lsm99

ตารางบอล 21 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
ลิเวอร์พูล
VS
เบิร์นลีย์
21:00
แอสตันวิลลา
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
คริสตัล พาเลซ
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เอฟเวอร์ตัน
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
นอริชซิตี
23:30
ไบรท์ตัน
VS
วัตฟอร์ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
บาร์นสลีย์
21:00
บอร์มัธ
VS
แบล็กพูล
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
มิลล์วอลล์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
เรดิง
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
ฟูลัม
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
สโตกซิตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
พอร์ตสมัท
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
Cheltenham Town
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
มอร์แคมป์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Leyton Orient
21:00
Exeter City
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Harrogate Town
VS
Barrow
21:00
Hartlepool United
VS
Walsall
21:00
Mansfield Town
VS
Bradford City
21:00
Northampton Town
VS
โรชเดล
21:00
Oldham Athletic
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Swindon Town
21:00
สคันธอร์ป
VS
Sutton United
21:00
Stevenage
VS
Port Vale
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

462 เอฟเอคัพ

18:30
Sheffield
VS
Sherwood Colliery
20:00
Newhaven
VS
Jersey Bulls
21:00
Marske United
VS
Pickering Town CFC
21:00
Stockton Town
VS
Ossett United
21:00
Yorkshire Amateur
VS
Hebburn Town
21:00
Workington
VS
Marine
21:00
Trafford
VS
Colne
21:00
Halesowen Town
VS
Sutton Coldfield Town
21:00
Bedworth United
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Bedford Town
VS
St Neots Town
21:00
Daventry Town
VS
Cambridge City
21:00
FC Romania
VS
Welwyn Garden City
21:00
Coggeshall Town
VS
Berkhamsted
21:00
Canvey Island
VS
Waltham Abbey
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Heybridge Swifts
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Aveley
21:00
Colney Heath
VS
Harlow Town
21:00
Marlow
VS
Slimbridge
21:00
Thame
VS
Thatcham Town
21:00
North Leigh
VS
Kidlington
21:00
Whyteleafe
VS
Whitehawk
21:00
South Park
VS
Three Bridges
21:00
Chipstead
VS
Faversham Town
21:00
Hythe Town
VS
Westfield
21:00
Bedfont Sports
VS
Herne Bay
21:00
Lancing
VS
Haywards Heath Town
21:00
Uxbridge
VS
Cray Valley (PM)
21:00
Winchester City
VS
Chichester City
21:00
Basingstoke Town
VS
AFC Totton
21:00
Frome Town
VS
Paulton Rovers
21:00
Bideford
VS
Barnstaple Town
21:00
Consett AFC
VS
Bridlington Town
21:00
Barton Rovers
VS
West Essex
21:00
Newcastle Benfield FC
VS
Dunston
21:00
Liversedge
VS
Knaresborough Town
21:00
North Shields
VS
Guisborough Town
21:00
Shildon AFC
VS
Brighouse Town
21:00
Seaham Red Star
VS
Redcar Athletic
21:00
Frickley Athletic
VS
Sunderland RCA
21:00
Tadcaster Albion
VS
Newton Aycliffe
21:00
Avro
VS
Runcorn Linnets
21:00
Prescot Cables
VS
Campion
21:00
Squires Gate
VS
Macclesfield
21:00
Glossop North End
VS
Kendal Town
21:00
Eccleshill United
VS
Charnock Richard
21:00
Wythenshawe Town
VS
1874 Northwich
21:00
Barnoldswick Town
VS
Ramsbottom United
21:00
Prestwich Heys
VS
Rylands
21:00
Gresley
VS
Leek Town
21:00
Tividale
VS
AFC Wulfrunians
21:00
Chasetown
VS
Uttoxeter Town
21:00
Sporting Khalsa
VS
Market Drayton Town
21:00
Highgate United
VS
Coleshill Town
21:00
Belper Town
VS
Whitchurch Alport
21:00
Newcastle Town
VS
Leicester Road
21:00
Evesham United
VS
Lichfield City
21:00
Maltby Main
VS
Carlton Town
21:00
Cleethorpes Town
VS
Loughborough Dynamo
21:00
Quorn
VS
Ilkeston Town
21:00
Handsworth Parramore
VS
Stocksbridge Park Steels
21:00
Worksop Town
VS
Eastwood Community
21:00
Lincoln United
VS
Stamford
21:00
Anstey Nomads
VS
Skegness Town
21:00
Fakenham Town
VS
Bury Town
21:00
Newport Pagnell Town FC
VS
Histon
21:00
Long Eaton United FC
VS
Shepshed Dynamo
21:00
Stone Old Alleynians
VS
Rugby Town
21:00
Norwich United
VS
Newmarket Town
21:00
Yaxley FC
VS
Mildenhall Town FC
21:00
Potton United
VS
Walsham Le Willows
21:00
Brantham Athletic
VS
Spalding United
21:00
Corby Town
VS
Soham Town Rangers
21:00
Brentwood Town
VS
Leighton Town
21:00
Felixstowe & Walton United
VS
Southend Manor
21:00
Little Oakley
VS
Hertford Town
21:00
Saffron Walden Town FC
VS
Hadley
21:00
Cockfosters
VS
AFC Sudbury
21:00
Barking
VS
Ilford
21:00
Ware
VS
Hashtag United
21:00
Stowmarket Town
VS
Witham Town
21:00
North Greenford United
VS
Tilbury
21:00
Longlevens
VS
Chalfont St Peter
21:00
Roman Glass St George
VS
Cirencester Town
21:00
Wootton Bassett Town
VS
Ardley United
21:00
Oxhey Jets FC
VS
Didcot Town
21:00
Broadfields United
VS
Reading City
21:00
Harefield United
VS
Binfield
21:00
Risborough Rangers
VS
Ascot United
21:00
Lingfield
VS
Chertsey Town
21:00
Bishop's Cleeve
VS
Tring Athletic
21:00
Sheppey United
VS
Saltdean United
21:00
Raynes Park Vale
VS
VCD Athletic
21:00
Redhill
VS
Deal Town
21:00
Chatham Town
VS
Ashford United
21:00
Balham
VS
K Sports
21:00
Hollands & Blair
VS
Ramsgate
21:00
Phoenix Sports
VS
Punjab United
21:00
Whitstable Town
VS
Alfold
21:00
Shaftesbury Town
VS
AFC Stoneham
21:00
Westbury United
VS
Hamworthy United FC
21:00
Corsham Town
VS
Fleet Town
21:00
Bradford Town
VS
Alton
21:00
Blackfield & Langley
VS
AFC Portchester
21:00
Alresford Town
VS
Fareham Town
21:00
Baffins Milton Rovers
VS
Sholing
21:00
Mangotsfield United
VS
Tavistock
21:00
Bridgwater Town
VS
Ilfracombe Town
21:00
Exmouth
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Mousehole
VS
Plymouth Parkway
21:00
Harborough Town
VS
Biggleswade
21:00
Stanway Rovers FC
VS
Enfield 1893
21:00
Abbey Rangers
VS
Loxwood
21:00
Peacehaven & Telscombe
VS
Crawley Down Gatwick
21:00
Sittingbourne
VS
Littlehampton Town
21:00
Kennington
VS
Little Common
21:00
City of Liverpool
VS
AFC Emley
21:00
Westfields
VS
Coventry United W
21:00
Clapton
VS
AFC Dunstable
21:00
Tuffley Rovers
VS
Flackwell Heath FC
21:00
Irlam
VS
Skelmersdale United
21:00
Haughmond
VS
Hanley Town
21:00
Loughborough University
VS
Newark Flowserve
21:00
Winterton Rangers FC
VS
Deeping Rangers
21:00
Wisbech Town
VS
Whitton United
21:00
Mulbarton Wanderers
VS
Hadleigh United
21:00
Waltham Forest
VS
Hullbridge Sports
21:00
Northwood
VS
Burnham
21:00
Cinderford Town
VS
Easington Sports
21:00
Farnham Town
VS
Spelthorne Sports
21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Knaphill
21:00
Steyning Town
VS
Mole Valley SCR
21:00
Badshot Lea
VS
Corinthian
21:00
Bracknell Town
VS
Bashley
21:00
Lymington Town
VS
Bournemouth FC
21:00
Melksham Town
VS
Shepton Mallet
21:00
Goole
VS
Pontefract Collieries
21:00
Lower Breck
VS
Mossley
21:00
Cogenhoe United
VS
Dereham Town
21:00
Kirkley & Pakefield
VS
Northampton ON Chenecks
21:00
Basildon United
VS
White Ensign
21:00
Hanwell Town
VS
Athletic Newham
21:00
Beckenham Town
VS
Hastings United
21:00
Sevenoaks Town
VS
Erith Town
21:00
Willand Rovers
VS
Millbrook
21:00
Bearsted
VS
Burgess Hill Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
ฮีเรนวีน
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
พีเอสวี
VS
SC Cambuur
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
เฮราเคิล
02:00
โกรนิงเงิน
VS
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
วีวีวี เวนโล
VS
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
FC Augsburg
20:30
SC Freiburg
VS
ดอร์ทมุนด์
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
VfL Wolfsburg
20:30
VfL Bochum 1848
VS
1. FSV Mainz 05
20:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
DSC Arminia Bielefeld
23:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
โมนาโก
VS
Lens
02:00
แซงต์ เอเตียน
VS
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
เวโรน่า
VS
ซัสเซาโล่
23:30
อินเตอร์ มิลาน
VS
เจนัว
01:45
เอ็มโปลี
VS
ลาซิโอ
01:45
โตริโน่
VS
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

22:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
มาจอร์กา
00:30
เกรนาดา
VS
บาเลนเซีย
00:30
เอสปันญ่อล
VS
บียาร์เรอัล
03:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
FC Barcelona

479 เจลีก

16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
เวกัลตะ เซนได
16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
สากัน โตสู
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
โยโกฮามา เอฟซี

479 เจลีก 2

16:00
โทชิกิ SC
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า

99474 World - Club Friendlies

14:30
Cartagena II
VS
Deportiva Minera
15:00
Villaverde-Boetticher
VS
Villacanas
15:00
Bistra
VS
Zagorec
15:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Focsani
15:00
La Union Atletico
VS
El Palmar
15:30
Cortes
VS
Tudelano
16:00
Palencia CF
VS
La Virgen del Camino
20:00
Dollingstown
VS
Coleraine
21:00
Glentoran
VS
Crusaders
22:00
Alki Oroklini
VS
ASIL Lysi
22:30
Belasica
VS
Vardar
23:30
Panathinaikos
VS
Panaitolikos
23:30
Linense
VS
คอร์โดบา
00:00
Langreo
VS
Caudal
00:00
Vilafranca
VS
Europa
00:00
Llanera
VS
Real Oviedo II
00:00
Racing Santander
VS
นูมานเซีย
00:00
Grama
VS
Badalona
00:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Pontevedra
00:00
CD Calahorra
VS
Ebro
00:30
Aris
VS
PAS Giannina
01:00
Don Benito
VS
Córdoba II
01:00
Real Ávila
VS
Las Rozas
01:00
Águilas CF
VS
UCAM Murcia
01:00
Diocesano
VS
Montijo
02:00
Xerez Deportivo
VS
San Fernando CD

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Chesterfield
21:00
Barnet
VS
Notts County
21:00
Dover Athletic
VS
Solihull Moors
21:00
Halifax Town
VS
Maidenhead United
21:00
King's Lynn Town
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Stockport County
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Torquay United
VS
Altrincham
21:00
Wealdstone
VS
Woking
21:00
Weymouth
VS
Boreham Wood
21:00
Wrexham
VS
Yeovil Town
21:00
Solihull Moors
VS
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Boston United
21:00
AFC Telford United
VS
Chorley
21:00
Alfreton Town
VS
Leamington
21:00
Brackley Town
VS
Darlington
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Hereford
21:00
Curzon Ashton
VS
Guiseley
21:00
Farsley Celtic
VS
Chester
21:00
Gateshead
VS
Kettering Town
21:00
Gloucester City
VS
York City
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Blyth Spartans
21:00
Spennymoor Town
VS
Southport
21:00
Alfreton Town
VS
Brackley Town

