lsm99

ตารางบอล 31 ก.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

07:00
Troyes
VS
สตราส์บูร์ก
07:00
Westerlo
VS
Panathinaikos
07:00
Jong AZ
VS
Union Saint-Gilloise
07:00
Doxa
VS
Aris
14:30
Lučko
VS
Karlovac 1919
15:00
Vítkovice
VS
Valašské Meziříčí
15:00
มาลากา
VS
อัลกอร์กอน
15:00
Tudelano
VS
UD Logroñés
15:00
Jarun
VS
Mladost Ždralovi
15:00
Unia Tarnów
VS
Wisłoka Dębica
16:00
โอซาซูนา
VS
Mirandés
16:00
Slagelse B&I
VS
FA 2000
16:00
Hassia Bingen
VS
Eddersheim
16:30
Leioa
VS
Amurrio
17:00
Thisted
VS
Vejgaard B
17:00
AB
VS
Herlev
17:00
Stuttgart II
VS
Astoria Walldorf
17:00
Real Valladolid II
VS
Cristo Atlético
17:00
เกงค์
VS
Waasland-Beveren
17:00
Olimpia Grudziądz
VS
Kutno
17:30
Sparta Nijkerk
VS
Go Ahead Eagles
17:30
Wieczysta Kraków
VS
Brzeg
17:30
Sporting Gijon II
VS
Athletic Club II
18:00
Almere City
VS
โกรนิงเงิน
18:00
Dover Athletic
VS
Stevenage
18:00
Staines Town
VS
Maidenhead United
18:00
เฮราเคิล
VS
De Graafschap
18:00
Sutton United
VS
Swindon Town
18:00
Weiche Flensburg
VS
Kolding IF
18:00
Hessen Kassel
VS
Borussia Hildesheim
18:00
Anker Wismar
VS
Lok Stendal
18:00
SV Unter-Flockenbach
VS
Weinheim
18:00
Wingate & Finchley
VS
Chesham United
18:00
Sutton United
VS
Barnet
18:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
18:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เรอัล เบติส
19:00
Rödinghausen
VS
VfB Oldenburg
19:00
Eichede
VS
Altona 93
19:00
Schalke 04 II
VS
Hannover 96 II
19:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
19:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
19:00
สโตกซิตี
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
19:00
Vreden
VS
Preußen Münster
19:00
บริสตอลซิตี
VS
แอสตันวิลลา
19:00
Ballinamallard United
VS
Warrenpoint Town
19:00
Lippstadt 08
VS
TSV Steinbach
19:00
Dudenhofen
VS
Pirmasens
19:00
Fortuna Köln
VS
Schott Mainz
19:00
Tadcaster Albion
VS
Ashton United
19:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
เบิร์นลีย์
19:00
เลเวอร์คูเซ่น
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:30
Excelsior
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:30
Elversberg
VS
SG Eintracht Bad Kreuznach
20:00
Leyton Orient
VS
จิลลิ่งแฮม
20:00
ลอริยองต์
VS
อองเช่ร์
20:00
Brightlingsea Regent
VS
Altrincham
20:00
FC Volendam
VS
Jong Ajax
20:00
Stratford Town
VS
King's Lynn Town
20:00
Institute
VS
Ballymena United
20:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
20:00
Portstewart
VS
Cliftonville
20:00
Coleraine
VS
Dergview
20:00
Giresunspor
VS
Ümraniyespor
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Basara Mainz
20:00
Dungannon Swifts
VS
H&W Welders
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
VS
แอธเลติก บิลเบา
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
VS
โกรนิงเงิน
20:30
Arminia Bielefeld
VS
ทเวนเต้
20:30
เอาก์สบวร์ก
VS
กายารี่
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
VS
แร็งส์
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
แซงต์ เอเตียน
20:30
Hamburger SV II
VS
Alemannia Aachen
20:30
โคโลญจน์
VS
Roda JC Kerkrade
20:30
Bochum
VS
อูเทรชท์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
Cheltenham Town
VS
Walsall
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
มิลล์วอลล์
21:00
Chester
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
พอร์ตสมัท
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
Yeovil Town
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Wealdstone
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Dartford
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Lierse Kempenzonen
VS
Hoogstraten
21:00
Kings Langley
VS
Boreham Wood
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Northampton Town
21:00
AFC Totton
VS
Eastleigh
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
Alfreton Town
VS
Solihull Moors
21:00
มอร์แคมป์
VS
แบล็กพูล
21:00
Southport
VS
Barrow
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
Gazişehir Gaziantep
21:00
Dorchester Town
VS
Weymouth
21:00
Curzon Ashton
VS
Stockport County
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
สคันธอร์ป
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เบิร์นลีย์
21:00
