lsm99

ตารางบอล 7 ส.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
สวอนซีซิตี
21:00
บริสตอลซิตี
VS
แบล็กพูล
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
บาร์นสลีย์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
มิลล์วอลล์
21:00
สโตกซิตี
VS
เรดิง
02:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
Cheltenham Town
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
พอร์ตสมัท
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
มอร์แคมป์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
23:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Exeter City
VS
Bradford City
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Sutton United
21:00
Harrogate Town
VS
โรชเดล
21:00
Hartlepool United
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Mansfield Town
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Northampton Town
VS
Port Vale
21:00
Oldham Athletic
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Leyton Orient
21:00
สคันธอร์ป
VS
Swindon Town
21:00
Stevenage
VS
Barrow
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Walsall

462 เอฟเอคัพ

19:00
Harborough Town
VS
Rothwell Corinthians
21:00
Ashington AFC
VS
Newcastle Benfield FC
21:00
Shildon AFC
VS
Garforth Town
21:00
Redcar Athletic
VS
Hemsworth MW
21:00
Penrith AFC
VS
Guisborough Town
21:00
Whitley Bay FC
VS
North Ferriby
21:00
Billingham Town
VS
West Allotment Celtic
21:00
Seaham Red Star
VS
Crook Town AFC
21:00
Newton Aycliffe
VS
Thornaby
21:00
Sunderland RCA
VS
Bishop Auckland
21:00
North Shields
VS
West Auckland Town
21:00
Goole
VS
Sunderland Ryhope CW
21:00
Knaresborough Town
VS
Northallerton Town
21:00
Irlam
VS
Albion Sports
21:00
Macclesfield
VS
Burscough
21:00
Athersley Recreation
VS
Campion
21:00
Glossop North End
VS
Widnes
21:00
Lower Breck
VS
Penistone Church
21:00
Longridge Town
VS
Northwich Victoria
21:00
Barnoldswick Town
VS
Runcorn Town
21:00
Padiham
VS
AFC Liverpool
21:00
Ashton Athletic
VS
Squires Gate
21:00
West Didsbury & Chorlton
VS
Avro
21:00
Prestwich Heys
VS
Litherland Remyca
21:00
Vauxhall Motors
VS
Skelmersdale United
21:00
Thackley
VS
Wythenshawe Town
21:00
Silsden
VS
Eccleshill United
21:00
Winsford United
VS
Charnock Richard
21:00
Tividale
VS
Shifnal Town FC
21:00
Sporting Khalsa
VS
Coventry Sphinx
21:00
Lye Town
VS
Hanley Town
21:00
Rugby Town
VS
Boldmere St Michaels
21:00
Highgate United
VS
Malvern Town
21:00
Westfields
VS
Heather St Johns
21:00
Hereford Lads Club
VS
Haughmond
21:00
Walsall Wood
VS
Leicester Road
21:00
Whitchurch Alport
VS
Wolverhampton Casuals
21:00
Racing Club Warwick
VS
Stone Old Alleynians
21:00
Gresley
VS
Bewdley Town
21:00
Romulus
VS
Uttoxeter Town
21:00
AFC Wulfrunians
VS
Heanor Town
21:00
Stourport Swifts
VS
Lichfield City
21:00
Quorn
VS
Selston
21:00
Barton Town Old Boys
VS
Maltby Main
21:00
Pinchbeck United
VS
Skegness Town
21:00
Oadby Town
VS
Stamford
21:00
Sherwood Colliery
VS
Boston Town FC
21:00
Newark Flowserve
VS
Lutterworth Town
21:00
Bottesford Town
VS
Eastwood Community
21:00
Anstey Nomads
VS
Sleaford Town FC
21:00
Long Eaton United FC
VS
Holbeach United
21:00
Winterton Rangers FC
VS
Grimsby Borough
21:00
Leicester Nirvana
VS
Deeping Rangers
21:00
Handsworth Parramore
VS
AFC Mansfield
21:00
Staveley MW
VS
Loughborough University
21:00
Cleethorpes Town
VS
Melton Town
21:00
Lakenheath
VS
Mulbarton Wanderers
21:00
Swaffham Town
VS
Walsham Le Willows
21:00
Mildenhall Town FC
VS
Wroxham
21:00
Fakenham Town
VS
Ely City
21:00
Cogenhoe United
VS
Haverhill Rovers
21:00
Newport Pagnell Town FC
VS
Peterborough Northern Star
21:00
Corby Town
VS
Woodbridge Town
21:00
Potton United
VS
Eynesbury Rovers
21:00
Norwich United
VS
Long Buckby
21:00
Brantham Athletic
VS
Gorleston
21:00
Hadleigh United
VS
Desborough Town
21:00
Kirkley & Pakefield
VS
Long Melford
21:00
Arlesey Town
VS
Thetford Town
21:00
Bugbrooke St Michaels
VS
March Town United
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Whitton United
21:00
Godmanchester Rovers
VS
Northampton ON Chenecks
21:00
Wellingborough Town
VS
Newmarket Town
21:00
Harpenden Town
VS
Romford
21:00
Ware
VS
Takeley
21:00
Redbridge
VS
Ilford
21:00
Stanway Rovers FC
VS
Leverstock Green
21:00
Biggleswade United FC
VS
Saffron Walden Town FC
21:00
Little Oakley
VS
St Margaretsbury
21:00
Edgware Town
VS
Hadley
21:00
Witham Town
VS
Woodford Town
21:00
FC Clacton
VS
Leighton Town
21:00
Enfield 1893
VS
Milton Keynes Irish
21:00
Sawbridgeworth Town
VS
Cockfosters
21:00
Basildon United
VS
Stansted
21:00
Dunstable Town
VS
North Greenford United
21:00
Southend Manor
VS
London Colney
21:00
Easington Sports
VS
Wokingham & Emmbrook
21:00
Bishop's Cleeve
VS
Clevedon Town
21:00
Brislington
VS
Brimscombe & Thrupp
21:00
Shrivenham
VS
Burnham
21:00
Chipping Sodbury Town
VS
Harefield United
21:00
Risborough Rangers
VS
Lydney Town
21:00
Aylesbury
VS
Longlevens
21:00
Thornbury Town
VS
Wootton Bassett Town
21:00
Aylesbury United
VS
Fairford Town FC
21:00
Broadfields United
VS
Cribbs
21:00
Ardley United
VS
Ashton & Backwell United
21:00
Oxhey Jets FC
VS
Bitton AFC
21:00
Cadbury Heath
VS
Flackwell Heath FC
21:00
Tring Athletic
VS
Keynsham Town
21:00
Reading City
VS
Hallen
21:00
Roman Glass St George
VS
Holmer Green
21:00
K Sports
VS
Rusthall
21:00
Walton & Hersham
VS
Tunbridge Wells
21:00
Beckenham Town
VS
Colliers Wood United FC
21:00
Varndeanians
VS
Farnham Town
21:00
Steyning Town
VS
Pagham
21:00
Badshot Lea
VS
East Preston
21:00
Jersey Bulls
VS
Horsham YMCA
21:00
Chatham Town
VS
Eastbourne United
21:00
Hollands & Blair
VS
Holmesdale
21:00
Staines Town
VS
Little Common
21:00
Cobham
VS
Sevenoaks Town
21:00
CB Hounslow United
VS
Redhill
21:00
Kennington
VS
Horley Town
21:00
Broadbridge Heath
VS
Littlehampton Town
21:00
Glebe
VS
Abbey Rangers
21:00
Deal Town
VS
Southall
21:00
Eastbourne Town
VS
Guildford City
21:00
Newhaven
VS
Camberley Town
21:00
Bexhill United
VS
Peacehaven & Telscombe
21:00
Lingfield
VS
Egham Town
21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Uckfield Town
21:00
Tower Hamlets
VS
Sheppey United
21:00
Hanworth Villa
VS
Loxwood
21:00
Virginia Water
VS
Athletic Newham
21:00
Lordswood
VS
Knaphill
21:00
East Grinstead Town
VS
Alfold
21:00
Sheerwater
VS
Erith Town
21:00
Crawley Down Gatwick
VS
Welling Town
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
Erith & Belvedere
21:00
Fisher
VS
Raynes Park Vale
21:00
Molesey
VS
Phoenix Sports
21:00
Saltdean United
VS
Frimley Green
21:00
Mile Oak
VS
Punjab United
21:00
Balham
VS
Canterbury City
21:00
Crowborough Athletic
VS
AFC Croydon Athletic
21:00
AFC Portchester
VS
Horndean
21:00
Amesbury Town
VS
Shaftesbury Town
21:00
Westbury United
VS
Christchurch
21:00
Hythe & Dibden
VS
Bradford Town
21:00
Blackfield & Langley
VS
Cowes Sports FC
21:00
Portland United
VS
Bournemouth FC
21:00
Calne Town FC
VS
Bashley
21:00
Moneyfields
VS
AFC Stoneham
21:00
Brockenhurst
VS
Hamworthy United FC
21:00
United Services
VS
Alton
21:00
Larkhall Athletic
VS
Lymington Town
21:00
Bridport FC
VS
Fleet Town
21:00
Alresford Town
VS
Odd Down
21:00
Tadley Calleva
VS
Baffins Milton Rovers
21:00
Shepton Mallet
VS
Andover New Street
21:00
Hamble Club
VS
Corsham Town
21:00
Fareham Town
VS
Street
21:00
Millbrook
VS
Saltash United
21:00
Mousehole
VS
Helston Athletic
21:00
Brixham
VS
Bridgwater Town
21:00
Buckland Athletic
VS
Exmouth
21:00
St Austell
VS
Tavistock
21:00
Ilfracombe Town
VS
Wellington FC

