lsm99

ตารางบอล 13 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

13:00
เกาหลีใต้
VS
เลบานอน

479 เจลีก 2

12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
Sagamihara
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
เกียวโต แซงก้า
VS
ThespaKusatsu Gunma
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
Blaublitz Akita
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
เอฮิเมะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
โทชิกิ SC
17:00
FC เรียวเคียว
VS
Giravanz Kitakyushu

479 Japan - Ybc Levain Cup

15:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
เอฟซี โตเกียว
15:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
วิสเซล โคเบะ

99474 World - Friendly International

07:00
เม็กซิโก
VS
ฮอนดูรัส
20:00
แทนซาเนีย
VS
มาลาวี
00:00
ซูดาน
VS
แซมเบีย

99474 World - Club Friendlies

15:30
Union Bremen
VS
Bremer SV
19:00
Hødd
VS
Aalesund
19:00
Bærum
VS
Notodden
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Heider SV
20:00
Westfalia Kinderhaus
VS
Bövinghausen
21:00
Kongsvinger
VS
Kjelsås

462 England - National League

18:00
Stockport County
VS
Hartlepool United

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:30
BFC Dynamo
VS
Lokomotive Leipzig
18:30
Hertha BSC II
VS
Union Fürstenwalde
18:30
BAK '07
VS
Babelsberg
18:30
Carl Zeiss Jena
VS
Germania Halberstadt
18:30
Luckenwalde
VS
Auerbach
18:30
Bischofswerdaer FV
VS
Viktoria Berlin
18:30
Chemnitzer FC
VS
ZFC Meuselwitz
18:30
FSV Optik Rathenow
VS
Lichtenberg
18:30
Energie Cottbus
VS
Tennis Borussia
18:30
Chemie Leipzig
VS
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Eilendorf
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
SV Breinig
20:00
Hürth
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
Alfter
VS
Fortuna Köln II
20:00
Hennef 05
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Frechen
VS
Siegburger SV
20:30
Pesch
VS
FC BW Friesdorf
20:30
VfL Vichttal
VS
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Monheim
20:00
Cronenberger SC
VS
1. FC M'gladbach
20:00
Schonnebeck
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
SF Niederwenigern
VS
Meerbusch
20:00
SC Velbert
VS
Germania Ratingen
20:00
SF Baumberg
VS
Teutonia St.Tönis
20:15
Sterkrade-Nord
VS
TVD Velbert
20:15
Union Nettetal
VS
Kray
20:30
Dusseldorf-West
VS
Velbert
20:30
Hilden
VS
FC Bocholt
20:30
FSV Duisburg
VS
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Victoria Seelow
VS
Stern
19:00
Pampow
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
BSC Süd 05
19:00
Rostocker FC
VS
Staaken
19:00
Greifswalder FC
VS
CFC Hertha
19:00
Tasmania Berlin
VS
Hansa Rostock II
19:00
Neustrelitz
VS
Lok Stendal
19:00
RSV Eintracht
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
1. FC Merseburg
19:00
FC Grimma
VS
Krieschow
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
International Leipzig
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Union Sandersdorf
VS
Eilenburg
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Plauen
VS
Martinroda
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
TuS Haltern
VS
Westfalia Herne
20:00
Gütersloh
VS
Kaan-Marienborn
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Preußen Münster II
VS
Vreden
20:00
Wattenscheid 09
VS
Ennepetal
20:00
Eintracht Rheine
VS
Sprockhövel
20:00
ASC Dortmund
VS
Holzwickeder SC
20:00
Paderborn 07 II
VS
Meinerzhagen
20:00
Schermbeck
VS
Erndtebrück
20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Victoria Clarholz

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Krumkachy
VS
Volna
21:00
Lida
VS
Baranovichi
23:00
อาร์เซน่อล
VS
Slonim

