lsm99

ตารางบอล 11 ก.ค. 2564

479 เจลีก

16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

16:00
Blaublitz Akita
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
เอฮิเมะ
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
โทชิกิ SC
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
16:30
FC เรียวเคียว
VS
Sagamihara
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
เกียวโต แซงก้า

99474 World - Club Friendlies

07:00
San Diego Loyal
VS
Tijuana
08:00
Davis
VS
Sonoma County Sol
09:00
Napa Valley 1839
VS
Sacramento Gold
09:00
Academica SC
VS
Contra Costa
09:30
Santos Laguna
VS
Tampico Madero
15:30
Slovácko
VS
Hanácká
15:30
Slovácko II
VS
Hanácká
16:00
VfL Oldenburg
VS
Oberneuland
16:00
Paksi SE
VS
Hermannstadt
16:00
Şcolar Reşiţa
VS
Viitorul Şimian
16:00
Skive
VS
Jammerbugt
16:00
Stern
VS
Internationale
18:00
Nantwich Town
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
18:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Karlsruher SC
18:00
Ural
VS
Krylya Sovetov
18:00
Lichtenberg
VS
Energie Cottbus
18:00
Clitheroe
VS
Chester
18:00
Schermbeck
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
19:00
Preußen Reinfeld
VS
Altona 93
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Dersimspor Berlin
20:00
Lviv
VS
Podillya Khmelnytskyi
20:00
Chemie Leipzig
VS
Borussia Hildesheim
20:00
Schonnebeck
VS
Ennepetal
20:00
Germania Großkrotzenburg
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Frechen
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
Teutonia Kleinenbroich
VS
Borussia M'gladbach II
20:30
Hilden
VS
Siegburger SV
21:00
1860 München
VS
Wacker Burghausen
21:00
Vejle
VS
VfB Lübeck
21:30
Karlsruher SC
VS
เซนิต
22:00
Sigma Olomouc
VS
Zagłębie Lubin
22:00
อองเช่ร์
VS
Niort
22:00
Arsenal Tula
VS
คาราบัค
22:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Sochi
22:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Celje
22:00
U Craiova 1948
VS
Pandurii Târgu Jiu
22:00
Speyer
VS
Aalen
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Blansko
22:00
Hlučín
VS
Polanka nad Odrou
22:00
Mornar
VS
Bregalnica Stip
22:30
Paksi SE
VS
Hermannstadt
23:00
SG Rosenhöhe 1895
VS
SV Zeilsheim
23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
Sète
00:00
Istra 1961
VS
Koper
04:00
มอนเตอร์เรย์
VS
Guadalajara
04:00
El Farolito
VS
Oakland Stompers
05:00
ซานตาคลารา
VS
Varzim

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Blumenthaler SV
18:00
Bremer SV
VS
Vatan Sport
19:30
Hemelingen
VS
Werder Bremen III
20:00
Hastedt
VS
Brinkumer SV
20:00
OSC Bremerhaven
VS
SFL Bremerhaven
20:00
Komet Arsten
VS
Aumund-Vegesack
20:00
Borgfeld
VS
Union Bremen
20:30
Habenhauser FV
VS
Geestemünde
20:30
Leher TS
VS
BTS Neustadt

212 Belarus - Pershaya Liga

18:30
Shakhtyor Petrikov
VS
Volna
21:00
Baranovichi
VS
Dnepr Mogilev

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Haka
VS
KuPS
22:30
Honka
VS
Oulu

1233 Finland - Ykkonen

22:30
MP
VS
RoPS

748 Latvia - First Liga

23:00
Super Nova
VS
Dinamo Riga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:30
Vålerenga
VS
Lillestrøm
23:00
Molde
VS
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
HamKam
VS
Åsane

227 Russia - FNL

22:00
Metallurg Lipetsk
VS
Tom' Tomsk

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
Degerfors
20:00
Mjällby
VS
Norrköping
22:30
Elfsborg
VS
Örebro
22:30
Östersunds FK
VS
IFK Göteborg

47 Sweden - Superettan

20:00
Helsingborg
VS
Akropolis

47 Sweden - Ettan: North

20:00
Brommapojkarna
VS
IFK Luleå
20:00
Sollentuna
VS
Umeå
21:00
Piteå
VS
Sylvia
22:00
Sandviken
VS
Hudiksvall

