lsm99

ตารางบอล 15 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
SC Cambuur
VS
โกรนิงเงิน
19:30
พีอีซี ซโวลล์
VS
วิเทสส์
19:30
อูเทรชท์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
21:45
วิลเลม ทเว
VS
เฟเยนูร์ด

11 บุนเดิสลีกา

20:30
1. FSV Mainz 05
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
22:30
1. FC Köln
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
อองเช่ร์
VS
โอลิมปิก ลียง
20:00
แบรสต์
VS
แรนส์
20:00
Clermont
VS
Troyes
20:00
น็องต์
VS
เม็ตซ์
20:00
แร็งส์
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
Lens
VS
แซงต์ เอเตียน
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
บอร์กโดซ์

32 ลาลีกา สเปน

22:30
เซลต้า บีโก้
VS
แอตเลติโก มาดริด
01:00
FC Barcelona
VS
เรอัล โซเซียดาด
03:15
เซบีย่า
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

479 เจลีก

16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
โออิตะ ตรินิต้า
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
16:30
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

17:00
เอฮิเมะ
VS
Giravanz Kitakyushu

99474 World - Club Friendlies

15:00
Móstoles CF
VS
Mar Menor
18:00
Heiligenhaus
VS
TUSEM Essen
19:00
Sportfreunde Siegen
VS
SF Baumberg
20:00
Germania Ratingen
VS
Ennepetal
20:00
Bövinghausen
VS
FSV Duisburg
22:30
Waldhof Mannheim II
VS
Fußgönheim
00:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Real Madrid II
00:00
Prat
VS
Vilafranca
01:00
Águilas CF
VS
Lorca Deportiva
01:30
Vélez
VS
Cacereño
02:00
Pozoblanco
VS
Mancha Real
02:00
San Roque de Lepe
VS
Recreativo Huelva

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Hashtag United
VS
Coggeshall Town

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
พาเดอร์บอร์น
18:30
Darmstadt 98
VS
Ingolstadt
18:30
Heidenheim
VS
Hansa Rostock

11 Germany - 3. Liga

18:00
Viktoria Berlin
VS
Kaiserslautern
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hamburger SV II
VS
Drochtersen / Assel
19:00
Holstein Kiel II
VS
Altona 93
19:00
Teutonia Hamburg
VS
Heider SV
20:00
LSK Hansa
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Chemnitzer FC
VS
BAK '07
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Hoffenheim II
VS
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

20:00
Schalke 04 II
VS
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
DJK Bamberg
VS
TSV Abtswind

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

22:00
Schwabmünchen
VS
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Dassendorf
VS
Lohbrugge
19:00
Buchholz
VS
Süderelbe
19:00
Niendorfer TSV
VS
Hamburger SV III
20:00
Bramfelder SV
VS
TSV Sasel
20:00
Hamm United
VS
Curslack-Neuengamme
20:00
Union Tornesch
VS
Osdorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Ginsheim
VS
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hürth
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Hennef 05
VS
Bergisch Gladbach
20:00
Alfter
VS
Wesseling-Urfeld
20:30
Pesch
VS
SV Breinig
20:30
VfL Vichttal
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Fortuna Köln II
VS
Eilendorf
20:30
Deutz
VS
Siegburger SV
20:30
Frechen
VS
Borussia Freialdenhoven

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Heeslinger SC
VS
Kickers Emden
20:00
BW Lohne
VS
Bersenbrück
20:00
Germania Egestorf
VS
Lupo-Martini
20:00
Gifhorn
VS
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
BSC Süd 05
VS
Hansa Rostock II
19:00
CFC Hertha
VS
Lok Stendal
19:00
Staaken
VS
Pampow
19:00
Victoria Seelow
VS
Stern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
1. FC Merseburg
VS
Arnstadt
19:00
Wacker Nordhausen
VS
International Leipzig
19:00
FC Grimma
VS
Budissa Bautzen
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Oberlausitz Neugersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Röchling Völklingen
VS
Dudenhofen

