lsm99

ตารางบอล 4 ก.ค. 2564

479 เจลีก

11:05
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

17:00
เอฮิเมะ
VS
Blaublitz Akita

99474 World - Friendly International

09:30
เม็กซิโก
VS
ไนจีเรีย
23:30
เอลซัลวาดอร์
VS
กาตาร์

99474 World - Club Friendlies

07:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Yantra 1919
14:00
Hebar 1918
VS
Botev Vratsa
17:00
Dassendorf
VS
Holstein Kiel II
18:00
Gonsenheim
VS
Basara Mainz
18:00
พาเดอร์บอร์น
VS
Borussia Dortmund II
19:00
Helsingborg
VS
Fremad Amager
19:00
CFC Hertha
VS
Türkspor Berlin
19:30
Germania Leer
VS
เอ็มเมน
20:00
Schonnebeck
VS
SGS Essen
20:15
Westfalia Herne
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:15
SV Horst-Emscher
VS
SF Niederwenigern
21:00
Clitheroe
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
CSKA Sofia
21:00
Yenisey
VS
Metallurg Lipetsk
21:00
Torpedo Vladimir
VS
Khimik Dzerzhinsk
21:00
Kaiserslautern
VS
Unterhaching
21:45
Sloboda Tuzla
VS
Novi Pazar
22:00
Raków Częstochowa
VS
ชัคตาร์
22:00
Austria Wien
VS
Ashdod
22:00
St. Pölten
VS
Voluntari
22:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Würzburger Kickers
22:00
Zenit Penza
VS
Sokol Saratov
22:30
Olimpija
VS
Čukarički
22:30
Aris
VS
Hajduk Split
23:00
Bastia
VS
Bastia-Borgo
23:00
Bačka Topola
VS
Sloga
23:00
Partizan
VS
Cracovia Kraków
05:00
Patriotas Boyacá
VS
Once Caldas

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Union Bremen
18:00
Bremer SV
VS
OSC Bremerhaven
18:00
BTS Neustadt
VS
Aumund-Vegesack
19:30
Hemelingen
VS
Schwachhausen
20:00
Komet Arsten
VS
SFL Bremerhaven
20:00
Borgfeld
VS
Blumenthaler SV
20:00
Hastedt
VS
Vatan Sport
20:30
Habenhauser FV
VS
Brinkumer SV
20:30
Leher TS
VS
Werder Bremen III

212 Belarus - Pershaya Liga

18:30
Lida
VS
Dnepr Mogilev
20:30
Baranovichi
VS
Naftan
22:30
Volna
VS
Belshina

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Tammeka
VS
Legion
23:00
Vaprus
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Lahti
VS
SJK
22:30
Mariehamn
VS
HIFK

1233 Finland - Ykkonen

19:00
MuSa
VS
MP
22:30
PK-35
VS
JIPPO
22:30
EIF
VS
KPV
22:30
Klubi-04
VS
VPS
22:30
RoPS
VS
Jaro

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

23:30
Vestri
VS
Fjölnir

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Magni
VS
Thróttur Vogar
21:00
Njardvík
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
23:00
Fjardabyggd
VS
Reynir
23:00
ÍR
VS
KF
23:00
KV
VS
Völsungur

748 Latvia - Virsliga

19:00
Metta / LU
VS
Spartaks Jūrmala
23:00
Valmiera / BSS
VS
Ventspils

748 Latvia - First Liga

22:00
Rēzekne / BJSS
VS
Super Nova

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:00
Stabæk
VS
Sandefjord
23:00
Odd
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Lillestrøm
VS
Mjøndalen
23:00
Sarpsborg 08
VS
Molde
23:00
Haugesund
VS
Tromsø
01:00
Strømsgodset
VS
Vålerenga

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Häcken
VS
AIK
20:00
Varberg BoIS
VS
Kalmar
22:30
Hammarby
VS
Halmstad
22:30
Sirius
VS
Mjällby

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Djurgarden W
VS
Linkoping W

47 Sweden - Ettan: North

18:00
IFK Luleå
VS
Örebro Syrianska
19:00
Sylvia
VS
Assyriska
20:00
Umeå
VS
Piteå
21:00
Haninge
VS
Sandviken
21:00
Hammarby Talang
VS
IF Karlstad Fotboll

