lsm99

ตารางบอล 20 มิ.ย. 2564

479 เจลีก

15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

13:00
Sagamihara
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
เอฮิเมะ

99474 World - Club Friendlies

16:00
Orenburg
VS
MOL Vidi
18:00
Deutz
VS
Porz
20:00
AIK
VS
Sirius
22:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
เฟเรนซ์วารอส
22:00
Kapfenberger SV
VS
สโลวาน บราติสลาวา

462 England - National League

20:00
Hartlepool United
VS
Torquay United

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Teutonia St.Tönis
VS
Kleve
20:00
Germania Ratingen
VS
SF Baumberg
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
SC Velbert
20:00
Meerbusch
VS
FSV Duisburg
20:00
Kray
VS
SF Niederwenigern
20:00
FC Bocholt
VS
Union Nettetal
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Hilden
20:00
1. FC M'gladbach
VS
Schonnebeck
20:00
Velbert
VS
Cronenberger SC
20:00
Monheim
VS
Dusseldorf-West
20:00
TVD Velbert
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Victoria Clarholz
VS
TuS Haltern
20:00
Erndtebrück
VS
Hammer SpVg
20:00
Meinerzhagen
VS
Schermbeck
20:00
Holzwickeder SC
VS
Paderborn 07 II
20:00
Sprockhövel
VS
ASC Dortmund
20:00
Ennepetal
VS
Eintracht Rheine
20:00
Vreden
VS
Wattenscheid 09
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Preußen Münster II
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:15
Westfalia Herne
VS
Gütersloh

1233 Finland - Ykkonen

20:00
Klubi-04
VS
Gnistan
20:00
Jaro
VS
PK-35
20:00
KPV
VS
MuSa
22:30
MP
VS
JIPPO

125 Greece - Football League

21:00
Panserraikos
VS
Apollon Pontou FC
21:00
Kavala
VS
Olympiakos Volos
21:00
Veria
VS
Pierikos
21:00
Thesprotos
VS
Almopos
21:00
Triglia FC
VS
Pontion Karagiannion

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
KA
VS
Valur
00:00
Fylkir
VS
ÍA
00:00
Stjarnan
VS
HK
02:15
Keflavík
VS
Leiknir Reykjavík
02:15
Breidablik
VS
FH

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:00
Mjøndalen
VS
Strømsgodset
23:00
Brann
VS
Odd
23:00
Haugesund
VS
Kristiansund
23:00
Molde
VS
Stabæk
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Sarpsborg 08
23:00
Tromsø
VS
Lillestrøm
01:00
Vålerenga
VS
Bodø / Glimt

2 Poland - 1. Liga

01:40
ŁKS Łódź
VS
Górnik Łęczna

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
คิโรน่า
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Växjö W
VS
Djurgarden W
20:00
Pitea W
VS
Hammarby W
20:00
Häcken W
VS
AIK W
22:00
KIF Orebro W
VS
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

20:00
Trelleborg
VS
Falkenberg

47 Sweden - Svenska Cupen

21:00
IFK Visby
VS
Rågsved

47 Sweden - Ettan: South

20:00
IFK Malmö
VS
Oskarshamns AIK

5 Brazil - Serie A

07:00
ฟลาเมงโก
VS
Bragantino
21:00
Palmeiras
VS
América Mineiro
02:00
Internacional
VS
Ceará
02:00
Bahia
VS
Corinthians
02:00
Cuiabá
VS
Grêmio
04:15
Santos
VS
São Paulo
04:15
Fortaleza
VS
Fluminense
04:15
Athletico PR
VS
Atlético GO
06:30
Juventude
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

07:00
Vila Nova
VS
Coritiba
07:00
Sampaio Corrêa
VS
Confiança
02:00
Náutico
VS
Botafogo
06:30
CSA
VS
Londrina