สวอนซีซิตี
VS
เซาแธมป์ตัน
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
นอริชซิตี
21:00
Torquay United
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
Bradford City
21:00
Banbridge Town
VS
Carrick Rangers
21:00
Nantwich Town
VS
Leek Town
21:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
อาแจกซ์
21:00
วีวีวี เวนโล
VS
Panathinaikos
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เวสต์แฮม
21:00
อูเทรชท์
VS
Venezia
21:00
เรดิง
VS
คริสตัล พาเลซ
21:00
Chesterfield
VS
Port Vale
21:00
เลเวอร์คูเซ่น
VS
เซลต้า บีโก้
21:00
Tamworth
VS
Wrexham
21:00
Exeter City
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
Homberg
VS
Speldorf
21:00
Highworth Town
VS
Swindon Supermarine
21:00
Ossett United
VS
Grantham Town
21:00
Brackley Town
VS
Kettering Town
21:00
Scarborough Athletic
VS
Cleethorpes Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Lewes
21:00
Harlow Town
VS
Tilbury
21:00
Halesowen Town
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Gosport Borough
21:00
Shepshed Dynamo
VS
Walsall Wood
21:00
Swindon Town
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
Hebburn Town
VS
Blyth Spartans
21:00
Hednesford Town
VS
Leamington
21:00
Newcastle Town
VS
Hereford
21:00
น็องต์
VS
Clermont
21:00
Mossley
VS
Pontefract Collieries
21:00
Worksop Town
VS
Gainsborough Trinity
21:30
Farnborough
VS
Maidenhead United
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
VS
นาโปลี
21:30
สตราส์บูร์ก
VS
ไฟร์บวร์ก
21:30
อตาลันต้า
VS
Pordenone
22:00
อัลค์มาร์
VS
เรอัล โซเซียดาด
22:00
วัตฟอร์ด
VS
บาร์นสลีย์
22:00
ฟูลัม
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
Cremonese
VS
FeralpiSalò
22:00
Karmiotissa
VS
Olympiakos
22:00
Cittadella
VS
Trento Calcio 1921
22:00
โฟรซิโนเน่
VS
Ternana
22:00
Ascoli
VS
Viterbese Castrense
22:00
Dunav 2010
VS
FCSB II
22:00
Waldgirmes
VS
Teutonia WS
22:00
Asenovets
VS
Oborishte
22:00
FV Engers 07
VS
Hennef 05
22:00
เอ็มโปลี
VS
Valdinievole Montecatini
22:00
Rot-Weiss Frankfurt
VS
Rot-Weiß Walldorf
22:00
Spezia
VS
Montebelluna
22:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
Oldham Athletic
22:30
Greuther Fürth
VS
เออิบาร์
22:30
ไมนซ์
VS
เจนัว
22:30
ลูโก
VS
เรอัล โอเบียโด้
22:30
Frechen
VS
Homburg-Nümbrecht
22:30
Virtus Entella
VS
AlbinoLeffe
22:30
Belasica
VS
Borec
23:00
Lommel United
VS
MVV Maastricht
23:00
เม็ตซ์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
23:00
Kasımpaşa
VS
อิสตันบูล บีบี
23:00
แรนส์
VS
โตริโน่
23:00
เอ็มโปลี
VS
Montevarchi Calcio
23:00
Pro Patria
VS
Alessandria
23:00
เบซิคตัส
VS
Kayserispor
23:00
โวล์ฟสบวร์ก
VS
แอตเลติโก มาดริด
23:00
Lens
VS
อูดิเนเซ่
23:00
Fenerbahçe
VS
Greuther Fürth
23:00
Paradiso
VS
Bellinzona
23:00
Kustošija
VS
Dubrava Zagreb
23:00
สปาล
VS
Pontedera
23:00
Sirens
VS
Valletta
23:00
Bjelovar
VS
Segesta Sisak
23:00
Vlasina
VS
Dubocica
23:00
Split
VS
HNK Zadar
23:30
ปอร์โต้
VS
โอลิมปิก ลียง
23:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Ponferradina
23:30
Cayon
VS
Racing Santander II
23:30
Real Unión
VS
Racing Santander
23:30
โรม่า
VS
เซบีย่า
23:30
Como
VS
Renate
23:30
สตราส์บูร์ก
VS
ไฟร์บวร์ก
23:30
Opatija
VS
Grobničan Čavle
23:45
พีอีซี ซโวลล์
VS
ฮีเรนวีน
00:00
Oudenaarde
VS
Deinze
00:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เอลเช่
00:00
เตเนริเฟ
VS
FC Cartagena
00:00
Real Sociedad II
VS
Burgos
00:00
Rebecq
VS
RWDM
00:00
สตุทท์การ์ดต
VS
บาร์เซโลน่า
00:00
มาลากา
VS
อัลเมรีอา
00:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
บาร์นสลีย์
00:00
นูมานเซีย
VS
Osasuna II
00:30
Go Ahead Eagles
VS
วิลเลม ทเว
00:30
CD Calahorra
VS
Amorebieta
00:30
Granollers
VS
Cornellà
00:30
Teruel
VS
Levante II
00:30
Go Ahead Eagles
VS
เอ็มเมน
00:30
Dender
VS
Cappellen
01:00
Real Ávila
VS
Gimnástica Segoviana
01:00
Sanluqueño
VS
Xerez Deportivo
01:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
VS
Sevilla II
01:00
Mačva Šabac
VS
Radnički Sr. Mitrovica
01:30
นีซ
VS
เอซี มิลาน
01:30
คอร์โดบา
VS
Linares Deportivo
01:30
Xerez
VS
Marbella
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
บียาร์เรอัล
02:00
Troyes
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
Monza
VS
ยูเวนตุส
02:00
Troyes
VS
บอร์กโดซ์

