lsm99

ตารางบอล 27 มิ.ย. 2564

479 เจลีก

16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:30
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
เอฮิเมะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า

99474 World - Friendly International

10:00
เอลซัลวาดอร์
VS
Guatemala

99474 World - Club Friendlies

07:00
Ural
VS
Rubin Kazan'
08:00
Cancún
VS
Monterrey Premier
08:00
Cancún
VS
มอนเตอร์เรย์
16:30
Zorya
VS
Proleter Novi Sad
18:00
Einheit Zepernick
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:00
มัลโม่
VS
Midtjylland
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
St. Pauli
19:00
Borussia Hildesheim
VS
Chemie Leipzig
19:00
VfB Bottrop 1900
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
19:30
บาเซิ่ล
VS
Thun
20:00
ชาลเก้ 04
VS
SF Hamborn
20:00
Frechen
VS
TuS BW Konigsdorf
20:30
BW Lohne
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:00
Hammarby
VS
Sirius
21:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
21:00
Attendorn
VS
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Volgar Astrakhan
VS
Yenisey
21:30
Botev Plovdiv
VS
Zorya
22:00
กาลาตาซาราย
VS
Dinamo Bucureşti
22:00
มัลโม่
VS
HB Køge
22:00
Spartak Moskva II
VS
Chertanovo
23:00
Kapfenberger SV
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
คราสโนดาร์
VS
โอลิมเปียกอส
23:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Rostov
23:30
Radomlje
VS
Čukarički
23:30
Novi Pazar
VS
Vllaznia Shkodër
00:00
Tabor Sežana
VS
Bačka Topola

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Krumkachy
20:00
Gomelzheldortrans
VS
Slonim
22:00
อาร์เซน่อล
VS
Volna

125 Greece - Football League

21:00
Thesprotos
VS
Panserraikos
21:00
Triglia FC
VS
Veria
21:00
Almopos
VS
Kavala
21:00
Olympiakos Volos
VS
Pierikos
21:00
Pontion Karagiannion
VS
Apollon Pontou FC

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
FH
VS
KA
02:15
HK
VS
Breidablik
02:15
Valur
VS
Fylkir

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

19:00
Grótta
VS
Fram
21:00
Vestri
VS
ÍBV

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Bodø / Glimt
VS
Stabæk

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Start
VS
Bryne
20:00
KFUM
VS
Strømmen
20:00
Fredrikstad
VS
Grorud
20:00
Sandnes Ulf
VS
Jerv
20:00
Sogndal
VS
Åsane
20:00
Ullensaker / Kisa
VS
Aalesund
20:00
Stjørdals-Blink
VS
Ranheim

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Kristianstads W
VS
Pitea W
20:00
Rosengard W
VS
Häcken W
21:00
AIK W
VS
Eskilstuna United W

47 Sweden - Svenska Cupen

23:00
Fanna BK
VS
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Dalkurd
VS
Umeå
18:00
Hudiksvall
VS
Hammarby Talang
21:00
Örebro Syrianska
VS
Gefle
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Sylvia
23:00
Assyriska
VS
Brommapojkarna
23:00
Sandviken
VS
Täby

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Linköping City
VS
IFK Malmö
20:00
Åtvidaberg
VS
Österlen
21:00
Trollhättan
VS
Oskarshamns AIK

44 Argentina - Primera B Nacional

21:00
Guillermo Brown
VS
Barracas Central
23:10
Chacarita Juniors
VS
Tigre
00:00
San Telmo
VS
Ferro Carril Oeste
00:00
Villa Dálmine
VS
Tristán Suárez
01:00
Almagro
VS
All Boys
01:00
Deportivo Santamarina
VS
Club Atlético Güemes
01:00
Atlético Rafaela
VS
Independiente Rivadavia

5 Brazil - Serie A

21:00
Juventude
VS
ฟลาเมงโก
02:00
Fluminense
VS
Corinthians
06:00
Palmeiras
VS
Bahia
06:00
Grêmio
VS
Fortaleza
06:00
Athletico PR
VS
Chapecoense
06:30
Santos
VS
Atlético Mineiro
06:30
América Mineiro
VS
Internacional
06:30
Ceará
VS
São Paulo
06:30
Sport Recife
VS
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