919 Armenia - Premier League

20:00
Alashkert
VS
Van
22:00
Pyunik
VS
Ararat-Armenia
23:00
Ararat
VS
Urartu

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Rheindorf Altach
VS
Rapid Vienna
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Sturm Graz
22:00
Austria Wien
VS
Austria Klagenfurt

143 ออสเตรียลีก1

15:30
St. Pölten
VS
SV Horn II

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Zira
VS
คาราบัค
23:00
Neftçi
VS
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

20:00
Baranovichi
VS
Gomelzheldortrans
22:00
Lida
VS
Orsha
00:00
Volna
VS
Slonim

556 Belgium - Pro League

18:30
Beerschot-Wilrijk
VS
Standard Liège
21:00
เกนท์
VS
Mechelen
23:30
Cercle Brugge
VS
Anderlecht
02:00
Zulte-Waregem
VS
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

21:00
Lommel United
VS
Waasland-Beveren
01:00
Excelsior Virton
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Sarajevo
VS
Radnik Bijeljina
02:00
Velez
VS
Sloboda Tuzla

224 Bulgaria - Parva Liga

00:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
CSKA Sofia
01:00
Arda
VS
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Šibenik
VS
Hrvatski Dragovoljac
02:00
Osijek
VS
Rijeka

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Teplice
VS
Jablonec
21:00
Baník Ostrava
VS
Pardubice
21:00
Slovácko
VS
Hradec Králové
00:00
Slovan Liberec
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:30
Sparta Praha II
VS
Viktoria Žižkov
22:00
Vlašim
VS
Lisen
01:00
Zbrojovka Brno
VS
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

21:00
OB
VS
Silkeborg
23:00
AGF
VS
โคเปนเฮเก้น

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Vaprus
VS
Paide
21:00
Nõmme Kalju
VS
Tulevik

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
HJK
VS
Mariehamn
22:30
KuPS
VS
KTP

1233 Finland - Ykkonen

22:30
MP
VS
Jaro

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
Újpest
VS
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

20:30
Budafoki MTE
VS
Szeged 2011
22:30
III. Kerületi TUE
VS
Dorogi
22:30
Nyíregyháza Spartacus
VS
Szombathelyi Haladás
00:00
Békéscsaba
VS
Tiszakecske
00:00
Győri ETO
VS
Szentlőrinc SE
00:00
Pécsi MFC
VS
Budaörs
00:00
Szolnoki MÁV
VS
Soroksár SC
00:00
Kecskemeti TE
VS
Ajka
00:00
Siófok
VS
Diósgyőr
00:00
Vasas
VS
Csákvári TK

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
KA
VS
Stjarnan
00:00
FH
VS
Leiknir Reykjavík
02:15
Valur
VS
Keflavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

21:00
Drogheda United
VS
Shamrock Rovers
21:00
Bohemians
VS
Sligo Rovers
21:00
Derry City
VS
Dundalk

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Hapoel Katamon
00:30
Beitar Jerusalem
VS
Maccabi Netanya

251 โกปปาอีตาเลีย

22:45
เอ็มโปลี
VS
Vicenza
23:00
ปาร์มา
VS
เลชเช่
01:45
Venezia
VS
โฟรซิโนเน่
02:00
โตริโน่
VS
Cremonese

748 Latvia - Virsliga

20:00
FC Daugavpils / Progress
VS
Liepāja

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Struga
VS
Pelister
22:00
Shkupi
VS
Makedonija
22:00
Skopje
VS
Bregalnica Stip
22:00
Skendija 79
VS
Renova
22:00
Borec
VS
Tikves
01:00
Akademija Pandev
VS
Rabotnicki

2345 Moldova - National Division

22:00
Floreşti
VS
Sfîntul Gheorghe
00:00
Sheriff
VS
Milsami

998 Montenegro - First League

01:00
Rudar
VS
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

22:30
Igalo
VS
Mladost DG
22:30
Arsenal Tivat
VS
Jedinstvo
01:00
Mladost
VS
Bokelj
01:00
Kom
VS
Grbalj
01:00
Berane
VS
Cetinje

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Lillestrøm
VS
Bodø / Glimt
23:00
Mjøndalen
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Odd
VS
Haugesund
23:00
Tromsø
VS
Vålerenga
23:00
Viking
VS
Molde
01:00
Brann
VS
Sandefjord