462 คาราบาว คัพ

21:00
บอร์มัธ
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Hansa Rostock
18:30
Jahn Regensburg
VS
Sandhausen
18:30
Ingolstadt
VS
Heidenheim
01:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

19:00
Viktoria Köln
VS
Zwickau
19:00
Meppen
VS
Kaiserslautern
19:00
Magdeburg
VS
Freiburg II
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
1860 München
19:00
Saarbrücken
VS
Osnabrück
19:00
Borussia Dortmund II
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Schweinfurt
VS
Aubstadt
22:00
Schalding-Heining
VS
Heimstetten
22:00
Pipinsried
VS
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
BAK '07
VS
Tennis Borussia
18:00
Babelsberg
VS
Lichtenberg
18:00
Tasmania Berlin
VS
Hertha BSC II
21:00
Lokomotive Leipzig
VS
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
1. SC Feucht
VS
Sand
19:00
Seligenporten
VS
Eintracht Bamberg
19:00
Ansbach
VS
Ammerthal
20:00
Bayern Hof
VS
DJK Bamberg
21:00
Cham
VS
Vatan Spor
21:00
TSV Abtswind
VS
Karlburg
21:00
Gebenbach
VS
ATSV Erlangen
22:00
Großbardorf
VS
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

18:00
Landsberg
VS
Ismaning
19:00
Pullach
VS
Deisenhofen
19:00
Dachau
VS
1880 Wasserburg
20:00
Garching
VS
Schwaben Augsburg
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Türkspor Augsburg
21:00
Kirchanschöring
VS
Jahn Regensburg II
22:00
Gundelfingen
VS
Schwabmünchen
22:00
Kottern
VS
Donaustauf

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Rapid Vienna
22:00
Admira
VS
Austria Klagenfurt
22:00
Hartberg
VS
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

01:00
Dornbirn
VS
Amstetten

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Lida
VS
Shakhtyor Petrikov
18:30
Baranovichi
VS
อาร์เซน่อล
20:30
Naftan
VS
Slonim
22:30
Belshina
VS
Krumkachy

556 Belgium - Pro League

21:15
Sporting Charleroi
VS
Sint-Truiden
23:30
RFC Seraing
VS
Mechelen
23:30
Cercle Brugge
VS
OH Leuven
01:45
AS Eupen
VS
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Zeljeznicar
VS
Posusje
02:00
Sarajevo
VS
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Botev Vratsa
VS
Levski Sofia
01:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:30
Marek
VS
Septemvri Sofia
22:30
Spartak Varna
VS
Strumska slava
22:30
Levski Lom
VS
Sozopol
00:00
Lovech
VS
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

01:00
Istra 1961
VS
Gorica

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Karviná
VS
Hradec Králové
21:00
Sigma Olomouc
VS
Pardubice
21:00
Mladá Boleslav
VS
Jablonec
00:00
Slovan Liberec
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Vyškov
VS
Lisen
15:15
Třinec
VS
Dukla Praha
22:00
Příbram
VS
Táborsko

245 Czech Republic - Czech Cup

15:30
FC Vsetin
VS
Bilovec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

21:00
Viborg
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

18:30
Esbjerg
VS
FC Helsingør
18:30
Fremad Amager
VS
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Tulevik
VS
Tammeka
23:00
Paide
VS
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Haka
VS
HIFK
21:00
HJK
VS
SJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
นีมส์
VS
ดิฌง
00:00
Ajaccio
VS
อาเมียงส์
00:00
แก็งก็อง
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Nancy
VS
ตูลูส
00:00
Niort
VS
ก็อง
00:00
Paris
VS
Dunkerque
00:00
Rodez
VS
Pau
00:00
Sochaux
VS
Le Havre

