lsm99

ตารางบอล 17 ก.ค. 2564

479 เจลีก

16:30
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:30
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
วิสเซล โคเบะ
17:00
สากัน โตสู
VS
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

16:00
โทชิกิ SC
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
Blaublitz Akita
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
Giravanz Kitakyushu

99474 World - Club Friendlies

07:00
Wisła Płock
VS
Lechia Gdańsk
07:00
Lech Poznań
VS
Miedź Legnica
07:00
AFC
VS
Telstar
07:00
Apollon
VS
Doxa
07:00
Tasmania Berlin
VS
Union Sandersdorf
07:00
Volyn
VS
Lviv
07:00
Teruel
VS
เรอัลซาราโกซา
07:00
Vitória SC
VS
Gil Vicente
07:00
Arouca
VS
ชาเวช
07:00
Estrela Amadora
VS
Sporting CP U23
07:00
Casa Pia
VS
Benfica II
07:00
Toluca
VS
Atlante
14:00
Chernomorets 1919 Burgas
VS
Karnobat
14:00
Maritsa Plovdiv
VS
Oborishte
15:00
Tsarsko selo
VS
OFK Pirin
15:00
Zlaté Moravce
VS
Sereď
15:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Katowice
15:00
Resovia Rzeszów
VS
Hutnik Krakow
15:00
Fuenlabrada
VS
อัลกอร์กอน
15:00
Portimonense
VS
บราก้า
15:00
Sepsi
VS
CSM Iaşi
15:00
Mafra
VS
Vilafranquense
15:00
Jiul Petrosani
VS
Viitorul Şimian
15:00
Lovech
VS
FK Minyor Pernik
15:00
Hanácká
VS
Valašské Meziříčí
15:00
Slaven Koprivnica
VS
Sesvete
15:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Afumaţi
15:00
SCM Gloria Buzau
VS
Petrolul 52
15:15
Třinec
VS
Banska Bystrica
15:15
Čáslav
VS
Pardubice II
15:30
Jastrzębie
VS
Odra Opole
15:30
Táborsko
VS
Viktoria Plzeň
15:30
Stal Rzeszów
VS
Widzew Lodz
15:30
Prostějov
VS
Slovan Rosice
15:30
ZFC Meuselwitz
VS
Kaan-Marienborn
15:30
Vyškov
VS
Uničov
15:30
Loko Vltavín
VS
Teplice II
15:30
Ústí nad Orlicí
VS
Žďár nad Sázavou
15:30
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Diósgyőr
15:30
Beltinci
VS
Příbram
15:30
Táborsko
VS
Viktoria Plzen II
16:00
Lisen
VS
Baník Ostrava
16:00
Teplice
VS
Dukla Praha
16:00
Rapid Wien II
VS
Slovácko II
16:00
Tychy 71
VS
Opava
16:00
Chemie Leipzig
VS
Lehnerz
16:00
Puszcza Niepołomice
VS
Sandecja Nowy Sącz
16:00
Vysočina Jihlava
VS
Sokol Živanice
16:00
Varnsdorf
VS
Slovan Liberec II
16:00
Gyirmót
VS
Ajka
16:00
Kalisz
VS
Polkowice
16:00
Leixões
VS
Caldas
16:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
Chambly
16:00
Rostov
VS
Honvéd
16:00
Kolding IF
VS
VSK Århus
16:00
MSK Senec
VS
Rohožník
16:00
Pécsi MFC
VS
Siófok
16:00
VfL Oldenburg
VS
Schwachhausen
16:00
VfR Mannheim
VS
Astoria Walldorf II
16:00
Dubnica
VS
Šamorín
16:00
Lisen
VS
Banik Ostrava II
16:00
Garbarnia Kraków
VS
NKP Podhale
16:30
Vizela
VS
Estoril
17:00
Fredericia
VS
Horsens
17:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Chrobry Głogów
17:00
Esbjerg
VS
Aarhus Fremad
17:00
Frem
VS
AB
17:00
Empor Berlin
VS
Stern
17:00
Elana Toruń
VS
Kutno
17:00
Olimpia Elbląg
VS
Olimpia Grudziądz
17:00
เฟเยนูร์ด
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
17:00
KV Oostende
VS
Royal Excel Mouscron
17:30
วัตฟอร์ด
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
17:30
Jagiellonia Białystok
VS
Górnik Łęczna
17:30
Næstved
VS
Hillerød
18:00
Bersenbrück
VS
VfB Oldenburg
18:00
Rayners Lane
VS
Wealdstone
18:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Lichtenberg
18:00
นูเรมเบิร์ก
VS
1860 München
18:00
Hobro
VS
Jammerbugt
18:00
Lyngby
VS
Fremad Amager
18:00
Stamford
VS
Northampton Town
18:00
บาร์นสลีย์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
18:00
ปอร์โต้
VS
Academico Viseu
18:00
RWDM
VS
SC Cambuur
18:00
Jablonec II
VS
Vratimov
18:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
Stevenage
18:30
แบล็กพูล
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
18:30
Ludwigsfelder FC
VS
BFC Dynamo
18:30
Heidenheim
VS
ฮอฟเฟ่นไฮม์
18:30
Altglienicke
VS
Hertha BSC II
18:30
ฮีเรนวีน
VS
TOP Oss
18:30
Auerbach
VS
Bayern Hof
18:30
Havelse
VS
Energie Cottbus
18:30
BAK '07
VS
Staaken
18:30
Evesham United
VS
Kidderminster Harriers
19:00
Luzern
VS
Wil
19:00
RSV Eintracht
VS
Luckenwalde
19:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
