lsm99

ตารางบอล 23 มิ.ย. 2564

479 เจลีก

16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
สากัน โตสู
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

99474 World - Club Friendlies

07:00
Dorados
VS
Tijuana
15:00
Volgar Astrakhan
VS
Dolgie Prudy
15:00
Academica Clinceni
VS
Chindia Târgovişte
16:00
Podbrezová
VS
Zlaté Moravce
17:00
Raków Częstochowa
VS
Lechia Gdańsk
17:00
Varberg BoIS
VS
Elfsborg
18:00
IFK Göteborg
VS
Brøndby
18:00
Zorya
VS
โอเล็กซานเดรีย
20:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
คราสโนดาร์
20:00
Zorya
VS
โอเล็กซานเดรีย
20:00
Keçiörengücü
VS
Dinamo Bucureşti
20:30
Cracovia Kraków
VS
Frýdek-Místek
21:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
เฟเรนซ์วารอส
21:00
OH Leuven
VS
Rupel Boom
21:00
Chayka
VS
Ivanovskoye
21:30
ยังบอยส์
VS
Kriens
21:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Wiener SC
21:30
Volgar Astrakhan
VS
Dolgie Prudy
22:00
Tsarsko selo
VS
Strumska slava
22:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Slavia Sofia
22:00
Pampow
VS
Hansa Rostock
22:00
Guadalajara
VS
Leones Negros
22:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Žilina
22:30
Vrchovina
VS
Velké Meziříčí
23:00
Liptovský Mikuláš
VS
Pohronie
23:00
Kapfenberger SV
VS
Leoben
23:00
ชาลเก้ 04
VS
Wesel-Lackhausen
23:00
Vojvodina
VS
Śląsk Wrocław
23:00
Wiener Neustadt
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Motorlet Praha
VS
Zbuzany
23:00
Znojmo
VS
Viktorie Přerov
23:00
Wacker Cottbus-Ströbitz
VS
Energie Cottbus
23:00
Radnički Kragujevac
VS
Novi Pazar
23:00
Metalac GM
VS
Dečić
23:30
Meerbusch
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
Tasmania Berlin
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
23:30
Radomlje
VS
Bravo
00:00
Dessel Sport
VS
Beerschot-Wilrijk
00:00
Hooikt
VS
Lierse Kempenzonen
00:00
Rijeka
VS
Domžale
00:00
Oudenaarde
VS
Zulte-Waregem
00:30
Heist
VS
Union Saint-Gilloise
01:30
Clachnacuddin
VS
Inverness CT
01:30
East Fife
VS
The New Saints

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Ilves
VS
Inter Turku
22:30
Lahti
VS
HIFK

125 Greece - Football League

21:00
Apollon Pontou FC
VS
Triglia FC

1796 Iceland - Iceland Cup

01:00
ÍR
VS
ÍBV
01:00
KFS
VS
Víkingur Ólafsvík
01:00
Stjarnan
VS
KA
01:00
Afturelding
VS
Vestri
02:15
ÍA
VS
Fram
02:15
FH
VS
Njardvík
02:15
HK
VS
Grótta
02:15
Augnablik
VS
Fjölnir
03:00
Keflavík
VS
Breidablik

47 Sweden - Ettan: South

00:00
Ljungskile
VS
Tvååker
00:30
Torns
VS
Assyriska Turabdin

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Gimnasia Mendoza
VS
Deportivo Riestra
00:00
Temperley
VS
San Martín Tucumán
00:00
All Boys
VS
Independiente Rivadavia
01:00
Deportivo Maipú
VS
Almirante Brown
01:00
Instituto
VS
Guillermo Brown
01:00
Deportivo Morón
VS
San Telmo
01:30
Ferro Carril Oeste
VS
Villa Dálmine
01:30
Club Atlético Güemes
VS
Defensores de Belgrano
02:00
Tigre
VS
Atlanta
05:00
Alvarado
VS
Atletico Mitre
06:00
Agropecuario
VS
Nueva Chicago

5 Brazil - Serie A

05:00
ฟลาเมงโก
VS
Fortaleza
05:00
São Paulo
VS
Cuiabá
05:00
Bragantino
VS
Palmeiras
05:00
Atlético GO
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

07:30
CRB
VS
Brasil de Pelotas
07:30
Coritiba
VS
Vitória
07:30
Remo
VS
Guarani
02:00
Londrina
VS
Náutico
05:00
Botafogo
VS
CSA

80 Chile - Chilean Cup

07:00
Deportes Iquique
VS
Universidad Católica
23:30
Deportes Temuco
VS
Unión La Calera
23:30
Puerto Montt
VS
Unión Española
02:30
Melipilla
VS
Ñublense
02:30
Colina
VS
La Serena
02:30
San Antonio Unido
VS
Huachipato
04:30
O'Higgins
VS
Cobreloa

