lsm99

ตารางบอล 15 มิ.ย. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

13:00
เกาหลีเหนือ
VS
เติร์กเมนิสถาน
17:25
ญี่ปุ่น
VS
Kyrgyz Republic
17:25
ทาจิกิสถาน
VS
เมียนมาร์
21:00
อินเดีย
VS
อัฟกานิสถาน
22:00
ฟิลิปปินส์
VS
มัลดีฟส์
23:00
Australia
VS
จอร์แดน
23:30
IR Iran
VS
อิรัก
23:30
บาห์เรน
VS
ฮ่องกง
23:45
United Arab Emirates
VS
เวียดนาม
23:45
ไทย
VS
มาเลเซีย
00:10
Bangladesh
VS
โอมาน
01:00
China PR
VS
ซีเรีย
01:00
ซาอุดีอาระเบีย
VS
อุซเบกิสถาน
01:00
ปาเลสไตน์
VS
เยเมน
02:00
ไทเป
VS
คูเวต

99474 World - Friendly International

23:00
จิบูตี
VS
โซมาเลีย
02:30
ตูนิเซีย
VS
มาลี

99474 World - Club Friendlies

20:00
OH Leuven
VS
Huldenberg
22:00
Šumperk
VS
Sigma Olomouc II
23:00
Start Brno
VS
Znojmo
00:00
Kalsdorf
VS
Rottenmann
00:30
Bürmoos
VS
Bischofshofen

1233 Finland - Veikkausliiga

22:00
HIFK
VS
Honka
22:30
Haka
VS
Lahti
22:30
KTP
VS
Oulu

1796 Iceland - 2. Deild

03:00
Kári
VS
ÍR

47 Sweden - Superettan

00:00
GIF Sundsvall
VS
GAIS

47 Sweden - Svenska Cupen

23:45
Anderstorp
VS
Ullared
00:00
Friska Viljor
VS
Hudiksvall
00:00
Ahlafors
VS
Vänersborgs IF
00:00
Halmia
VS
Eskilsminne
00:30
Enkoping
VS
Sollentuna

5 Brazil - Serie B

05:00
Náutico
VS
Vila Nova
05:00
CSA
VS
Guarani
05:00
Brusque
VS
Coritiba

80 Chile - Primera Division

23:30
Palestino
VS
Audax Italiano

80 Chile - Chilean Cup

02:00
Cobreloa
VS
Copiapó
02:00
Colchagua
VS
Deportes Santa Cruz
02:00
Deportes Valdivia
VS
Puerto Montt
02:00
Iberia
VS
Deportes Temuco
02:00
Rodelindo Román
VS
Coquimbo Unido
02:00
Deportes Limache
VS
Barnechea
02:00
Colina
VS
Santiago Morning
02:00
General Velásquez
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:00
Recoleta
VS
San Luis
02:00
Independiente
VS
Fernández Vial
05:00
Concepcion
VS
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

07:00
La Equidad
VS
Deportes Tolima

99474 World - WC Qualification Concacaf

06:00
กือราเซา
VS
Panama

158 Uruguay - Segunda Division

05:00
Danubio
VS
Atenas

886 Egypt - Premier League

00:00
El Entag El Harby
VS
El Geish
00:00
Pyramids FC
VS
Smouha

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Horoya
VS
Wakirya
05:00
Satellite
VS
Kaloum Star
05:00
Loubha Télimélé
VS
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Western Stima
19:00
Nzoia United
VS
Vihiga United
19:00
Bandari
VS
Ulinzi Stars
19:15
Tusker
VS
Posta Rangers

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:15
Hilal El-Fasher
VS
Hay Al Arab
00:00
Hay Al Wadi
VS
Al-Ahly Merowe
00:00
Merreikh El-Fasher
VS
Al Hilal Kadougli

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Biashara United
VS
Namungo

11555657 โคปาอเมริกา

07:00
ปารากวัย
VS
โบลิเวีย

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

23:00
เซียร์ราลีโอน
VS
เบนิน

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Chojniczanka Chojnice
VS
SKRA Częstochowa
19:30
Wigry Suwałki
VS
Kalisz

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:00
Solvesborg
VS
Kristianstad

41 Europe - European Championship

23:00
ฮังการี
VS
โปรตุเกส
02:00
ฝรั่งเศส
VS
เยอรมนี

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Acassuso
VS
JJ Urquiza
01:30
Cañuelas
VS
Argentino Quilmes
01:30
Flandria
VS
Los Andes
01:30
Deportivo Merlo
VS
Colegiales
01:30
San Miguel
VS
Fénix
01:30
Talleres Remedios
VS
Defensores Unidos
01:30
UAI Urquiza
VS
Villa San Carlos
01:30
Comunicaciones
VS
Deportivo Armenio