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
De Graafschap
VS
Roda JC Kerkrade

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

20:30
Weiche Flensburg
VS
Holstein Kiel
20:30
Lokomotive Leipzig
VS
Bayer 04 Leverkusen
20:30
Sandhausen
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
Bayreuth
VS
DSC Arminia Bielefeld
20:30
Greifswalder FC
VS
FC Augsburg
20:30
Osnabrück
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
Eintracht Norderstedt
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
20:30
Wuppertaler SV
VS
VfL Bochum 1848
20:30
BFC Dynamo
VS
VfB Stuttgart
23:30
Ulm
VS
นูเรมเบิร์ก
23:30
Babelsberg
VS
SpVgg Greuther Fürth
23:30
Magdeburg
VS
St. Pauli
01:45
Wehen Wiesbaden
VS
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
โอลิมปิก ลียง
VS
แบรสต์
02:00
Troyes
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

99474 World - Club Friendlies

15:00
เลกาเนส
VS
อัลกอร์กอน
15:00
UCAM Murcia
VS
Mar Menor
15:00
SCM Zalău
VS
Ariesul Turda
15:00
Sesvete
VS
Dinamo Zagreb II
15:30
Minsk
VS
Isloch
15:30
Karlovac 1919
VS
Segesta Sisak
16:00
Wulfrath
VS
SC Velbert
16:00
Parla
VS
Unión Adarve
16:00
Gimnástica Segoviana
VS
Zamora
16:00
At. Malagueño
VS
Cadiz II
16:30
Haro
VS
Amurrio
16:30
นูมานเซีย
VS
ราโย่ มายาดาฮองด้า
17:00
Racing Santander II
VS
Barakaldo
17:00
Sporting Gijon II
VS
Cultural Leonesa II
17:00
Wiedenbrück
VS
Hessen Kassel
17:30
Rot Weiss Ahlen
VS
Teutonia WS
17:30
DOVO
VS
IJsselmeervogels
18:00
Hessen Dreieich
VS
Schott Mainz
18:00
อูเทรชท์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
18:00
Wormatia Worms
VS
Eddersheim
18:45
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เอฟเวอร์ตัน
18:45
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เซลต้า บีโก้
19:00
วิลเลม ทเว
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
19:00
Welling United
VS
Bromley
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Verl
19:00
FC Bocholt
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Lippstadt 08
VS
Bersenbrück
19:00
Teutonia St.Tönis
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Stuttgart II
VS
Balingen
19:00
Fortuna Köln
VS
TSV Steinbach
19:00
Chesterfield
VS
Tamworth
19:00
Nantwich Town
VS
Chester
19:00
Bergisch Gladbach
VS
TVD Velbert
19:00
Ilkeston Town
VS
Coalville Town
19:30
Wiedenbrück
VS
Hannover 96 II
19:30
Waasland-Beveren
VS
SC Cambuur
19:30
คลับ บรูกก์
VS
Westerlo
19:30
Excelsior Maassluis
VS
Westlandia
20:00
Alfreton Town
VS
King's Lynn Town
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Teutonia Hamburg
20:00
VfB Oldenburg
VS
Homberg
20:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
นอริชซิตี
20:00
Glenavon
VS
Portstewart
20:00
เบิร์นลีย์
VS
กาดิซ
20:00
Dungannon Swifts
VS
Moyola Park
20:00
อูเทรชท์
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:00
Weston-super-Mare
VS
Yeovil Town
21:00
Curzon Ashton
VS
Altrincham
21:00
Fylde
VS
Halifax Town
21:00
Ebbsfleet United
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Dorking Wanderers
VS
Wealdstone
21:00
Boston United
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Tonbridge Angels
VS
Dover Athletic
21:00
Salisbury
VS
Eastleigh
21:00
Leamington
VS
Solihull Moors
21:00
Notts County
VS
York City
21:00
เฮราเคิล
VS
พีอีซี ซโวลล์
21:00
Wimborne Town
VS
Weymouth
21:00
Dollingstown
VS
Portadown
21:00
Slough Town
VS
Aldershot Town
21:00
Guiseley
VS
Stockport County
21:00
Hampton & Richmond
VS
Woking
21:00
Billericay Town
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
คริสตัล พาเลซ
VS
วัตฟอร์ด
21:00
Torquay United
VS
Chippenham Town
21:00
Crusaders
VS
Banbridge Town
21:00
Tobermore United
VS
Ballymena United
21:00
เวสต์แฮม
VS
อตาลันต้า
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
แอธเลติก บิลเบา
21:00
