
21:00
Panarkadikos
VS
Aris Skalas
21:00
PAO Rouf
VS
Agios Ierotheos
21:00
Atromitos Chiliomodi
VS
Ermionidas-Ermis

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Sanremo
VS
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Correggese
VS
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Montevarchi Calcio
VS
Flaminia
21:00
Scandicci
VS
Montespaccato
21:00
Foligno
VS
Robur Siena
21:00
Gavorrano
VS
Grassina
21:00
Lornano Badesse
VS
Cannara
21:00
Pianese
VS
Sinalunghese
21:00
San Donato Tavarnelle
VS
Sangiovannese
21:00
Sporting Trestina
VS
Tiferno Lerchi
21:00
Trastevere
VS
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Pineto
VS
Castelnuovo Vomano

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Carbonia
VS
Vis Artena
20:00
Gladiator
VS
Latte Dolce
21:00
Arzachena
VS
Muravera
21:00
Nola 1925
VS
Savoia
21:00
SSC Giugliano
VS
Nuova Monterosi
21:00
Nocerina
VS
Latina
21:00
Insieme Formia
VS
Afragolese
21:00
Team Nuova Florida
VS
Cassino
21:00
Sassari Torres
VS
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Santa Maria Cilento
VS
Città Di Sant’Agata

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Povazska Bystrica
VS
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 7

01:00
Villaverde-Boetticher
VS
Alcobendas Sport

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
Forward
VS
Kumla
00:00
Nordvärmland
VS
IF Karlstad II
00:00
Gauthiod
VS
Vänersborgs FK
00:30
IFK Tidaholm
VS
Stenungsund
00:30
Ahlafors
VS
IFK Skovde
00:30
Yxhult
VS
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

21:00
Lidingö
VS
Gute
00:00
Skiljebo
VS
Enkoping
00:00
Sandvikens AIK
VS
Kvarnsveden
00:30
Stockholm Internazionale
VS
Enskede
00:45
Arlanda
VS
Järfälla
01:00
IFK Österåker
VS
Gamla Upsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:00
Gottne IF
VS
Friska Viljor
00:00
Täfteå
VS
Tegs SK
00:00
IFK Östersund
VS
Frösö
00:00
Ytterhogdal
VS
Stöde
00:30
Skellefteå
VS
Storfors
00:30
Bergnasets
VS
Notvikens IK
01:00
Sandviks
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:00
Karlshamn
VS
Karlskrona
00:00
Nosaby
VS
Asarum
00:00
Balkan
VS
Olympic
00:00
Räppe
VS
Berga
00:00
Eslov
VS
Solvesborg
00:00
Prespa Birlik
VS
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

00:00
Eskilstuna City
VS
Rynninge
00:00
Motala
VS
Karlslund
00:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Nyköping
00:30
Syrianska
VS
Arameiska / Syrianska
00:30
Värmbols
VS
IFK Eskilstuna
01:00
Smedby
VS
United Nordic
01:00
Huddinge
VS
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Astrio
VS
Eskilsminne
00:00
Sävedalen
VS
Varbergs GIF
00:00
Husqvarna
VS
Vinberg
00:30
Ängelholm
VS
Tord
00:30
Hoganas
VS
Assyriska BK
01:00
Dalstorps
VS
Onsala

5 Brazil - Paranaense 1

02:00
Londrina
VS
Operário PR

5 Brazil - Paulista A3

01:00
Primavera SP
VS
CA Linense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Raadsan
VS
Geeska Afrika

98 Australia - Npl Queensland

16:30
SC Wanderers
VS
Logan Lightning

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Sampdoria U19
VS
Cagliari U19
20:00
Bologna U19
VS
Ascoli U19
20:00
Lazio U19
VS
Inter U19
20:00
Empoli U19
VS
Torino U19
22:00
Milan U19
VS
Fiorentina U19
00:00
Juventus U19
VS
Spal U19
02:00
Sassuolo U19
VS
Roma U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Pisa U19
VS
Frosinone U19

716 Nigeria - Npfl

22:00
Plateau United
VS
Katsina United
22:00
Enyimba
VS
Adamawa United
22:00
Rivers United
VS
Kano Pillars
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Wikki Tourist
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Kwara United
22:00
Lobi Stars
VS
Enugu Rangers
22:00
Sunshine Stars
VS
Akwa Starlets
22:00
Nasarawa United
VS
Warri Wolves

227 Russia - Pfl

19:00
Inter Cherkessk
VS
Urozhay
21:00
Tuapse
VS
Makhachkala
21:00
Mashuk-KMV
VS
Dinamo Stavropol'
21:00
Legion Dynamo
VS
Biolog
21:00
Krasnodar 3
VS
Essentuki
22:00
Druzhba
VS
Spartak Nal'chik
22:00
SKA Rostov
VS
Chernomorets
22:30
Forte Taganrog
VS
Anzhi

1560 Congo - Ligue 1

20:00
V.Club Mokanda
VS
Leopards de Dolisie
20:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Nathaly's
22:00
Racing Club Brazzavile
VS
CARA Brazzaville
22:00
Nico-Nicoye
VS
Cheminots

32 Spain - Tercera - Playoffs

01:00
Somozas
VS
Choco

614 Algeria - Algeria Youth League

05:00
CS Constantine U21
VS
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

20:30
Ahi Bir al-Maksur
VS
Hapoel Sandala Gilboa

32 Spain - Segunda Division Women

00:30
Sárdoma W
VS
Oceja-Gimnástica W

3483 USA - USL League One

06:00
Toronto II
VS
Tormenta

251 Italy - Serie C Play-offs

22:30
Avellino
VS
Calcio Padova
01:30
Alessandria
VS
AlbinoLeffe

5724 Sierra Leone - Premier League

01:45
Bai Bureh Warriors
VS
East End Tigers
01:45
Kallon
VS
Bo Rangers

1796 Iceland - 4. Deild

02:00
Úlfarnir
VS
Hvíti riddarinn
02:15
Hamar
VS
KFB
03:00
KFR
VS
Ísbjörninn
03:00
RB
VS
Afrika Reykjavik
03:00
KH
VS
SR
03:00
Gullfálkinn
VS
Stokkseyri

1796 Iceland - 3. Deild

02:00
Einherji
VS
Dalvík / Reynir

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Sion Swifts W
VS
Linfield W
02:00
Cliftonville W
VS
Derry City W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Comber Rec. W
VS
Belfast Celtic W
01:30
East Belfast W
VS
Mid-Ulster W
01:30
Ballymena Allstars W
VS
Lisburn W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Reinmeer Aomori
VS
Maruyasu Okazaki

1233 Finland - Kolmonen

22:15
TPS II
VS
VG-62
22:30
SavU
VS
IPS Edustus
22:30
Liry
VS
KJP
22:30
Tervarit-j
VS
OPS
23:00
Ri-Pa
VS
STPS
23:00
FC Komeetat
VS
Warkaus
23:00
SIF
VS
Nykarleby IK
23:45
Kings
VS
JPS
00:15
Kontu
VS
Ponnistajat