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:45
เฟเรนซ์วารอส
VS
Várda SE
01:00
Honvéd
VS
Debrecen

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
ÍBV
VS
Afturelding

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:30
Longford Town
VS
Derry City

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

23:45
Hapoel Nazareth Illit
VS
Bnei Sakhnin
00:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Hadera
00:30
Hapoel Katamon
VS
Beitar Jerusalem

748 Latvia - Virsliga

21:00
Spartaks Jūrmala
VS
Ventspils
23:00
Valmiera / BSS
VS
Spartaks Jūrmala

2345 Moldova - National Division

22:00
Dinamo-Auto
VS
CSF Bălți
22:00
Floreşti
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

00:00
Jezero
VS
Dečić
00:00
Rudar
VS
Iskra
01:00
Budućnost
VS
Mornar
01:30
Mladost Ljeskopolje
VS
Petrovac

1578 Norway - NM Cup

20:00
Vidar
VS
Start
20:00
Kongsvinger
VS
Strømmen
20:00
Florø
VS
Sogndal
21:00
Gjøvik-Lyn
VS
HamKam
21:00
Sola
VS
Bryne
21:00
Stord
VS
Åsane
21:00
Fløya
VS
KFUM
21:00
Harstad
VS
Senja
21:00
Brattvåg
VS
Aalesund

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Stal Mielec
VS
Piast Gliwice
22:30
Nieciecza
VS
Wisła Kraków
01:00
Radomiak Radom
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

17:40
Katowice
VS
Resovia Rzeszów
23:00
Jastrzębie
VS
Puszcza Niepołomice
01:30
Arka Gdynia
VS
Zagłębie Sosnowiec

155 Romania - Liga 1

23:15
Voluntari
VS
U Craiova 1948
02:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

21:30
Ufa
VS
Dinamo Moskva
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

17:00
Yenisey
VS
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Orenburg
VS
Fakel
21:00
Akron
VS
Baltika
21:00
KAMAZ
VS
SKA Khabarovsk
21:00
Torpedo Moskva
VS
Tekstilshchik
21:30
Veles
VS
Tom' Tomsk
22:00
Neftekhimik
VS
Metallurg Lipetsk
22:00
Krasnodar II
VS
Dolgie Prudy
23:00
Urozhay
VS
Spartak Moskva II
23:00
Rotor Volgograd
VS
Volgar Astrakhan

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

19:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Livingston
21:00
Dundee
VS
St. Mirren
21:00
Ross County
VS
St. Johnstone
02:00
Hearts
VS
เซลติก

1161 Scotland - Championship

21:00
Arbroath
VS
Inverness CT
21:00
Greenock Morton
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Partick Thistle
VS
Queen of the South
21:00
Raith Rovers
VS
Hamilton Academical

1161 Scotland - League One

21:00
Airdrieonians
VS
Montrose
21:00
Clyde
VS
Dumbarton
21:00
Cove Rangers
VS
Falkirk
21:00
East Fife
VS
Queen's Park
21:00
Peterhead
VS
Alloa Athletic

1161 Scotland - League Two

21:00
Annan Athletic
VS
Forfar Athletic
21:00
Elgin City
VS
Stranraer
21:00
Kelty Hearts
VS
Cowdenbeath
21:00
Stenhousemuir
VS
Stirling Albion
21:00
Albion Rovers
VS
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

23:55
Spartak Subotica
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
02:00
Radnik Surdulica
VS
Radnički Niš

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Pohronie
VS
Zemplín Michalovce
01:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Slavoj Trebišov
VS
Námestovo
22:00
Komárno
VS
Žilina II
22:00
Púchov
VS
Partizán Bardejov
22:00
FK Košice
VS
Futura Humenne
23:00
Skalica
VS
Banska Bystrica

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Mura
VS
Bravo
01:15
Celje
VS
Koper

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Bilje
VS
Ilirija
22:30
Dob
VS
Dekani
22:30
Primorje
VS
Rogaška
23:30
Rudar Velenje
VS
Krka
00:00
Brežice
VS
Fužinar