Spennymoor Town
VS
Wrexham
21:00
Meerbusch
VS
Wegberg-Beeck
21:00
Patro Eisden
VS
RWDM
21:00
Ramsbottom United
VS
Radcliffe Borough
21:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Basara Mainz
21:00
Brackley Town
VS
Oxford City
21:00
Mossley
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Biggleswade Town
VS
Cambridge City
21:00
Braintree Town
VS
Peterborough Sports
21:00
Nuneaton Town
VS
Basford United
21:00
Cirencester Town
VS
Didcot Town
21:00
Farsley Celtic
VS
Hyde United
21:00
Needham Market
VS
AFC Sudbury
21:00
Hungerford Town
VS
Gosport Borough
21:00
Swindon Supermarine
VS
Banbury United
21:00
Ossett United
VS
Matlock Town
21:00
Sheffield
VS
Coleshill Town
21:00
Bamber Bridge
VS
City of Liverpool
21:30
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
Lommel United
22:00
PAEEK
VS
Olympiakos
22:00
Pirmasens
VS
Diefflen
22:00
Belasica
VS
Kamenica-Sasa
22:00
Pobeda
VS
Ohrid
22:30
Giresunspor
VS
Samsunspor
22:30
Onisilos
VS
Nea Salamis
22:30
Vlasina
VS
Sloga Leskovac
22:30
Cibalia
VS
Vukovar
23:00
อาโปเอล
VS
AEK Larnaca
23:00
เกรนาดา
VS
Crotone
23:00
ซัสเซาโล่
VS
Vicenza
23:00
อูดิเนเซ่
VS
เอ็มโปลี
23:00
Textil Escudo
VS
Tropezón
23:00
Dubrava Zagreb
VS
Opatija
23:00
เบรสชา
VS
Reggiana
23:00
Pisa
VS
Fiorenzuola
23:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
บาเลนเซีย
23:30
ฮีเรนวีน
VS
เลชเช่
23:30
Langreo
VS
Cultural Leonesa
23:30
Bad Honnef
VS
FC BW Friesdorf
00:00
Lierse Kempenzonen
VS
Dender
00:00
Real Sociedad II
VS
Mirandés
00:00
Go Ahead Eagles
VS
Rödinghausen
00:00
แอสตันวิลลา
VS
เซบีย่า
00:00
โฟรซิโนเน่
VS
Benevento
00:00
ซามพ์โดเรีย
VS
เวโรน่า
00:00
ฟิออเรนติน่า
VS
เอสปันญ่อล
00:00
Ponferradina
VS
เรอัล โอเบียโด้
00:00
เลกาเนส
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:00
Real Oviedo II
VS
Real Avilés
00:00
Arandina
VS
Palencia CF
00:00
Burgos Promesas
VS
Cristo Atlético
00:00
Grama
VS
Sants
00:00
Jove Espanol
VS
Águilas CF
00:00
อัลบาเซเต้
VS
Talavera CF
00:00
Zejtun Corinthians
VS
San Gwann
00:00
Real Titánico
VS
Llanera
00:30
ทเวนเต้
VS
ลาซิโอ
00:30
Recreativo Huelva
VS
คอร์โดบา
00:30
Teruel
VS
Castellón
00:30
Cacereño
VS
Guijuelo
00:30
Noia
VS
Compostela
00:30
Arenteiro
VS
Celta de Vigo II
01:00
Real Madrid II
VS
Fuenlabrada
01:00
ไบรท์ตัน
VS
เกตาเฟ่
01:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
บียาร์เรอัล
01:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
VS
คิโรน่า
01:00
Real Ávila
VS
Unionistas de Salamanca
01:00
Sanluqueño
VS
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
01:00
Espanyol II
VS
FC Andorra
01:00
Torre del Mar
VS
Marbella
01:00
Inter Zaprešić
VS
Bistra
01:30
มาจอร์กา
VS
กายารี่
01:30
Pisa
VS
Modena
01:30
Xerez
VS
San Fernando CD
01:45
Göztepe
VS
Altınordu
02:00
เอลเช่
VS
เลบันเต้
02:00
Pietà Hotspurs
VS
St. George's
02:30
União de Leiria
VS
Sporting Braga II
03:00
เรอัล เบติส
VS
โรม่า

462 เอฟเอคอมมิวนิตีชีลด์

23:15
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 Netherlands - Super Cup

01:00
อาแจกซ์
VS
พีเอสวี

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Schweinfurt
VS
Nürnberg II
19:00
Bayreuth
VS
Augsburg II
19:00
Schalding-Heining
VS
Eichstätt
19:00
Pipinsried
VS
Memmingen
22:00
Rain / Lech
VS
Greuther Fürth II
22:00
Buchbach
VS
Aubstadt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
FSV Optik Rathenow
VS
Eilenburg
18:00
Union Fürstenwalde
VS
BAK '07
18:00
Tennis Borussia
VS
Altglienicke
19:00
Chemie Leipzig
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
CfR Pforzheim
19:00
Ilshofen
VS
Rielasingen-Arlen
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Astoria Walldorf II
19:30
Freiburger FC
VS
Neckarsulmer SU
20:30
Oberachern
VS
SGV Freiberg
20:30
Nöttingen
VS
Reutlingen
20:30
Lörrach-Brombach
VS
Backnang
20:30
Bruchsal
VS
Linx

