lsm99

ตารางบอล 12 มิ.ย. 2564

99474 World - Friendly International

00:00
กานา
VS
โกตดิวัวร์
02:00
โมร็อกโก
VS
บูร์กินาฟาโซ

99474 World - Club Friendlies

15:00
Benesov
VS
Motorlet Praha
15:00
Hranice
VS
Viktoria Otrokovice
15:00
Sparta Kutná Hora
VS
Benatky nad Jizerou
16:00
Hlučín
VS
Nový Jičín
18:00
Asker
VS
Moss
18:00
Carl Zeiss Jena
VS
Wismut Gera
19:00
Tromsdalen
VS
Alta
19:00
Eckernforder SV
VS
Weiche Flensburg
20:00
Fram
VS
Kvik Halden
20:00
มัลโม่
VS
Kalmar
20:00
Spartans
VS
Lothian Hutchison
20:30
Øygarden
VS
Florø
21:00
Sokol Živanice
VS
Slavia Praha II
21:00
Chatham Town
VS
Rochester United
21:00
Cumbernauld Colts
VS
Blantyre Victoria
21:00
Chayka
VS
Akron
22:00
Telfs
VS
Natters
22:00
Ufa
VS
Veles
23:00
Kalsdorf
VS
Maribor
23:30
Hertha
VS
SPG Kornspitz Pregarten

462 England - National League

18:00
Torquay United
VS
Notts County

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Bahlinger SC
19:00
Hoffenheim II
VS
Aalen
19:00
Freiburg II
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Bayern Alzenau
VS
Elversberg
19:00
Ulm
VS
Homburg
19:00
Teutonia WS
VS
Hessen Kassel
19:00
Stuttgart II
VS
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Pirmasens
VS
Schott Mainz

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:30
Oberachern
VS
Freiburger FC
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Stuttgarter Kickers
20:30
Ravensburg
VS
Lörrach-Brombach
20:30
Rielasingen-Arlen
VS
SGV Freiberg
20:30
Backnang
VS
Ilshofen
20:30
CfR Pforzheim
VS
Sandhausen II
20:30
Villingen
VS
Reutlingen
20:30
Bissingen
VS
Nöttingen
20:30
Astoria Walldorf II
VS
Bruchsal
20:30
Neckarsulmer SU
VS
Linx

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Lehnerz
VS
Viktoria Griesheim
20:00
Buchonia Flieden
VS
SV Zeilsheim
20:00
SV Steinbach
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Hessen Dreieich
VS
Fernwald
20:00
Eddersheim
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Waldgirmes
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Dietkirchen
VS
FV Bad Vilbel
20:00
Ginsheim
VS
Neuhof
20:00
FC 1906 Erlensee
VS
Hunfelder SV
20:00
Baunatal
VS
Hanau 93

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Gomelzheldortrans
VS
Naftan
21:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Dnepr Mogilev
23:00
Orsha
VS
Belshina

125 Greece - Football League

21:00
Olympiakos Volos
VS
Thesprotos
00:00
Veria
VS
Kavala

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
Breidablik
VS
Fylkir
00:00
Víkingur Reykjavík
VS
FH
00:00
Stjarnan
VS
Valur

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:00
Vestri
VS
Afturelding

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Kári
VS
Fjardabyggd
21:00
Völsungur
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:30
Longford Town
VS
St Patrick's
01:45
Sligo Rovers
VS
Drogheda United

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:00
Sandefjord
VS
Molde
20:00
Kristiansund
VS
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

23:00
Åsane
VS
Start
23:00
Grorud
VS
KFUM
23:00
HamKam
VS
Strømmen
23:00
Jerv
VS
Bryne
23:00
Ranheim
VS
Sogndal
23:00
Sandnes Ulf
VS
Raufoss
23:00
Ullensaker / Kisa
VS
Stjørdals-Blink
01:00
Aalesund
VS
Fredrikstad

47 Sweden - Superettan

18:00
AFC Eskilstuna
VS
Falkenberg
18:00
Västerås SK
VS
Öster
20:00
Akropolis
VS
Vasalund
20:00
Örgryte
VS
Jönköpings Södra
20:00
Landskrona
VS
Brage

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Assyriska
VS
Haninge
21:00
Gefle
VS
Täby
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Sollentuna
21:00
Hudiksvall
VS
Dalkurd
22:00
Örebro Syrianska
VS
Umeå