5 Brazil - Serie C

21:00
Ypiranga Erechim
VS
Botafogo SP
02:00
Altos
VS
Manaus
04:00
Figueirense
VS
Mirassol

353 Colombia - Liga BetPlay

03:00
Millonarios
VS
Deportes Tolima

158 Uruguay - Primera Division

01:45
Peñarol
VS
Deportivo Maldonado

158 Uruguay - Segunda Division

20:30
Atenas
VS
Rocha
22:45
Racing
VS
Danubio

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
Inter Miami
07:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
08:00
Austin
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:00
แอลเอ แกลักซี
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
10:00
ลอสแอนเจลิส
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
01:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Tulsa Roughnecks
VS
Louisville City
07:30
Oakland Roots
VS
Sacramento Republic
07:30
Memphis 901
VS
OKC Energy
07:30
San Antonio
VS
Rio Grande Valley
09:30
Las Vegas Lights
VS
Orange County
09:30
San Diego Loyal
VS
Phoenix Rising
04:00
Sporting Kansas City II
VS
Indy Eleven

614 Algeria - Ligue 1

23:45
ES Sétif
VS
CA Bordj Bou Arreridj

911 Angola - Girabola

21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Recreativo da Caála
21:00
Cubango
VS
Wiliete
21:00
Desportivo Huíla
VS
Interclube
21:30
Académica do Lobito
VS
Petro de Luanda

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
San-Pedro
VS
AFAD
01:00
ASEC Mimosas
VS
SOA

26833 Grenada - Premier Division

08:00
St. John's
VS
Hard Rock
03:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Chantimelle
05:15
Mt. Rich
VS
Camerhogne

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
Flamme Olympique
VS
Wakirya

1179 Kenya - Premier League

19:00
Vihiga United
VS
Bandari
19:00
Gor Mahia
VS
Sofapaka
19:00
Ulinzi Stars
VS
Wazito
19:00
Posta Rangers
VS
Bidco United
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Tusker
19:00
Zoo Kericho
VS
Wazito

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Difaâ El Jadida
VS
Rapide Oued Zem
01:15
Youssoufia Berrechid
VS
FUS Rabat
03:30
Hassania Agadir
VS
Maghreb Fès

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Dakar SC
VS
Teungueth
00:00
Casa Sport
VS
CNEPS Excellence
00:00
Pikine
VS
Niarry Tally
00:00
Gorée
VS
Diambars
00:00
Stade de Mbour
VS
Jaraaf
00:00
Generation Foot
VS
Mbour Petite Côte
00:00
ASEC Ndiambour
VS
Douanes

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:30
Al Hilal Port Sudan
VS
Al Hilal Kadougli
00:00
Al-Ahly Merowe
VS
Hilal El-Fasher

2568 Zambia - Super League

20:00
Green Eagles
VS
Forest Rangers
20:00
Nkwazi
VS
NAPSA Stars
20:00
Prison Leopards
VS
Zanaco
20:00
Red Arrows
VS
Kabwe Warriors
20:00
ZESCO United
VS
Young Green Eagles

64306 Hong Kong - First Division

14:30
Shatin
VS
Wing Yee
14:30
Eastern District
VS
Yuen Long
14:30
Hoi King
VS
Dreams Metro Gallery
14:30
Wofoo Tai Po
VS
Hong Kong FC
14:30
Sham Shui Po
VS
Citizen AA
14:30
Central & Western
VS
South China
14:30
North District
VS
Wong Tai Sin

