lsm99

ตารางบอล 14 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เบิร์นลีย์
VS
ไบรท์ตัน
21:00
เชลซี
VS
คริสตัล พาเลซ
21:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
เซาแธมป์ตัน
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
วัตฟอร์ด
VS
แอสตันวิลลา
23:30
นอริชซิตี
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
บาร์นสลีย์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
สโตกซิตี
21:00
แบล็กพูล
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
ฟูลัม
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
บริสตอลซิตี
21:00
มิลล์วอลล์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
บอร์มัธ
21:00
เรดิง
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ลูตัน ทาวน์
02:00
สวอนซีซิตี
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
Cheltenham Town
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
มอร์แคมป์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
พอร์ตสมัท
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
Hartlepool United
21:00
Bradford City
VS
Oldham Athletic
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Stevenage
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Northampton Town
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Harrogate Town
21:00
Leyton Orient
VS
Exeter City
21:00
Port Vale
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
โรชเดล
VS
สคันธอร์ป
21:00
Swindon Town
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Walsall
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Sutton United
21:00
Mansfield Town
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
อัลค์มาร์
23:45
เฮราเคิล
VS
พีเอสวี
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
ทเวนเต้
02:00
อาแจกซ์
VS
NEC

11 บุนเดิสลีกา

20:30
VfL Wolfsburg
VS
VfL Bochum 1848
20:30
1. FC Union Berlin
VS
Bayer 04 Leverkusen
20:30
VfB Stuttgart
VS
SpVgg Greuther Fürth
20:30
FC Augsburg
VS
TSG Hoffenheim
20:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
SC Freiburg
23:30
ดอร์ทมุนด์
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
ลีลล์
VS
นีซ
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
สตราส์บูร์ก

32 ลาลีกา สเปน

00:30
มาจอร์กา
VS
เรอัล เบติส
00:30
กาดิซ
VS
เลบันเต้
03:00
โอซาซูนา
VS
เอสปันญ่อล
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
สากัน โตสู
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

16:00
โทชิกิ SC
VS
ThespaKusatsu Gunma
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
Sagamihara
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
เกียวโต แซงก้า
16:30
FC เรียวเคียว
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
Blaublitz Akita
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

99474 World - Club Friendlies

14:30
CSM Slatina
VS
Viitorul Dăești
15:00
Viitorul Şimian
VS
Progresul Ezeriș
15:00
UCAM Murcia
VS
Hércules
15:00
Villaverde-Boetticher
VS
Villaviciosa Odón
15:30
Murchante
VS
Tudelano
16:00
Llanera
VS
Sporting Gijon II
16:00
CDFC La Calzada
VS
UD Logroñés
16:30
นูมานเซีย
VS
Mutilvera
17:30
Arucas
VS
UD San Fernando
20:00
Moyola Park
VS
Ballymena United
20:00
Galway United
VS
Warrenpoint Town
20:00
Glentoran
VS
Coleraine
20:00
Chesterfield
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Solihull Moors
VS
Notts County
21:00
Carrick Rangers
VS
Crusaders
21:00
Wealdstone
VS
Hungerford Town
21:00
Velbert
VS
Westfalia Herne
22:00
Enosis
VS
Anagennisi Deryneia
22:30
Athletic Club II
VS
Racing Santander
22:30
นาโปลี
VS
Pescara
23:00
อาโปเอล
VS
Paphos
23:00
Ethnikos Achna
VS
Doxa
23:00
อาโปเอล
VS
Apollon
23:00
Asteras Tripolis
VS
PAS Giannina
23:00
Virtus Entella
VS
Real Forte Querceta
23:30
อินเตอร์ มิลาน
VS
ดินาโมเคียฟ
23:30
Ionikos
VS
Atromitos
00:00
Aris
VS
Volos NFC
00:00
Linense
VS
El Ejido
00:00
ลาซิโอ
VS
ซัสเซาโล่
00:00
Ceares
VS
Gijon Industrial
00:00
Gimnástica Segoviana
VS
Unionistas de Salamanca
00:00
Europa
VS
Espanyol II
00:00
Noja
VS
Barakaldo
00:00
Badalona
VS
Cornellà
00:00
St. George's
VS
San Gwann
00:00
Real Titánico
VS
La Virgen del Camino
00:00
Pontevedra
VS
Villalbés
00:00
Barco
VS
Atlético Arnoia
00:00
Paphos
VS
Aris
00:30
AEK Athens
VS
Lamia
00:30
Teruel
VS
Valencia II
00:30
Gimnástica Torrelavega
VS
Laredo
01:00
L'Hospitalet
VS
Prat
01:00
Pontevedra
VS
Coruxo
01:00
Merida
VS
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
01:00
Calvo Sotelo
VS
Marchamalo
01:00
Aceuchal
VS
Diocesano
01:15
Merida
VS
CD Coria
01:30
เอซี มิลาน
VS
Panathinaikos
01:30
ยูเวนตุส
VS
อตาลันต้า
01:30
Azuaga
VS
Atlético Porcuna
01:30
อัลบาเซเต้
VS
Castellón
01:45
โรม่า
VS
Raja Casablanca
02:00
Zebbug Rangers
VS
Zejtun Corinthians

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Blyth Spartans
VS
Alfreton Town
21:00
Boston United
VS
Spennymoor Town
21:00
Chorley
VS
Brackley Town
21:00
Darlington
VS
AFC Telford United
21:00
Guiseley
VS
Fylde
21:00
Hereford
VS
Farsley Celtic
21:00
Kettering Town
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Leamington
VS
Gateshead
21:00
Southport
VS
Gloucester City
21:00
York City
VS
Kidderminster Harriers