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Club Atlético Güemes
VS
All Boys
01:00
Almagro
VS
Deportivo Morón
01:00
Deportivo Santamarina
VS
Ferro Carril Oeste
01:00
Guillermo Brown
VS
Atlético Rafaela
01:10
Gimnasia Mendoza
VS
Temperley
02:00
Belgrano
VS
Agropecuario
03:10
Almirante Brown
VS
Tigre
05:10
Chacarita Juniors
VS
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie A

21:00
Juventude
VS
Atlético GO
04:15
ฟลาเมงโก
VS
Chapecoense
04:15
Cuiabá
VS
Ceará
06:30
Fortaleza
VS
Corinthians

5 Brazil - Serie B

06:30
Brusque
VS
CSA

5 Brazil - Serie C

21:00
Figueirense
VS
EC São José
01:30
Floresta
VS
Tombense
04:00
Paysandu
VS
Ferroviário

80 Chile - Primera B

23:00
Barnechea
VS
Santiago Morning
02:30
Deportes Santa Cruz
VS
San Luis

80 Chile - Chilean Cup

05:00
Ñublense
VS
เอฟเวอร์ตัน
05:00
Coquimbo Unido
VS
Fernández Vial

338 Peru - Segunda Division

23:00
Carlos Stein
VS
Molinos El Pirata
01:00
Unión Comercio
VS
Atlético Grau
03:30
Santa Rosa PNP
VS
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

22:15
Boston River
VS
Cerro Largo
01:00
Fénix
VS
Progreso
04:00
Torque
VS
Nacional
06:30
Peñarol
VS
Cerrito

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
OKC Energy
VS
Indy Eleven
09:00
Oakland Roots
VS
Las Vegas Lights
10:00
Sacramento Republic
VS
Orange County
04:00
Loudoun United
VS
Miami FC II

593 Cameroon - Elite One

20:00
Feutcheu
VS
Stade Renard
22:00
Fovu Club
VS
Union Douala

886 Egypt - Premier League

00:00
Misr Lel Makasa
VS
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

16:00
King Faisal
VS
Ebusua Dwarfs
22:00
Inter Allies
VS
Aduana Stars
22:00
Berekum Chelsea
VS
Great Olympics
22:00
Ashanti Gold
VS
Dreams
22:00
Hearts of Oak
VS
Liberty Professionals
22:00
Elmina Sharks
VS
Wa All Stars
22:00
Bechem United
VS
Asante Kotoko
22:00
Karela
VS
WAFA
22:00
Eleven Wonders
VS
Medeama

26833 Grenada - Premier Division

08:00
Camerhogne
VS
St. John's
03:00
Paradise
VS
Chantimelle
05:15
Hard Rock
VS
SAB Spartans

1179 Kenya - Premier League

17:00
Bidco United
VS
Sofapaka
19:15
KCB
VS
Tusker

16175 Libya - Premier League

22:30
Al-Anwar
VS
Darnes
22:30
Shabaab Al Jabal
VS
Al Ahli Benghazi
22:30
Al-Madina
VS
Al-Khmes
23:00
Al-Nasr
VS
Al Ta'awon
23:00
Asswehly
VS
Rafeeq
00:30
Al Ahli Tripoli
VS
Al-Wehda

200 Senegal - Ligue 1

00:00
ASEC Ndiambour
VS
Gorée
00:00
Douanes
VS
Generation Foot
00:00
Jaraaf
VS
Casa Sport
00:00
Mbour Petite Côte
VS
CNEPS Excellence
00:30
Niarry Tally
VS
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

23:00
Simba
VS
Coastal Union

97374 Jordan - Premier League

00:30
Al Jazeera
VS
Al Wihdat

1004 Canada - PCSL

04:00
Tigers Vancouver
VS
Okanagan

5618 China PR - League One

16:00
Nantong Zhiyun
VS
Heilongjiang Lava Spring
18:35
Meizhou Hakka
VS
BIT

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Công An Nhân Dân
VS
Long An
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Dak Lak

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

17:00
Viettel
VS
Kaya
19:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
Beijing Guoan
19:00
Ceres Philippines
VS
Daegu
21:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
VS
Ulsan

44 Argentina - Primera C

01:00
Argentino Merlo
VS
Dock Sud
01:00
Leandro Nicéforo Alem
VS
Deportivo Laferrere
01:00
Berazategui
VS
Claypole
01:00
Excursionistas
VS
Real Pilar
01:00
Central Córdoba
VS
General Lamadrid
01:00
San Martín Burzaco
VS
Victoriano Arenas
01:00
Sportivo Italiano
VS
Atlas
01:00
El Porvenir
VS
Midland
01:00
Deportivo Español
VS
Luján

