lsm99

ตารางบอล 26 มิ.ย. 2564

479 เจลีก 2

12:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
Blaublitz Akita
VS
Sagamihara
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
โทชิกิ SC
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
16:30
FC เรียวเคียว
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

99474 World - Club Friendlies

07:00
Ružomberok
VS
Wisła Kraków
07:00
Liptovský Mikuláš
VS
Sereď
07:00
Zemplín Michalovce
VS
FK Košice
07:00
Cimarrones de Sonora
VS
Tijuana
07:00
Guadalajara
VS
Necaxa
14:00
Fakel
VS
Veles
14:30
Levski Sofia
VS
Lokomotiv Plovdiv
14:30
Tsarsko selo
VS
FK Minyor Pernik
14:30
Cherno More
VS
CSKA 1948 Sofia
15:00
Hanácká
VS
Baník Ostrava
15:00
Viktoria Plzeň
VS
Spartak Trnava
15:00
Slovácko
VS
Prostějov
15:00
Honvéd
VS
Ajka
15:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Hidasnemeti
15:00
MTK
VS
III. Kerületi TUE
15:30
Pardubice
VS
Zbrojovka Brno
15:30
Zlín
VS
Uničov
15:30
Teplice
VS
Chomutov
15:30
Sigma Olomouc
VS
Vyškov
15:30
Stripfing
VS
Floridsdorfer AC
15:30
Liptovský Mikuláš
VS
Banska Bystrica
16:00
Wisła Płock
VS
Raków Częstochowa
16:00
Hradec Králové
VS
Bohemians 1905
16:00
Sparta Praha
VS
Dukla Praha
16:00
Šamorín
VS
Zlaté Moravce
16:00
Lisen
VS
Skalica
16:00
Slovan Liberec
VS
Viktoria Žižkov
16:00
Púchov
VS
Opava
16:00
Wisła Kraków
VS
Stal Mielec
16:00
Osijek
VS
Śląsk Wrocław
16:00
Pfeddersheim
VS
TuS Marienborn
16:00
Kolubara
VS
Metalac GM
16:00
Kazincbarcika
VS
Várda SE
16:00
Brna
VS
Ústí nad Labem
16:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Academica Clinceni
16:00
SSC Farul
VS
Rapid Bucuresti
16:15
Karviná
VS
Trenčín
17:00
Cracovia Kraków
VS
Třinec
17:00
Horsens
VS
Randers
18:00
Winterthur
VS
Vaduz
18:00
Ludwigsfelder FC
VS
Energie Cottbus
18:00
FSV Optik Rathenow
VS
Tennis Borussia
18:00
พาเดอร์บอร์น
VS
Verl
18:00
Dumbarton
VS
Motherwell
18:15
Tempo Overijse
VS
Mechelen
19:00
AGF
VS
Nordsjælland
19:00
AaB
VS
Viborg
19:00
Hannover 96 II
VS
Paderborn 07 II
19:00
Dynamo Dresden
VS
Hertha BSC II
19:00
FC Grimma
VS
Hallescher FC
19:00
Union Fürstenwalde
VS
Hansa Rostock II
19:00
Jong Utrecht
VS
Jong AZ
19:00
Anif
VS
Wacker Innsbruck II
19:00
Civil Service Strollers
VS
Dunfermline Athletic
19:00
Runcorn Town
VS
Conwy Borough
19:00
Stafford Rangers
VS
Newcastle Town
19:00
Colliers Wood United FC
VS
Tonbridge Angels
19:00
Punjab United
VS
Faversham Town
20:00
Forfar Athletic
VS
Dundee
20:00
Svelta Melsele
VS
Waasland-Beveren
20:00
Rostocker FC
VS
Babelsberg
20:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