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Ansbach
VS
Vilzing
21:00
1. SC Feucht
VS
Bayern Hof
21:00
Cham
VS
Karlburg
21:00
TSV Abtswind
VS
Eintracht Bamberg
21:00
Großbardorf
VS
DJK Bamberg
21:00
Seligenporten
VS
Sand
21:00
ATSV Erlangen
VS
Ammerthal
21:00
Gebenbach
VS
Vatan Spor

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Landsberg
VS
Deisenhofen
19:00
Pullach
VS
Donaustauf
21:00
Kottern
VS
1880 Wasserburg
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Hallbergmoos-Goldach
21:00
Jahn Regensburg II
VS
Schwaben Augsburg
21:00
Kirchanschöring
VS
Ismaning
22:00
Gundelfingen
VS
Türkspor Augsburg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Torgelower SV Greif
VS
Neustrelitz
19:00
Hansa Rostock II
VS
CFC Hertha

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Budissa Bautzen
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Krieschow
VS
Martinroda
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
International Leipzig
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
1. FC Merseburg

919 Armenia - Premier League

23:00
Urartu
VS
Junior Sevan

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Austria Klagenfurt
VS
Hartberg
22:00
Sturm Graz
VS
Rheindorf Altach
22:00
Ried
VS
Admira

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Juniors OÖ
VS
Dornbirn
01:00
Wacker Innsbruck
VS
Lafnitz

212 Belarus - Pershaya Liga

20:30
Slonim
VS
Dnepr Mogilev
22:30
Krumkachy
VS
Naftan

556 Belgium - Pro League

21:15
Beerschot-Wilrijk
VS
Union Saint-Gilloise
23:30
Mechelen
VS
AS Eupen
23:30
Sint-Truiden
VS
Zulte-Waregem
01:45
Kortrijk
VS
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Leotar
VS
Sloga
00:00
Sloboda Tuzla
VS
Siroki Brijeg
02:00
Zrinjski
VS
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Botev Plovdiv
VS
Slavia Sofia
01:00
Beroe
VS
Cherno More

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Slaven Koprivnica
VS
Šibenik
00:00
Istra 1961
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
Gorica
VS
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Zlín
VS
Teplice
21:00
České Budějovice
VS
Baník Ostrava
21:00
Sparta Praha
VS
Karviná
21:00
Hradec Králové
VS
Slovan Liberec
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Chrudim
VS
Třinec
22:00
Opava
VS
Vyškov
22:00
Lisen
VS
Ústí nad Labem
22:00
Prostějov
VS
Zbrojovka Brno

320 Denmark - First Division

20:00
Lyngby
VS
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Levadia
VS
Kuressaare
23:00
Paide
VS
Tulevik

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Oulu
VS
Mariehamn
21:00
KTP
VS
HJK

1233 Finland - Ykkonen

18:00
Klubi-04
VS
MuSa
18:00
EIF
VS
RoPS
19:00
Gnistan
VS
Jaro
21:00
KPV
VS
MP
21:00
TPS
VS
PK-35

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ก็อง
VS
Sochaux
00:00
อาเมียงส์
VS
Quevilly Rouen
00:00
Auxerre
VS
Ajaccio
00:00
ดิฌง
VS
Rodez
00:00
Dunkerque
VS
Niort
00:00
Grenoble Foot 38
VS
แก็งก็อง
00:00
Le Havre
VS
Paris
00:00
Pau
VS
ตูลูส
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
นีมส์

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:45
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Zalaegerszegi TE
01:00
MTK
VS
Honvéd

674 Hungary - Hungarian Cup

16:00
MUN
VS
Csepel
21:00
FC Hatvan
VS
Sajobabony Vegyesz
21:00
Ráckeve VAFC
VS
Kalocsai
21:30
Érsekvadkert
VS
Karancslapujtő
21:30
Vásárosnamény
VS
Senyo Carnifex
21:30
DLSE
VS
Gyongyos
21:30
Energia Gyöngyös
VS
Tállya
21:30
DEAC
VS
Tiszafuredi VSE
21:30
Encs
VS
Ibrany SE
21:30
Eger
VS
Putnok VSE
21:30
Nagydobos
VS
Tarpa
21:30
Csenger
VS
Kazincbarcika
21:30
Vác
VS
Tiszaújváros
21:30
Cigánd SE
VS
Hidasnemeti
21:30
Szegedi VSE
VS
Füzesgyarmati
21:30
Körösladány
VS
Dabas
21:30
Jamina
VS
Gyulai Termál
21:30
Kiskőrös
VS
Dabas-Gyón
21:30
Fővárosi Vízművek
VS
Szabadszallasi
21:30
Tiszasziget
VS
BVSC
21:30
Ikarus BSE
VS
Hódmezővásárhely
21:30
Algyo SK
VS
Gyömrő
21:30
Taksony
VS
Ceglédi
21:30
Monori SE
VS
Rákosmenti KSK
21:30
Torokszentmiklos
VS
BKV Előre
21:30
Zsambeki SK
VS
Lipot SK
21:30
Körmend VSE
VS
MTE 1904
21:30
Janossomorja
VS
Veszprém
21:30
Teskánd
VS
Sárvári
21:30
Abda
VS
Tihany
21:30
Esztergom
VS
Zalaszentgrot
21:30
Haladás VSE
VS
Menfocsanak
21:30
Gardony
VS
Kaposvári Rákóczi
21:30
Sarosd
VS
Komlói Bányász SK
21:30
Semjenhaza
VS
Balatoni Vasas
21:30
Kadarkút
VS
Kozarmisleny
21:30
Bataszek SE
VS
Érdi VSE
21:30
Nagyatadi FC
VS
Dunaújváros-Pálhalma
21:30
Tokol
VS
Szepetnek
21:30
Szekszárd
VS
Bicskei

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
ÍBV

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Reynir
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Fjardabyggd
VS
KV
21:00
ÍR
VS
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Waterford United
VS
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
VS
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
Athlone Town

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

23:30
Hapoel Haifa
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Hadera
VS
Bnei Sakhnin
00:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Beitar Jerusalem

251 โกปปาอีตาเลีย

00:00
Como
VS
Catanzaro

2345 Moldova - National Division

00:00
Sheriff
VS
Dinamo-Auto
00:00
CSF Bălți
VS
Petrocub

998 Montenegro - First League

01:00
Iskra
VS
Budućnost
01:00
Dečić
VS
Rudar
01:00
Petrovac
VS
Zeta
01:30
Mornar
VS
Mladost Ljeskopolje

