lsm99

ตารางบอล 23 ก.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

16:00
Polkowice
VS
Odra Opole
16:00
เซลต้า บีโก้
VS
Sanluqueño
17:00
Korona Kielce
VS
Sandecja Nowy Sącz
19:00
เลเวอร์คูเซ่น
VS
ไฟร์บวร์ก
19:30
นอริชซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
20:00
โกรนิงเงิน
VS
FC Volendam
20:15
นอริชซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
20:30
โกรนิงเงิน
VS
ฮีเรนวีน
21:00
FC Eindhoven
VS
Lommel United
21:00
Roda JC Kerkrade
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
21:00
Crotone
VS
Cotronei
21:15
สตุทท์การ์ดต
VS
Arminia Bielefeld
22:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Puszcza Niepołomice
22:00
ŁKS Łódź
VS
Znicz Pruszków
22:00
อาโปเอล
VS
Bnei Sakhnin
22:00
อตาลันต้า
VS
Modena
22:00
Ternana
VS
Grosseto
22:00
PAEEK
VS
Onisilos
22:00
PAEEK
VS
Onisilos
22:00
ดินาโมเคียฟ
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
22:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Arka Gdynia
22:30
Kalisz
VS
Hapoel Tel Aviv
23:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
23:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
NAC Breda
23:00
FC Dordrecht
VS
Almere City
23:00
เบรสชา
VS
Real Calepina
23:00
Antalyaspor
VS
Tadamon Sour
23:15
ลิเวอร์พูล
VS
ไมนซ์
23:30
Jeddeloh
VS
Rödinghausen
23:30
ลาซิโอ
VS
Triestina
23:30
Szombathelyi Haladás
VS
Mannsdorf
23:30
Szombathelyi Haladás
VS
Al Ittifaq
00:00
Go Ahead Eagles
VS
วิเทสส์
00:00
วีวีวี เวนโล
VS
Helmond Sport
00:00
Atlas Delmenhorst
VS
VfL Oldenburg
00:00
Racing Santander
VS
Sporting Gijon II
00:00
นูมานเซีย
VS
แอตเลติโก มาดริด
00:00
Neckarsulmer SU
VS
Astoria Walldorf
00:00
Olimpia Elbląg
VS
Przodkowo
00:30
Unionistas de Salamanca
VS
เรอัล บายาโดลิด
00:30
Taverne
VS
Chiasso
00:30
Rotenburger SV
VS
Buchholz
00:30
Stern Marienfelde
VS
Stern
01:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
มิดเดิลส์เบรอ
01:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:00
Figueres
VS
Barcelona II
01:00
L'Escala
VS
Barcelona II
01:30
Aylesbury United
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:30
Northwood
VS
Chesham United
01:45
Hampton & Richmond
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
AFC Emley
VS
Stocksbridge Park Steels
01:45
Campion
VS
Silsden

11 บุนเดิสลีกา 2

01:30
ชาลเก้ 04
VS
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

00:00
Osnabrück
VS
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

23:00
Greuther Fürth II
VS
Bayreuth
23:30
Viktoria Aschaffenburg
VS
Buchbach
23:30
Schalding-Heining
VS
Nürnberg II
00:00
Unterhaching
VS
Wacker Burghausen
00:00
Bayern München II
VS
Heimstetten
00:00
1860 Rosenheim
VS
Aubstadt
00:30
Memmingen
VS
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
Chemnitzer FC
VS
Tennis Borussia
00:00
Germania Halberstadt
VS
Hertha BSC II
00:00
Tasmania Berlin
VS
Babelsberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

00:00
1. SC Feucht
VS
DJK Bamberg
00:00
Ammerthal
VS
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

23:30
Pullach
VS
Ismaning

143 Austria - Tipico Bundesliga

01:30
Sturm Graz
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Austria Wien II
VS
Wacker Innsbruck
23:30
Amstetten
VS
Floridsdorfer AC
23:30
Juniors OÖ
VS
Lafnitz
23:30
SV Horn II
VS
Vorwärts Steyr
23:30
Kapfenberger SV
VS
Liefering
01:25
St. Pölten
VS
Rapid Wien II

556 Belgium - Pro League

01:45
Standard Liège
VS
เกงค์

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Tsarsko selo
VS
Cherno More
01:00
Beroe
VS
Lokomotiv Sofia 1929

266 Croatia - 1. HNL

01:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

23:00
Vysočina Jihlava
VS
Varnsdorf
23:00
Táborsko
VS
Zbrojovka Brno

245 Czech Republic - Czech Cup

22:00
Havířov
VS
Vratimov
23:00
Havlickuv Brod
VS
Velké Meziříčí
23:00
Bzenec
VS
Uherský Brod
23:00
Slavičín
VS
Holesov