19:00
Chemnitzer FC
VS
Viktoria Berlin
19:00
เอ็มเมน
VS
Jong Utrecht
19:00
FSV Optik Rathenow
VS
Greifswalder FC
19:00
Yate Town
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
19:00
Karlsruher SC
VS
Saarbrücken
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Elversberg
19:00
Hallescher FC
VS
Holstein Kiel
19:00
De Graafschap
VS
FC Eindhoven
19:00
Walsall
VS
คริสตัล พาเลซ
19:00
Hannover 96 II
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Spennymoor Town
VS
Barrow
19:00
Eilenburg
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Würzburger Kickers
VS
Carl Zeiss Jena
19:00
Zwickau
VS
Ústí nad Labem
19:00
FC Dordrecht
VS
Excelsior Maassluis
19:00
Quick Boys
VS
Jong PSV
19:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
19:00
Jong Ajax
VS
เอ็มเมน
19:00
Kaiserslautern
VS
Stuttgart II
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Teutonia WS
19:00
Hansa Rostock
VS
Eintracht Braunschweig
19:00
Skive
VS
Middelfart
19:00
Excelsior Maassluis
VS
Telstar
19:00
Kickers Offenbach
VS
Ginsheim
19:00
Sterkrade-Nord
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Lippstadt 08
VS
Finnentrop / Bamenohl
19:00
Hessen Kassel
VS
Wuppertaler SV
19:00
CfR Pforzheim
VS
Sonnenhof Großaspach
19:00
Blau-Weiß Köln
VS
Bonner SC
19:00
De Graafschap
VS
FC Dordrecht
19:00
Linfield
VS
สโตกซิตี
19:30
วิลเลม ทเว
VS
Excelsior
19:30
NAC Breda
VS
FC Den Bosch
19:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
Dynamo Dresden
19:30
Zulte-Waregem
VS
อูเทรชท์
19:30
Mechelen
VS
Volos NFC
19:30
Jastrzębie
VS
Górnik Zabrze II
19:30
SC Germania Reusrath
VS
Altenberg
20:00
Grasshopper
VS
Thun
20:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
อาร์เซน่อล
20:00
Cleethorpes Town
VS
กริมสบี้ ทาวน์
20:00
Osnabrück
VS
โกรนิงเงิน
20:00
พาเดอร์บอร์น
VS
มึนเช่นกลัดบัค
20:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Magdeburg
20:00
Winterthur
VS
เรอัล เบติส
20:00
นูเรมเบิร์ก
VS
Beerschot-Wilrijk
20:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Hirnyk
20:00
Rubin Kazan'
VS
Sochi
20:00
Zürich
VS
Kriens
20:00
Sint-Truiden
VS
AS Eupen
20:00
ก็อง
VS
น็องต์
20:00
Kayserispor
VS
Samsunspor
20:00
TSV Steinbach
VS
Schalke 04 II
20:00
Beckenham Town
VS
Hollands & Blair
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
ASC Dortmund
20:00
Deveronvale
VS
Rothes
20:00
Ingolstadt
VS
Greuther Fürth
20:00
Johannisthal
VS
Friedenauer
20:30
Lens
VS
Le Havre
20:30
Jahn Regensburg
VS
Türkgücü-Ataspor
20:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
OH Leuven
20:30
Hamburger SV
VS
บาเซิ่ล
21:00
Southport
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
Cheltenham Town
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
อัลค์มาร์
21:00
Dartford
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
United of Manchester
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Maidstone United
VS
Sutton United
21:00
Boreham Wood
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
Alfreton Town
VS
Chesterfield
21:00
Swindon Town
VS
สวอนซีซิตี
21:00
Oldham Athletic
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
Farsley Celtic
VS
สคันธอร์ป
21:00
โรชเดล
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
Mladá Boleslav
VS
Viktoria Žižkov
21:00
Dover Athletic
VS
Ashford United
21:00
Lommel United
VS
Roda JC Kerkrade
21:00
Radomiak Radom
VS
Motor Lublin
21:00
Coalville Town
VS
Notts County
21:00
Bradford City
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Chorley
VS
มอร์แคมป์
21:00
Tijuana
VS
Herediano
21:00
St. Pauli
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:00
Elgin City
VS
Nairn County
21:00
Workington
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Boston United
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
Horsham
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Tamworth
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
St. Gallen
VS
แอธเลติก บิลเบา
21:00
Farnborough
VS
Aldershot Town
21:00
Bridgwater Town
VS
Weymouth
21:00
เฟเยนูร์ด
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:00