St. Pauli
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Alemannia Waldalgesheim
20:00
St. Gallen
VS
Rapperswil-Jona
20:00
Montrose
VS
Arbroath
20:00
Bersenbrück
VS
Osnabrück
20:00
Clachnacuddin
VS
Broxburn Athletic
20:00
Würzburger Kickers
VS
Sandhausen
20:00
Quierschied
VS
Saarbrücken
20:00
Glentoran
VS
Coleraine
20:00
Kickers Emden
VS
Tasmania Berlin
20:00
Kelty Hearts
VS
Partick Thistle
20:00
Raith Rovers
VS
Stranraer
20:30
Anker Wismar
VS
Hansa Rostock
20:30
Eintracht Norderstedt
VS
Teutonia Hamburg
20:45
Clydebank
VS
Cumbernauld Colts
21:00
Sint-Truiden
VS
Patro Eisden
21:00
Zandhovense
VS
Lierse Kempenzonen
21:00
Heidenheim
VS
Austria Lustenau
21:00
Krasnodar II
VS
Forte Taganrog
21:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
KV Oostende
21:00
St. Pölten
VS
Aluminij
21:00
นูเรมเบิร์ก
VS
Zwickau
21:00
Dudenhofen
VS
Kaiserslautern
21:00
Blankenburger FV
VS
Magdeburg
21:00
Zulte-Waregem
VS
Union Saint-Gilloise
21:00
Lörrach-Brombach
VS
Freiburger FC
21:00
Krefeld-Fischeln
VS
Kleve
21:00
Khimki
VS
Dolgie Prudy
21:00
Alianza Lima
VS
Academia Cantolao
21:00
Folkestone Invicta
VS
Ramsgate
21:00
Skegness Town
VS
Lincoln United
21:00
Whitton United
VS
Witham Town
21:00
St Helens Town
VS
Runcorn Linnets
21:00
Wythenshawe Town
VS
Darwen FC
21:00
Vorskla
VS
Dnipro-1
21:00
Minai
VS
Lviv
21:30
Admira
VS
สโลวาน บราติสลาวา
22:00
Matrei
VS
Wattens
22:00
Lafnitz
VS
Rapid Vienna
22:00
Austria Wien
VS
Vorwärts Steyr
22:00
Jahn Regensburg
VS
Blau-Weiß Linz
22:00
Orenburg
VS
Senica
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
โอลิมเปียกอส
22:00
Petrocub
VS
Akron
22:00
Porz
VS
Viktoria Köln
22:00
Uherský Brod
VS
FC Vsetin
22:00
Tekstilshchik
VS
Ryazan
22:30
Standard Liège
VS
Rochefort
22:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Olimpija
22:30
U Craiova 1948
VS
Hajduk Split
23:00
Weiz
VS
Hartberg
23:00
Pohronie
VS
Podbrezová
23:00
คลับ บรูกก์
VS
Beerschot-Wilrijk
23:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Dinamo Moskva
23:00
Slaven Koprivnica
VS
Śląsk Wrocław
23:00
Celje
VS
Gorica
23:00
Dunkerque
VS
Cercle Brugge
23:00
León
VS
Morelia
23:00
Ginsheim
VS
Bodenheim
23:00
Wacker Innsbruck
VS
CSKA Sofia
23:00
Mura
VS
Partizan
23:00
Apollon
VS
Omonia Nicosia
23:00
Bravo
VS
Žilina
23:00
Šibenik
VS
Zrinjski
23:00
Dečić
VS
Spartak Subotica
23:00
Budućnost
VS
Krylya Sovetov
23:30
Mladost Lučani
VS
Voždovac
00:00
Rijeka
VS
Hrvatski Dragovoljac
00:00
Maribor
VS
Vojvodina
00:00
Stadl-Paura
VS
Oedt
01:00
Gzira United
VS
Birkirkara
01:30
Budućnost
VS
Radnički Kragujevac