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Flora
VS
Vaprus

1233 Finland - Ykkonen

19:00
PK-35
VS
KPV
22:00
RoPS
VS
TPS
22:30
JIPPO
VS
Jaro
22:30
MuSa
VS
VPS
22:30
Gnistan
VS
MP

125 Greece - Football League

21:00
Apollon Pontou FC
VS
Triglia FC
21:00
Almopos
VS
Panserraikos
21:00
Pierikos
VS
Pontion Karagiannion
21:00
Asteras Vlachioti
VS
Egaleo
21:00
Rodos
VS
Ialysos
21:00
Niki Volos
VS
Aspropyrgos Enosis
21:00
Kalamata
VS
Kallithea
21:00
Santorini 2020
VS
Episkopi

748 Latvia - Virsliga

18:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Valmiera / BSS
20:00
Riga
VS
Noah Jūrmala
20:30
Spartaks Jūrmala
VS
Liepāja
23:00
Rīgas FS
VS
Metta / LU

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Sarpsborg 08
VS
Brann
23:00
Bodø / Glimt
VS
Mjøndalen
23:00
Lillestrøm
VS
Haugesund
23:00
Strømsgodset
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
01:00
Viking
VS
Vålerenga

2 Poland - 1. Liga

17:40
Widzew Lodz
VS
Odra Opole
17:40
Tychy 71
VS
ŁKS Łódź
17:40
Nieciecza
VS
Stomil Olsztyn
17:40
Miedź Legnica
VS
Zagłębie Sosnowiec
17:40
Górnik Łęczna
VS
Sandecja Nowy Sącz
17:40
Puszcza Niepołomice
VS
Bełchatów
17:40
Jastrzębie
VS
Resovia Rzeszów
17:40
Chrobry Głogów
VS
Arka Gdynia
17:40
Radomiak Radom
VS
Korona Kielce

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
คิโรน่า

47 Sweden - Superettan

18:00
Värnamo
VS
Trelleborg

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Brommapojkarna
VS
Piteå
18:00
Hammarby Talang
VS
Sandviken
21:00
IFK Luleå
VS
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

00:30
Qviding FIF
VS
Trollhättan

5 Brazil - Serie A

02:00
ฟลาเมงโก
VS
América Mineiro
02:00
Atlético Mineiro
VS
São Paulo
02:00
Grêmio
VS
Athletico PR
06:30
Fortaleza
VS
Sport Recife
06:30
Bahia
VS
Internacional
06:30
Bragantino
VS
Fluminense
06:30
Chapecoense
VS
Ceará

5 Brazil - Serie B

07:00
Cruzeiro
VS
Goiás
02:00
Botafogo
VS
Remo
02:00
Avaí
VS
Brusque
06:30
Coritiba
VS
Londrina
06:30
Vitória
VS
Operário PR

5 Brazil - Serie C

21:00
Tombense
VS
Altos
21:00
Criciúma
VS
Ypiranga Erechim
02:00
Botafogo PB
VS
Volta Redonda
02:00
Paraná
VS
Figueirense

353 Colombia - Liga BetPlay

01:30
Millonarios
VS
Junior

158 Uruguay - Primera Division

22:30
Deportivo Maldonado
VS
Cerro Largo
01:30
Nacional
VS
Fénix

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Rio Grande Valley
VS
Real Monarchs
07:30
OKC Energy
VS
Birmingham Legion
08:30
El Paso Locomotive
VS
Colorado Springs
08:30
New Mexico United
VS
Austin Bold
09:00
Orange County
VS
Oakland Roots
09:30
Phoenix Rising
VS
Tacoma Defiance
09:30
San Diego Loyal
VS
LA Galaxy II
06:00
Charleston Battery
VS
New York RB II
06:00
Charlotte Independence
VS
Hartford Athletic

614 Algeria - Ligue 1

23:00
Olympique Médéa
VS
NC Magra
23:00
JSM Skikda
VS
Tlemcen
23:45
MC Alger
VS
JS Saoura
01:00
JS Kabylie
VS
US Biskra