Dnipro-1
VS
Alians Lypova Dolyna
21:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
Beerschot-Wilrijk
21:00
Leyton Orient
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
Port Vale
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
Sandhausen
21:00
โคโลญจน์
VS
บาเยิร์น มิวนิค
21:00
Almere City
VS
Meppen
21:00
Braintree Town
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Casa Pia
VS
Mafra
21:00
อาเมียงส์
VS
Union Saint-Gilloise
21:00
Chester
VS
Bury AFC
21:00
Radcliffe Borough
VS
Widnes
21:00
VCD Athletic
VS
Lewes
21:00
Rushall Olympic
VS
Leamington
21:00
Hednesford Town
VS
Stafford Rangers
21:00
Scarborough Athletic
VS
Pontefract Collieries
21:00
Haringey Borough
VS
Billericay Town
21:00
Newcastle Town
VS
Congleton Town FC
21:00
Buxton
VS
Barwell
21:00
Romulus
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
St Ives Town
VS
Bedford Town
21:00
Dorking Wanderers
VS
Leatherhead
21:00
Abbey Hey
VS
Glossop North End
21:00
Avro
VS
Mossley
21:00
Penistone Church
VS
Sheffield
21:00
Winchester City
VS
Poole Town
21:00
Kings Langley
VS
St Albans City
21:00
Harlow Town
VS
Coggeshall Town
21:00
Swindon Supermarine
VS
Gloucester City
21:00
Shepshed Dynamo
VS
Nuneaton Town
21:00
Szolnoki MÁV
VS
FK Košice
21:00
Dergview
VS
Ballinamallard United
21:00
Hearts
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
Dorchester Town
VS
Christchurch
21:00
Faversham Town
VS
Sheppey United
21:00
St Ives Town
VS
Barton Rovers
21:00
Frickley Athletic
VS
Hallam
21:00
Lviv
VS
Nyva Ternopil'
21:15
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Levski Lom
21:45
Iskra
VS
Bregalnica Stip
22:00
Górnik Zabrze
VS
Baník Ostrava
22:00
Ružomberok
VS
Karviná
22:00
Zlín
VS
Zbrojovka Brno
22:00
Pardubice
VS
Vlašim
22:00
Hradec Králové
VS
Chrudim
22:00
Châteauroux
VS
อองเช่ร์
22:00
NEC
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
22:00
ดิฌง
VS
Troyes
22:00
Zemplín Michalovce
VS
Partizán Bardejov
22:00
Zürich
VS
Neuchâtel Xamax
22:00
Atlas
VS
Atlético San Luis
22:00
Botev Vratsa
VS
Apollon Smirnis
22:00
Aris
VS
Wisła Płock
22:00
เม็ตซ์
VS
RFC Seraing
22:00
ลอริยองต์
VS
แบรสต์
22:00
Standard Liège
VS
แรนส์
22:00
Kortrijk
VS
ลีลล์
22:00
Antwerp
VS
โมนาโก
22:00
Dinamo Moskva
VS
Budafoki MTE
22:00
Auxerre
VS
Orléans
22:00
Ulm
VS
Stuttgarter Kickers
22:00
Dender
VS
K. Kontich
22:00
Futura Humenne
VS
Vranov nad Topľou
22:00
Vrchovina
VS
Blansko
22:00
เอซี มิลาน
VS
Pro Sesto
22:00
Stubai
VS
เจนัว
22:00
อูดิเนเซ่
VS
Bilje
22:00
สตราส์บูร์ก
VS
Sion
22:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
Hirnyk
22:30
นีมส์
VS
Ajaccio
22:30
ŁKS Łódź
VS
Korona Kielce
22:30
Levski Sofia
VS
Etar
22:30
Spartak Varna
VS
Dunav 2010
22:30
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Yantra Polski Trambesh
23:00
Cham
VS
Aarau
23:00
ตูลูส
VS
Rodez
23:00
วาล็องเซียนส์
VS
แร็งส์
23:00
Liptovský Mikuláš
VS
Slavoj Trebišov
23:00
Clermont
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
23:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
Amorebieta
23:00
สตราส์บูร์ก
VS
Cercle Brugge
23:00
Honvéd
VS
Al Ittifaq
23:00
Slavia Sofia
VS
Montana
23:00
Sirens
VS
Gudja United
23:00
Javor Ivanjica
VS
Mačva Šabac
23:00
Calcio Castelfiorentino
VS
เอ็มโปลี
23:00
OSC Bremerhaven
VS
Werder Bremen II
23:00
Egelsbach
VS
FSV Frankfurt
23:00
Varaždin
VS
Inter Zaprešić
23:00
VfL Vichttal
VS
Konzen 1922
23:30
เซลติก
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
23:30
โอลิมปิก ลียง
VS
Villefranche
23:30
แซงต์ เอเตียน
VS
Grenoble Foot 38
23:30
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Al Faisaly
00:00
เซบีย่า
VS
โคเวนทรี ซิตี้
00:00
Alanyaspor
VS
Polessya
00:00
Ethnikos Achna
VS
Anorthosis
00:00
Burgos
VS
ลูโก
00:00
CD Calahorra
VS
เออิบาร์
00:00
Trenčín
VS
Púchov
01:00
Wisła Kraków
VS
Podbeskidzie
01:00
นีซ
VS
ดินาโมเคียฟ
01:00
Cristo Atlético
VS
เรอัล บายาโดลิด
01:30
Sanluqueño
VS
กาดิซ
01:30
ลูกาโน
VS
อินเตอร์ มิลาน
02:05
โอลิมปิก ลียง
VS
โวล์ฟสบวร์ก
04:30
Necaxa
VS
Querétaro
05:00
Santos Laguna
VS
Tepatitlán de Morelos