462 England - Premier League U18

17:00
Fulham U18
VS
Tottenham U18
17:00
Norwich U18
VS
Southampton U18
17:00
West Ham U18
VS
Reading U18
17:00
Liverpool U18
VS
Stoke City U18
17:00
Sunderland U18
VS
Wolverhampton U18
18:00
Leicester U18
VS
Crystal Palace U18
18:00
Arsenal U18
VS
Aston Villa U18
18:00
Chelsea U18
VS
West Brom U18
18:00
Leeds United U18
VS
Everton U18
18:00
Manchester City U18
VS
Manchester United U18
18:30
Middlesbrough U18
VS
Derby U18
19:00
Birmingham City U18
VS
Brighton U18
19:00
Blackburn U18
VS
Nottingham Forest U18
19:00
Newcastle Utd U18
VS
Burnley U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bognor Regis Town
VS
Bishop's Stortford
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Leatherhead
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Merstham
21:00
Carshalton Athletic
VS
Enfield Town
21:00
Cheshunt
VS
East Thurrock United
21:00
Cray Wanderers
VS
Lewes
21:00
Folkestone Invicta
VS
Worthing
21:00
Horsham
VS
AFC Hornchurch
21:00
Kingstonian
VS
Haringey Borough
21:00
Potters Bar Town
VS
Corinthian-Casuals
21:00
Wingate & Finchley
VS
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
AFC Sudbury
VS
Aveley
21:00
Dereham Town
VS
Heybridge Swifts
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Basildon United
21:00
Grays Athletic
VS
Bury Town
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Witham Town
21:00
Hullbridge Sports
VS
Barking
21:00
Romford
VS
Maldon & Tiptree
21:00
Stowmarket Town
VS
Canvey Island
21:00
Tilbury
VS
Brentwood Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Colney Heath
21:00
Aylesbury United
VS
Didcot Town
21:00
Biggleswade
VS
Berkhamsted
21:00
Harlow Town
VS
Hertford Town
21:00
North Leigh
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
St Neots Town
VS
FC Romania
21:00
Waltham Abbey
VS
Bedford Town
21:00
Wantage Town
VS
Barton Rovers
21:00
Ware
VS
Kidlington
21:00
Welwyn Garden City
VS
Thame

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Matlock Town
21:00
Basford United
VS
Scarborough Athletic
21:00
Buxton
VS
Bamber Bridge
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Witton Albion
21:00
Hyde United
VS
Atherton Collieries
21:00
Lancaster City
VS
Whitby Town
21:00
Nantwich Town
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Radcliffe Borough
VS
Grantham Town
21:00
South Shields
VS
Mickleover Sports
21:00
Warrington Town
VS
United of Manchester
21:00
Stafford Rangers
VS
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Banbury United
VS
Stourbridge
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Leiston
21:00
Coalville Town
VS
Stratford Town
21:00
Hednesford Town
VS
Needham Market
21:00
Lowestoft Town
VS
Barwell
21:00
Nuneaton Town
VS
Biggleswade Town
21:00
Peterborough Sports
VS
Rushall Olympic
21:00
Redditch United
VS
Hitchin Town
21:00
Royston Town
VS
Tamworth
21:00
St Ives Town
VS
Alvechurch

38 Netherlands - KNVB Beker

22:00
Blauw Geel '38
VS
Lisse
22:00
Hollandia
VS
ACV
22:00
HSC '21
VS
Excelsior '31
22:00
Ajax Amateurs
VS
EVV
22:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Ter Leede
23:00
DEM
VS
Sparta Nijkerk

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Holstein Kiel
VS
Jahn Regensburg
18:30
นูเรมเบิร์ก
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
Sandhausen
VS
Karlsruher SC
01:30
Dynamo Dresden
VS
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

19:00
1860 München
VS
Türkgücü-Ataspor
19:00
Osnabrück
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
Havelse
VS
Magdeburg
19:00
Saarbrücken
VS
MSV Duisburg
19:00
Zwickau
VS
Meppen
19:00
Verl
VS
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

20:00
Jeddeloh
VS
Hannover 96 II
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Augsburg II
VS
Schweinfurt
19:00
Nürnberg II
VS
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Aubstadt
VS
Rain / Lech
22:00
Eichstätt
VS
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Energie Cottbus
VS
Auerbach
18:00
Lokomotive Leipzig
VS
Tennis Borussia
18:00
Altglienicke
VS
Union Fürstenwalde
18:00
Lichtenberg
VS
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Schott Mainz
VS
Balingen
19:00
Mainz 05 II
VS
Aalen
19:00
Astoria Walldorf
VS
Teutonia WS
19:00
Hessen Kassel
VS
TSV Steinbach
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Stuttgart II
19:00
Kickers Offenbach
VS
Homburg
19:00
Pirmasens
VS
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Bonner SC
VS
Rot-Weiss Essen
19:00
Preußen Münster
VS
Alemannia Aachen
19:00
Homberg
VS
Borussia M'gladbach II
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Sportfreunde Lotte
19:00
Fortuna Köln
VS
Wegberg-Beeck
19:00
Wuppertaler SV
VS
Rödinghausen
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Rot Weiss Ahlen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Uerdingen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Neckarsulmer SU
VS
Ilshofen
19:00
Ravensburg
VS
Lörrach-Brombach
19:00
Backnang
VS
Nöttingen
19:00
SGV Freiberg
VS
Stuttgarter Kickers
19:00
CfR Pforzheim
VS
Freiburger FC
20:30
Linx
VS
Bissingen
20:30
Villingen
VS
Göppinger SV
20:30
Oberachern
VS
Reutlingen
21:30
Astoria Walldorf II
VS
Spfr. Dorfmerkingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Eintracht Bamberg
VS
Würzburger FV
19:30
Neumarkt Germany
VS
Cham
20:00
Vilzing
VS
Gebenbach
20:00
Vatan Spor
VS
ATSV Erlangen
20:00
Bayern Hof
VS
Seligenporten
21:00
Karlburg
VS
Ansbach
21:00
Sand
VS
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

18:00
Hallbergmoos-Goldach
VS
Kottern
19:00
Ismaning
VS
Jahn Regensburg II
19:00
Dachau
VS
Hankofen-Hailing
19:00
1880 Wasserburg
VS
Gundelfingen
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Pullach
20:00
Donaustauf
VS
1860 München II
20:00
Deisenhofen
VS
Garching

11 Germany - Oberliga: Hamburg

23:00
Barmbek-Uhlenhorst
VS
Paloma

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Bayern Alzenau
VS
Hanau 93
20:00
Viktoria Griesheim
VS
Rot-Weiß Hadamar
21:00
FC 1906 Erlensee
VS
Hunfelder SV
21:00
SV Steinbach
VS
Baunatal
21:00
Dietkirchen
VS
FV Bad Vilbel
22:00
Neuhof
VS
Fernwald