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Linköping City
VS
Tvååker
18:00
IFK Malmö
VS
Österlen
21:00
Assyriska Turabdin
VS
Lindome
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Lund
21:00
Åtvidaberg
VS
Vänersborgs IF
21:00
Torns
VS
Skövde AIK

5 Brazil - Serie A

05:00
Palmeiras
VS
Corinthians
05:00
Santos
VS
Juventude

5 Brazil - Serie B

07:30
Guarani
VS
Náutico
02:30
CRB
VS
Confiança
05:00
Vila Nova
VS
CSA
05:00
Brasil de Pelotas
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

01:00
Novorizontino
VS
Oeste
01:00
EC São José
VS
Ituano
03:00
Manaus
VS
Floresta
03:00
Botafogo SP
VS
Mirassol
05:00
Jacuipense
VS
Paysandu

99474 World - WC Qualification Concacaf

03:00
St. Kitts and Nevis
VS
เอลซัลวาดอร์
04:00
Haiti
VS
Canada
06:05
Panama
VS
กือราเซา

158 Uruguay - Primera Division

01:00
River Plate
VS
Progreso
03:15
Cerrito
VS
Plaza Colonia
06:15
Peñarol
VS
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
Austin

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:30
Las Vegas Lights
VS
San Antonio
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Miami FC II
06:30
Louisville City
VS
Memphis 901

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Recreativo do Libolo
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Recreativo da Caála
21:30
Interclube
VS
Cubango
21:30
Baixa de Kassange
VS
Sagrada Esperança
22:30
Progresso
VS
Académica do Lobito
22:30
Petro de Luanda
VS
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

01:00
Douanes
VS
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

21:30
Lubumbashi Sport
VS
Groupe Bazano

26833 Grenada - Premier Division

04:00
Hard Rock
VS
Camerhogne
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
St. John's
06:15
Hurricanes
VS
Paradise
06:15
SAB Spartans
VS
Eagles Super Strikers
06:15
Chantimelle
VS
Mt. Rich

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Hafia
VS
Horoya
05:00
ASFAG
VS
Flamme Olympique

16175 Libya - Premier League

21:30
Al-Akhdar
VS
Shabaab Al Jabal
22:00
Abu Salim
VS
Olympic Azzaweya

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Kawkab Marrakech
VS
Stade Marocain
23:00
AS Salé
VS
Olympique Dcheïra
23:00
UTS Rabat
VS
Riadi Salmi
23:00
Raja Beni Mellal
VS
Wydad Fès
23:00
Racing de Casablanca
VS
Ittihad Khemisset
23:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Chabab Ben Guerir
23:00
Widad Témara
VS
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Niarry Tally
VS
Generation Foot

56518 Sudan - Sudan Premier League

05:00
Al Merreikh
VS
Alamal Atbara
05:00
Al Hilal Omdurman
VS
Hilal Obayed

2568 Zambia - Super League

20:00
Lumwana Radiants
VS
Red Arrows
20:00
Young Green Eagles
VS
Nkana

712 Korea Republic - National League

17:00
Ulsan Citize
VS
Gimpo
17:00
Mokpo City
VS
Yangju Citizen
17:00
Changwon City
VS
Paju Citizen

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Benesov
VS
Karlovy Vary
15:15
Loko Vltavín
VS
Sokol Hostoun
15:30
Králův Dvůr
VS
Příbram II
22:00
Sokol Brozany
VS
Bohemians 1905 II
22:00
Sokol Zápy
VS
Mlada Boleslav II
22:00
Zbuzany
VS
Ústí nad Orlicí
22:00
Dukla Praha II
VS
Přepeře
22:00
Sokol Živanice
VS
Teplice II
22:00
Pardubice II
VS
Jablonec II
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Motorlet Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Slavoj Mýto
VS
Jindrichuv Hradec
22:00
Český lev - Union Beroun
VS
Hvězda Cheb
22:00
Marianske Lazne
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Petřín Plzeň
22:00
Rokycany
VS
Doubravka
22:00
Klatovy
VS
Sokol Lom
22:00
Otava Katovice
VS
Prestice
22:00
České Budějovice II
VS
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Louny
22:00
Chomutov
VS
Český Brod
22:00
Dobris
VS
Slaný
22:00
Aritma Praha
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
FK Brandys nad Labem
VS
Olympie Brezova
22:00
Tatran Rakovnik
VS
Ostrov
22:00
Banik Sous
VS
Meteor Praha
22:00
Arsenal Česká Lípa
VS
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:30
Velke Hamry
VS
Trutnov
22:00
Dvůr Králové
VS
Vysoke Myto
22:00
Čáslav
VS
Letohrad
22:00
Sokol Libiš
VS
Polaban Nymburk
22:00
Hlinsko
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Kosmonosy
VS
Poříčany
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Sparta Kutná Hora

