lsm99

ตารางบอล 28 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

00:00
Sheriff
VS
Alashkert
00:00
Neftçi
VS
โอลิมเปียกอส
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Lincoln Red Imps
00:45
Midtjylland
VS
เซลติก
01:00
กาลาตาซาราย
VS
พีเอสวี
01:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Mura
01:15
ยังบอยส์
VS
สโลวาน บราติสลาวา
01:30
Sparta Praha
VS
Rapid Vienna
01:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Kairat

99474 World - Club Friendlies

19:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
19:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
19:00
แอสตันวิลลา
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
เลเวอร์คูเซ่น
VS
อูเทรชท์
21:00
อัลค์มาร์
VS
OFI
21:00
Alanyaspor
VS
Hatayspor
21:00
น็องต์
VS
ลอริยองต์
21:00
Altay
VS
Giresunspor
21:00
Pehchevo
VS
Osogovo
21:30
Antalyaspor
VS
Ümraniyespor
22:00
Doxa
VS
Karmiotissa
22:00
Alessandria
VS
Renate
22:00
Onisilos
VS
Olympiakos
22:00
โฟรซิโนเน่
VS
Viterbese Castrense
22:00
Wieczysta Kraków
VS
NKP Podhale
22:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Sonnenhof Großaspach
22:00
AEK Larnaca
VS
Dhamk
22:30
Troyes
VS
เม็ตซ์
22:30
Virtus Entella
VS
Ligorna
22:30
Spartak Pleven
VS
Dunav 2010
22:30
Buducnost Popovac
VS
Timočanin
23:00
บาเยิร์น มิวนิค
VS
มึนเช่นกลัดบัค
23:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
โมนาโก
23:00
เอ็มโปลี
VS
Pontedera
23:00
Amorebieta
VS
Osasuna II
23:00
Slagelse B&I
VS
Holbæk B&I
23:00
Fenerbahçe
VS
พีอีซี ซโวลล์
23:00
อูดิเนเซ่
VS
Sturm Graz
23:00
Kutno
VS
Sokół Kleczew
23:00
Anorthosis
VS
PAEEK
23:00
Jarun
VS
Rudeš
23:00
Sesvete
VS
Dugo Selo
23:00
Anorthosis
VS
PAEEK
23:00
Teutonia WS
VS
Wuppertaler SV
23:00
Amorebieta
VS
โอซาซูนา
23:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
Crotone
23:00
Omonia Nicosia
VS
Olympiada Lympion
23:15
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
บียาร์เรอัล
23:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Real Sociedad II
23:30
Cultural Leonesa
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
Mirandés
23:30
Bellinzona
VS
ลูกาโน
23:45
บาเลนเซีย
VS
เรอัลซาราโกซา
00:00
Borussia Hildesheim
VS
Arminia Hannover
00:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Drochtersen / Assel
00:00
เอลเช่
VS
เตเนริเฟ
00:00
เลกาเนส
VS
ราโย่ มายาดาฮองด้า
00:00
Stade Plabennec
VS
แบรสต์
00:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
นอริชซิตี
00:00
Lamia
VS
Apollon Smirnis
00:00
อัลกอร์กอน
VS
Crotone
00:00
Cayon
VS
Racing Santander
00:00
Compostela
VS
ลูโก
00:00
FV Fortuna Heddesheim
VS
Astoria Walldorf II
00:00
FC Olympia 1919 Kirrlach
VS
Astoria Walldorf
00:00
Delbrücker SC
VS
Lippstadt 08
00:00
SD Logroñés
VS
Burgos
00:00
UCAM Murcia
VS
Atlético Pulpileño
00:00
Kray
VS
Mülheimer
00:00
Al Shabab
VS
Linense
00:00
เกรนาดา
VS
อัลกอร์กอน
00:00
Javor Ivanjica
VS
Jedinstvo Ub
00:00
Elversberg
VS
Eintracht Trier
00:00
SD Logroñés
VS
Osasuna II
00:15
Bergisch Gladbach
VS
Porz
00:30
FV Bad Vilbel
VS
FC 1906 Erlensee
00:30
Eisbachtal
VS
FC BW Friesdorf
00:30
Siegburger SV
VS
Fortuna Köln
00:45
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
แอตเลติโก มาดริด
01:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
สวอนซีซิตี
01:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
เรอัล เบติส
01:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:00
Cornellà
VS
Manresa
01:00
Radnički Niš
VS
Dubocica
01:00
Paphos
VS
Coruxo
01:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
01:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
01:30
Basford United
VS
Mansfield Town
01:30
Sevenoaks Town
VS
Tonbridge Angels
01:45
Lancaster City
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
01:45
Lichfield City
VS
Barwell
02:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เบรนท์ฟอร์ด
02:00
แซงต์ เอเตียน
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
ปอร์โต้
VS
โรม่า
02:00
Xerez Deportivo
VS
Real Madrid II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
FSV Optik Rathenow
VS
Lokomotive Leipzig
00:00
BFC Dynamo
VS
Energie Cottbus
00:00
Luckenwalde
VS
Eilenburg
00:00
Chemie Leipzig
VS
Germania Halberstadt
00:00
Hertha BSC II
VS
ZFC Meuselwitz
00:00
Lichtenberg
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