320 Denmark - First Division

23:30
Fredericia
VS
Hobro
00:00
FC Helsingør
VS
Fremad Amager
00:00
Horsens
VS
HB Køge

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
HIFK
VS
KTP

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
ÍBV
VS
Grindavík
01:00
Thór
VS
Grótta
02:15
Víkingur Ólafsvík
VS
Fram

1796 Iceland - 2. Deild

02:15
Völsungur
VS
Fjardabyggd

455 Republic of Ireland - FAI Cup

01:45
Athlone Town
VS
Waterford United
01:45
St Patrick's
VS
Bray Wanderers
01:45
UCD
VS
Shelbourne
01:45
Wexford Youths
VS
Cabinteely
02:00
Maynooth Univ.
VS
Malahide United
02:00
St. Kevin's Boys
VS
Kilnamanagh
02:00
Shamrock Rovers
VS
Galway United

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
Nieciecza
VS
Stal Mielec
01:30
Lech Poznań
VS
Radomiak Radom

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

02:15
Portimonense
VS
Académica

155 Romania - Liga 1

22:30
Argeş
VS
UTA Arad
01:30
Mioveni
VS
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

00:00
Rostov
VS
Dinamo Moskva

227 Russia - FNL

21:00
Dolgie Prudy
VS
KAMAZ

227 Russia - Youth League

15:00
Rostov U19
VS
Sochi U19
16:00
Ural U19
VS
Spartak Moskva U19
17:00
Nizhny Novgorod U19
VS
Rubin Kazan U19
17:00
Khimki U20
VS
UOR №5 U20
19:00
Ufa U19
VS
Strogino U20
20:00
Dinamo Moskva U19
VS
CSKA Moscow U19
20:00
Krylya Sovetov U19
VS
Akademiya Konoplev U20
21:00
Akhmat Grozny U19
VS
Zenit U19
22:00
Lokomotiv Moskva U19
VS
Krasnodar U19

296 Serbia - Super Liga

22:30
Radnički Kragujevac
VS
Spartak Subotica
01:00
Voždovac
VS
Proleter Novi Sad
05:00
Novi Pazar
VS
Čukarički

401 Slovakia - Fortuna Liga

01:00
Trenčín
VS
Zlaté Moravce

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Tabor Sežana
VS
Celje

62 Switzerland - Challenge League

01:30
Thun
VS
Yverdon Sport
01:30
Neuchâtel Xamax
VS
Aarau
01:30
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Winterthur

86 Ukraine - Premier League

23:30
Lviv
VS
Mariupol

44 Argentina - Superliga

05:00
Atlético Tucumán
VS
Huracán

44 Argentina - Primera B Nacional

06:00
Tristán Suárez
VS
Almagro

5 Brazil - Serie B

07:30
Avaí
VS
Operário PR
02:00
Londrina
VS
Remo
06:00
Ponte Preta
VS
Goiás

5 Brazil - Serie C

02:00
Criciúma
VS
Figueirense
06:00
Oeste
VS
Paraná

80 Chile - Primera B

07:30
San Luis
VS
Univ. Concepción

353 Colombia - Torneo Betplay

04:00
Boca Juniors de Cali
VS
Boyacá Chicó

458 Mexico - Liga MX

09:00
Querétaro
VS
América

1190 Paraguay - Division 1

06:00
Sol de América
VS
Sportivo Luqueño

338 Peru - Primera Division

01:15
Cienciano
VS
Academia Cantolao
03:30
Carlos Manucci
VS
Deportivo Municipal

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:25
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
08:30
Austin
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
New York RB II
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:30
Charleston Battery
VS
Charlotte Independence

614 Algeria - Ligue 1

23:45
CA Bordj Bou Arreridj
VS
Tlemcen
00:00
JS Saoura
VS
ASO Chlef
00:00
RC Relizane
VS
JS Kabylie
00:00
Olympique Médéa
VS
Paradou AC
00:00
CR Belouizdad
VS
NC Magra
02:30
USM Alger
VS
US Biskra
02:30
MC Alger
VS
JSM Skikda
02:30
USM Bel Abbès
VS
NA Hussein Dey
03:00
MC Oran
VS
CS Constantine
03:00
Aïn M'lila
VS
ES Sétif

16175 Libya - Premier League

22:00
Al-Akhdar
VS
Al-Nasr
22:00
Ngom Egdabya
VS
Al Hilal
22:00
Khaleej Sart
VS
Al-Tahaddi
22:30
Abu Salim
VS
Al-Madina
22:30
Alittihad Misurata
VS
Almahalla
01:00
Al Ahli Tripoli
VS
Al-Khmes