712 Korea Republic - K-League 1

14:00
Ulsan
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

17:00
Cheonan City
VS
Gangneung City

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

05:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
เมลเบิร์น ซิตี้

147 - CAF Confederations Cup

23:00
Cotonsport
VS
JS Kabylie
02:00
Pyramids FC
VS
Raja Casablanca

11555657 โคปาอเมริกา

04:00
เวเนซุเอลา
VS
เอกวาดอร์

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Slovan Liberec II
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Sparta Praha II
VS
Admira Praha
15:15
Slavia Praha II
VS
Viktoria Plzen II
15:30
Karlovy Vary
VS
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:30
Vysočina Jihlava II
VS
Uničov
22:30
Slovácko II
VS
Uherský Brod
22:30
Viktoria Otrokovice
VS
Znojmo
22:30
Vrchovina
VS
Hlučín
22:30
Velké Meziříčí
VS
Odra Petrkovice
22:30
Sigma Olomouc II
VS
Banik Ostrava II
22:30
Vyškov
VS
Zlín II
22:30
Dolní Benešov
VS
Slovan Rosice
22:30
Hanácká
VS
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:30
FC Vsetin
VS
Hranice
22:30
Strani
VS
Šumperk
22:30
Bzenec
VS
HFK Olomouc
22:30
Brumov
VS
Nove Sady
22:30
Viktorie Přerov
VS
Skaštice
22:30
Valašské Meziříčí
VS
Tatran Všechovice
22:30
Kozlovice
VS
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:30
Zbrojovka Brno II
VS
Velka Bites
22:30
Hodonín-Šardice
VS
Ždírec nad Doubravou
22:30
Humpolec
VS
Havlickuv Brod
22:30
Stara Rise
VS
Sokol Lanžho
22:30
Sokol Tasovice
VS
Slavoj Polná
22:30
Žďár nad Sázavou
VS
Břeclav
22:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Start Brno

1233 Finland - Kakkonen

20:00
Kraft
VS
GBK
20:00
JJK
VS
JS Hercules
20:00
Kemi City
VS
Vaajakoski
20:00
SJK Akatemia
VS
OLS
20:00
PEPO
VS
MYPA
20:00
Reipas
VS
KäPa

17 France - CFA Group B

23:00
Bobigny
VS
Schiltigheim

251 Italy - Serie D: Girone A

21:00
Città di Varese
VS
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Recanatese
VS
Vastese
21:00
Giulianova
VS
Castelnuovo Vomano

1578 Norway - 2. Division

18:00
Egersund
VS
Nardo
18:30
Hødd
VS
Senja
19:00
Kvik Halden
VS
Tromsdalen
19:00
Levanger
VS
Notodden
20:30
Brattvåg
VS
Asker
21:00
Kongsvinger
VS
Fløya

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Veľké Ludince
VS
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Lednické Rovne
VS
OFK Malzenice
22:00
Galanta
VS
Povazska Bystrica
22:00
Beluša
VS
Nitra II
22:00
Galanta
VS
Nové Zámky
22:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Kalna n. Hronom
22:00
Marcelová
VS
OFK Malzenice
22:00
Castkovce
VS
Povazska Bystrica
22:00
Veľké Ludince
VS
Nitra II
22:00
Spartak Myjava
VS
Imeľ
22:00
Beluša
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Lednické Rovne
VS
Slovan Duslo Šaľa

32 Spain - Tercera - Group 1

23:00
As Pontes
VS
UD Ourense
23:00
Paiosaco
VS
Ourense CF
23:00
Arzúa
VS
Barco
23:00
Agrupación Estudiantil
VS
Atios

32 Spain - Tercera - Group 7

16:30
Villanueva del Pardillo
VS
El Álamo
16:30
Santa Ana
VS
Villaverde-Boetticher
16:30
Complutense
VS
Atlético de Pinto
16:30
Alcobendas Sport
VS
Móstoles CF

32 Spain - Tercera - Group 8

23:00
Becerril Campos
VS
La Granja
23:00
Salamanca II
VS
Beroil Bupolsa
23:00
La Bañeza
VS
Almazán
23:00
Peñaranda
VS
Real Burgos
23:00
UD Santa Marta
VS
Cultural Cebrereña

