lsm99

ตารางบอล 29 ก.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

15:00
FC Andorra
VS
Villarreal II
19:00
Rödinghausen
VS
Jong Utrecht
21:30
Bochum
VS
วิเทสส์
21:45
Jong Utrecht
VS
TOP Oss
22:00
อาโปเอล
VS
Al Nasr
22:00
ฟิออเรนติน่า
VS
Levico
22:00
Benevento
VS
Reggina
22:00
เวโรน่า
VS
Modena
22:00
อาโปเอล
VS
Al Nassr
22:30
Pisa
VS
Pro Sesto
22:30
Vicenza
VS
Virtus Verona
22:30
Salernitana
VS
Fermana
23:00
Dalum
VS
Oure
00:00
Barcelona II
VS
Grama
00:00
Schöneberg
VS
BSC Süd 05
00:00
Kickers Offenbach
VS
Rot-Weiss Essen
00:00
Al Shabab
VS
Algeciras
00:00
Wiedenbrück
VS
Schwarz-Weiß Rehden
00:30
บียาร์เรอัล
VS
เลบันเต้
00:30
Wesseling-Urfeld
VS
Blau-Weiß Köln
00:30
Neu-Isenburg
VS
Germania Schwanheim
00:30
Lichtenrader BC
VS
Concordia Britz
00:45
SV Schlebusch 1923
VS
Pesch
01:00
Hennef 05
VS
Emmelshausen
01:00
Belper Town
VS
Boston United
01:20
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
ลิเวอร์พูล
01:30
Staines Town
VS
Maidenhead United
01:45
Erith & Belvedere
VS
Ramsgate
01:45
VCD Athletic
VS
Dulwich Hamlet
01:45
Dunstable Town
VS
AFC Rushden & Diamonds

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

02:15
Selfoss
VS
Thróttur Reykjavík

44 Argentina - Superliga

07:00
Lanús
VS
River Plate
00:15
Central Cordoba SdE
VS
Talleres Córdoba
02:30
Arsenal de Sarandi
VS
Argentinos Juniors
04:45
Gimnasia La Plata
VS
Rosario Central

5 Brazil - Copa do Brasil

07:30
Atlético Mineiro
VS
Bahia
07:30
São Paulo
VS
Vasco da Gama
02:30
Fortaleza
VS
CRB
06:00
ฟลาเมงโก
VS
ABC

80 Chile - Primera Division

07:30
Unión La Calera
VS
Palestino
23:30
Antofagasta
VS
Universidad Católica
02:00
Santiago Wanderers
VS
Colo-Colo
06:00
Universidad Chile
VS
Ñublense

80 Chile - Primera B

05:00
Fernández Vial
VS
Deportes Iquique

353 Colombia - Copa Betplay

08:05
Independiente Medellín
VS
Once Caldas
05:30
Jaguares de Córdoba
VS
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Herediano
VS
Guadalupe
08:00
San Carlos
VS
Alajuelense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Tampico Madero
VS
Universidad Guadalajara
09:05
Raya2
VS
Cancún
04:00
Morelia
VS
Mineros de Zacatecas

338 Peru - Segunda Division

22:30
Molinos El Pirata
VS
Deportivo Coopsol
01:00
Santos
VS
Carlos Stein
03:00
Atlético Grau
VS
Union Huaral
03:00
Comerciantes Unidos
VS
Sport Chavelines Juniors
03:30
Deportivo Llacuabamba
VS
Santa Rosa PNP
06:00
Juan Aurich
VS
Unión Comercio

158 Uruguay - Segunda Division

01:30
Danubio
VS
Rocha
04:00
Juventud
VS
Central Español
06:30
Villa Teresa
VS
Atenas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:30
ลอสแอนเจลิส
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Sporting Kansas City II
VS
Louisville City
07:30
San Antonio
VS
El Paso Locomotive

886 Egypt - Premier League

00:00
Aswan
VS
Al Ahly

1004 Canada - PCSL

10:00
Tigers Vancouver
VS
Port Moody Rangers

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

18:00
South Sudan U23
VS
Kenya U23

99474 World - CONCACAF Gold Cup

06:30
กาตาร์
VS
สหรัฐอเมริกา

1578 Norway - 2. Division

18:00
Odd II
VS
Nardo
21:00
Vard
VS
Notodden

5 Brazil - Acreano

03:30
Vasco da Gama AC
VS
Atlético Acreano

5 Brazil - Cearense 2

01:30
Horizonte
VS
Iguatu
01:30
Maracanã
VS
Maranguape
01:30
Tiradentes CE
VS
Pacatuba

5 Brazil - Amapaense

06:00
São Paulo AP
VS
Ypiranga AP

2405 Estonia - Estonian Cup

23:15
Vastseliina Tannem
VS
Pohja-Tallinna JK Volta

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Gremio U20
01:00
Internacional U20
VS
Atletico-PR U20

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Costa do Sol
VS
Ferroviário de Lichinga

99474 World - Florida Cup

07:45
Millonarios
VS
Atlético Nacional

1796 Iceland - 4. Deild

23:00
Horhur I.
VS
Reynir Hellissandur

1796 Iceland - 3. Deild

01:00
KFS
VS
KFG

80 Chile - Segunda División

23:30
Lautaro de Buin
VS
Colchagua

99474 World - Club Friendlies Women

18:30
Resovia Rzeszów W
VS
Rekord Bielsko-Biala W
22:30
Respekt Myślenice
VS
Tarnovia Tarnów

1190 Paraguay - Copa Paraguay

02:00
Benjamin Aceval
VS
Cerro Porteño
04:30
Atlético Trébol
VS
Fernando de la Mora

1233 Finland - Kolmonen

22:30
Warkaus
VS
Riverball
22:30
Roi United
VS
RoPo
22:30
ÅIFK
VS
TPS II
23:00
Kontu
VS
NJS II
23:00
TP-T
VS
JanPa
23:00
TKT
VS
Tampere United
23:00
Norrvalla
VS
KPV Akatemia
23:00
Korsnas
VS
Nykarleby IK
23:15
PPJ
VS
PuiU Helsinki
00:00
Espoon Tikka
VS
EIF II
00:00
PP-70
VS
PJK
00:15
EsPa
VS
ToTe