462 England - Premier League U18

17:00
Aston Villa U18
VS
Norwich U18
17:00
Brighton U18
VS
Leicester U18
17:00
Crystal Palace U18
VS
West Ham U18
17:00
Reading U18
VS
Fulham U18
17:00
Tottenham U18
VS
Chelsea U18
17:00
Everton U18
VS
Manchester City U18
17:00
Wolverhampton U18
VS
Newcastle Utd U18
17:30
Southampton U18
VS
Birmingham City U18
17:30
Manchester United U18
VS
Liverpool U18
18:00
West Brom U18
VS
Arsenal U18
18:00
Burnley U18
VS
Middlesbrough U18
18:00
Nottingham Forest U18
VS
Leeds United U18
18:30
Derby U18
VS
Blackburn U18
19:00
Stoke City U18
VS
Sunderland U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
Kingstonian
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Folkestone Invicta
21:00
East Thurrock United
VS
Bognor Regis Town
21:00
Enfield Town
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Haringey Borough
VS
Horsham
21:00
AFC Hornchurch
VS
Cray Wanderers
21:00
Leatherhead
VS
Wingate & Finchley
21:00
Lewes
VS
Cheshunt
21:00
Margate
VS
Carshalton Athletic
21:00
Merstham
VS
Potters Bar Town
21:00
Worthing
VS
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Atherton Collieries
VS
Basford United
21:00
Bamber Bridge
VS
Gainsborough Trinity
21:00
United of Manchester
VS
Buxton
21:00
Grantham Town
VS
Lancaster City
21:00
Matlock Town
VS
Hyde United
21:00
Mickleover Sports
VS
Ashton United
21:00
Scarborough Athletic
VS
Warrington Town
21:00
Stafford Rangers
VS
Radcliffe Borough
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Morpeth Town
21:00
Whitby Town
VS
Nantwich Town
21:00
Witton Albion
VS
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
AFC Rushden & Diamonds
VS
Coalville Town
21:00
Alvechurch
VS
Hednesford Town
21:00
Banbury United
VS
Barwell
21:00
Biggleswade Town
VS
Peterborough Sports
21:00
Hitchin Town
VS
Nuneaton Town
21:00
Leiston
VS
Redditch United
21:00
Needham Market
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Stourbridge
VS
St Ives Town
21:00
Stratford Town
VS
Royston Town
21:00
Tamworth
VS
Lowestoft Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
GVVV
VS
Rijnsburgse Boys
19:30
Noordwijk
VS
Koninklijke HFC
19:30
AFC
VS
Katwijk
20:00
ASWH
VS
TEC
20:00
Excelsior Maassluis
VS
IJsselmeervogels
20:00
Quick Boys
VS
Kozakken Boys
20:00
Spakenburg
VS
Volendam II
20:30
HHC
VS
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Karlsruher SC
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
18:30
พาเดอร์บอร์น
VS
St. Pauli
18:30
Jahn Regensburg
VS
ชาลเก้ 04
01:30
Hansa Rostock
VS
Dynamo Dresden

11 Germany - 3. Liga

19:00
Borussia Dortmund II
VS
Saarbrücken
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Zwickau
19:00
Magdeburg
VS
MSV Duisburg
19:00
Kaiserslautern
VS
1860 München
19:00
Viktoria Köln
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Meppen
VS
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
VfB Lübeck
VS
Altona 93
19:00
Heider SV
VS
Phönix Lübeck
19:00
Werder Bremen II
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Augsburg II
VS
Buchbach
19:00
Nürnberg II
VS
Rain / Lech
22:00
Wacker Burghausen
VS
Greuther Fürth II
22:00
Pipinsried
VS
Schalding-Heining
22:00
Eichstätt
VS
Bayreuth

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Chemnitzer FC
VS
Altglienicke
18:00
Energie Cottbus
VS
Union Fürstenwalde
18:00
Lokomotive Leipzig
VS
BAK '07
18:00
Tasmania Berlin
VS
FSV Optik Rathenow
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Stuttgart II
VS
Hoffenheim II
19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Hessen Kassel
19:00
Teutonia WS
VS
Mainz 05 II
19:00
Aalen
VS
Schott Mainz
19:00
Balingen
VS
Pirmasens
19:00
Elversberg
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Wuppertaler SV
19:00
Rödinghausen
VS
Fortuna Köln
19:00
Wegberg-Beeck
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Homberg
19:00
Alemannia Aachen
VS
Schalke 04 II
19:00
Wiedenbrück
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Uerdingen
VS
Bonner SC
21:00
Borussia M'gladbach II
VS
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Freiburger FC
19:00
Göppinger SV
VS
Linx
19:00
Ilshofen
VS
CfR Pforzheim
20:30
Oberachern
VS
Backnang
20:30
Nöttingen
VS
Ravensburg
20:30
Lörrach-Brombach
VS
Villingen
20:30
Bissingen
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Bruchsal
VS
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Eintracht Bamberg
VS
Ansbach
19:00
Seligenporten
VS
Großbardorf
19:30
Neumarkt Germany
VS
Gebenbach
20:00
Vilzing
VS
Ammerthal
20:00
Vatan Spor
VS
1. SC Feucht
21:00
Bayern Hof
VS
TSV Abtswind
21:00
Karlburg
VS
ATSV Erlangen
21:00
Sand
VS
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

18:00
Hallbergmoos-Goldach
VS
Pullach
19:00
Dachau
VS
Gundelfingen
19:00
1880 Wasserburg
VS
1860 München II
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Landsberg
20:00
Donaustauf
VS
Garching
20:00
Deisenhofen
VS
Jahn Regensburg II
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Kottern
23:00
Ingolstadt II
VS
Schwaben Augsburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Bremer SV
VS
Blumenthaler SV
18:00
BTS Neustadt
VS
Leher TS
19:00
Aumund-Vegesack
VS
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:00
Meiendorfer SV
VS
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Curslack-Neuengamme
VS
Dassendorf
23:00
Süderelbe
VS
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:30
Baunatal
VS
Neuhof
20:00
Hunfelder SV
VS
SV Steinbach
20:00
Buchonia Flieden
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Hanau 93
VS
Lehnerz
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Dietkirchen

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
SF Baumberg
VS
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Kickers Emden
VS
Hagen / ​Uthlede
20:30
TB Uphusen
VS
Heeslinger SC
22:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
VfL Halle
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Plauen
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
Mülheim-Kärlich
19:30
Salmrohr
VS
Emmelshausen
20:30
Karbach
VS
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Speyer
VS
Wormatia Worms
20:30
Pfeddersheim
VS
Mechtersheim
20:30
Jagersburg
VS
Röchling Völklingen
20:30
Diefflen
VS
Elversberg II
20:30
Hertha Wiesbach
VS
Arminia Ludwigshafen
21:00
Eisbachtal
VS
Hassia Bingen
21:00
Dudenhofen
VS
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:00
Weiche Flensburg II
VS
TSB Flensburg
18:30
Bordesholm
VS
Inter Türkspor Kiel
19:00
Union Neumünster
VS
Todesfelde
20:00
Dornbreite Lubeck
VS
Eutiner SV
20:00
Kronshagen
VS
Altenholz

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Admira
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Austria Klagenfurt
22:00
Wattens
VS
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

19:30
SV Horn II
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Qabala
VS
Keşlə FK
23:00
Sumqayıt
VS
Sabah

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Naftan
20:30
Lida
VS
Volna
22:30
อาร์เซน่อล
VS
Dnepr Mogilev

556 Belgium - Pro League

21:15
RFC Seraing
VS
Cercle Brugge
23:30
OH Leuven
VS
AS Eupen
01:45
Sint-Truiden
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

01:45
Royal Excel Mouscron
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Sloboda Tuzla
VS
Sarajevo
02:00
Zrinjski
VS
Sloga

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Zvijezda Gradačac
VS
TOSK Tesanj
22:00
Gradina Srebrenik
VS
Radnik Hadžići
22:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Tomislav
22:00
Gorazde
VS
Jedinstvo Bihac
22:00
Travnik
VS
Orasje
22:00
GOSK Gabela
VS
Igman Konjic
22:00
Bratstvo Gracanica
VS
Rudar Kakanj
22:00
Buducnost Banovici
VS
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
CSKA 1948 Sofia
VS
Cherno More
01:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Lokomotiv Sofia 1929

