lsm99

ตารางบอล 7 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

23:00
Bodø / Glimt
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:00
Dinamo Tbilisi
VS
Neftçi
23:30
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Shamrock Rovers
00:00
มัลโม่
VS
Riga
00:00
Teuta Durrës
VS
Sheriff
00:00
Maccabi Haifa
VS
Kairat
00:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Shakhtyor
00:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Valur
01:00
Connah's Quay
VS
Alashkert

99474 World - Club Friendlies

07:00
Baník Ostrava
VS
Opava
07:00
Lausanne Sport
VS
วาล็องเซียนส์
07:00
Universitatea Craiova
VS
Zalaegerszegi TE
07:00
Estrela Amadora
VS
Sporting de Lourel
07:30
San Antonio
VS
Querétaro
15:00
Jastrzębie
VS
Ruch Chorzów
15:00
OFK Pirin
VS
Spartak Varna
15:30
Resovia Rzeszów
VS
Siarka Tarnobrzeg
15:30
Znojmo
VS
Táborsko
15:30
Gyirmót
VS
Szombathelyi Haladás
15:30
Uničov
VS
Prostějov
15:30
Monori SE
VS
Tiszakecske
15:30
ŁKS Łódź
VS
Stal Rzeszów
16:00
Zagłębie Lubin
VS
Miedź Legnica
16:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Karviná
16:00
Vlašim
VS
Teplice
16:00
Mornar
VS
Novi Pazar
16:00
Jablonec
VS
Sparta Praha II
16:00
Tállya
VS
DEAC
17:00
Wisła Płock
VS
Widzew Lodz
17:00
Pogoń Siedlce
VS
Znicz Pruszków
17:00
Górnik Zabrze
VS
Hapoel Be'er Sheva
18:00
OB
VS
Brøndby
18:30
เอาก์สบวร์ก
VS
Hamburger SV
19:00
Sigma Olomouc
VS
Liptovský Mikuláš
19:00
เกงค์
VS
AS Eupen
20:00
Puszcza Niepołomice
VS
Wisła Kraków
20:00
Wehen Wiesbaden
VS
Schweinfurt
20:30
MSV 1919 Neuruppin
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
เซลติก
21:00
Honvéd
VS
Sereď
21:00
Luzern
VS
ดินาโมเคียฟ
21:00
Kolos Kovalivka
VS
โอเล็กซานเดรีย
21:30
Hansa Rostock
VS
Viktoria Berlin
21:30
FCSB
VS
Mioveni
22:00
Lech Poznań
VS
Midtjylland
22:00
Wattens
VS
Raków Częstochowa
22:00
Paksi SE
VS
Budaörs
22:00
Tsarsko selo
VS
Lovech
22:00
Mladá Boleslav
VS
Trenčín
22:00
Zemplín Michalovce
VS
Slavoj Trebišov
22:00
Baník Ostrava
VS
Skalica
22:00
Chindia Târgovişte
VS
Csikszereda
22:00
Levski Sofia
VS
Lokomotiv Sofia 1929
22:00
Veres
VS
Ahrobiznes Volochysk
22:00
Toluca
VS
Juárez
22:00
Partizán Bardejov
VS
Snina
22:00
Oborishte
VS
Gigant Saedinenie
22:00
Atlético San Luis
VS
Reboceros La Piedad
22:00
Rapid Vienna
VS
St. Pölten
22:00
Lens
VS
Standard Liège
22:30
Yverdon Sport
VS
Servette
22:30
Arda
VS
CSKA 1948 Sofia
22:30
Sion
VS
Lausanne Sport
22:30
Varnsdorf
VS
Přepeře
22:30
Lisen
VS
Senica
23:00
Sporting Charleroi
VS
อาเมียงส์
23:00
Quevilly Rouen
VS
Le Havre
23:00
Sint-Truiden
VS
RWDM
23:00
Union Fürstenwalde
VS
Tennis Borussia
23:00
Plauen
VS
Chemnitzer FC
23:00
Hartberg
VS
Kapfenberger SV
23:00
BFC Dynamo
VS
Lichtenberg
23:00
Wacker Innsbruck
VS
Karlsruher SC
23:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
เซนิต
23:00
Hapoel Be'er Sheva
VS
Omonia Nicosia
23:00
คลับ บรูกก์
VS
Zulte-Waregem
23:00
UTA Arad
VS
Zalaegerszegi TE
23:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Waasland-Beveren
23:00
Germania Halberstadt
VS
Einheit Wernigerode
23:00
Austria Wien
VS
Sloga
23:00
Pécsi MFC
VS
Szeged 2011
23:00
Tikves
VS
Rabotnicki
23:00
NŠ Drava
VS
Kecskemeti TE
23:00
Delbrücker SC
VS
พีเอสวี
23:00
CSKA Sofia
VS
คาราบัค
23:00
Tabor Sežana
VS
Zalaegerszegi TE
23:15
CSA Steaua Bucureşti
VS
OFK Beograd
23:30
Laval
VS
Ajaccio
23:30
Sparta Praha
VS
Spittal
23:30
Velbert
VS
Bochum
23:30
FC Grimma
VS
Eilenburg
23:30
อัลค์มาร์
VS
TOP Oss
23:30
Widnau
VS
Austria Lustenau
23:30
เฟเยนูร์ด
VS
Zürich
23:30
Gorica
VS
Lokomotiva Zagreb
23:30
TSV Abtswind
VS
Aubstadt
00:00
Čukarički
VS
Ashdod
00:00
Aris
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
00:00
VfL Halle
VS
Chemie Leipzig
00:00
Celje
VS
Hajduk Split
00:00
Kuchl
VS
Altenmarkt
00:00
St. Margarethen / Ros.
VS
Wiener Viktoria
00:00
Toten
VS
Reinsvoll IF
00:15
Staaken
VS
SCC Berlin
00:30
Falkensee-Finkenkrug
VS
FSV Optik Rathenow
01:00
Alfter
VS
Oberkasseler FV