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Deportivo Muñiz
VS
Central Ballester

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
Municipal Vinto
04:15
Guabirá
VS
Oriente Petrolero
06:30
Bolívar
VS
Santa Cruz

99474 World - CONCACAF Gold Cup

09:00
เม็กซิโก
VS
Trinidad and Tobago
05:30
Canada
VS
Martinique

11555657 โคปาอเมริกา

07:00
อาร์เจนตินา
VS
บราซิล

1233 Finland - Kakkonen

22:30
JJK
VS
GBK

1578 Norway - 2. Division

18:00
Hødd
VS
Kvik Halden
19:00
Asker
VS
Alta
19:00
Brattvåg
VS
Fløya
19:00
Sotra
VS
Vard
20:00
Kongsvinger
VS
Florø
20:00
Levanger
VS
Øygarden
21:00
Notodden
VS
Arendal
21:00
Flekkerøy
VS
Skeid
21:00
Nardo
VS
Kjelsås
23:00
Moss
VS
Bærum
23:45
Fram
VS
Rosenborg II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Sandvikens AIK
VS
Arlanda
20:00
Stocksund
VS
Enskede
20:00
Lidingö
VS
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

20:00
Sandviks
VS
Gottne IF
20:00
Boden
VS
Tegs SK
20:00
Storfors
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Karlskrona
VS
Prespa Birlik
21:00
Berga
VS
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Eskilstuna City
VS
Värmbols
19:00
Rynninge
VS
Smedby
19:00
Huddinge
VS
United Nordic
19:00
Motala
VS
Mjolby
21:00
Karlslund
VS
Nyköping
22:00
Syrianska
VS
Trosa-Vagnhärad SK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Assyriska BK
VS
Torslanda
18:30
Sävedalen
VS
Astrio
19:00
Husqvarna
VS
Vastra Frolunda

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Botafogo BA
VS
Barcelona BA
01:00
Grapiuna Itabuna
VS
Camacariense
01:00
Camacari
VS
Colo Colo

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
Guarani MG
VS
Uniao Luziense

41 Europe - European Championship

02:00
อิตาลี
VS
อังกฤษ

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Crucero del Norte
VS
Gimnasia Concepción
01:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Boca Unidos
01:00
Olimpo
VS
Ciudad de Bolívar
01:00
Deportivo Madryn
VS
Sportivo Peñarol
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Cipolletti
01:00
Juventud Unida Univ.
VS
Circulo Deportivo
01:00
Sansinena
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Sportivo Desamparados
VS
Villa Mitre
01:30
Central Norte
VS
Racing Córdoba
01:30
Defensores Belgrano VR
VS
Sportivo Las Parejas
01:30
Sportivo Belgrano
VS
CDJU Gualeguaychu
01:30
Sarmiento Resistencia
VS
Gimnasia y Tiro
01:30
Huracán Las Heras
VS
Independiente Chivilcoy
01:45
Unión Sunchales
VS
Douglas Haig
01:55
Sol de Mayo
VS
Estudiantes de San Luis

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Estrella
VS
RCA
05:00
Bubali
VS
Caravel

909440 Cambodia - C-League

15:30
Cambodia Tiger
VS
Electricite du Cambodge
15:30
Police Commissary
VS
Phnom Penh Crown
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Cambodia Tiger
15:30
Boeung Ket
VS
Asia Europe University
18:00
National Defense
VS
Nagacorp

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Busan I'Park
VS
Jeonnam Dragons

2405 Estonia - Estonian Cup

20:00
Elva
VS
Team Helm
20:00
Rumori Calcio II
VS
FCP Parnu
20:00
TJK Legion II
VS
Ajax Annelinn
20:00
Marjamaa Kompanii
VS
Imavere
22:30
Tallinna Wolves
VS
JK Jalgpallihaigla

99474 World - Cosafa Cup

19:00
นามิเบีย
VS
ซิมบับเว
22:00
โมซัมบิก
VS
มาลาวี

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Acacia Ridge
VS
St George Willawong
14:00
Bayside United
VS
Brisbane Knights
14:00
Toowong
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Belconnen United
12:00
Canberra FC
VS
Canberra Olympic
12:00
Tuggeranong United
VS
Monaro Panthers
12:00
Cooma Tigers
VS
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
APIA Leichhardt Tigers
12:00
Sydney United
VS
Rockdale City Suns
15:30
Sydney II
VS
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

