lsm99

ตารางบอล 19 มิ.ย. 2564

479 เจลีก

11:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
วิสเซล โคเบะ
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โออิตะ ตรินิต้า
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

16:00
โทชิกิ SC
VS
V-วาเรน นากาซากิ
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
FC เรียวเคียว

99474 World - Club Friendlies

15:00
Dukla Praha
VS
Sparta Praha II
15:00
Baltika
VS
Ufa
15:00
Žďár nad Sázavou
VS
Velké Meziříčí
15:00
Motorlet Praha
VS
Admira Praha
15:00
Tatran Všechovice
VS
Valašské Meziříčí
15:00
Slavoj Trebišov
VS
Futura Humenne
15:00
Osijek
VS
Čepin
15:15
Čáslav
VS
Dukla Praha II
15:30
Sereď
VS
Skalica
15:30
Žilina
VS
Podbrezová
16:00
Raków Częstochowa
VS
Sokół Ostróda
16:00
Spartak Trnava
VS
Petržalka akadémia
16:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Hertha BSC II
16:00
FC Frankfurt
VS
Union Fürstenwalde
16:00
Eugendorf
VS
Austria Salzburg
16:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Rot-Weiß Rankweil
18:00
Schwarz-Weiß Bregenz
VS
Austria Lustenau
18:00
Aluminij
VS
Šampion Celje
18:00
Gaz Metan Mediaş
VS
Viitorul Şelimbăr
19:00
Häcken
VS
Örebro
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
HSC Hannover
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Rugenbergen
19:30
TuS Rüssingen
VS
Pfeddersheim
20:00
Mjällby
VS
Halmstad
20:00
Djurgården
VS
Kalmar
20:00
Baltika
VS
Ufa
20:30
มัลโม่
VS
Elfsborg
20:30
Cheadle Town
VS
Bury AFC
20:30
Portstewart
VS
Coleraine
21:00
Tempo Overijse
VS
Union Saint-Gilloise
21:00
Veles
VS
Volgar Astrakhan
21:00
Rochester United
VS
Punjab United
21:00
Darwen FC
VS
New Mills
21:00
Atherstone Town
VS
Earlswood Town
21:00
Meridian
VS
Beckenham Town
22:00
Pinkafeld
VS
Hartberg
22:00
Liptovský Mikuláš
VS
Zemplín Michalovce
22:00
Slavia Sofia
VS
Marek
22:00
Admira
VS
SV Horn II
22:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
ลูโดโกเรต์ส
22:00
Spartak Moskva II
VS
SKA Khabarovsk
22:00
CSKA Sofia
VS
Lovech
22:00
Juniors OÖ
VS
Puskás
23:00
Pohronie
VS
Šamorín
23:00
Berg en Dal
VS
Sint-Truiden
23:00
Bačka Topola
VS
Spartak Subotica
23:00
Mura
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
23:00
Ried II
VS
Seekirchen
23:30
St. Valentin
VS
Amstetten
00:00
St. Anna
VS
Voitsberg

212 Belarus - Pershaya Liga

20:00
Belshina
VS
Lida
22:00
Slonim
VS
Shakhtyor Petrikov

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
KuPS
VS
Honka

125 Greece - Football League

21:00
Kallithea
VS
Niki Volos
21:00
Ialysos
VS
Asteras Vlachioti
21:00
Rodos
VS
Santorini 2020
21:00
Egaleo
VS
Kalamata
21:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Episkopi

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Thróttur Vogar
21:00
ÍR
VS
Fjardabyggd
21:00
Reynir
VS
Magni
23:00
Völsungur
VS
Kári
23:00
KF
VS
KV

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Treaty United

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:00
Sandefjord
VS
Viking

47 Sweden - Superettan

18:00
Brage
VS
Örgryte
20:00
Norrby
VS
Värnamo
20:00
Öster
VS
AFC Eskilstuna
22:00
Jönköpings Södra
VS
GAIS
22:00
Vasalund
VS
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Brommapojkarna
VS
Örebro Syrianska
19:00
Piteå
VS
Assyriska
21:00
Sylvia
VS
Haninge
21:00
Dalkurd
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Sollentuna
VS
Hudiksvall
22:00
Sandviken
VS
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Ljungskile
21:00
Utsikten
VS
Åtvidaberg
21:00
Assyriska Turabdin
VS
Linköping City
21:00
Österlen
VS
Trollhättan
21:00
Tvååker
VS
Skövde AIK