07:00
Náutico
VS
Remo
06:30
CSA
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

21:00
Botafogo SP
VS
Oeste
01:30
Floresta
VS
Paysandu
02:00
Criciúma
VS
Novorizontino

80 Chile - Chilean Cup

07:30
Universidad Católica
VS
Deportes Iquique
22:00
Unión Española
VS
Puerto Montt
23:00
Cobreloa
VS
O'Higgins
02:00
Ñublense
VS
Melipilla
02:00
La Serena
VS
Colina
02:00
Palestino
VS
Barnechea
05:00
Concepcion
VS
Santiago Wanderers

353 Colombia - Torneo Betplay

06:30
Atlético Huila
VS
Deportes Quindío

338 Peru - Segunda Division

23:00
Union Huaral
VS
Unión Comercio
01:15
Juan Aurich
VS
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Primera Division

22:00
Boston River
VS
ลิเวอร์พูล
01:00
Rentistas
VS
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
Nashville SC
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
08:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
แอลเอ แกลักซี
10:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
02:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
นิวยอร์กซิตี
VS
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Memphis 901
VS
Sporting Kansas City II
09:00
Real Monarchs
VS
San Antonio
09:30
Oakland Roots
VS
Austin Bold
10:00
Sacramento Republic
VS
Phoenix Rising
03:30
Tacoma Defiance
VS
LA Galaxy II
06:30
Atlanta United II
VS
OKC Energy

614 Algeria - Ligue 1

23:00
CS Constantine
VS
JSM Skikda
23:00
NA Hussein Dey
VS
JS Saoura
23:00
RC Relizane
VS
USM Alger
23:00
Paradou AC
VS
NC Magra
23:00
MC Oran
VS
CR Belouizdad

911 Angola - Girabola

21:00
Recreativo da Caála
VS
Cubango
21:00
Wiliete
VS
Desportivo Huíla
21:30
Baixa de Kassange
VS
Recreativo do Libolo
22:00
Petro de Luanda
VS
Sporting de Cabinda

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Maniema Union
VS
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

22:00
El Geish
VS
National Bank of Egypt
00:00
Smouha
VS
Ismaily

468 Ghana - Premier League

17:00
Eleven Wonders
VS
Berekum Chelsea
22:00
Inter Allies
VS
Liberty Professionals
22:00
Ashanti Gold
VS
WAFA
22:00
Hearts of Oak
VS
Asante Kotoko
22:00
Elmina Sharks
VS
Great Olympics
22:00
Aduana Stars
VS
Dreams
22:00
Bechem United
VS
Medeama

26833 Grenada - Premier Division

08:00
Paradise
VS
Mt. Rich
03:00
Hard Rock
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:15
Chantimelle
VS
SAB Spartans

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
CR Khemis Zemamra
VS
Hassania Agadir
01:15
Chabab Mohammédia
VS
FAR Rabat
03:30
FUS Rabat
VS
Olympic Safi

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Niarry Tally
VS
Casa Sport
00:00
CNEPS Excellence
VS
Dakar SC
00:00
Mbour Petite Côte
VS
Pikine
00:00
Diambars
VS
Stade de Mbour

2568 Zambia - Super League

20:00
Buildcon
VS
ZESCO United
20:00
Forest Rangers
VS
Nkwazi
20:00
Green Buffaloes
VS
Prison Leopards
20:00
Kabwe Warriors
VS
Indeni
20:00
Kitwe United
VS
Power Dynamos
20:00
Lumwana Radiants
VS
Green Eagles
20:00
NAPSA Stars
VS
Nkana
20:00
Young Green Eagles
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Zanaco
VS
Red Arrows

488 Iran - Azadegan League

23:00
Shahrdari Astara
VS
Kheybar Khorramabad
23:00
Mes Kerman
VS
Khouneh Be Khouneh Babol
23:00
Navad Urmia
VS
Malavan
23:00
Fajr Sepasi
VS
Arman Gohar
23:00
Esteghlal Mollasani
VS
Qashqai
23:00
Baderan
VS
Chooka Talesh
23:00
Shahin Bushehr
VS
Havadar
23:00
Khooshe Talaee Saveh
VS
Pars Jam Bushehr
23:00
Oxin Alborz
VS
Esteghlal Khuzestan

