lsm99

ตารางบอล 18 มิ.ย. 2564

99474 World - Club Friendlies

21:00
Sheriff
VS
Akron
22:00
Viktoria Otrokovice
VS
Bzenec
22:00
Slavičín
VS
Slovácko II
22:30
OH Leuven
VS
Olympia Wijgmaal
23:00
Hamrun Spartans
VS
Vorwärts Steyr
23:00
Radomlje
VS
Domžale
23:00
Znojmo
VS
Havlickuv Brod
23:30
Draxler Mooskirchen
VS
Allerheiligen
23:30
Würzburger Kickers
VS
Karlburg
00:00
Gleisdorf 09
VS
Wolfsberger AC II
00:00
TuS Heiligenkreuz
VS
Bad Gleichenberg
00:00
Donau Linz
VS
Wels
00:00
K. Kontich
VS
Beerschot-Wilrijk
00:00
Dikkelvenne
VS
เกนท์
00:00
Bergheim
VS
Kuchl
00:00
Pinzgau Saalfelden
VS
St. Johann in Tirol
00:00
Grödig
VS
Gurten
00:30
Zepperen-Brustem
VS
Sint-Truiden
00:30
Neusiedl
VS
Deutschkreutz
02:00
Gleisdorf 09
VS
Markt Allhau
02:00
Pinzgau Saalfelden
VS
Saalbach-Hinterglemm

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Naftan
VS
Orsha
20:00
Dnepr Mogilev
VS
Gomelzheldortrans
22:00
Krumkachy
VS
อาร์เซน่อล
00:00
Volna
VS
Baranovichi

1233 Finland - Veikkausliiga

22:00
HJK
VS
Ilves
22:30
Inter Turku
VS
SJK

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
Thór
VS
Kórdrengir
01:00
ÍBV
VS
Fjölnir
02:15
Grindavík
VS
Grótta
02:15
Afturelding
VS
Selfoss

1796 Iceland - 2. Deild

01:00
Haukar
VS
Njardvík

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Dundalk
VS
Longford Town
01:45
Waterford United
VS
Shamrock Rovers
01:45
St Patrick's
VS
Sligo Rovers
01:45
Bohemians
VS
Drogheda United
02:00
Finn Harps
VS
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

01:30
Bray Wanderers
VS
UCD
01:45
Galway United
VS
Cabinteely
01:45
Athlone Town
VS
Cork City
01:45
Wexford Youths
VS
Shelbourne

1578 Norway - Obos-Ligaen

23:00
Bryne
VS
Grorud
23:00
Strømmen
VS
Åsane
23:00
KFUM
VS
Ranheim
23:00
Raufoss
VS
Jerv
23:00
Sogndal
VS
Aalesund
23:00
Start
VS
Ullensaker / Kisa
23:00
Stjørdals-Blink
VS
Sandnes Ulf
01:00
Fredrikstad
VS
HamKam

47 Sweden - Ettan: North

00:00
Umeå
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

00:00
Qviding FIF
VS
Vänersborgs IF
00:00
Lund
VS
Torns

5 Brazil - Serie C

06:00
Tombense
VS
Ferroviário

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportes Tolima
VS
Millonarios

158 Uruguay - Primera Division

22:45
Rentistas
VS
Torque
01:00
Fénix
VS
Cerrito

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Charleston Battery
VS
Miami FC II

614 Algeria - Ligue 1

23:00
Aïn M'lila
VS
CS Constantine
23:45
ASO Chlef
VS
NA Hussein Dey

886 Egypt - Premier League

00:00
Wadi Degla
VS
El Gounah

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Horoya
VS
Fello Star
05:00
Satellite
VS
Fello Star

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Olympique Dcheïra
VS
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Riadi Salmi
VS
Racing de Casablanca
23:00
Stade Marocain
VS
UTS Rabat
23:00
Ittihad Khemisset
VS
KAC Kénitra
23:00
Khouribga
VS
Chabab Ben Guerir
23:00
Tihad Casablanca
VS
Raja Beni Mellal
23:00
Kawkab Marrakech
VS
Widad Témara
23:00
Wydad Fès
VS
AS Salé

56518 Sudan - Sudan Premier League

05:00
Hilal Obayed
VS
Al Merreikh
05:00
Tuti
VS
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Mbeya City
VS
Coastal Union
23:00
Azam
VS
Gwambina

2568 Zambia - Super League

18:00
Indeni
VS
Lumwana Radiants
20:00
Power Dynamos
VS
Lusaka Dynamos

712 Korea Republic - National League

17:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Mokpo City
17:00
Cheongju
VS
Daejeon Korail

11555657 โคปาอเมริกา

07:00
บราซิล
VS
เปรู
04:00
ชิลี
VS
โบลิเวีย

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

00:30
Písek
VS
Rakovnik

1233 Finland - Kakkonen

23:00
MiPK
VS
NJS
23:00
JäPS
VS
Atlantis

17 France - CFA Group A

23:00
C' Chartres
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Blois
VS
Poissy
23:00
Versailles
VS
Vannes

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Recanatese
VS
Castelnuovo Vomano

32 Spain - Tercera - Group 15

01:00
Beti Onak
VS
Baztan
01:00
Txantrea
VS
Bidezarra

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
IFK Skovde
VS
Oddevold
00:00
Vänersborgs FK
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norrland

02:00
Boden
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:00
Hässleholms IF
VS
Olympic
00:00
Eslov
VS
IFK Hässleholm