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Raków Częstochowa
VS
Radomiak Radom
22:30
Śląsk Wrocław
VS
Górnik Łęczna
01:00
Zagłębie Lubin
VS
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

17:40
Widzew Lodz
VS
Chrobry Głogów
20:00
Polkowice
VS
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Odra Opole
VS
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Portimonense
VS
Gil Vicente
00:00
Famalicão
VS
ปอร์โต้
02:30
ซานตาคลารา
VS
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Farense
VS
Rio Ave
20:00
Penafiel
VS
Benfica II
21:30
Nacional
VS
Vilafranquense
01:30
Sporting Covilhã
VS
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

22:30
Sepsi
VS
Argeş
01:30
Rapid Bucuresti
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

21:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
เซนิต
00:00
คราสโนดาร์
VS
Arsenal Tula
00:00
Rubin Kazan'
VS
Krylya Sovetov

227 Russia - FNL

17:00
Tom' Tomsk
VS
Akron
22:00
Spartak Moskva II
VS
Alaniya Vladikavkaz

1161 Scotland - League Cup

18:00
Raith Rovers
VS
Aberdeen
20:00
Arbroath
VS
St. Johnstone
20:00
Hibernian
VS
Kilmarnock
21:00
เซลติก
VS
Hearts

296 Serbia - Super Liga

23:30
Čukarički
VS
Radnički Niš
00:00
Voždovac
VS
Novi Pazar
01:30
Partizan
VS
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

22:30
IMT Novi Beograd
VS
Zlatibor Čajetina
22:30
Kabel Novi Sad
VS
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Spartak Trnava
VS
Zlaté Moravce
01:00
Liptovský Mikuláš
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Petržalka akadémia
VS
Partizán Bardejov
15:30
Šamorín
VS
Rohožník

1638 Slovenia - 1. SNL

01:15
Olimpija
VS
Koper

1638 Slovenia - 2. SNL

22:30
Rudar Velenje
VS
Beltinci
22:30
Fužinar
VS
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Burgos
00:30
เรอัล โอเบียโด้
VS
ลูโก
03:00
พัลมาส
VS
เรอัล บายาโดลิด
03:00
Fuenlabrada
VS
เตเนริเฟ

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Degerfors
VS
Häcken
20:00
Mjällby
VS
Djurgården
22:30
Hammarby
VS
Elfsborg
22:30
Östersunds FK
VS
Norrköping

47 Sweden - Superettan

18:00
Landskrona
VS
Västerås SK
20:00
Trelleborg
VS
GAIS
20:00
Vasalund
VS
Falkenberg

47 Sweden - Ettan: North

20:00
IFK Luleå
VS
Gefle
20:00
Täby
VS
Piteå
21:00
Umeå
VS
Dalkurd
00:00
Assyriska
VS
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Trollhättan
VS
Tvååker

62 Switzerland - Swiss Cup

19:00
Widnau
VS
Grasshopper
19:00
Schönenwerd-Niedergösgen
VS
บาเซิ่ล
20:00
Amical Saint-Prex
VS
Servette
20:00
Genolier-Begnins
VS
Bulle
20:30
Dardania Lausanne
VS
Rorschach
21:00
Cham
VS
Luzern
21:00
Bosporus
VS
Kickers Luzern
22:00
Someo
VS
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
อิสตันบูล บีบี
VS
Alanyaspor
01:45
Antalyaspor
VS
Göztepe
01:45
Adana Demirspor
VS
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

23:15
Tuzlaspor
VS
Ankaragücü
23:15
Keçiörengücü
VS
Altınordu
01:45
Menemen Belediyespor
VS
BB Erzurumspor
01:45
Bursaspor
VS
Adanaspor