5 Brazil - Serie B

07:30
Brasil de Pelotas
VS
Goiás
02:30
Vasco da Gama
VS
CRB
02:30
Avaí
VS
Remo
04:30
Guarani
VS
Ponte Preta
05:00
Operário PR
VS
Cruzeiro
05:00
Vitória
VS
Brusque

5 Brazil - Serie C

21:00
Novorizontino
VS
EC São José
01:30
Floresta
VS
Botafogo PB
03:00
Paysandu
VS
Volta Redonda
03:00
Ituano
VS
Paraná
05:00
Oeste
VS
Criciúma

338 Peru - Segunda Division

05:00
Comerciantes Unidos
VS
Atlético Grau
05:00
Union Huaral
VS
Unión Comercio
05:00
Molinos El Pirata
VS
Santos
05:00
Sport Chavelines Juniors
VS
Carlos Stein

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Sud América
VS
River Plate
22:15
Progreso
VS
Cerro Largo
01:00
Boston River
VS
Nacional
03:15
Wanderers
VS
Villa Española

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
Nashville SC
09:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
06:30
นิวยอร์กซิตี
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ซินซินนาติ
VS
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:00
Real Monarchs
VS
El Paso Locomotive
06:00
Hartford Athletic
VS
Loudoun United
06:30
Birmingham Legion
VS
Austin Bold
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Pittsburgh Riverhounds

614 Algeria - Ligue 1

23:00
MC Oran
VS
MC Alger
23:00
Tlemcen
VS
Olympique Médéa
23:00
NC Magra
VS
USM Bel Abbès
23:00
CR Belouizdad
VS
Paradou AC
02:00
US Biskra
VS
RC Relizane
02:00
JS Saoura
VS
JSM Skikda

614 Algeria - Ligue 2

22:00
Lakhdaria
VS
USM Blida
22:00
CR Béni Thour
VS
USM El Harrach
22:00
RC Arbaâ
VS
MO Béjaïa
22:00
Amal Bou Saâda
VS
Msila
22:00
JSM Béjaïa
VS
Ben Aknoun
22:00
Kouba
VS
WA Boufarik
22:00
HB Chelghoum Laïd
VS
Annaba
22:00
Teleghma
VS
US Chaouia
22:00
CRB Ouled Djellal
VS
AS Khroub
22:00
MSP Batna
VS
CA Batna
22:00
MO Constantine
VS
MC El Eulma
22:00
USM Khenchela
VS
DRB Tadjenanet
22:00
MCB Oued Sly
VS
CRB Ain Ouessara
22:00
Arzew
VS
Temouchent
22:00
MC Saïda
VS
SC Aïn Defla
22:00
IRB El Kerma
VS
ASM Oran
22:00
SKAF Khémis Mélina
VS
Remchi
22:00
RC Oued Rhiou
VS
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

21:00
Sagrada Esperança
VS
Santa Rita
21:00
Onze Bravos
VS
Baixa de Kassange
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Progresso

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
04:00
Eagles Super Strikers
VS
Chantimelle
05:30
Paradise
VS
SAB Spartans
06:15
Mt. Rich
VS
Hard Rock
06:15
Camerhogne
VS
Hurricanes
06:15
St. John's
VS
SAB Spartans

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Hafia
VS
Satellite
05:00
Eléphant Coléah
VS
ASFAG
05:00
Santoba
VS
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Homeboyz
19:00
Western Stima
VS
Nzoia United
19:15
KCB
VS
Mathare United

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
FAR Rabat
VS
Mouloudia Oujda
01:15
Olympic Safi
VS
Moghreb Tétouan
03:30
Chabab Mohammédia
VS
RSB Berkane

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:15
Al Khartoum
VS
Al Shorta
00:00
Alamal Atbara
VS
Hay Al Wadi
00:00
Al Ahly Shendi
VS
Al Ahli Khartoum

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

15:00
Young Africans
VS
Mwadui
16:00
Kagera Sugar
VS
Ihefu
17:00
Biashara United
VS
JKT Tanzania
20:00
Polisi Tanzania
VS
Simba