158 Uruguay - Primera Division

23:00
Villa Española
VS
Rentistas
01:45
Torque
VS
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:02
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:30
นิวยอร์กซิตี
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Austin Bold
VS
Colorado Springs
06:00
Charlotte Independence
VS
Charleston Battery

614 Algeria - Ligue 1

23:00
NA Hussein Dey
VS
USM Alger
23:00
CS Constantine
VS
CR Belouizdad
23:45
MC Alger
VS
Paradou AC

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Douanes
VS
ASFA-Yennenga
23:00
Ouagadougou
VS
Royal
23:00
ASEC Koudougou
VS
SONABEL
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
RCK
23:00
Salitas
VS
Majestic
23:00
Etoile Filante
VS
Rahimo
23:00
ASFB
VS
KOZAF
23:00
USFA
VS
วิเทสส์
23:00
Police
VS
Léopards

468 Ghana - Premier League

22:00
Asante Kotoko
VS
Karela
22:00
Berekum Chelsea
VS
Elmina Sharks
22:00
Great Olympics
VS
Bechem United
22:00
Dreams
VS
Eleven Wonders
22:00
WAFA
VS
Aduana Stars

1703 Guinea - Ligue 1

05:00
CI Kamsar
VS
Loubha Télimélé
05:00
Wakirya
VS
Eléphant Coléah
05:00
CO Coyah
VS
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

17:00
Tusker
VS
Western Stima
19:15
Mathare United
VS
Leopards
19:15
Gor Mahia
VS
Wazito

16175 Libya - Premier League

21:30
Al-Akhdar
VS
Shabaab Al Jabal
21:30
Al-Tahaddi
VS
Darnes
22:00
Abu Salim
VS
Olympic Azzaweya

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:00
Al Ahli Khartoum
VS
Alamal Atbara
21:00
Hilal El-Fasher
VS
Merreikh El-Fasher
05:00
Hilal El-Fasher
VS
Alamal Atbara
05:00
Hay Al Wadi
VS
Hilal Obayed
05:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Ahly Shendi
05:00
Al Ahli Khartoum
VS
Al Khartoum

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Gwambina
VS
Dodoma Jiji

5618 China PR - Super League

17:00
Hebei CFFC
VS
Changchun Yatai
19:00
Wuhan Zall
VS
Shanghai SIPG

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

21:00
Shanghai SIPG
VS
Kaya

11240938 เอเอฟซีคัพ

15:00
Tainan City
VS
Athletic 220
19:00
Eastern
VS
Warriors

44 Argentina - Primera C

01:30
Atlas
VS
Luján
01:30
Victoriano Arenas
VS
Deportivo Español
01:30
General Lamadrid
VS
El Porvenir
01:30
Real Pilar
VS
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
VS
San Martín Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
VS
Central Córdoba
01:30
Dock Sud
VS
Excursionistas
01:30
Ituzaingó
VS
Berazategui
01:30
Argentino Merlo
VS
Leandro Nicéforo Alem

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Argentino Rosario
VS
Central Ballester
01:30
Defensores de Cambaceres
VS
Centro Español
01:30
ลูกาโน
VS
Deportivo Paraguayo
01:30
Liniers
VS
Deportivo Muñiz

11555657 โคปาอเมริกา

04:00
เอกวาดอร์
VS
เปรู

1233 Finland - Kakkonen

22:00
HJS Akatemia
VS
Honka Akatemia
22:30
PIF
VS
EPS
22:30
JäPS
VS
MiPK
23:00
KaaPo
VS
GrIFK
23:00
NJS
VS
Atlantis
23:00
PEPO
VS
Kiffen

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:30
Oddevold
VS
IFK Tidaholm
00:30
IF Karlstad II
VS
Gauthiod

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

00:30
IFK Österåker
VS
Karlberg
00:30
Järfälla
VS
Gamla Upsala
00:45
Arlanda
VS
Stocksund
01:00
Enkoping
VS
Stockholm Internazionale
01:00
Kungsängen
VS
Kvarnsveden
01:15
Lidingö
VS
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:00
Storfors
VS
Tegs SK
00:30
Frösö
VS
Gottne IF
00:30
Stöde
VS
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:00
Hässleholms IF
VS
Prespa Birlik
00:00
Olympic
VS
Rosengård
00:15
Balkan
VS
Eslov
01:00
Kristianstad
VS
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

00:00
Motala
VS
Syrianska
00:30
United Nordic
VS
Nyköping
01:00
Värmbols
VS
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Astrio
VS
Ängelholm
00:00
Vastra Frolunda
VS
Sävedalen
00:00
Torslanda
VS
Dalstorps
00:00
Tord
VS
Assyriska BK
01:00
Eskilsminne
VS
Hoganas