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Bremer SV
18:00
BTS Neustadt
VS
Habenhauser FV
18:00
Werder Bremen III
VS
Hastedt
18:15
Blumenthaler SV
VS
OSC Bremerhaven
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Leher TS
19:00
Brinkumer SV
VS
Borgfeld
20:00
Union Bremen
VS
Komet Arsten
20:00
Vatan Sport
VS
Schwachhausen
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Hemelingen

47 Sweden - Allsvenskan Women

23:00
Linkoping W
VS
Häcken W
23:00
Vittsjo W
VS
Kristianstads W
23:30
Eskilstuna United W
VS
AIK W
00:00
Djurgarden W
VS
Pitea W

47 Sweden - Svenska Cupen

00:00
IFK Luleå
VS
Umeå
00:30
Hvetlanda
VS
Dalstorps

47 Sweden - Ettan: South

00:00
Tvååker
VS
Lindome

5 Brazil - Serie A

04:00
Fortaleza
VS
América Mineiro
04:00
Bahia
VS
Juventude
04:00
Bragantino
VS
Cuiabá
05:00
Palmeiras
VS
Grêmio
05:00
Atlético Mineiro
VS
ฟลาเมงโก
05:15
Atlético GO
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

07:30
CRB
VS
Botafogo

80 Chile - Primera B

23:30
Deportes Santa Cruz
VS
Fernández Vial

338 Peru - Segunda Division

23:00
Molinos El Pirata
VS
Santa Rosa PNP
03:30
Deportivo Coopsol
VS
Union Huaral

158 Uruguay - Segunda Division

04:00
Central Español
VS
Atenas
06:15
Cerro
VS
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:00
Orange County
VS
Tacoma Defiance
03:00
Charleston Battery
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Charlotte Independence
VS
New York RB II
06:30
Miami FC II
VS
Tampa Bay Rowdies
06:30
Atlanta United II
VS
Indy Eleven

614 Algeria - Ligue 1

05:00
JSM Skikda
VS
JS Kabylie

614 Algeria - Ligue 2

23:00
MCB Oued Sly
VS
RC Arbaâ

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Santa Rita

593 Cameroon - Elite One

20:00
New Star
VS
Colombe
20:00
Tonnerre
VS
Young Sport Academy
20:00
PWD
VS
Yafoot
21:00
Eding Sport
VS
Fortuna Mfou
21:00
Stade Renard
VS
Fovu Club
22:00
Les Astres
VS
Canon
22:00
UMS de Loum
VS
Panthère
22:00
APEJES Academy
VS
Cotonsport