86 Ukraine - Premier League

21:00
Kolos Kovalivka
VS
Rukh Vynnyky
23:30
Lviv
VS
โอเล็กซานเดรีย

515 Wales - Premier League

20:30
Newtown
VS
The New Saints

44 Argentina - Superliga

23:30
Patronato
VS
Central Cordoba SdE
01:45
Platense
VS
Arsenal de Sarandi
04:00
Estudiantes
VS
Boca Juniors
06:15
Racing Club
VS
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
Almirante Brown
VS
Chacarita Juniors
01:00
Villa Dálmine
VS
Brown de Adrogué
01:00
San Telmo
VS
Guillermo Brown
01:00
Defensores de Belgrano
VS
Atlético Rafaela
01:00
Deportivo Santamarina
VS
Independiente Rivadavia
01:00
Almagro
VS
Barracas Central
01:30
Gimnasia Mendoza
VS
Alvarado
01:30
All Boys
VS
San Martín San Juan
01:30
Ferro Carril Oeste
VS
Tristán Suárez
02:00
Temperley
VS
Quilmes
05:30
Belgrano
VS
Atletico Mitre

5 Brazil - Serie A

07:00
São Paulo
VS
Grêmio
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Sport Recife
02:00
Corinthians
VS
Ceará
04:15
Fortaleza
VS
Santos
04:15
Bahia
VS
Atlético GO
04:15
Cuiabá
VS
Athletico PR
06:30
Internacional
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

21:00
Londrina
VS
Vila Nova
02:00
Vitória
VS
CRB
04:15
Botafogo
VS
Brasil de Pelotas
06:30
Operário PR
VS
Brusque

5 Brazil - Serie C

21:00
Oeste
VS
Novorizontino
02:00
Altos
VS
Tombense
04:00
Santa Cruz
VS
Ferroviário

80 Chile - Primera Division

01:00
Palestino
VS
Curicó Unido
03:30
Universidad Chile
VS
Cobresal
06:00
Huachipato
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

22:30
Puerto Montt
VS
Deportes Iquique
22:30
Deportes Santa Cruz
VS
San Marcos
23:00
Deportes Temuco
VS
Santiago Morning
23:00
Coquimbo Unido
VS
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Deportivo Cali
VS
Millonarios
04:00
Jaguares de Córdoba
VS
Junior
06:05
Patriotas Boyacá
VS
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Valledupar
VS
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Alajuelense
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Emelec
VS
Macará
01:00
Manta
VS
Mushuc Runa
03:30
Orense
VS
Barcelona Guayaquil
06:00
LDU Quito
VS
Deportivo Cuenca

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Santa Tecla
VS
Chalatenango
07:30
Municipal Limeño
VS
FAS
08:00
Águila
VS
Atletico Marte
04:15
CD Platense
VS
Once Municipal
04:15
Alianza
VS
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Antigua GFC
VS
Nueva Concepción
23:00
Malacateco
VS
Comunicaciones
04:00
Guastatoya
VS
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

08:00
Sacachispas
VS
Chimaltenango
09:00
Zacapa Tellioz
VS
Juventud Pinulteca
00:00
Suchitepéquez
VS
Amatitlan
00:00
Marquense
VS
Puerto San Jose
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Mictlán
04:00
Quiché
VS
Plataneros

458 Mexico - Liga MX

07:00
León
VS
Mazatlán
09:00
Cruz Azul
VS
Toluca
09:06
มอนเตอร์เรย์
VS
Pachuca
05:00
Atlas
VS
América

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
UNAN Managua
VS
Jalapa
04:00
H&H Export
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sportivo Luqueño
VS
Guaraní
06:15
Libertad
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Universidad
VS
Academia Cantolao
03:30
Sport Boys
VS
Universidad San Martín

158 Uruguay - Primera Division

23:15
Villa Española
VS
River Plate
01:30
Torque
VS
Cerro Largo
04:00
Nacional
VS
ลิเวอร์พูล
06:30
Wanderers
VS
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
นิวยอร์กซิตี
VS
Inter Miami
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
โคโลราโด ราปิดส์
09:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
Austin
03:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ลอสแอนเจลิส
05:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:00
Nashville SC
VS
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Rio Grande Valley
VS
Colorado Springs
07:30
Memphis 901
VS
Birmingham Legion
08:00
Austin Bold
VS
Miami FC II
08:30
New Mexico United
VS
El Paso Locomotive
09:30
Phoenix Rising
VS
Orange County
09:30
San Diego Loyal
VS
Tacoma Defiance
10:00
Sacramento Republic
VS
Las Vegas Lights