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Floresta
VS
Pacatuba
01:30
Iguatu
VS
Itapipoca
01:30
União CE
VS
Horizonte

41 Europe - European Championship

23:00
สวีเดน
VS
โปแลนด์
23:00
Slovakia
VS
สเปน
02:00
โปรตุเกส
VS
ฝรั่งเศส
02:00
เยอรมนี
VS
ฮังการี

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Asan Mugunghwa
VS
Ansan Greeners

251 Italy - PrimaVera 1

22:00
Lazio U19
VS
Bologna U19
00:00
Juventus U19
VS
Empoli U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

00:30
Paradiso
VS
Gossau
01:00
Solothurn
VS
Schötz
01:00
Bassecourt
VS
Delémont
01:00
Olympique de Genève
VS
La Chaux-de-Fonds
01:00
Balzers
VS
Eschen / Mauren
01:00
Red Star Zürich
VS
Kosova
01:15
Bulle
VS
Naters
01:30
Young Boys II
VS
Chênois
01:30
Martigny Sports
VS
Lausanne II

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Kick4Life
VS
Manonyane
19:00
Linare
VS
LMPS
19:00
CCX
VS
Likhopo

3039 Togo - Championnat National

22:00
Togo Port
VS
ASKO de Kara
22:00
Kara
VS
OTR

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

22:00
Saned Joniškis
VS
FA Šiauliai
00:00
Neptūną Klaipėda
VS
Babrungas

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Diables Noirs
VS
Kondzo
22:00
Patronage Sainte-Anne
VS
Otôho d'Oyo
22:00
Leopards de Dolisie
VS
Inter Club

251 Italy - Serie D: Playoffs

21:00
PDHAE
VS
Bra
21:00
Aglianese
VS
Rimini
21:00
Lentigione
VS
Prato
21:00
Pineto
VS
CynthiAlbalonga
21:00
Trastevere
VS
Sporting Trestina
22:00
San Nicolò
VS
Matese
22:30
Castellanzese
VS
Sanremo

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
MC Alger U21
VS
Paradou AC U21
16:00
NA Hussein Dey U21
VS
USM Alger U21
16:00
CS Constantine U21
VS
CR Belouizdad U21

3483 USA - USL League One

06:00
Toronto II
VS
Tormenta
06:00
Greenville Triumph
VS
Forward Madison

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Madureira U20
VS
Fluminense U20
01:00
Botafogo U20
VS
Vasco U20

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:30
South Melbourne
VS
Eastern Lions
16:30
Moreland Zebras
VS
Langwarrin
17:00
Monbulk Rangers
VS
Clifton Hill

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

16:00
Broadmeadow Magic
VS
Weston Bears

227 Russia - Premier League Women

21:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Rubin Kazan W

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Kría
VS
Ísbjörninn
03:00
Ýmir
VS
KM
03:00
SR
VS
KFB
03:00
Smári
VS
Gullfálkinn
03:00
KH
VS
Stokkseyri

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

18:00
Sorrento
VS
ECU Joondalup

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Derry City W
VS
Linfield W
01:45
Glentoran BU W
VS
Cliftonville W
02:00
Crusaders Strikers W
VS
Sion Swifts W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
East Belfast W
VS
Lisburn W
01:30
Comber Rec. W
VS
Killen Rangers W

338 Peru - Copa Bicentenario

01:00
Unión Comercio
VS
Sport Boys

479 Japan - Japan Football League

11:00
Kochi United
VS
Nara Club

1233 Finland - Kolmonen

22:00
Kirkkonummi
VS
Espoon Tikka
22:30
Kultsu
VS
SavU
22:30
STPS
VS
LaPa
22:30
OPS
VS
TP-47
22:30
RiPS
VS
MPS
22:30
TuPS
VS
Ponnistajat
22:30
Futura
VS
PKKU II
22:30
RiPS
VS
Kuusysi
22:45
HaPK
VS
Ri-Pa
23:00
JPS
VS
Barca
23:00
Raahe
VS
KajHa
23:00
Viikingit
VS
HIFK 2
23:00
Sporting Kristina
VS
VPS II
23:00
SIF
VS
IK Myran
23:00
Kiisto
VS
KaIK
23:15
PPJ
VS
Viikingit
23:15
Kontu
VS
PKKU II
23:15
Kontu
VS
Kapina
23:15
EBK
VS
EIF II
23:15
ToTe
VS
EPS II
23:15
TKT
VS
PP-70
23:30
TuPS
VS
Atlantis II
23:30
KPV Akatemia
VS
Korsnas
23:45
CLE
VS
NuPS
00:00
LPS
VS
PuiU Helsinki
00:00
LPS
VS
Finnkurd
00:15
Espoon Tikka
VS
SexyPöxyt
00:15
CLE
VS
EPS II
00:15
EsPa
VS
FC Espoo