lsm99

ตารางบอล 3 ก.ค. 2564

479 เจลีก

16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
16:00
โทชิกิ SC
VS
มาชิดา เซลเวีย
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
ThespaKusatsu Gunma
16:00
Sagamihara
VS
Giravanz Kitakyushu
16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
FC เรียวเคียว
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

99474 World - Club Friendlies

07:00
Viktoria Plzeň
VS
Erzgebirge Aue
07:00
Arda
VS
Botev Vratsa
07:00
St. Pölten
VS
Argeş
07:00
Radnik Surdulica
VS
Mornar
07:00
Atlas
VS
Colima
07:00
Alianza Lima
VS
Melgar
12:30
Botev Plovdiv II
VS
Maritsa Plovdiv
14:30
Septemvri Simitli
VS
CSKA 1948 Sofia
14:45
Mannsdorf
VS
Floridsdorfer AC
15:00
Sigma Olomouc
VS
Zbrojovka Brno
15:00
Opava
VS
Karviná
15:00
Viktoria Plzeň
VS
Jiskra Domažlice
15:00
Szolnoki MÁV
VS
Tiszafuredi VSE
15:00
SSC Farul
VS
Csikszereda
15:00
Şirineaşa
VS
CSM Slatina
15:00
Arda
VS
Strumska slava
15:15
Chrudim
VS
Viktoria Žižkov
15:30
Baník Ostrava
VS
Prostějov
15:30
Teplice
VS
Bohemians 1905
15:30
Táborsko
VS
České Budějovice
15:30
Zlaté Moravce
VS
Skalica
15:30
ŁKS Łódź
VS
Stal Mielec
15:30
Vizela
VS
Gil Vicente
15:30
Vyškov
VS
Hanácká
15:30
Čáslav
VS
Sokol Živanice
15:30
Moreirense
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
15:30
Senica
VS
Šamorín
15:30
Kolubara
VS
Rudar
16:00
Paksi SE
VS
Pécsi MFC
16:00
Hradec Králové
VS
Králův Dvůr
16:00
Mladá Boleslav
VS
Příbram
16:00
Pohronie
VS
FK Košice
16:00
Jeddeloh
VS
VfL Oldenburg
16:00
Górnik Zabrze
VS
Puszcza Niepołomice
16:00
Slovan Liberec
VS
Sparta Praha II
16:00
Osijek
VS
Zalaegerszegi TE
16:00
Neftekhimik
VS
Spartak Moskva II
16:00
Garching
VS
Nürnberg II
16:00
Vlašim
VS
Vysočina Jihlava
16:00
Zbuzany
VS
Ústí nad Labem
16:00
Diósgyőr
VS
Várda SE
16:00
Gyirmót
VS
III. Kerületi TUE
16:00
Gaz Metan Mediaş
VS
Hermannstadt
16:00
Astoria Walldorf II
VS
Mechtersheim
16:00
Chayka
VS
Spartak Nal'chik
16:00
Žilina II
VS
Dubnica
16:00
Púchov
VS
Dolny Kubin
16:15
Zlín
VS
Trenčín
17:00
Piast Gliwice
VS
Sandecja Nowy Sącz
17:00
Zürich
VS
Aarau
17:00
Jagiellonia Białystok
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
17:00
Thun
VS
Stade Lausanne-Ouchy
17:00
KFUM Roskilde
VS
HB Køge
17:00
Vitória SC
VS
Feirense
17:00
Coggeshall United
VS
Coggeshall Town
17:30
Korona Kielce
VS
Zagłębie Sosnowiec
18:00
Winterthur
VS
Luzern
18:00
Teplice
VS
Bohemians 1905
18:00
OB
VS
Fremad Amager
18:00
Energie Cottbus
VS
BSC Süd 05
18:00
Union Fürstenwalde
VS
Lichtenberg
18:00
Zemplín Michalovce
VS
Podbrezová
18:00
Excelsior
VS
Sint-Eloois-Winkel
