lsm99

ตารางบอล 30 มิ.ย. 2564

99474 World - Club Friendlies

07:00
Jagiellonia Białystok
VS
Znicz Pruszków
07:00
Guadalajara
VS
Tapatío
07:00
Górnik Zabrze
VS
Podbeskidzie
07:00
Yenisey
VS
Dolgie Prudy
14:30
Volgar Astrakhan
VS
Fakel
15:00
Honvéd
VS
Budaörs
15:00
MTK
VS
BVSC
15:00
CSKA 1948 Sofia II
VS
Maritsa Plovdiv
15:15
Viktoria Žižkov
VS
Táborsko
16:00
Bohemians 1905
VS
Vlašim
16:00
Teplice
VS
Varnsdorf
16:00
Slovan Liberec
VS
Ústí nad Labem
16:00
Třinec
VS
Žilina II
16:00
Stal Mielec
VS
Puszcza Niepołomice
16:00
Šamorín
VS
Znojmo
16:00
SSC Farul
VS
Mioveni
16:00
Karviná
VS
Górnik Zabrze
18:00
Linfield
VS
Kilmarnock
19:00
AaB
VS
Esbjerg
19:00
Dynamo Dresden
VS
Jablonec
19:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Verl
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Hertha BSC II
20:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Lechia Gdańsk
20:00
Sparta Praha
VS
Nürnberg II
21:00
Viktoria Plzeň
VS
Příbram
21:00
Cherno More
VS
Arda
21:00
Sint-Truiden
VS
Lierse Kempenzonen
21:00
FSV Optik Rathenow
VS
Babelsberg
21:00
Heidenheim
VS
Rheindorf Altach
21:00
Hansa Rostock
VS
BAK '07
21:00
Khimki
VS
Fakel
21:00
AS Eupen
VS
RFC Seraing
21:00
Inhulets
VS
Hirnyk
21:00
SKA Khabarovsk
VS
Tom' Tomsk
21:30
Voždovac
VS
Metalac GM
22:00
Lech Poznań
VS
Zagłębie Lubin
22:00
Pardubice
VS
Mladá Boleslav
22:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Beroe
22:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Viktoria Berlin
22:00
St. Johann in Tirol
VS
ชัคตาร์
22:00
Botev Plovdiv
VS
Proleter Novi Sad
22:00
Gorica
VS
UTA Arad
22:00
Mechelen
VS
อูเทรชท์
22:00
วิเทสส์
VS
AEK Athens
22:00
Sochi
VS
Urozhay
22:00
Rabotnicki
VS
Napredak
22:00
Pachuca
VS
Pumas UNAM
23:00
Luzern
VS
Kriens
23:00
Paksi SE
VS
III. Kerületi TUE
23:00
Ajaccio
VS
Bastia-Borgo
23:00
Rapperswil-Jona
VS
Aarau
23:00
České Budějovice
VS
Dinamo Moskva
23:00
Oberwart / Rotenturm
VS
Rapid Vienna
23:00
Sereď
VS
Petržalka akadémia
23:00
Pohronie
VS
Zlaté Moravce
23:00
Standard Liège
VS
Union Saint-Gilloise
23:00
คลับ บรูกก์
VS
Lokomotiva Zagreb
23:00
Luckenwalde
VS
Union Fürstenwalde
23:00
Mura
VS
Argeş
23:00
โอลิมเปียกอส
VS
CSKA Sofia
23:00
Rijeka
VS
Žilina
23:00
Germania Halberstadt
VS
Hallescher FC
23:00
Šibenik
VS
Bačka Topola
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Zalaegerszegi TE
23:00
Hamburger SV
VS
Wacker Innsbruck
23:00
Spartak Subotica
VS
Radnik Surdulica
23:00
Mura
VS
Vojvodina
23:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
DAC
23:00
St. Pölten
VS
Újpest
23:00
Tennis Borussia
VS
Magdeburg
23:00
Heimstetten
VS
1860 München
23:00
Békéscsaba
VS
Várda SE
23:00
Sozopol
VS
OFK Pirin
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Lipany
23:00
Eichstätt
VS
Ingolstadt
23:00
SSC Farul
VS
Chindia Târgovişte
23:30
VfB Oldenburg
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
23:30
Ludwigsfelder FC
VS
Altglienicke
23:30
Hartberg
VS
Vorwärts Steyr
23:30
Bahlinger SC
VS
Karlsruher SC
23:30
Aluminij
VS
Nafta
23:30
Wehen Wiesbaden
VS
Hassia Bingen
23:30
Zlatibor Čajetina
VS
Mladost Lučani
23:30
Novi Pazar
VS
Rudar
23:30
St. Pauli
VS
BW Lohne
23:30
Kalsdorf
VS
Admira
23:30
Plauen
VS
ZFC Meuselwitz
23:30
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Hajduszoboszloi SE
00:00
Sturm Graz II
VS
Frauental
00:00
Sparta Petegem
VS
Kortrijk
00:00
Wiener Viktoria
VS
Floridsdorfer AC
00:00
Chemie Leipzig
VS
Zwickau
00:00
Fola Esch
VS
Saarbrücken
00:00
Partizan
VS
Koper
00:30
Sementina
VS
ลูกาโน
00:30
Union Nettetal
VS
Vorst
00:30
Krylya Sovetov
VS
Radnički Niš
00:45
Langenfeld
VS
Pesch
00:45
Langenfeld
VS
Dusseldorf-West
01:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Zlín
01:00
Gzira United
VS
Hamrun Spartans
01:00
Rudar
VS
Sloboda Tuzla
01:45
Ware
VS
Hoddesdon Town

