lsm99

ตารางบอล 24 ก.ค. 2564

479 เจลีก

17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
สากัน โตสู
VS
เซเรโซ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

07:00
Jong AZ
VS
FC Volendam
07:00
Bochum
VS
โตริโน่
07:00
Debrecen
VS
Diósgyőr
07:00
เลกาเนส
VS
Talavera CF
07:00
Kolding IF
VS
Silkeborg
14:00
Asenovets
VS
Borislav 2009
14:00
Nesebar
VS
Chernomorets 1919 Burgas
15:00
Tychy 71
VS
Jastrzębie
15:00
เกตาเฟ่
VS
Atromitos
15:00
เอสปันญ่อล
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
15:00
Bucovina Radauti
VS
CSM Iaşi
15:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Foresta Suceava
15:00
Benesov
VS
Bohemians 1905 II
15:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Balmazújvárosi
15:00
Vranov nad Topľou
VS
Snina
15:00
CSA Steaua Bucureşti
VS
Unirea Constanța
15:00
Astra
VS
Blejoi Vispeşti
15:00
Jarun
VS
Karlovac 1919
15:00
Ripensia Timişoara
VS
ASU Poli Timişoara
15:00
Benatky nad Jizerou
VS
Horky nad Jizerou
15:30
Hanácká
VS
Zlín II
15:30
Sesvete
VS
Kustošija
16:00
Paksi SE
VS
Budafoki MTE
16:00
SKRA Częstochowa
VS
Górnik Zabrze II
16:00
Real Sociedad II
VS
เออิบาร์
16:00
น็องต์
VS
แบรสต์
16:00
Stomil Olsztyn
VS
Sokół Ostróda
16:00
BW Lohne
VS
VfB Oldenburg
16:00
Komárom
VS
MTK II
16:00
Socuéllamos
VS
Linares Deportivo
16:00
Slovan Rosice
VS
Zbrojovka Brno II
16:00
Olimpia Grudziądz
VS
Elana Toruń
16:00
Cham
VS
Thalwil
16:00
Hutnik Krakow
VS
Polonia Bytom
16:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
Mirandés
16:30
Amorebieta
VS
UD Logroñés
16:30
Osasuna II
VS
SD Logroñés
17:00
FC Den Bosch
VS
MVV Maastricht
17:00
Widzew Lodz
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
17:00
Skive
VS
Aarhus Fremad
17:00
B 93
VS
FA 2000
17:00
Hillerød
VS
Frem
17:00
Middelfart
VS
HIK
17:00
Brønshøj
VS
Roskilde
17:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Kalisz
17:30
Volendam II
VS
Jong AZ
17:40
Wieczysta Kraków
VS
Resovia Rzeszów
17:40
Katowice
VS
Goczałkowice Zdrój
18:00
เฮราเคิล
VS
NEC
18:00
วิลเลม ทเว
VS
Lierse Kempenzonen
18:00
West Didsbury & Chorlton
VS
Altrincham
18:00
De Graafschap
VS
Telstar
18:00
ฮัลล์ซิตี
VS
Mansfield Town
18:00
แร็งส์
VS
Lens
18:00
AB
VS
Næstved
18:00
Porz
VS
Düren Merzenich
18:00
Fortuna Köln II
VS
FV Engers 07
18:00
วัตฟอร์ด
VS
เบรนท์ฟอร์ด
18:30
Bromley
VS
Ebbsfleet United
18:30
Cleethorpes Town
VS
Grantham Town
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Greifswalder FC
19:00
Bedford Town
VS
Wealdstone
19:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
Exeter City
19:00
Leamington
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Jong Utrecht
VS
Go Ahead Eagles
19:00
St. Johnstone
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
19:00
Jong PSV
VS
Schalke 04 II
19:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
19:00
Oldham Athletic
VS
เบิร์นลีย์
19:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
Wrexham
19:00
Kickers Offenbach
VS
Bergisch Gladbach
19:00
Wuppertaler SV
VS
Germania Ratingen
19:00
ASC Dortmund
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Monheim
VS
FSV Vohwinkel
19:00
Belper Town
VS
Coalville Town
19:30
บริสตอลซิตี
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
19:30
พีอีซี ซโวลล์
VS
SC Cambuur
19:30
แร็งส์
VS
Lens
20:00
เรดิง
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Preußen Münster
20:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
Greuther Fürth
20:00
Monza
VS
Pro Sesto
20:00
Cliftonville
VS
Newry City AFC
20:00
Coleraine
VS
Annagh United
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
เม็ตซ์
21:00
Northampton Town
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
วัตฟอร์ด
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
East Grinstead Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Tavistock
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
เซลติก
VS
เวสต์แฮม
21:00
Dartford
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
Barrow
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
Ashton United
VS
Altrincham
21:00
Banbury United
VS
Solihull Moors
21:00
Maidstone United
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
พอร์ตสมัท
21:00
Cheltenham Town
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
Dover Athletic
VS
Folkestone Invicta
21:00
Metropolitan Police FC
VS
Eastleigh
21:00
Weymouth
VS
Swindon Town
21:00
