lsm99

ตารางบอล 16 มิ.ย. 2564

99474 World - Friendly International

02:45
แอลจีเรีย
VS
บุรุนดี
05:00
มอริเตเนีย
VS
จิบูตี

99474 World - Club Friendlies

21:00
Ufa
VS
Chayka
21:00
Albert Quévy-Mons
VS
Union Saint-Gilloise
22:00
Wels
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:00
Orenburg
VS
Frýdek-Místek
23:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Heimstetten
23:00
Weiz
VS
Maribor
23:00
Náchod
VS
Trutnov
00:00
St. Anna
VS
Mura

125 Greece - Football League

21:00
Apollon Pontou FC
VS
Olympiakos Volos

1796 Iceland - Pepsideild

01:00
ÍA
VS
KA
01:00
Keflavík
VS
HK
03:15
FH
VS
Stjarnan
03:15
Valur
VS
Breidablik

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
Fram
VS
Thróttur Reykjavík

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Bodø / Glimt
VS
Strømsgodset
23:00
Molde
VS
Sarpsborg 08
01:00
Vålerenga
VS
Odd

2 Poland - 1. Liga

23:00
Tychy 71
VS
Górnik Łęczna
01:45
Arka Gdynia
VS
ŁKS Łódź

47 Sweden - Svenska Cupen

00:00
Skiljebo
VS
Haninge
00:00
Värmbols
VS
Örebro Syrianska
00:00
Sylvia
VS
Assyriska Turabdin
00:00
Vastra Frolunda
VS
Utsikten
00:30
Bälinge
VS
Lidingö
00:30
FBK Karlstad
VS
Karlslund
01:00
Tyreso
VS
Brommapojkarna

44 Argentina - Primera B Nacional

01:10
Atlanta
VS
Quilmes
03:10
Atletico Mitre
VS
Tigre

5 Brazil - Serie A

05:00
São Paulo
VS
Chapecoense
05:00
Internacional
VS
Atlético Mineiro
06:30
Corinthians
VS
Bragantino

5 Brazil - Serie B

07:30
Goiás
VS
CRB
07:30
Confiança
VS
Brasil de Pelotas
02:00
Remo
VS
Vitória
04:00
Operário PR
VS
Sampaio Corrêa
05:00
Vasco da Gama
VS
Avaí

5 Brazil - Serie C

02:00
Oeste
VS
Mirassol

80 Chile - Chilean Cup

07:00
Deportes Iquique
VS
San Marcos
02:00
Lautaro de Buin
VS
Magallanes
02:00
San Antonio Unido
VS
Unión San Felipe

353 Colombia - Torneo Betplay

04:00
Cortuluá
VS
Leones FC
04:00
Fortaleza CEIF
VS
Atlético Huila

99474 World - WC Qualification Concacaf

08:05
Canada
VS
Haiti
08:30
เอลซัลวาดอร์
VS
St. Kitts and Nevis

158 Uruguay - Segunda Division

07:15
Juventud
VS
Uruguay Montevideo
22:30
Villa Teresa
VS
Rampla Juniors
03:15
Albion
VS
Defensor Sporting
05:30
Central Español
VS
Cerro

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Indy Eleven
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:30
Louisville City
VS
Birmingham Legion

911 Angola - Girabola

21:00
Santa Rita
VS
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
วิเทสส์
VS
Douanes
23:00
RCK
VS
Ouagadougou
23:00
Salitas
VS
Police
23:00
Royal
VS
SONABEL
23:00
Majestic
VS
ASEC Koudougou
23:00
ASFA-Yennenga
VS
ASFB
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
Etoile Filante
23:00
Rahimo
VS
KOZAF
23:00
USFA
VS
Léopards

886 Egypt - Premier League

00:00
National Bank of Egypt
VS
ENPPI
02:00
Ceramica Cleopatra
VS
Al Masry

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Santoba
VS
Loubha Télimélé
05:00
Santoba
VS
Hafia

1179 Kenya - Premier League

19:00
Mathare United
VS
Gor Mahia
19:00
Sofapaka
VS
Leopards
19:00
Bidco United
VS
KCB
19:00
Wazito
VS
Kariobangi Sharks

1424 Morocco - Botola Pro

01:15
Wydad Casablanca
VS
CR Khemis Zemamra
03:30
Ittihad Tanger
VS
Raja Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
JKT Tanzania
VS
Ihefu
20:00
Kagera Sugar
VS
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

20:00
Zanaco
VS
Nkana
20:00
Buildcon
VS
Nkwazi
20:00
Kabwe Warriors
VS
Prison Leopards