21:00
Flamengo RJ U20
VS
Gremio U20
01:00
Santos U20
VS
Chapecoense-SC U20
01:00
Atletico-PR U20
VS
América Mineiro U20
02:00
Corinthians U20
VS
Vasco U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Heegan
VS
Raadsan

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Logan Lightning
VS
SC Wanderers
13:00
Brisbane Roar II
VS
Queensland Lions
15:00
Redlands United
VS
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
Olympic
VS
Moreton Bay United

716 Nigeria - Npfl

22:00
Akwa United
VS
Enyimba
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Plateau United
22:00
Ifeanyi Uba
VS
Nasarawa United
22:00
MFM
VS
Katsina United
22:00
Lobi Stars
VS
Adamawa United
22:00
Sunshine Stars
VS
Kano Pillars
22:00
Akwa Starlets
VS
Heartland
22:00
Enugu Rangers
VS
Wikki Tourist
22:00
Abia Warriors
VS
Kwara United
22:00
Rivers United
VS
Warri Wolves

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Heidelberg United
VS
Bentleigh Greens
12:00
St. Albans Saints
VS
Dandenong Thunder
12:00
Eastern Lions
VS
Avondale Heights
14:00
Port Melbourne
VS
Hume City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

20:00
Aktobe
VS
Akzhayik
21:00
Atyrau
VS
Maqtaaral
21:00
Kaspiy
VS
Arys
22:00
Ordabasy
VS
Shakhter Karagandy

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Edgeworth Eagles
VS
Charlestown City Blues

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Mazenod
VS
Sefotha-Fotha
19:00
Kick4Life
VS
Linare
19:00
LCS
VS
Lesotho Defence Force
19:00
Lifofane
VS
Manonyane

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
IFK Kalmar W
VS
IFK Sundsvall W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:00
KuPS W
VS
PK-35 Vantaa W
22:30
HJK W
VS
TiPS W

3483 USA - USL League One

08:00
North Texas
VS
Forward Madison

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

21:00
Diagoras Stefanovik
VS
Anagennisi Karditsas
21:00
Zakynthos
VS
Thyella Diastavroseos
22:00
Orfeas Xanthi
VS
Acheron Kanalaki
22:00
Kifisia
VS
Irodotos

2507 Gambia - GFA League

03:00
Armed Forces
VS
Banjul

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
St. Albans Saints U21
VS
Dandenong Thunder U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
Bentleigh Greens U21
10:00
Eastern Lions U21
VS
Avondale Heights U21
10:00
Melbourne Knights U21
VS
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Nittaidai W

1004 Canada - Premier League

00:30
Valour
VS
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Reynir Hellissandur
VS
KÁ Hafnarfjördur

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Acacia Ridge Res.
VS
St. George Willawong Res
12:00
Bayside United Res.
VS
Brisbane Knights Res.
12:00
Toowong Res.
VS
Albany Creek Res.

80 Chile - Segunda División

23:30
Deportes Valdivia
VS
Recoleta
02:00
Concepcion
VS
Rodelindo Román
02:00
Iberia
VS
Colchagua
02:00
Independiente
VS
Lautaro de Buin
02:30
San Antonio Unido
VS
Colina

491 Northern Ireland - Championship Women

21:15
Belfast Celtic W
VS
St. James' Swifts W

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Hoffenheim W
VS
Ingolstadt W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Polícia
VS
เบนฟิกา
20:00
Sporting Macau
VS
Monte Carlo

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Thor Akureyri W
VS
ÍBV W
23:00
Thróttur Reykjavík W
VS
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Reinmeer Aomori
VS
Honda Lock
12:00
Osaka
VS
Veertien Mie
13:00
Matsue City
VS
Kochi United
13:00
Maruyasu Okazaki
VS
Sony Sendai
15:00
Kariya
VS
Tokyo Musashino City
16:00
Honda
VS
Verspah Oita
16:00
Suzuka Unlimited
VS
TIAMO Hirakata
16:00
Iwaki
VS
Nara Club

1233 Finland - Kolmonen

19:00
KPV Akatemia
VS
Virkiä
21:00
PJK
VS
JanPa