Bradford City
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
Borussia Hildesheim
VS
Hagen / ​Uthlede
21:00
ดอร์ทมุนด์
VS
แอธเลติก บิลเบา
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
Stratford Town
VS
Yeovil Town
21:00
Maidenhead United
VS
Leyton Orient
21:00
AFC Telford United
VS
Notts County
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
คริสตัล พาเลซ
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
แบล็กพูล
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
Harrogate Town
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
สคันธอร์ป
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
โวล์ฟสบวร์ก
VS
โมนาโก
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
สวอนซีซิตี
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
นีซ
VS
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:00
Warrington Town
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Fylde
VS
โรชเดล
21:00
สโตกซิตี
VS
แอสตันวิลลา
21:00
AFC Hornchurch
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Sheerwater
VS
Woking
21:00
Poole Town
VS
Torquay United
21:00
Vicenza
VS
กายารี่
21:00
Ramsbottom United
VS
Bury AFC
21:00
Radcliffe Borough
VS
Chester
21:00
Nantwich Town
VS
Whitchurch Alport
21:00
Crusaders
VS
H&W Welders
21:00
Chelmsford City
VS
Boreham Wood
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Curzon Ashton
21:00
Eastbourne Borough
VS
Kingstonian
21:00
Ware
VS
Royston Town
21:00
East Thurrock United
VS
Concord Rangers
21:00
Bath City
VS
Gloucester City
21:00
Frome Town
VS
Yate Town
21:00
Rushall Olympic
VS
Stafford Rangers
21:00
Hyde United
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Haringey Borough
VS
Oxford City
21:00
Wattenscheid 09
VS
Lüner SV
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
Basford United
VS
Leek Town
21:00
Shepshed Dynamo
VS
Sheffield
21:00
North Ferriby
VS
Albion Sports
21:00
Chatham Town
VS
Welling United
21:00
Blyth Spartans
VS
South Shields
21:00
Ginsheim
VS
Koblenz
21:00
Sokół Kleczew
VS
Kalisz
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
อาแจกซ์
21:30
โบโลญญ่า
VS
FeralpiSalò
22:00
อองเช่ร์
VS
Troyes
22:00
โคโลญจน์
VS
Elversberg
22:00
Westerlo
VS
OFI
22:00
Podbeskidzie
VS
Garbarnia Kraków
22:00
Győri ETO
VS
Várda SE
22:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
สตราส์บูร์ก
22:00
ลอริยองต์
VS
บอร์กโดซ์
22:00
Miedź Legnica
VS
Chrobry Głogów
22:00
เวโรน่า
VS
Virtus Verona
22:00
Spezia
VS
เลชเช่
22:00
Pisa
VS
Cremonese
22:00
Red Star
VS
UNFP
22:00
Perugia
VS
Montevarchi Calcio
22:00
เอซี มิลาน
VS
Modena
22:00
โฟรซิโนเน่
VS
Alatri
22:00
Ohrid
VS
Rabotnicki
22:00
Sokol Zápy
VS
Viktoria Plzen II
22:00
Rapperswil-Jona
VS
YF Juventus
22:00
FC BW Friesdorf
VS
Mülheim-Kärlich
22:00
Pehchevo
VS
FK Sloga Vinica 1934
22:30
Trento Calcio 1921
VS
ปาร์มา
22:30
นาโปลี
VS
Pro Vercelli
22:30
เบรสชา
VS
Renate
22:30
Reggina
VS
Sambenedettese
22:30
Bövinghausen
VS
TuS Haltern
23:00
แรนส์
VS
เลบันเต้
23:00
Sparta Petegem
VS
Deinze
23:00
อูเทรชท์
VS
Volos NFC
23:00
Sutton United
VS
Aldershot Town
23:00
Tempo Overijse
VS
RWDM
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
ซัสเซาโล่
VS
Südtirol
23:00
แซงต์ เอเตียน
VS
Clermont
23:00
Cuoiopelli
VS
เอ็มโปลี
23:00
วิเทสส์
VS
Lommel United
23:00
Sirens
VS
Floriana
23:00
Hamrun Spartans
VS
Balzan
23:00
ยูเวนตุส
VS
Cesena
23:00
Mačva Šabac
VS
Bačka Palanka
23:00
Trajal Krusevac
VS
Borac Čačak
23:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
ไบรท์ตัน
23:30
Ponikve
VS
Bistra
00:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
บาเลนเซีย
VS
FC Cartagena
00:00
บาร์เซโลน่า
VS
คิโรน่า
00:00
มาลากา
VS
Sevilla II
00:00
เรอัล เบติส
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:00
Villalbés
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
Orléans
00:00
Real Avilés
VS
เรอัล โอเบียโด้
00:00
Petrolul 52
VS
Concordia Chiajna
00:00
Zalaegerszegi TE
VS
AEK Larnaca
00:30
Heist
VS
Standard Liège
00:30
Aris
VS
Hapoel Katamon
00:30
Recreativo Huelva
VS
Real Betis II
01:00
Honvéd
VS
บียาร์เรอัล
01:00
Ponferradina
VS
เรอัล บายาโดลิด
01:00
UD Ibiza
VS
มาจอร์กา
01:00
Conil
VS
San Fernando CD
01:00
CD Badajoz
VS
Benfica II
01:30
Algeciras
VS
กาดิซ
02:00
บราก้า
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:00
เอลเช่
VS
เรอัลซาราโกซา
03:30
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
VS
Porto II