911 Angola - Girabola

21:00
Wiliete
VS
Ferroviário do Huambo
21:00
Santa Rita
VS
Desportivo Huíla

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Dauphins Noirs
VS
AC Rangers
20:30
Maniema Union
VS
RCK
21:30
Maniema Union
VS
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
AFAD
VS
SOA
01:00
San-Pedro
VS
ASEC Mimosas

468 Ghana - Premier League

22:00
WAFA
VS
Dreams
22:00
King Faisal
VS
Great Olympics
22:00
Ashanti Gold
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
Aduana Stars
VS
Liberty Professionals
22:00
Bechem United
VS
Berekum Chelsea
22:00
Karela
VS
Wa All Stars
01:00
Hearts of Oak
VS
Medeama

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CI Kamsar
VS
Santoba

1179 Kenya - Premier League

19:00
Tusker
VS
Zoo Kericho

1424 Morocco - Botola Pro

01:15
Hassania Agadir
VS
Wydad Casablanca
03:30
Raja Casablanca
VS
RSB Berkane

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Diambars
VS
ASEC Ndiambour
00:00
Mbour Petite Côte
VS
Stade de Mbour
00:00
Douanes
VS
Teungueth
00:00
Jaraaf
VS
Gorée
00:00
Casa Sport
VS
Dakar SC
00:00
CNEPS Excellence
VS
Pikine

2568 Zambia - Super League

18:00
Forest Rangers
VS
Indeni
20:00
ZESCO United
VS
NAPSA Stars

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Dreams Metro Gallery
VS
Eastern District
14:30
Citizen AA
VS
Wofoo Tai Po
14:30
Central & Western
VS
Wong Tai Sin
14:30
Wing Yee
VS
North District
14:30
Yuen Long
VS
South China
14:30
Hoi King
VS
Sham Shui Po
15:45
Hong Kong FC
VS
Shatin

712 Korea Republic - National League

14:00
Gyeongju HNP
VS
Cheongju
15:00
Gimhae City
VS
Pyeongtaek Citizen
15:00
Busan Transportation
VS
Cheonan City
17:00
Daejeon Korail
VS
Gangneung City

11555657 โคปาอเมริกา

04:00
บราซิล
VS
เวเนซุเอลา

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Hradec Kralove II
VS
Slovan Liberec II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Slovan Velvary
15:15
Slavia Praha II
VS
Písek
15:15
Rakovnik
VS
Sparta Praha II
15:15
Admira Praha
VS
Povltava FA
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:30
Slovan Rosice
VS
Vyškov
22:30
Uničov
VS
Slovácko II
22:30
Odra Petrkovice
VS
Hanácká
22:30
Banik Ostrava II
VS
Velké Meziříčí
22:30
Uherský Brod
VS
Dolní Benešov
22:30
Znojmo
VS
Hlučín
22:30
Viktoria Otrokovice
VS
Sigma Olomouc II
22:30
Zlín II
VS
Vrchovina
22:30
Frýdek-Místek
VS
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Kolín
VS
Náchod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Hranice
VS
Skaštice
22:00
Nove Sady
VS
Strani
22:00
HFK Olomouc
VS
Kozlovice
22:00
Šumperk
VS
Valašské Meziříčí
22:00
Tatran Všechovice
VS
Bzenec
22:00
FC Vsetin
VS
Brumov
22:00
Slavičín
VS
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Žďár nad Sázavou
22:00
Velka Bites
VS
Hodonín-Šardice
22:00
Sokol Tasovice
VS
Humpolec
22:00
Slavoj Polná
VS
Start Brno
22:00
Sokol Lanžho
VS
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Havlickuv Brod
VS
Zbrojovka Brno II
22:00
Břeclav
VS
Stara Rise

