lsm99

ตารางบอล 10 ก.ค. 2564

479 เจลีก

16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

99474 World - Club Friendlies

07:00
Wisła Płock
VS
Radomiak Radom
07:00
วาล็องเซียนส์
VS
Bastia
07:00
Telstar
VS
Jong Ajax
07:00
SC Cambuur
VS
ทเวนเต้
07:00
Mioveni
VS
Petrolul 52
07:00
Atlético Nacional
VS
Valledupar
07:00
Real Garcilaso
VS
Academia Cantolao
07:00
Alianza Universidad
VS
Melgar
07:00
Cienciano
VS
Deportivo Municipal
07:30
San Antonio
VS
Pumas UNAM
14:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Nadezhda Dobroslavtsi
14:00
Atletik Kuklen
VS
Oborishte
14:30
Arda
VS
Slavia Sofia
14:30
โมนาโก
VS
Cercle Brugge
15:00
Baník Ostrava
VS
Senica
15:00
Dukla Praha
VS
Varnsdorf
15:00
นีซ
VS
Lausanne Sport
15:00
Levski Sofia
VS
OFK Pirin
15:00
Moreirense
VS
บราก้า
15:00
Velké Meziříčí
VS
Znojmo
15:00
Baník Ostrava
VS
Lisen
15:00
Levski Sofia
VS
Levski Lom
15:00
Mioveni
VS
Astra
15:00
III. Kerületi TUE
VS
Budaörs
15:00
Kolos Kovalivka
VS
Avanhard
15:30
Vysočina Jihlava
VS
Zbrojovka Brno
15:30
Zlín
VS
Prostějov
15:30
České Budějovice
VS
Teplice
15:30
Opava
VS
Liptovský Mikuláš
15:30
Sereď
VS
Podbrezová
15:30
Stal Mielec
VS
Stal Rzeszów
15:30
Teplice
VS
Táborsko
15:30
ŁKS Łódź
VS
Stal Rzeszów
15:30
Győri ETO
VS
Šamorín
15:30
Kaposvári Rákóczi
VS
Pécsi MFC
15:30
Diefflen
VS
Elversberg
15:30
Tiszaújváros
VS
Diósgyőr II
15:30
Slaven Koprivnica
VS
Nafta
16:00
Hradec Králové
VS
Příbram
16:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Yverdon Sport
16:00
Sion
VS
Sochaux
16:00
Tychy 71
VS
Karviná
16:00
Silkeborg
VS
Hvidovre
16:00
Warta Poznań
VS
Górnik Zabrze
16:00
Vlašim
VS
Táborsko
16:00
Chrudim
VS
Mladá Boleslav
16:00
Siófok
VS
Zalaegerszegi TE
16:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Podbeskidzie
16:00
Liefering
VS
Grödig
16:00
Ústí nad Labem
VS
Viktoria Plzen II
16:00
Vlašim
VS
České Budějovice
16:00
Odra Opole
VS
Ruch Chorzów
16:00
Wisła Płock
VS
SKRA Częstochowa
16:00
Slovan Rosice
VS
Vyškov
16:00
HB Køge
VS
Nykøbing
16:00
Auerbach
VS
Baník Sokolov
16:00
Vitória SC
VS
Mafra
16:00
Dubnica
VS
Dolny Kubin
16:00
Hutnik Krakow
VS
NKP Podhale
16:00
Garbarnia Kraków
VS
Wisłoka Dębica
17:00
Horsens
VS
Kolding IF
17:00
Viborg
VS
Randers
17:00
Miedź Legnica
VS
Kalisz
17:00
Katowice
VS
Sandecja Nowy Sącz
17:00
MVV Maastricht
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
17:00
Korona Kielce
VS
Widzew Lodz
17:00
Polkowice
VS
Śląsk Wrocław
17:00
อาแจกซ์
VS
พาเดอร์บอร์น
17:00
Gil Vicente
VS
ซานตาคลารา
17:00
Tondela
VS
Arouca
17:00
Empor Berlin
VS
Hertha Zehlendorf
17:00
Radomiak Radom
VS
Olimpia Elbląg
17:30
Hobro
VS
Aarhus Fremad
18:00
เฮราเคิล
VS
Go Ahead Eagles
18:00
Zwickau
VS
ZFC Meuselwitz
18:00