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Augsburg II
VS
Bayern München II
19:00
Nürnberg II
VS
Pipinsried
22:00
Eltersdorf
VS
Eichstätt
22:00
Buchbach
VS
Schweinfurt

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Blumenthaler SV
18:00
BTS Neustadt
VS
SFL Bremerhaven
18:00
Bremer SV
VS
Hastedt
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Werder Bremen III
20:00
Union Bremen
VS
Brinkumer SV
20:00
Komet Arsten
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Borgfeld
VS
Hemelingen
20:30
Habenhauser FV
VS
Vatan Sport
20:30
Leher TS
VS
Schwachhausen

143 Austria - Austrian Cup

16:00
Spittal
VS
Austria Wien
21:00
Stadl-Paura
VS
Sturm Graz
22:00
Schwarz-Weiß Bregenz
VS
Union Vöcklamarkt
22:00
Deutschkreutz
VS
Amstetten
22:00
Wels
VS
Austria Lustenau
22:30
Leobendorf
VS
Wattens
23:00
TWL Elektra
VS
Gleisdorf 09
23:30
Kalsdorf
VS
Rheindorf Altach
23:30
Gurten
VS
Lustenau
00:00
Wiener Neustadt
VS
Austria Klagenfurt
00:00
St. Anna
VS
Grazer AK
01:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Mannsdorf

212 Belarus - Pershaya Liga

18:45
Gomelzheldortrans
VS
Shakhtyor Petrikov
20:45
Volna
VS
Naftan
22:45
Lida
VS
Krumkachy

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

02:00
Zeljeznicar
VS
Borac Banja Luka

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Lokomotiva Zagreb
VS
Hajduk Split
02:00
Rijeka
VS
Gorica

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Tulevik
VS
Trans
23:00
Kuressaare
VS
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Oulu
VS
HJK

1233 Finland - Ykkonen

21:00
RoPS
VS
JIPPO
21:00
EIF
VS
MP
22:00
Klubi-04
VS
Jaro

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
ÍA
VS
Valur

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:00
Vestri
VS
Thróttur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