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JS Hercules
VS
JBK
18:00
MiPK
VS
MYPA
19:30
RoPS II
VS
Kraft
20:00
KuFu-98
VS
Kiffen

17 France - CFA Group A

23:00
Rouen
VS
Granville
23:00
C' Chartres
VS
Stade Plabennec
23:00
Blois
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Saint-Malo
VS
Poissy
23:00
Versailles
VS
Lorient II
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Sainte Geneviève
23:00
Guingamp II
VS
Vannes

17 France - CFA Group C

21:00
Monaco II
VS
Olympique Marseille II
23:00
Martigues
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Aubagne
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Andrézieux
VS
Saint-Priest
23:00
Toulon
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Grasse
VS
Marignane Gignac

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Chieri
VS
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone C

21:00
Cjarlins Muzane
VS
Belluno

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Latte Dolce
VS
SSC Giugliano
21:30
Nuova Monterosi
VS
Carbonia

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Sokół Ostróda
VS
Katowice
17:00
Stal Rzeszów
VS
Lech Poznań II
17:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Polkowice
17:00
Bytovia Bytów
VS
Pogoń Siedlce
17:00
Motor Lublin
VS
Olimpia Grudziądz
17:00
Wigry Suwałki
VS
Znicz Pruszków
17:00
Kalisz
VS
Olimpia Elbląg
17:00
Śląsk Wrocław II
VS
Stargard Szczeciński
17:00
Garbarnia Kraków
VS
SKRA Częstochowa

401 Slovakia - 3. Liga - West

16:00
Nitra II
VS
Spartak Myjava
22:00
Kalna n. Hronom
VS
Galanta
22:00
Povazska Bystrica
VS
Marcelová
22:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Beluša
22:00
Nové Zámky
VS
Lednické Rovne
22:00
Castkovce
VS
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 1

00:00
Ourense CF
VS
Arzúa

32 Spain - Tercera - Group 3

00:00
Rinconeda Polanco
VS
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

22:45
Sodupe
VS
Somorrostro
23:00
Durango
VS
Urgatzi
23:00
Santurtzi
VS
Tolosa
23:00
Lagun Onak
VS
Aurrera de Ondarroa
23:00
Ariznabarra
VS
Balmaseda

32 Spain - Tercera - Group 5

22:30
Peralada
VS
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 8

21:00
Colegios Diocesanos
VS
La Bañeza
23:00
Beroil Bupolsa
VS
UD Santa Marta
23:00
Almazán
VS
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 11

23:00
Ferriolense
VS
Binissalem
23:30
Felanitx
VS
Esporles
00:00
Génova
VS
Santa Catalina Atlético

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Atletico Victoria
VS
La Cuadra
23:00
Ibarra
VS
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Fontellas
VS
Beti Onak
22:00
Lourdes
VS
River Ega
23:00
Bidezarra
VS
Subiza
23:30
Baztan
VS
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 17

05:00
San Juan de Mozarrifar
VS
Almudévar

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Grebbestad
VS
Oddevold
19:00
Kumla
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Karlberg
VS
Kungsängen
19:00
Enskede
VS
IFK Österåker
21:00
Gamla Upsala
VS
Arlanda

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Frösö
VS
Notvikens IK
19:00
Täfteå
VS
Boden
19:00
Stöde
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

21:00
Asarum
VS
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Rynninge
VS
Syrianska
19:00
Tyreso
VS
Mjolby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Assyriska BK
VS
Dalstorps
19:00
Torslanda
VS
Ängelholm

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Americano
VS
Cabofriense
01:00
Friburguense
VS
Gonçalense
01:00
CFRJ / Marica
VS
América RJ
01:00
Angra dos Reis
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Audax Rio
VS
Macaé