Holstein Kiel
VS
Brøndby
18:00
Fremad Amager
VS
HIK
18:00
Lyngby
VS
FC Helsingør
18:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
18:00
Havelse
VS
Rot Weiss Ahlen
18:00
Bersenbrück
VS
Paderborn 07 II
18:00
Stern
VS
Berlin Hilalspor
18:00
Marske United
VS
Blyth Spartans
18:00
SV Eintracht Wald-Michelbach
VS
Wormatia Worms
18:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Stomil Olsztyn
18:30
Bochum
VS
Verl
18:30
Wolfenbüttel
VS
Eintracht Braunschweig
18:30
Altglienicke
VS
Viktoria Berlin
18:30
Motherwell
VS
มิลล์วอลล์
18:30
Phönix Lübeck
VS
Tennis Borussia
19:00
Värnamo
VS
Falkenberg
19:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
Harrogate Town
19:00
Grasshopper
VS
Luzern
19:00
St. Pauli II
VS
Dassendorf
19:00
Horsens
VS
Aarhus Fremad
19:00
Dartford
VS
อิปสวิช ทาวน์
19:00
Welling United
VS
จิลลิ่งแฮม
19:00
ลูตัน ทาวน์
VS
โรชเดล
19:00
Leamington
VS
โคเวนทรี ซิตี้
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Tennis Borussia
19:00
Hansa Friesoythe
VS
VfB Oldenburg
19:00
Erzgebirge Aue
VS
Magdeburg
19:00
Chemie Leipzig
VS
Greuther Fürth II
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Bremer SV
19:00
เรดิง
VS
ลินคอล์น ซิตี้
19:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
เกนท์
19:00
Germania Halberstadt
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Parkgate
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
19:00
HSC Hannover
VS
Germania Halberstadt
19:00
BAK '07
VS
Hallescher FC
19:00
Jong PSV
VS
FC Eindhoven
19:00
Aubstadt
VS
Eilenburg
19:00
Bognor Regis Town
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
19:00
Leixões
VS
Trofense
19:00
นูเรมเบิร์ก
VS
คราสโนดาร์
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Fola Esch
19:00
Schweinfurt
VS
DJK Bamberg
19:00
TSV Steinbach
VS
Bergisch Gladbach
19:00
เกงค์
VS
โกรนิงเงิน
19:00
Vreden
VS
Schalke 04 II
19:00
Wuppertaler SV
VS
SC Velbert
19:00
Brigg Town
VS
Belper Town
19:00
FSV Optik Rathenow
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Nuneaton Town
VS
Buxton
19:00
BFC Dynamo
VS
Sparta Lichtenberg
19:30
AFC
VS
NEC
19:30
ฮีเรนวีน
VS
Kortrijk
19:30
Eisbachtal
VS
Dorndorf
19:30
ยังบอยส์
VS
เฟเยนูร์ด
20:00
สตุทท์การ์ดต
VS
St. Gallen
20:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Raków Częstochowa
20:00
อาเมียงส์
VS
KV Oostende
20:00
วิลเลม ทเว
VS
Quick Boys
20:00
Arminia Bielefeld
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
20:00
ไฟร์บวร์ก
VS
Saarbrücken
20:00
UNA
VS
FC Eindhoven
20:00
Zulte-Waregem
VS
Sporting Charleroi
20:00
IJsselmeervogels
VS
De Graafschap
20:00
Wattens
VS
Sandhausen
20:00
SV Bruckmühl
VS
1860 Rosenheim
20:00
OH Leuven
VS
วาล็องเซียนส์
20:00
Ballyclare Comrades
VS
Limavady United