20:30
Haukar
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Fjardabyggd
VS
Thróttur Vogar
21:00
Njardvík
VS
Magni
23:00
KF
VS
Reynir
23:00
ÍR
VS
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

22:00
Dundalk
VS
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Cabinteely

748 Latvia - Virsliga

20:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Metta / LU
22:00
Spartaks Jūrmala
VS
Riga
22:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Metta / LU
22:00
Spartaks Jūrmala
VS
Riga
23:00
Noah Jūrmala
VS
Ventspils

2345 Moldova - National Division

00:00
Zimbru
VS
Floreşti

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Odd
VS
Viking
01:00
Sarpsborg 08
VS
Bodø / Glimt

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Aalesund
VS
Jerv
20:00
Sandnes Ulf
VS
HamKam
20:00
Sogndal
VS
Grorud
20:00
Start
VS
Raufoss
20:00
Stjørdals-Blink
VS
KFUM
20:00
Ullensaker / Kisa
VS
Strømmen
20:00
Åsane
VS
Ranheim

155 Romania - Liga 1

22:30
Gaz Metan Mediaş
VS
Mioveni
01:30
Universitatea Craiova
VS
Argeş

227 Russia - FNL

17:00
Yenisey
VS
Urozhay
18:00
Tom' Tomsk
VS
Baltika
20:00
Akron
VS
Volgar Astrakhan
20:00
Neftekhimik
VS
SKA Khabarovsk
21:00
Orenburg
VS
Metallurg Lipetsk
21:00
KAMAZ
VS
Tekstilshchik
23:00
Fakel
VS
Veles
23:00
Rotor Volgograd
VS
Dolgie Prudy
23:00
Krasnodar II
VS
Alaniya Vladikavkaz
23:00
Torpedo Moskva
VS
Spartak Moskva II

1161 Scotland - League Cup

21:00
Inverness CT
VS
Stirling Albion
21:00
Peterhead
VS
Cove Rangers
21:00
Dundee United
VS
Arbroath
21:00
Kelty Hearts
VS
East Fife
21:00
Brora Rangers
VS
Forfar Athletic
21:00
Alloa Athletic
VS
Livingston
21:00
Cowdenbeath
VS
Brechin City
21:00
Albion Rovers
VS
Edinburgh City
21:00
Falkirk
VS
Hamilton Academical
21:00
Motherwell
VS
Queen of the South
21:00
Queen's Park
VS
Airdrieonians
21:00
Clyde
VS
Kilmarnock
21:00
Stranraer
VS
East Kilbride
21:00
Dunfermline Athletic
VS
Dumbarton
21:00
Stenhousemuir
VS
Partick Thistle

296 Serbia - Super Liga

23:55
Bačka Topola
VS
Novi Pazar
02:00
Proleter Novi Sad
VS
Partizan

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Aluminij
VS
Koper
01:15
Mura
VS
Tabor Sežana

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Degerfors
VS
มัลโม่
22:30
Elfsborg
VS
Östersunds FK

47 Sweden - Superettan

18:00
Akropolis
VS
Norrby
20:00
GAIS
VS
Brage
20:00
Landskrona
VS
Trelleborg
22:00
Värnamo
VS
Öster

44 Argentina - Superliga

07:15
Sarmiento
VS
Estudiantes
23:30
Aldosivi
VS
Patronato
01:45
Newell's Old Boys
VS
Talleres Córdoba
01:45
Lanús
VS
Atlético Tucumán
04:00
Gimnasia La Plata
VS
Platense
06:15
Vélez Sarsfield
VS
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Gimnasia Jujuy
VS
Defensores de Belgrano
01:00
Tristán Suárez
VS
Deportivo Santamarina
01:30
All Boys
VS
Guillermo Brown
01:30
Independiente Rivadavia
VS
San Martín San Juan
01:30
Barracas Central
VS
Villa Dálmine
04:10
Estudiantes Caseros
VS
Nueva Chicago

5 Brazil - Serie A

03:00
São Paulo
VS
Fortaleza
03:00
Ceará
VS
Athletico PR
05:00
Corinthians
VS
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie B

07:30
Sampaio Corrêa
VS
Coritiba
21:00
Brasil de Pelotas
VS
Vitória
02:00
Goiás
VS
Londrina
02:30
Cruzeiro
VS
Avaí
04:30
Ponte Preta
VS
Remo
05:00
Operário PR
VS
CSA
05:00
Brusque
VS
Botafogo