1424 Morocco - Botola Pro

01:30
Difaâ El Jadida
VS
Youssoufia Berrechid
01:30
Rapide Oued Zem
VS
Moghreb Tétouan
01:30
RSB Berkane
VS
FUS Rabat
01:30
Raja Casablanca
VS
CR Khemis Zemamra

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Salt
VS
Ma'an
00:30
Al Buqa'a
VS
Sahab

5618 China PR - League One

16:30
Shaanxi Chang'an
VS
Wuhan Three Towns
18:35
Xinjiang Tianshan
VS
Chengdu Qianbao
19:00
Sichuan
VS
Nanjing City

712 Korea Republic - K-League 1

17:30
Suwon Bluewings
VS
Incheon United

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

20:00
Ethiopia U23
VS
Burundi U23

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Peñarol
VS
Nacional
07:30
Rosario Central
VS
Deportivo Táchira

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Internacional
VS
Olimpia

1233 Finland - Kakkonen

22:30
SalPa
VS
KaaPo
23:00
TPV
VS
I-Kissat

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Tulevik II
VS
Ganvix
23:00
Helios
VS
Rakvere Tarvas
23:00
Pärnu
VS
TJK Legion II
23:30
TransferWise
VS
Tallinna Kalev

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Brisbane Knights
VS
Acacia Ridge

98 Australia - Npl Tasmania

16:30
Launceston City
VS
Riverside Olympic

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Brisbane Roar II
VS
Gold Coast Knights
16:30
Moreton Bay United
VS
Peninsula Power

98 Australia - Npl South Australian

17:45
Adelaide United ||
VS
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

16:30
Melbourne Knights
VS
Green Gully
16:45
Port Melbourne
VS
Heidelberg United
17:30
Bentleigh Greens
VS
Altona Magic

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Treibach
VS
Ried II
00:00
Weiz
VS
Gleisdorf 09
00:00
Bad Gleichenberg
VS
Kalsdorf
00:00
Deutschlandsberger SC
VS
Wolfsberger AC II
00:00
Hertha
VS
Gurten
00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Wels
00:00
Allerheiligen
VS
St. Anna

227 Russia - Pfl

18:30
Dinamo Barnaul
VS
Zenit Izhevsk
20:00
Irtysh
VS
Amkar Perm'
21:00
Fakel II
VS
Sakhalin
22:00
Metallurg Vidnoye
VS
Rodina Moskva
22:30
Ryazan
VS
Salyut Belgorod
23:00
Chernomorets
VS
Legion Dynamo
23:00
Krasava Odintsovo
VS
Leningradets

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Ferroviário de Lichinga
VS
Textáfrica
19:30
ENH Vilankulo
VS
Songo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:30
Honka W
VS
HPS W

458 Mexico - Liga Mx Women

05:00
América W
VS
Puebla W

3483 USA - USL League One

06:00
New England II
VS
Toronto II

44 Argentina - Reserve League

20:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Huracán Res.
20:00
Platense Res.
VS
Aldosivi Res.
20:00
Colón Res.
VS
Lanús Res.
20:00
San Lorenzo Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Banfield Res.
VS
Boca Juniors Res.
20:00
Patronato Res.
VS
Sarmiento Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
VS
Godoy Cruz Res.
20:00
Rosario Central Res.
VS
Vélez Sársfield Res.
20:00
River Plate Res.
VS
Unión Santa Fe Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
VS
Independiente Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Arsenal Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
VS
Newell's Old Boys Res.
01:00
Racing Club Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.

98 Australia - Victoria NPL Youth League

15:15
Bentleigh Greens U21
VS
Altona Magic U21

1004 Canada - Premier League

07:00
Forge
VS
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
SR
VS
KH

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

00:00
Bezau
VS
Lochau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Brisbane Knights Res.
VS
Acacia Ridge Res.

99474 World - Club Friendlies Women

23:00
Borussia Bocholt W
VS
SGS Essen W

453172 Macao - Primeira Division

20:00
Tak Chun Ka I
VS
Lun Lok

1233 Finland - Kolmonen

22:00
PJK
VS
NoPS
22:15
SexyPöxyt
VS
Espoon Tikka
22:30
Kultsu
VS
KyPa
22:30
P-Iirot
VS
JyTy Turku
22:30
MaPS
VS
Toejoen Veikot
22:30
VG-62
VS
TPK
23:00
Jyväskylä Blackbird
VS
Warkaus
23:00
LehPa
VS
PAVE
23:00
PKKU II
VS
Kontu
23:00
PuiU Helsinki
VS
LPS
23:00
JanPa
VS
TKT
23:00
Loiske
VS
PP-70
23:30
Kuusysi
VS
Futura
00:15
Valtti
VS
Kapina
00:15
Espoo II
VS
SAPA III