2568 Zambia - Super League

18:00
Kitwe United
VS
Green Buffaloes
20:00
Nkana
VS
Buildcon

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Gwangju
VS
Seoul

712 Korea Republic - National League

15:00
Gimpo
VS
Gimhae City
15:00
Hwaseong
VS
Changwon City
15:00
Yangju Citizen
VS
Gyeongju HNP
15:00
Paju Citizen
VS
Busan Transportation

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

05:00
บริสเบน รอร์
VS
Kaya

11240938 เอเอฟซีคัพ

05:00
Lao Toyota
VS
Kasuka
05:00
Visakha
VS
Lalenok United

147 - CAF Champions League

23:00
ES Tunis
VS
Al Ahly
02:00
Wydad Casablanca
VS
Kaizer Chiefs

11555657 โคปาอเมริกา

07:00
อาร์เจนตินา
VS
อุรุกวัย

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Benesov
15:15
Motorlet Praha
VS
Králův Dvůr
22:00
Slovan Velvary
VS
Ústí nad Orlicí
22:00
Teplice II
VS
Sokol Zápy
22:00
Jablonec II
VS
Sokol Brozany
22:00
Mlada Boleslav II
VS
Pardubice II
22:00
Dukla Praha II
VS
Zbuzany
22:00
Přepeře
VS
Sokol Živanice
22:00
Povltava FA
VS
Loko Vltavín
22:00
Sokol Hostoun
VS
Jiskra Domažlice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Otava Katovice
VS
České Budějovice II
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Rokycany
22:00
Doubravka
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Petřín Plzeň
VS
Hořovicko
22:00
Jindrichuv Hradec
VS
Marianske Lazne
22:00
Prestice
VS
Klatovy
22:00
Sokol Lom
VS
Slavoj Mýto
22:00
Hvězda Cheb
VS
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Neratovice-Byškovice
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Aritma Praha
VS
Chomutov
22:00
Štětí
VS
Dobris
22:00
Olympie Brezova
VS
Arsenal Česká Lípa
22:00
Meteor Praha
VS
Tatran Rakovnik
22:00
Louny
VS
Banik Sous
22:00
Ostrov
VS
Český Brod
22:00
Slaný
VS
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Čáslav
VS
Kolín
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Sokol Libiš
22:00
Trutnov
VS
Hlinsko
22:00
Poříčany
VS
Náchod
22:00
Sparta Kutná Hora
VS
Dvůr Králové
22:00
Vysoke Myto
VS
Kosmonosy
22:00
Polaban Nymburk
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Letohrad
VS
Velke Hamry

1233 Finland - Kakkonen

18:00
EPS
VS
Honka Akatemia
18:00
PeKa
VS
KuFu-98
18:00
Kiffen
VS
PKKU
20:00
I-Kissat
VS
VJS
20:00
Jazz
VS
HJS Akatemia
20:00
SalPa
VS
PIF

17 France - CFA Group A

23:00
Rouen
VS
Stade Plabennec
23:00
Saint-Malo
VS
Fleury 91
23:00
Sainte Geneviève
VS
Granville
23:00
Guingamp II
VS
Caen II
23:00
Lorient II
VS
Chateaubriant Voltigeurs

17 France - CFA Group B

23:00
Entente SSG
VS
Auxerre II
23:00
Belfort
VS
Reims II
23:00
Épinal
VS
Gazélec Ajaccio
23:00
Haguenau
VS
Beauvais
23:00
Lens II
VS
Olympique St Quentin
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Gobelins
23:00
Metz II
VS
Sedan
23:00
Épinal
VS
Lens II
23:00
Sedan
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Beauvais
VS
Belfort
23:00
Gazélec Ajaccio
VS
Haguenau
23:00
Auxerre II
VS
Metz II
23:00
Reims II
VS
Entente SSG
23:00
Entente SSG
VS
Beauvais
23:00
Belfort
VS
Gazélec Ajaccio
23:00
Haguenau
VS
Épinal
23:00
Olympique St Quentin
VS
Gobelins
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Auxerre II
23:00
Metz II
VS
Reims II
23:00
Épinal
VS
Belfort
23:00
Sedan
VS
Olympique St Quentin
23:00
Beauvais
VS
Metz II
23:00
Gazélec Ajaccio
VS
Entente SSG
23:00
Lens II
VS
Haguenau
23:00
Auxerre II
VS
Bobigny
23:00
Reims II
VS
St Maur Lusitanos
23:30
Gobelins
VS
Bobigny
23:30
Gobelins
VS
Schiltigheim