1233 Finland - Kakkonen

17:00
OLS
VS
Kemi City
21:00
PKKU
VS
PEPO
22:30
Ilves II
VS
SalPa
22:30
Honka Akatemia
VS
Jazz
22:30
GrIFK
VS
I-Kissat
22:30
GBK
VS
VIFK
22:30
OTP
VS
SJK Akatemia
22:30
KäPa
VS
JäPS
22:30
Atlantis
VS
PeKa
22:30
NJS
VS
Reipas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

21:00
Foinikas N. Epidavrou
VS
Kifisia
21:00
Molaikos
VS
Koronida Koiladas
21:00
Aris Skalas
VS
Ermis Meligous
21:00
Agios Ierotheos
VS
Pangytheatikos
21:00
Ermionidas-Ermis
VS
Panarkadikos
21:00
PAO Rouf
VS
Atromitos Chiliomodi

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Caronnese
VS
Castellanzese
21:00
Casale
VS
Sanremo
21:00
Città di Varese
VS
Bra
21:00
Folgore Caratese
VS
Lavagnese
21:00
Fossano
VS
Arconatese
21:00
Pro Imperia
VS
Gozzano
21:00
PDHAE
VS
Borgosesia
21:00
Sestri Levante
VS
Saluzzo
21:00
Vado
VS
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone B

21:00
Breno
VS
Virtus Ciserano Bergamo
21:00
Desenzano Calvina
VS
Nibionnoggiono
21:00
Caravaggio
VS
Scanzorosciate
21:00
Crema
VS
Sona
21:00
Real Calepina
VS
Casatese
21:00
Tritium
VS
Cavenago Fanfulla
21:00
Villa d'Almè
VS
Brusaporto
21:00
Vis Nova Giussano
VS
Pontisola
21:00
Seregno
VS
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

21:00
Adriese
VS
Mestre
21:00
Ambrosiana
VS
Union ArzignanoChiampo
21:00
Caldiero Terme
VS
Montebelluna
21:00
Campodarsego
VS
Union Feltre
21:00
Cartigliano
VS
Clodiense
21:00
Chions
VS
Trento Calcio 1921
21:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Este
21:00
Manzanese
VS
Luparense
21:00
Virtus Bolzano
VS
Union S. Giorgio-Sedico

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Bagnolese
VS
Marignanese
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Progresso
21:00
Lentigione
VS
Fiorenzuola
21:00
Mezzolara
VS
Aglianese
21:00
Prato
VS
Forlì
21:00
Pro Livorno
VS
Seravezza
21:00
Real Forte Querceta
VS
Sammaurese
21:00
Rimini
VS
Correggese
21:00
Sasso Marconi Zola
VS
Corticella

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Scandicci
VS
Lornano Badesse
21:00
Flaminia
VS
Foligno
21:00
Cannara
VS
San Donato Tavarnelle
21:00
Grassina
VS
Sporting Trestina
21:00
Montespaccato
VS
Gavorrano
21:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
Pianese
21:00
Sangiovannese
VS
Montevarchi Calcio
21:00
Robur Siena
VS
Sinalunghese
21:00
Tiferno Lerchi
VS
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Porto Sant'Elpidio
VS
Castelnuovo Vomano
21:00
Atletico
VS
Montegiorgio
21:00
CynthiAlbalonga
VS
Vastogirardi
21:00
Olympia Agnonese
VS
Aprilia
21:00
Pineto
VS
Castelfidardo Calcio
21:00
Giulianova
VS
Matese
21:00
Recanatese
VS
San Nicolò
21:00
FC Rieti
VS
Campobasso
21:00
Tolentino
VS
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

21:00
Afragolese
VS
Arzachena
21:00
Cassino
VS
Gladiator
21:00
Lanusei
VS
Nola 1925
21:00
Latina
VS
Insieme Formia
21:00
Muravera
VS
Sassari Torres
21:00
Savoia
VS
Team Nuova Florida
21:00
Vis Artena
VS
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone H