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
Ococias Kyoto
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
Vanraure Hachinohe
16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
Suzuka Unlimited
16:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
Kwansei Gakuin
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
YSCC

44 Argentina - Primera C

01:30
Berazategui
VS
Argentino Merlo
01:30
Excursionistas
VS
Ituzaingó
01:30
Central Córdoba
VS
Dock Sud
01:30
San Martín Burzaco
VS
Deportivo Laferrere
01:30
Sportivo Italiano
VS
Claypole
01:30
El Porvenir
VS
Real Pilar
01:30
Deportivo Español
VS
General Lamadrid
01:30
Luján
VS
Victoriano Arenas
01:30
Midland
VS
Atlas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Centro Español
VS
Argentino Rosario
01:30
Central Ballester
VS
Liniers
01:30
Puerto Nuevo
VS
Defensores de Cambaceres
01:30
Deportivo Paraguayo
VS
Sportivo Barracas
01:30
Juventud Unida G.
VS
ลูกาโน

1233 Finland - Kakkonen

22:30
GBK
VS
Kemi City
22:30
MYPA
VS
KuFu-98

17 France - CFA Group A

23:00
Granville
VS
Lorient II
23:00
Fleury 91
VS
Sainte Geneviève
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Versailles
23:00
Stade Plabennec
VS
Blois
23:00
Poissy
VS
Guingamp II
23:00
Vannes
VS
Rouen
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Saint-Malo
23:00
Caen II
VS
C' Chartres

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Arconatese
VS
Casale
21:00
Bra
VS
Sestri Levante
21:00
Borgosesia
VS
Caronnese
21:00
Chieri
VS
Città di Varese
21:00
Castellanzese
VS
Folgore Caratese
21:00
Gozzano
VS
Fossano
21:00
Derthona
VS
PDHAE
21:00
Lavagnese
VS
Vado
21:00
Legnano
VS
Sanremo
21:00
Saluzzo
VS
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Aglianese
VS
Prato
21:00
Correggese
VS
Real Forte Querceta
21:00
Corticella
VS
Pro Livorno
21:00
Fiorenzuola
VS
Mezzolara
21:00
Forlì
VS
Marignanese
21:00
Progresso
VS
Lentigione
21:00
Rimini
VS
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Sammaurese
VS
Sasso Marconi Zola
21:00
Seravezza
VS
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

21:00
Montevarchi Calcio
VS
Tiferno Lerchi
21:00
Foligno
VS
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Gavorrano
VS
Cannara
21:00
Lornano Badesse
VS
Montespaccato
21:00
Pianese
VS
Robur Siena
21:00
San Donato Tavarnelle
VS
Grassina
21:00
Sinalunghese
VS
Scandicci
21:00
Sporting Trestina
VS
Sangiovannese
21:00
Trastevere
VS
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Castelfidardo Calcio
VS
Olympia Agnonese
21:00
Castelnuovo Vomano
VS
FC Rieti
21:00
Campobasso
VS
Atletico
21:00
CynthiAlbalonga
VS
Tolentino
21:00
Matese
VS
Pineto
21:00
Montegiorgio
VS
Aprilia
21:00
San Nicolò
VS
Giulianova
21:00
Vastese
VS
Porto Sant'Elpidio
21:00
Vastogirardi
VS
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Dattilo
VS
Gelbison
21:00
Licata
VS
Città Di Sant’Agata
21:00
ACR Messina
VS
Marina di Ragusa
21:00
Paternò
VS
FC Messina
21:00
Santa Maria Cilento
VS
Acireale
21:00
Rende
VS
Biancavilla
21:00
Roccella
VS
Castrovillari
21:00
San Luca
VS
Rotonda
21:00
Troina
VS
Cittanovese

32 Spain - Tercera - Group 7

01:00
Alcobendas Sport
VS
Atlético de Pinto
01:00
San Fernando de Henares
VS
Real Aranjuez

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Dalstorps
VS
Varbergs GIF

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Cabofriense
VS
Artsul
01:00
Duque de Caxias
VS
Gonçalense
01:00
Americano
VS
Friburguense
01:00
América RJ
VS
Audax Rio
01:00
CFRJ / Marica
VS
Angra dos Reis
01:00
Macaé
VS
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Horizonte
VS
Floresta
01:30
Itapipoca
VS
Maracanã
01:30
Tiradentes CE
VS
União CE

5 Brazil - Paranaense 1

01:20
Athletico PR
VS
Paraná

5 Brazil - Potiguar

01:00
Globo
VS
ABC

41 Europe - European Championship

20:00
ฟินแลนด์
VS
รัสเซีย
23:00
ตุรกี
VS
เวลส์
02:00
อิตาลี
VS
สวิตเซอร์แลนด์

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Asan Mugunghwa
VS
Seoul E.