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Darmstadt 98
VS
Jahn Regensburg
18:30
Heidenheim
VS
พาเดอร์บอร์น
18:30
Dynamo Dresden
VS
Ingolstadt
18:30
Hansa Rostock
VS
Karlsruher SC
01:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

19:00
Waldhof Mannheim
VS
Magdeburg
19:00
Havelse
VS
Saarbrücken
19:00
Kaiserslautern
VS
Eintracht Braunschweig
19:00
Hallescher FC
VS
Meppen
19:00
Zwickau
VS
Borussia Dortmund II
19:00
1860 München
VS
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Schweinfurt
VS
Rain / Lech
22:00
Pipinsried
VS
Augsburg II
22:00
Eichstätt
VS
Illertissen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

17:00
BAK '07
VS
Carl Zeiss Jena
18:00
Altglienicke
VS
FSV Optik Rathenow
18:00
Union Fürstenwalde
VS
Auerbach
21:00
Lokomotive Leipzig
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Seligenporten
VS
Karlburg
19:00
Ansbach
VS
Gebenbach
20:00
Bayern Hof
VS
Neumarkt Germany
21:00
Cham
VS
ATSV Erlangen
21:00
TSV Abtswind
VS
Vatan Spor
21:00
Großbardorf
VS
Vilzing
21:00
Sand
VS
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Landsberg
VS
Jahn Regensburg II
19:00
Dachau
VS
Donaustauf
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Schwabmünchen
22:00
Gundelfingen
VS
Ingolstadt II
22:00
Hallbergmoos-Goldach
VS
Türkspor Augsburg
23:00
Garching
VS
Kirchanschöring

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Rapid Vienna
VS
Hartberg
22:00
Rheindorf Altach
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Wattens
VS
Admira

143 ออสเตรียลีก1

01:00
Blau-Weiß Linz
VS
Dornbirn

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Dnepr Mogilev
VS
Naftan
20:30
Slonim
VS
Belshina
22:30
Baranovichi
VS
Krumkachy

556 Belgium - Pro League

21:15
OH Leuven
VS
Zulte-Waregem
23:30
Kortrijk
VS
RFC Seraing
01:45
KV Oostende
VS
Sporting Charleroi

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Radnik Bijeljina
VS
Sloboda Tuzla
02:00
Sloga
VS
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Botev Plovdiv
VS
OFK Pirin
01:00
Levski Sofia
VS
Slavia Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:30
Yantra 1919
VS
Hebar 1918
22:30
Sportist Svoge
VS
Maritsa Plovdiv
22:30
Neftohimik
VS
Spartak Varna
22:30
Strumska slava
VS
Septemvri Sofia
23:00
Septemvri Simitli
VS
Marek
00:00
Sozopol
VS
Dobrudzha 1919

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Slaven Koprivnica
VS
Lokomotiva Zagreb
02:00
Gorica
VS
Šibenik

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Hradec Králové
VS
Bohemians 1905
21:00
Pardubice
VS
Karviná
21:00
Jablonec
VS
Baník Ostrava
00:00
Sparta Praha
VS
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Třinec
VS
Ústí nad Labem
15:15
Chrudim
VS
Sparta Praha II
22:00
Dukla Praha
VS
Vyškov
22:00
Opava
VS
Vlašim
22:00
Lisen
VS
Viktoria Žižkov
22:00
Prostějov
VS
Příbram