21:00
Audace Cerignola
VS
Nardò
21:00
Picerno
VS
Gravina
21:00
US Bitonto
VS
Città di Fasano
21:00
Brindisi
VS
Portici
21:00
Francavilla
VS
Fidelis Andria
21:00
Lavello
VS
Taranto
21:00
Molfetta Calcio
VS
Team Altamura
21:00
Puteolana Internapoli
VS
Casarano
21:00
Sorrento
VS
Aversa Normanna

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Biancavilla
VS
Santa Maria Cilento
21:00
Cittanovese
VS
San Luca
21:00
Acireale
VS
Dattilo
21:00
Città Di Sant’Agata
VS
Rende
21:00
FC Messina
VS
Castrovillari
21:00
Gelbison
VS
Roccella
21:00
Licata
VS
ACR Messina
21:00
Marina di Ragusa
VS
Troina
21:00
Rotonda
VS
Paternò

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
OFK Malzenice
VS
Veľké Ludince
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Imeľ
22:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Veľké Ludince
22:00
Nitra II
VS
Beluša
22:00
OFK Malzenice
VS
Lednické Rovne
22:00
Kalna n. Hronom
VS
Castkovce
22:00
Povazska Bystrica
VS
Galanta
22:00
Nové Zámky
VS
Marcelová
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Spartak Myjava
22:00
Imeľ
VS
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Pontellas
VS
Agrupación Estudiantil
23:00
UD Ourense
VS
Fisterra
23:00
Ribadumia
VS
Paiosaco
23:00
Barco
VS
Viveiro
23:00
Atios
VS
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Bezana
VS
Barreda
22:00
Revilla
VS
Solares
22:00
Ribamontan al Mar
VS
Torina
22:00
Barquereño
VS
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 5

23:00
Figueres
VS
Igualada
23:00
Sants
VS
Montañesa
23:00
Banyoles
VS
Santfeliuenc
23:00
Horta
VS
Valls

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Real Aranjuez
VS
Villanueva del Pardillo
16:30
El Álamo
VS
Santa Ana
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
Complutense
16:30
Atlético de Pinto
VS
RSD Alcalá
17:00
Móstoles CF
VS
San Fernando de Henares

32 Spain - Tercera - Group 8

17:00
Real Burgos
VS
Becerril Campos
23:30
Cultural Cebrereña
VS
Peñaranda

32 Spain - Tercera - Group 11

00:00
Cardassar
VS
Llosetense
00:30
Soller
VS
Alcúdia

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Vera
VS
Villa Santa Brígida
18:00
Atlético Tacoronte
VS
Guía

32 Spain - Tercera - Group 13

23:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
EDMF Churra
23:00
Deportiva Minera
VS
Olímpico Totana
23:00
Huércal-Overa
VS
Plus Ultra
23:00
Lorca
VS
El Palmar
23:00
Muleño
VS
Minerva

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Peña Azagresa
VS
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Fraga
VS
Villanueva CF
17:20
Valdefierro
VS
Sabiñánigo
22:30
Cariñena
VS
Épila
22:30
CDJ Tamarite
VS
Sariñena
23:00
Atletico Monzon
VS
Robres

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Stenungsund
VS
Forward
20:00
IFK Skovde
VS
Nordvärmland
20:00
Vänersborgs FK
VS
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Gute
VS
Sandvikens AIK
19:00
Kvarnsveden
VS
Skiljebo
20:00
Stocksund
VS
Stockholm Internazionale
20:00
Järfälla
VS
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Ytterhogdal
VS
Storfors
20:00
Gottne IF
VS
Bergnasets
20:00
IFK Östersund
VS
Sandviks
21:00
Tegs SK
VS
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Olympic
VS
Räppe
20:00
Karlskrona
VS
Balkan
21:00
Berga
VS
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