23:30
Vilzing
VS
TSV Abtswind
23:30
Vatan Spor
VS
Würzburger FV
23:30
Ammerthal
VS
Cham
23:30
ATSV Erlangen
VS
Ansbach
23:30
Gebenbach
VS
1. SC Feucht
00:00
Eintracht Bamberg
VS
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

23:30
Türkspor Augsburg
VS
Dachau
23:30
Donaustauf
VS
Hankofen-Hailing
23:30
Schwabmünchen
VS
Kottern
23:30
Deisenhofen
VS
Gundelfingen
23:30
Ingolstadt II
VS
Pullach
23:30
Ismaning
VS
1860 München II
23:30
Schwaben Augsburg
VS
Landsberg
00:30
Jahn Regensburg II
VS
Garching
00:30
1880 Wasserburg
VS
Hallbergmoos-Goldach

143 Austria - Austrian Cup

00:00
Kuchl
VS
Blau-Weiß Linz

1233 Finland - Ykkonen

22:30
VPS
VS
Jaro
22:30
RoPS
VS
MuSa
22:30
Klubi-04
VS
JIPPO
22:30
Gnistan
VS
KPV
22:30
EIF
VS
PK-35

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

02:15
Fjölnir
VS
Grindavík
02:15
Kórdrengir
VS
Víkingur Ólafsvík
03:00
Vestri
VS
Grótta

1796 Iceland - 2. Deild

01:00
Völsungur
VS
Haukar
01:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
KF
02:15
Magni
VS
Fjardabyggd
02:15
Thróttur Vogar
VS
ÍR
02:15
KV
VS
Njardvík
02:15
Kári
VS
Reynir

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Haugesund
VS
Strømsgodset
00:00
Lillestrøm
VS
Sarpsborg 08
00:00
Mjøndalen
VS
Stabæk
00:00
Odd
VS
Sandefjord