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Levadia
VS
Kuressaare

125 Greece - Football League

21:00
Episkopi
VS
Niki Volos
21:00
Aspropyrgos Enosis
VS
Rodos
21:00
Kalamata
VS
Ialysos
21:00
Asteras Vlachioti
VS
Santorini 2020
21:00
Egaleo
VS
Kallithea

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Selfoss
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Afturelding
23:00
Fjölnir
VS
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Magni
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Thróttur Vogar
VS
Völsungur
21:00
Fjardabyggd
VS
Haukar
23:00
Njardvík
VS
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Sligo Rovers
VS
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Wexford Youths

748 Latvia - Virsliga

21:00
Liepāja
VS
Metta / LU

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Raufoss
VS
HamKam

5 Brazil - Serie B

07:30
Vila Nova
VS
Goiás
02:30
Sampaio Corrêa
VS
Botafogo
04:30
Vitória
VS
Londrina

5 Brazil - Serie C

21:00
Paraná
VS
EC São José
01:00
Jacuipense
VS
Ferroviário
03:00
Manaus
VS
Tombense
03:00
Mirassol
VS
Ituano
05:00
Volta Redonda
VS
Santa Cruz

80 Chile - Chilean Cup

07:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Curicó Unido
22:00
Cobresal
VS
Fernández Vial
23:00
Coquimbo Unido
VS
Antofagasta
02:00
Huachipato
VS
San Antonio Unido
05:00
Deportes Santa Cruz
VS
เอฟเวอร์ตัน
05:00
Unión La Calera
VS
Deportes Temuco

338 Peru - Segunda Division

03:00
Molinos El Pirata
VS
Santos

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Fénix
VS
River Plate
04:00
Peñarol
VS
Villa Española

158 Uruguay - Segunda Division

07:00
Defensor Sporting
VS
Central Español
22:30
Danubio
VS
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Inter Miami
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
04:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
ลอสแอนเจลิส
06:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Rio Grande Valley
VS
Tulsa Roughnecks
08:00
Colorado Springs
VS
New Mexico United
09:30
Las Vegas Lights
VS
San Diego Loyal
06:00
Hartford Athletic
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
Charleston Battery
VS
Loudoun United
06:30
Louisville City
VS
Indy Eleven
06:30
Miami FC II
VS
Charlotte Independence

614 Algeria - Ligue 1

23:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
ASO Chlef
23:00
USM Bel Abbès
VS
US Biskra
23:00
Olympique Médéa
VS
Aïn M'lila

614 Algeria - Ligue 2

22:00
USM El Harrach
VS
Lakhdaria
22:00
USM Blida
VS
RC Arbaâ
22:00
MO Béjaïa
VS
Amal Bou Saâda
22:00
Msila
VS
JSM Béjaïa
22:00
Ben Aknoun
VS
Kouba
22:00
WA Boufarik
VS
CR Béni Thour
22:00
US Chaouia
VS
HB Chelghoum Laïd
22:00
Annaba
VS
CRB Ouled Djellal
22:00
AS Khroub
VS
MSP Batna
22:00
CA Batna
VS
MO Constantine
22:00
MC El Eulma
VS
USM Khenchela
22:00
DRB Tadjenanet
VS
Teleghma
22:00
Temouchent
VS
MCB Oued Sly
22:00
CRB Ain Ouessara
VS
MC Saïda
22:00
SC Aïn Defla
VS
IRB El Kerma
22:00
ASM Oran
VS
SKAF Khémis Mélina
22:00
Remchi
VS
RC Oued Rhiou
22:00
JSM Tiaret
VS
Arzew

911 Angola - Girabola

21:00
Sagrada Esperança
VS
Interclube
21:30
Académica do Lobito
VS
1º de Agosto
22:00
Progresso
VS
Ferroviário do Huambo

607 Burkina Faso - Premier League

23:00
Majestic
VS
Douanes
23:00
Rahimo
VS
Police
23:00
RC Bobo-Dioulasso
VS
SONABEL
23:00
RCK
VS
ASEC Koudougou
23:00
Royal
VS
ASFA-Yennenga
23:00
Salitas
VS
ASFB
23:00
USFA
VS
Etoile Filante
23:00
Ouagadougou
VS
KOZAF
23:00
วิเทสส์
VS
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Dauphins Noirs
VS
AC Rangers