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Caronnese
VS
Saluzzo
21:00
Casale
VS
Legnano
21:00
Folgore Caratese
VS
Gozzano
21:00
Fossano
VS
Lavagnese
21:00
Pro Imperia
VS
Castellanzese
21:00
PDHAE
VS
Bra
21:00
Sanremo
VS
Chieri
21:00
Sestri Levante
VS
Borgosesia
21:00
Vado
VS
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone D

21:00
Bagnolese
VS
Forlì
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Correggese
21:00
Lentigione
VS
Sammaurese
21:00
Marignanese
VS
Rimini
21:00
Prato
VS
Seravezza
21:00
Pro Livorno
VS
Aglianese
21:00
Real Forte Querceta
VS
Progresso
21:00
Sasso Marconi Zola
VS
Fiorenzuola
22:30
Mezzolara
VS
Corticella

251 Italy - Serie D: Girone F

21:00
Aprilia
VS
CynthiAlbalonga
21:00
Porto Sant'Elpidio
VS
San Nicolò
21:00
Atletico
VS
Castelfidardo Calcio
21:00
Olympia Agnonese
VS
Montegiorgio
21:00
Pineto
VS
Campobasso
21:00
FC Rieti
VS
Matese
21:00
Tolentino
VS
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone I

21:00
Biancavilla
VS
Troina
21:00
Castrovillari
VS
Licata
21:00
Acireale
VS
San Luca
21:00
Gelbison
VS
Paternò
21:00
Rotonda
VS
Dattilo

1578 Norway - 2. Division

18:00
Flekkerøy
VS
Sotra
20:00
Eidsvold
VS
Florø
20:00
Vard
VS
Kjelsås
21:00
Skeid
VS
Arendal
23:00
Alta
VS
Moss

2 Poland - 2. Liga East

16:45
Kalisz
VS
SKRA Częstochowa

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Imeľ
22:00
Marcelová
VS
Nové Zámky
22:00
Castkovce
VS
Kalna n. Hronom
22:30
Spartak Myjava
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II

32 Spain - Tercera - Group 1

22:30
Fisterra
VS
Ribadumia
23:30
Viveiro
VS
Pontellas

32 Spain - Tercera - Group 11

23:00
Santa Catalina Atlético
VS
Ferriolense

32 Spain - Tercera - Group 12

22:30
Guía
VS
Vera
23:00
Villa Santa Brígida
VS
Ibarra
23:00
Arucas
VS
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 15

23:00
Subiza
VS
Lourdes
23:00
River Ega
VS
Fontellas
23:00
Corellano
VS
Peña Azagresa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Grebbestad
VS
Stenungsund
19:00
Angered BK
VS
Nordvärmland
19:00
Gauthiod
VS
Yxhult
21:00
Lidköping
VS
Forward

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Skiljebo
VS
Sandvikens AIK
19:00
IFK Österåker
VS
Stocksund
20:00
Järfälla
VS
Gute
21:00
Kungsängen
VS
Enkoping
21:00
Arlanda
VS
Enskede
21:30
Lidingö
VS
Gamla Upsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Bergnasets
VS
Stöde
19:00
Gottne IF
VS
Täfteå
19:00
Skellefteå
VS
Notvikens IK
20:00
Sandviks
VS
Frösö
20:00
Tegs SK
VS
IFK Östersund
21:00
Ytterhogdal
VS
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Prespa Birlik
VS
Asarum
20:00
Karlshamn
VS
Berga
20:00
Räppe
VS
Rosengård
21:00
Balkan
VS
Solvesborg

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

18:00
Motala
VS
Rynninge
19:00
Syrianska
VS
Eskilstuna City
19:00
Nyköping
VS
Smedby
21:00
IFK Eskilstuna
VS
United Nordic
21:00
Huddinge
VS
Arameiska / Syrianska
21:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Tyreso
22:00
Mjolby
VS
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:00
Vastra Frolunda
VS
Hoganas
17:00
Ullared
VS
Sävedalen
19:00
Astrio
VS
Husqvarna
19:00
Eskilsminne
VS
Assyriska BK
19:00
Torslanda
VS
Vinberg
19:00
Ängelholm
VS
Onsala

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Friburguense
VS
Duque de Caxias
01:00
Artsul
VS
Americano
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
América RJ
01:00
Audax Rio
VS
CFRJ / Marica
01:00
Angra dos Reis
VS
Macaé