2405 Estonia - Meistriliiga

22:00
Nõmme Kalju
VS
Tulevik
00:00
Flora
VS
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Inter Turku
VS
Lahti
22:30
KuPS
VS
Oulu
22:30
SJK
VS
Mariehamn
22:30
HIFK
VS
HJK
22:30
Haka
VS
Honka
22:30
KTP
VS
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

22:30
KPV
VS
RoPS
22:30
VPS
VS
EIF
22:30
JIPPO
VS
Gnistan
22:30
MP
VS
PK-35

1796 Iceland - 2. Deild

00:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
KV
01:00
KF
VS
Fjardabyggd
02:15
Völsungur
VS
Magni
02:15
Thróttur Vogar
VS
Kári
02:15
Reynir
VS
Njardvík
02:15
Haukar
VS
ÍR

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Molde
VS
Strømsgodset
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Haugesund
23:00
Sandefjord
VS
Bodø / Glimt
23:00
Tromsø
VS
Kristiansund
23:00
Viking
VS
Stabæk
01:00
Brann
VS
Lillestrøm

47 Sweden - Svenska Cupen

00:00
Kristianstad
VS
Lund
00:00
Rosengård
VS
Torns
00:00
Enskede
VS
Stockholm Internazionale
00:00
Husqvarna
VS
Skövde AIK
00:00
Onsala
VS
Lindome
00:00
Räppe
VS
Solvesborg
00:00
Österlen
VS
IFK Malmö
00:00
Dalby
VS
Ängelholm
00:15
Kvarnsveden
VS
Sandviken
00:30
Stöde
VS
Ytterhogdal
00:30
Mjolby
VS
Nyköping
00:30
Sleipner
VS
Oskarshamns AIK

47 Sweden - Ettan: North

00:00
Hudiksvall
VS
Piteå

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Belgrano
VS
Temperley

5 Brazil - Serie A

02:00
Fluminense
VS
Athletico PR
02:00
Fortaleza
VS
Chapecoense
05:00
Internacional
VS
Palmeiras
05:00
Bahia
VS
América Mineiro
06:30
Santos
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

07:30
CRB
VS
Náutico
07:30
Remo
VS
Sampaio Corrêa
02:30
Ponte Preta
VS
CSA
03:00
Brusque
VS
Brasil de Pelotas
05:00
Goiás
VS
Vasco da Gama
05:00
Cruzeiro
VS
Guarani
05:00
Londrina
VS
Avaí