245 Czech Republic - Czech Cup

16:00
Nový Jičín
VS
Valašské Meziříčí
20:00
Jiskra Rýmařov
VS
Uničov
22:00
Nove Sady
VS
Viktorie Přerov
22:00
Frydlant
VS
Vítkovice
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Ždírec nad Doubravou
22:00
Sokol Tasovice
VS
Start Brno
22:00
Skaštice
VS
HFK Olomouc
22:00
Beskyd Frenštát
VS
Frýdek-Místek
22:00
Sokol Lanžho
VS
Hodonín-Šardice
22:30
Hranice
VS
Tatran Všechovice
23:00
Velka Bites
VS
Blansko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:00
AaB
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

20:00
Hvidovre
VS
Jammerbugt

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
SJK
VS
Oulu
21:00
HJK
VS
Haka

1233 Finland - Ykkonen

20:00
Jaro
VS
TPS
20:00
PK-35
VS
RoPS
21:00
KPV
VS
VPS
21:00
JIPPO
VS
EIF
21:00
MuSa
VS
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Bastia
VS
นีมส์
00:00
อาเมียงส์
VS
Auxerre
00:00
ก็อง
VS
Rodez
00:00
Dunkerque
VS
Quevilly Rouen
00:00
Grenoble Foot 38
VS
Paris
00:00
Le Havre
VS
แก็งก็อง
00:00
Pau
VS
Nancy
00:00
ตูลูส
VS
Ajaccio
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
Niort

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Kórdrengir
VS
Afturelding
21:00
Vestri
VS
Selfoss

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
ÍR
23:00
KF
VS
Kári
23:00
Magni
VS
KV

455 Republic of Ireland - FAI Cup

21:00
Drogheda United
VS
Derry City
22:00
Fairview Rangers
VS
Finn Harps
01:30
Longford Town
VS
Bangor GGFC

748 Latvia - Virsliga

21:00
Noah Jūrmala
VS
FC Daugavpils / Progress

748 Latvia - First Liga

18:00
Tukums
VS
JDFS Alberts
20:00
Grobiņa
VS
Smiltene
22:00
Albatroz
VS
Super Nova
22:00
Dinamo Riga
VS
Auda
22:00
Rēzekne / BJSS
VS
Saldus SS/Leevon

2345 Moldova - National Division

22:00
Floreşti
VS
Dinamo-Auto
00:00
Sheriff
VS
Zimbru

998 Montenegro - First League

01:00
Rudar
VS
Budućnost
01:30
Iskra
VS
Jezero
01:30
Dečić
VS
Zeta
01:30
Petrovac
VS
Mornar

1578 Norway - NM Cup

18:00
Frigg
VS
KFUM
18:00
Kolstad
VS
Levanger
18:00
Junkeren
VS
Mjølner
19:00
Nordstrand
VS
Bærum
19:00
Vidar
VS
Egersund
19:00
Herd
VS
Hødd
19:00
Tynset
VS
Tiller
19:00
Finnsnes
VS
Senja
19:00
Fløya
VS
Tromsdalen
20:00
Follo
VS
Stabæk
20:00
Funnefoss / Vormsund
VS
Lillestrøm
20:00
Elverum
VS
Kongsvinger
20:00
Express
VS
Start
20:00
Mandalskameratene
VS
Arendal
20:00
Hinna
VS
Bryne
20:00
Vardeneset
VS
Djerv
20:00
Fana
VS
Sotra
20:00
Bjarg
VS
Brann
20:00
Sunndal
VS
Brattvåg
20:00
NTNUI
VS
Stjørdals-Blink
20:00
Skånland
VS
Tromsø
20:30
Skjervøy
VS
Alta
21:00
Gjelleråsen
VS
Eidsvold
21:00
Gjøvik-Lyn
VS
Toten
21:00
Eik Tønsberg
VS
Odd
21:00
Vindbjart
VS
Flekkerøy
21:00
Stord
VS
Haugesund
21:00
Fjora
VS
Sogndal
21:00
Årdal
VS
Florø
21:00
Volda
VS
Kristiansund
21:00
Brodd
VS
Sandnes Ulf
23:00
Lokomotiv Oslo
VS
Kjelsås

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Górnik Łęczna
VS
Cracovia Kraków
22:30
Jagiellonia Białystok
VS
Lechia Gdańsk
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Wisła Płock

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

17:00
Tondela
VS
Gil Vicente
21:30
Estrela Amadora
VS
Vizela
21:30
Mafra
VS
Belenenses
23:00
Academico Viseu
VS
Casa Pia
23:00
Trofense
VS
Sporting Covilhã
23:00
Feirense
VS
Famalicão
00:00
ชาเวช
VS
Farense