155 Romania - Romania Cup

21:30
Armata Aurul Brad
VS
Hunedoara
21:30
ACS Poli Timişoara
VS
Cetate Deva
21:30
Nera Bozovici
VS
Progresul Ezeriș
21:30
Universitatea de Vest
VS
Ghiroda
21:30
Fortuna Becicherecu Mic
VS
Avântul Periam
21:30
Gloria Lunca Teuz Cermei
VS
Luceafarul Lotus
21:30
Foresta Tileagd
VS
Luceafărul Oradea
21:30
Sportul Beclean
VS
Someşul Dej
21:30
CS Floreşti
VS
Sănătatea Cluj
21:30
Lăpuş R
VS
Progresul Şomcuţa Mare
21:30
Ştiinţa Beltiug
VS
CSM Satu Mare
21:30
Rapid Jibou
VS
Sportul Simleu
21:30
Voinţa Stremţ
VS
Ocna Mureș
21:30
Industria Galda de Jos
VS
Unirea Alba Iulia
21:30
Steagu Roşu Braşov
VS
Kids Tâmpa Braşov
21:30
Avrig
VS
Olimpic Cetate
21:30
Kinder Sângeorgiu de Mur
VS
Unirea Ungheni
21:30
Golimpiakosz Odorheiu
VS
Odorheiu Secuiesc
21:30
Inter Aninoasa
VS
Pucioasa
21:30
Asalt Bucureşti
VS
Olteniţa
21:30
Viitorul Curita
VS
CSM Bacău
21:30
Moldova Cristești
VS
Dante Botoşani
21:30
Paşcani
VS
Hușana Huși
21:30
Juniorul Suceava
VS
Şomuz Fălticeni
21:30
CSM FC Vaslui
VS
SJ Vaslui
21:30
Victoria Traian
VS
Viitorul Ianca
21:30
Înfrăţirea Jilavele
VS
Recolta Gheorghe Doja
21:30
Pescarusul Sarichioi
VS
Sportul Chiscani
21:30
Năvodari
VS
Gloria Albeşti
21:30
Zimbrul Slobozia Conachi
VS
Sporting Lieşti
21:30
Phoenix Poşta Câlnău
VS
Plopeni
21:30
Inizio Focşani
VS
Targu Secuiesc
21:30
Dunarea Ciocanesti
VS
Înainte Modelu
21:30
Făurei
VS
Agricola Borcea
21:30
Brăneşti
VS
Tunari
21:30
Petrolul 95
VS
Flacăra Moreni
21:30
Maxima Hobaia
VS
Alexandria
21:30
CS Cârcea
VS
Petrolul Potcoava
21:30
Viitorul Şimian
VS
Gilortul
21:30
Sparta Râmnicu Vâlcea
VS
Horezu
21:30
Minerul Costeşti
VS
Jiul Petrosani

227 Russia - Russian Cup

17:00
Strogino
VS
Krasava Odintsovo
20:00
Torpedo Miass
VS
Chelyabinsk
20:00
Irtysh
VS
Dinamo Barnaul
20:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Tver
20:30
Ilpar
VS
Zenit Izhevsk
20:30
Spartak Tuymazy
VS
Volga Ulyanovsk
20:30
Rodina Moskva
VS
Torpedo Vladimir
20:30
Legion Dynamo
VS
Spartak Nal'chik
21:00
Tyumen
VS
Zvezda Perm
21:00
Anzhi
VS
Mashuk-KMV
21:00
SKA Rostov
VS
Forte Taganrog
21:30
Kairat Moskva
VS
Kaluga
22:00
Leningradets
VS
Dinamo St. Petersburg
22:00
Dinamo Bryansk
VS
Smolensk
22:00
Dinamo Vladivostok
VS
Chertanovo
22:00
Volna Kovernino
VS
Shinnik
22:00
Sokol Saratov
VS
Saransk
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Kuban Kholding
22:30
Peresvet Podolsk
VS
Ryazan
23:00
Chayka
VS
Avangard Kursk
23:00
Saturn Ramenskoye
VS
Znamya Noginsk
23:00
Chernomorets
VS
Biolog

62 Switzerland - Challenge League

01:00
FC Schaffhausen
VS
Kriens

44 Argentina - Superliga

07:00
Boca Juniors
VS
San Lorenzo
00:15
Unión Santa Fe
VS
Banfield
00:15
Godoy Cruz
VS
Atlético Tucumán
02:30
Sarmiento
VS
Platense
02:30
Vélez Sarsfield
VS
Defensa y Justicia
04:45
Independiente
VS
Patronato

5 Brazil - Serie B

07:30
Botafogo
VS
CSA
05:00
Avaí
VS
Remo

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Vitória
VS
Grêmio
02:30
Athletico PR
VS
Atlético GO
05:15
Santos
VS
Juazeirense

