lsm99

ตารางบอล 11 ส.ค. 2564

462 เอฟเอคัพ

01:30
Saltash United
VS
Millbrook
01:30
Sevenoaks Town
VS
Cobham
01:45
Sporting Bengal United
VS
White Ensign
01:45
Northampton ON Chenecks
VS
Godmanchester Rovers
01:45
Erith & Belvedere
VS
Tooting & Mitcham United
01:45
Sunderland Ryhope CW
VS
Goole
01:45
Penistone Church
VS
Lower Breck
01:45
Haverhill Rovers
VS
Cogenhoe United
01:45
Romford
VS
Harpenden Town
01:45
Colliers Wood United FC
VS
Beckenham Town
01:45
Athletic Newham
VS
Virginia Water
01:45
Long Melford
VS
Kirkley & Pakefield

99474 World - Club Friendlies

15:30
Illescas
VS
อัลกอร์กอน
15:30
Illescas
VS
Alcorcón II
22:00
Doxa
VS
Alki Oroklini
22:00
อตาลันต้า
VS
Alessandria
23:00
Racing Santander II
VS
Basconia
23:00
Caronnese
VS
Pro Patria
23:00
Vrbovec
VS
Mladost Ždralovi
23:00
Vrapče Zagreb
VS
Karlovac 1919
23:00
Virtus Entella
VS
Ligorna
23:00
Paphos
VS
Akritas
23:30
Vibonese
VS
Reggina
23:30
Real Unión
VS
Athletic Club II
00:00
Dender
VS
Voorwaarts Zwevezele
00:00
Real Titánico
VS
Langreo
00:00
Cristo Atlético
VS
Racing Santander
00:00
Sant Andreu
VS
Grama
00:00
Alcoyano
VS
Intercity
00:00
Haro
VS
Mirandés II
00:00
Atlético Astorga
VS
Cultural Leonesa II
00:00
Cartagena II
VS
Mar Menor
00:00
อัลบาเซเต้
VS
UCAM Murcia
00:00
Real Valladolid II
VS
Burgos Promesas
00:00
Admira
VS
Al Duhail
00:15
Águilas CF
VS
Huércal-Overa
00:30
Monheim
VS
VfB Solingen 1910
00:30
Arenteiro
VS
Coruxo
00:45
Barreda
VS
Barakaldo
00:45
SF Niederwenigern
VS
Sprockhövel
01:00
Algeciras
VS
คอร์โดบา
01:00
Real Ávila
VS
Torrijos
01:00
Marino de Luanco
VS
Real Oviedo II
01:00
Castelldefels
VS
Guineueta
01:00
Juventud Torremolinos
VS
Antequera
01:30
Spalding United
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:30
Hitchin Town
VS
Boreham Wood
01:30
Puente Genil
VS
Mancha Real
01:30
Villarrubia
VS
Calvo Sotelo

41 ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ

02:00
เชลซี
VS
บียาร์เรอัล

462 คาราบาว คัพ

01:45
แบล็กพูล
VS
มิดเดิลส์เบรอ
01:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
Bradford City
01:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
Northampton Town
01:45
Leyton Orient
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

00:00
Bissingen
VS
Villingen

245 Czech Republic - Czech Cup

22:00
Opava
VS
Bospor Bohumín
22:00
Znojmo
VS
Lisen
22:30
Olympie Brezova
VS
Králův Dvůr
22:30
Bilovec
VS
Uničov
22:30
Slavoj Polná
VS
Vysočina Jihlava
23:00
Sokol Srbice
VS
Slavoj Vyšehrad
23:00
Tochovice
VS
Banik Sous
23:00
Tatran Sedlcany
VS
Táborsko
23:00
Admira Praha
VS
Příbram
23:00
FK Brandys nad Labem
VS
Chlumec nad Cidlinou
23:00
Libčany
VS
Zbuzany
23:00
Letohrad
VS
Přepeře
23:00
Náchod
VS
Chrudim
23:00
Slaný
VS
Slovan Velvary
23:00
Dobris
VS
Sokol Hostoun
23:00
Český Brod
VS
Loko Vltavín
23:00
Marianske Lazne
VS
Písek
23:00
Český lev - Union Beroun
VS
Vlašim
23:00
Aritma Praha
VS
Povltava FA
23:00
Dvůr Králové
VS
Sokol Zápy
23:00
Kladno
VS
Jiskra Domažlice
23:00
Neratovice-Byškovice
VS
Varnsdorf
23:00
Kosmonosy
VS
Dukla Praha
23:00
Komárov
VS
Viktoria Žižkov
23:00
Vysoke Myto
VS
Ústí nad Orlicí
23:00
Meteor Praha
VS
Baník Sokolov
23:00
Kolín
VS
Karlovy Vary
23:00
Slavičín
VS
Frýdek-Místek
23:00
Vítkovice
VS
Hranice
23:00
Start Brno
VS
Blansko
23:00
Valašské Meziříčí
VS
Skaštice
23:00
Hodonín-Šardice
VS
Vyškov
23:00
Kozlovice
VS
Hlučín
23:00
Šumperk
VS
Třinec
23:00
Strani
VS
Hanácká
23:00
Velké Meziříčí
VS
Slovan Rosice
23:00
Žďár nad Sázavou
VS
Zbrojovka Brno
23:00
Uherský Brod
VS
Viktoria Otrokovice
23:00
Viktorie Přerov
VS
Polanka nad Odrou