155 Romania - Liga 1

22:30
Voluntari
VS
Botoşani
01:30
Academica Clinceni
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

21:30
Khimki
VS
เซนิต
00:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Arsenal Tula
00:00
Rubin Kazan'
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

21:00
Torpedo Moskva
VS
Alaniya Vladikavkaz
22:00
Spartak Moskva II
VS
Yenisey
22:00
Volgar Astrakhan
VS
Neftekhimik
22:00
Fakel
VS
Tom' Tomsk
23:00
Rotor Volgograd
VS
SKA Khabarovsk
23:00
Krasnodar II
VS
Tekstilshchik
00:00
Baltika
VS
Orenburg

1161 Scotland - League Cup

21:00
Stirling Albion
VS
Peterhead
21:00
Arbroath
VS
Kelty Hearts
21:00
East Fife
VS
Elgin City
21:00
Dundee
VS
Forfar Athletic
21:00
Ross County
VS
Montrose
21:00
Livingston
VS
Cowdenbeath
21:00
Raith Rovers
VS
Alloa Athletic
21:00
Ayr United
VS
Falkirk
21:00
Hamilton Academical
VS
Albion Rovers
21:00
Motherwell
VS
Annan Athletic
21:00
Queen of the South
VS
Airdrieonians
21:00
Kilmarnock
VS
Stranraer
21:00
Greenock Morton
VS
Clyde
21:00
Dunfermline Athletic
VS
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

23:55
Radnički Niš
VS
Napredak
02:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Mladost Lučani

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Liptovský Mikuláš
VS
สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Ružomberok
VS
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Námestovo
VS
Banska Bystrica
22:00
Futura Humenne
VS
Podbrezová
22:00
Partizán Bardejov
VS
Šamorín
22:00
Slavoj Trebišov
VS
Petržalka akadémia
22:00
Komárno
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Bravo
VS
Aluminij
01:15
Koper
VS
Mura

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Mjällby
VS
มัลโม่
22:30
Sirius
VS
Degerfors

47 Sweden - Superettan

22:00
Landskrona
VS
GIF Sundsvall
22:00
Brage
VS
Trelleborg

62 Switzerland - Super League

23:00
Luzern
VS
ยังบอยส์
01:30
Lausanne Sport
VS
St. Gallen

86 Ukraine - Premier League

21:00
Veres
VS
Kolos Kovalivka
23:30
ชัคตาร์
VS
Inhulets

86 Ukraine - Second League: Group A

21:00
Munkács
VS
Chernihiv

44 Argentina - Superliga

07:15
Platense
VS
Aldosivi
23:30
Colón
VS
Lanús
01:45
San Lorenzo
VS
Central Cordoba SdE
04:00
Racing Club
VS
Gimnasia La Plata
06:15
Banfield
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Estudiantes Caseros
VS
Almirante Brown
01:00
Gimnasia Jujuy
VS
Deportivo Santamarina
01:00
Guillermo Brown
VS
Brown de Adrogué
01:10
Ferro Carril Oeste
VS
Club Atlético Güemes
01:30
Barracas Central
VS
San Telmo
01:30
Independiente Rivadavia
VS
Villa Dálmine
01:30
Atlético Rafaela
VS
San Martín San Juan
05:00
Alvarado
VS
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

03:00
Grêmio
VS
América Mineiro
05:00
Palmeiras
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

02:30
Vila Nova
VS
Cruzeiro
02:30
Confiança
VS
Botafogo
05:30
Náutico
VS
Brusque

5 Brazil - Serie C

21:00
Tombense
VS
Volta Redonda
01:00
Ypiranga Erechim
VS
EC São José
03:00
Floresta
VS
Ferroviário
03:00
Novorizontino
VS
Mirassol
05:00
Botafogo PB
VS
Santa Cruz

80 Chile - Primera Division

07:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
Unión Española
02:00
Ñublense
VS
Antofagasta
04:30
Melipilla
VS
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

22:00
Deportes Iquique
VS
Santiago Morning
02:00
Deportes Santa Cruz
VS
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Atlético Huila
VS
Patriotas Boyacá
03:30
Rionegro Águilas
VS
América de Cali
05:40
Jaguares de Córdoba
VS
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Llaneros
VS
Atlético
05:30
Leones FC
VS
Orsomarso

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Aucas
VS
Mushuc Runa
03:00
Olmedo
VS
Universidad Católica
05:30
Macará
VS
Guayaquil City