41 Europe - European Championship

20:00
ฮังการี
VS
ฝรั่งเศส
23:00
โปรตุเกส
VS
เยอรมนี
02:00
สเปน
VS
โปแลนด์

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Racing Córdoba
01:00
Sol de Mayo
VS
Ciudad de Bolívar
01:00
Huracán Las Heras
VS
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Olimpo
01:00
Juventud Unida Univ.
VS
Sportivo Peñarol
01:00
Sportivo Desamparados
VS
Independiente Chivilcoy
01:00
Villa Mitre
VS
Cipolletti
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Circulo Deportivo
01:30
Sarmiento Resistencia
VS
Douglas Haig
01:30
CDJU Gualeguaychu
VS
Boca Unidos
01:45
Defensores Belgrano VR
VS
Chaco For Ever
02:00
Sportivo Belgrano
VS
Gimnasia Concepción

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
RCA
VS
Dakota

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

16:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Sangju Sangmu
VS
Seoul E.
16:30
Daejeon Citizen
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
St George Willawong
15:15
The Gap
VS
Univ. Queensland
16:00
The Lakes
VS
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

10:15
Woden Weston
VS
Canberra FC
14:30
Monaro Panthers
VS
Belconnen United

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Bayswater City
VS
Inglewood United
14:00
Balcatta
VS
ECU Joondalup
14:00
Rockingham City
VS
Sorrento
14:00
Armadale
VS
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Launceston City
11:30
Riverside Olympic
VS
Kingborough Lions
13:30
Clarence Zebras
VS
South Hobart
15:30
Olympia Warriors
VS
Glenorchy Knights

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Plzen U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Sparta Praha U19
16:00
Brno U19
VS
FK Pardubice U19
16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Pribram U19
16:00
Slovacko U19
VS
FC Fastav Zlin U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Ostrava U19
16:00
Karvina U19
VS
Opava U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Plzen W
VS
Slavia Prague W
19:00
Sparta Prague W
VS
Slovacko W
20:30
Pardubice W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

16:00
Jagiellonia U18
VS
Slask U18
17:00
Legia U18
VS
Hutnik Kraków U18
17:15
Pogon Szczecin U18
VS
Zaglebie U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa United
VS
Adamawa United

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Adelaide United ||
VS
NE MetroStars
12:30
Adelaide Raiders
VS
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
South Adelaide Panthers
12:30
Campbelltown City
VS
Croydon Kings
12:30
Sturt Lions
VS
Adelaide Comets
14:30
Adelaide City
VS
Cumberland United

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Dandenong City
14:30
Hume City
VS
Melbourne Knights
16:00
Dandenong Thunder
VS
Eastern Lions

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Wohlen
VS
Delémont
20:30
St. Gallen II
VS
Kosova
21:00
Baden
VS
Muttenz
21:00
Solothurn
VS
Luzern II
21:00
Naters
VS
Chênois
21:00
Gossau
VS
Eschen / Mauren
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Balzers
21:00
Tuggen
VS
Winterthur II
21:00
Red Star Zürich
VS
Thalwil
21:30
Young Boys II
VS
Terre Sainte
22:00
Grasshopper II
VS
Langenthal
22:00
Echallens
VS
Azzurri 90
22:00
Bulle
VS
Meyrin
22:00
Dietikon
VS
Höngg
22:30
Lancy
VS
La Chaux-de-Fonds
22:30
Vevey Sports
VS
Lausanne II
22:30
Paradiso
VS
Linth
23:00
Goldau
VS
Schötz
23:00
Bassecourt
VS
Buochs
01:00
Biel-Bienne
VS
Zug

98 Australia - Northern Nsw

14:00
Weston Bears
VS
Valentine

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Lioli
VS
Mazenod

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Médine
VS
Police
23:30
JAHE
VS
Armee
23:30
Garde Nationale
VS
Kedia
01:30
Inter Nouakchott
VS
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Inter Club
VS
Patronage Sainte-Anne
22:00
JS Talangaï
VS
Leopards de Dolisie

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Real Betis W
VS
Deportivo de La Coruña W
16:00
Espanyol W
VS
Madrid CFF W
16:30
Eibar W
VS
Huelva W