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

23:00
Kozara Gradiska
VS
Budućnost Pilica
23:00
Drina Zvornik
VS
Slavija
23:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Podrinje Janja
23:00
Sloboda Novi Grad
VS
Zeljeznicar Banja Luka
23:00
Sloga Doboj
VS
Sutjeska Foca
23:00
Krupa na Vrbasu
VS
Modrica
23:00
Tekstilac Derventa
VS
Borac Kozarska Dubica

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Gorica
VS
Slaven Koprivnica
02:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Sesvete
VS
Dugopolje
22:30
Solin
VS
Bijelo Brdo
22:30
Opatija
VS
Inter Zaprešić
22:30
Rudeš
VS
Orijent 1919
22:30
Jarun
VS
Dubrava Zagreb
00:00
Cibalia
VS
Varaždin

266 Croatia - Croatia Cup

21:30
Nehaj
VS
Borac Imbriovec
22:00
Zagora
VS
Karlovac 1919

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Paphos
VS
อาโปเอล

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Pardubice
VS
Bohemians 1905
21:00
Zlín
VS
Sigma Olomouc
21:00
Mladá Boleslav
VS
Teplice
00:00
Sparta Praha
VS
Hradec Králové

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Příbram
VS
Sparta Praha II
22:00
Opava
VS
Chrudim
22:00
Prostějov
VS
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:00
OB
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

18:00
FC Helsingør
VS
Lyngby
18:30
Fremad Amager
VS
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Nõmme Kalju
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Inter Turku
VS
Ilves
21:00
KTP
VS
SJK

1233 Finland - Ykkonen

21:00
KPV
VS
PK-35
22:00
Klubi-04
VS
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ดิฌง
VS
ตูลูส
00:00
อาเมียงส์
VS
Sochaux
00:00
ก็อง
VS
Nancy
00:00
Dunkerque
VS
นีมส์
00:00
Grenoble Foot 38
VS
Quevilly Rouen
00:00
Le Havre
VS
Niort
00:00
Pau
VS
Bastia
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
Rodez

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:00
Debrecen
VS
Zalaegerszegi TE
23:15
MOL Vidi
VS
Várda SE
01:30
Honvéd
VS
Paksi SE

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
Keflavík
VS
FH
23:15
Breidablik
VS
KA

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Sligo Rovers
VS
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

01:00
Cobh Ramblers
VS
UCD

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

23:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Maccabi Petah Tikva
00:00
Ashdod
VS
Bnei Sakhnin
00:30
Hapoel Hadera
VS
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

23:00
Pordenone
VS
Perugia
01:30
Cittadella
VS
Vicenza

748 Latvia - First Liga

20:00
Rēzekne / BJSS
VS
Smiltene

2756 Malta - Premier League

00:00
Birkirkara
VS
Hamrun Spartans
00:00
Valletta
VS
Balzan

2345 Moldova - National Division

00:00
Milsami
VS
Dinamo-Auto
00:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

00:00
Sutjeska
VS
Iskra
01:00
Petrovac
VS
Rudar
01:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Zeta
01:30
Dečić
VS
Budućnost
01:30
Mornar
VS
Jezero

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Ballyclare Comrades
VS
Loughgall
21:00
Dergview
VS
Newry City AFC
21:00
Institute
VS
Annagh United
21:00
Knockbreda
VS
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Stabæk
VS
Mjøndalen
01:00
Strømsgodset
VS
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Pogoń Szczecin
VS
Stal Mielec
22:30
Cracovia Kraków
VS
Jagiellonia Białystok
01:00
Górnik Łęczna
VS
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

17:40
Jastrzębie
VS
Resovia Rzeszów
23:00
Korona Kielce
VS
ŁKS Łódź
01:30
Widzew Lodz
VS
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

00:00
Gil Vicente
VS
เบนฟิกา
02:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Estrela Amadora
VS
Farense
20:00
Penafiel
VS
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

22:30
Universitatea Craiova
VS
Gaz Metan Mediaş
01:30
Argeş
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

20:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Akhmat Grozny
20:00
Arsenal Tula
VS
สปาร์ตัก มอสโก
22:00
Ufa
VS
เซนิต
22:00
Ural
VS
Dinamo Moskva
00:00
Krylya Sovetov
VS
Sochi

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Yenisey
20:00
Neftekhimik
VS
Tom' Tomsk
21:00
Metallurg Lipetsk
VS
Krasnodar II
21:00
KAMAZ
VS
Baltika
21:00
Veles
VS
Alaniya Vladikavkaz
22:00
Dolgie Prudy
VS
Urozhay
22:00
Volgar Astrakhan
VS
Torpedo Moskva
22:00
Fakel
VS
Rotor Volgograd
22:00
Orenburg
VS
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
เซลติก
VS
St. Mirren
21:00
Livingston
VS
Motherwell

1161 Scotland - Championship

21:00
Arbroath
VS
Partick Thistle
21:00
Hamilton Academical
VS
Kilmarnock
21:00
Inverness CT
VS
Ayr United
21:00
Greenock Morton
VS
Queen of the South

1161 Scotland - League One

21:00
Alloa Athletic
VS
Queen's Park
21:00
Dumbarton
VS
Cove Rangers
21:00
East Fife
VS
Montrose
21:00
Falkirk
VS
Clyde
21:00
Peterhead
VS
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

21:00
Albion Rovers
VS
Annan Athletic
21:00
Elgin City
VS
Forfar Athletic
21:00
Kelty Hearts
VS
Edinburgh City
21:00
Stenhousemuir
VS
Cowdenbeath
21:00
Stranraer
VS
Stirling Albion

296 Serbia - Super Liga

21:55
Radnički Kragujevac
VS
Čukarički
00:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Inđija
VS
Rad Beograd
01:00
Mačva Šabac
VS
Kabel Novi Sad
01:00
Bačka Palanka
VS
Budućnost Dobanovci

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Ružomberok
VS
Spartak Trnava
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

21:30
Banska Bystrica
VS
Šamorín
21:30
Futura Humenne
VS
Komárno
21:30
Partizán Bardejov
VS
Slavoj Trebišov
21:30
Námestovo
VS
Podbrezová
23:00
Skalica
VS
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Radomlje
VS
Tabor Sežana
01:15
Koper
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Krško
VS
Ilirija
22:00
Rogaška
VS
Bilje
22:00
Beltinci
VS
Triglav
22:00
Dekani
VS
Rudar Velenje
22:00
Nafta
VS
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
ลูโก
VS
Real Sociedad II
00:30
เตเนริเฟ
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
03:00
อัลกอร์กอน
VS
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
มัลโม่
VS
Degerfors