458 Mexico - Liga MX

07:00
Necaxa
VS
Santos Laguna
09:00
Juárez
VS
Toluca
04:00
Pachuca
VS
León

1190 Paraguay - Division 1

05:30
Nacional Asunción
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Atlético
VS
Sport Huancayo
01:15
Ayacucho
VS
Sport Boys
03:30
Alianza Universidad
VS
Alianza Lima
05:00
Sporting Cristal
VS
Universidad San Martín

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Sud América
VS
Fénix
05:15
Torque
VS
Cerrito

158 Uruguay - Segunda Division

22:45
Central Español
VS
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Colorado Springs
VS
Louisville City
09:00
Real Monarchs
VS
Las Vegas Lights
06:00
Hartford Athletic
VS
Miami FC II
06:00
Indy Eleven
VS
Birmingham Legion
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Loudoun United

911 Angola - Girabola

21:00
1º de Agosto
VS
Santa Rita
21:00
Desportivo Huíla
VS
Petro de Luanda
21:00
Cubango
VS
Académica do Lobito
21:00
Ferroviário do Huambo
VS
Sporting de Cabinda
21:00
Sagrada Esperança
VS
Progresso
21:00
Recreativo do Libolo
VS
Wiliete
21:00
Baixa de Kassange
VS
Interclube
21:00
Onze Bravos
VS
Recreativo da Caála

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
SAB Spartans
04:00
Mt. Rich
VS
Camerhogne
05:30
Mt. Rich
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
St. John's
VS
Hard Rock
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Chantimelle
06:15
Eagles Super Strikers
VS
Hurricanes

1179 Kenya - Premier League

18:00
Vihiga United
VS
Zoo Kericho

16175 Libya - Premier League

22:30
Al-Ittihad
VS
Olympic Azzaweya

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
FAR Rabat
VS
Olympic Safi
01:15
Chabab Mohammédia
VS
Wydad Casablanca
03:30
Mouloudia Oujda
VS
Hassania Agadir
03:30
Ittihad Tanger
VS
Maghreb Fès

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Ramtha
VS
Al Jazeera
00:30
Al Jalil
VS
Shabab Al Ordon

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Baridhara
VS
Abahani Chittagong
17:00
Brothers Union
VS
Rahmatgonj MFS

1004 Canada - PCSL

04:00
Penticton
VS
Kamloops City
04:00
Okanagan
VS
Port Moody Rangers

5618 China PR - Super League

17:00
Shenzhen
VS
Henan Jianye
17:00
Shandong Luneng
VS
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Shijiazhuang Ever Bright
VS
Qingdao Hainiu
19:00
Guangzhou R&F
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Pohang Steelers
VS
Seoul

712 Korea Republic - National League

15:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Cheonan City
17:00
Gimpo
VS
Changwon City
17:00
Gimhae City
VS
Daejeon Korail
17:00
Ulsan Citize
VS
Gangneung City

3995 Malaysia - Premier League

15:15
Kuching FA
VS
PBDKT T-Team
15:45
Kelantan
VS
Skuad Projek
20:00
Negeri Sembilan
VS
PKNS

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kedah
VS
Pulau Pinang
20:00
Kuala Lumpur
VS
Selangor
20:00
Terengganu
VS
Perak
20:00
MISC
VS
Sabah

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Deportivo Paraguayo
VS
Central Ballester
01:00
Juventud Unida G.
VS
Deportivo Muñiz
01:00
ลูกาโน
VS
Liniers

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
Real Potosí
05:15
Nacional Potosí
VS
Real Tomayapo

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

17:00
Djibouti U23
VS
South Sudan U23
20:00
Uganda U23
VS
Tanzania U23

99474 World - CONCACAF Gold Cup

06:30
กาตาร์
VS
เอลซัลวาดอร์

99474 World - Olympic Games Women

14:30
ชิลี W
VS
แคนาดา W
15:00
จีน W
VS
Zambia W
15:30
สวีเดน W
VS
ออสเตรเลีย W
17:30
ญี่ปุ่น W
VS
Great Britain W
18:00
เนเธอร์แลนด์ W
VS
บราซิล W
18:30
นิวซีแลนด์ W
VS
สหรัฐอเมริกา W

1233 Finland - Kakkonen

21:00
PeKa
VS
MiPK
21:00
KäPa
VS
PKKU
21:00
Atlantis
VS
NJS
21:00
JäPS
VS
Reipas
21:00
KuFu-98
VS
MYPA
22:00
Ilves II
VS
GrIFK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Ängelholm
VS
Ullared

5 Brazil - Acreano

03:00
Andirá
VS
Nauas
05:00
Sao Francisco
VS
Vasco da Gama AC

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Grapiuna Itabuna
VS
Botafogo BA