16175 Libya - Premier League

22:00
Ngom Egdabya
VS
Al Ta'awon
22:00
Shabaab Al Jabal
VS
Al-Tahaddi
22:00
Al-Nasr
VS
Al-Anwar
22:00
Al-Wehda
VS
Al-Ittihad
22:30
Olympic Azzaweya
VS
Al-Madina
22:30
Alittihad Misurata
VS
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Youssoufia Berrechid
VS
CR Khemis Zemamra
01:15
Olympic Safi
VS
Chabab Mohammédia
03:30
Wydad Casablanca
VS
Rapide Oued Zem

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:15
Hilal Obayed
VS
Hilal El-Fasher
21:15
Al Khartoum
VS
Al Hilal Omdurman
00:00
Tuti
VS
Hay Al Wadi
00:00
Al Shorta
VS
Al Ahli Khartoum
00:00
Alamal Atbara
VS
Merreikh El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

23:00
KMC
VS
Simba

97374 Jordan - Premier League

00:30
Al Wihdat
VS
Al Ramtha

5618 China PR - Super League

17:00
Henan Jianye
VS
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Shandong Luneng

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

16:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
เกียวโต แซงก้า
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
V-วาเรน นากาซากิ
16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:30
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
Grulla Morioka
16:30
Honda
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
สากัน โตสู
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
Sagamihara
17:00
Juntendo Uinversity
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
Fukui United
17:00
Ococias Kyoto
VS
Verspah Oita
17:00
Vanraure Hachinohe
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โทชิกิ SC

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
Pohang Steelers
VS
นาโกย่า แกรมปัส
21:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
Tampines Rovers
21:00
Johor Darul Ta'zim
VS
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
23:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
VS
Jeonbuk Motors

11555657 โคปาอเมริกา

08:00
อาร์เจนตินา
VS
โคลอมเบีย

1578 Norway - 2. Division

21:00
Alta
VS
Vålerenga II
21:30
Florø
VS
Moss
21:30
Fløya
VS
Asker
22:00
Bærum
VS
Hødd
22:00
Skeid
VS
Nardo
23:00
Eidsvold
VS
Brattvåg
23:00
Vard
VS
Egersund
23:00
Øygarden
VS
Sotra
00:00
Senja
VS
Tromsdalen

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
Gauthiod
VS
Oddevold
00:00
Grebbestad
VS
Ahlafors
00:00
Nordvärmland
VS
Forward
00:30
Kumla
VS
Angered BK
00:30
Yxhult
VS
IFK Tidaholm
00:30
IF Karlstad II
VS
IFK Skovde

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

23:00
Gute
VS
Lidingö
00:00
Kvarnsveden
VS
Sandvikens AIK
00:00
Enskede
VS
Stockholm Internazionale
00:00
Enkoping
VS
Skiljebo
00:30
Stocksund
VS
Kungsängen
00:30
Järfälla
VS
Arlanda

47 Sweden - Division 2: Norrland

23:00
Notvikens IK
VS
Boden
00:30
Storfors
VS
Täfteå
00:30
Frösö
VS
Ytterhogdal
00:30
Umeå FC Akademi
VS
Bergnasets
01:00
Tegs SK
VS
Gottne IF
01:00
Stöde
VS
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:00
Karlshamn
VS
Kristianstad
00:00
Prespa Birlik
VS
Hässleholms IF
00:00
Rosengård
VS
Olympic
00:00
Solvesborg
VS
Berga
00:00
Asarum
VS
Räppe
00:30
IFK Hässleholm
VS
Karlskrona

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

00:00
Motala
VS
United Nordic
00:30
Syrianska
VS
Huddinge
00:30
Rynninge
VS
Trosa-Vagnhärad SK
00:30
Karlslund
VS
Smedby
00:30
Tyreso
VS
IFK Eskilstuna
01:00
Arameiska / Syrianska
VS
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

23:30
Tord
VS
Husqvarna
00:00
Astrio
VS
Vastra Frolunda
00:00
Assyriska BK
VS
Onsala
00:00
Ängelholm
VS
Eskilsminne
00:00
Sävedalen
VS
Torslanda

5 Brazil - Acreano

05:00
Galvez
VS
Nauas

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Colo Colo
VS
Botafogo BA
01:00
Grapiuna Itabuna
VS
Camacari