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:30
AIK W
VS
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

20:00
Värnamo
VS
Landskrona
22:00
Brage
VS
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Piteå
VS
Hudiksvall
19:00
Sandviken
VS
Umeå
21:00
Örebro Syrianska
VS
Haninge
21:00
Dalkurd
VS
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lund
VS
Utsikten
18:00
Lindome
VS
Trollhättan
19:00
Skövde AIK
VS
Torns
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Qviding FIF
21:00
Österlen
VS
Vänersborgs IF
21:00
Tvååker
VS
Linköping City
21:00
IFK Malmö
VS
Ljungskile

62 Switzerland - Super League

23:00
ยังบอยส์
VS
ลูกาโน
23:00
Zürich
VS
Grasshopper
01:30
St. Gallen
VS
Sion

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Aarau
VS
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
Kriens
VS
Wil
23:00
Yverdon Sport
VS
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
Kasımpaşa
VS
Giresunspor
23:15
Rizespor
VS
Fatih Karagümrük
01:45
Gazişehir Gaziantep
VS
เบซิคตัส
01:45
Alanyaspor
VS
Altay

404 Turkey - 1. Lig

23:15
Eyüpspor
VS
Keçiörengücü
01:45
Altınordu
VS
Tuzlaspor
01:45
Adanaspor
VS
Gençlerbirliği

86 Ukraine - Premier League

21:00
Veres
VS
Minai
23:30
Dnipro-1
VS
Rukh Vynnyky
23:30
Chornomorets
VS
ชัคตาร์

515 Wales - Premier League

20:30
Flint Town United
VS
Cefn Druids
20:30
Penybont
VS
Newtown
20:30
The New Saints
VS
Caernarfon Town
23:15
Barry Town United
VS
Bala Town

44 Argentina - Superliga

07:15
Independiente
VS
Defensa y Justicia
23:30
Central Cordoba SdE
VS
Platense
23:30
Godoy Cruz
VS
Huracán
01:45
Vélez Sarsfield
VS
Lanús
04:00
Arsenal de Sarandi
VS
Racing Club
06:15
Boca Juniors
VS
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

22:10
Barracas Central
VS
Club Atlético Güemes
01:00
Tristán Suárez
VS
All Boys
01:00
Gimnasia Jujuy
VS
Ferro Carril Oeste
01:00
Brown de Adrogué
VS
San Telmo
01:30
Guillermo Brown
VS
Defensores de Belgrano
02:05
Estudiantes Caseros
VS
Gimnasia Mendoza
04:10
Tigre
VS
Temperley

5 Brazil - Serie A

03:00
Atlético GO
VS
Chapecoense
05:00
Grêmio
VS
Bahia

5 Brazil - Serie B

07:30
Cruzeiro
VS
Confiança
02:30
Vitória
VS
Guarani
05:00
Operário PR
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

21:00
EC São José
VS
Novorizontino
01:00
Ferroviário
VS
Tombense
03:00
Manaus
VS
Altos
03:00
Mirassol
VS
Figueirense
05:00
Paraná
VS
Ituano

80 Chile - Primera Division

22:30
Santiago Wanderers
VS
La Serena
01:00
Ñublense
VS
Palestino
03:30
Colo-Colo
VS
Antofagasta
06:00
Curicó Unido
VS
Audax Italiano

353 Colombia - Liga BetPlay

07:30
América de Cali
VS
Patriotas Boyacá
02:00
Deportivo Pereira
VS
Santa Fe
04:00
Atlético Nacional
VS
Deportes Quindío
06:05
Junior
VS
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
ADR Jicaral
VS
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Macará
VS
Mushuc Runa
03:00
Olmedo
VS
Técnico Universitario
05:30
Universidad Católica
VS
Guayaquil City

35008 El Salvador - Primera Division

05:00
Chalatenango
VS
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Achuapa
VS
Antigua GFC
01:00
Iztapa
VS
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

09:00
Mazatlán
VS
Tigres UANL
05:00
Atlas
VS
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

04:00
Juventus Managua
VS
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

06:30
Sol de América
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

03:30
Carlos Manucci
VS
Melgar
05:00
Deportivo Binacional
VS
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

20:15
ลิเวอร์พูล
VS
Cerrito
22:30
Deportivo Maldonado
VS
Boston River
01:00
River Plate
VS
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:30
แอลเอ แกลักซี
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
02:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
04:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Charlotte Independence
VS
Colorado Springs

146 South Africa - Premier League

20:00
Orlando Pirates
VS
Stellenbosch
20:00
Sekhukhune United
VS
Chippa United
20:00
Golden Arrows
VS
Maritzburg United
22:00
Baroka
VS
Tshakhuma
22:00
Cape Town City
VS
SuperSport United

614 Algeria - Ligue 1

23:30
NC Magra
VS
MC Alger
23:30
Olympique Médéa
VS
RC Relizane
23:30
NA Hussein Dey
VS
Tlemcen
23:30
Aïn M'lila
VS
MC Oran
23:30
CS Constantine
VS
CA Bordj Bou Arreridj
03:00
JS Kabylie
VS
USM Bel Abbès
03:00
USM Alger
VS
CR Belouizdad
03:00
US Biskra
VS
ASO Chlef
03:00
ES Sétif
VS
JSM Skikda
03:00
JS Saoura
VS
Paradou AC

886 Egypt - Premier League

00:00
National Bank of Egypt
VS
Ghazl El Mehalla
00:00
El Entag El Harby
VS
Al Ittihad
02:00
Smouha
VS
El Gounah
02:00
Al Mokawloon
VS
Misr Lel Makasa

26833 Grenada - Premier Division

04:00
Chantimelle
VS
Camerhogne
05:30
Chantimelle
VS
Eagles Super Strikers
06:15
SAB Spartans
VS
Mt. Rich
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Eagles Super Strikers
06:15
Hard Rock
VS
Hurricanes
06:15
St. John's
VS
Paradise

56518 Sudan - Sudan Premier League

05:00
Al Merreikh
VS
Merreikh El-Fasher
05:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Hilal Kadougli

97374 Jordan - Premier League

00:30
Al Hussein
VS
Al Jazeera

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:50
Al Fateh
VS
Al Feiha
00:50
Al Shabab
VS
Al Ittifaq

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Sheikh Jamal
VS
Brothers Union
19:15
Rahmatgonj MFS
VS
Muktijoddha SKC

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Incheon United
VS
Gangwon
17:00
Seongnam
VS
Jeonbuk Motors
18:00
Suwon
VS
Jeju United

712 Korea Republic - National League

15:00
Paju Citizen
VS
Gimhae City
17:00
Gangneung City
VS
Changwon City
17:00
Cheonan City
VS
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kuching FA
VS
Kelantan
15:45
Kelantan United
VS
Negeri Sembilan