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Quilmes
VS
Almirante Brown
01:00
Deportivo Morón
VS
Deportivo Santamarina
01:00
Club Atlético Güemes
VS
Almagro
01:10
Ferro Carril Oeste
VS
Defensores de Belgrano
01:30
Deportivo Maipú
VS
Belgrano
01:30
All Boys
VS
Atlético Rafaela
01:30
Independiente Rivadavia
VS
Guillermo Brown
01:30
Instituto
VS
San Martín San Juan
03:10
Tigre
VS
Nueva Chicago
05:00
Alvarado
VS
Chacarita Juniors

5 Brazil - Serie A

07:00
Corinthians
VS
Internacional
21:00
Chapecoense
VS
Bahia
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Fluminense
02:00
Sport Recife
VS
Palmeiras
04:15
São Paulo
VS
Bragantino
04:15
Ceará
VS
Juventude
04:15
Cuiabá
VS
Atlético Mineiro
06:30
Grêmio
VS
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

07:00
Avaí
VS
Botafogo
07:30
Vila Nova
VS
Ponte Preta
07:30
Vitória
VS
Goiás
21:00
Guarani
VS
Brusque

5 Brazil - Serie C

21:00
EC São José
VS
Mirassol
02:00
Altos
VS
Floresta
02:00
Criciúma
VS
Paraná

80 Chile - Chilean Cup

23:30
Coquimbo Unido
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:00
Fernández Vial
VS
Universidad Chile
04:30
O'Higgins
VS
Ñublense

158 Uruguay - Primera Division

22:00
Deportivo Maldonado
VS
Sud América
02:00
Nacional
VS
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
07:00
Nashville SC
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
ซินซินนาติ
09:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
San Antonio
VS
Austin Bold
08:30
El Paso Locomotive
VS
New Mexico United
09:30
Las Vegas Lights
VS
Tacoma Defiance
09:30
Phoenix Rising
VS
LA Galaxy II
04:00
Loudoun United
VS
Hartford Athletic

614 Algeria - Ligue 1

23:00
CS Constantine
VS
JS Saoura
23:00
MC Oran
VS
USM Alger
23:10
Olympique Médéa
VS
ES Sétif
23:30
NA Hussein Dey
VS
JSM Skikda
23:30
Paradou AC
VS
ASO Chlef
23:30
RC Relizane
VS
Aïn M'lila
01:00
MC Alger
VS
Tlemcen
01:00
USM Bel Abbès
VS
CR Belouizdad
01:00
CA Bordj Bou Arreridj
VS
US Biskra
02:00
JS Kabylie
VS
NC Magra

886 Egypt - Premier League

22:00
Al Mokawloon
VS
El Geish
00:00
Pyramids FC
VS
ENPPI
02:00
Smouha
VS
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
Eleven Wonders
22:00
Dreams
VS
Berekum Chelsea
22:00
Medeama
VS
Elmina Sharks
22:00
Liberty Professionals
VS
Karela
01:00
Ebusua Dwarfs
VS
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

19:00
Wazito
VS
Posta Rangers
19:00
Sofapaka
VS
Vihiga United
19:00
Homeboyz
VS
Ulinzi Stars
19:00
Bandari
VS
Nairobi City Stars

16175 Libya - Premier League

22:00
Al Hilal
VS
Al-Nasr
22:00
Darnes
VS
Khaleej Sart
22:00
Al Sadaqa
VS
Al Ahli Benghazi
22:30
Al Shat
VS
Al-Khmes

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
CR Khemis Zemamra
VS
Moghreb Tétouan
23:00
FAR Rabat
VS
Ittihad Tanger
01:15
Chabab Mohammédia
VS
Difaâ El Jadida
03:30
RSB Berkane
VS
Olympic Safi

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Casa Sport
VS
Mbour Petite Côte
00:00
Pikine
VS
Jaraaf
00:00
Stade de Mbour
VS
Douanes
00:00
Generation Foot
VS
Diambars
00:00
CNEPS Excellence
VS
Niarry Tally

488 Iran - Azadegan League

23:00
Qashqai
VS
Baderan
23:00
Malavan
VS
Esteghlal Mollasani
23:00
Arman Gohar
VS
Khooshe Talaee Saveh
23:00
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Navad Urmia
23:00
Kheybar Khorramabad
VS
Mes Kerman
23:00
Esteghlal Khuzestan
VS
Shahrdari Astara
23:00
Havadar
VS
Fajr Sepasi
23:00
Pars Jam Bushehr
VS
Chooka Talesh
23:00
Oxin Alborz
VS
Shahin Bushehr