32 Spain - Tercera - Group 11

23:00
Alcúdia
VS
Génova
23:00
Llosetense
VS
Soller
23:00
Esporles
VS
Cardassar
23:00
Binissalem
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
La Cuadra
VS
Atlético Tacoronte

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
IF Karlstad II
VS
IFK Tidaholm

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Stockholm Internazionale
VS
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

21:00
Tord
VS
Varbergs GIF

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Gonçalense
VS
Cabofriense

5 Brazil - Paraibano

20:00
Sousa
VS
Campinense

41 Europe - European Championship

23:00
สวิตเซอร์แลนด์
VS
ตุรกี
23:00
อิตาลี
VS
เวลส์

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Sansinena
VS
Estudiantes de San Luis
01:30
Unión Sunchales
VS
Central Norte
01:30
Gimnasia y Tiro
VS
Sportivo Las Parejas

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Nacional
VS
La Fama
05:00
Caravel
VS
Estrella

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

13:05
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
Macarthur

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Bucheon 1995
VS
Gyeongnam
14:00
Asan Mugunghwa
VS
Jeonnam Dragons
16:30
Busan I'Park
VS
Anyang

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Albany Creek Excelsior
VS
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

12:00
Tuggeranong United
VS
Cooma Tigers
12:15
Gungahlin
VS
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
Marconi Stallions
12:00
APIA Leichhardt Tigers
VS
Rockdale City Suns
12:00
Blacktown City
VS
Sutherland Sharks
12:00
North Shore Mariners
VS
Sydney United
13:00
Sydney Olympic
VS
Mt Druitt Town
15:30
Sydney II
VS
Manly United

1439 Tunisia - Tunisia Cup

21:00
CO Transports
VS
CS Sfaxien
23:00
Club Africain
VS
Monastir

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gornik Z. U18
VS
Gwarek Zabrze U18
17:00
SMS Łódź U18
VS
Korona Kielce U18
17:15
Escola Warszawa U18
VS
Wisla U18
20:00
Cracovia U18
VS
Arka Gdynia U18

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Nasarawa United
22:00
Rivers United
VS
Katsina United
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Kano Pillars
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Heartland
22:00
Lobi Stars
VS
Kwara United
22:00
Sunshine Stars
VS
Abia Warriors
22:00
Akwa Starlets
VS
Enugu Rangers
22:00
Plateau United
VS
Warri Wolves

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Bentleigh Greens
12:00
Heidelberg United
VS
Green Gully

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Olympique de Genève
VS
Martigny Sports

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

01:00
Botafogo U20
VS
Coritiba U20

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Charlestown City Blues
VS
Adamstown Rosebuds

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Bantu
VS
Matlama
19:00
Likhopo
VS
Liphakoe Football Club
19:00
Lijabatho
VS
Kick4Life
19:00
Manonyane
VS
Linare
19:00
Lesotho Defence Force
VS
LMPS
19:00
Lifofane
VS
LCS
19:00
CCX
VS
Sefotha-Fotha

3039 Togo - Championnat National

22:00
ASKO de Kara
VS
Togo Port
22:00
OTR
VS
Kara

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Racing Club Brazzavile
VS
V.Club Mokanda
22:00
CARA Brazzaville
VS
Diables Noirs
22:00
Otôho d'Oyo
VS
Kondzo
22:00
Cheminots
VS
Nathaly's

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Mallbacken W
VS
Morön W
17:00
Umea W
VS
IFK Kalmar W
18:00
Alingsås W
VS
Älvsjö AIK W
19:00
Brommapojkarna W
VS
Jitex W
20:00
Bollstanäs W
VS
IFK Sundsvall W
20:00
Borgeby W
VS
Lidköping W
20:00
Uppsala W
VS
Norrköping W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
ENH Vilankulo
VS
Matchedje de Mocuba
19:30
Textáfrica
VS
LD Maputo
19:30
Costa do Sol
VS
Black Bulls Maputo
19:30
Ferroviario Beira
VS
Desportivo Maputo
19:30
Incomáti
VS
Songo
19:30
Ferroviário Nampula
VS
Ferroviário Maputo