17:00
United Nordic
VS
Eskilstuna City
19:00
Nyköping
VS
Värmbols
21:00
Karlslund
VS
Huddinge
21:00
Arameiska / Syrianska
VS
Motala
23:00
IFK Eskilstuna
VS
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Onsala
VS
Vastra Frolunda
18:00
Eskilsminne
VS
Ullared
19:00
Tord
VS
Sävedalen
19:00
Varbergs GIF
VS
Husqvarna
19:00
Vinberg
VS
Hoganas

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Artsul
VS
Duque de Caxias

41 Europe - European Championship

20:00
อังกฤษ
VS
โครเอเชีย
23:00
ออสเตรีย
VS
North Macedonia
02:00
เนเธอร์แลนด์
VS
ยูเครน

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Dakota
VS
Caravel
05:00
Estrella
VS
Britannia

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

12:05
บริสเบน รอร์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

11:00
Jeonnam Dragons
VS
Bucheon 1995
14:00
Ansan Greeners
VS
Busan I'Park
16:30
Gyeongnam
VS
Sangju Sangmu

99474 World - Friendly International Women

12:00
ญี่ปุ่น W
VS
Mexico W
22:00
Jordan W
VS
Tunisia W
23:30
Malta W
VS
Montenegro W
00:00
Costa Rica W
VS
Guatemala W
06:15
Portugal W
VS
ไนจีเรีย W

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
St George Willawong
VS
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

12:00
Tuggeranong United
VS
Canberra FC
12:00
Cooma Tigers
VS
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

12:00
Rockdale City Suns
VS
Blacktown City
12:00
Sydney United
VS
Marconi Stallions

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Raadsan
VS
Jeenyo

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Logan Lightning
VS
Moreton Bay United
13:00
Gold Coast Knights
VS
SC Wanderers
15:00
Brisbane Strikers
VS
Queensland Lions

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Torino U19
VS
Juventus U19
16:00
Genoa U19
VS
Lazio U19
20:00
Roma U19
VS
Milan U19
22:00
Spal U19
VS
Sassuolo U19
00:00
Inter U19
VS
Bologna U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Zaglebie U18
VS
Escola Warszawa U18
17:00
Korona Kielce U18
VS
Pogon Szczecin U18
20:00
Arka Gdynia U18
VS
Lechia Gdańsk U18
22:00
Lech Poznan U18
VS
SMS Łódź U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Nasarawa United
VS
Plateau United
22:00
Katsina United
VS
Enyimba
22:00
Adamawa United
VS
Rivers United
22:00
Kano Pillars
VS
Akwa United
22:00
Heartland
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Wikki Tourist
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Kwara United
VS
MFM
22:00
Abia Warriors
VS
Lobi Stars
22:00
Enugu Rangers
VS
Sunshine Stars
22:00
Warri Wolves
VS
Akwa Starlets

98 Australia - Npl Victoria

14:00
Heidelberg United
VS
Altona Magic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:30
Naters
VS
Olympique de Genève
20:00
Zug
VS
Grasshopper II
20:00
Langenthal
VS
Wohlen
20:00
Delémont
VS
Baden
20:30
Azzurri 90
VS
Vevey Sports

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

00:00
Coritiba U20
VS
Botafogo U20

482134 Lesotho - Premier League

16:00
Sefotha-Fotha
VS
Mazenod
19:00
Bantu
VS
LCS
19:00
Lioli
VS
Kick4Life
19:00
Lifofane
VS
Linare
19:00
Lijabatho
VS
Lesotho Defence Force
19:00
Liphakoe Football Club
VS
LMPS
19:00
Likhopo
VS
Manonyane
19:00
CCX
VS
Matlama

2493 Mauritania - Super D1

23:00
Armee
VS
Inter Nouakchott
01:25
JAHE
VS
SNIM

3039 Togo - Championnat National

22:00
Ifodjè
VS
Binah
22:00
Sara Sport
VS
Unisport
22:00
Koroki Metete
VS
Semassi
22:00
Kara
VS
ASKO de Kara
22:00
Entente II
VS
Togo Port
22:00
Dynamic Togolais
VS
Gbohloe-Su
22:00
Maranatha Fiokpo
VS
Anges Notsè
22:00
Gomido
VS
OTR