97374 Jordan - Premier League

22:00
Shabab Al Ordon
VS
Al Jazeera
00:30
Al Buqa'a
VS
Al Jalil

1004 Canada - PCSL

04:00
Okanagan
VS
Tigers Vancouver
06:00
Penticton
VS
Tigers Vancouver

5618 China PR - Super League

17:00
Beijing Guoan
VS
Shanghai Shenhua
19:00
Wuhan Zall
VS
Hebei CFFC

712 Korea Republic - National League

15:00
Hwaseong
VS
Cheongju

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan
VS
Skuad Projek
19:15
Selangor United
VS
PKNP
20:00
Negeri Sembilan
VS
PKNS

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Quang Nam
VS
Công An Nhân Dân
18:00
Pho Hien
VS
Hue

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VS
Pohang Steelers
21:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
Johor Darul Ta'zim
21:00
Tampines Rovers
VS
Jeonbuk Motors
23:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

44 Argentina - Primera C

01:00
Midland
VS
Deportivo Español
01:00
Atlas
VS
El Porvenir
01:00
Victoriano Arenas
VS
Sportivo Italiano
01:00
General Lamadrid
VS
San Martín Burzaco
01:00
Real Pilar
VS
Central Córdoba
01:00
Claypole
VS
Excursionistas
01:00
Deportivo Laferrere
VS
Berazategui
01:00
Dock Sud
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:00
Ituzaingó
VS
Argentino Merlo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Argentino Rosario
VS
Juventud Unida G.
01:00
Defensores de Cambaceres
VS
Central Ballester
01:00
Liniers
VS
Deportivo Paraguayo
01:00
ลูกาโน
VS
Sportivo Barracas

11555657 โคปาอเมริกา

08:00
อาร์เจนตินา
VS
เอกวาดอร์

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JS Hercules
VS
VIFK
21:00
VJS
VS
TPV
21:00
PKKU
VS
Atlantis
22:30
EPS
VS
SalPa
22:30
GrIFK
VS
Jazz
22:30
PIF
VS
HJS Akatemia
22:30
I-Kissat
VS
KaaPo
22:30
Vaajakoski
VS
OTP
22:30
JBK
VS
JJK
22:30
OLS
VS
GBK
22:30
KuFu-98
VS
KäPa
22:30
NJS
VS
PeKa
22:30
MYPA
VS
JäPS
22:30
MiPK
VS
PEPO

1578 Norway - 2. Division

18:00
Flekkerøy
VS
Levanger
19:00
Tromsdalen
VS
Florø
19:00
Nardo
VS
Vard
20:30
Sotra
VS
Skeid
21:00
Asker
VS
Senja

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
IFK Österåker
VS
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

21:00
IFK Eskilstuna
VS
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Dalstorps
VS
Vinberg

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Botafogo BA
VS
Grapiuna Itabuna
01:00
Camacariense
VS
Camacari
01:00
Barcelona BA
VS
Colo Colo

5 Brazil - Mineiro 2

21:00
Tupynambás
VS
Nacional AC MG

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Britannia
VS
Dakota
05:00
La Fama
VS
Bubali

909440 Cambodia - C-League

15:30
Electricite du Cambodge
VS
Asia Europe University

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Bucheon 1995
VS
Busan I'Park
18:00
Anyang
VS
Asan Mugunghwa

99474 World - Friendly International Women

04:00
Panama W
VS
Nicaragua W

98 Australia - Brisbane Premier League

13:00
Brisbane Knights
VS
The Gap

98 Australia - New South Wales

12:00
Blacktown City
VS
Wollongong Wolves
12:00
Rockdale City Suns
VS
Sutherland Sharks
12:00
Sydney United
VS
Mt Druitt Town
13:00
Sydney Olympic
VS
Marconi Stallions

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Cruzeiro U20
VS
América Mineiro U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Botafogo U20
01:00
Atlético GO U20
VS
Flamengo RJ U20
01:00
Sao Paulo U20
VS
Sport Recife U20
01:00
Gremio U20
VS
Fortaleza U20
02:00
Bahia U20
VS
Atletico-PR U20
02:00
Corinthians U20
VS
Atletico-MG U20