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Annagh United
VS
Ards
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Ballinamallard United
21:00
Dergview
VS
Institute
21:00
Loughgall
VS
Dundela
21:00
Newry City AFC
VS
Knockbreda
21:00
Queen's University
VS
H&W Welders

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Jagiellonia Białystok
VS
Nieciecza
22:30
Górnik Zabrze
VS
Stal Mielec

2 Poland - 1. Liga

17:40
Miedź Legnica
VS
Katowice
23:00
Polkowice
VS
Sandecja Nowy Sącz
01:30
Arka Gdynia
VS
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

18:45
Arouca
VS
Estoril
00:00
Moreirense
VS
เบนฟิกา
02:30
Marítimo
VS
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

16:45
Academico Viseu
VS
Casa Pia
20:00
Varzim
VS
ชาเวช
00:00
Porto II
VS
Trofense
01:30
Feirense
VS
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

22:30
Academica Clinceni
VS
U Craiova 1948
01:30
Argeş
VS
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

21:00
เซนิต
VS
คราสโนดาร์
21:30
Arsenal Tula
VS
Krylya Sovetov
00:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Olimpiyets

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:30
Dundee United
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
St. Mirren
VS
Hearts

1161 Scotland - Championship

21:00
Ayr United
VS
Arbroath
21:00
Dunfermline Athletic
VS
Partick Thistle
21:00
Hamilton Academical
VS
Greenock Morton
21:00
Inverness CT
VS
Raith Rovers
21:00
Queen of the South
VS
Kilmarnock

1161 Scotland - League One

21:00
Alloa Athletic
VS
East Fife
21:00
Dumbarton
VS
Airdrieonians
21:00
Falkirk
VS
Peterhead
21:00
Montrose
VS
Clyde
21:00
Queen's Park
VS
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

21:00
Albion Rovers
VS
Stenhousemuir
21:00
Cowdenbeath
VS
Elgin City
21:00
Forfar Athletic
VS
Edinburgh City
21:00
Stirling Albion
VS
Kelty Hearts
21:00
Stranraer
VS
Annan Athletic

296 Serbia - Super Liga

23:55
Mladost Lučani
VS
Spartak Subotica
02:00
Metalac GM
VS
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Inđija
VS
Kabel Novi Sad
22:30
Žarkovo
VS
Železničar Pančevo
01:00
Rad Beograd
VS
Radnički Sr. Mitrovica
01:00
Mačva Šabac
VS
Budućnost Dobanovci

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Zemplín Michalovce
VS
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Námestovo
VS
Skalica
22:00
Banska Bystrica
VS
Podbrezová
22:00
Futura Humenne
VS
Šamorín
22:00
Partizán Bardejov
VS
Komárno
22:00
Slavoj Trebišov
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

07:00
Koper
VS
Domžale
01:15
Radomlje
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

22:30
Rogaška
VS
Rudar Velenje
22:30
Beltinci
VS
Primorje
22:30
Dekani
VS
NŠ Drava
23:30
Gorica
VS
Bilje

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

22:30
Halmstad
VS
มัลโม่
22:30
Örebro
VS
Mjällby

47 Sweden - Superettan

22:00
Falkenberg
VS
GIF Sundsvall
22:00
Värnamo
VS
AFC Eskilstuna

62 Switzerland - Super League

23:00
Sion
VS
ยังบอยส์
01:30
Grasshopper
VS
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Wil
VS
Yverdon Sport

86 Ukraine - Premier League

21:00
Rukh Vynnyky
VS
Veres
23:30
Dnipro-1
VS
Mariupol
23:30
ชัคตาร์
VS
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

21:00
Chayka
VS
Nyva Vinnytsya
21:00
Munkács
VS
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Yarud Mariupol'
VS
Peremoga
22:00
Mykolaiv
VS
Tavriya

44 Argentina - Superliga

07:15
Newell's Old Boys
VS
Platense
23:30
Banfield
VS
Talleres Córdoba
01:45
Unión Santa Fe
VS
San Lorenzo
04:00
Huracán
VS
Lanús
06:15
Godoy Cruz
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Quilmes
VS
Estudiantes Río Cuarto
01:00
Tristán Suárez
VS
Deportivo Morón
01:00
Gimnasia Jujuy
VS
Club Atlético Güemes
01:00
Brown de Adrogué
VS
San Martín San Juan
01:30
Guillermo Brown
VS
Villa Dálmine
05:00
Alvarado
VS
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

04:00
Athletico PR
VS
São Paulo

5 Brazil - Serie B

21:00
Brusque
VS
Cruzeiro
02:30
Náutico
VS
Confiança
05:00
CSA
VS
Avaí
05:30
Vitória
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

21:00
Ypiranga Erechim
VS
Mirassol
01:00
Tombense
VS
Jacuipense
03:00
Floresta
VS
Santa Cruz
03:00
Novorizontino
VS
Ituano
05:00
Botafogo SP
VS
Paraná

80 Chile - Primera Division

02:00
O'Higgins
VS
Universidad Chile
04:30
Unión Española
VS
Ñublense

80 Chile - Primera B

23:30
Copiapó
VS
Barnechea
23:30
Deportes Iquique
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Atlético Huila
VS
Deportes Quindío
03:00
América de Cali
VS
Once Caldas
05:30
Atlético Nacional
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Tigres
VS
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
San Carlos
VS
Pérez Zeledón
03:00
Guanacasteca
VS
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
Manta
03:00
Mushuc Runa
VS
Independiente del Valle
05:30
Universidad Católica
VS
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Atletico Marte
VS
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:30
Cotzumalguapa
VS
Municipal
02:00
Achuapa
VS
Malacateco
04:00
Cobán Imperial
VS
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

21:00
Siquinalá
VS
Puerto San Jose
04:00
Quiché
VS
Deportivo Reu
04:00
Xinabajul
VS
Amatitlan
04:30
Mixco
VS
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

07:00
Mazatlán
VS
มอนเตอร์เรย์
09:05
Necaxa
VS
Cruz Azul
09:06
Tijuana
VS
Toluca
05:00
Guadalajara
VS
Juárez

1190 Paraguay - Division 1

04:15
Nacional Asunción
VS
Libertad
06:30
Cerro Porteño
VS
Guaireña

338 Peru - Primera Division

01:15
Deportivo Binacional
VS
UTC Cajamarca
03:30
César Vallejo
VS
Carlos Manucci