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

01:00
SOA
VS
AFAD
01:00
ASEC Mimosas
VS
San-Pedro

26833 Grenada - Premier Division

05:30
Hurricanes
VS
St. John's

1179 Kenya - Premier League

17:00
Mathare United
VS
Posta Rangers
19:00
Ulinzi Stars
VS
Zoo Kericho
19:00
Homeboyz
VS
KCB
19:00
Gor Mahia
VS
Western Stima
19:15
Wazito
VS
Leopards

16175 Libya - Premier League

22:00
Al-Nasr
VS
Al Ahli Benghazi
22:30
Asswehly
VS
Al-Wehda
22:30
Al Shat
VS
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Moghreb Tétouan
VS
Maghreb Fès
01:15
Mouloudia Oujda
VS
Ittihad Tanger
03:30
Rapide Oued Zem
VS
Youssoufia Berrechid

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Teungueth
VS
ASEC Ndiambour
00:00
Douanes
VS
Gorée
00:00
Jaraaf
VS
Generation Foot

488 Iran - Persian Gulf Pro League

23:00
Padideh Khorasan
VS
Tractor Sazi

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Salt
VS
Al Hussein
00:30
Al Ramtha
VS
Al Buqa'a

155043 Bangladesh - Premier League

18:00
Bashundhara Kings
VS
Rahmatgonj MFS

1004 Canada - PCSL

04:00
Penticton
VS
Kamloops City

5618 China PR - Super League

17:00
Chongqing Dangdai Lifan
VS
Shenzhen
19:00
Qingdao Hainiu
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - K-League 1

14:00
Seongnam
VS
Gangwon

712 Korea Republic - National League

15:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Gyeongju HNP
15:00
Hwaseong
VS
Busan Transportation
17:00
Ulsan Citize
VS
Changwon City
17:00
Daejeon Korail
VS
Yangju Citizen

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
Kaya
21:00
Viettel
VS
Ulsan
21:00
Ceres Philippines
VS
Beijing Guoan
23:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
Daegu

11240938 เอเอฟซีคัพ

15:00
Athletic 220
VS
Eastern
19:00
Warriors
VS
Tainan City

147 - CAF Champions League

23:00
Kaizer Chiefs
VS
Wydad Casablanca
02:00
Al Ahly
VS
ES Tunis

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Hořovicko
VS
Hvězda Cheb
22:00
Klatovy
VS
Otava Katovice
22:00
České Budějovice II
VS
Petřín Plzeň
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Doubravka
22:00
Rokycany
VS
Jindrichuv Hradec
22:00
Marianske Lazne
VS
Sokol Lom
22:00
Slavoj Mýto
VS
Prestice
22:00
Český lev - Union Beroun
VS
Tatran Sedlcany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Štětí
22:00
Chomutov
VS
Ostrov
22:00
Dobris
VS
Olympie Brezova
22:00
Český Brod
VS
Meteor Praha
22:00
FK Brandys nad Labem
VS
Aritma Praha
22:00
Tatran Rakovnik
VS
Louny
22:00
Arsenal Česká Lípa
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
Banik Sous
VS
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:30
Velke Hamry
VS
Čáslav
22:00
Dvůr Králové
VS
Polaban Nymburk
22:00
Sokol Libiš
VS
Trutnov
22:00
Hlinsko
VS
Letohrad
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Náchod
VS
Vysoke Myto
22:00
Kosmonosy
VS
Sparta Kutná Hora

1578 Norway - 2. Division

18:00
Tromsdalen
VS
Brattvåg
19:00
Florø
VS
Kvik Halden
19:00
Senja
VS
Alta
20:00
Arendal
VS
Øygarden
20:00
Fram
VS
Vard
20:30
Fløya
VS
Eidsvold
21:00
Bærum
VS
Kongsvinger
21:00
Moss
VS
Vålerenga II
21:00
Kjelsås
VS
Odd II
21:00
Nardo
VS
Flekkerøy
21:00
Rosenborg II
VS
Skeid
23:00
Asker
VS
Hødd
23:00
Notodden
VS
Egersund