5 Brazil - Serie C

21:00
Mirassol
VS
Criciúma
01:00
Jacuipense
VS
Botafogo PB
03:00
Santa Cruz
VS
Tombense
03:00
Figueirense
VS
Botafogo SP
05:00
Paysandu
VS
Altos

80 Chile - Primera Division

07:30
Unión La Calera
VS
Curicó Unido
03:00
Universidad Católica
VS
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Independiente Medellín
VS
Rionegro Águilas
03:30
América de Cali
VS
Junior
05:40
Deportes Quindío
VS
Jaguares de Córdoba

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Técnico Universitario
VS
LDU Quito
00:30
Mushuc Runa
VS
Delfin
03:00
Orense
VS
Olmedo
05:30
Aucas
VS
Guayaquil City

1190 Paraguay - Division 1

04:15
12 de Octubre
VS
Nacional Asunción
06:30
Guaraní
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

23:00
Deportivo Municipal
VS
UTC Cajamarca
01:15
Universidad San Martín
VS
Carlos Manucci
03:30
Academia Cantolao
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

22:45
River Plate
VS
Rentistas
01:00
Deportivo Maldonado
VS
Plaza Colonia
03:15
Cerro Largo
VS
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

04:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
Inter Miami
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
นิวยอร์กซิตี
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

01:00
Colorado Springs
VS
San Antonio
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Loudoun United
06:00
Charlotte Independence
VS
New York RB II
06:00
Indy Eleven
VS
Memphis 901
06:30
Charleston Battery
VS
Hartford Athletic
06:30
Miami FC II
VS
Tampa Bay Rowdies
06:30
Louisville City
VS
Atlanta United II

614 Algeria - Ligue 1

23:45
JSM Skikda
VS
RC Relizane
23:45
NC Magra
VS
CA Bordj Bou Arreridj
00:00
Paradou AC
VS
USM Bel Abbès
00:00
Tlemcen
VS
CR Belouizdad
02:30
ASO Chlef
VS
MC Alger
02:30
Aïn M'lila
VS
USM Alger
02:30
US Biskra
VS
MC Oran
03:00
ES Sétif
VS
JS Saoura

911 Angola - Girabola

21:30
Académica do Lobito
VS
Ferroviário do Huambo
22:30
Progresso
VS
Desportivo Huíla

593 Cameroon - Elite One

19:30
Canon
VS
UMS de Loum
19:30
Feutcheu
VS
Avion Academy
21:00
Union Douala
VS
Eding Sport
21:00
Bamboutos
VS
Yafoot
21:30
Fortuna Mfou
VS
Stade Renard
21:30
Fovu Club
VS
Dragon de Yaounde

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
Dreams
22:00
WAFA
VS
Hearts of Oak
22:00
Ashanti Gold
VS
Inter Allies

26833 Grenada - Premier Division

04:00
Chantimelle
VS
St. John's
05:30
SAB Spartans
VS
Hurricanes
06:15
Hard Rock
VS
Eagles Super Strikers
06:15
Hurricanes
VS
Mt. Rich
06:15
SAB Spartans
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Camerhogne
VS
Paradise

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nzoia United
VS
Homeboyz
17:00
Wazito
VS
KCB
19:00
Zoo Kericho
VS
Nairobi City Stars
19:00
Sofapaka
VS
Posta Rangers
19:00
Kariobangi Sharks
VS
Vihiga United
19:15
Western Stima
VS
Ulinzi Stars
19:15
Nairobi City Stars
VS
Gor Mahia

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Olympic Safi
VS
Raja Casablanca
01:15
Hassania Agadir
VS
FAR Rabat
03:30
Moghreb Tétouan
VS
Mouloudia Oujda

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Diambars
VS
CNEPS Excellence
00:00
Jaraaf
VS
Niarry Tally
00:00
ASEC Ndiambour
VS
Generation Foot
00:00
Gorée
VS
Stade de Mbour
00:00
Douanes
VS
Casa Sport
00:00
Mbour Petite Côte
VS
Dakar SC

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:15
Al Khartoum
VS
Hay Al Wadi
21:15
Hilal Obayed
VS
Al Hilal Kadougli
00:00
Al Ahly Shendi
VS
Hilal El-Fasher
00:00
Al Shorta
VS
Al Merreikh