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Cabofriense
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Duque de Caxias
VS
Audax Rio
01:00
Gonçalense
VS
CFRJ / Marica
01:00
Artsul
VS
Angra dos Reis
01:00
Americano
VS
América RJ
01:00
Friburguense
VS
Macaé

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Tupynambás
VS
Guarani MG
01:00
Betim
VS
Uniao Luziense
01:00
Democrata SL
VS
Tupi
01:30
Nacional AC MG
VS
Aymorés
02:00
Villa Nova
VS
Serranense

5 Brazil - Amapaense

03:00
Independente AP
VS
Trem

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Colegiales
VS
Argentino Quilmes
01:00
Fénix
VS
JJ Urquiza
01:00
Defensores Unidos
VS
Sacachispas
01:00
Villa San Carlos
VS
Acassuso
01:00
Deportivo Armenio
VS
Cañuelas
01:00
Comunicaciones
VS
Flandria
01:00
UAI Urquiza
VS
Deportivo Merlo
01:05
Talleres Remedios
VS
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Gimnasia y Tiro
01:30
Crucero del Norte
VS
Sportivo Las Parejas

909440 Cambodia - C-League

15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Svay Rieng
15:30
Soltilo Angkor
VS
Nagacorp
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Visakha

866998 Fiji - National Football League

10:00
Ba
VS
Labasa

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Daejeon Citizen
VS
Busan I'Park
18:00
Ansan Greeners
VS
Sangju Sangmu

2405 Estonia - Estonian Cup

18:00
Warrior
VS
Kristiine JK
20:00
Tartu Kalev
VS
Läänemaa JK II
23:00
Flora II
VS
Karsklus
23:00
JK Poseidon
VS
Kuressaare
23:00
Saku Sporting
VS
Tammeka
23:00
Legion
VS
Soccernet
23:00
Viimsi
VS
ReUnited
23:00
Trans
VS
K-Järve JK Järve
23:00
Nõmme United
VS
Imavere

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Western Spirit
VS
Centenary Stormers
15:00
The Gap
VS
Mt Gravatt Hawks
15:00
Bayside United
VS
Albany Creek Excelsior
16:10
The Lakes
VS
Toowong

98 Australia - Capital Territory

10:15
Woden Weston
VS
Gungahlin
16:55
Canberra Olympic
VS
Monaro Panthers

5 Brazil - Brasileiro U20

19:30
Cruzeiro U20
VS
Corinthians U20
01:00
Sport Recife U20
VS
Fortaleza U20
01:00
Fluminense U20
VS
Chapecoense-SC U20
03:00
América Mineiro U20
VS
Atletico-MG U20

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth Glory II
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Perth
VS
Cockburn City
14:00
Floreat Athena
VS
Bayswater City
14:00
Balcatta
VS
Armadale
14:00
Sorrento
VS
Inglewood United
14:00
Rockingham City
VS
ECU Joondalup

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Olympia Warriors
11:15
Clarence Zebras
VS
Kingborough Lions
12:00
Glenorchy Knights
VS
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

15:30
Logan Lightning
VS
Brisbane Strikers
16:30
Redlands United
VS
Queensland Lions
16:30
Magpies Crusaders
VS
Capalaba

488 Iran - Hazfi Cup

22:30
Malavan
VS
Kheybar Khorramabad

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Adelaide Comets
VS
Cumberland United
12:30
NE MetroStars
VS
South Adelaide Panthers
12:30
Sturt Lions
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide City
VS
Adelaide Raiders
15:30
Adelaide Olympic
VS
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Oakleigh Cannons
16:00
Dandenong Thunder
VS
Avondale Heights
16:00
South Melbourne
VS
Dandenong City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
Kyzyl-Zhar
VS
Ordabasy
20:00
Kairat
VS
Arys
21:00
Atyrau
VS
Taraz
22:00
Aktobe
VS
Kaisar