20:00
Portstewart
VS
Knockbreda
20:00
Westfalia Herne
VS
Hohenlimburg
20:00
TVD Velbert
VS
Sprockhövel
20:00
Auchinleck Talbot
VS
Penicuik Athletic
20:30
FC Schaffhausen
VS
Freiburg II
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
Viktoria Köln
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
Dukla Praha
20:30
Babelsberg
VS
Hertha
20:30
NAC Breda
VS
Maccabi Tel Aviv
20:30
Sutton Coldfield Town
VS
Bromsgrove Sporting
20:30
Linlithgow Rose
VS
Bo'ness United
20:45
Clydebank
VS
Dalbeattie Star
21:00
Jastrzębie
VS
Piast Gliwice
21:00
Bamber Bridge
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
Fylde
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ก็อง
VS
Ajaccio
21:00
Pardubice
VS
Trenčín
21:00
Barton Town Old Boys
VS
สคันธอร์ป
21:00
Atherton Collieries
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Hitchin Town
VS
Stevenage
21:00
Newcastle Town
VS
Port Vale
21:00
Thun
VS
Neuchâtel Xamax
21:00
Vaduz
VS
Zürich
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
เซลติก
21:00
Radcliffe Borough
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
Havant & Waterlooville
VS
พอร์ตสมัท
21:00
Longridge Town
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Osnabrück
VS
พีเอสวี
21:00
Bath City
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
Sint-Truiden
VS
Westerlo
21:00
Ashton United
VS
Oldham Athletic
21:00
Jahn Regensburg
VS
Wacker Innsbruck
21:00
Zemplín Michalovce
VS
Banska Bystrica
21:00
AS Eupen
VS
RWDM
21:00
Southport
VS
แบล็กพูล
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
Rossington Main
21:00
Wattens
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
Vilzing
VS
Nürnberg II
21:00
โวล์ฟสบวร์ก
VS
Hansa Rostock
21:00
Excelsior Maassluis
VS
Excelsior
21:00
Horley Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Cinderford Town
VS
Cheltenham Town
21:00
Badshot Lea
VS
Aldershot Town
21:00
Rubin Kazan'
VS
Khimki
21:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
Wehen Wiesbaden
21:00
แก็งก็อง
VS
แบรสต์
21:00
Kriens
VS
YF Juventus
21:00
Bedford Town
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
Skelmersdale United
VS
Widnes
21:00
Market Drayton Town
VS
AFC Telford United
21:00
Colliers Wood United FC
VS
South Park
21:00
Haringey Borough
VS
Chelmsford City
21:00
Folkestone Invicta
VS
Eastbourne Borough
21:00
Tamworth
VS
Bedworth United
21:00
Corby Town
VS
Melton Town
21:00
Trafford
VS
Curzon Ashton
21:00
Macclesfield
VS
Leek Town
21:00
Padiham
VS
Ramsbottom United
21:00
Basford United
VS
Carlton Town
21:00
Boldmere St Michaels
VS
Halesowen Town
21:00
Didcot Town
VS
Hungerford Town
21:00
Chester
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
Gazişehir Gaziantep