158 Uruguay - Primera Division

01:00
River Plate
VS
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

03:15
Racing
VS
Villa Teresa

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
ซินซินนาติ
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:30
Louisville City
VS
Sporting Kansas City II

886 Egypt - Premier League

00:00
Zamalek
VS
Ghazl El Mehalla
02:00
Al Ahly
VS
Ceramica Cleopatra

26833 Grenada - Premier Division

04:00
Chantimelle
VS
Hard Rock
06:15
SAB Spartans
VS
Hurricanes
06:15
St. John's
VS
Mt. Rich
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Camerhogne
06:15
Eagles Super Strikers
VS
Paradise

1179 Kenya - Premier League

17:00
Mathare United
VS
Nairobi City Stars
17:00
Bidco United
VS
Ulinzi Stars
19:15
Sofapaka
VS
Tusker
19:15
Leopards
VS
Vihiga United

5618 China PR - League One

16:30
Shaanxi Chang'an
VS
Guizhou Zhicheng
18:35
Zibo Sunday
VS
Zhenjiang Huasa
19:00
Wuhan Three Towns
VS
Nanjing City

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Daegu
18:00
Ulsan
VS
Gangwon
18:00
Suwon Bluewings
VS
Jeju United
18:00
Seongnam
VS
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

17:00
Mokpo City
VS
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Selangor United
VS
Kelantan
20:00
PKNS
VS
PKNP
20:00
Johor Darul Ta'zim II
VS
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

20:00
UiTM
VS
Perak
20:00
Pulau Pinang
VS
Melaka United
20:00
Kuala Lumpur
VS
MISC
20:00
Terengganu
VS
Pahang

44 Argentina - Primera C

01:00
General Lamadrid
VS
Argentino Merlo
01:00
Victoriano Arenas
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:00
Deportivo Español
VS
San Martín Burzaco
01:00
El Porvenir
VS
Sportivo Italiano

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Oriente Petrolero
04:15
San José
VS
The Strongest
06:30
Nacional Potosí
VS
Independiente Petrolero

99474 World - Olympic Games

18:30
Brazil U23
VS
Spain U23

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Příbram II
15:15
Písek
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Loko Vltavín
VS
Slavia Praha II
15:15
Rakovnik
VS
Admira Praha
15:15
Motorlet Praha
VS
Karlovy Vary
15:15
Zbuzany
VS
Slovan Liberec II
15:15
Jablonec II
VS
Ústí nad Orlicí
15:30
Povltava FA
VS
Benesov
16:00
Teplice II
VS
Hradec Kralove II
22:00
Sokol Živanice
VS
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vysočina Jihlava II
VS
Blansko
15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Uherský Brod
15:15
Vratimov
VS
Zlín II
21:00
Dolní Benešov
VS
Uničov
21:30
Slovan Rosice
VS
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

18:00
České Budějovice II
VS
Hvězda Cheb
19:30
Prestice
VS
Rokycany
22:00
Doubravka
VS
Petřín Plzeň
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Hořovicko
22:00
Otava Katovice
VS
Marianske Lazne
22:00
Klatovy
VS
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Tatran Rakovnik
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Kladno
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Arsenal Česká Lípa
15:15
Aritma Praha
VS
Dobris
21:00
Olympie Brezova
VS
Banik Sous
22:00
Slaný
VS
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Poříčany
15:30
Kosmonosy
VS
Hlinsko
22:00
Tochovice
VS
Náchod
22:00
Trutnov
VS
Dvůr Králové
22:00
Letohrad
VS
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Hranice
VS
Tatran Všechovice
22:00
Viktorie Přerov
VS
Nove Sady
22:00
Valašské Meziříčí
VS
Kozlovice
22:00
Skaštice
VS
Strani
22:00
Holesov
VS
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Stara Rise
VS
Břeclav
22:00
Start Brno
VS
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Havlickuv Brod

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Frederikssund
VS
BK Union
18:00
Ishøj
VS
Herstedøster
19:00
Solrød
VS
Greve
19:00
Brønshøj
VS
Allerod
19:00
B 1903
VS
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
Ringsted
VS
B 1908
19:00
AB Tårnby
VS
Tarnby FF
19:00
KFUM
VS
LSF
19:00
Køge Nord
VS
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Tarup-Paarup
VS
Oure
19:00
Aarhus Fremad II
VS
OKS
20:00
Varde IF Elite
VS
B 1909

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Fuglebakken KFUM
VS
Norresundby
18:00
Vejgaard B
VS
Kjellerup
19:00
Odder
VS
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

19:00
Ilves II
VS
EPS
21:00
VJS
VS
PIF
21:00
Honka Akatemia
VS
GrIFK
21:00
Jazz
VS
KaaPo
21:00
OTP
VS
JBK
21:00
PKKU
VS
NJS
21:00
KäPa
VS
MYPA
21:00
Atlantis
VS
MiPK
22:00
VIFK
VS
JJK
22:30
TPV
VS
SalPa

17 France - CFA Group A

23:00
Blois
VS
Versailles
23:00
C' Chartres
VS
Granville
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Vannes
23:00
Poissy
VS
Romorantin
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Saint-Malo
23:00
Guingamp II
VS
Rouen
23:00
Stade Plabennec
VS
Caen II
00:00
Lorient II
VS
Vitré

17 France - CFA Group B

22:00
Auxerre II
VS
Épinal
22:00
Reims II
VS
Belfort
23:00
Bobigny
VS
Metz II
23:00
Haguenau
VS
Entente SSG
23:00
Olympique St Quentin
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Sainte Geneviève
VS
Beauvais
23:00
Lens II
VS
Fleury 91
23:30
Gobelins
VS
Schiltigheim

17 France - CFA Group C

22:30
Olympique Lyonnais II
VS
Monaco II
23:00
Aubagne
VS
Fréjus St-Raphaël
23:00
Chasselay MDA
VS
Toulon
23:00
Jura Sud Foot
VS
Saint-Priest
23:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Hyères
23:00
Marignane Gignac
VS
Martigues
23:00
Grasse
VS
Lyon Duchère
23:00
Olympique Marseille II
VS
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

23:00
Andrézieux
VS
Angers SCO II
23:00
Trélissac
VS
Yzeure
23:00
Colomiers US
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Nantes II
VS
Bourges Foot 18
23:00
Canet Roussillon
VS
Stade Montois
23:00
Chamalières
VS
Les Herbiers
23:00
Montpellier II
VS
Bergerac