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Eintracht Celle
VS
TB Uphusen
21:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
FT Braunschweig
22:00
Spelle-Venhaus
VS
VfL Oldenburg
22:00
Wolfenbüttel
VS
SVG Göttingen
22:30
Hagen / ​Uthlede
VS
Rotenburger SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:00
RSV Eintracht
VS
Torgelower SV Greif
22:00
Greifswalder FC
VS
Rostocker FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Krieschow
19:00
Martinroda
VS
Plauen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Eintracht Trier
VS
Eisbachtal
20:00
Elversberg II
VS
Jagersburg
20:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Gonsenheim
20:30
Wormatia Worms
VS
Hertha Wiesbach
21:00
Eppelborn
VS
Pfeddersheim
22:30
Emmelshausen
VS
Karbach
22:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Diefflen
23:00
Mülheim-Kärlich
VS
Salmrohr

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Admira
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Hartberg
VS
Ried
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Rapid Wien II
VS
Kapfenberger SV

2453 Azerbaijan - Premier League

21:30
Sabah
VS
Sebail
23:30
Keşlə FK
VS
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Naftan
VS
อาร์เซน่อล
21:00
Belshina
VS
Shakhtyor Petrikov
23:00
Dnepr Mogilev
VS
Krumkachy

556 Belgium - Pro League

21:15
Union Saint-Gilloise
VS
Kortrijk
23:30
RFC Seraing
VS
KV Oostende
23:30
AS Eupen
VS
Sint-Truiden
01:45
เกงค์
VS
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

01:45
RWDM
VS
Royal Excel Mouscron

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Sloga
VS
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Buducnost Banovici
VS
Zvijezda Gradačac
22:00
Vis Kosova
VS
Bratstvo Gracanica
22:00
Rudar Kakanj
VS
GOSK Gabela
22:00
Igman Konjic
VS
Travnik
22:00
Orasje
VS
Gorazde
22:00
Jedinstvo Bihac
VS
Mladost Doboj Kakanj
22:00
Tomislav
VS
Gradina Srebrenik
22:00
Radnik Hadžići
VS
TOSK Tesanj

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Slavia Sofia
VS
Beroe
01:00
Levski Sofia
VS
Tsarsko selo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

23:00
Sloga Doboj
VS
Drina Zvornik
23:00
Ljubic Prnjavor
VS
Zvijezda '09 Brgule
23:00
Podrinje Janja
VS
Sloboda Novi Grad
23:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Tekstilac Derventa
23:00
Borac Kozarska Dubica
VS
Krupa na Vrbasu
23:00
Budućnost Pilica
VS
Slavija
00:30
Sutjeska Foca
VS
Omarska

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Spartak Varna
VS
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Neftohimik
VS
Dobrudzha 1919
23:00
Sozopol
VS
Septemvri Simitli
00:00
Etar
VS
Yantra 1919
00:00
Montana
VS
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Lokomotiva Zagreb
VS
Istra 1961
02:00
Hajduk Split
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Dugopolje
VS
Jarun
22:30
Dubrava Zagreb
VS
Rudeš
22:30
Cibalia
VS
Opatija
22:30
Kustošija
VS
Solin
22:30
Bijelo Brdo
VS
Dinamo Zagreb II

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
Sigma Olomouc
VS
České Budějovice
21:00
Mladá Boleslav
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Karviná
VS
Zlín
00:00
Bohemians 1905
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Vyškov
VS
Táborsko
15:15
Dukla Praha
VS
Chrudim
22:00
Příbram
VS
Varnsdorf

320 Denmark - First Division

18:00
Hobro
VS
Lyngby
20:00
Fremad Amager
VS
Jammerbugt
20:00
Nykøbing
VS
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Legion
VS
Trans
23:00
Kuressaare
VS
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
Oulu
VS
Inter Turku
23:00
Ilves
VS
HIFK

1233 Finland - Ykkonen

21:00
EIF
VS
Gnistan
21:00
PK-35
VS
VPS
21:00
MuSa
VS
TPS
21:00
JIPPO
VS
KPV
21:00
RoPS
VS
Klubi-04

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ตูลูส
VS
Bastia
00:00
แก็งก็อง
VS
อาเมียงส์
00:00
Nancy
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
นีมส์
VS
Pau
00:00
Niort
VS
Grenoble Foot 38
00:00
Quevilly Rouen
VS
ดิฌง
00:00
Rodez
VS
Le Havre
00:00
Sochaux
VS
Dunkerque

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:00
Paksi SE
VS
Debrecen
23:15
เฟเรนซ์วารอส
VS
Mezőkövesd-Zsóry
01:30
Gyirmót
VS
MOL Vidi

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:00
Vestri
VS
Fram
21:00
Fjölnir
VS
Afturelding
23:00
Kórdrengir
VS
ÍBV
23:00
Thór
VS
Víkingur Ólafsvík

1796 Iceland - 2. Deild

19:00
KV
VS
ÍR
20:00
Völsungur
VS
Reynir
20:30
Kári
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Njardvík
VS
Fjardabyggd
23:00
Thróttur Vogar
VS
KF
23:00
Magni
VS
Haukar

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:30
Longford Town
VS
Finn Harps

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:30
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Nazareth Illit
00:30
Bnei Sakhnin
VS
Ironi Kiryat Shmona

251 โกปปาอีตาเลีย

22:45
Benevento
VS
สปาล
23:00
Cittadella
VS
Monza
01:45
เวโรน่า
VS
Catanzaro
02:00
กายารี่
VS
Pisa

748 Latvia - First Liga

19:00
JDFS Alberts
VS
Dinamo Riga
20:00
Rēzekne / BJSS
VS
Grobiņa
20:00
Albatroz
VS
Auda
20:00
Saldus SS/Leevon
VS
Super Nova
21:00
Tukums
VS
Smiltene

2756 Malta - Premier League

01:00
Mosta
VS
Birkirkara
01:00
Floriana
VS
Santa Lucia

2345 Moldova - National Division

22:00
Dinamo-Auto
VS
Petrocub
00:00
Zimbru
VS
CSF Bălți

998 Montenegro - First League

00:00
Jezero
VS
Petrovac
01:00
Zeta
VS
Mornar
01:30
Budućnost
VS
Mladost Ljeskopolje
01:30
Iskra
VS
Dečić

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Annagh United
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Dundela
VS
Knockbreda
21:00
Loughgall
VS
Dergview
21:00
Newry City AFC
VS
Institute
21:00
Queen's University
VS
Ballinamallard United
21:00
Ards
VS
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Kristiansund
VS
Stabæk
01:00
Sarpsborg 08
VS
Strømsgodset