99474 World - Friendly International Women

20:00
เยอรมนี W
VS
ชิลี W
21:00
Armenia W
VS
Kazakhstan W
23:00
Costa Rica W
VS
Guatemala W
23:00
เนเธอร์แลนด์ W
VS
นอร์เวย์ W
23:45
สวีเดน W
VS
ออสเตรเลีย W
00:00
Iceland W
VS
Ireland W
00:30
สเปน W
VS
Denmark W
01:15
Wales W
VS
สกอตแลนด์ W
05:00
Uruguay W
VS
Puerto Rico W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Heegan
VS
Dekedaha

227 Russia - Pfl

12:00
Sakhalin
VS
Khimki 2
16:00
Rodina Moskva
VS
Leningradets
16:30
Chita
VS
Dolgie Prudy
18:00
Znamya Truda
VS
Murom
18:30
Dinamo Barnaul
VS
Nosta
19:00
Fakel II
VS
Metallurg Lipetsk
19:00
Ural 2
VS
Volga Ulyanovsk
19:00
Chelyabinsk
VS
Volna Kovernino
19:00
Novosibirsk
VS
Orenburg II
20:00
Krylya Sovetov Samara II
VS
KAMAZ
20:00
Tyumen
VS
Lada SOK
20:30
Zvezda Perm
VS
Lada Tolyatti
21:00
Kaluga
VS
Krasnyy-SGAFKST
21:00
Znamya Noginsk
VS
Strogino
21:00
Kolomna
VS
Kazanka
21:00
Makhachkala
VS
Mashuk-KMV
21:00
Anzhi
VS
Druzhba
21:00
Biolog
VS
Krasnodar 3
21:30
Urozhay
VS
Tuapse
21:30
Essentuki
VS
Kuban Kholding
22:00
Saturn Ramenskoye
VS
Salyut Belgorod
22:00
Avangard Kursk
VS
Ryazan
22:00
Sokol Saratov
VS
Khimik Novomoskovsk
22:00
Metallurg Vidnoye
VS
Kvant
22:00
Torpedo Vladimir
VS
Dinamo Moskva II
22:00
Smolensk
VS
Zenit II
22:00
Luki-Energiya
VS
Zvezda Sint Petersburg
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Forte Taganrog
22:00
Spartak Nal'chik
VS
SKA Rostov
22:30
Chernomorets
VS
Legion Dynamo

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

23:00
Dainava
VS
Žalgiris
23:30
Be1 NFA
VS
Džiugas Telšiai

802 Israel - Lig Bet

21:00
Maccabi Ironi Netivot
VS
Moadon Tzeirey Rahat
21:30
Hapoel Tirat HaCarmel
VS
Maccabi Neve Sha'anan
21:30
Tzeirei Sakhnin
VS
Hapoel Tuba-Zangariyye
21:30
Maccabi Ironi Yafia
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil
21:30
Ahva Kafr Manda
VS
Ironi Bnei Kabul
21:30
Maccabi Ahva Sha'ab
VS
Maccabi Ma'alot Tarshiha
21:30
Maccabi Ahi Iksal
VS
Hapoel Sandala Gilboa
21:30
Hapoel Ein as-Sahla
VS
Hapoel Bnei Musmus
21:30
Hapoel Ihud Bnei Jatt
VS
Hapoel Ramot Menashe
21:30
Ihud Bnei Kfar Kara
VS
MS Kfar Kama
21:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
VS
Ihud Bnei Baka
21:30
Hapoel Pardesya Noam
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim
21:30
Beitar Ramat Gan
VS
Hapoel Kfar Bara
21:30
Shimshon Bnei Taibe
VS
Hapoel Qalansawe
21:30
Otzma Holon
VS
Sporting Tel Aviv
21:30
Arad
VS
Hapoel Gedera
21:30
Beitar Yavne
VS
Hapoel Merhavim
21:30
Maccabi Kiryat Malachi
VS
Ironi Modi'in
22:00
Hapoel Beit Shean
VS
Pardes Hanna-Karkur
22:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Ironi Beit Dagan
22:00
Beitar Ashdod
VS
Beitar Ir Ma'ale Adumim
22:00
MS Be'er Sheva
VS
MS Jerusalem

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Árborg
VS
Berserkir
03:00
Skallagrímur
VS
Gullfálkinn
03:00
Álftanes
VS
Reynir Hellissandur

1796 Iceland - 3. Deild

03:00
ÍH
VS
Einherji

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Son La W
VS
TKS Viet Nam W
16:00
PP Hà Nam II W
VS
GT Thai Nguyen W
18:30
PP Ha Nam W
VS
Ho Chi Minh City II W

1796 Iceland - 1. Deild Women

02:15
HK W
VS
FH W
02:15
Grindavík W
VS
IA Akranes W
02:15
Haukar W
VS
Grótta W
02:15
Afturelding W
VS
Augnablik W

1233 Finland - Kolmonen

22:30
VPS II
VS
SIF
23:00
VPV
VS
Norrvalla