488 Iran - Persian Gulf Pro League

22:20
Paykan
VS
Naft Masjed Soleyman
23:15
Foolad
VS
Sepahan

97374 Jordan - Premier League

22:00
Aqaba
VS
Al Faysali
00:30
Al Wihdat
VS
Shabab Al Ordon

155043 Bangladesh - Premier League

18:00
Abahani
VS
Mohammedan Dhaka

1004 Canada - PCSL

04:00
Kamloops City
VS
Port Moody Rangers

5618 China PR - Super League

17:00
Shijiazhuang Ever Bright
VS
Shandong Luneng
19:00
Guangzhou R&F
VS
Henan Jianye

712 Korea Republic - National League

15:00
Paju Citizen
VS
Gangneung City
17:00
Cheonan City
VS
Cheongju

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
21:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
Kitchee

44 Argentina - Primera C

01:00
Leandro Nicéforo Alem
VS
Ituzaingó
01:00
Berazategui
VS
Dock Sud
01:00
Excursionistas
VS
Deportivo Laferrere
01:00
Central Córdoba
VS
Claypole
01:00
San Martín Burzaco
VS
Real Pilar
01:00
Sportivo Italiano
VS
General Lamadrid
01:00
El Porvenir
VS
Victoriano Arenas
01:00
Deportivo Español
VS
Atlas
01:00
Luján
VS
Midland

147 - CAF Confederations Cup

02:00
JS Kabylie
VS
Cotonsport
02:00
Raja Casablanca
VS
Pyramids FC

11555657 โคปาอเมริกา

04:00
บราซิล
VS
เอกวาดอร์
04:00
เวเนซุเอลา
VS
เปรู

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:30
Odra Petrkovice
VS
Sigma Olomouc II
22:30
Slovan Rosice
VS
Slovácko II
22:30
Uničov
VS
Hanácká
22:30
Banik Ostrava II
VS
Viktoria Otrokovice
22:30
Hlučín
VS
Vyškov
22:30
Znojmo
VS
Vrchovina
22:30
Uherský Brod
VS
Vysočina Jihlava II
22:30
Frýdek-Místek
VS
Velké Meziříčí
22:30
Zlín II
VS
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Kolín
VS
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:30
Hranice
VS
Viktorie Přerov
22:30
HFK Olomouc
VS
Valašské Meziříčí
22:30
Nove Sady
VS
FC Vsetin
22:30
Skaštice
VS
Kozlovice
22:30
Slavičín
VS
Bzenec
22:30
Tatran Všechovice
VS
Strani
22:30
Šumperk
VS
Brumov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:30
Velka Bites
VS
Humpolec
22:30
Start Brno
VS
Stara Rise
22:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Zbrojovka Brno II
22:30
Slavoj Polná
VS
Bystřice nad Pernštejnem
22:30
Sokol Lanžho
VS
Žďár nad Sázavou
22:30
Havlickuv Brod
VS
Sokol Tasovice
22:30
Břeclav
VS
Hodonín-Šardice

17 France - CFA Group A

23:00
Fleury 91
VS
Vannes

1578 Norway - 2. Division

20:45
Sotra
VS
Levanger

401 Slovakia - 3. Liga - West

15:30
Nitra II
VS
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Velke Levare
VS
Villa Santa Brígida
18:00
Ibarra
VS
Guía

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Gauthiod
VS
Grebbestad
19:00
Forward
VS
IF Karlstad II
20:00
Oddevold
VS
Kumla
20:00
Yxhult
VS
Angered BK
21:00
Nordvärmland
VS
Vänersborgs FK
22:00
IFK Tidaholm
VS
IFK Skovde

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

20:00
Stocksund
VS
IFK Österåker
21:00
Gamla Upsala
VS
Lidingö
21:45
Gute
VS
Järfälla
23:00
Enskede
VS
Arlanda