3995 Malaysia - Super League

20:00
Terengganu
VS
Kedah
20:00
MISC
VS
Johor Darul Ta'zim
20:00
Perak
VS
Selangor

11240938 เอเอฟซีคัพ

18:00
Bengaluru
VS
Bashundhara Kings
23:00
Maziya
VS
ATK Mohun Bagan

462 England - Vanarama National League South

21:00
Billericay Town
VS
Eastbourne Borough
21:00
Chelmsford City
VS
Maidstone United
21:00
Chippenham Town
VS
Ebbsfleet United
21:00
Dartford
VS
Slough Town
21:00
Dorking Wanderers
VS
St Albans City
21:00
Hampton & Richmond
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Braintree Town
21:00
Oxford City
VS
Concord Rangers
21:00
Tonbridge Angels
VS
Bath City
21:00
Welling United
VS
Hungerford Town

44 Argentina - Primera C

01:00
Central Córdoba
VS
Sportivo Italiano
01:30
Berazategui
VS
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
VVOG
VS
DOVO
19:30
Ajax Amateurs
VS
DVS '33
19:30
HSV Hoek
VS
Barendrecht
19:30
Staphorst
VS
VVSB
19:30
Lisse
VS
ACV
19:30
Excelsior '31
VS
Ter Leede
19:30
Harkemase Boys
VS
GOES
20:00
Sportlust '46
VS
SteDoCo
20:00
Sparta Nijkerk
VS
ODIN '59

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
San José
VS
Always Ready
04:15
Oriente Petrolero
VS
The Strongest
06:30
Independiente Petrolero
VS
Blooming

556 Belgium - Provincial-Hainaut

00:00
Molenbaix
VS
Solre-sur-Sambre
01:00
Gilly
VS
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Biesme
VS
Grand-Leez
01:00
Meux II
VS
Spy
01:00
Beauraing
VS
Condruzien

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Botev Novi Pazar
VS
Spartak Varna II
22:00
Riltsi
VS
Ludogorets III
22:00
Lokomotiv Ruse
VS
Chernolomets
22:00
Chernomorets Balchik
VS
Volov Shumen
22:00
Sportist General Toshevo
VS
Svetkavitsa Targovishte
22:00
Septemvri Tervel
VS
Dorostol

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Rakovnik
VS
Jiskra Domažlice
15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Baník Sokolov
15:15
Zbuzany
VS
Bohemians 1905 II
15:15
Jablonec II
VS
Slovan Liberec II
15:30
Králův Dvůr
VS
Sokol Hostoun
15:30
Povltava FA
VS
Karlovy Vary
16:00
Teplice II
VS
Ústí nad Orlicí
22:00
Sokol Živanice
VS
Přepeře

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vysočina Jihlava II
VS
Vrchovina
15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Frýdek-Místek
20:00
Dolní Benešov
VS
Zlín II
21:30
Slovan Rosice
VS
Uničov
21:30
Uherský Brod
VS
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:30
České Budějovice II
VS
Doubravka
19:30
Prestice
VS
Tatran Sedlcany
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Hvězda Cheb
22:00
Otava Katovice
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Klatovy
VS
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Ostrov
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Tatran Rakovnik
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Kladno
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Dobris
15:15
Aritma Praha
VS
Banik Sous
21:00
Olympie Brezova
VS
Český Brod
22:00
Slaný
VS
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:30
Kosmonosy
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Tochovice
VS
Vysoke Myto
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Poříčany
22:00
Trutnov
VS
Náchod
22:00
Letohrad
VS
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

19:00
FC Vsetin
VS
Nove Sady
21:30
Bzenec
VS
Kozlovice
21:30
Valašské Meziříčí
VS
HFK Olomouc
21:30
Holesov
VS
Strani
21:30
Skaštice
VS
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Havlickuv Brod
VS
Břeclav
20:30
Stara Rise
VS
Velka Bites

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
BK Union
VS
Herstedøster
18:00
Ishøj
VS
Solrød
18:00
Allerod
VS
Avarta
19:00
B 1903
VS
Greve
19:00
Brønshøj
VS
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
KFUM
VS
B 1908
19:00
Køge Nord
VS
Tarnby FF
19:00
Holbæk B&I
VS
Skovshoved
19:00
AB Tårnby
VS
Ringsted
19:00
GVI
VS
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Aarhus Fremad II
VS
B 1909
19:00
Tarup-Paarup
VS
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

17:00
Ringkøbing
VS
Norresundby
17:00
ASA Aarhus
VS
AaB II
18:00
Vejgaard B
VS
VRI

1233 Finland - Kakkonen

21:00
HJS Akatemia
VS
SalPa
21:00
PIF
VS
I-Kissat
21:00
Honka Akatemia
VS
VJS
21:00
Vaajakoski
VS
JBK
21:00
PKKU
VS
MiPK
21:00
KäPa
VS
NJS
21:00
Atlantis
VS
Kiffen
21:30
KuFu-98
VS
PEPO
22:00
JS Hercules
VS
Kraft

17 France - CFA Group A

23:00
Blois
VS
Stade Plabennec
23:00
C' Chartres
VS
Rouen
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Romorantin
23:00
Poissy
VS
Vitré
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Caen II
23:00
Guingamp II
VS
Versailles
23:00
Lorient II
VS
Saint-Malo
23:30
Vannes
VS
Granville

17 France - CFA Group B

22:00
Gobelins
VS
Épinal
23:00
Bobigny
VS
Entente SSG
23:00
Fleury 91
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Haguenau
VS
Belfort
23:00
Olympique St Quentin
VS
Schiltigheim
23:00
Auxerre II
VS
Sainte Geneviève
23:00
Lens II
VS
Metz II
23:00
Reims II
VS
Beauvais

17 France - CFA Group C

22:00
Louhans-Cuiseaux
VS
Monaco II
23:00
Aubagne
VS
Toulon
23:00
Hyères
VS
Lyon Duchère
23:00
Jura Sud Foot
VS
Chasselay MDA
23:00
Marignane Gignac
VS
Saint-Priest
23:00
Grasse
VS
Martigues
23:00
Olympique Lyonnais II
VS
Rumilly Vallieres
23:00
Olympique Marseille II
VS
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

22:00
Andrézieux
VS
Montpellier II
23:00
Angoulême
VS
Bourges Foot 18
23:00
Trélissac
VS
Stade Montois
23:00
Colomiers US
VS
Les Herbiers
23:00
Nantes II
VS
Angers SCO II
23:00
Canet Roussillon
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Chamalières
VS
Bergerac
23:30
Yzeure
VS
Béziers