18:00
Silvolde
VS
De Graafschap
18:00
ฮีเรนวีน
VS
Jong Utrecht
18:00
Dusseldorf-West
VS
SV Union Velbert
18:00
Whitton United
VS
FC Clacton
18:30
Pardubice
VS
Dukla Praha
18:30
เฟเยนูร์ด
VS
AEK Athens
18:30
Auerbach
VS
Greuther Fürth II
19:00
St. Pauli II
VS
Süderelbe
19:00
Sigma Olomouc
VS
Sereď
19:00
Lok Stendal
VS
FSV Optik Rathenow
19:00
Hannover 96 II
VS
Chemnitzer FC
19:00
Jahn Regensburg
VS
Bayreuth
19:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
Karlsruher SC
VS
Viktoria Köln
19:00
Eilenburg
VS
Hallescher FC
19:00
East Kilbride
VS
Partick Thistle
19:00
Antwerp
VS
อูเทรชท์
19:00
Skegness Town
VS
Frickley Athletic
19:00
Spartans
VS
Stenhousemuir
19:00
Peterborough Sports
VS
Bedford Town
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Meppen
19:00
อาแจกซ์
VS
Koninklijke HFC
19:00
Neckarsulmer SU
VS
Waldhof Mannheim
19:30
Baník Ostrava
VS
Třinec
19:30
Vejle
VS
AaB
19:30
Go Ahead Eagles
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
Altona 93
VS
Randers
20:00
Lech Poznań
VS
Lechia Gdańsk
20:00
Thun
VS
Kriens
20:00
Lausanne Sport
VS
ดินาโมเคียฟ
20:00
พีเอสวี
VS
RWDM
20:00
Hansa Rostock
VS
Luckenwalde
20:00
Eintracht Celle
VS
Tennis Borussia
20:00
Pelikaan
VS
โกรนิงเงิน
20:00
Rostocker FC
VS
BAK '07
20:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
พาเดอร์บอร์น
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Osnabrück
20:00
Wacker Innsbruck
VS
นูเรมเบิร์ก
20:00
Kelty Hearts
VS
Montrose
20:00
St. Pauli
VS
พีอีซี ซโวลล์
20:00
Dumbarton
VS
Clydebank
20:00
BFC Dynamo
VS
Eintracht Norderstedt
20:00
Beerschot-Wilrijk
VS
MSV Duisburg
20:00
Magdeburg
VS
Viktoria Berlin
20:00
Verl
VS
Arminia Bielefeld
20:00
Brechin City
VS
Dundee United
20:00
Raith Rovers
VS
Queen's Park
20:00
Staines Town
VS
Farnborough
20:00
Queen of the South
VS
Stranraer
20:00
Sprockhövel
VS
SC Velbert
20:00
Limavady United
VS
Ballinamallard United
20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Dorndorf
20:00
Pontefract Collieries
VS
Rossington Main
20:00
Argeş
VS
NŠ Drava
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Rijeka
20:30
Chindia Târgovişte
VS
FCSB
20:30
Cleethorpes Town
VS
Irlam
20:30
Uzhhorod
VS
Vorskla
21:00
Kidsgrove Athletic
VS
Port Vale
21:00
Spennymoor Town
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
Plymouth Parkway
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
อัลค์มาร์
VS
NEC
21:00
Hitchin Town
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
Chrudim
VS
Vlašim
21:00
ชาลเก้ 04
VS
เซนิต
21:00
โอลิมเปียกอส
VS
Universitatea Craiova
21:00