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Kalna n. Hronom
VS
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Nové Zámky
VS
Galanta
22:00
Povazska Bystrica
VS
Castkovce
22:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Lednické Rovne
22:00
OFK Malzenice
VS
Marcelová
22:00
Imeľ
VS
Spartak Myjava
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Beluša

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Vera
VS
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 15

16:00
Lourdes
VS
Txantrea
22:00
Fontellas
VS
Subiza
22:00
Baztan
VS
River Ega

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
United Nordic
VS
IFK Eskilstuna

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Cabofriense
VS
Duque de Caxias
01:00
Americano
VS
Gonçalense
01:00
Friburguense
VS
Artsul
01:00
CFRJ / Marica
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Angra dos Reis
VS
Audax Rio
01:00
América RJ
VS
Macaé

41 Europe - European Championship

23:00
เวลส์
VS
เดนมาร์ก
02:00
อิตาลี
VS
ออสเตรีย

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:05
Deportivo Merlo
VS
Defensores Unidos
23:10
Acassuso
VS
Los Andes
01:00
Sacachispas
VS
Argentino Quilmes
01:00
Cañuelas
VS
Colegiales
01:00
Flandria
VS
Fénix
01:00
San Miguel
VS
Villa San Carlos
01:00
UAI Urquiza
VS
Comunicaciones
03:10
Talleres Remedios
VS
Deportivo Armenio

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Boca Unidos
VS
Gimnasia y Tiro
01:00
Deportivo Madryn
VS
Sol de Mayo
05:00
Central Norte
VS
Racing Córdoba
05:00
Crucero del Norte
VS
Gimnasia Concepción
05:00
Unión Sunchales
VS
Douglas Haig
05:00
Defensores Belgrano VR
VS
Sportivo Las Parejas
05:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Boca Unidos
05:00
Sportivo Belgrano
VS
CDJU Gualeguaychu
05:00
Sarmiento Resistencia
VS
Gimnasia y Tiro
05:00
Olimpo
VS
Ciudad de Bolívar
05:00
Deportivo Madryn
VS
Sportivo Peñarol
05:00
Sol de Mayo
VS
Estudiantes de San Luis
05:00
Huracán Las Heras
VS
Independiente Chivilcoy
05:00
Deportivo Camioneros
VS
Cipolletti
05:00
Juventud Unida Univ.
VS
Circulo Deportivo
05:00
Sansinena
VS
Ferro Carril Oeste LP
05:00
Sportivo Desamparados
VS
Villa Mitre

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Gyeongnam
VS
Daejeon Citizen

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Mulgi
VS
JK 32.KK

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Western Spirit
VS
The Gap

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra Olympic
VS
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

12:30
Sutherland Sharks
VS
Sydney II
15:00
Marconi Stallions
VS
APIA Leichhardt Tigers
16:00
Mt Druitt Town
VS
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Vasco U20
VS
Chapecoense-SC U20
01:00
Corinthians U20
VS
Internacional U20
02:00
Bahia U20
VS
Fluminense U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Gaadiidka
VS
Heegan

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Rockingham City
VS
Cockburn City
14:00
Armadale
VS
ECU Joondalup
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Sorrento
14:00
Floreat Athena
VS
Perth Glory II
14:00
Bayswater City
VS
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Clarence Zebras
VS
Devonport City
13:30
Launceston City
VS
Olympia Warriors
13:30
Glenorchy Knights
VS
Riverside Olympic
15:30
Kingborough Lions
VS
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

15:30
Gold Coast Knights
VS
Queensland Lions
16:30
Redlands United
VS
Moreton Bay United
16:30
Magpies Crusaders
VS
Brisbane Strikers

251 Italy - PrimaVera 1

23:00
Sampdoria U19
VS
Atalanta U19

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Pribram U19
VS
Plzen U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Brno U19
18:00
Hradec Kralove U19
VS
Slovacko U19
18:00
Opava U19
VS
Ceske Budejovice U19
19:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Mlada Boleslav U19
19:30
Sparta Praha U19
VS
Karvina U19
22:00
FK Pardubice U19
VS
Slavia Prague U19

