lsm99

ตารางบอล 13 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

23:00
Riga
VS
มัลโม่
23:00
Hibernians
VS
Flora
23:00
Lincoln Red Imps
VS
Fola Esch
00:00
Sheriff
VS
Teuta Durrës
01:00
Borac Banja Luka
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
Mura
VS
Skendija 79
01:00
Prishtina
VS
เฟเรนซ์วารอส
01:30
Budućnost
VS
HJK
01:45
Linfield
VS
Žalgiris
02:00
Shamrock Rovers
VS
สโลวาน บราติสลาวา
02:30
Shakhtyor
VS
ลูโดโกเรต์ส
03:00
Valur
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

99474 World - Club Friendlies

07:00
SC Cambuur
VS
FC Dordrecht
07:00
Metalac GM
VS
Pyunik
07:00
Casa Pia
VS
Vilafranquense
07:30
Pumas UNAM
VS
Querétaro
15:00
Karvina II
VS
Banik Ostrava II
16:00
Arka Gdynia
VS
Górnik Zabrze
18:30
Yverdon Sport
VS
ยังบอยส์
19:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
Port Vale
19:00
Telstar
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:00
Jönköpings Södra
VS
IFK Göteborg
20:00
ลีลล์
VS
วาล็องเซียนส์
21:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Łagów
21:00
MSV Duisburg
VS
Preußen Münster
21:00
Vorskla
VS
Minai
22:00
Pardubice
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Alanyaspor
VS
Zorya
22:00
Rogaška
VS
Zalaegerszegi TE
22:00
เม็ตซ์
VS
Nancy
22:00
Sigma Olomouc II
VS
Viktoria Otrokovice
22:30
Lechia Gdańsk
VS
Chojniczanka Chojnice
22:30
Crotone
VS
Real Fondo Gesu
22:45
คลับ บรูกก์
VS
อูเทรชท์
23:00
Szombathelyi Haladás
VS
Rapid Wien II
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Zlaté Moravce
23:00
วิเทสส์
VS
OFI
23:00
Mettlach
VS
Saarbrücken
23:00
Fredericia
VS
Middelfart
23:00
Raufoss II
VS
Toten
23:30
Oberwart / Rotenturm
VS
Hartberg
23:30
Teutonia WS
VS
ดอร์ทมุนด์
23:30
ฮีเรนวีน
VS
Maccabi Tel Aviv
23:30
ZFC Meuselwitz
VS
Einheit Rudolstadt
23:30
Amstetten
VS
Mannsdorf
23:30
Oberneuland
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
00:00
Hibernian
VS
อาร์เซน่อล
00:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Tennis Borussia
00:00
Patro Eisden
VS
Roda JC Kerkrade
00:00
FC Eindhoven
VS
Dessel Sport
00:00
ยังบอยส์
VS
สตราส์บูร์ก
00:00
Sporting Covilhã
VS
Trofense
00:00
Lippstadt 08
VS
Victoria Clarholz
00:00
Hemelingen
VS
TB Uphusen
00:00
Mannersdorf
VS
Mauerwerk
00:00
Telfs
VS
Mils
00:00
Nöttingen
VS
Aalen
00:00
Fortuna Biesdorf
VS
Eintracht Mahlsdorf II
00:30
RSV Eintracht
VS
FSV Optik Rathenow
00:30
Gemert
VS
Helmond Sport
00:30
Biebrich
VS
Eddersheim
00:30
FC Eindhoven
VS
UNA
00:30
Borussia Droeschede
VS
Lüner SV
00:30
Katwijk
VS
Volendam II
01:00
St. Johnstone
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:00
Victoria Hamburg
VS
Teutonia Hamburg
01:00
Leyton Orient
VS
เวสต์แฮม
01:00
Northampton Town
VS
เวสต์แฮม
01:00
Dartford
VS
จิลลิ่งแฮม
01:00
Stalybridge Celtic
VS
Oldham Athletic
01:00
Spennymoor Town
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
Lancaster City
VS
Barrow
01:00
Stamford
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:15
โอลิมเปียกอส
VS
กาลาตาซาราย
01:30
Leamington
VS
Walsall
01:30
Taunton Town
VS
Exeter City
01:30
Atherton Collieries
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
01:30
Burgess Hill Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:30
Evesham United
VS
Cheltenham Town
01:30
Hungerford Town
VS
Swindon Town
01:30
Bradford Park Avenue
VS
Bradford City
01:30
Welling United
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:30
Bury Town
VS
อิปสวิช ทาวน์
01:30
Bamber Bridge
VS
Chorley
01:30
Abbey Hey
VS
Hyde United
01:30
Tadcaster Albion
VS
Darlington
01:45
Brighouse Town
VS
Harrogate Town
01:45
Melksham Town
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:45
Workington
VS
มอร์แคมป์
01:45
AFC Telford United
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:45
Heybridge Swifts
VS
Aldershot Town
01:45
Portland United
VS
Weymouth
01:45
Havant & Waterlooville
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
01:45
Alfreton Town
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:45
Runcorn Linnets
VS
Southport
01:45
Heather St Johns
VS
Coleshill Town
01:45
AFC Mansfield
VS
Grantham Town
01:45
AFC Sudbury
VS
Newmarket Town
01:45
Nantwich Town
VS
Stafford Rangers
01:45
Harlow Town
VS
Stansted
01:45
Ware
VS
Chelmsford City
01:45
Folkestone Invicta
VS
Chatham Town
01:45
Hebburn Town
VS
Whitby Town
01:45
Maidstone United
VS
Sheppey United
01:45
Ossett United
VS
Athersley Recreation
01:45
Sporting Khalsa
VS
Hednesford Town
01:45
Walsall Wood
VS
Rushall Olympic
02:00
Skelmersdale United
VS
Radcliffe Borough
05:00
ซานตาคลารา
VS
Moreirense
05:00
Leixões
VS
Torreense
05:00
Casa Pia
VS
Torreense
05:00
União de Leiria
VS
Benfica II