Rheindorf Altach
VS
St. Gallen
21:00
Clyde
VS
Albion Rovers
21:00
Larne
VS
Kilmarnock
21:00
AS Eupen
VS
Saarbrücken
21:00
Eendracht Termien
VS
เกงค์
21:00
Krasnodar II
VS
Chernomorets
21:00
ลูกาโน
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Elgin City
VS
Ross County
21:00
SSC Farul
VS
Petrolul 52
21:00
St Helens Town
VS
Prescot Cables
21:00
United of Manchester
VS
Bury AFC
21:00
Folkestone Invicta
VS
Welling United
21:00
Dorking Wanderers
VS
Kingstonian
21:00
Golcar United
VS
Brighouse Town
21:00
Győri ETO
VS
Banska Bystrica
21:00
Haringey Borough
VS
Romford
21:00
Ware
VS
Basildon United
21:00
Tonbridge Angels
VS
Chipstead
21:00
Carshalton Athletic
VS
Walton Casuals
21:00
Eintracht Braunschweig
VS
Dynamo Dresden
21:00
Grödig
VS
Vorwärts Steyr
21:00
Nuneaton Town
VS
Halesowen Town
21:00
Velbert
VS
Blau-Gelb Überruhr
21:00
Hearts
VS
Falkirk
21:00
Real Garcilaso
VS
César Vallejo
21:00
Livingston
VS
East Stirlingshire
21:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โมนาโก
21:30
Rapid Vienna
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
21:30
Chemie Leipzig
VS
Beitar Jerusalem
21:30
Standard Liège
VS
Cercle Brugge
21:30
Voždovac
VS
Rudar
21:30
Ryazan
VS
Znamya Truda
21:30
Chornomorets
VS
Balkany Zorya
22:00
Tsarsko selo
VS
Lokomotiv Sofia 1929
22:00
Servette
VS
Neuchâtel Xamax
22:00
Troyes
VS
Clermont
22:00
Liptovský Mikuláš
VS
Wisła Kraków
22:00
Hartberg
VS
Lafnitz
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Dinamo Moskva
22:00
DAC
VS
Szombathelyi Haladás
22:00
Gorica
VS
Vojvodina
22:00
León
VS
Necaxa
22:00
Wattens
VS
Botoşani
22:00
Dobrudzha 1919
VS
OFK Pirin
22:00
Borec
VS
Bregalnica Stip
22:00
Proleter Novi Sad
VS
Mariupol
22:00
Levski Sofia
VS
Botev Plovdiv
22:00
Atlético Nacional
VS
Rionegro Águilas
22:00
KAMAZ
VS
Chelyabinsk
22:30
Radnik Surdulica
VS
Sloboda Tuzla
23:00
Quevilly Rouen
VS
Ajaccio
23:00
Siegendorf
VS
Rapid Wien II
23:00
คลับ บรูกก์
VS
Kortrijk
23:00
Katwijk
VS
Jong AZ
23:00
Wisła Płock
VS
Omonia Nicosia
23:00
Krasnodar II
VS
Urozhay
23:00
Alloa Athletic
VS
Greenock Morton
23:00
Cruz Azul
VS
Juárez
23:00
Debrecen
VS
Tiszakecske
23:00
Sparta Enschede
VS
ทเวนเต้
23:00
Ginsheim
VS
TSG 1846 Bretzenheim
23:00
Sozopol
VS
Spartak Varna
23:30
Tabor Sežana
VS
Radnički Niš
23:30
Dornbirn
VS
Admira Dornbirn
00:00
Aluminij
VS
UTA Arad
00:00
Sturm Graz II
VS
Rebenland
00:00
Tijuana
VS
Pachuca
05:00
Mladost Lučani
VS
Spartak Subotica
05:00
Morelia
VS
Pumas UNAM
05:00
Resovia Rzeszów
VS
Hapoel Be'er Sheva
05:00
Rukh Vynnyky
VS
Volyn
05:00
Envigado
VS
Jaguares de Córdoba