97374 Jordan - Premier League

22:00
Shabab Al Ordon
VS
Al Ramtha
00:30
Ma'an
VS
Al Jalil

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Mohammedan Dhaka
VS
Baridhara
19:45
Rahmatgonj MFS
VS
Bangladesh Police

1004 Canada - PCSL

05:00
Port Moody Rangers
VS
Penticton
05:00
Kamloops City
VS
Okanagan

5618 China PR - League One

15:30
Shenyang Urban
VS
Chengdu Qianbao
16:00
BIT
VS
Beijing BG
18:35
Zhenjiang Huasa
VS
Zibo Sunday
19:00
Nanjing City
VS
Wuhan Three Towns

3995 Malaysia - Premier League

15:45
PKNS
VS
Selangor United
20:00
PKNP
VS
Kelantan

44 Argentina - Primera C

01:00
Luján
VS
El Porvenir
01:00
Victoriano Arenas
VS
Central Córdoba
01:00
Dock Sud
VS
Ituzaingó

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Centro Español
VS
Deportivo Paraguayo
01:00
Liniers
VS
Sportivo Barracas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Aurora
02:00
Municipal Vinto
VS
Royal Pari
04:15
San José
VS
Real Tomayapo

147 - CAF Champions League

02:00
Kaizer Chiefs
VS
Al Ahly

99474 World - CONCACAF Gold Cup

07:30
Suriname
VS
คอสตาริกา
06:30
Grenada
VS
กาตาร์

556 Belgium - Super Cup

01:45
คลับ บรูกก์
VS
เกงค์

1233 Finland - Kakkonen

21:00
GBK
VS
Vaajakoski
21:00
Kemi City
VS
JJK
21:00
PKKU
VS
KuFu-98
21:00
PEPO
VS
KäPa
21:00
MiPK
VS
Kiffen
21:00
NJS
VS
JäPS
21:00
Reipas
VS
PeKa
22:00
VIFK
VS
Kraft
02:00
OLS
VS
JS Hercules

1578 Norway - 2. Division

17:00
Senja
VS
Bærum
17:30
Vard
VS
Levanger
18:30
Øygarden
VS
Flekkerøy
19:00
Skeid
VS
Fram
20:00
Kjelsås
VS
Egersund
21:00
Alta
VS
Brattvåg
21:00
Hødd
VS
Moss
21:00
Kvik Halden
VS
Eidsvold
22:00
Tromsdalen
VS
Kongsvinger
00:30
Florø
VS
Fløya

5 Brazil - Acreano

03:30
Vasco da Gama AC
VS
Rio Branco

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Cabofriense
VS
América RJ
01:00
Duque de Caxias
VS
Macaé
01:00
Gonçalense
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Artsul
VS
Audax Rio
01:00
Americano
VS
CFRJ / Marica
01:00
Friburguense
VS
Angra dos Reis

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Tupynambás
01:00
Democrata GV
VS
Uniao Luziense
01:00
Aymorés
VS
Ipatinga
01:30
Nacional AC MG
VS
Guarani MG
02:00
Villa Nova
VS
Democrata SL

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:00
Deportivo Merlo
VS
Comunicaciones
23:10
JJ Urquiza
VS
Colegiales
01:00
San Miguel
VS
UAI Urquiza
01:00
Cañuelas
VS
Villa San Carlos
01:00
Acassuso
VS
Defensores Unidos
01:00
Sacachispas
VS
Fénix
01:00
Argentino Quilmes
VS
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Douglas Haig
VS
Crucero del Norte
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Juventud Unida Univ.

44569 Aruba - Division de Honor

05:00
Britannia
VS
Dakota

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Lautoka

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Jeonnam Dragons
VS
Asan Mugunghwa
18:00
Busan I'Park
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Bayside United
VS
St George Willawong
15:00
Acacia Ridge
VS
Toowong
15:10
Albany Creek Excelsior
VS
Univ. Queensland

98 Australia - Capital Territory

12:00
Belconnen United
VS
Woden Weston
14:30
Monaro Panthers
VS
Cooma Tigers

98 Australia - New South Wales

14:15
APIA Leichhardt Tigers
VS
North Shore Mariners

2 Poland - Super Cup

01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Raków Częstochowa

748 Latvia - Latvian Cup

15:00
Varakļāni
VS
Ludzas
16:00
Limbazi
VS
Aliance
17:00
Mārupe
VS
Auda
18:00
Caramba/Dinamo Riga
VS
Valka
20:00
Jēkabpils
VS
Grobiņa
22:30
JDFS Alberts
VS
Babite
23:00
Skanste
VS
Tente
23:00
Albatroz
VS
Karosta
23:30
Salaspils
VS
Rēzekne / BJSS