VS
İstanbulspor
21:00
Welwyn Garden City
VS
Royston Town
21:00
Braintree Town
VS
Bishop's Stortford
21:00
Thackley
VS
Bury AFC
21:00
Pontefract Collieries
VS
Selby Town FC
21:00
Walton Casuals
VS
Hastings United
21:00
Hassia Bingen
VS
TuS Kirchberg
21:00
Hebburn Town
VS
Corinthian
21:00
Cray Valley (PM)
VS
Mole Valley SCR
21:00
Wimborne Town
VS
Christchurch
21:00
North Ferriby
VS
Pickering Town CFC
21:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Legion Dynamo
21:00
Beckum
VS
Victoria Clarholz
21:30
Garching
VS
Wacker Innsbruck
22:00
Ružomberok
VS
Pohronie
22:00
Tsarsko selo
VS
Botev Plovdiv
22:00
Sigma Olomouc
VS
Midtjylland
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Heidenheim
22:00
Nivo Sparta
VS
FC Den Bosch
22:00
Necaxa
VS
Herediano
22:00
Atlas
VS
Dorados
22:00
León
VS
Atlético San Luis
22:00
Resovia Rzeszów
VS
FK Košice
22:00
MSV Duisburg
VS
โคโลญจน์
22:00
Standard Liège
VS
Mechelen
22:00
Septemvri Sofia
VS
Beroe
22:00
Dnipro-1
VS
Kolos Kovalivka
22:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Lommel United
22:00
St. Pölten
VS
Bohemians 1905
22:00
Wisła Puławy
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Dudenhofen
VS
Aalen
22:00
Mülheim-Kärlich
VS
SG Neitersen
22:00
Mioveni
VS
CSM Slatina
22:00
แร็งส์
VS
Auxerre
22:15
Troyes
VS
นีมส์
22:30
Beltinci
VS
Kecskemeti TE
22:30
Hebar 1918
VS
Botev Plovdiv II
22:30
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Etar VT II
23:00
แรนส์
VS
Le Havre
23:00
Újpest
VS
Diósgyőr
23:00
Judenburg
VS
Kapfenberger SV
23:00
Clermont
VS
Rodez
23:00
Osijek
VS
Bačka Topola
23:00
Slaven Koprivnica
VS
Aluminij
23:00
Olimpija
VS
Ashdod
23:00
Radnički Kragujevac
VS
Metalac GM
23:00
SSC Farul
VS
Cherno More
23:00
Bergerac
VS
บอร์กโดซ์
23:00
เบนฟิกา
VS
Farense
23:00
กาลาตาซาราย
VS
Kasımpaşa
23:00
Tabor Sežana
VS
Gorica
23:00
Novi Pazar
VS
Rudar
23:00
Schwaz
VS
Silz / Mötz
23:00
Ginsheim
VS
Bodenheim
23:00
Sirens
VS
Balzan
23:00
Akademija Pandev
VS
Rabotnicki
23:00
Šibenik
VS
Posusje
23:30
Rapid Vienna
VS
โคเปนเฮเก้น
23:30
แซงต์ เอเตียน
VS
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
บาเซิ่ล
VS
Aarau
00:00
Gorica
VS
Bravo
00:00
Portimonense
VS
Sporting Covilhã
00:00
Europa Point
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
00:00
SC Cambuur
VS
Telstar
00:00
Eugendorf
VS
Kuchl
00:00
Sloboda Tuzla
VS
Sloga Doboj
00:00
Javor Ivanjica
VS
Zlatibor Čajetina
00:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
Sète
01:00
Servette
VS
ดินาโมเคียฟ
01:00
Zrinjski
VS
GOSK Gabela
01:30
Vojvodina
VS
Maccabi Netanya
02:00
Tigres UANL
VS
América
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
Bourg-en-Bresse
05:00
Estrela Amadora
VS
Benfica II