80 Chile - Chilean Cup

23:00
Magallanes
VS
Audax Italiano
02:00
Palestino
VS
Concepcion
05:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Coquimbo Unido

158 Uruguay - Segunda Division

04:00
Albion
VS
Central Español
06:15
Racing
VS
Cerro

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:30
San Diego Loyal
VS
Oakland Roots
06:00
Loudoun United
VS
Pittsburgh Riverhounds

911 Angola - Girabola

20:30
Sagrada Esperança
VS
Wiliete
21:00
Cubango
VS
Progresso
21:00
Desportivo Huíla
VS
Recreativo da Caála
21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Petro de Luanda
21:00
Onze Bravos
VS
Interclube
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Santa Rita
21:30
Sporting de Cabinda
VS
Académica do Lobito
23:00
1º de Agosto
VS
Baixa de Kassange

593 Cameroon - Elite One

21:00
Young Sport Academy
VS
Tonnerre
21:00
Colombe
VS
New Star

26833 Grenada - Premier Division

06:30
SAB Spartans
VS
Hard Rock
06:30
St. John's
VS
Camerhogne
06:30
Eagles Super Strikers
VS
Mt. Rich

1179 Kenya - Premier League

17:00
Western Stima
VS
Sofapaka
17:00
Nairobi City Stars
VS
Wazito
17:00
Bidco United
VS
Homeboyz
19:00
Ulinzi Stars
VS
Tusker
19:00
Vihiga United
VS
Mathare United
19:00
Gor Mahia
VS
Bandari
19:15
KCB
VS
Nzoia United
19:15
Leopards
VS
Kariobangi Sharks

16175 Libya - Premier League

22:00
Khaleej Sart
VS
Al-Nasr
22:00
Al Ahli Benghazi
VS
Darnes
22:00
Al Ahli Tripoli
VS
Asswehly
22:30
Olympic Azzaweya
VS
Al Shat
00:00
Al-Madina
VS
Al-Wehda

26 Mali - Premiere Division

00:00
Onze Créateurs
VS
Djoliba
02:00
Réal Bamako
VS
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Hassania Agadir
VS
FUS Rabat
01:15
Wydad Casablanca
VS
Moghreb Tétouan
03:30
Youssoufia Berrechid
VS
Raja Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Jaraaf
VS
Diambars

488 Iran - Persian Gulf Pro League

21:45
Tractor Sazi
VS
Zob Ahan
22:20
Persepolis
VS
Gol Gohar
22:20
Saipa
VS
Padideh Khorasan

155043 Bangladesh - Premier League

17:30
Mohammedan Dhaka
VS
Bashundhara Kings
19:45
Bangladesh Police
VS
Brothers Union

712 Korea Republic - National League

15:00
Gyeongju HNP
VS
Gimhae City
17:00
Gimpo
VS
Mokpo City
17:00
Busan Transportation
VS
Ulsan Citize
17:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Daejeon Korail
17:00
Cheonan City
VS
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

15:45
PKNS
VS
Selangor United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
การท่าเรือ เอฟซี
21:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Kitchee