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Garbarnia Kraków
VS
Radunia Stężyca
22:00
Bełchatów
VS
Znicz Pruszków
22:00
Lech Poznań II
VS
Wisła Puławy
22:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Stal Rzeszów
23:00
Kalisz
VS
Wigry Suwałki
00:45
Olimpia Elbląg
VS
Hutnik Krakow

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Nové Zámky
VS
Galanta
22:00
TEMPO Partizánske
VS
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Povazska Bystrica
VS
Nitra
22:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Spartak Myjava
22:00
Marcelová
VS
Slovan Levice
22:00
Lednické Rovne
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Ahlafors
VS
IFK Tidaholm
19:00
Angered BK
VS
Kumla
19:00
Grebbestad
VS
Forward
20:00
Nordvärmland
VS
Oddevold
21:00
Vänersborgs FK
VS
IFK Skovde
21:00
Lidköping
VS
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Kungsängen
VS
Sandvikens AIK
19:00
Stockholm Internazionale
VS
Kvarnsveden
22:00
Gute
VS
Gamla Upsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Skellefteå
VS
Frösö
17:00
Storfors
VS
IFK Östersund
19:00
Bergnasets
VS
Tegs SK
19:00
Boden
VS
Friska Viljor
20:00
Ytterhogdal
VS
Gottne IF
20:00
Sandviks
VS
Täfteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Eslov
VS
Hässleholms IF
19:00
Prespa Birlik
VS
Karlskrona
19:00
Rosengård
VS
Solvesborg
20:00
IFK Hässleholm
VS
Berga
20:00
Asarum
VS
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Huddinge
VS
Syrianska
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Rynninge
20:00
Mjolby
VS
Eskilstuna City

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hoganas
VS
Torslanda
20:00
Dalstorps
VS
Tord

5 Brazil - Acreano

03:30
Humaitá
VS
Sao Francisco

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Angra dos Reis
VS
Cabofriense
01:00
América RJ
VS
Duque de Caxias
01:00
Macaé
VS
Gonçalense
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Artsul
01:00
Audax Rio
VS
Americano
01:00
CFRJ / Marica
VS
Friburguense

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Democrata GV
VS
Serranense
01:00
Tupi
VS
Betim
01:00
Democrata SL
VS
Nacional AC MG
01:00
Guarani MG
VS
Ipatinga
02:00
Villa Nova
VS
Aymorés

5 Brazil - Amapaense

03:00
Santana
VS
Independente AP

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Boca Unidos
VS
Central Norte
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Sol de Mayo
01:30
Gimnasia y Tiro
VS
Unión Sunchales

909440 Cambodia - C-League

15:30
Electricite du Cambodge
VS
Boeung Ket
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Visakha
18:00
Svay Rieng
VS
National Defense

712 Korea Republic - K League 2

18:00
Seoul E.
VS
Asan Mugunghwa
18:00
Anyang
VS
Busan I'Park

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Bayside United
VS
Univ. Queensland
16:00
The Lakes
VS
Centenary Stormers

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra Olympic
VS
Gungahlin
14:30
Monaro Panthers
VS
Belconnen United

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Vasco U20
VS
Atletico-PR U20
20:00
América Mineiro U20
VS
Botafogo U20
01:00
Atletico-MG U20
VS
Sport Recife U20
02:00
Sao Paulo U20
VS
Cruzeiro U20

748 Latvia - Latvian Cup

21:00
Spartaks Jūrmala
VS
FC Daugavpils / Progress
22:00
Spēks
VS
Dinamo Riga
00:00
Smiltene
VS
Liepāja

98 Australia - Ffa Cup

05:00
เพิร์ธ กลอรี
VS
เมลเบิร์น วิคตอรี
05:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth Glory II
VS
ECU Joondalup
14:00
Perth
VS
Armadale
14:00
Floreat Athena
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Bayswater City
VS
Cockburn City
14:00
Balcatta
VS
Sorrento
14:00
Rockingham City
VS
Inglewood United

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Glenorchy Knights
11:30
Riverside Olympic
VS
South Hobart
11:30
Launceston City
VS
Clarence Zebras
13:30
Olympia Warriors
VS
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Moreton Bay United
VS
SC Wanderers
15:00
Brisbane Roar II
VS
Magpies Crusaders
15:30
Gold Coast United
VS
Brisbane Strikers

245 Czech Republic - U19 League

15:15
FK Pardubice U19
VS
Meteor Praha U19
16:00
Brno U19
VS
FC Fastav Zlin U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Ceske Budejovice U19
16:00
Plzen U19
VS
Hradec Kralove U19
16:00
Slovacko U19
VS
Opava U19
18:15
Mlada Boleslav U19
VS
Ostrava U19

65437 Panama - Lpf

07:00
Tauro
VS
Plaza Amador
05:00
Independiente
VS
Azuero
06:00
Atlético Chiriquí
VS
San Francisco
06:00
Deportivo Universitario
VS
Veraguas

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
South Adelaide Panthers
12:30
Adelaide Comets
VS
Croydon Kings
12:30
Sturt Lions
VS
Adelaide Raiders
15:30
Adelaide Olympic
VS
Adelaide Blue Eagles
17:00
Adelaide United ||
VS
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

13:00
Dandenong Thunder
VS
Oakleigh Cannons
14:30
Hume City
VS
Avondale Heights
15:00
Port Melbourne
VS
Altona Magic
16:00
South Melbourne
VS
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Bavois
VS
Biel-Bienne
21:00
Cham
VS
Sion II
21:00
Brühl
VS
Zürich II
21:00
YF Juventus
VS
Étoile Carouge
21:00
Breitenrain
VS
Rapperswil-Jona
22:00
Black Stars
VS
Basel II
01:00
Chiasso
VS
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

00:00
Progrès Niedercorn
VS
Differdange 03
00:30
Racing
VS
Swift Hesperange

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

17:00
Sdyushor
VS
Kyzyl-Zhar
19:00
Maqtaaral
VS
Atyrau
20:00
Akzhayik
VS
Aktobe

143 Austria - Regionalliga: Mitte

20:00
Wolfsberger AC II
VS
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
TWL Elektra
VS
Bruck/Leitha
22:30
Admira II
VS
Mauerwerk
23:00
Leobendorf
VS
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Edgeworth Eagles
11:30
Lambton Jaffas
VS
Charlestown City Blues
12:00
Weston Bears
VS
Hamilton Olympic