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Piast Gliwice
VS
Wisła Płock
22:30
Lechia Gdańsk
VS
Cracovia Kraków
01:00
Warta Poznań
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

17:40
Korona Kielce
VS
Jastrzębie
23:00
Stomil Olsztyn
VS
Arka Gdynia
01:30
Katowice
VS
Podbeskidzie

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Vizela
VS
Tondela
00:00
เบนฟิกา
VS
Arouca
02:30
บราก้า
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Académica
VS
Varzim
20:00
Casa Pia
VS
Porto II
00:00
Mafra
VS
Feirense

155 Romania - Liga 1

23:00
U Craiova 1948
VS
Chindia Târgovişte
01:30
UTA Arad
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

21:30
Olimpiyets
VS
Ufa
21:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Ural
00:00
Rostov
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
Akhmat Grozny
VS
Dinamo Moskva

227 Russia - FNL

10:00
SKA Khabarovsk
VS
Torpedo Moskva
17:00
Yenisey
VS
Dolgie Prudy
21:00
Orenburg
VS
Veles
21:00
KAMAZ
VS
Metallurg Lipetsk
22:00
Neftekhimik
VS
Fakel
22:00
Krasnodar II
VS
Volgar Astrakhan
23:00
Urozhay
VS
Tekstilshchik
23:00
Rotor Volgograd
VS
Baltika

1161 Scotland - League Cup

21:00
Ayr United
VS
Dundee United
21:00
Dundee
VS
Motherwell
21:00
Livingston
VS
St. Mirren

1161 Scotland - League One

21:00
Airdrieonians
VS
Falkirk
21:00
Clyde
VS
Alloa Athletic
21:00
Cove Rangers
VS
East Fife
21:00
Montrose
VS
Peterhead
21:00
Queen's Park
VS
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

21:00
Annan Athletic
VS
Stirling Albion
21:00
Elgin City
VS
Albion Rovers
21:00
Forfar Athletic
VS
Kelty Hearts

296 Serbia - Super Liga

21:55
Bačka Topola
VS
Radnički Kragujevac
22:00
Radnik Surdulica
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
00:00
Napredak
VS
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Timok
22:30
Mladost Novi Sad
VS
Bačka Palanka
22:30
Budućnost Dobanovci
VS
Grafičar
22:30
Železničar Pančevo
VS
Mačva Šabac
01:00
Rad Beograd
VS
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Zemplín Michalovce
23:00
Senica
VS
DAC
23:00
Pohronie
VS
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

19:30
Komárno
VS
Slovan Bratislava II
22:00
Dubnica
VS
Námestovo
22:00
Slavoj Trebišov
VS
Žilina II
22:00
Púchov
VS
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Domžale
VS
Bravo
01:15
Maribor
VS
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

22:30
Dob
VS
Krško
22:30
Primorje
VS
Dekani
22:30
Bilje
VS
Krka
23:00
NŠ Drava
VS
Nafta
23:00
Triglav
VS
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
Real Sociedad II
VS
เลกาเนส
00:30
คิโรน่า
VS
Amorebieta
03:00
Ponferradina
VS
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
มัลโม่
VS
IFK Göteborg
22:30
Kalmar
VS
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

21:00
AIK W
VS
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

18:00
Jönköpings Södra
VS
Öster
20:00
Akropolis
VS
Helsingborg
20:00
Örgryte
VS
Brage
20:00
GIF Sundsvall
VS
Värnamo
22:00
AFC Eskilstuna
VS
Norrby

47 Sweden - Ettan: North

18:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Hammarby Talang
21:00
Sylvia
VS
Örebro Syrianska
21:00
Hudiksvall
VS
Sandviken
00:00
Haninge
VS
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Assyriska Turabdin
VS
Österlen
18:00
Linköping City
VS
Lindome
20:00
Vänersborgs IF
VS
Åtvidaberg
21:00
Utsikten
VS
IFK Malmö
21:00
Ljungskile
VS
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Swiss Cup

21:00
Solothurn
VS
Zürich
21:00
Baden
VS
Biel-Bienne
21:00
Winkeln St. Gallen
VS
Concordia
22:00
Seuzach
VS
Yverdon Sport
22:00
Stade Nyonnais
VS
Wil
22:00
Saint-Léonard
VS
Porrentruy
22:00
Escholzmatt-Marbach
VS
Iliria
22:30
Echichens
VS
Lausanne Sport
22:30
Grand-Saconnex
VS
Chênois
23:00
Bubendorf
VS
Sion
23:00
Châtel-St-Denis
VS
Thun
23:00
Littau
VS
ยังบอยส์
23:00
Münsingen
VS
St. Gallen
23:00
Lachen / Altendorf
VS
Neuchâtel Xamax
23:00
Gambarogno - Contone
VS
Étoile Carouge
23:00
Hausen am Albis
VS
Black Stars
23:00
Unterstrass
VS
Chiasso
00:00
Rapperswil-Jona
VS
Stade Lausanne-Ouchy
00:30
Vevey Sports
VS
Kriens
01:00
Delémont
VS
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
Fatih Karagümrük
VS
Gazişehir Gaziantep
01:45
Altay
VS
Kayserispor
01:45
Hatayspor
VS
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

23:15
İstanbulspor
VS
Manisa BBSK
01:45
Denizlispor
VS
Bandırmaspor
01:45
Balıkesirspor
VS
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

21:00
Veres
VS
Vorskla
23:30
Desna
VS
Dnipro-1
23:30
Zorya
VS
Minai

86 Ukraine - Second League: Group A

21:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Lyubomyr Stavyshche
21:00
Chernihiv
VS
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
Bukovyna
VS
Rubikon
22:00
Livyi Bereh
VS
Chayka
22:00
Karpaty
VS
AFSK Kyiv
22:00
Nyva Vinnytsya
VS
Munkács
22:00
LNZ Cherkasy
VS
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Peremoga
VS
Krystal
21:00
Real Pharm
VS
Nikopol
21:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Mykolaiv
22:00
SK Poltava
VS
Yarud Mariupol'
22:00
Trostianets
VS
Balkany Zorya
22:00
Tavriya
VS
Vovchansk
22:00
Sumy
VS
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

20:30
Aberystwyth Town
VS
Barry Town United
20:30
Bala Town
VS
Penybont
20:30
Cardiff MU
VS
Flint Town United
23:15
Caernarfon Town
VS
Haverfordwest County