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
Norrköping W
VS
IFK Kalmar W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário Nacala
VS
Costa do Sol
20:00
Desportivo Maputo
VS
Ferroviário de Lichinga
20:00
Songo
VS
Ferroviario Beira
20:00
Ferroviário Maputo
VS
Incomáti
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário Nampula
20:00
LD Maputo
VS
ENH Vilankulo

32 Spain - Tercera - Playoffs

22:00
Polvorín
VS
Somozas
23:30
Tropezón
VS
Siete Villas

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
JS Kabylie U21
VS
US Biskra U21
16:00
MC Alger U21
VS
JS Saoura U21
16:00
Olympique Médéa U21
VS
NC Magra U21
16:00
JSM Skikda U21
VS
WA Tlemcen U21

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Oiartzun W
VS
Itaroa Huarte W
16:30
Elche W
VS
La Garita W
17:00
Oceja-Gimnástica W
VS
Atlético Arousana W
17:00
Sporting Gijón II W
VS
Valladares W
17:00
Monte W
VS
Sárdoma W
17:00
Castro W
VS
Umia W
17:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
UD Logroñés W
17:00
San Ignacio W
VS
Castejón W
17:00
Victoria CF W
VS
Real Betis II W
17:15
Llanera W
VS
Mos W
18:00
Güímar W
VS
Las Torres W
18:00
Furia Arona W
VS
Julio Suárez W
18:00
San Antonio Pilar W
VS
Las Majoreras W
21:00
Levante Las Planas W
VS
Getafe W
21:30
Tolosa W
VS
Berriozar W

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Richmond Kickers
07:00
Union Omaha
VS
New England II
09:00
Tucson
VS
Chattanooga Red Wolves
06:00
North Texas
VS
Greenville Triumph

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Las Palmas U19
17:00
Málaga U19
VS
Athletic Club U19
00:00
Real Madrid U19
VS
Atl. Madrid U19

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

21:00
Acheron Kanalaki
VS
Poseidon Nea Michaniona
21:00
Anagennisi Karditsas
VS
Orfeas Xanthi

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Flamengo RJ U20
VS
Macaé U20

99474 World - Friendly International U23

00:00
Egypt U23
VS
South Africa U23

251 Italy - Serie C Play-offs

23:00
Calcio Padova
VS
Alessandria

401 Slovakia - Youth League

16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Žilina U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

12:00
Heidelberg United U21
VS
Altona Magic U21
12:00
Melbourne Knights U21
VS
St. Albans Saints U21

1796 Iceland - 4. Deild

20:00
Ýmir
VS
Horhur I.
01:00
Afrika Reykjavik
VS
Kría
01:00
Bjorninn
VS
Álafoss

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
KFS
VS
Augnablik

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
St. George Willawong Res
VS
Bayside United Res.

491 Northern Ireland - Championship Women

21:15
Belfast Celtic W
VS
Ballymena Allstars W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Monte Carlo
VS
Cheng Fung
20:00
Polícia
VS
Tak Chun Ka I

338 Peru - Copa Bicentenario

07:30
Deportivo Coopsol
VS
Universitario
00:15
Deportivo Llacuabamba
VS
Universidad San Martín
03:00
Melgar
VS
Carlos Manucci

1796 Iceland - 1. Deild Women

20:00
Víkingur Reykjavík W
VS
KR W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Iwaki
VS
Matsue City
11:00
Biwako Shiga
VS
Kochi United
11:00
Honda Lock
VS
Veertien Mie
11:00
Reinmeer Aomori
VS
Sony Sendai
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Honda
13:00
Suzuka Unlimited
VS
Verspah Oita

1233 Finland - Kolmonen

20:00
TP-47
VS
Roi United
21:00
KajHa
VS
Raahe