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Stöde
VS
Bergnasets
21:00
Frösö
VS
Sandviks
21:00
Friska Viljor
VS
Ytterhogdal
22:00
IFK Östersund
VS
Tegs SK

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

18:00
Prespa Birlik
VS
Kristianstad
19:00
Rosengård
VS
Balkan
21:00
Berga
VS
Hässleholms IF
21:00
IFK Hässleholm
VS
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

21:00
Eskilstuna City
VS
Syrianska
21:00
Karlslund
VS
Mjolby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hoganas
VS
Husqvarna
19:00
Varbergs GIF
VS
Astrio
20:00
Vinberg
VS
Ullared
20:00
Dalstorps
VS
Sävedalen
21:00
Tord
VS
Vastra Frolunda
21:00
Onsala
VS
Eskilsminne

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Colo Colo
VS
Camacariense
01:00
Grapiuna Itabuna
VS
Barcelona BA
01:00
Camacari
VS
Botafogo BA

41 Europe - European Championship

23:00
เนเธอร์แลนด์
VS
เช็กเกีย
02:00
เบลเยียม
VS
โปรตุเกส

44 Argentina - Torneo Federal A

00:00
Cipolletti
VS
Sportivo Desamparados
01:00
Douglas Haig
VS
Sportivo Belgrano
01:00
Gimnasia Concepción
VS
Def. de Pronunciamiento
01:00
Racing Córdoba
VS
Defensores Belgrano VR
01:00
Ciudad de Bolívar
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Circulo Deportivo
VS
Villa Mitre
01:00
Independiente Chivilcoy
VS
Sansinena
01:00
Sportivo Peñarol
VS
Deportivo Camioneros
01:00
Olimpo
VS
Huracán Las Heras
01:30
Chaco For Ever
VS
Unión Sunchales
01:30
Central Norte
VS
Crucero del Norte
02:00
Sportivo Las Parejas
VS
Sarmiento Resistencia
02:00
Estudiantes de San Luis
VS
Juventud Unida Univ.

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

14:05
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Seoul E.
VS
Busan I'Park
16:30
Ansan Greeners
VS
Bucheon 1995

99474 World - Friendly International Women

21:00
Liechtenstein W
VS
Gibraltar W

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Toowong
VS
Mt Gravatt Hawks
14:00
Acacia Ridge
VS
Brisbane Knights
14:00
St George Willawong
VS
The Lakes

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra FC
VS
Monaro Panthers
12:00
Cooma Tigers
VS
Belconnen United
14:50
Gungahlin
VS
Tuggeranong United

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
Sydney United
12:00
Rockdale City Suns
VS
North Shore Mariners
13:00
Sydney Olympic
VS
Manly United

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Sport Recife U20
VS
Santos U20
01:00
Atlético GO U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Ceará U20
VS
Atletico-MG U20
01:00
Cruzeiro U20
VS
Fortaleza U20
01:00
Gremio U20
VS
Botafogo U20
02:00
Sao Paulo U20
VS
Atletico-PR U20

748 Latvia - Latvian Cup

16:00
RTU
VS
JFC Jelgava
22:00
Babite
VS
Dobele Allegro

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Dekedaha
VS
Banadir

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Inglewood United
VS
Perth

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Capalaba
VS
SC Wanderers
15:00
Brisbane Roar II
VS
Eastern Suburbs Brisbane

251 Italy - PrimaVera 1

23:00
Inter U19
VS
Empoli U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

22:00
Club Africain
VS
CS Sfaxien

716 Nigeria - Npfl

20:30
Wikki Tourist
VS
Lobi Stars
22:00
Plateau United
VS
Enyimba
22:00
Nasarawa United
VS
Rivers United
22:00
Katsina United
VS
Akwa United
22:00
Adamawa United
VS
Jigawa Golden Stars
22:00
Kano Pillars
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Heartland
VS
MFM
22:00
Kwara United
VS
Sunshine Stars
22:00
Abia Warriors
VS
Akwa Starlets
22:00
Warri Wolves
VS
Enugu Rangers