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Hemelingen
18:00
Werder Bremen III
VS
SFL Bremerhaven
18:00
BTS Neustadt
VS
OSC Bremerhaven
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Schwachhausen
19:00
Brinkumer SV
VS
Blumenthaler SV
20:00
Komet Arsten
VS
Bremer SV
20:00
Union Bremen
VS
Vatan Sport
20:30
Leher TS
VS
Borgfeld
20:30
Habenhauser FV
VS
Hastedt

2405 Estonia - Meistriliiga

21:00
Tammeka
VS
Trans

1796 Iceland - Pepsideild

01:00
Fylkir
VS
KA
02:15
HK
VS
Víkingur Reykjavík

748 Latvia - Virsliga

20:45
Metta / LU
VS
Noah Jūrmala
22:00
Metta / LU
VS
Noah Jūrmala

1161 Scotland - League Cup

01:30
Clyde
VS
Stranraer
01:30
Greenock Morton
VS
East Kilbride
01:45
Hearts
VS
Cove Rangers
01:45
Inverness CT
VS
Peterhead
01:45
Dundee
VS
Brora Rangers
01:45
Forfar Athletic
VS
Montrose
01:45
Alloa Athletic
VS
Cowdenbeath
01:45
Raith Rovers
VS
Brechin City
01:45
Ayr United
VS
Edinburgh City
01:45
Falkirk
VS
Albion Rovers
01:45
Annan Athletic
VS
Queen of the South
01:45
Dumbarton
VS
Stenhousemuir
01:45
St. Mirren
VS
Dunfermline Athletic

44 Argentina - Copa Argentina

01:35
Villa San Carlos
VS
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
San Martín Tucumán
VS
Quilmes

5 Brazil - Serie B

02:00
Vila Nova
VS
Brasil de Pelotas
05:00
Guarani
VS
CRB
05:00
Avaí
VS
Confiança

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:30
New Mexico United
VS
Charleston Battery
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Hartford Athletic

614 Algeria - Ligue 1

23:45
CS Constantine
VS
US Biskra
00:00
RC Relizane
VS
NC Magra
00:00
Paradou AC
VS
Tlemcen
00:00
CR Belouizdad
VS
ASO Chlef
02:30
Olympique Médéa
VS
JSM Skikda
02:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
JS Saoura
02:30
USM Bel Abbès
VS
Aïn M'lila
03:00
MC Alger
VS
USM Alger
03:00
MC Oran
VS
ES Sétif

911 Angola - Girabola

21:00
Onze Bravos
VS
Recreativo do Libolo

593 Cameroon - Elite One

19:30
Tonnerre
VS
Colombe
19:30
UMS de Loum
VS
New Star
21:30
Avion Academy
VS
Fortuna Mfou
21:30
APEJES Academy
VS
Les Astres

1179 Kenya - Premier League

17:00
Western Stima
VS
Nzoia United
19:15
Vihiga United
VS
Bandari

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
FAR Rabat
VS
Youssoufia Berrechid
23:00
CR Khemis Zemamra
VS
FUS Rabat
01:15
RSB Berkane
VS
Hassania Agadir
03:30
Rapide Oued Zem
VS
Olympic Safi

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:15
Hay Al Arab
VS
Al-Ahly Merowe
00:00
Hilal El-Fasher
VS
Tuti
00:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Shorta
00:00
Merreikh El-Fasher
VS
Hilal Obayed

488 Iran - Persian Gulf Pro League

23:00
Mes Rafsanjan
VS
Paykan
23:30
Naft Masjed Soleyman
VS
Zob Ahan
23:30
Nassaji Mazandaran
VS
Padideh Khorasan

5618 China PR - League One

16:30
Sichuan
VS
Guizhou Zhicheng
18:35
Chengdu Qianbao
VS
Suzhou Dongwu
19:00
Wuhan Three Towns
VS
Jiangxi Liansheng

99474 World - CONCACAF Gold Cup

08:00
คอสตาริกา
VS
Guadeloupe
06:00
กาตาร์
VS
Panama

11555657 South America - Copa Sudamericana

05:15
LDU Quito
VS
Grêmio

11555657 South America - Copa Libertadores

05:15
Boca Juniors
VS
Atlético Mineiro
05:15
Cerro Porteño
VS
Fluminense

2405 Estonia - Estonian Cup

23:30
Läänemaa JK II
VS
Aksi Wolves

99474 World - Cosafa Cup

17:00
แซมเบีย
VS
มาลาวี
17:00
คอโมโรส
VS
Madagascar
17:00
เซเนกัล
VS
ซิมบับเว
17:00
มาลาวี
VS
นามิเบีย
20:00
แอฟริกาใต้
VS
เลโซโท
20:00
แซมเบีย
VS
บอตสวานา

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Midnimo
VS
Dekedaha

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Gold Coast Knights
VS
Brisbane Strikers

614 Algeria - Algeria Youth League

02:00
JS Kabylie U21
VS
NA Hussein Dey U21

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Berserkir
VS
Kría
03:00
GG
VS
RB

1796 Iceland - Premier League Women

02:15
Selfoss W
VS
Keflavík W

1796 Iceland - 1. Deild Women

02:15
FH W
VS
Haukar W

1233 Finland - Kolmonen

23:00
Haka Juniorit
VS
TP-T