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

22:30
Degerfors
VS
Varberg BoIS

47 Sweden - Superettan

22:00
Trelleborg
VS
Helsingborg
22:00
Vasalund
VS
AFC Eskilstuna

62 Switzerland - Super League

23:00
Zürich
VS
Lausanne Sport
01:30
ยังบอยส์
VS
Grasshopper

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Aarau
VS
FC Schaffhausen
23:00
Kriens
VS
Thun
23:00
Yverdon Sport
VS
Stade Lausanne-Ouchy

86 Ukraine - Premier League

21:00
Minai
VS
โอเล็กซานเดรีย
23:30
Chornomorets
VS
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

20:00
Karpaty Halych
VS
Chayka
22:00
Livyi Bereh
VS
Epitsentr Dunayivtsi
22:00
Dinaz Vyshhorod
VS
MSK Dnipro Cherkasy
22:00
Karpaty
VS
Rubikon
22:00
Bukovyna
VS
Munkács
22:00
Nyva Vinnytsya
VS
Lyubomyr Stavyshche
23:00
LNZ Cherkasy
VS
AFSK Kyiv

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Peremoga
VS
SK Poltava
21:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Krystal
21:00
Sumy
VS
Yarud Mariupol'
22:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Nikopol
22:00
Trostianets
VS
Vovchansk
22:00
Real Pharm
VS
Mykolaiv
22:00
Skoruk Tomakivka
VS
Balkany Zorya

44 Argentina - Superliga

23:30
Colón
VS
Godoy Cruz
01:45
Lanús
VS
Unión Santa Fe
04:00
Racing Club
VS
Sarmiento
06:15
Platense
VS
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
Villa Dálmine
VS
Atlético Rafaela
01:00
Temperley
VS
Deportivo Maipú
01:00
Defensores de Belgrano
VS
Barracas Central
01:10
Deportivo Riestra
VS
Tigre
01:30
All Boys
VS
Brown de Adrogué
02:00
San Martín San Juan
VS
Guillermo Brown
04:00
Belgrano
VS
Alvarado

5 Brazil - Serie A

03:00
Fluminense
VS
Juventude
05:00
São Paulo
VS
Palmeiras
06:00
Internacional
VS
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
Londrina
21:00
Guarani
VS
Vila Nova
02:30
Vitória
VS
Avaí
05:00
Brasil de Pelotas
VS
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Copa do Brasil

02:30
Fluminense
VS
Criciúma

5 Brazil - Serie C

01:00
Ferroviário
VS
Botafogo PB
03:00
Paysandu
VS
Tombense
03:00
Mirassol
VS
Oeste
05:00
Jacuipense
VS
Floresta

80 Chile - Primera B

02:00
Deportes Temuco
VS
Cobreloa
04:30
Unión San Felipe
VS
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportes Quindío
VS
Rionegro Águilas
04:00
Deportes Tolima
VS
Alianza Petrolera
06:05
Deportivo Cali
VS
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Real San Andres
VS
Unión Magdalena
03:00
Valledupar
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Pérez Zeledón
VS
Deportivo Saprissa
04:00
Cartaginés
VS
Guanacasteca
05:00
Santos de Guápiles
VS
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Manta
VS
Universidad Católica
02:00
Mushuc Runa
VS
9 de Octubre
04:30
Guayaquil City
VS
Deportivo Cuenca

53128 Guatemala - Liga Nacional

02:00
Iztapa
VS
Antigua GFC
04:00
Municipal
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Sacachispas
04:00
Aurora
VS
Mixco

458 Mexico - Liga MX

07:00
Mazatlán
VS
Pachuca
09:05
Puebla
VS
Guadalajara
05:00
León
VS
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Pumas Tabasco
VS
Alebrijes

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
UNAN Managua
06:00
Walter Ferreti
VS
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Sportivo Luqueño
VS
Nacional Asunción
06:30
Libertad
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

23:00
César Vallejo
VS
Alianza Atlético
01:15
Universitario
VS
Carlos Manucci
03:30
Sport Huancayo
VS
UTC Cajamarca

158 Uruguay - Primera Division

01:00
Boston River
VS
Sud América
03:15
Wanderers
VS
Progreso

158 Uruguay - Segunda Division

21:45
Rampla Juniors
VS
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
09:00
แอลเอ แกลักซี
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
04:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
ซินซินนาติ
VS
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Loudoun United
VS
Colorado Springs
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Hartford Athletic
06:00
Charlotte Independence
VS
Tampa Bay Rowdies
06:30
Birmingham Legion
VS
Atlanta United II
06:30
Louisville City
VS
OKC Energy

911 Angola - Girabola

21:00
1º de Agosto
VS
Ferroviário do Huambo
21:00
Petro de Luanda
VS
Sagrada Esperança
21:00
Recreativo da Caála
VS
Recreativo do Libolo