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Athletic Club W
VS
Sevilla W
16:30
Logroño W
VS
Atletico Madrid W
17:00
Santa Teresa W
VS
Real Madrid W
18:00
Atletico Granadilla W
VS
Rayo Vallecano W
18:30
Levante W
VS
Valencia W
22:00
Real Sociedad W
VS
Barcelona W

32 Spain - Tercera - Playoffs

18:00
Tenisca
VS
Atlético Paso
18:00
UD San Fernando
VS
Buzanada
22:00
Arosa
VS
Somozas

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
ES Sétif U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21

32 Spain - Segunda Division Women

16:00
Mulier W
VS
Arratia W
16:00
Real Betis II W
VS
Victoria CF W
16:30
Berriozar W
VS
San Ignacio W
16:30
Getafe W
VS
Levante Las Planas W
16:45
Valladares W
VS
Llanera W
17:00
Atlético Arousana W
VS
Sporting Gijón II W
17:00
Mos W
VS
Monte W
17:00
Pradejón W
VS
Unión Viera W
21:00
Itaroa Huarte W
VS
Tolosa W

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
New England II
07:00
Tormenta
VS
Greenville Triumph
07:30
North Texas
VS
Tucson
06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
North Carolina

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Las Palmas U19
VS
Deportivo La Coruña U19
00:00
Barcelona U19
VS
Levante U19
01:00
Atl. Madrid U19
VS
Real Madrid U19

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

21:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Anagennisi Karditsas
21:00
Orfeas Xanthi
VS
Diagoras Stefanovik

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
São Paulo W
VS
Real Brasília W
03:00
Cruzeiro W
VS
Bahia W
05:00
Palmeiras W
VS
Napoli CA W
06:30
Internacional RS W
VS
Grêmio W

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

14:00
Gold Coast Knights
VS
SC Wanderers

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Avondale Heights U21
VS
Dandenong City U21
09:30
St. Albans Saints U21
VS
Bentleigh Greens U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
Green Gully U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Yamato Sylphid W
VS
Ehime W
11:00
Harima W
VS
Yokohama W
12:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Diamond Stars
VS
Kamboi Eagles
02:00
Kallon
VS
East End Lions

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
KFS
VS
ÍH
21:00
Einherji
VS
Ægir
21:00
Tindastóll
VS
Sindri
22:00
KFG
VS
Dalvík / Reynir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Albany Creek Res.
VS
Acacia Ridge Res.

80 Chile - Segunda División

23:00
Deportes Valdivia
VS
Independiente
02:00
Lautaro de Buin
VS
Colchagua
02:00
Colina
VS
Deportes Limache
03:00
San Antonio Unido
VS
Concepcion

491 Northern Ireland - Championship Women

18:00
St. James' Swifts W
VS
Ballymena Allstars W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Sporting Macau
VS
Polícia
20:00
Tak Chun Ka I
VS
Monte Carlo

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ho Chi Minh City W
VS
PP Hà Nam II W

338 Peru - Copa Bicentenario

07:00
Carlos Manucci
VS
Deportivo Llacuabamba
02:00
Sport Chavelines Juniors
VS
Deportivo Coopsol

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Iwaki
11:00
Sony Sendai
VS
Osaka
11:00
Veertien Mie
VS
Kariya
11:00
Matsue City
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Kochi United
VS
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

10:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Shizuoka Sangyo Univ.
10:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
JFA Academy W
11:00
Tsukuba Ladies
VS
Norrdea Hokkaido W
11:00
Yunogo Belle W
VS
Bunnies Gunma White Star W

1233 Finland - Kolmonen

19:00
KyPa
VS
IPS Edustus
20:00
HauPa
VS
Raahe
22:00
Roi United
VS
Tervarit-j