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Werder Bremen III
VS
Habenhauser FV
18:00
Schwachhausen
VS
Hastedt
18:15
Blumenthaler SV
VS
Komet Arsten
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Bremer SV
19:00
Brinkumer SV
VS
Geestemünde
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Hemelingen
20:00
Vatan Sport
VS
Borgfeld
20:00
Union Bremen
VS
BTS Neustadt
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Leher TS

212 Belarus - Pershaya Liga

18:45
Shakhtyor Petrikov
VS
อาร์เซน่อล
21:00
Gomelzheldortrans
VS
Krumkachy
23:00
Orsha
VS
Slonim

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
Breidablik
VS
Leiknir Reykjavík
21:00
Stjarnan
VS
Keflavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:30
Longford Town
VS
Sligo Rovers

748 Latvia - First Liga

17:00
Tukums
VS
Auda
19:00
Grobiņa
VS
JDFS Alberts
20:00
Albatroz
VS
Dinamo Riga
23:00
Smiltene
VS
Saldus SS/Leevon

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:00
Bodø / Glimt
VS
Viking

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Norrköping
VS
มัลโม่
22:30
Degerfors
VS
Östersunds FK

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
KIF Orebro W
VS
Rosengard W
19:00
Hammarby W
VS
Vittsjo W

47 Sweden - Ettan: North

21:00
Gefle
VS
Brommapojkarna
21:00
Sollentuna
VS
Dalkurd
21:00
Täby
VS
Hudiksvall

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Qviding FIF
VS
Ljungskile
18:00
Assyriska Turabdin
VS
Lund
18:00
Torns
VS
Lindome
19:00
IFK Malmö
VS
Skövde AIK
21:00
Utsikten
VS
Trollhättan
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Linköping City
21:00
Vänersborgs IF
VS
Österlen
21:00
Tvååker
VS
Åtvidaberg

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
Barracas Central
VS
Brown de Adrogué
01:00
Tristán Suárez
VS
San Telmo

5 Brazil - Serie A

05:00
América Mineiro
VS
Santos
05:00
Athletico PR
VS
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

02:30
Vasco da Gama
VS
Confiança
04:30
CSA
VS
CRB
05:00
Brasil de Pelotas
VS
Cruzeiro
05:00
Sampaio Corrêa
VS
Londrina

5 Brazil - Serie C

21:00
Oeste
VS
Ypiranga Erechim
01:00
Ferroviário
VS
Volta Redonda
02:30
Manaus
VS
Jacuipense
03:00
Tombense
VS
Botafogo PB
03:00
Novorizontino
VS
Botafogo SP
05:00
Santa Cruz
VS
Paysandu

80 Chile - Chilean Cup

02:00
Concepcion
VS
Palestino
02:00
Universidad Católica
VS
เอฟเวอร์ตัน

338 Peru - Segunda Division

22:00
Carlos Stein
VS
Deportivo Coopsol
02:00
Santos
VS
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

21:45
Villa Española
VS
Torque
00:00
River Plate
VS
Boston River
02:15
Cerro Largo
VS
Fénix

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

04:00
โคลัมบัส ครูว์
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
04:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
Inter Miami
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Sporting Kansas City II
VS
Louisville City
07:30
OKC Energy
VS
Tulsa Roughnecks
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Charlotte Independence
06:00
Indy Eleven
VS
Birmingham Legion
06:00
San Diego Loyal
VS
Sacramento Republic
06:30
Atlanta United II
VS
Memphis 901

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Cubango
21:30
Académica do Lobito
VS
Interclube

468 Ghana - Premier League

22:00
Asante Kotoko
VS
King Faisal
22:00
WAFA
VS
Inter Allies
02:00
Wa All Stars
VS
Bechem United

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
SAB Spartans
04:00
Mt. Rich
VS
Camerhogne
06:15
St. John's
VS
Hard Rock
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Chantimelle
06:15
Eagles Super Strikers
VS
Hurricanes

1179 Kenya - Premier League

19:00
Zoo Kericho
VS
Kariobangi Sharks

16175 Libya - Premier League

22:00
Ngom Egdabya
VS
Shabaab Al Jabal
22:00
Al-Wehda
VS
Alittihad Misurata
22:30
Asswehly
VS
Olympic Azzaweya
00:00
Al-Madina
VS
Al Ahli Tripoli

26 Mali - Premiere Division

00:00
Djoliba
VS
Stade Malien Bamako
02:00
Onze Créateurs
VS
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
FUS Rabat
VS
Maghreb Fès
01:15
Mouloudia Oujda
VS
Youssoufia Berrechid
01:15
Rapide Oued Zem
VS
Hassania Agadir
03:30
Raja Casablanca
VS
Wydad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Dakar SC
VS
ASEC Ndiambour
00:00
Gorée
VS
Teungueth