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
Chantimelle
04:00
Hard Rock
VS
SAB Spartans
05:30
SAB Spartans
VS
Mt. Rich
06:15
Hurricanes
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Camerhogne
VS
St. John's
06:15
Mt. Rich
VS
Eagles Super Strikers

1179 Kenya - Premier League

19:00
Mathare United
VS
Sofapaka
19:00
Homeboyz
VS
Kariobangi Sharks
19:15
Leopards
VS
Gor Mahia

5618 China PR - Super League

15:30
Wuhan Zall
VS
Changchun Yatai
17:30
Dalian Professional
VS
Beijing Guoan
19:30
Hebei CFFC
VS
Tianjin Teda
19:30
Shanghai SIPG
VS
Shanghai Shenhua

5618 China PR - League One

18:35
Heilongjiang Lava Spring
VS
Nantong Zhiyun
18:35
Hangzhou
VS
Beijing BG

5618 China PR - FA Cup

14:30
Xi'an Daxing Chongde
VS
Shanxi Metropolis
14:30
Qingdao Jonoon
VS
Shaanxi Warriors
14:30
Yunnan Kunlu
VS
Dongguan United
14:30
Yanbian Longding
VS
Shanghai Jiading
14:30
Hebei Kungfu
VS
Zhejiang Yiteng
14:30
Hunan Xiangtao
VS
Sichuan Minzu

712 Korea Republic - K-League 1

18:00
Seoul
VS
Ulsan
18:00
Jeju United
VS
Incheon United

3995 Malaysia - Premier League

15:15
Kuching FA
VS
Selangor United
15:45
Kelantan
VS
PBDKT T-Team
20:00
Negeri Sembilan
VS
PKNP

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kedah
VS
UiTM
20:00
Pulau Pinang
VS
Selangor
20:00
Johor Darul Ta'zim
VS
Perak
20:00
Kuala Lumpur
VS
Melaka United

44 Argentina - Primera C

01:00
Argentino Merlo
VS
Real Pilar

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:00
Argentino Rosario
VS
ลูกาโน
01:00
Liniers
VS
Yupanqui

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Blooming
VS
Municipal Vinto
02:00
Santa Cruz
VS
Independiente Petrolero
02:00
Aurora
VS
The Strongest
06:30
Bolívar
VS
Wilstermann

99474 World - Olympic Games

15:00
Spain U23
VS
Côte d'Ivoire U23
16:00
ญี่ปุ่น
VS
New Zealand U23
17:00
Brazil U23
VS
Egypt U23
18:00
เกาหลีใต้
VS
Mexico U23

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Rakovnik
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Loko Vltavín
VS
Písek
15:15
Benesov
VS
Králův Dvůr
15:15
Baník Sokolov
VS
Motorlet Praha
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Slavoj Vyšehrad
22:00
Sokol Živanice
VS
Zbuzany
22:00
Přepeře
VS
Teplice II
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Bohemians 1905 II
22:00
Slovan Velvary
VS
Slovan Liberec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Slovan Rosice
15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Hlučín
22:00
Blansko
VS
Vratimov
22:00
Hanácká
VS
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
Prestice
15:15
Petřín Plzeň
VS
Hvězda Cheb
15:15
Český lev - Union Beroun
VS
Jindrichuv Hradec
15:30
Hořovicko
VS
Doubravka
19:00
Rokycany
VS
Sokol Lom
22:00
Klatovy
VS
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Olympie Brezova
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Chomutov
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Aritma Praha
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Slaný
22:00
Dobris
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
Banik Sous
VS
Štětí
22:00
Český Brod
VS
Louny
22:00
Ostrov
VS
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Letohrad
15:30
Kosmonosy
VS
Kolín
15:30
Velke Hamry
VS
Tochovice
22:00
Náchod
VS
Sparta Kutná Hora

1233 Finland - Kakkonen

21:00
SalPa
VS
Honka Akatemia
21:00
VJS
VS
Ilves II
21:00
EPS
VS
HJS Akatemia
21:00
RoPS II
VS
OLS
21:00
Kemi City
VS
GBK
21:00
Reipas
VS
Atlantis
21:00
MYPA
VS
PKKU
22:00
JS Hercules
VS
Vaajakoski
22:30
I-Kissat
VS
Jazz
22:30
MiPK
VS
JäPS

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Radunia Stężyca
VS
Lech Poznań II
22:00
Znicz Pruszków
VS
Motor Lublin
23:00
Kalisz
VS
Olimpia Elbląg
23:00
Sokół Ostróda
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
23:00
Wisła Puławy
VS
Bełchatów
00:00
Stal Rzeszów
VS
Garbarnia Kraków