41 Europe - European Championship

20:00
สวีเดน
VS
Slovakia
23:00
โครเอเชีย
VS
เช็กเกีย
02:00
อังกฤษ
VS
สกอตแลนด์

44 Argentina - Torneo Federal A

05:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Sarmiento Resistencia
05:00
Boca Unidos
VS
Sportivo Belgrano
05:00
Sportivo Las Parejas
VS
Def. de Pronunciamiento
05:00
Douglas Haig
VS
Defensores Belgrano VR
05:00
Gimnasia Concepción
VS
Unión Sunchales
05:00
Racing Córdoba
VS
Crucero del Norte
05:00
Chaco For Ever
VS
Central Norte
05:00
Ciudad de Bolívar
VS
Villa Mitre
05:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Sportivo Desamparados
05:00
Circulo Deportivo
VS
Sansinena
05:00
Cipolletti
VS
Juventud Unida Univ.
05:00
Independiente Chivilcoy
VS
Deportivo Camioneros
05:00
Estudiantes de San Luis
VS
Huracán Las Heras
05:00
Sportivo Peñarol
VS
Sol de Mayo
05:00
Olimpo
VS
Deportivo Madryn

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Centenary Stormers
VS
Toowong
17:30
Western Spirit
VS
Brisbane Knights

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Geeska Afrika
VS
Horseed

98 Australia - Npl Queensland

17:00
Gold Coast United
VS
Eastern Suburbs Brisbane

98 Australia - Npl Victoria

16:30
South Melbourne
VS
Port Melbourne
17:30
Oakleigh Cannons
VS
Altona Magic

98 Australia - Northern Nsw

17:00
Maitland
VS
Lake Macquarie

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Tidjikja
VS
Sahel
01:30
Nouadhibou
VS
Tevragh-Zeïne

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Ferroviário de Lichinga
VS
Ferroviário Nacala

119 Georgia - Liga 3

16:00
Meshakhte
VS
Varketili
16:00
Saburtalo II
VS
Guria
16:00
Kolkheti Khobi
VS
Spaeri

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
ASO Chlef U21
VS
NA Hussein Dey U21
16:00
Aïn M'lila U21
VS
CS Constantine U21

802 Israel - Lig Bet

14:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Beitar Ramat Gan
15:00
Hapoel Sandala Gilboa
VS
Hapoel Ein as-Sahla
15:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
VS
Maccabi Kiryat Malachi
16:30
Maccabi Ironi Amishav PT
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
17:00
Ahi Bir al-Maksur
VS
Hapoel Beit Shean
17:30
Hapoel Gedera
VS
Beitar Yavne
18:00
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Shimshon Bnei Taibe
18:00
Hapoel Kfar Bara
VS
Beitar Petah Tikva
18:00
Shikun HaMizrah
VS
Maccabi Ironi Netivot
18:30
Maccabi Ma'alot Tarshiha
VS
Tzeirei Sakhnin
19:00
Ironi Modi'in
VS
Arad
19:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
MS Be'er Sheva
19:00
Moadon Tzeirey Rahat
VS
Beitar Ashdod
19:15
Pardes Hanna-Karkur
VS
Maccabi Ahi Iksal
19:30
Sporting Tel Aviv
VS
Hapoel Pardesya Noam
19:30
Ironi Beit Dagan
VS
Otzma Holon
20:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Ahva Kafr Manda
20:30
Beitar Nahariya
VS
Maccabi Ironi Yafia
20:30
Ihud Bnei Baka
VS
Hapoel Ihud Bnei Jatt
20:30
MS Kfar Kama
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
20:30
Beitar Haifa Jacob
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
21:00
Hapoel Ironi Arraba
VS
Maccabi Ahva Sha'ab
05:00
Ironi Bnei Kabul
VS
Elnahada Nazareth

5 Brazil - Carioca U20

21:00
Bangu U20
VS
Resende U20

2507 Gambia - GFA League

03:00
Armed Forces
VS
Marimoo
05:00
Fortune
VS
เอซี มิลาน

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

16:30
Brisbane City
VS
Queensland Lions

98 Australia - Victoria NPL Youth League

15:15
Oakleigh Cannons U21
VS
Altona Magic U21

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Freetown City
VS
Mighty Blackpool
02:00
Old Edwardians
VS
Johansen

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Snæfell
VS
Ísbjörninn
03:00
Vatnaliljur
VS
KB
03:00
Álafoss
VS
Ýmir
03:15
Léttir
VS
Vængir Jupiters

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Centenary Stormers II
VS
Toowong Res.
15:30
Western Spirit Res.
VS
Brisbane Knights Res.

453172 Macao - Primeira Division

20:00
Hang Sai
VS
Casa de Portugal

338 Peru - Copa Bicentenario

01:00
UTC Cajamarca
VS
Molinos El Pirata

1233 Finland - Kolmonen

22:00
Kirkkonummi
VS
SexyPöxyt
22:00
NuPS
VS
EsPa
22:30
TiPS
VS
SAPA III
22:30
Futura
VS
RiPS
22:30
P-Iirot
VS
TPS II
23:00
JJK Jyväskylä II
VS
LehPa
23:00
PK-37
VS
Jyväskylä Blackbird
23:00
SaPa Pieksämäki
VS
Riverball
23:00
Loiske
VS
TP-T
23:00
Tervakosken Pato
VS
NoPS
23:00
Haka Juniorit
VS
ACE
23:00
Nykarleby IK
VS
Sporting Kristina
23:30
CLE
VS
ToTe
23:30
ÅIFK
VS
MaPS
00:00
EBK
VS
Espoon Tikka
00:00
HPS
VS
Espoo II
00:15
Valtti
VS
Kontu