98 Australia - Northern Nsw

14:00
Edgeworth Eagles
VS
Lambton Jaffas
14:00
Weston Bears
VS
Maitland

227 Russia - Pfl

14:00
SKA-Energiya II
VS
Znamya Noginsk
16:00
Ural 2
VS
Nosta
19:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Luki-Energiya
20:00
Tver
VS
Chita
20:00
Volna Kovernino
VS
Dinamo Moskva II
20:00
Chelyabinsk
VS
Orenburg II
20:00
Spartak Tuymazy
VS
Torpedo Miass
20:00
Lada Tolyatti
VS
Volga Ulyanovsk
21:00
SKA Rostov
VS
Spartak Nal'chik
21:00
Anzhi
VS
Rotor-2
21:00
Tuapse
VS
Chayka
21:00
Dinamo St. Petersburg
VS
Baltika BFU
21:00
Khimik Dzerzhinsk
VS
Chertanovo
21:00
Strogino
VS
Saransk
21:00
Zenit Penza
VS
Sokol Saratov
21:00
Tyumen
VS
Novosibirsk
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Mashuk-KMV
22:00
Makhachkala
VS
Druzhba
22:00
Kairat Moskva
VS
Smolensk
22:00
Shinnik
VS
Torpedo Vladimir
22:00
Znamya Truda
VS
Kazanka
22:00
Saturn Ramenskoye
VS
Kolomna
22:00
Kaluga
VS
Dinamo Bryansk
22:30
Forte Taganrog
VS
Alaniya Vladikavkaz II
22:30
Avangard Kursk
VS
Arsenal Tula II
23:00
Essentuki
VS
Biolog

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Ferroviário Nampula
VS
Desportivo Maputo
20:30
LD Maputo
VS
Songo
20:30
Ferroviário Maputo
VS
Desportivo Maputo
20:30
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário Nacala
20:30
ENH Vilankulo
VS
Black Bulls Maputo
20:30
Ferroviário Nampula
VS
Textáfrica
20:30
Incomáti
VS
Costa do Sol
20:30
Ferroviario Beira
VS
Ferroviário de Lichinga
20:30
Desportivo Maputo
VS
Songo
20:30
Ferroviário Nacala
VS
Ferroviário Maputo
20:30
Black Bulls Maputo
VS
Matchedje de Mocuba
20:30
Textáfrica
VS
ENH Vilankulo
20:30
Costa do Sol
VS
Ferroviário Nampula
20:30
Ferroviário de Lichinga
VS
Incomáti
20:30
Ferroviario Beira
VS
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
Ilves W
VS
PK-35 W
21:00
Åland United W
VS
TiPS W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Mazatlán W
VS
Santos Laguna W
00:00
Atlas W
VS
Querétaro W
00:00
Cruz Azul W
VS
Guadalajara W

3483 USA - USL League One

06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Greenville Triumph

2507 Gambia - GFA League

03:00
Tallinding United
VS
Banjul
05:00
Wallidan
VS
Real de Banjul

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Eastern Lions U21
VS
Oakleigh Cannons U21
09:30
South Melbourne U21
VS
Dandenong City U21
12:00
Port Melbourne U21
VS
Heidelberg United U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Avondale Heights U21

1004 Canada - Premier League

01:00
HFX Wanderers
VS
Valour
04:00
York9
VS
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Snæfell
VS
KFR
21:00
ÍBU
VS
KFB
23:00
Léttir
VS
Samherjar
00:00
Kormákur / Hvöt
VS
Vatnaliljur
01:00
Afrika Reykjavik
VS
RB

1796 Iceland - 3. Deild

18:00
Einherji
VS
KFS
21:00
Tindastóll
VS
KFG

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:00
Ludesch
VS
Nenzing
22:00
Andelsbuch
VS
Bizau
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Alberschwende
22:00
Meiningen
VS
Lustenau
23:00
Fussach
VS
Höchst
23:30
Schruns
VS
Göfis

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:45
Bayside United Res.
VS
Albany Creek Res.
13:00
Western Spirit Res.
VS
Centenary Stormers II
13:00
The Gap Res.
VS
Mt Gravatt Res.
14:00
The Lakes Res.
VS
Toowong Res.

99474 World - Club Friendlies Women

19:30
Bayern Munich W
VS
Grasshopper W
21:00
Pogoń Tczew W
VS
Bydgoszcz W
22:30
Freiburg W
VS
Hoffenheim W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Sporting Macau
VS
Hang Sai
20:00
Polícia
VS
Cheng Fung

1796 Iceland - Premier League Women

23:00
Breidablik W
VS
Selfoss W
23:00
Thor Akureyri W
VS
Valur W

479 Japan - Japan Football League

16:00
Honda
VS
Nara Club

1233 Finland - Kolmonen

16:00
IkU
VS
Haka Juniorit
17:00
KoiPS
VS
HPS
17:30
Riverball
VS
JJK Jyväskylä II
18:00
RPS Lions
VS
Liry
18:00
Kirkkonummi
VS
EBK
18:00
ToTe
VS
NuPS
18:00
Peimari United
VS
Åland
18:00
SIF
VS
Virkiä
19:00
HaPK
VS
STPS
19:00
HauPa
VS
RoPo
19:00
TP-47
VS
OPS
19:00
Viikingit
VS
PPJ
19:30
HIFK 2
VS
TiPS
20:15
Finnkurd
VS
MPS/Atletico Malmi