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Borgfeld
18:00
Werder Bremen III
VS
Vatan Sport
18:00
BTS Neustadt
VS
Hastedt
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Hemelingen
19:00
Brinkumer SV
VS
Schwachhausen
20:00
Union Bremen
VS
OSC Bremerhaven
20:30
Leher TS
VS
Bremer SV
20:30
Habenhauser FV
VS
Komet Arsten
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Blumenthaler SV

212 Belarus - Pershaya Liga

18:30
อาร์เซน่อล
VS
Gomelzheldortrans
20:30
Krumkachy
VS
Orsha
22:30
Slonim
VS
Lida

1233 Finland - Ykkonen

21:00
KPV
VS
Klubi-04
21:00
JIPPO
VS
MuSa

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Kórdrengir
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Völsungur
VS
Njardvík
23:00
KF
VS
Haukar
23:00
Kári
VS
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:30
Longford Town
VS
Drogheda United
01:45
Sligo Rovers
VS
Shamrock Rovers

748 Latvia - First Liga

19:00
Grobiņa
VS
Albatroz
19:00
JDFS Alberts
VS
Smiltene
19:00
Auda
VS
Rēzekne / BJSS
23:00
Saldus SS/Leevon
VS
Tukums

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Mjøndalen
VS
Haugesund
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Kristiansund
23:00
Sandefjord
VS
Sarpsborg 08
23:00
Viking
VS
Strømsgodset
01:00
Brann
VS
Tromsø

227 Russia - FNL

20:00
Akron
VS
SKA Khabarovsk
21:00
Orenburg
VS
Volgar Astrakhan
21:00
KAMAZ
VS
Alaniya Vladikavkaz
21:30
Urozhay
VS
Torpedo Moskva
22:00
Spartak Moskva II
VS
Krasnodar II
22:00
Fakel
VS
Baltika
22:00
Neftekhimik
VS
Dolgie Prudy
22:30
Veles
VS
Yenisey
23:00
Rotor Volgograd
VS
Tekstilshchik

1161 Scotland - League Cup

21:00
Cove Rangers
VS
Stirling Albion
21:00
Peterhead
VS
Hearts
21:00
Elgin City
VS
Arbroath
21:00
Forfar Athletic
VS
Ross County
21:00
Montrose
VS
Brora Rangers
21:00
Brechin City
VS
Livingston
21:00
Cowdenbeath
VS
Raith Rovers
21:00
Albion Rovers
VS
Ayr United
21:00
Airdrieonians
VS
Annan Athletic
21:00
Queen of the South
VS
Queen's Park
21:00
East Kilbride
VS
Kilmarnock
21:00
Stranraer
VS
Greenock Morton
21:00
Dumbarton
VS
St. Mirren
21:00
Partick Thistle
VS
Dunfermline Athletic

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
มัลโม่
VS
Sirius
22:30
AIK
VS
Varberg BoIS

47 Sweden - Svenska Cupen

21:00
Lidköping
VS
Oddevold

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Dalkurd
VS
Täby
21:00
Örebro Syrianska
VS
Assyriska
21:00
Hammarby Talang
VS
Haninge
00:00
Gefle
VS
IF Karlstad Fotboll

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Lund
VS
Qviding FIF
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Assyriska Turabdin
21:00
Åtvidaberg
VS
Ljungskile
21:00
Österlen
VS
Utsikten
21:00
Skövde AIK
VS
Linköping City

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Nueva Chicago
VS
Alvarado
01:00
Atlanta
VS
Atletico Mitre
01:00
Defensores de Belgrano
VS
Tristán Suárez
01:00
Brown de Adrogué
VS
Independiente Rivadavia
01:15
San Telmo
VS
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

02:30
Palmeiras
VS
Santos
02:30
Grêmio
VS
Internacional
03:30
Athletico PR
VS
Bragantino
05:00
São Paulo
VS
Bahia
05:00
América Mineiro
VS
Atlético Mineiro
05:00
Sport Recife
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

07:30
Goiás
VS
Náutico
21:00
Operário PR
VS
Brasil de Pelotas
02:30
Botafogo
VS
Cruzeiro
05:00
Confiança
VS
Vitória

5 Brazil - Serie C

21:00
Volta Redonda
VS
Jacuipense
01:00
Mirassol
VS
Paraná
03:00
Altos
VS
Santa Cruz
03:00
Oeste
VS
Ituano
05:00
Botafogo PB
VS
Manaus

80 Chile - Primera B

23:30
Deportes Temuco
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:30
Coquimbo Unido
VS
Puerto Montt
05:00
Fernández Vial
VS
Unión San Felipe

80 Chile - Chilean Cup

03:30
Fernández Vial
VS
Coquimbo Unido

459 Ecuador - Liga Pro

05:00
Independiente del Valle
VS
Universidad Católica
05:00
Barcelona Guayaquil
VS
Emelec

158 Uruguay - Primera Division

22:45
Villa Española
VS
Deportivo Maldonado
01:00
Plaza Colonia
VS
Sud América
03:15
Wanderers
VS
River Plate

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:30
New Mexico United
VS
Colorado Springs
09:00
Real Monarchs
VS
El Paso Locomotive
03:00
Tulsa Roughnecks
VS
Louisville City
06:00
Hartford Athletic
VS
New York RB II
06:00
Charlotte Independence
VS
Phoenix Rising
06:30
Birmingham Legion
VS
Memphis 901
06:30
Atlanta United II
VS
Sporting Kansas City II