5 Brazil - Paulista A3

04:00
CA Linense
VS
Primavera SP

41 Europe - European Championship

20:00
เวลส์
VS
สวิตเซอร์แลนด์
23:00
เดนมาร์ก
VS
ฟินแลนด์
02:00
เบลเยียม
VS
รัสเซีย

44 Argentina - Torneo Federal A

05:00
Crucero del Norte
VS
Chaco For Ever
05:00
Unión Sunchales
VS
Racing Córdoba
05:00
Defensores Belgrano VR
VS
Gimnasia Concepción
05:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Douglas Haig
05:00
Sportivo Belgrano
VS
Sportivo Las Parejas
05:00
Sarmiento Resistencia
VS
Boca Unidos
05:00
Gimnasia y Tiro
VS
CDJU Gualeguaychu
05:00
Deportivo Madryn
VS
Ciudad de Bolívar
05:00
Sol de Mayo
VS
Olimpo
05:00
Huracán Las Heras
VS
Sportivo Peñarol
05:00
Deportivo Camioneros
VS
Estudiantes de San Luis
05:00
Juventud Unida Univ.
VS
Independiente Chivilcoy
05:00
Sansinena
VS
Cipolletti
05:00
Sportivo Desamparados
VS
Circulo Deportivo
05:00
Villa Mitre
VS
Ferro Carril Oeste LP

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
La Fama
VS
RCA

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
Macarthur

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Anyang
VS
Seoul E.
16:30
Asan Mugunghwa
VS
Daejeon Citizen

99474 World - Friendly International Women

20:00
Armenia W
VS
Kazakhstan W
23:00
Luxembourg W
VS
Belgium W
01:00
Uruguay W
VS
Puerto Rico W
01:00
Slovenia W
VS
Croatia W
05:00
Paraguay W
VS
Colombia W

98 Australia - Brisbane Premier League

16:00
Toowong
VS
Acacia Ridge
16:10
Albany Creek Excelsior
VS
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

10:15
Woden Weston
VS
Monaro Panthers
12:00
Belconnen United
VS
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

14:30
Sydney Olympic
VS
Sydney II
16:00
Mt Druitt Town
VS
Sutherland Sharks

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Elman
VS
Horseed

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth Glory II
VS
Perth
14:00
ECU Joondalup
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Balcatta
VS
Floreat Athena
14:00
Sorrento
VS
Cockburn City
14:00
Inglewood United
VS
Armadale
14:00
Rockingham City
VS
Bayswater City

98 Australia - Npl Queensland

16:15
Capalaba
VS
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Redlands United
VS
Olympic
16:30
Magpies Crusaders
VS
Gold Coast United

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Ascoli U19
VS
Atalanta U19
17:00
Cagliari U19
VS
Empoli U19
20:00
Fiorentina U19
VS
Sampdoria U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Lecce U19
VS
Cremonese U19
19:30
Parma U19
VS
Napoli U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Karvina U19
15:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
FK Pardubice U19
VS
Plzen U19
18:00
Pribram U19
VS
Slovacko U19
18:00
Hradec Kralove U19
VS
Ceske Budejovice U19
18:00
Slavia Prague U19
VS
Brno U19
18:15
Sparta Praha U19
VS
Opava U19

245 Czech Republic - First League Women

18:00
Dukla Prague W
VS
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

16:30
Hutnik Kraków U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Jagiellonia U18
18:00
Cracovia U18
VS
Slask U18

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
South Adelaide Panthers
VS
Campbelltown City
12:30
Adelaide Comets
VS
Adelaide City
12:30
NE MetroStars
VS
Sturt Lions
15:30
Adelaide Olympic
VS
Adelaide United ||
17:00
Croydon Kings
VS
Adelaide Raiders

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Port Melbourne
16:00
South Melbourne
VS
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Schötz
VS
Luzern II
21:00
Muttenz
VS
Bassecourt
21:00
Lausanne II
VS
Lancy
21:00
Eschen / Mauren
VS
Paradiso
21:00
Gossau
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Höngg
VS
Red Star Zürich
21:00
Winterthur II
VS
Balzers
21:00
Kosova
VS
Dietikon
22:00
Buochs
VS
Goldau
22:00
Meyrin
VS
Young Boys II
22:00
Terre Sainte
VS
Echallens
22:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Martigny Sports
22:30
Thalwil
VS
Tuggen
23:00
Linth
VS
St. Gallen II
00:00
Chênois
VS
Bulle
01:00
Biel-Bienne
VS
Solothurn