1233 Finland - Ykkonen

22:30
EIF
VS
KPV
22:30
PK-35
VS
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

00:00
Bastia
VS
Nancy

1796 Iceland - Iceland Cup

00:00
Keflavík
VS
KA
01:00
Valur
VS
Völsungur
01:00
ÍA
VS
FH
01:00
HK
VS
KFS
03:15
Fylkir
VS
Haukar

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:00
Hapoel Katamon
VS
Maccabi Petah Tikva
00:30
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Tel Aviv

748 Latvia - Virsliga

21:30
Noah Jūrmala
VS
Valmiera / BSS
22:00
Liepāja
VS
Spartaks Jūrmala

155 Romania - Romania Cup

21:30
Avrig
VS
Brașov Steagul Renașt
21:30
Jiul Petrosani
VS
Gilortul
21:30
Hunedoara
VS
Cetate Deva
21:30
Progresul Ezeriș
VS
Ghiroda
21:30
Sportul Beclean
VS
Unirea Dej
21:30
Voinţa Stremţ
VS
Industria Galda de Jos
21:30
SJ Vaslui
VS
Hușana Huși
21:30
Viitorul Curita
VS
Odorheiu Secuiesc
21:30
Recolta Gheorghe Doja
VS
Viitorul Ianca
21:30
Dunarea Ciocanesti
VS
Agricola Borcea
21:30
Asalt Bucureşti
VS
Tunari
21:30
Flacăra Moreni
VS
Pucioasa
21:30
CS Cârcea
VS
Filiaşi
21:30
Kids Tâmpa Braşov
VS
SR Municipal Braşov
21:30
Dumbrăviţa
VS
Soimii Lipova
21:30
Avântul Periam
VS
Progresul Pecica
21:30
Luceafarul Lotus
VS
Crişul Chişineu Criş
21:30
Foresta Tileagd
VS
1910 Oradea
21:30
CSM Satu Mare
VS
FCM Baia Mare
21:30
Sportul Simleu
VS
SCM Zalău
21:30
Sănătatea Cluj
VS
Ariesul Turda
21:30
Metalurgistul Cugir
VS
Viitorul Şelimbăr
21:30
Unirea Ungheni
VS
Avântul Reghin
21:30
Dante Botoşani
VS
Foresta Suceava
21:30
Şomuz Fălticeni
VS
Bucovina Radauti
21:30
Ştiinţa Miroslava
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
21:30
Sporting Lieşti
VS
Otelul
21:30
Inizio Focşani
VS
Focsani
21:30
Metalul Buzău
VS
Olimpia Râmnicu Sărat
21:30
Năvodari
VS
Axiopolis
21:30
Popești-Leordeni
VS
Afumaţi
21:30
Alexandria
VS
Sporting Roşiori
21:30
Plopeni
VS
Blejoi Vispeşti
21:30
Sparta Râmnicu Vâlcea
VS
Unirea Bascov
21:30
Viitorul Dăești
VS
Vediţa Coloneşti
21:30
Progresul Şomcuţa Mare
VS
Gloria Bistrita