911 Angola - Girabola

21:00
Sagrada Esperança
VS
Recreativo do Libolo

593 Cameroon - Elite One

19:30
Dragon de Yaounde
VS
Avion Academy
19:30
Colombe
VS
UMS de Loum
20:00
Young Sport Academy
VS
Cotonsport
21:00
Bamboutos
VS
Eding Sport
21:00
New Star
VS
Les Astres
21:00
Panthère
VS
Tonnerre
21:30
Fortuna Mfou
VS
PWD
21:30
Canon
VS
APEJES Academy

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
Mt. Rich
04:00
Hard Rock
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:30
Hurricanes
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

1179 Kenya - Premier League

17:00
Ulinzi Stars
VS
Nairobi City Stars
19:00
Posta Rangers
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Western Stima
VS
Zoo Kericho
19:15
Homeboyz
VS
Mathare United

16175 Libya - Premier League

23:00
Al-Tahaddi
VS
Ngom Egdabya
23:00
Olympic Azzaweya
VS
Alittihad Misurata
23:30
Al-Ittihad
VS
Abu Salim

26 Mali - Premiere Division

23:30
Stade Malien Bamako
VS
Réal Bamako
02:00
Djoliba
VS
Onze Créateurs

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Teungueth
VS
Stade de Mbour
00:00
Diambars
VS
Pikine

488 Iran - Persian Gulf Pro League

22:20
Saipa
VS
Esteghlal
22:45
Tractor Sazi
VS
Gol Gohar
23:15
Sepahan
VS
Sanat Naft
23:25
Persepolis
VS
Aluminium Arak
00:00
Foolad
VS
Machine Sazi

97374 Jordan - Premier League

22:00
Aqaba
VS
Shabab Al Ordon
00:30
Sahab
VS
Al Hussein

1004 Canada - PCSL

04:00
Kamloops City
VS
Port Moody Rangers

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Phú Thọ
VS
Can Tho
22:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Phu Dong

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

21:00
Jeonbuk Motors
VS
กัมบะ โอซาก้า
21:00
Tampines Rovers
VS
เชียงราย ยูไนเต็ด

44 Argentina - Primera D Metropolitana

00:00
Deportivo Paraguayo
VS
Argentino Rosario
01:00
ลูกาโน
VS
Defensores de Cambaceres
01:00
Puerto Nuevo
VS
Liniers

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

01:30
Real Potosí
VS
The Strongest
01:30
Aurora
VS
San José
04:00
Royal Pari
VS
Wilstermann

147 - CAF Confederations Cup

02:00
Raja Casablanca
VS
JS Kabylie

11555657 โคปาอเมริกา

07:00
โคลอมเบีย
VS
เปรู

1233 Finland - Kakkonen

21:00
Jazz
VS
VJS
21:00
PIF
VS
Ilves II
21:00
EPS
VS
TPV
21:00
GrIFK
VS
HJS Akatemia
21:00
KaaPo
VS
Honka Akatemia
21:00
JBK
VS
Kemi City
21:00
Kraft
VS
SJK Akatemia
21:00
Vaajakoski
VS
OLS
22:00
RoPS II
VS
VIFK

1578 Norway - 2. Division

18:00
Tromsdalen
VS
Eidsvold

155 Romania - Super Cup

00:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Universitatea Craiova

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Forward
VS
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Enkoping
VS
Järfälla
20:30
Kungsängen
VS
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Notvikens IK
VS
Stöde
19:00
Skellefteå
VS
Friska Viljor
20:00
Ytterhogdal
VS
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

20:00
Karlshamn
VS
Räppe
20:00
Hässleholms IF
VS
Eslov
20:00
Solvesborg
VS
Rosengård
20:00
Balkan
VS
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

22:00
Arameiska / Syrianska
VS
IFK Eskilstuna

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Vinberg
VS
Tord
19:00
Dalstorps
VS
Eskilsminne