515 Wales - Welsh Cup

20:00
West End
VS
Penrhiwceiber Rangers
20:00
Cwmamman United
VS
Monmouth Town
20:00
Porthcawl Town Athletic
VS
Aber Valley
20:00
Cardiff Airport
VS
Trethomas Bluebirds
20:00
Abergavenny Town
VS
Taff's Well
20:00
Pencoed Athletic Amateur
VS
Treharris Athletic Weestern
20:00
Garden Village
VS
Goytre
20:00
Port Talbot Town
VS
Afan Lido
20:00
Trefelin
VS
Fairwater
20:00
Aberaeron
VS
Ynyshir Albions
20:00
Caerau (Ely)
VS
Brecon Corinthians
20:00
Pontyclun
VS
Pontardawe Town
20:00
Llantwit Major
VS
Risca United
20:00
Penlan Club
VS
Ynysygerwn
20:00
AC Pontymister
VS
Dinas Powys
20:00
Porthmadog
VS
Llanberis
20:00
Llanfair United
VS
Penrhyndeudraeth
20:00
Llanfairfechan Town
VS
Llanrwst United
20:00
Saltney Town
VS
Y Felinheli
20:00
Y Rhyl 1879
VS
Rhydymwyn
20:00
Caersws
VS
Rhostyllen
20:00
Bodedern FC
VS
Llandyrnog United FC
20:00
Buckley Town
VS
Mold Alexandra
20:00
Holywell
VS
Gresford Athletic
20:00
Llanuwchllyn
VS
Denbigh Town
20:00
Caergybi
VS
Cefn Albion
20:00
Llanelwy Athletic
VS
Berriew
20:00
Brymbo FC
VS
Llansantffraid
20:30
Llay Miners Welfare
VS
Llandudno
20:30
Bow Street
VS
Llanidloes Town
20:30
Llangefni Town
VS
Ruthin Town

44 Argentina - Superliga

07:15
Huracán
VS
Unión Santa Fe
23:30
Atlético Tucumán
VS
Aldosivi
01:45
Argentinos Juniors
VS
Banfield
04:00
River Plate
VS
Vélez Sarsfield
06:15
Rosario Central
VS
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

22:10
Deportivo Morón
VS
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

03:00
Bragantino
VS
Juventude
05:00
Atlético Mineiro
VS
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

07:30
Remo
VS
Vasco da Gama
02:30
Ponte Preta
VS
Confiança
02:30
Cruzeiro
VS
Sampaio Corrêa
02:30
CSA
VS
Coritiba
05:00
Avaí
VS
Náutico

5 Brazil - Serie C

21:00
Mirassol
VS
Botafogo SP
01:00
Floresta
VS
Manaus
03:00
Volta Redonda
VS
Botafogo PB
03:00
Ituano
VS
EC São José
05:00
Paysandu
VS
Jacuipense

80 Chile - Primera Division

22:30
Antofagasta
VS
O'Higgins
01:00
La Serena
VS
Unión La Calera
03:30
Unión Española
VS
Colo-Colo
06:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Deportes Tolima
VS
Deportivo Pasto
03:00
Envigado
VS
Alianza Petrolera
05:40
Independiente Medellín
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Real San Andres
VS
Real Cartagena
03:00
Fortaleza CEIF
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
San Carlos
VS
ADR Jicaral
03:00
Deportivo Saprissa
VS
Grecia
04:00
Sporting San José
VS
Cartaginés
06:00
Pérez Zeledón
VS
Guadalupe
06:30
Santos de Guápiles
VS
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Técnico Universitario
VS
Universidad Católica
03:00
Independiente del Valle
VS
Aucas
05:30
Guayaquil City
VS
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Jocoro
VS
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Cobán Imperial
VS
Achuapa
23:00
Cotzumalguapa
VS
Xelajú
04:00
Municipal
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

23:00
Siquinalá
VS
Deportivo Reu
04:00
Aurora
VS
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

07:00
Puebla
VS
Tigres UANL
09:00
Juárez
VS
Tijuana
05:00
Pumas UNAM
VS
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Walter Ferreti
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

05:15
Olimpia
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

23:00
Sporting Cristal
VS
César Vallejo
01:15
Ayacucho
VS
Universitario
03:30
Alianza Lima
VS
Deportivo Municipal
06:00
Cienciano
VS
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

21:00
Rentistas
VS
Sud América
05:00
Peñarol
VS
Progreso

158 Uruguay - Segunda Division

23:15
Albion
VS
Villa Teresa
02:00
Danubio
VS
Defensor Sporting

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
05:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

04:00
Sporting Kansas City II
VS
Atlanta United II
04:00
Oakland Roots
VS
LA Galaxy II
06:00
Indy Eleven
VS
OKC Energy
06:00
Charlotte Independence
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:00
New York RB II
VS
San Antonio
06:30
Louisville City
VS
Tulsa Roughnecks

886 Egypt - Premier League

00:00
Ceramica Cleopatra
VS
Ghazl El Mehalla
00:00
Ismaily
VS
Zamalek
02:00
Al Ahly
VS
ENPPI

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
Hard Rock
04:00
Mt. Rich
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:30
Camerhogne
VS
Hard Rock
06:15
Camerhogne
VS
SAB Spartans
06:15
Hurricanes
VS
Chantimelle

1179 Kenya - Premier League

17:00
Wazito
VS
Sofapaka
19:00
Bandari
VS
Mathare United
19:00
Nairobi City Stars
VS
Posta Rangers
19:15
Gor Mahia
VS
Bidco United

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:15
Al Ahli Khartoum
VS
Merreikh El-Fasher
21:15
Al Shorta
VS
Al Hilal Kadougli
21:15
Al Ahly Shendi
VS
Al-Ahly Merowe
00:00
Tuti
VS
Alamal Atbara

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:55
Al Ittifaq
VS
Al Batin
00:55
Al Hilal
VS
Al Ta'ee

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Rahmatgonj MFS
VS
Mohammedan Dhaka
19:15
Brothers Union
VS
Abahani Chittagong

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Gangwon
VS
Daegu
17:30
Jeju United
VS
Ulsan
18:00
Suwon Bluewings
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

17:00
Mokpo City
VS
Daejeon Korail
17:00
Gimhae City
VS
Cheonan City
17:00
Ulsan Citize
VS
Cheongju