251 Italy - Serie D: Playoffs

21:00
Trastevere
VS
Robur Siena
21:00
Sporting Trestina
VS
San Donato Tavarnelle
21:00
Union ArzignanoChiampo
VS
Clodiense
21:00
Picerno
VS
Fidelis Andria
22:00
Latina
VS
Savoia
22:30
Montebelluna
VS
Virtus Bolzano
01:30
Cavenago Fanfulla
VS
Nibionnoggiono

32 Spain - Tercera - Playoffs

22:30
Beti Kozkor
VS
Ardoi

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
MC Oran U21
VS
MC Alger U21
16:00
WA Tlemcen U21
VS
Olympique Médéa U21
16:00
NC Magra U21
VS
USM Bel Abbès U21
16:00
US Biskra U21
VS
RC Relizane U21
16:00
CR Belouizdad U21
VS
Paradou AC U21
16:00
JS Saoura U21
VS
JSM Skikda U21

32 Spain - Segunda Division Women

21:00
Atlético Revellín W
VS
Aurrerá de Vitoria W
22:30
Victoria FC W
VS
Castro W
23:00
Umia W
VS
Oceja-Gimnástica W
00:00
UD Logroñés W
VS
Oiartzun W
01:00
La Garita W
VS
Elche W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Union Omaha
06:00
Toronto II
VS
Inter Miami II

32 Spain - Spain Youth League

23:00
Athletic Club U19
VS
Málaga U19

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Boavista U20
VS
Flamengo RJ U20
20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Vasco U20
20:00
Macaé U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Fluminense U20
VS
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
São José W
VS
Ferroviária W
01:00
Flamengo W
VS
Kindermann-Avaí W
04:00
Botafogo W
VS
Santos W
06:00
Corinthians W
VS
Minas ICESP W

2507 Gambia - GFA League

03:00
Real de Banjul
VS
Hawks

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

15:00
Peninsula Power
VS
Olympic
16:00
Magpies Crusaders
VS
Edge Hill United

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
South Melbourne U21
VS
Port Melbourne U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Eastern Lions U21
16:45
Hume City U21
VS
Melbourne Knights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

10:00
Speranza W
VS
Nittaidai W
11:00
Setagaya Sfida W
VS
Cerezo Osaka W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Kamogawa W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Bo Rangers
VS
Central Parade
02:00
SLIFA Mount Aureol
VS
Bai Bureh Warriors

1796 Iceland - 4. Deild

19:00
Horhur I.
VS
Álftanes
21:00
Hvíti riddarinn
VS
Kormákur / Hvöt
21:00
ÍBU
VS
Gullfálkinn
23:00
Samherjar
VS
Úlfarnir

1796 Iceland - 3. Deild

22:00
Höttur / Huginn
VS
Augnablik

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Mt Gravatt Res.
VS
St. George Willawong Res
13:00
The Gap Res.
VS
Univ. Queensland Res.
14:00
The Lakes Res.
VS
Bayside United Res.

80 Chile - Segunda División

02:00
Rodelindo Román
VS
Iberia
02:00
General Velásquez
VS
Recoleta

99474 World - Club Friendlies Women

12:00
Elfen Saitama
VS
Parceiro Nagano W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Cheng Fung
VS
เบนฟิกา
20:00
Lun Lok
VS
CPK

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ho Chi Minh City II W
VS
Son La W
16:00
GT Thai Nguyen W
VS
Ha Noi II W
18:30
TKS Viet Nam W
VS
PP Ha Nam W

338 Peru - Copa Bicentenario

22:00
Unión Comercio
VS
Santa Rosa PNP
03:00
Sporting Cristal
VS
Real Garcilaso

1796 Iceland - Premier League Women

23:00
Keflavík W
VS
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Biwako Shiga
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Tokyo Musashino City
13:00
Nara Club
VS
Reinmeer Aomori

1233 Finland - Kolmonen

17:30
Finnkurd
VS
PuiU Helsinki
18:00
KJP
VS
RPS Lions
19:00
SavU
VS
HaPK
19:00
Viikingit
VS
KoiPS
19:00
MPS/Atletico Malmi
VS
LPS
19:00
Peimari United
VS
Wilpas
19:00
KaIK
VS
Virkiä
19:00
IK Myran
VS
KPV Akatemia
20:00
RoPo
VS
KajHa
20:00
TP-47
VS
OsPa
20:40
Espoo II
VS
HPS
21:00
Tampere United
VS
IkU
21:30
VG-62
VS
Åland