614 Algeria - Ligue 1

23:30
NC Magra
VS
Tlemcen
23:30
Olympique Médéa
VS
JS Kabylie

593 Cameroon - Elite One

21:00
Panthère
VS
Young Sport Academy
21:00
Colombe
VS
APEJES Academy
21:00
Cotonsport
VS
New Star
21:00
Tonnerre
VS
Canon
21:00
UMS de Loum
VS
Les Astres

886 Egypt - Premier League

00:00
El Entag El Harby
VS
Misr Lel Makasa

26833 Grenada - Premier Division

08:00
Eagles Super Strikers
VS
SAB Spartans
03:00
Paradise
VS
Hurricanes
05:15
St. John's
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:15
Al Khartoum
VS
Hay Al Arab
21:15
Al Hilal Port Sudan
VS
Hilal Obayed
00:00
Al Hilal Omdurman
VS
Hilal El-Fasher
00:00
Al Merreikh
VS
Hay Al Wadi

5618 China PR - Super League

15:30
Changchun Yatai
VS
Dalian Professional
18:30
Wuhan Zall
VS
Hebei CFFC
18:30
Shanghai SIPG
VS
Tianjin Teda
19:30
Beijing Guoan
VS
Shanghai Shenhua

5618 China PR - League One

16:00
Hangzhou
VS
BIT
18:35
Nantong Zhiyun
VS
Meizhou Hakka

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Jeonbuk Motors
VS
Seoul
17:00
Pohang Steelers
VS
Suwon
18:00
Gwangju
VS
Incheon United

712 Korea Republic - National League

15:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Paju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Selangor United
VS
PKNP

11240938 เอเอฟซีคัพ

22:00
Bengaluru
VS
Eagles

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Oriente Petrolero
VS
Nacional Potosí
04:15
Wilstermann
VS
San José

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Chernolomets
VS
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:00
Příbram II
VS
Písek
15:15
Admira Praha
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Pardubice II
VS
Sokol Živanice
15:15
Hradec Kralove II
VS
Sokol Brozany
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Teplice II
22:00
Sokol Hostoun
VS
Motorlet Praha
22:00
Sokol Zápy
VS
Zbuzany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Znojmo
15:15
Sigma Olomouc II
VS
Viktoria Otrokovice
15:30
Zlín II
VS
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Tatran Sedlcany
VS
Sokol Lom
22:00
Slavoj Mýto
VS
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Poříčany
VS
Tochovice
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Čáslav
22:00
Dvůr Králové
VS
Letohrad
22:00
Hlinsko
VS
Kolín

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Strani
VS
Valašské Meziříčí
22:00
Tatran Všechovice
VS
Viktorie Přerov
22:00
Kozlovice
VS
Holesov
22:00
Šumperk
VS
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Velka Bites
VS
Zbrojovka Brno II
22:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Stara Rise
22:00
Slavoj Polná
VS
Humpolec
22:00
Hodonín-Šardice
VS
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Holstebro
VS
Vejgaard B

1233 Finland - Kakkonen

22:30
VJS
VS
GrIFK
22:30
Kraft
VS
Vaajakoski
22:30
RoPS II
VS
JS Hercules
22:30
SJK Akatemia
VS
GBK
22:30
PEPO
VS
Atlantis
22:30
Kiffen
VS
JäPS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Videoton II
VS
Gardony
22:30
Veszprém
VS
Puskás II
22:30
Érdi VSE
VS
Zalaegerszegi TE II
22:30
Nagykanizsai ULE
VS
MTE 1904
22:30
BVSC
VS
Gyirmót II
22:30
Andráshida
VS
Gyori ETO II
22:30
Balatonfuredi
VS
SC Sopron
22:30
Tatabánya
VS
Papai Perutz
22:30
Komárom
VS
Bicskei
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Kelen