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Billericay Town
21:00
Braintree Town
VS
Oxford City
21:00
Concord Rangers
VS
Dorking Wanderers
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Chippenham Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Hampton & Richmond
21:00
Ebbsfleet United
VS
Tonbridge Angels
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Welling United
21:00
Maidstone United
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Slough Town
VS
Chelmsford City
21:00
St Albans City
VS
Dartford

44 Argentina - Primera C

01:00
San Martín Burzaco
VS
El Porvenir
01:00
Central Córdoba
VS
Deportivo Español
01:00
Berazategui
VS
Midland
01:00
Leandro Nicéforo Alem
VS
Atlas
01:00
Argentino Merlo
VS
Victoriano Arenas
01:00
Ituzaingó
VS
General Lamadrid
01:00
Dock Sud
VS
Real Pilar
01:00
Deportivo Laferrere
VS
Claypole

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

00:00
GOES
VS
Sportlust '46

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
Aurora
04:15
Municipal Vinto
VS
Real Tomayapo
06:30
The Strongest
VS
Santa Cruz

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Septemvri Tervel
VS
Botev Novi Pazar
22:00
Dorostol
VS
Sportist General Toshevo
22:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Chernomorets Balchik
22:00
Volov Shumen
VS
Lokomotiv Ruse
22:00
Dunav 2010
VS
Riltsi
22:00
Ludogorets III
VS
Spartak Varna II

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Loko Vltavín
VS
Rakovnik
15:15
Benesov
VS
Slavoj Vyšehrad
15:15
Baník Sokolov
VS
Povltava FA
15:30
Přepeře
VS
Dukla Praha II
15:30
Slovan Liberec II
VS
Bohemians 1905 II
20:00
Jiskra Domažlice
VS
Slavia Praha II
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Mlada Boleslav II
22:00
Slovan Velvary
VS
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Slovácko II
15:15
Velké Meziříčí
VS
Slovan Rosice
22:00
Blansko
VS
Dolní Benešov
22:00
Vrchovina
VS
Vratimov
22:00
Hanácká
VS
Banik Ostrava II
22:00
Uherský Brod
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
Klatovy
15:15
Český lev - Union Beroun
VS
Prestice
15:30
Hořovicko
VS
Jindrichuv Hradec
21:00
Hvězda Cheb
VS
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Aritma Praha
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Olympie Brezova
22:00
Banik Sous
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
Český Brod
VS
Štětí
22:00
Ostrov
VS
Slaný
22:00
Dobris
VS
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Kosmonosy
15:30
Velke Hamry
VS
Trutnov
22:00
Náchod
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Vysoke Myto
VS
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:00
Bzenec
VS
Hranice
21:30
HFK Olomouc
VS
Skaštice
22:00
Nove Sady
VS
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Žďár nad Sázavou
15:30
Havlickuv Brod
VS
Sokol Lanžho
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Sokol Tasovice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Allerod
VS
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
Skovshoved
VS
KFUM
17:00
GVI
VS
AB Tårnby
18:00
LSF
VS
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Oure
VS
Aarhus Fremad II
19:00
B 1909
VS
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Ringkøbing
18:30
Norresundby
VS
ASA Aarhus

1233 Finland - Kakkonen

19:00
KaaPo
VS
HJS Akatemia
19:00
Reipas
VS
PKKU
21:00
SalPa
VS
Jazz
21:00
JBK
VS
OLS
21:00
NJS
VS
MYPA
22:30
TPV
VS
Honka Akatemia

17 France - CFA Group A

20:30
Caen II
VS
Vannes
23:00
Granville
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Romorantin
VS
C' Chartres
23:00
Saint-Malo
VS
Blois
23:00
Versailles
VS
Lorient II
23:00
Stade Plabennec
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Vitré
VS
Guingamp II
23:00
Poissy
VS
Rouen

17 France - CFA Group B

22:00
Entente SSG
VS
Gobelins
23:00
Beauvais
VS
Fleury 91
23:00
Belfort
VS
Auxerre II
23:00
Épinal
VS
Haguenau
23:00
Schiltigheim
VS
Bobigny
23:00
Sainte Geneviève
VS
Reims II
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Lens II
23:00
Metz II
VS
Olympique St Quentin

17 France - CFA Group C

23:00
Saint-Priest
VS
Olympique Marseille II
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Jura Sud Foot
23:00
Martigues
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Marignane Gignac
23:00
Chasselay MDA
VS
Aubagne
23:00
Toulon
VS
Hyères
23:00
Monaco II
VS
Grasse
23:00
Lyon Duchère
VS
Louhans-Cuiseaux

17 France - CFA Group D

23:00
Béziers
VS
Trélissac
23:00
Bergerac
VS
Yzeure
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Nantes II
23:00
Les Herbiers
VS
Andrézieux
23:00
Angers SCO II
VS
Colomiers US
23:00
Bourges Foot 18
VS
Canet Roussillon
23:00
Montpellier II
VS
Chamalières
23:30
Stade Montois
VS
Angoulême

1578 Norway - 2. Division

17:00
Arendal
VS
Levanger
19:00
Kjelsås
VS
Øygarden
19:00
Skeid
VS
Egersund
20:00
Nardo
VS
Notodden
20:00
Fram
VS
Sotra
21:00
Moss
VS
Kongsvinger
00:30
Hødd
VS
Fløya

2 Poland - 2. Liga East

18:20
Ruch Chorzów
VS
Bełchatów
22:00
Sokół Ostróda
VS
Kalisz
22:00
Hutnik Krakow
VS
Pogoń Siedlce
23:00
Wisła Puławy
VS
Garbarnia Kraków
00:00
Stal Rzeszów
VS
Chojniczanka Chojnice