20 Portugal - Super Cup

02:45
สปอร์ติงลิสบอน
VS
บราก้า

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Stenungsund
VS
Yxhult
20:00
IFK Skovde
VS
Angered BK
21:00
IF Karlstad II
VS
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Sandvikens AIK
VS
Kungsängen
19:00
Karlberg
VS
Arlanda
19:00
Enskede
VS
Järfälla
19:00
Enkoping
VS
IFK Österåker
20:00
Gamla Upsala
VS
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Frösö
VS
Boden
18:00
Storfors
VS
Notvikens IK
18:00
Stöde
VS
Skellefteå
19:00
Gottne IF
VS
IFK Östersund
20:00
Täfteå
VS
Ytterhogdal
20:00
Tegs SK
VS
Sandviks
20:00
Friska Viljor
VS
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Prespa Birlik
VS
Olympic
19:00
Berga
VS
Nosaby
19:00
Rosengård
VS
Asarum
20:00
Karlshamn
VS
Balkan
20:00
Hässleholms IF
VS
Räppe
20:00
Solvesborg
VS
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

18:30
Tyreso
VS
Smedby
19:00
Syrianska
VS
Motala
19:00
Eskilstuna City
VS
Huddinge
19:00
Rynninge
VS
Mjolby
20:00
Arameiska / Syrianska
VS
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Karlslund
VS
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Astrio
VS
Ullared
19:00
Torslanda
VS
Hoganas
19:00
Eskilsminne
VS
Husqvarna

5 Brazil - Acreano

03:00
Nauas
VS
Sao Francisco
05:00
Plácido de Castro
VS
Humaitá

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Cabofriense
VS
CFRJ / Marica
01:00
Duque de Caxias
VS
Angra dos Reis
01:00
Gonçalense
VS
América RJ
01:00
Artsul
VS
Macaé
01:00
Americano
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Friburguense
VS
Audax Rio

5 Brazil - Mineiro 2

21:00
Betim
VS
Democrata GV
01:00
Aymorés
VS
Guarani MG
01:00
Uniao Luziense
VS
Tupi
01:00
Ipatinga
VS
Democrata SL
01:30
Nacional AC MG
VS
Villa Nova
02:00
Serranense
VS
Tupynambás

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Flandria
VS
UAI Urquiza
01:00
Cañuelas
VS
Comunicaciones
01:00
Acassuso
VS
Deportivo Armenio
01:00
Sacachispas
VS
Villa San Carlos
01:00
Argentino Quilmes
VS
Fénix

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Douglas Haig
VS
Chaco For Ever
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Huracán Las Heras
01:30
Boca Unidos
VS
Crucero del Norte

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
National Defense

712 Korea Republic - K League 2

18:00
Gyeongnam
VS
Anyang
18:00
Sangju Sangmu
VS
Bucheon 1995

98 Australia - Brisbane Premier League

14:15
St George Willawong
VS
Brisbane Knights
15:00
Western Spirit
VS
Albany Creek Excelsior
15:00
The Gap
VS
The Lakes
16:00
Univ. Queensland
VS
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

12:00
Belconnen United
VS
Canberra Olympic
14:30
Monaro Panthers
VS
Woden Weston

748 Latvia - Latvian Cup

18:00
Auda
VS
Caramba/Dinamo Riga
19:00
Limbazi
VS
Tukums
20:00
JDFS Alberts
VS
Skanste
21:00
Rēzekne / BJSS
VS
Super Nova
22:00
Dinamo Riga
VS
Saldus SS/Leevon
22:00
Smiltene
VS
JFC Jelgava

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Perth
14:00
Cockburn City
VS
Floreat Athena
14:00
ECU Joondalup
VS
Balcatta
14:00
Sorrento
VS
Rockingham City
14:00
Inglewood United
VS
Bayswater City

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Olympia Warriors
11:30
Launceston City
VS
Glenorchy Knights
13:30
Riverside Olympic
VS
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

14:15
Capalaba
VS
Brisbane Roar II
15:30
Queensland Lions
VS
Gold Coast United
16:00
Moreton Bay United
VS
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Peninsula Power
VS
Magpies Crusaders

491 Northern Ireland - Irish League Cup

21:00
Ballyclare Comrades
VS
Queen's University
21:00
Newry City AFC
VS
Tobermore United

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Slovacko U19
15:00
Meteor Praha U19
VS
Slavia Prague U19
15:15
FK Pardubice U19
VS
Sparta Praha U19
15:30
Opava U19
VS
Sigma Olomouc U19
19:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Plzen U19