80 Chile - Primera Division

22:00
Cobresal
VS
Melipilla
02:30
Unión Española
VS
Huachipato
05:00
O'Higgins
VS
Curicó Unido

80 Chile - Primera B

05:30
Univ. Concepción
VS
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
La Equidad
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Copa Betplay

03:00
Patriotas Boyacá
VS
Real San Andres
06:00
Atlético Bucaramanga
VS
Envigado

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Sporting San José
VS
Guanacasteca
09:00
Deportivo Saprissa
VS
Santos de Guápiles
03:00
Grecia
VS
Cartaginés

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Venados
VS
Celaya
09:05
Cimarrones de Sonora
VS
Tapatío

158 Uruguay - Segunda Division

04:00
Uruguay Montevideo
VS
Defensor Sporting
06:30
Albion
VS
Racing

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:30
Las Vegas Lights
VS
Orange County
06:30
Atlanta United II
VS
Tulsa Roughnecks

26833 Grenada - Premier Division

06:30
Hard Rock
VS
Eagles Super Strikers
06:30
SAB Spartans
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:30
Camerhogne
VS
Paradise

16175 Libya - Premier League

22:30
Olympic Azzaweya
VS
Al-Khmes
22:30
Abu Salim
VS
Alittihad Misurata

1424 Morocco - Botola Pro

01:00
Maghreb Fès
VS
Raja Casablanca
01:00
Wydad Casablanca
VS
FAR Rabat
03:30
Olympic Safi
VS
Mouloudia Oujda
03:30
Hassania Agadir
VS
Difaâ El Jadida

5618 China PR - Super League

15:30
Hebei CFFC
VS
Dalian Professional
15:30
Beijing Guoan
VS
Shanghai SIPG
17:30
Tianjin Teda
VS
Changchun Yatai
19:30
Shanghai Shenhua
VS
Wuhan Zall

5618 China PR - League One

16:30
Nanjing City
VS
Guizhou Zhicheng
18:35
Shenyang Urban
VS
Xinjiang Tianshan
19:00
Wuhan Three Towns
VS
Sichuan

3995 Malaysia - Premier League

15:15
Kuching FA
VS
Johor Darul Ta'zim II
15:45
Kelantan
VS
PDRM
20:00
PKNP
VS
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

19:15
Sabah
VS
Pahang
20:00
Melaka United
VS
Terengganu
20:00
Selangor
VS
Johor Darul Ta'zim
20:00
UiTM
VS
Pulau Pinang

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

15:45
Eritrea U23
VS
Uganda U23

99474 World - Olympic Games

15:00
ซาอุดีอาระเบีย
VS
Brazil U23
15:00
Germany U23
VS
Côte d'Ivoire U23
15:30
Romania U23
VS
New Zealand U23
15:30
เกาหลีใต้
VS
Honduras U23
18:00
ออสเตรเลีย
VS
Egypt U23
18:00
Spain U23
VS
Argentina U23
18:30
France U23
VS
ญี่ปุ่น
18:30
South Africa U23
VS
Mexico U23

1233 Finland - Kakkonen

22:30
Jazz
VS
I-Kissat
22:30
Honka Akatemia
VS
SalPa
22:30
TPV
VS
KaaPo
22:30
Reipas
VS
JäPS
23:00
Ilves II
VS
VJS
23:30
PKKU
VS
KäPa

1578 Norway - 2. Division

18:00
Senja
VS
Kongsvinger
19:45
Rosenborg II
VS
Sotra
20:30
Alta
VS
Tromsdalen
21:00
Vålerenga II
VS
Fløya
22:00
Kjelsås
VS
Levanger
22:30
Skeid
VS
Øygarden
23:00
Asker
VS
Florø
23:00
Hødd
VS
Brattvåg
23:00
Fram
VS
Egersund
00:00
Kvik Halden
VS
Bærum
00:00
Moss
VS
Eidsvold
00:00
Arendal
VS
Flekkerøy