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:15
Al Shorta
VS
Al Hilal Port Sudan
21:15
Merreikh El-Fasher
VS
Al-Ahly Merowe
00:00
Hay Al Wadi
VS
Hilal Obayed
00:00
Al Merreikh
VS
Tuti
00:00
Al Hilal Kadougli
VS
Hay Al Arab

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

21:00
Simba
VS
Young Africans

97374 Jordan - Premier League

00:30
Sahab
VS
Al Salt

155043 Bangladesh - Premier League

18:00
Sheikh Jamal
VS
Saif

1004 Canada - PCSL

03:00
Port Moody Rangers
VS
Kamloops City
04:00
Penticton
VS
Okanagan

5618 China PR - Super League

17:00
Shandong Luneng
VS
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Guangzhou R&F
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Kuching FA
VS
PBDKT T-Team
20:00
PDRM
VS
Kelantan United

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Dak Lak
VS
Sanna Khanh Hoa
17:00
Can Tho
VS
An Giang
17:00
Phu Dong
VS
Bà Ria Vũng Tàu

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

05:00
Than Quang Ninh
VS
Long An
05:00
Ho Chi Minh City
VS
Hong Linh Ha Tinh
05:00
Quang Nam
VS
Dak Lak
05:00
Viettel
VS
Hai Phong
05:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Da Nang
05:00
Ha Noi
VS
Pho Hien
05:00
Phu Dong
VS
Can Tho
05:00
Nam Dinh
VS
Sanna Khanh Hoa

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
การท่าเรือ เอฟซี
VS
เซเรโซ โอซาก้า
21:00
Kitchee
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

11240938 เอเอฟซีคัพ

20:35
Terengganu
VS
Kaya
23:05
Maziya
VS
ATK Mohun Bagan

11555657 โคปาอเมริกา

07:00
บราซิล
VS
ชิลี
05:00
อุรุกวัย
VS
โคลอมเบีย

1233 Finland - Kakkonen

19:00
Kraft
VS
Kemi City

251 Italy - Serie D: Girone I

22:00
Cittanovese
VS
Santa Maria Cilento
22:00
Città Di Sant’Agata
VS
ACR Messina
22:00
FC Messina
VS
Roccella
22:00
Marina di Ragusa
VS
Rende

1578 Norway - 2. Division

18:00
Fløya
VS
Moss
20:00
Bærum
VS
Eidsvold
20:00
Kongsvinger
VS
Brattvåg
20:00
Egersund
VS
Øygarden
21:00
Hødd
VS
Alta
21:00
Fram
VS
Kjelsås

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Grebbestad
VS
IFK Tidaholm
19:00
Forward
VS
Oddevold
19:00
Lidköping
VS
Kumla
20:00
Nordvärmland
VS
Stenungsund
21:00
Angered BK
VS
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Skiljebo
VS
Stocksund
19:00
Kvarnsveden
VS
Enkoping
19:00
Kungsängen
VS
Gamla Upsala
19:00
Stockholm Internazionale
VS
Järfälla
20:00
Arlanda
VS
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Bergnasets
VS
Frösö
19:00
Boden
VS
Stöde
19:00
Skellefteå
VS
Umeå FC Akademi
20:00
Gottne IF
VS
Storfors
20:00
IFK Östersund
VS
Täfteå
20:00
Ytterhogdal
VS
Tegs SK

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Olympic
VS
Kristianstad
19:00
Prespa Birlik
VS
Berga
19:00
Nosaby
VS
Solvesborg
19:00
IFK Hässleholm
VS
Rosengård
21:00
Asarum
VS
Karlshamn
21:00
Eslov
VS
Karlskrona