1578 Norway - 2. Division

19:00
Alta
VS
Kvik Halden
19:00
Senja
VS
Florø
22:00
Asker
VS
Tromsdalen

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Śląsk Wrocław II
VS
Motor Lublin
20:00
Radunia Stężyca
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:30
Buducnost Popovac
VS
Hajduk Veljko
22:30
Rembas
VS
Brzi Brod
22:30
Timočanin
VS
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:30
Sušica
VS
Sloga Kraljevo
22:30
Radjevac Krupanj
VS
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Galanta
VS
Marcelová
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Veľké Ludince
22:00
Slovan Levice
VS
TEMPO Partizánske

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
IFK Tidaholm
VS
Nordvärmland
20:00
IF Karlstad II
VS
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norrland

20:00
Umeå FC Akademi
VS
Storfors

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Eskilstuna City
VS
Trosa-Vagnhärad SK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Tord
VS
Vinberg
19:00
Varbergs GIF
VS
Onsala

5 Brazil - Gaucho 2

21:00
Inter Santa Maria
VS
São Gabriel
01:00
Guarany de Bagé
VS
Guarani RS
01:00
Lajeadense
VS
Bage
01:00
São Paulo RS
VS
Avenida

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
Tupynambás
VS
Aymorés
01:00
Ipatinga
VS
Serranense

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Crucero del Norte
VS
Gimnasia y Tiro
01:00
Racing Córdoba
VS
Sportivo Las Parejas
01:00
Ciudad de Bolívar
VS
Juventud Unida Univ.
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Sansinena
01:00
Sol de Mayo
VS
Villa Mitre
01:00
Deportivo Madryn
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Olimpo
VS
Circulo Deportivo
01:00
Sportivo Peñarol
VS
Cipolletti
01:00
Estudiantes de San Luis
VS
Independiente Chivilcoy
01:30
Defensores Belgrano VR
VS
Sportivo Belgrano
01:30
Unión Sunchales
VS
Sarmiento Resistencia
01:30
Gimnasia Concepción
VS
Douglas Haig
01:30
Huracán Las Heras
VS
Sportivo Desamparados

909440 Cambodia - C-League

15:30
Electricite du Cambodge
VS
National Defense
15:30
Prey Veng
VS
Asia Europe University
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Nagacorp

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Southampton U23
VS
Norwich City U23

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Ansan Greeners
VS
Daejeon Citizen
17:00
Asan Mugunghwa
VS
Sangju Sangmu

1004 Canada - Championship

04:00
Edmonton
VS
Cavalry

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra FC
VS
Monaro Panthers
12:00
Tuggeranong United
VS
Gungahlin

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Fortaleza U20
VS
Sao Paulo U20
01:00
Cruzeiro U20
VS
Ceará U20
01:00
Santos U20
VS
Atletico-MG U20
02:00
Palmeiras U20
VS
Sport Recife U20

146 South Africa - MTN8 Cup

20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Kaizer Chiefs
23:00
AmaZulu
VS
Cape Town City

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Jena U19
VS
Osnabruck U19
16:00
Hessen Kassel U19
VS
Unterhaching U19
17:00
Mainz U19
VS
Karlsruher U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Stuttgarter Kickers U19

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Sparta Prague W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

16:15
Raków Częstochowa U18
VS
Legia U18
17:00
Stal Rzeszów U18
VS
Jagiellonia U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Lech Poznan U18
21:00
Zaglebie U18
VS
SMS Łódź U18

65437 Panama - Lpf

05:00
Alianza
VS
Costa del Este
05:00
Plaza Amador
VS
Sporting San Miguelito

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Swift Hesperange
VS
UT Pétange
21:00
Fola Esch
VS
Etzella Ettelbrück

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
Aktobe
VS
แอสตาน่า
21:00
Atyrau
VS
Tobol
21:00
Kaspiy
VS
Kairat

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Maitland
VS
Lambton Jaffas
11:30
Hamilton Olympic
VS
Valentine
11:30
Edgeworth Eagles
VS
Broadmeadow Magic
11:30
Charlestown City Blues
VS
Weston Bears
11:30
Lake Macquarie
VS
Adamstown Rosebuds