748 Latvia - Latvian Cup

16:00
Sigulda
VS
DVSK Traktors
18:00
Kalupe
VS
Kengaroos
18:00
Mārupe
VS
Talsu NSS / Laidze
18:00
Caramba/Dinamo Riga
VS
Alberts
19:00
Plavinas / DM
VS
Karosta
19:30
Lielupe
VS
Valka
20:00
JFC Jelgava
VS
Rīga United
21:30
Bauskas / Mēmele
VS
Līvāni
23:00
Aliance
VS
Staiceles Bebri

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Geeska Afrika
VS
Horseed

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Rivers United
22:00
Plateau United
VS
Akwa United
22:00
Katsina United
VS
Ifeanyi Uba
22:00
Adamawa United
VS
MFM
22:00
Kano Pillars
VS
Lobi Stars
22:00
Wikki Tourist
VS
Akwa Starlets
22:00
Kwara United
VS
Enugu Rangers
22:00
Warri Wolves
VS
Abia Warriors
01:00
Heartland
VS
Sunshine Stars

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Port Melbourne
12:00
Heidelberg United
VS
Melbourne Knights

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Hamilton Olympic
VS
Edgeworth Eagles
11:30
Charlestown City Blues
VS
Maitland

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Brommapojkarna W
VS
Morön W
20:00
Borgeby W
VS
Norrköping W

119 Georgia - Liga 3

21:00
Chiatura
VS
Guria
21:00
Merani Tbilisi II
VS
Spaeri
21:00
Bakhmaro
VS
Aragvi Dusheti
21:00
Meshakhte
VS
Gori
21:00
Varketili
VS
Kolkheti Poti
21:00
Saburtalo II
VS
Didube 2014
21:00
Kolkheti Khobi
VS
Tbilisi City

614 Algeria - Algeria Youth League

16:00
NA Hussein Dey U21
VS
JSM Skikda U21
16:00
CS Constantine U21
VS
JS Saoura U21
16:00
MC Oran U21
VS
USM Alger U21
16:00
JS Kabylie U21
VS
NC Magra U21
16:00
MC Alger U21
VS
WA Tlemcen U21
16:00
USM Bel Abbès U21
VS
CR Belouizdad U21
16:00
Olympique Médéa U21
VS
ES Sétif U21
16:00
Paradou AC U21
VS
ASO Chlef U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
VS
US Biskra U21
16:00
RC Relizane U21
VS
Aïn M'lila U21

3483 USA - USL League One

07:00
Tormenta
VS
North Carolina
08:00
Union Omaha
VS
Chattanooga Red Wolves
09:00
Tucson
VS
Inter Miami II
01:00
New England II
VS
Greenville Triumph

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

21:00
Thyella Diastavroseos
VS
Irodotos
22:00
Acheron Kanalaki
VS
Diagoras Stefanovik
22:00
Poseidon Nea Michaniona
VS
Orfeas Xanthi
22:00
Zakynthos
VS
Panionios

2507 Gambia - GFA League

02:00
Marimoo
VS
Banjul

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
St. Albans Saints U21
VS
Port Melbourne U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
Melbourne Knights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:00
Harima W
VS
Kamogawa W
14:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Speranza W
15:00
Setagaya Sfida W
VS
Ehime W
15:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Nittaidai W

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Ryazan VDV W
17:00
Yenisey W
VS
Rostov W
22:00
Chertanovo W
VS
CSKA Moscow W
22:00
Krasnodar W
VS
Rubin Kazan W
22:00
Zenit W
VS
Lokomotiv Moscow W

1004 Canada - Premier League

09:00
Valour
VS
Atlético Ottawa
06:00
Forge
VS
Pacific

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

11:00
Brisbane Knights Res.
VS
The Gap Res.

80 Chile - Segunda División

02:00
Rodelindo Román
VS
Recoleta
02:00
Colina
VS
Independiente
02:30
San Antonio Unido
VS
Deportes Valdivia

491 Northern Ireland - Championship Women

21:15
Belfast Celtic W
VS
Lisburn W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Cheng Fung
VS
Hang Sai
20:00
เบนฟิกา
VS
Sporting Macau

338 Peru - Copa Bicentenario

00:00
Carlos Manucci
VS
Atlético Grau
03:00
Sporting Cristal
VS
Unión Comercio

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Bunnies Gunma White Star W
10:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Yunogo Belle W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
JFA Academy W

1233 Finland - Kolmonen

19:00
IkU
VS
Loiske
21:30
KoiPS
VS
PPJ
22:00
Roi United
VS
OsPa
22:30
Kultsu
VS
STPS