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
United Nordic
VS
Syrianska
19:00
Motala
VS
Eskilstuna City
20:00
Värmbols
VS
Tyreso
21:00
Huddinge
VS
Rynninge
21:00
Mjolby
VS
Arameiska / Syrianska
21:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hoganas
VS
Tord
18:30
Sävedalen
VS
Eskilsminne
21:00
Onsala
VS
Astrio
21:00
Husqvarna
VS
Torslanda

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Democrata SL
01:00
Uniao Luziense
VS
Villa Nova
01:00
Democrata GV
VS
Aymorés
01:00
Tupi
VS
Ipatinga
02:00
Serranense
VS
Guarani MG

41 Europe - European Championship

23:00
เช็กเกีย
VS
เดนมาร์ก
02:00
ยูเครน
VS
อังกฤษ

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Deportivo Armenio
VS
San Miguel
01:00
Fénix
VS
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Crucero del Norte
VS
Chaco For Ever
01:00
Deportivo Madryn
VS
Ciudad de Bolívar
01:00
Sol de Mayo
VS
Olimpo
01:00
Huracán Las Heras
VS
Sportivo Peñarol
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Estudiantes de San Luis
01:00
Sansinena
VS
Cipolletti
01:00
Villa Mitre
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:15
Def. de Pronunciamiento
VS
Douglas Haig
01:30
Unión Sunchales
VS
Racing Córdoba
01:30
Defensores Belgrano VR
VS
Gimnasia Concepción
01:30
Sarmiento Resistencia
VS
Boca Unidos
01:30
Gimnasia y Tiro
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
Juventud Unida Univ.
VS
Independiente Chivilcoy
05:00
Gimnasia y Tiro
VS
Sportivo Belgrano
05:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Def. de Pronunciamiento
05:00
Boca Unidos
VS
Defensores Belgrano VR
05:00
Sportivo Las Parejas
VS
Unión Sunchales
05:00
Douglas Haig
VS
Crucero del Norte
05:00
Gimnasia Concepción
VS
Central Norte
05:00
Racing Córdoba
VS
Chaco For Ever
05:00
Ciudad de Bolívar
VS
Sportivo Desamparados
05:00
Villa Mitre
VS
Sansinena
05:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Juventud Unida Univ.
05:00
Circulo Deportivo
VS
Deportivo Camioneros
05:00
Cipolletti
VS
Huracán Las Heras
05:00
Independiente Chivilcoy
VS
Sol de Mayo
05:00
Estudiantes de San Luis
VS
Deportivo Madryn
05:00
Sportivo Peñarol
VS
Olimpo

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
Nacional
VS
Estrella

909440 Cambodia - C-League

15:30
Prey Veng
VS
Boeung Ket
15:30
Visakha
VS
Nagacorp
15:30
Soltilo Angkor
VS
Police Commissary

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Daejeon Citizen
VS
Sangju Sangmu

99474 World - Friendly International Women

20:00
เนเธอร์แลนด์ W
VS
แอฟริกาใต้ W

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Univ. Queensland
15:00
Acacia Ridge
VS
Bayside United
16:10
Albany Creek Excelsior
VS
St George Willawong

98 Australia - Capital Territory

10:15
Woden Weston
VS
Tuggeranong United
12:00
Belconnen United
VS
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
VS
Cooma Tigers
14:30
Monaro Panthers
VS
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

14:15
APIA Leichhardt Tigers
VS
Sydney II

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Vasco U20
VS
Internacional U20
01:00
Fluminense U20
VS
Ceará U20

748 Latvia - Latvian Cup

18:00
Kadaga
VS
Preili
22:00
Kvarcs / Madona
VS
Ludzas
22:00
Progress / AFA Olaine
VS
Spēks
23:00
Skanste
VS
Gauja
23:00
Kuivižu Spartaks
VS
Limbazi

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Raadsan
VS
Banadir

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Cockburn City
VS
Balcatta
14:00
Perth
VS
Floreat Athena
14:00
ECU Joondalup
VS
Inglewood United
14:00
Sorrento
VS
Armadale
14:00
Rockingham City
VS
Gwelup Croatia SC
16:00
Perth Glory II
VS
Bayswater City