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Adelaide City
VS
Sturt Lions
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Adelaide United ||
12:30
Campbelltown City
VS
Adelaide Olympic

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
St. Albans Saints
13:30
Oakleigh Cannons
VS
Port Melbourne
14:30
Hume City
VS
South Melbourne
15:30
Altona Magic
VS
Eastern Lions

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

21:00
Arys
VS
Kairat
23:00
Kaisar
VS
Aktobe

143 Austria - Regionalliga: Mitte

22:00
Ried II
VS
Wolfsberger AC II
00:00
St. Anna
VS
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
TWL Elektra
VS
Admira II
23:00
Wiener Viktoria
VS
Wiener Neustadt

98 Australia - Northern Nsw

14:00
Maitland
VS
Adamstown Rosebuds

227 Russia - Pfl

05:00
Mashuk-KMV
VS
Chernomorets

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Borgeby W
VS
Brommapojkarna W

6783 Mozambique - Mocambola

20:30
LD Maputo
VS
Desportivo Maputo
20:30
Songo
VS
Ferroviário Nacala
20:30
Ferroviário Maputo
VS
Black Bulls Maputo
20:30
Matchedje de Mocuba
VS
Textáfrica
20:30
ENH Vilankulo
VS
Costa do Sol
20:30
Ferroviário Nampula
VS
Ferroviário de Lichinga
20:30
Incomáti
VS
Ferroviario Beira

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
HPS W
VS
Åland United W
20:00
TiPS W
VS
PK-35 Vantaa W
20:00
KuPS W
VS
Honka W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Toluca W
VS
Atlético San Luis W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Tucson
06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Forward Madison

155 Romania - Liga 2

15:00
Ripensia Timişoara
VS
Dunărea Călăraşi
15:00
Unirea Dej
VS
Unirea Slobozia
15:00
Viitorul Şelimbăr
VS
Dacia Unirea Brăila
15:00
Astra
VS
Metaloglobus
15:00
Petrolul 52
VS
CSM Iaşi
15:00
Concordia Chiajna
VS
Unirea Constanța
17:30
Hermannstadt
VS
SCM Gloria Buzau

2507 Gambia - GFA League

23:00
Real de Banjul
VS
Banjul
23:00
เอซี มิลาน
VS
Wallidan
23:00
Tallinding United
VS
Marimoo
23:00
Hawks
VS
Sporting Real FC
23:00
Brikama United
VS
GAMTEL

401 Slovakia - Youth League

16:00
Slovan Bratislava U19
VS
FC Košice U19
16:00
Žilina U19
VS
Trenčín U19
16:00
Poprad U19
VS
Podbrezová U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Petržalka U19
16:00
Dukla U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Senica U19
16:00
DAC U19
VS
Nitra U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U21
VS
St. Albans Saints U21
12:00
Green Gully U21
VS
Bentleigh Greens U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Eastern Lions U21
16:45
Hume City U21
VS
South Melbourne U21

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Rubin Kazan W
19:00
Ryazan VDV W
VS
Yenisey W
21:00
CSKA Moscow W
VS
Krasnodar W
21:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Rostov W
22:00
Chertanovo W
VS
Zenit W

1004 Canada - Premier League

08:30
Pacific
VS
Cavalry

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Rheindorf Altach II
VS
Alberschwende
21:00
Bezau
VS
Hard
22:00
Ludesch
VS
Hörbranz
22:00
Meiningen
VS
Göfis
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Höchst
23:30
Schruns
VS
Lochau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
St. George Willawong Res
VS
Brisbane Knights Res.
13:00
Western Spirit Res.
VS
Albany Creek Res.
13:00
The Gap Res.
VS
The Lakes Res.
14:00
Univ. Queensland Res.
VS
Acacia Ridge Res.

80 Chile - Segunda División

23:30
Deportes Valdivia
VS
Deportes Limache
02:30
San Antonio Unido
VS
Independiente
02:30
Concepcion
VS
Colina

99474 World - Club Friendlies Women

16:00
Lyon W
VS
Freiburg W
17:00
UJ Krakow W
VS
Rekord Bielsko-Biala W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Casa de Portugal
VS
Monte Carlo
20:00
Polícia
VS
Hang Sai

479 Japan - Japan Football League

13:00
Nara Club
VS
Maruyasu Okazaki

1233 Finland - Kolmonen

18:00
Virkiä
VS
Sporting Kristina
19:00
MPS/Atletico Malmi
VS
Espoo II
19:00
Peimari United
VS
JyTy Turku
19:00
KaIK
VS
VPV
20:00
Åland
VS
Inter Turku II
22:00
IkU
VS
ACE
22:15
TPK
VS
Toejoen Veikot