227 Russia - Pfl

16:00
Orenburg II
VS
Irtysh
17:00
Kvant
VS
SKA-Energiya II
17:00
Strogino
VS
Kolomna
17:00
Khimki 2
VS
Rodina Moskva
18:00
Kairat Moskva
VS
Luki-Energiya
18:00
Znamya Noginsk
VS
Saransk
18:00
Novosibirsk
VS
Chelyabinsk
20:00
Khimik Dzerzhinsk
VS
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Zenit Penza
VS
Fakel II
20:00
Nosta
VS
Dinamo Barnaul
20:00
Zvezda Perm
VS
Torpedo Miass
20:00
Tyumen
VS
Spartak Tuymazy
20:00
Lada Tolyatti
VS
Zenit Izhevsk
21:00
Biolog
VS
Legion Dynamo
21:00
Tuapse
VS
Druzhba
21:00
Dinamo St. Petersburg
VS
Zenit II
21:00
Krasava Odintsovo
VS
Baltika BFU
21:00
Tver
VS
Leningradets
21:00
Ryazan
VS
Dinamo Vladivostok
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Amkar Perm'
21:30
Makhachkala
VS
Kuban Kholding
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Chayka
22:00
Smolensk
VS
Chita
22:00
Chertanovo
VS
Torpedo Vladimir
22:00
Shinnik
VS
Dinamo Moskva II
22:00
Znamya Truda
VS
Murom
22:00
Saturn Ramenskoye
VS
Peresvet Podolsk
22:00
Sokol Saratov
VS
Avangard Kursk
22:00
Salyut Belgorod
VS
Dinamo Bryansk
23:00
Chernomorets
VS
Spartak Nal'chik
23:00
Rotor-2
VS
Alaniya Vladikavkaz II

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Brommapojkarna W
VS
Norrköping W
19:00
Bollstanäs W
VS
Jitex W
20:00
IFK Kalmar W
VS
Alingsås W
20:00
Uppsala W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Mallbacken W
VS
Lidköping W
21:00
IFK Sundsvall W
VS
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Desportivo Maputo
VS
Matchedje de Mocuba
19:30
Textáfrica
VS
Incomáti
20:30
Ferroviário Nacala
VS
Desportivo Maputo
20:30
Black Bulls Maputo
VS
Songo
20:30
Textáfrica
VS
Ferroviário Maputo
20:30
Costa do Sol
VS
Matchedje de Mocuba
20:30
Ferroviário de Lichinga
VS
ENH Vilankulo
20:30
Ferroviario Beira
VS
Ferroviário Nampula
20:30
Incomáti
VS
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
PK-35 W
VS
Åland United W
18:00
TiPS W
VS
KuPS W
22:00
HJK W
VS
Honka W
22:30
HPS W
VS
Ilves W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

17:30
AGF W
VS
Fortuna Hjorring W
19:30
Køge
VS
FC Thy - ThistedQ

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Atlas W
VS
Tigres UANL W
00:00
Cruz Azul W
VS
Pumas UNAM W

3483 USA - USL League One

06:00
Greenville Triumph
VS
Tormenta

155 Romania - Liga 2

15:00
CSM Iaşi
VS
Concordia Chiajna
15:00
Dacia Unirea Brăila
VS
Brașov Steagul Renașt
15:00
Unirea Slobozia
VS
Viitorul Şelimbăr
15:00
Ripensia Timişoara
VS
Unirea Dej
17:00
Metaloglobus
VS
Petrolul 52

401 Slovakia - Youth League

16:00
FC Košice U19
VS
Nitra U19
16:00
Senica U19
VS
DAC U19
16:00
Podbrezová U19
VS
Dukla U19
16:00
Petržalka U19
VS
Žilina U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
South Melbourne U21
VS
Melbourne Knights U21
10:30
Dandenong Thunder U21
VS
Oakleigh Cannons U21
12:00
Port Melbourne U21
VS
Altona Magic U21
16:45
Hume City U21
VS
Avondale Heights U21

227 Russia - Premier League Women

15:00
Zvezda 2005 W
VS
Zenit W
15:00
Yenisey W
VS
Chertanovo W
19:00
Rubin Kazan W
VS
Ryazan VDV W
22:00
Rostov W
VS
Krasnodar W
23:00
CSKA Moscow W
VS
Lokomotiv Moscow W

1004 Canada - Premier League

01:00
HFX Wanderers
VS
York9
05:30
Pacific
VS
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

19:00
Álftanes
VS
Horhur I.
21:00
Kría
VS
Afrika Reykjavik
21:00
Hvíti riddarinn
VS
Úlfarnir
21:00
KB
VS
Kormákur / Hvöt
21:00
KH
VS
KFB
23:00
Samherjar
VS
Vængir Jupiters

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Ellidi
VS
Einherji
21:00
KFG
VS
Vídir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Alberschwende
VS
Meiningen
21:00
Lustenau
VS
Bizau
21:00
Höchst
VS
Schruns
22:00
Fussach
VS
Bezau
22:00
Hörbranz
VS
Andelsbuch
23:00
Hard
VS
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:45
Bayside United Res.
VS
Univ. Queensland Res.
14:00
The Lakes Res.
VS
Centenary Stormers II

99474 World - Club Friendlies Women

16:00
Tarnovia Tarnów
VS
UJ Krakow W
17:00
Feyenoord W
VS
OH Leuven W
19:00
Bayer Leverkusen W
VS
PEC Zwolle W
19:00
Basel W
VS
Issy W
20:00
PSV W
VS
RSC Anderlecht W
21:00
Wolfsburg W
VS
FC Twente W
21:00
Soyaux W
VS
Olympique Marseille W
21:00
Rodez W
VS
Saint-Étienne W
22:00
Hammarby W
VS
Rosengard W
23:00
Montpellier W
VS
Servette Chênois W

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Tak Chun Ka I
VS
Sporting Macau
20:00
Casa de Portugal
VS
Cheng Fung

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Haukar W
VS
Afturelding W

99474 World - CECAFA Club Cup

17:00
Big Bullets
VS
Atlabara
17:00
Young Africans
VS
Express FC
20:00
Azam
VS
KMKM
20:00
KCCA
VS
Le Messager Ngozi

1233 Finland - Kolmonen

17:00
OsPa
VS
KajHa
18:00
Virkiä
VS
VPV
19:00
Nykarleby IK
VS
KaIK
20:00
RoPo
VS
OPS
20:00
Finnkurd
VS
Viikingit
20:00
Espoo II
VS
KoiPS
20:00
Åland
VS
ÅIFK
21:00
Riverball
VS
PAVE

404 Turkey - TSYD Cup

00:00
Ankaragücü
VS
Gençlerbirliği