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Midnimo
VS
Raadsan

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Launceston City
13:30
Clarence Zebras
VS
Olympia Warriors
15:30
Kingborough Lions
VS
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

13:15
Capalaba
VS
Gold Coast Knights
14:00
Peninsula Power
VS
Olympic
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Gold Coast United
16:00
Queensland Lions
VS
Logan Lightning

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
Adelaide United ||
12:30
Cumberland United
VS
NE MetroStars
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Adelaide City
12:30
South Adelaide Panthers
VS
Adelaide Olympic

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Port Melbourne
14:30
Hume City
VS
Dandenong Thunder
15:30
Altona Magic
VS
Melbourne Knights

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
Maqtaaral
VS
Taraz
20:00
Kairat
VS
Kaspiy
21:00
Akzhayik
VS
Kaisar

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Broadmeadow Magic
11:30
Hamilton Olympic
VS
Lambton Jaffas
14:00
Weston Bears
VS
Edgeworth Eagles

482134 Lesotho - Premier League

19:00
Likhopo
VS
LCS
19:00
Mazenod
VS
Lijabatho
19:00
Matlama
VS
Kick4Life

6783 Mozambique - Mocambola

20:30
Songo
VS
Ferroviário Maputo
20:30
Desportivo Maputo
VS
Matchedje de Mocuba
20:30
Ferroviário Nacala
VS
ENH Vilankulo
20:30
Black Bulls Maputo
VS
Ferroviário Nampula
20:30
Textáfrica
VS
Incomáti
20:30
Costa do Sol
VS
Ferroviario Beira
20:30
Ferroviário de Lichinga
VS
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
HJK W
VS
KuPS W
20:00
TiPS W
VS
Ilves W
21:00
JyPK W
VS
Åland United W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Pumas UNAM W
VS
Necaxa W

614 Algeria - Algeria Youth League

23:45
CS Constantine U21
VS
JS Kabylie U21

3483 USA - USL League One

08:00
Union Omaha
VS
Forward Madison
05:30
Richmond Kickers
VS
Inter Miami II
06:00
Greenville Triumph
VS
Tormenta

2507 Gambia - GFA League

03:00
Fortune
VS
Armed Forces
05:00
GPA
VS
Marimoo

99474 World - Friendly International U23

17:20
ญี่ปุ่น
VS
Spain U23

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U21
VS
Port Melbourne U21
12:00
Green Gully U21
VS
Dandenong City U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Melbourne Knights U21
16:45
Hume City U21
VS
Dandenong Thunder U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:00
Speranza W
VS
Harima W
14:00
Cerezo Osaka W
VS
Ehime W

227 Russia - Premier League Women

19:00
Ryazan VDV W
VS
Krasnodar W
20:00
Rubin Kazan W
VS
CSKA Moscow W
21:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Chertanovo W
21:00
Zenit W
VS
Yenisey W
22:00
Rostov W
VS
Zvezda 2005 W

1004 Canada - Premier League

06:00
HFX Wanderers
VS
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Berserkir
VS
Snæfell
23:00
Vatnaliljur
VS
Samherjar
00:00
Kormákur / Hvöt
VS
Úlfarnir

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
KFG
VS
Einherji
21:00
KFS
VS
Vídir
21:00
Ellidi
VS
Sindri
23:00
Höttur / Huginn
VS
Tindastóll

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Bayside United Res.
VS
St. George Willawong Res
13:00
Acacia Ridge Res.
VS
Toowong Res.
13:00
Albany Creek Res.
VS
Univ. Queensland Res.

99474 World - Club Friendlies Women

17:00
UJ Krakow W
VS
Resovia Rzeszów W
19:00
Luzern W
VS
Freiburg W
19:00
Carl Zeiss Jena W
VS
Turbine Potsdam W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Monte Carlo
VS
Polícia
20:00
Casa de Portugal
VS
Tak Chun Ka I

224 Bulgaria - Super Cup

00:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
CSKA Sofia

227 Russia - Super Cup

23:00
เซนิต
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

479 Japan - Japan Football League

13:00
Honda Lock
VS
Osaka

1233 Finland - Kolmonen

19:00
LaPa
VS
Union Plaani
19:00
Nykarleby IK
VS
KPV Akatemia
19:00
Toejoen Veikot
VS
Peimari United
22:00
JyTy Turku
VS
Åland