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

17:00
YF Juventus
VS
Köniz
21:00
Bavois
VS
Étoile Carouge
21:00
Rapperswil-Jona
VS
Basel II
21:00
Cham
VS
Brühl
21:00
Black Stars
VS
Sion II
22:00
Yverdon Sport
VS
Stade Nyonnais
00:30
Bellinzona
VS
Breitenrain

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Garde Nationale
VS
Police
01:25
Médine
VS
Kedia

227 Russia - Pfl

13:00
Chita
VS
Tver
17:00
Novosibirsk
VS
Nosta
17:00
Dinamo Barnaul
VS
Orenburg II

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
Älvsjö AIK W
VS
Brommapojkarna W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Black Bulls Maputo
VS
Textáfrica

32 Spain - Tercera - Playoffs

21:45
Formentera
VS
Mallorca II
22:15
Atlético Paso
VS
Santa Úrsula
23:00
Beti Kozkor
VS
Huarte
23:30
Ardoi
VS
Pamplona
02:00
Arosa
VS
Estradense

32 Spain - Segunda Division Women

21:00
Arratia W
VS
Atlético Revellín W
03:00
Unión Viera W
VS
Pradejón W
05:00
Juventud San Sebastián W
VS
Achamán W

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Vasco U20
VS
Fluminense U20
20:00
Portuguesa RJ U20
VS
Bangu U20
21:00
Resende U20
VS
Nova Iguaçu U20
01:00
Madureira U20
VS
Boavista U20

2507 Gambia - GFA League

03:00
Hawks
VS
Waa Banjul Football
05:00
Tallinding United
VS
Real de Banjul

99474 World - Friendly International U23

01:00
Mexico U23
VS
ออสเตรเลีย

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

08:00
Belmont Swansea
VS
Weston Bears
10:30
Coffs City United
VS
Lake Macquarie
13:00
Broadmeadow Magic
VS
Port United
15:30
Lambton Jaffas
VS
Hamilton Olympic

401 Slovakia - Youth League

16:00
Nitra U19
VS
Dukla U19
16:00
Poprad U19
VS
Podbrezová U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Trenčín U19
16:00
Senica U19
VS
DAC U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Eastern Lions U21
VS
Port Melbourne U21
09:30
South Melbourne U21
VS
Oakleigh Cannons U21
12:00
Green Gully U21
VS
Avondale Heights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

12:00
Cerezo Osaka W
VS
Yokohama W

5724 Sierra Leone - Premier League

01:45
Old Edwardians
VS
Central Parade

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
GG
VS
Snæfell
21:00
Kormákur / Hvöt
VS
KB
21:00
Smári
VS
ÍBU
23:00
Vængir Jupiters
VS
Samherjar

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Tindastóll
VS
ÍH
21:00
Vídir
VS
Höttur / Huginn
21:00
Sindri
VS
Ægir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

14:00
Toowong Res.
VS
Acacia Ridge Res.
14:00
Albany Creek Res.
VS
Western Spirit Res.

453172 Macao - Primeira Division

18:00
CPK
VS
Sporting Macau
20:00
Casa de Portugal
VS
Lun Lok

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
TKS Viet Nam W
VS
Ha Noi W

338 Peru - Copa Bicentenario

00:15
Comerciantes Unidos
VS
UTC Cajamarca
03:00
Molinos El Pirata
VS
Cienciano

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tokyo Musashino City
VS
Nara Club
13:00
Kariya
VS
TIAMO Hirakata

1233 Finland - Kolmonen

16:00
OsPa
VS
RoPo
17:00
KoiPS
VS
Finnkurd
17:00
JanPa
VS
Loiske
18:00
Virkiä
VS
Korsnas
18:45
ToTe
VS
Töölön Taisto
19:00
FC Espoo
VS
CLE
19:00
IkU
VS
Tervakosken Pato
19:00
KaIK
VS
Nykarleby IK
19:30
EsPa
VS
EBK
19:45
Espoon Tikka
VS
NuPS
20:00
Åland
VS
JyTy Turku
20:00
TP-T
VS
Tampere United