227 Russia - Russian Cup

20:00
Zenit Izhevsk
VS
Torpedo Miass
20:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Leningradets
20:00
Dinamo Vladivostok
VS
Kairat Moskva
21:00
Forte Taganrog
VS
Chayka
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Saransk
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Biolog
22:00
Peresvet Podolsk
VS
Znamya Noginsk
22:00
Volna Kovernino
VS
Torpedo Vladimir
23:00
Krasava Odintsovo
VS
Dinamo Bryansk

1161 Scotland - Challenge Cup

01:30
Falkirk
VS
East Kilbride
01:45
Dundee U21
VS
Peterhead
01:45
Dumbarton
VS
Rangers U21
01:45
Celtic II
VS
Annan Athletic
01:45
BSC Glasgow
VS
Clyde
02:00
Brechin City
VS
Buckie Thistle

86 Ukraine - Premier League

23:30
ดินาโมเคียฟ
VS
Minai

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Ferro Carril Oeste
VS
All Boys

5 Brazil - Serie B

07:30
Vasco da Gama
VS
Vila Nova
07:30
Goiás
VS
Remo
02:00
Brasil de Pelotas
VS
Coritiba
05:00
Ponte Preta
VS
Londrina
05:00
Cruzeiro
VS
Vitória

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportivo Pereira
VS
Envigado

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Cartaginés
VS
San Carlos
10:00
Guadalupe
VS
Deportivo Saprissa
03:00
Guanacasteca
VS
Grecia

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Chalatenango
VS
Alianza
04:30
Once Municipal
VS
Municipal Limeño
04:30
Firpo
VS
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Solola
VS
Antigua GFC
00:00
Achuapa
VS
Comunicaciones
01:30
Municipal
VS
Malacateco
04:00
Iztapa
VS
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Mixco
01:00
Deportivo Reu
VS
Xinabajul
04:00
San Pedro
VS
Quiché
04:00
Plataneros
VS
Marquense
04:00
Mictlán
VS
Aurora
04:00
Chimaltenango
VS
Deportivo Sanarate
04:00
Agua Blanca
VS
Zacapa Tellioz
04:30
Puerto San Jose
VS
Suchitepéquez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Cancún
VS
Correcaminos UAT
09:05
Tampico Madero
VS
Venados
05:00
Tlaxcala
VS
Alebrijes

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Memphis 901
VS
Colorado Springs
05:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Miami FC II
06:30
Atlanta United II
VS
OKC Energy

593 Cameroon - Elite One

21:00
Young Sport Academy
VS
Colombe

886 Egypt - Premier League

02:00
Al Ahly
VS
Ismaily

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Faysali
VS
Al Buqa'a
00:30
Al Ramtha
VS
Al Wihdat

35376 Saudi Arabia - Pro League

23:15
Al Feiha
VS
Al Ittihad

5618 China PR - Super League

17:00
Shenzhen
VS
Chongqing Dangdai Lifan
17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Qingdao Hainiu
19:00
Shandong Luneng
VS
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
Henan Jianye
VS
Guangzhou R&F

5618 China PR - League One

15:30
Suzhou Dongwu
VS
Zibo Sunday
18:35
Heilongjiang Lava Spring
VS
Hangzhou
18:35
Chengdu Qianbao
VS
Xinjiang Tianshan
19:00
Wuhan Three Towns
VS
Shaanxi Chang'an

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Gwangju

712 Korea Republic - Korean Cup

17:00
Gangwon
VS
Suwon Bluewings
17:00
Daegu
VS
Sangju Sangmu
17:00
Ulsan
VS
Yangju Citizen
17:00
Jeonnam Dragons
VS
Pohang Steelers

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan
VS
Kelantan United
20:00
PDRM
VS
Johor Darul Ta'zim II
20:00
PBDKT T-Team
VS
PKNP

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
The Strongest
06:00
Nacional Potosí
VS
Bolívar

11555657 South America - Copa Sudamericana

05:15
Sporting Cristal
VS
Peñarol

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
São Paulo
VS
Palmeiras
05:15
Olimpia
VS
ฟลาเมงโก

1233 Finland - Kakkonen

22:30
KaaPo
VS
Jazz
22:30
EPS
VS
Ilves II
22:30
SalPa
VS
TPV
22:30
PIF
VS
VJS
22:30
MYPA
VS
KäPa
22:30
MiPK
VS
Atlantis
22:30
Reipas
VS
KuFu-98
22:30
PEPO
VS
JäPS
23:00
Kiffen
VS
PeKa