5 Brazil - Acreano

05:00
Galvez
VS
Plácido de Castro

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Audax Rio
VS
Cabofriense
01:00
CFRJ / Marica
VS
Duque de Caxias
01:00
Angra dos Reis
VS
Gonçalense
01:00
América RJ
VS
Artsul
01:00
Macaé
VS
Americano
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Friburguense

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Floresta
VS
Cariri
01:30
União CE
VS
Itapipoca

5 Brazil - Amapaense

06:00
Macapá
VS
Independente AP

44 Argentina - Torneo Federal A

05:00
Douglas Haig
VS
Chaco For Ever

2405 Estonia - Estonian Cup

23:30
Tulevik
VS
Olympic
00:00
Flora U19
VS
FCP Parnu
00:00
FCI Tallinn
VS
Pärnu Sadam

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Fortaleza U20
VS
Atlético GO U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Botafogo U20
VS
Sport Recife U20
01:00
Atletico-MG U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Santos U20
VS
Sao Paulo U20
02:00
Bahia U20
VS
Vasco U20
06:00
América Mineiro U20
VS
Ceará U20

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Queensland Lions
VS
Capalaba
17:00
SC Wanderers
VS
Brisbane Roar II

716 Nigeria - Npfl

22:00
Ifeanyi Uba
VS
Akwa United
22:00
MFM
VS
Rivers United
22:00
Lobi Stars
VS
Enyimba
22:00
Sunshine Stars
VS
Plateau United
22:00
Akwa Starlets
VS
Nasarawa United
22:00
Enugu Rangers
VS
Katsina United
22:00
Abia Warriors
VS
Adamawa United
22:00
Kwara United
VS
Kano Pillars
22:00
Wikki Tourist
VS
Heartland
22:00
Jigawa Golden Stars
VS
Warri Wolves

98 Australia - Northern Nsw

16:00
Weston Bears
VS
Broadmeadow Magic
16:30
Valentine
VS
Adamstown Rosebuds
17:00
Edgeworth Eagles
VS
Lake Macquarie

99474 World - Florida Cup

05:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Pumas UNAM

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Ísbjörninn
VS
KFR
03:00
RB
VS
Snæfell
03:00
Stokkseyri
VS
Gullfálkinn
03:00
Skallagrímur
VS
Smári
03:00
SR
VS
ÍBU
03:00
KFB
VS
Hamar

1796 Iceland - 3. Deild

02:00
Einherji
VS
Höttur / Huginn
03:00
Vídir
VS
ÍH
03:00
Tindastóll
VS
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

23:30
Höchst
VS
Bezau
23:30
Nenzing
VS
Andelsbuch
23:30
Lustenau
VS
Ludesch
23:30
Göfis
VS
Rheindorf Altach II
23:30
Alberschwende
VS
Schruns
23:30
Hard
VS
Fussach
00:00
Hörbranz
VS
Meiningen

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Derry City W
VS
Sion Swifts W
01:45
Glentoran BU W
VS
Linfield W
02:00
Crusaders Strikers W
VS
Cliftonville W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Lisburn W
VS
Ballymena Allstars W
01:30
Mid-Ulster W
VS
East Belfast W
01:30
Killen Rangers W
VS
St. James' Swifts W

99474 World - Club Friendlies Women

23:00
SGS Essen W
VS
Ajax W

338 Peru - Copa Bicentenario

08:00
Carlos Manucci
VS
Sporting Cristal

1796 Iceland - Premier League Women

01:30
Thor Akureyri W
VS
Breidablik W
02:15
Stjarnan W
VS
Selfoss W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

00:00
Deportivo Recoleta
VS
General Caballero JLM
02:00
Deportivo Primavera
VS
Olimpia

1233 Finland - Kolmonen

22:30
SavU
VS
RPS Lions
22:30
IPS Edustus
VS
LaPa
22:30
Liry
VS
Ri-Pa
23:00
PK-37
VS
JPS
23:00
KyPa
VS
HaPK
23:00
TuPS
VS
Kuusysi
23:15
PuiU Helsinki
VS
PPJ