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Campbelltown City
VS
Adelaide Raiders
12:30
NE MetroStars
VS
Adelaide Olympic
12:30
Cumberland United
VS
Sturt Lions
12:30
South Adelaide Panthers
VS
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
St. Albans Saints
16:00
South Melbourne
VS
Altona Magic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Luzern II
VS
Goldau
21:00
Zug
VS
Solothurn
21:00
Schötz
VS
Bassecourt
21:00
Muttenz
VS
Wohlen
21:00
Buochs
VS
Baden
21:00
Langenthal
VS
Biel-Bienne
21:00
Delémont
VS
Grasshopper II
21:00
Chênois
VS
Olympique de Genève
21:00
Terre Sainte
VS
Bulle
21:00
Meyrin
VS
Naters
21:00
Azzurri 90
VS
Young Boys II
21:00
Lausanne II
VS
Echallens
21:00
Martigny Sports
VS
Lancy
21:00
La Chaux-de-Fonds
VS
Vevey Sports
21:00
Kosova
VS
Paradiso
21:00
Höngg
VS
St. Gallen II
21:00
Thalwil
VS
Dietikon
21:00
Balzers
VS
Tuggen
21:00
Winterthur II
VS
Red Star Zürich
21:00
Linth
VS
Gossau
21:00
Eschen / Mauren
VS
Wettswil-Bonstetten

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Weston Bears

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Desportivo Maputo
VS
Incomáti
19:30
Ferroviário Maputo
VS
ENH Vilankulo

32 Spain - Primera Division Women

23:00
Sevilla W
VS
Espanyol W

119 Georgia - Liga 3

16:00
Gori
VS
Bakhmaro
20:00
Kolkheti Poti
VS
Meshakhte
20:00
Aragvi Dusheti
VS
Merani Tbilisi II
20:00
Spaeri
VS
Chiatura
20:00
Guria
VS
Kolkheti Khobi
21:00
Tbilisi City
VS
Saburtalo II

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
US Biskra U21
16:00
Olympique Médéa U21
VS
Aïn M'lila U21

32 Spain - Segunda Division Women

21:30
Las Torres W
VS
Furia Arona W

3483 USA - USL League One

06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Greenville Triumph
06:00
New England II
VS
North Texas
06:30
Inter Miami II
VS
Toronto II

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Portuguesa RJ U20
VS
Flamengo RJ U20
21:00
Resende U20
VS
Macaé U20
01:00
Volta Redonda U20
VS
Botafogo U20

2507 Gambia - GFA League

03:00
เอซี มิลาน
VS
Marimoo
05:00
GAMTEL
VS
GPA

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Eastern Lions U21
VS
St. Albans Saints U21
09:30
South Melbourne U21
VS
Altona Magic U21
12:00
Green Gully U21
VS
Oakleigh Cannons U21
12:00
Port Melbourne U21
VS
Dandenong Thunder U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Yokohama W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Nittaidai W
11:00
Speranza W
VS
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Ehime W
VS
Harima W
12:00
Kamogawa W
VS
Yamato Sylphid W

1004 Canada - Premier League

01:00
Edmonton
VS
Atlético Ottawa
04:00
Pacific
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Árborg
VS
Snæfell
21:00
Skallagrímur
VS
ÍBU
23:00
Horhur I.
VS
Álafoss

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Ægir
VS
KFS

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:45
Bayside United Res.
VS
Albany Creek Res.
13:00
Western Spirit Res.
VS
The Gap Res.

80 Chile - Segunda División

23:30
Deportes Valdivia
VS
General Velásquez

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Tak Chun Ka I
VS
Cheng Fung
20:00
Hang Sai
VS
Monte Carlo

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Kochi United
11:00
Biwako Shiga
VS
Matsue City
11:00
Reinmeer Aomori
VS
TIAMO Hirakata
13:00
Suzuka Unlimited
VS
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Shizuoka Sangyo Univ.
VS
Norrdea Hokkaido W
10:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Yunogo Belle W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
12:00
JFA Academy W
VS
Tsukuba Ladies