5 Brazil - Acreano

03:00
Rio Branco
VS
Sao Francisco
05:00
Plácido de Castro
VS
Vasco da Gama AC

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Aymorés
VS
Betim
01:00
Democrata SL
VS
Serranense
01:00
Ipatinga
VS
Tupynambás
01:30
Nacional AC MG
VS
Tupi
02:00
Villa Nova
VS
Democrata GV

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Acassuso
VS
Fénix
01:00
Cañuelas
VS
Defensores Unidos
01:00
San Miguel
VS
Comunicaciones
01:00
Talleres Remedios
VS
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

05:00
Chaco For Ever
VS
Gimnasia Concepción
05:00
Central Norte
VS
Douglas Haig
05:00
Crucero del Norte
VS
Sportivo Las Parejas
05:00
Unión Sunchales
VS
Boca Unidos
05:00
Defensores Belgrano VR
VS
CDJU Gualeguaychu
05:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Gimnasia y Tiro
05:00
Sportivo Belgrano
VS
Sarmiento Resistencia
05:00
Sportivo Peñarol
VS
Ciudad de Bolívar
05:00
Olimpo
VS
Estudiantes de San Luis
05:00
Deportivo Madryn
VS
Independiente Chivilcoy
05:00
Sol de Mayo
VS
Cipolletti
05:00
Huracán Las Heras
VS
Circulo Deportivo
05:00
Deportivo Camioneros
VS
Ferro Carril Oeste LP
05:00
Juventud Unida Univ.
VS
Villa Mitre
05:00
Sansinena
VS
Sportivo Desamparados

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
Dakota
VS
La Fama

909440 Cambodia - C-League

15:30
Boeung Ket
VS
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Asia Europe University
VS
Visakha
15:30
Prey Veng
VS
National Defense
15:30
Electricite du Cambodge
VS
Svay Rieng
15:30
Soltilo Angkor
VS
Prey Veng
15:30
Police Commissary
VS
Visakha
18:00
Svay Rieng
VS
Soltilo Angkor

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Sangju Sangmu
VS
Anyang
18:00
Daejeon Citizen
VS
Seoul E.

99474 World - Friendly International Women

04:00
Panama W
VS
Dominican Republic W

2405 Estonia - Estonian Cup

17:00
Vastseliina Tannem
VS
Teleios
19:00
Tulevik II
VS
Tallinn Piraaja
20:00
K-Järve JK Järve
VS
Tartu Welco II
20:00
Trans
VS
Here for Beer
20:00
Warrior
VS
Titans
23:00
Nõmme United
VS
Noorus 96
23:00
Rakvere Tarvas
VS
Puhkus Mehhikos
23:00
EstHam United
VS
Ararat

99474 World - Cosafa Cup

17:00
บอตสวานา
VS
เลโซโท
17:00
มาลาวี
VS
คอโมโรส
20:00
Madagascar
VS
แซมเบีย
20:00
เอสวาตีนี
VS
แซมเบีย

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Western Spirit
VS
Mt Gravatt Hawks
16:00
Univ. Queensland
VS
The Lakes

98 Australia - New South Wales

12:30
Sutherland Sharks
VS
Manly United
16:00
North Shore Mariners
VS
Sydney Olympic
16:00
Mt Druitt Town
VS
Marconi Stallions

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Atlético GO U20
VS
Sao Paulo U20
01:00
Ceará U20
VS
Fortaleza U20
01:00
Internacional U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Sport Recife U20
VS
Fluminense U20
02:00
Bahia U20
VS
Botafogo U20
03:00
Atletico-MG U20
VS
Cruzeiro U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Jeenyo
VS
Horseed

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Rockingham City
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Balcatta
14:00
Cockburn City
VS
Perth Glory II
14:00
ECU Joondalup
VS
Sorrento
14:00
Bayswater City
VS
Perth
14:00
Inglewood United
VS
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Glenorchy Knights
11:30
Riverside Olympic
VS
South Hobart
13:30
Launceston City
VS
Clarence Zebras
13:30
Olympia Warriors
VS
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