674 Hungary - NB 3: Nyugati

19:30
Kelen
VS
Andráshida
22:30
MTE 1904
VS
BVSC
22:30
Gardony
VS
Nagykanizsai ULE
22:30
Zalaegerszegi TE II
VS
Videoton II
22:30
Puskás II
VS
Érdi VSE
22:30
Komárom
VS
Papai Perutz
22:30
Balatonfuredi
VS
Gyori ETO II
23:30
Bicskei
VS
Veszprém
00:00
SC Sopron
VS
Tatabánya
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Gyirmót II

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
IF Karlstad II
VS
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

00:00
Skiljebo
VS
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:00
Karlskrona
VS
Kristianstad

5 Brazil - Acreano

05:00
Galvez
VS
Andirá

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Guarani MG
VS
Betim
01:00
Aymorés
VS
Democrata SL
01:00
Tupi
VS
Tupynambás
01:30
Nacional AC MG
VS
Democrata GV
05:00
Serranense
VS
Uniao Luziense
06:00
Villa Nova
VS
Ipatinga

5 Brazil - Amapaense

06:00
Trem
VS
Ypiranga AP

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
Phnom Penh Crown

2405 Estonia - Estonian Cup

00:00
Tabasalu II
VS
Jarva-Jaani

98 Australia - Capital Territory

16:00
Monaro Panthers
VS
Cooma Tigers

98 Australia - Ffa Cup

16:30
Hume City
VS
Port Melbourne

98 Australia - Npl Queensland

16:00
Olympic
VS
Magpies Crusaders

98 Australia - Npl South Australian

18:00
Adelaide Olympic
VS
Croydon Kings

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Ferroviário Maputo
VS
Desportivo Maputo
19:30
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário Nacala
19:30
ENH Vilankulo
VS
Black Bulls Maputo
19:30
Ferroviário Nampula
VS
Textáfrica
19:30
Incomáti
VS
Costa do Sol
19:30
Ferroviario Beira
VS
Ferroviário de Lichinga

320 Denmark - Elitedivisionen Women

23:00
Køge
VS
Brondby W

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Macaé U20
VS
Vasco U20
20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Fluminense U20
01:00
Botafogo U20
VS
Boavista U20

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
KÁ Hafnarfjördur
VS
Bjorninn
03:00
KM
VS
Ýmir

1796 Iceland - 3. Deild

03:00
ÍH
VS
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

23:30
Andelsbuch
VS
Göfis
23:30
Ludesch
VS
Alberschwende
00:00
Bizau
VS
Hörbranz
00:30
Schruns
VS
Hard

5 Brazil - Copa Rio

01:00
Americano
VS
Carapebus
01:00
Angra dos Reis
VS
Campo Grande AC
01:00
Duque de Caxias
VS
Barra da Tijuca
01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Audax Rio
01:00
Gonçalense
VS
CFRJ / Marica

80 Chile - Segunda División

02:00
Lautaro de Buin
VS
Deportes Limache

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:30
Crusaders Strikers W
VS
Linfield W
01:45
Cliftonville W
VS
Sion Swifts W
01:45
Derry City W
VS
Glentoran BU W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Killen Rangers W
VS
Comber Rec. W
01:30
Ballymena Allstars W
VS
St. James' Swifts W
01:30
Lisburn W
VS
East Belfast W
01:30
Mid-Ulster W
VS
Belfast Celtic W

99474 World - Club Friendlies Women

21:00
Dijon W
VS
Stade de Reims W
23:00
US Orléans W
VS
Saint-Étienne W
00:30
ADO Den Haag W
VS
Excelsior Barendrecht W
00:30
PSV W
VS
Gent W

99474 World - CECAFA Club Cup

20:00
Azam
VS
Big Bullets

1190 Paraguay - Copa Paraguay

04:00
Presidente Hayes
VS
Fulgencio Yegros
06:30
12 de Octubre SD
VS
Rubio Ñú

1233 Finland - Kolmonen

22:30
KJP
VS
Union Plaani
22:30
SavU
VS
Ri-Pa
22:30
Liry
VS
Kultsu
22:30
LehPa
VS
Riverball
22:30
KPV Akatemia
VS
Sporting Kristina
23:00
JJK Jyväskylä II
VS
Barca
23:00
PK-37
VS
SaPa Pieksämäki
23:30
Inter Turku II
VS
VG-62