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Valentine
VS
Lambton Jaffas
11:30
Maitland
VS
Hamilton Olympic
11:30
Edgeworth Eagles
VS
Lake Macquarie
11:30
Broadmeadow Magic
VS
Charlestown City Blues

482134 Lesotho - Premier League

16:00
Liphakoe Football Club
VS
Linare
19:00
Lijabatho
VS
Mazenod
19:00
CCX
VS
Bantu
19:00
Lioli
VS
Sefotha-Fotha
19:00
Lifofane
VS
Matlama
19:00
Manonyane
VS
LCS
19:00
LMPS
VS
Kick4Life

3039 Togo - Championnat National

22:00
Togo Port
VS
OTR
01:00
Kara
VS
ASKO de Kara

1560 Congo - Ligue 1

20:00
Kondzo
VS
Leopards de Dolisie

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Norrköping W
VS
Umea W
18:00
Morön W
VS
Uppsala W
20:00
Jitex W
VS
Borgeby W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Textáfrica
VS
Costa do Sol
19:30
Black Bulls Maputo
VS
Ferroviário de Lichinga
19:30
Ferroviário Nacala
VS
Ferroviario Beira
19:30
Songo
VS
Ferroviário Nampula
19:30
LD Maputo
VS
Matchedje de Mocuba

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Atletico Madrid W
VS
Levante W
16:00
Barcelona W
VS
Eibar W
16:00
Rayo Vallecano W
VS
Logroño W
16:00
Real Madrid W
VS
Atletico Granadilla W
16:30
Huelva W
VS
Santa Teresa W
17:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Athletic Club W
23:00
Valencia W
VS
Real Sociedad W
23:00
Madrid CFF W
VS
Real Betis W

119 Georgia - Liga 3

20:00
Didube 2014
VS
Varketili

251 Italy - Serie D: Playoffs

21:00
Castellanzese
VS
PDHAE
21:00
Aglianese
VS
Lentigione
23:00
San Nicolò
VS
Pineto

32 Spain - Tercera - Playoffs

18:00
UD San Fernando
VS
Tenisca

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
CS Constantine U21
VS
JSM Skikda U21
16:00
NA Hussein Dey U21
VS
JS Saoura U21
16:00
RC Relizane U21
VS
USM Alger U21
16:00
Paradou AC U21
VS
NC Magra U21
16:00
MC Oran U21
VS
CR Belouizdad U21

3483 USA - USL League One

07:00
Union Omaha
VS
Tucson

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Barcelona U19

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

21:00
Irodotos
VS
Panionios
21:00
Thyella Diastavroseos
VS
Kifisia
22:00
Anagennisi Karditsas
VS
Acheron Kanalaki
22:00
Diagoras Stefanovik
VS
Poseidon Nea Michaniona

2507 Gambia - GFA League

02:00
Waa Banjul Football
VS
Sporting Real FC

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Melbourne Knights U21
VS
Avondale Heights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Iga Kunoichi W
VS
NGU Lublield Nagoya W

1004 Canada - Premier League

01:00
Forge
VS
Valour
04:00
Cavalry
VS
York9

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
KM
VS
Reynir Hellissandur
03:00
Afrika Reykjavik
VS
GG

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Augnablik
VS
Ellidi
21:00
Sindri
VS
Einherji

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Toowong Res.
VS
Mt Gravatt Res.
12:00
Acacia Ridge Res.
VS
Brisbane Knights Res.
12:00
St. George Willawong Res
VS
The Lakes Res.

80 Chile - Segunda División

02:00
Independiente
VS
Rodelindo Román

491 Northern Ireland - Premiership Women

20:00
Crusaders Strikers W
VS
Glentoran BU W
20:00
Sion Swifts W
VS
Linfield W

491 Northern Ireland - Championship Women

18:00
St. James' Swifts W
VS
East Belfast W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Lun Lok
VS
เบนฟิกา
20:00
Polícia
VS
CPK

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tokyo Musashino City
VS
Veertien Mie
11:00
Osaka
VS
Nara Club
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Verspah Oita
11:00
Kariya
VS
Honda Lock