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:30
Pčinja Trgovište
VS
Radnički Svilajnac
22:30
Dubocica
VS
Radnički Pirot
22:30
Dinamo Vranje
VS
Sloga Leskovac
22:30
Jagodina
VS
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:30
Trepča
VS
Mladi Radnik
22:30
Sloga Bajina Basta
VS
Real Podunavci
22:30
Takovo
VS
Semendrija 1924
22:30
Budućnost Arilje
VS
RSK Rabrovo
00:00
Borac Čačak
VS
Sloga Požega
00:00
Sloboda Užice
VS
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Kalna n. Hronom
VS
Nové Zámky
22:00
Imeľ
VS
Spartak Myjava
22:00
Castkovce
VS
Povazska Bystrica
22:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Beluša
22:00
OFK Malzenice
VS
Lednické Rovne
22:00
Nitra
VS
Slovan Duslo Šaľa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Oddevold
VS
Yxhult
19:00
Kumla
VS
Vänersborgs FK
19:00
Forward
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Sandvikens AIK
VS
IFK Österåker
18:30
Kvarnsveden
VS
Arlanda
19:00
Skiljebo
VS
Stockholm Internazionale
19:00
Karlberg
VS
Järfälla
20:00
Stocksund
VS
Gamla Upsala
20:00
Enskede
VS
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Stöde
VS
Notvikens IK
19:00
Täfteå
VS
Bergnasets
19:00
Friska Viljor
VS
Skellefteå
20:00
Tegs SK
VS
Boden

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Berga
VS
Rosengård
19:00
Karlskrona
VS
Nosaby
20:00
Karlshamn
VS
Eslov
20:00
Hässleholms IF
VS
Kristianstad
20:00
Solvesborg
VS
Asarum
20:00
Balkan
VS
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Rynninge
VS
Värmbols
19:00
Tyreso
VS
Nyköping
19:00
Motala
VS
Huddinge
20:00
Syrianska
VS
Mjolby
20:00
Arameiska / Syrianska
VS
Smedby
21:00
Karlslund
VS
IFK Eskilstuna

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:00
Vastra Frolunda
VS
Husqvarna
18:30
Ullared
VS
Ängelholm
19:00
Astrio
VS
Sävedalen
19:00
Torslanda
VS
Assyriska BK
19:00
Eskilsminne
VS
Dalstorps

5 Brazil - Acreano

03:00
Andirá
VS
Sao Francisco
05:00
Plácido de Castro
VS
Nauas

5 Brazil - Gaucho 2

21:00
Igrejinha
VS
Brasil Farroupilha
01:00
Glória
VS
Tupi RS
01:00
Veranópolis
VS
União RS
01:00
Cruzeiro RS
VS
Passo Fundo

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Villa Nova
01:00
Uniao Luziense
VS
Nacional AC MG

44 Argentina - Primera B Metropolitana

22:00
Los Andes
VS
Defensores Unidos
01:00
Flandria
VS
San Miguel
01:00
Cañuelas
VS
Talleres Remedios
01:00
Sacachispas
VS
Comunicaciones
01:00
Argentino Quilmes
VS
Villa San Carlos
01:00
Colegiales
VS
Fénix

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Central Norte
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
Chaco For Ever
VS
Boca Unidos

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
Svay Rieng
15:30
Boeung Ket
VS
Visakha
15:30
Cambodia Tiger
VS
Phnom Penh Crown

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Jeonnam Dragons
VS
Anyang
18:00
Seoul E.
VS
Bucheon 1995

98 Australia - Capital Territory

10:15
Woden Weston
VS
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
VS
Cooma Tigers

5 Brazil - Brasileiro U20

00:00
Botafogo U20
VS
Internacional U20
01:00
Atlético GO U20
VS
Bahia U20
01:00
Atletico-PR U20
VS
Fluminense U20
01:00
Gremio U20
VS
Corinthians U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
América Mineiro U20

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Floreat Athena
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Bayswater City
14:00
ECU Joondalup
VS
Perth
14:00
Sorrento
VS
Perth Glory II
14:00
Inglewood United
VS
Cockburn City
14:00
Rockingham City
VS
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Kingborough Lions
11:15
Devonport City
VS
Clarence Zebras
13:30
Riverside Olympic
VS
Glenorchy Knights
13:30
Olympia Warriors
VS
Launceston City

146 South Africa - MTN8 Cup

20:00
Golden Arrows
VS
SuperSport United
23:00
Orlando Pirates
VS
Moroka Swallows

11 Germany - Junioren Bundesliga

15:30
Union Berlin U19
VS
Viktoria Berlin U19
16:00
Hamburger SV U19
VS
RB Leipzig U19
16:00
Hannover U19
VS
Dresden U19
16:00
Saarbrucken U19
VS
Heidenheim U19
16:00
Augsburg U19
VS
Kickers Offenbach U19
16:00
Bayern U19
VS
Freiburg U19
17:00
St. Pauli U19
VS
Holstein Kiel U19
17:00
Energie Cottbus U19
VS
Chemnitzer FC U19
17:30
Stuttgart U19
VS
Darmstadt 98 U19
18:00
Hansa Rostock U19
VS
Eimsbütteler TV U19
18:00
Greuther Fürth U19
VS
Astoria Walldorf U19
18:00
Hoffenheim U19
VS
Kaiserslautern U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:15
Rekord Bielsko-Biala W
VS
UJ Krakow W
17:00
UKS SMS Lodz W
VS
Śląsk Wrocław W
17:00
Leczna W
VS
GKS Katowice W
19:00
Tarnovia Tarnów
VS
Bydgoszcz W

245 Czech Republic - U19 League

15:00
Ostrava U19
VS
Plzen U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Karvina U19
VS
Slovacko U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Sparta Praha U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Brno U19
18:00
Opava U19
VS
Mlada Boleslav U19
19:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Pardubice W
VS
Slavia Prague W
16:00
Liberec W
VS
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Warta Poznań U18
VS
Arka Gdynia U18
17:00
Wisla U18
VS
Gornik Z. U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Cracovia U18
20:00
Polonia Warszawa U18
VS
Slask U18

65437 Panama - Lpf

07:00
San Francisco
VS
Deportivo Universitario
04:00
Árabe Unido
VS
Tauro
04:00
Veraguas
VS
Independiente
06:00
Azuero
VS
Atlético Chiriquí

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
Cumberland United
12:30
Campbelltown City
VS
Adelaide Comets
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
NE MetroStars
12:30
Sturt Lions
VS
Adelaide United ||
14:30
Adelaide City
VS
Adelaide Olympic

98 Australia - Npl Victoria

15:30
Altona Magic
VS
Hume City
16:00
South Melbourne
VS
Heidelberg United

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Breitenrain
VS
Brühl

3126 Luxembourg - National Division

23:00
Progrès Niedercorn
VS
F91 Dudelange
23:00
Wiltz
VS
Jeunesse d'Esch
23:00
RM Hamm Benfica
VS
Hostert
23:00
UNA Strassen
VS
Mondorf-les-Bains
23:00
Victoria Rosport
VS
Differdange 03
00:00
Rodange
VS
Racing