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Pacatuba
VS
Iguatu
01:30
Itapipoca
VS
Floresta
01:30
União CE
VS
Cariri

5 Brazil - Rondoniense

02:30
Real Ariquemes
VS
Porto Velho

41 Europe - European Championship

02:00
อังกฤษ
VS
เดนมาร์ก

44 Argentina - Torneo Federal A

00:00
Cipolletti
VS
Juventud Unida Univ.
00:45
Douglas Haig
VS
Defensores Belgrano VR
01:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Sarmiento Resistencia
01:00
Boca Unidos
VS
Sportivo Belgrano
01:00
Sportivo Las Parejas
VS
Def. de Pronunciamiento
01:00
Gimnasia Concepción
VS
Unión Sunchales
01:00
Racing Córdoba
VS
Crucero del Norte
01:00
Ciudad de Bolívar
VS
Villa Mitre
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Sportivo Desamparados
01:00
Circulo Deportivo
VS
Sansinena
01:00
Independiente Chivilcoy
VS
Deportivo Camioneros
01:00
Sportivo Peñarol
VS
Sol de Mayo
01:00
Olimpo
VS
Deportivo Madryn
01:30
Chaco For Ever
VS
Central Norte
01:30
Estudiantes de San Luis
VS
Huracán Las Heras

909440 Cambodia - C-League

15:30
Asia Europe University
VS
Boeung Ket
15:30
Police Commissary
VS
Nagacorp

99474 World - Friendly International Women

06:00
Nicaragua W
VS
Dominican Republic W

99474 World - Cosafa Cup

17:00
โมซัมบิก
VS
ซิมบับเว
20:00
Madagascar
VS
มาลาวี
20:00
แซมเบีย
VS
คอโมโรส
20:00
เซเนกัล
VS
นามิเบีย

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Raadsan
VS
Dekedaha

716 Nigeria - Npfl

22:00
Enyimba
VS
Kwara United

47 Sweden - Elitettan Women

23:30
Borgeby W
VS
Umea W
00:30
Alingsås W
VS
Älvsjö AIK W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:30
KuPS W
VS
Åland United W

251 Italy - Serie D: Playoffs

22:30
FC Messina
VS
Acireale

614 Algeria - Algeria Youth League

23:45
NC Magra U21
VS
CS Constantine U21
00:00
JS Saoura U21
VS
MC Oran U21
00:00
Aïn M'lila U21
VS
Paradou AC U21
00:00
NA Hussein Dey U21
VS
Bordj Bou Arreridj U21
02:00
ASO Chlef U21
VS
Olympique Médéa U21
02:00
WA Tlemcen U21
VS
RC Relizane U21
02:00
ES Sétif U21
VS
CR Belouizdad U21
02:00
USM Alger U21
VS
USM Bel Abbès U21
05:00
JSM Skikda U21
VS
JS Kabylie U21

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

22:00
Panionios
VS
Kifisia
22:00
Irodotos
VS
Zakynthos

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Vasco U20
VS
Bangu U20
20:00
Boavista U20
VS
Portuguesa RJ U20
01:00
Fluminense U20
VS
Botafogo U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Resende U20

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

16:00
Port Melbourne
VS
Moreland Zebras
17:00
Monbulk Rangers
VS
Hume City

1004 Canada - Premier League

06:00
Atlético Ottawa
VS
Pacific

1796 Iceland - 4. Deild

02:00
Úlfarnir
VS
Vatnaliljur
03:00
KM
VS
Álftanes
03:00
Gullfálkinn
VS
KH
03:00
Skallagrímur
VS
SR
03:00
Stokkseyri
VS
KFB

1796 Iceland - 3. Deild

02:00
KFG
VS
Tindastóll

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Sion Swifts W
VS
Glentoran BU W
02:00
Crusaders Strikers W
VS
Derry City W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Mid-Ulster W
VS
Killen Rangers W
01:30
East Belfast W
VS
Ballymena Allstars W
01:30
Comber Rec. W
VS
St. James' Swifts W

1233 Finland - Kolmonen

22:30
Toejoen Veikot
VS
P-Iirot
23:00
SavU
VS
KJP
23:00
KJP
VS
SavU
23:00
SIF
VS
KaIK
23:00
Kiisto
VS
Norrvalla
23:30
HPS
VS
PuiU Helsinki
00:00
PP-70
VS
IkU