11240938 เอเอฟซีคัพ

16:30
Kaya
VS
Geylang International
23:05
Bashundhara Kings
VS
Maziya

556 Belgium - Provincial-Liege

19:30
Mélen-Micheroux
VS
Malmundaria
19:30
Jehaytois
VS
FC Du Geer
19:30
Pontisse Cite
VS
Sprimont-Comblain II
19:30
Rechain
VS
JS Fizoise
19:30
Aubel
VS
Etoile de Faimes
19:30
Weywertz
VS
Ster-Francorchamps
19:30
La Calamine
VS
Elsautoise
19:30
UCE Liège
VS
Beaufays
19:30
Malmundaria
VS
Jehaytois
19:30
FC Du Geer
VS
Mélen-Micheroux
19:30
Etoile de Faimes
VS
UCE Liège
19:30
Sprimont-Comblain II
VS
JS Fizoise
19:30
Aubel
VS
La Calamine
19:30
Ster-Francorchamps
VS
Rechain
19:30
Weywertz
VS
Pontisse Cite
19:30
Elsautoise
VS
Beaufays
19:30
JS Fizoise
VS
Ster-Francorchamps
19:30
Beaufays
VS
Sprimont-Comblain II
19:30
Mélen-Micheroux
VS
Pontisse Cite
19:30
FC Du Geer
VS
Elsautoise
19:30
UCE Liège
VS
Malmundaria
19:30
Rechain
VS
Etoile de Faimes
19:30
La Calamine
VS
Weywertz
19:30
Jehaytois
VS
Aubel
19:30
Sprimont-Comblain II
VS
FC Du Geer
19:30
Aubel
VS
UCE Liège
19:30
Etoile de Faimes
VS
JS Fizoise
19:30
Mélen-Micheroux
VS
Elsautoise
19:30
Malmundaria
VS
Rechain
19:30
Pontisse Cite
VS
La Calamine
19:30
Weywertz
VS
Jehaytois
19:30
Ster-Francorchamps
VS
Beaufays
19:30
JS Fizoise
VS
Malmundaria
19:30
Beaufays
VS
Etoile de Faimes
19:30
Elsautoise
VS
Sprimont-Comblain II
19:30
UCE Liège
VS
Weywertz
19:30
Rechain
VS
Aubel
19:30
FC Du Geer
VS
Ster-Francorchamps
19:30
Jehaytois
VS
Pontisse Cite
19:30
La Calamine
VS
Mélen-Micheroux
19:30
Sprimont-Comblain II
VS
Mélen-Micheroux
19:30
Rechain
VS
Weywertz
19:30
UCE Liège
VS
Pontisse Cite
19:30
FC Du Geer
VS
Etoile de Faimes
19:30
Beaufays
VS
Malmundaria
19:30
JS Fizoise
VS
Aubel
19:30
Elsautoise
VS
Ster-Francorchamps
19:30
Jehaytois
VS
La Calamine
19:30
Aubel
VS
Beaufays
19:30
La Calamine
VS
UCE Liège
19:30
Etoile de Faimes
VS
Elsautoise
19:30
Mélen-Micheroux
VS
Jehaytois
19:30
Ster-Francorchamps
VS
Sprimont-Comblain II
19:30
Malmundaria
VS
FC Du Geer
19:30
Weywertz
VS
JS Fizoise
19:30
Pontisse Cite
VS
Rechain
19:30
UCE Liège
VS
Jehaytois
19:30
Ster-Francorchamps
VS
Mélen-Micheroux
19:30
JS Fizoise
VS
Pontisse Cite
19:30
Beaufays
VS
Weywertz
19:30
Rechain
VS
La Calamine
19:30
FC Du Geer
VS
Aubel
19:30
Elsautoise
VS
Malmundaria
19:30
Sprimont-Comblain II
VS
Etoile de Faimes
19:30
Pontisse Cite
VS
Beaufays
19:30
Etoile de Faimes
VS
Ster-Francorchamps
19:30
Mélen-Micheroux
VS
UCE Liège
19:30
Weywertz
VS
FC Du Geer
19:30
La Calamine
VS
JS Fizoise
19:30
Malmundaria
VS
Sprimont-Comblain II
19:30
Aubel
VS
Elsautoise
19:30
Jehaytois
VS
Rechain
20:00
Rechain
VS
UCE Liège
20:00
Beaufays
VS
La Calamine
20:00
JS Fizoise
VS
Jehaytois
20:00
Elsautoise
VS
Weywertz
20:00
Etoile de Faimes
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Ster-Francorchamps
VS
Malmundaria
20:00
FC Du Geer
VS
Pontisse Cite
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Aubel
20:00
Malmundaria
VS
Etoile de Faimes
20:00
Pontisse Cite
VS
Elsautoise
20:00