1578 Norway - 2. Division

19:00
Senja
VS
Brattvåg
20:00
Fram
VS
Øygarden
21:00
Moss
VS
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Sokół Ostróda
VS
Olimpia Elbląg
22:00
Hutnik Krakow
VS
Bełchatów
22:15
Wisła Puławy
VS
Chojniczanka Chojnice
23:00
Ruch Chorzów
VS
Garbarnia Kraków

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Meševo
VS
Jedinstvo Paraćin
22:00
Sloga Leskovac
VS
Jagodina
22:00
Trajal Krusevac
VS
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Sloga Požega
VS
Jedinstvo Ub
22:00
Mačva 1929
VS
Budućnost Arilje
22:00
Semendrija 1924
VS
Sloboda Užice
22:00
Sloga Kraljevo
VS
Takovo
22:00
Real Podunavci
VS
Sušica
22:00
Mladi Radnik
VS
Sloga Bajina Basta
00:00
Borac Čačak
VS
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Povazska Bystrica
VS
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Castkovce
22:00
Nové Zámky
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
TEMPO Partizánske
VS
Galanta
22:00
Marcelová
VS
Kalna n. Hronom

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Ahlafors
VS
Oddevold
19:00
Gauthiod
VS
Kumla
19:00
Angered BK
VS
IFK Skovde
19:00
Grebbestad
VS
Lidköping
20:00
Yxhult
VS
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Kvarnsveden
VS
Lidingö
19:00
IFK Österåker
VS
Skiljebo
19:00
Enskede
VS
Stocksund
21:00
Arlanda
VS
Sandvikens AIK
21:00
Järfälla
VS
Enkoping
21:00
Gamla Upsala
VS
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Storfors
VS
Ytterhogdal
19:00
Boden
VS
Täfteå
19:00
Skellefteå
VS
Tegs SK
20:00
Bergnasets
VS
Gottne IF
20:00
Sandviks
VS
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Nosaby
VS
Berga
19:00
Asarum
VS
Rosengård
20:00
Balkan
VS
Karlshamn
20:00
Räppe
VS
Hässleholms IF
20:00
Kristianstad
VS
Karlskrona

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Syrianska
19:00
Smedby
VS
Rynninge
19:00
Nyköping
VS
Karlslund
19:00
United Nordic
VS
Huddinge
20:00
Mjolby
VS
Motala
21:00
Värmbols
VS
Eskilstuna City

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hoganas
VS
Vastra Frolunda
18:00
Assyriska BK
VS
Eskilsminne
18:00
Vinberg
VS
Torslanda
18:30
Sävedalen
VS
Ullared
19:00
Varbergs GIF
VS
Tord
21:00
Onsala
VS
Ängelholm

5 Brazil - Acreano

03:00
Humaitá
VS
Andirá
05:00
Nauas
VS
Rio Branco

5 Brazil - Gaucho 2

21:00
Veranópolis
VS
Brasil Farroupilha
01:00
Cruzeiro RS
VS
Tupi RS
01:00
Passo Fundo
VS
União RS

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Tupynambás
VS
Democrata SL
01:00
Betim
VS
Nacional AC MG
01:00
Uniao Luziense
VS
Ipatinga
02:00
Serranense
VS
Aymorés

44 Argentina - Primera B Metropolitana

22:00
UAI Urquiza
VS
Sacachispas
01:00
Defensores Unidos
VS
Colegiales
01:00
Deportivo Armenio
VS
Argentino Quilmes
01:00
Talleres Remedios
VS
Acassuso
01:00
San Miguel
VS
Cañuelas
01:00
Deportivo Merlo
VS
Flandria

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Chaco For Ever
01:00
Independiente Chivilcoy
VS
Ciudad de Bolívar
01:00
Circulo Deportivo
VS
Sportivo Peñarol
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Olimpo
01:00
Sansinena
VS
Huracán Las Heras
01:00
Juventud Unida Univ.
VS
Deportivo Camioneros
01:30
Gimnasia y Tiro
VS
Central Norte
01:30
Sarmiento Resistencia
VS
Crucero del Norte
01:30
Def. de Pronunciamiento
VS
Defensores Belgrano VR
01:30
Cipolletti
VS
Estudiantes de San Luis
01:30
Villa Mitre
VS
Deportivo Madryn
02:00
Boca Unidos
VS
Racing Córdoba
02:00
Sportivo Belgrano
VS
Unión Sunchales

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Navua

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Ansan Greeners
VS
Asan Mugunghwa
18:00
Daejeon Citizen
VS
Gyeongnam

1004 Canada - Championship

02:00
York9
VS
Master's Futbol Academy
06:00
Atlético Ottawa
VS
Valour

98 Australia - Capital Territory

12:00
Belconnen United
VS
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
VS
Cooma Tigers
14:30
Monaro Panthers
VS
Gungahlin

5 Brazil - Brasileiro U20

00:00
Cruzeiro U20
VS
Gremio U20
01:00
América Mineiro U20
VS
Vasco U20
01:00
Fluminense U20
VS
Fortaleza U20
01:00
Corinthians U20
VS
Atlético GO U20
01:00
Internacional U20
VS
Chapecoense-SC U20

748 Latvia - Latvian Cup

21:00
Rīgas FS
VS
Auda

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Cockburn City
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Perth
VS
Sorrento
14:00
Floreat Athena
VS
ECU Joondalup
14:00
Bayswater City
VS
Armadale
14:00
Balcatta
VS
Inglewood United
16:00
Perth Glory II
VS
Rockingham City

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Kingborough Lions
VS
Riverside Olympic
11:15
Clarence Zebras
VS
South Hobart
12:30
Glenorchy Knights
VS
Olympia Warriors
13:30
Launceston City
VS
Devonport City

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:15
Techno Aryan
VS
Calcutta Customs
16:15
Tollygunge
VS
George Telegraph

41 Europe - Champions League Women

16:00
Klaksvik W
VS
Flora
16:00
SFK 2000
VS
Kiryat Gat W
16:00
NSA Sofia W
VS
Rigas W
17:00
Peamount United W
VS
Nike
17:00
Minsk FK W
VS
Celtic W
17:00
Okzhetpes W
VS
Lokomotiv Moscow W
18:00
Ol. Cluj W
VS
Glentoran BU W
19:00
Brondby W
VS
Slovacko W
20:00
Breznica W
VS
Hayasa W
20:00
Beşiktaş W
VS
Kamenica Sasa W
21:00
Slovan Bratislava W
VS
Birkirkara W
21:00
Vålerenga W
VS
PAOK W
21:30
Mitrovica W
VS
Anenii Noi
21:45
Dinamo-BGU W
VS
Swansea W
22:00
Gintra W
VS
Breidablik W
22:00
SL Benfica
VS
Racing W
22:00
Zhytlobud-1 W
VS
Pomurje
23:00
Levante W
VS
Trondheims-Ørn W
23:00
Arsenal W
VS
PSV W
00:00
Servette Chênois W
VS
Åland United W
00:00
FC Twente W
VS
Subotica W
01:00
Bordeaux W
VS
Kristianstads W
02:00
BIIK Kazygurt
VS
Glasgow City W
02:00
RSC Anderlecht W
VS
Osijek W
02:00
St. Polten W
VS
Juventus W
02:15
Apollon W
VS
CSKA Moscow W