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Glenorchy Knights
11:15
Olympia Warriors
VS
Devonport City
15:30
Kingborough Lions
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

16:00
Olympic
VS
Magpies Crusaders
16:00
Queensland Lions
VS
Capalaba

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Adelaide United ||
VS
Cumberland United
12:30
Adelaide City
VS
Croydon Kings
12:30
Adelaide Raiders
VS
NE MetroStars
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Campbelltown City
12:30
Sturt Lions
VS
South Adelaide Panthers
15:30
Adelaide Olympic
VS
Adelaide Comets

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Bentleigh Greens
14:30
Hume City
VS
Eastern Lions
16:00
Dandenong Thunder
VS
South Melbourne

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Valentine
VS
Adamstown Rosebuds
14:00
Weston Bears
VS
Broadmeadow Magic

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Uppsala W
VS
IFK Kalmar W
18:00
Umea W
VS
Älvsjö AIK W
19:00
Alingsås W
VS
IFK Sundsvall W
20:00
Bollstanäs W
VS
Lidköping W
23:00
Mallbacken W
VS
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
HPS W
VS
KuPS W
19:00
Ilves W
VS
Honka W
20:00
JyPK W
VS
HJK W
21:00
Åland United W
VS
PK-35 Vantaa W
21:00
TiPS W
VS
PK-35 W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
North Texas

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Madureira U20

2507 Gambia - GFA League

03:00
Sporting Real FC
VS
Armed Forces
05:00
Brikama United
VS
Hawks

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U21
VS
Bentleigh Greens U21
12:00
Green Gully U21
VS
Altona Magic U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
South Melbourne U21
16:45
Hume City U21
VS
Eastern Lions U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:00
Yokohama W
VS
Cerezo Osaka W
13:00
Yamato Sylphid W
VS
Iga Kunoichi W

1004 Canada - Premier League

06:00
Cavalry
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

20:00
KM
VS
Horhur I.
21:00
Snæfell
VS
Afrika Reykjavik
21:00
Kormákur / Hvöt
VS
Léttir
23:00
KB
VS
Samherjar

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Ellidi
VS
Dalvík / Reynir
21:00
Höttur / Huginn
VS
ÍH
21:00
KFS
VS
Sindri
23:00
Einherji
VS
Tindastóll

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Mt Gravatt Res.
VS
Univ. Queensland Res.
13:00
Acacia Ridge Res.
VS
Bayside United Res.
14:00
The Lakes Res.
VS
Toowong Res.
14:00
Albany Creek Res.
VS
St. George Willawong Res

80 Chile - Segunda División

02:00
Lautaro de Buin
VS
Deportes Limache
02:00
General Velásquez
VS
Iberia
05:00
Colchagua
VS
Concepcion

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Monte Carlo
VS
Lun Lok
20:00
Casa de Portugal
VS
Polícia

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Biwako Shiga
11:00
TIAMO Hirakata
VS
Osaka
13:00
Sony Sendai
VS
Iwaki
13:00
Veertien Mie
VS
Reinmeer Aomori
13:00
Matsue City
VS
Honda
13:00
Honda Lock
VS
Tokyo Musashino City
13:00
Kochi United
VS
Kariya
14:00
Nara Club
VS
Suzuka Unlimited

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:30
Tsukuba Ladies
VS
Shizuoka Sangyo Univ.

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Ri-Pa
VS
KJP
17:00
RoPo
VS
Tervarit-j
17:00
Raahe
VS
HauPa
19:00
Warkaus
VS
LehPa
19:00
LaPa
VS
KyPa
19:00
Viikingit
VS
MPS/Atletico Malmi
19:00
NJS II
VS
Futura
19:00
EPS II
VS
EBK
19:00
ToTe
VS
Espoon Tikka
19:00
Toejoen Veikot
VS
ÅIFK
19:30
Riverball
VS
PK-37
19:30
HIFK 2
VS
LPS
20:00
OPS
VS
KajHa
20:00
Espoo II
VS
TiPS
20:00
Finnkurd
VS
HPS
20:00
Åland
VS
P-Iirot