Jehaytois
VS
Beaufays
20:00
Weywertz
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Mélen-Micheroux
VS
Rechain
20:00
La Calamine
VS
FC Du Geer
20:00
UCE Liège
VS
JS Fizoise
20:00
Aubel
VS
Ster-Francorchamps
20:00
Beaufays
VS
UCE Liège
20:00
Elsautoise
VS
La Calamine
20:00
Etoile de Faimes
VS
Aubel
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Pontisse Cite
20:00
FC Du Geer
VS
Jehaytois
20:00
JS Fizoise
VS
Rechain
20:00
Ster-Francorchamps
VS
Weywertz
20:00
Malmundaria
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Mélen-Micheroux
VS
JS Fizoise
20:00
Weywertz
VS
Etoile de Faimes
20:00
La Calamine
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
UCE Liège
VS
FC Du Geer
20:00
Jehaytois
VS
Elsautoise
20:00
Rechain
VS
Beaufays
20:00
Aubel
VS
Malmundaria
20:00
Pontisse Cite
VS
Ster-Francorchamps
20:00
Elsautoise
VS
UCE Liège
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Jehaytois
20:00
Ster-Francorchamps
VS
La Calamine
20:00
Malmundaria
VS
Weywertz
20:00
FC Du Geer
VS
Rechain
20:00
Etoile de Faimes
VS
Pontisse Cite
20:00
Beaufays
VS
JS Fizoise
20:00
Aubel
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Mélen-Micheroux
VS
Beaufays
20:00
UCE Liège
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
La Calamine
VS
Etoile de Faimes
20:00
Rechain
VS
Elsautoise
20:00
Pontisse Cite
VS
Malmundaria
20:00
Weywertz
VS
Aubel
20:00
JS Fizoise
VS
FC Du Geer
20:00
Jehaytois
VS
Ster-Francorchamps
20:00
Aubel
VS
Pontisse Cite
20:00
Ster-Francorchamps
VS
UCE Liège
20:00
Elsautoise
VS
JS Fizoise
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Rechain
20:00
Etoile de Faimes
VS
Jehaytois
20:00
Weywertz
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Malmundaria
VS
La Calamine
20:00
FC Du Geer
VS
Beaufays
20:00
Pontisse Cite
VS
Weywertz
20:00
UCE Liège
VS
Etoile de Faimes
20:00
La Calamine
VS
Aubel
20:00
JS Fizoise
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Beaufays
VS
Elsautoise
20:00
Rechain
VS
Ster-Francorchamps
20:00
Jehaytois
VS
Malmundaria
20:00
Mélen-Micheroux
VS
FC Du Geer
20:00
Aubel
VS
Jehaytois
20:00
Ster-Francorchamps
VS
JS Fizoise
20:00
Elsautoise
VS
FC Du Geer
20:00
Etoile de Faimes
VS
Rechain
20:00
Pontisse Cite
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Beaufays
20:00
Weywertz
VS
La Calamine
20:00
Malmundaria
VS
UCE Liège
20:00
Jehaytois
VS
Weywertz
20:00
JS Fizoise
VS
Etoile de Faimes
20:00
UCE Liège
VS
Aubel
20:00
Beaufays
VS
Ster-Francorchamps
20:00
Elsautoise
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Rechain
VS
Malmundaria
20:00
La Calamine
VS
Pontisse Cite
20:00
FC Du Geer
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Mélen-Micheroux
VS
La Calamine
20:00
Etoile de Faimes
VS
Beaufays
20:00
Aubel
VS
Rechain
20:00
Pontisse Cite
VS
Jehaytois
20:00
Weywertz
VS
UCE Liège
20:00
Ster-Francorchamps
VS
FC Du Geer
20:00
Malmundaria
VS
JS Fizoise
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Elsautoise