15:30
Gold Coast United
VS
Peninsula Power
16:15
Capalaba
VS
Brisbane Strikers
16:30
Magpies Crusaders
VS
Gold Coast Knights

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Adelaide Raiders
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
Sturt Lions
VS
Croydon Kings
14:45
Adelaide City
VS
Campbelltown City
15:30
Adelaide Olympic
VS
Cumberland United
17:00
Adelaide United ||
VS
South Adelaide Panthers
17:00
NE MetroStars
VS
Adelaide Comets

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
Kyzyl-Zhar
VS
Sdyushor
19:00
Zhetysu
VS
Kairat
21:00
Taraz
VS
Tobol
23:00
Kaisar
VS
แอสตาน่า

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Lambton Jaffas
VS
Adamstown Rosebuds
14:00
Lake Macquarie
VS
Hamilton Olympic

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Lioli
VS
Lijabatho
19:00
Matlama
VS
CCX
19:00
Liphakoe Football Club
VS
Likhopo
19:00
LMPS
VS
Bantu

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Alingsås W
VS
Brommapojkarna W
19:00
Norrköping W
VS
Mallbacken W
19:00
Lidköping W
VS
Umea W
19:00
Morön W
VS
Borgeby W
20:00
Jitex W
VS
Uppsala W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
Bollstanäs W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
Honka W
VS
JyPK W
21:00
Åland United W
VS
Ilves W

251 Italy - Serie D: Playoffs

22:30
FC Messina
VS
Gelbison

3483 USA - USL League One

06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Tucson
06:00
Greenville Triumph
VS
North Carolina

2507 Gambia - GFA League

03:00
Hawks
VS
GPA
05:00
Sporting Real FC
VS
GAMTEL

69697 Vietnam - Second Division

15:00
Lam Dong
VS
Quảng Nam II
15:00
Ho Chi Minh City II
VS
Gia Định
15:30
Dong Nai
VS
Binh Thuan
15:30
Dong Thap
VS
Vĩnh Long
16:00
Da Nang II
VS
Kon Tum
16:00
PVF Vietnam
VS
Hải Nam

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
South Melbourne U21
VS
Green Gully U21
12:00
Port Melbourne U21
VS
Hume City U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:00
Speranza W
VS
Yamato Sylphid W
13:00
Ehime W
VS
Yokohama W
14:00
Iga Kunoichi W
VS
Harima W
14:00
Cerezo Osaka W
VS
Angeviolet Hiroshima W
16:00
Kamogawa W
VS
Setagaya Sfida W

227 Russia - Premier League Women

16:00
Yenisey W
VS
Zvezda 2005 W
20:00
CSKA Moscow W
VS
Rostov W
21:30
Krasnodar W
VS
Lokomotiv Moscow W
22:00
Chertanovo W
VS
Rubin Kazan W

1004 Canada - Premier League

01:00
HFX Wanderers
VS
Edmonton
04:00
Pacific
VS
York9

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Vængir Jupiters
VS
Kormákur / Hvöt
23:00
Samherjar
VS
Hvíti riddarinn
23:00
Horhur I.
VS
Mídas

1796 Iceland - 3. Deild

19:00
Tindastóll
VS
KFS
21:00
Vídir
VS
Einherji
21:00
Ægir
VS
Höttur / Huginn
23:00
Sindri
VS
KFG
23:00
Dalvík / Reynir
VS
Augnablik

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Western Spirit Res.
VS
Mt Gravatt Res.
14:00
Univ. Queensland Res.
VS
The Lakes Res.

80 Chile - Segunda División

02:30
General Velásquez
VS
Deportes Limache

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Lun Lok
VS
Cheng Fung
20:00
Tak Chun Ka I
VS
Hang Sai

1233 Finland - Kolmonen

19:00
PAVE
VS
Riverball
19:00
Union Plaani
VS
RPS Lions
20:00
Raahe
VS
OPS
22:00
TPK
VS
Åland
22:30
KajHa
VS
Roi United