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Elman
VS
Gaadiidka

251 Italy - PrimaVera 1

20:00
Lazio U19
VS
Ascoli U19
20:00
Juventus U19
VS
Cagliari U19
20:00
Sassuolo U19
VS
Fiorentina U19
20:00
Milan U19
VS
Genoa U19
20:00
Atalanta U19
VS
Inter U19
20:00
Bologna U19
VS
Roma U19
20:00
Empoli U19
VS
Spal U19
20:00
Sampdoria U19
VS
Torino U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

23:45
Kosova
VS
Tuggen
00:30
Balzers
VS
Paradiso
01:00
St. Gallen II
VS
Eschen / Mauren
01:15
Bulle
VS
Olympique de Genève

482134 Lesotho - Premier League

16:00
LMPS
VS
Likhopo
19:00
Lesotho Defence Force
VS
Manonyane
19:00
Liphakoe Football Club
VS
CCX
19:00
Matlama
VS
Sefotha-Fotha

3039 Togo - Championnat National

22:00
Binah
VS
Sara Sport
22:00
Semassi
VS
Kara
22:00
ASKO de Kara
VS
Ifodjè
22:00
Anges Notsè
VS
Gomido
22:00
Togo Port
VS
Dynamic Togolais
22:00
OTR
VS
Entente II
22:00
Gbohloe-Su
VS
Maranatha Fiokpo
22:00
Unisport
VS
Koroki Metete

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

23:00
Panevėžys
VS
Kauno Žalgiris
23:00
Šilas
VS
Hegelmann Litauen
23:00
Garliava
VS
Šilutė

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Inter Club
VS
JS Talangaï
20:00
Nathaly's
VS
Kondzo
22:00
Étoile du Congo
VS
Otôho d'Oyo
22:00
Leopards de Dolisie
VS
CARA Brazzaville
22:00
V.Club Mokanda
VS
Patronage Sainte-Anne

47 Sweden - Elitettan Women

00:00
Lidköping W
VS
Mallbacken W
00:00
Morön W
VS
Umea W
00:30
IFK Kalmar W
VS
Borgeby W

251 Italy - Serie D: Playoffs

21:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Caldiero Terme
21:00
Manzanese
VS
Clodiense
21:00
Savoia
VS
Vis Artena
21:00
Picerno
VS
Casarano
21:00
Fidelis Andria
VS
US Bitonto
23:00
Cavenago Fanfulla
VS
Crema
23:00
Latina
VS
Nocerina
23:30
Nibionnoggiono
VS
Casatese

32 Spain - Tercera - Playoffs

03:00
Buzanada
VS
Tenerife II

32 Spain - Segunda Division Women

00:30
Oceja-Gimnástica W
VS
Mos W

3483 USA - USL League One

06:00
Greenville Triumph
VS
North Carolina
06:30
Inter Miami II
VS
Toronto II

32 Spain - Spain Youth League

23:00
Levante U19
VS
Barcelona U19

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Ports Authority
VS
SLIFA Mount Aureol
02:00
Police
VS
Kamboi Eagles

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
GG
VS
KFR
03:00
KM
VS
Bjorninn
03:00
Stokkseyri
VS
Hamar
03:00
KFB
VS
KH
03:00
SR
VS
Smári
04:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
Mídas

1796 Iceland - 3. Deild

03:00
Ægir
VS
Tindastóll
03:00
Ellidi
VS
Höttur / Huginn
03:00
Augnablik
VS
KFG

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Glentoran BU W
VS
Linfield W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Lisburn W
VS
St. James' Swifts W
01:30
Killen Rangers W
VS
East Belfast W
02:00
Mid-Ulster W
VS
Comber Rec. W

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ha Noi W
VS
Ho Chi Minh City W

338 Peru - Copa Bicentenario

22:00
Ayacucho
VS
Alianza Atlético
03:00
Atlético Grau
VS
Deportivo Municipal

1233 Finland - Kolmonen

23:00
IPS Edustus
VS
Liry
23:00
KyPa
VS
Ri-Pa
23:15
Inter Turku II
VS
Toejoen Veikot
23:30
OPS
VS
HauPa
23:30
Kuusysi
VS
MPS
00:00
NJS II
VS
PKKU II
00:00
EPS II
VS
EIF II