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

20:00
Louny
VS
Český Brod

1233 Finland - Kakkonen

22:30
SalPa
VS
VJS
22:30
TPV
VS
GrIFK
22:30
HJS Akatemia
VS
Ilves II
22:30
Honka Akatemia
VS
I-Kissat
22:30
Jazz
VS
PIF
22:30
KaaPo
VS
EPS
22:30
JJK
VS
Kraft
22:30
Kemi City
VS
RoPS II
22:30
OTP
VS
OLS
22:30
PEPO
VS
Reipas
22:30
KäPa
VS
MiPK

251 Italy - Serie D: Girone I

22:00
Licata
VS
Città Di Sant’Agata
22:00
ACR Messina
VS
Marina di Ragusa
22:00
Paternò
VS
FC Messina
22:00
Rende
VS
Biancavilla
22:00
Troina
VS
Cittanovese

1578 Norway - 2. Division

21:00
Øygarden
VS
Notodden
21:30
Egersund
VS
Sotra
22:00
Alta
VS
Bærum
22:00
Vard
VS
Arendal
23:00
Brattvåg
VS
Florø
23:00
Eidsvold
VS
Kongsvinger
23:00
Senja
VS
Moss
00:00
Fløya
VS
Tromsdalen
00:00
Kvik Halden
VS
Asker
00:00
Flekkerøy
VS
Fram
00:00
Skeid
VS
Kjelsås
01:00
Levanger
VS
Nardo

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
Oddevold
VS
Nordvärmland
00:00
Yxhult
VS
Kumla
00:00
Vänersborgs FK
VS
Lidköping
00:30
IFK Tidaholm
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

22:00
Gute
VS
Skiljebo
00:30
Gamla Upsala
VS
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

01:00
Huddinge
VS
Eskilstuna City

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Ullared
VS
Vastra Frolunda
00:00
Assyriska BK
VS
Vinberg
00:00
Tord
VS
Dalstorps

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Maracanã
VS
Floresta
01:30
Pacatuba
VS
União CE

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
JK Kadakas
VS
TransferWise

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Internacional U20
VS
Ceará U20
01:00
Fortaleza U20
VS
Corinthians U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Fluminense U20
VS
Atlético GO U20
01:00
América Mineiro U20
VS
Sao Paulo U20
01:00
Santos U20
VS
Gremio U20
02:00
Botafogo U20
VS
Vasco U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Geeska Afrika
VS
Midnimo

251 Italy - PrimaVera 1

23:30
Atalanta U19
VS
Empoli U19

716 Nigeria - Npfl

22:00
Rivers United
VS
Plateau United
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Katsina United
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Adamawa United
22:00
MFM
VS
Kano Pillars
22:00
Lobi Stars
VS
Heartland
22:00
Sunshine Stars
VS
Wikki Tourist
22:00
Enugu Rangers
VS
Abia Warriors
22:00
Enyimba
VS
Warri Wolves

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Grasshopper II
VS
Biel-Bienne
01:00
Dietikon
VS
Linth

98 Australia - Northern Nsw

16:00
Hamilton Olympic
VS
Broadmeadow Magic

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Kick4Life
VS
Matlama

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

22:00
Panionios
VS
Thyella Diastavroseos
22:00
Kifisia
VS
Zakynthos

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Volta Redonda U20
VS
Nova Iguaçu U20

1004 Canada - Premier League

06:00
Valour
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Árborg
VS
KFR
03:00
KFB
VS
Smári
03:00
Gullfálkinn
VS
Hamar

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Glentoran BU W
VS
Derry City W
01:45
Linfield W
VS
Crusaders Strikers W
01:45
Sion Swifts W
VS
Cliftonville W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Killen Rangers W
VS
Belfast Celtic W
01:30
Lisburn W
VS
Comber Rec. W
01:30
Ballymena Allstars W
VS
Mid-Ulster W

1796 Iceland - Premier League Women

01:00
Tindastóll W
VS
Selfoss W
02:15
Breidablik W
VS
Stjarnan W

1796 Iceland - 1. Deild Women

02:15
Afturelding W
VS
IA Akranes W

1233 Finland - Kolmonen

22:00
Virkiä
VS
Kiisto
22:30
HaPK
VS
Union Plaani
22:30
JyTy Turku
VS
VG-62
23:30
Kuusysi
VS
Kontu