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
Zhetysu
VS
Arys
20:00
Shakhter Karagandy
VS
Ordabasy
21:00
Taraz
VS
Maqtaaral
22:00
Kaisar
VS
Akzhayik

143 Austria - Regionalliga: Mitte

18:30
Wolfsberger AC II
VS
Gleisdorf 09
22:00
Stadl-Paura
VS
Bad Gleichenberg
00:00
St. Anna
VS
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:30
Mauerwerk
VS
Neusiedl
23:00
Stripfing
VS
Mannsdorf
23:00
Wiener Viktoria
VS
Leobendorf

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Morön W
VS
Brommapojkarna W
19:00
Borgeby W
VS
IFK Sundsvall W
20:00
Alingsås W
VS
Mallbacken W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
Umea W
23:00
Bollstanäs W
VS
Uppsala W
23:00
Lidköping W
VS
IFK Kalmar W

6783 Mozambique - Mocambola

20:30
LD Maputo
VS
Ferroviário Nacala
20:30
Desportivo Maputo
VS
Black Bulls Maputo
20:30
Songo
VS
Textáfrica
20:30
Ferroviário Maputo
VS
Costa do Sol
20:30
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário de Lichinga
20:30
ENH Vilankulo
VS
Ferroviario Beira
20:30
Ferroviário Nampula
VS
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

20:00
Honka W
VS
TiPS W
21:00
Åland United W
VS
HJK W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
AaB W
VS
Brondby W

674 Hungary - Nb I Women

16:00
Diósgyőri VTK W
VS
Soroksár W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
Mazatlán W
VS
Monterrey W
00:00
Toluca W
VS
Juárez W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
New England II

5 Brazil - Brasileiro Women

01:00
Grêmio W
VS
Palmeiras W

155 Romania - Liga 2

15:00
Unirea Dej
VS
Dunărea Călăraşi
15:00
Viitorul Şelimbăr
VS
Ripensia Timişoara
15:00
Brașov Steagul Renașt
VS
Unirea Slobozia
15:00
Concordia Chiajna
VS
Metaloglobus
15:30
CSA Steaua Bucureşti
VS
Dacia Unirea Brăila

44 Argentina - Reserve League

18:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Aldosivi Res.

401 Slovakia - Youth League

16:00
Ružomberok U19
VS
FC Košice U19
16:00
Žilina U19
VS
Slovan Bratislava U19
16:00
Dukla U19
VS
Trenčín U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Podbrezová U19
16:00
DAC U19
VS
Zemplín Michalovce U19
16:00
Nitra U19
VS
Senica U19
18:00
Poprad U19
VS
Petržalka U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
South Melbourne U21
VS
Heidelberg United U21
11:00
Oakleigh Cannons U21
VS
Avondale Heights U21
12:00
Green Gully U21
VS
St. Albans Saints U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Hume City U21

1004 Canada - Premier League

02:00
Atlético Ottawa
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Árborg
VS
GG
21:00
Ísbjörninn
VS
Snæfell
21:00
Kormákur / Hvöt
VS
Hvíti riddarinn
21:00
Gullfálkinn
VS
Smári
21:00
Stokkseyri
VS
KH
23:00
Úlfarnir
VS
Samherjar
23:00
Álafoss
VS
Horhur I.
03:00
Afrika Reykjavik
VS
Berserkir

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Einherji
VS
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

19:30
Alberschwende
VS
Andelsbuch
22:00
Fussach
VS
Schruns
22:00
Hörbranz
VS
Nenzing
22:30
Göfis
VS
Bizau
23:00
Hard
VS
Rheindorf Altach II
23:00
Lochau
VS
Ludesch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Western Spirit Res.
VS
Bayside United Res.
13:00
The Gap Res.
VS
Acacia Ridge Res.
14:00
Toowong Res.
VS
Brisbane Knights Res.
14:00
Univ. Queensland Res.
VS
St. George Willawong Res

80 Chile - Segunda División

02:30
San Antonio Unido
VS
General Velásquez
05:00
Concepcion
VS
Independiente

99474 World - Club Friendlies Women

17:30
Espanyol W
VS
Zaragoza W
19:00
Freiburg W
VS
Basel W
19:00
Gent W
VS
Issy W
19:30
Genk W
VS
Excelsior Barendrecht W
20:00
Hammarby W
VS
Vittsjo W
20:00
Rosengard W
VS
Linkoping W
20:00
Nantes W
VS
Guingamp W
20:30
Werder Bremen W
VS
Wolfsburg W
21:00
OH Leuven W
VS
ADO Den Haag W
21:00
KIF Orebro W
VS
Djurgarden W
21:00
Racing Santander W
VS
Alavés W
22:00
Paris W
VS
Stade de Reims W
22:00
Le Havre W
VS
Fleury 91 W
22:30
Manchester United W
VS
Aston Villa W
00:00
Real Madrid W
VS
Cacereño W
02:00
Real Sociedad W
VS
Madrid CFF W

1796 Iceland - 1. Deild Women

01:00
Víkingur Reykjavík W
VS
Augnablik W

99474 World - CECAFA Club Cup

17:00
KMKM
VS
Azam
20:00
Express FC
VS
Big Bullets

479 Japan - Japan Football League

12:30
TIAMO Hirakata
VS
Iwaki

1233 Finland - Kolmonen

07:00
KajHa
VS
Tervarit-j
16:30
RoPo
VS
OsPa
17:00
KoiPS
VS
PuiU Helsinki
17:00
ToTe
VS
Kirkkonummi
18:00
Virkiä
VS
Nykarleby IK
18:30
EsPa
VS
Espoon Tikka
19:00
MPS/Atletico Malmi
VS
PPJ
19:00
FC Espoo
VS
NuPS
19:00
IkU
VS
TP-T
19:00
KaIK
VS
VPS II
19:30
HIFK 2
VS
Finnkurd
20:00
OPS
VS
Roi United
21:00
Union Plaani
VS
Kultsu
21:30
MaPS
VS
Åland

802 Israel - Toto Cup Ligat Leumit

22:30
Kafr Qasim
VS
Sektzia Nes Tziona
01:45
Hapoel Petah Tikva
VS
Hapoel Afula