227 Russia - Pfl

07:00
Smolensk
VS
Tver
13:00
Chita
VS
Baltika BFU
16:00
Ural 2
VS
Orenburg II
18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Dinamo St. Petersburg
18:00
Peresvet Podolsk
VS
Khimki 2
18:00
Amkar Perm'
VS
Lada Tolyatti
19:00
Zenit II
VS
Kairat Moskva
19:00
Kaluga
VS
Dinamo Vladivostok
19:00
Chelyabinsk
VS
Zenit Izhevsk
20:00
Krasava Odintsovo
VS
Luki-Energiya
20:00
Volna Kovernino
VS
Znamya Truda
20:00
Arsenal Tula II
VS
Salyut Belgorod
20:30
Anzhi
VS
Dinamo Stavropol'
20:30
Kolomna
VS
SKA-Energiya II
21:00
Mashuk-KMV
VS
Biolog
21:00
Chayka
VS
Chernomorets
21:00
Tuapse
VS
Alaniya Vladikavkaz II
21:00
Murom
VS
Shinnik
21:00
Rodina Moskva
VS
Strogino
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Sakhalin
21:00
Avangard Kursk
VS
Ryazan
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Nosta
21:30
Spartak Nal'chik
VS
Essentuki
22:00
Druzhba
VS
SKA Rostov
22:00
Forte Taganrog
VS
Makhachkala
22:00
Torpedo Vladimir
VS
Khimik Dzerzhinsk
22:00
Dinamo Moskva II
VS
Yenisey II
22:00
Sokol Saratov
VS
Fakel II

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Norrköping W
VS
Jitex W

6783 Mozambique - Mocambola

18:00
Ferroviário Nacala
VS
Ferroviário Maputo
19:30
Desportivo Maputo
VS
Songo
19:30
Black Bulls Maputo
VS
Matchedje de Mocuba
19:30
Textáfrica
VS
ENH Vilankulo
19:30
Costa do Sol
VS
Ferroviário Nampula
19:30
Ferroviário de Lichinga
VS
Incomáti
19:30
Ferroviario Beira
VS
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
KuPS W
VS
PK-35 W
19:00
Ilves W
VS
PK-35 Vantaa W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

17:00
KoldingQ W
VS
Køge
19:00
Fortuna Hjorring W
VS
Farum BK W
21:00
FC Thy - ThistedQ
VS
AGF W

674 Hungary - Nb I Women

22:30
Astra Hungary W
VS
Puskás W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:30
Guadalajara W
VS
Necaxa W
00:00
Puebla W
VS
Cruz Azul W

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Tormenta
08:00
North Texas
VS
North Carolina
09:00
Tucson
VS
Union Omaha
06:30
Inter Miami II
VS
Greenville Triumph

5 Brazil - Brasileiro Women

02:00
Ferroviária W
VS
Santos W
06:00
Kindermann-Avaí W
VS
Corinthians W

155 Romania - Liga 2

15:30
ASU Poli Timişoara
VS
SCM Gloria Buzau

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Melbourne Knights U21
VS
Port Melbourne U21

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Reynir Hellissandur
VS
KM

1796 Iceland - 3. Deild

19:00
Höttur / Huginn
VS
Vídir
21:00
Ægir
VS
Sindri

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Centenary Stormers II
VS
Albany Creek Res.
12:00
Mt Gravatt Res.
VS
The Lakes Res.

5 Brazil - Copa Rio

21:00
Serrano RJ
VS
Perolas Negras

80 Chile - Segunda División

02:00
Deportes Limache
VS
Recoleta
02:00
Rodelindo Román
VS
Lautaro de Buin

491 Northern Ireland - Premiership Women

22:00
Cliftonville W
VS
Crusaders Strikers W

99474 World - Club Friendlies Women

21:00
Everton W
VS
Brighton W
21:45
Cacereño W
VS
Madrid CFF W
00:30
Real Madrid W
VS
Real Sociedad W

1233 Finland - Kolmonen

18:00
KyPa
VS
STPS
19:00
NJS II
VS
Valtti
20:00
PP-70
VS
ACE
21:00
Viikingit
VS
Espoo II
22:00
Peimari United
VS
P-Iirot
22:30
PK-37
VS
PAVE