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Eimsbütteler TV U19
VS
Energie Cottbus U19
16:00
Chemnitzer FC U19
VS
Hamburger SV U19
16:00
RB Leipzig U19
VS
St. Pauli U19
16:00
Holstein Kiel U19
VS
Jena U19
16:00
Freiburg U19
VS
Augsburg U19
16:30
Heidenheim U19
VS
Stuttgart U19
17:00
Wolfsburg U19
VS
Magdeburg U19
17:00
Kickers Offenbach U19
VS
Saarbrucken U19
17:30
Unterhaching U19
VS
Nurnberg U19
18:00
Hallescher FC U19
VS
Union Berlin U19
18:00
Stuttgarter Kickers U19
VS
Hoffenheim U19
18:00
Ulm U19
VS
Bayern U19
20:00
Darmstadt 98 U19
VS
Eintracht Frankfurt U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:45
Tarnovia Tarnów
VS
UKS SMS Lodz W
17:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Leczna W
17:00
Śląsk Wrocław W
VS
Medyk Konin W
21:00
Mks Olimpia Szczecin W
VS
Rekord Bielsko-Biala W

245 Czech Republic - U19 League

15:30
Plzen U19
VS
Opava U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Pribram U19
16:00
Brno U19
VS
Ostrava U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Hradec Kralove U19
17:30
Sparta Praha U19
VS
Sigma Olomouc U19
18:00
Slovacko U19
VS
Ceske Budejovice U19
18:00
FK Pardubice U19
VS
FC Fastav Zlin U19
18:30
Mlada Boleslav U19
VS
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Dukla Prague W
VS
Liberec W
17:00
Horní Heršpice
VS
Plzen W
19:00
Slavia Prague W
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Slask U18
VS
Zaglebie U18
16:00
Arka Gdynia U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Polonia Warszawa U18
17:15
Wisla U18
VS
Stal Rzeszów U18
20:00
Legia U18
VS
Gwarek Zabrze U18
21:00
SMS Łódź U18
VS
Warta Poznań U18

251 Italy - Coppa Italia Serie C

21:00
Pro Vercelli
VS
Pergolettese
22:00
Virtus Verona
VS
Giana Erminio
22:30
Legnago Salus
VS
Lucchese
22:30
Teramo
VS
Nuova Monterosi
22:30
Vibonese
VS
Catania
22:30
Palermo
VS
Picerno
23:00
FeralpiSalò
VS
Pro Patria
23:00
Renate
VS
Seregno
23:00
Vis Pesaro
VS
Modena
23:00
Pontedera
VS
Mantova
23:00
Robur Siena
VS
Fermana
23:00
Matelica Calcio
VS
Montevarchi Calcio
23:30
Triestina
VS
Trento Calcio 1921
02:00
Virtus Entella
VS
Fiorenzuola
02:00
Viterbese Castrense
VS
Gubbio
02:00
Grosseto
VS
Campobasso
02:00
Foggia
VS
Paganese
02:00
Bari 1908
VS
Fidelis Andria
02:00
Juve Stabia
VS
ACR Messina
02:00
Monopoli
VS
Potenza Calcio

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Black Leopards
VS
Polokwane City
20:00
Hungry Lions
VS
Uthongathi
20:00
JDR Stars
VS
University of Pretoria
20:00
TTM
VS
Cape Town All Stars
20:00
TS Sporting
VS
Pretoria Callies

65437 Panama - Lpf

07:00
Sporting San Miguelito
VS
Tauro
06:00
Costa del Este
VS
Plaza Amador
06:00
Independiente
VS
San Francisco
06:00
Veraguas
VS
Azuero

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Campbelltown City
12:30
South Adelaide Panthers
VS
Croydon Kings
12:30
Adelaide Comets
VS
Adelaide Blue Eagles
12:30
NE MetroStars
VS
Adelaide City
15:30
Adelaide Olympic
VS
Sturt Lions

122 Kosovo - Superliga

22:00
Drita
VS
KF Feronikeli
22:00
KF Llapi
VS
Ulpiana
22:00
Drenica
VS
Gjilani

98 Australia - Npl Victoria

15:30
Altona Magic
VS
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:00
Grasshopper II
VS
Münsingen
21:00
Höngg
VS
Luzern II
21:00
Wohlen
VS
Zug
21:00
Köniz
VS
Schötz
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Paradiso
21:00
Baden
VS
Freienbach
21:00
Gossau
VS
St. Gallen II
21:00
Eschen / Mauren
VS
Uzwil
21:00
Thun II
VS
Chênois
22:00
Buochs
VS
Solothurn
22:00
Naters
VS
Terre Sainte
22:00
Bulle
VS
Lausanne II
22:30
Thalwil
VS
Winterthur II
22:30
La Chaux-de-Fonds
VS
Vevey Sports
22:30
Martigny Sports
VS
Monthey
23:00
Tuggen
VS
Lugano II
00:00
Lancy
VS
Echallens
01:00
Bassecourt
VS
Langenthal

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Black Stars
VS
Étoile Carouge
21:00
Brühl
VS
Rapperswil-Jona
21:00
Cham
VS
Zürich II
21:00
Bavois
VS
Sion II
21:00
YF Juventus
VS
Breitenrain
22:00
Stade Nyonnais
VS
Basel II
22:45
Bellinzona
VS
Biel-Bienne

3126 Luxembourg - National Division

23:30
Racing
VS
RM Hamm Benfica

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

18:00
Kyzyl-Zhar
VS
Tobol
20:00
แอสตาน่า
VS
Kaspiy

143 Austria - Regionalliga: Mitte

22:00
Ried II
VS
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:00
TWL Elektra
VS
Wiener Viktoria
21:30
Leobendorf
VS
Stripfing

227 Russia - Pfl

07:00
Leningradets
VS
Smolensk
13:00
Chita
VS
Luki-Energiya
17:00
Yenisey II
VS
Murom
17:00
Strogino
VS
Peresvet Podolsk
17:00
Khimki 2
VS
Metallurg Vidnoye
17:00
Dinamo Barnaul
VS
Zvezda Perm
18:00
Irtysh
VS
Tyumen
18:00
Amkar Perm'
VS
Chelyabinsk
19:00
Kaluga
VS
Sakhalin
19:00
Torpedo Miass
VS
Novosibirsk
20:00
Kairat Moskva
VS
Zvezda Sint Petersburg
20:00
Krasava Odintsovo
VS
Zenit II
20:00
Tver
VS
Baltika BFU
20:00
Khimik Dzerzhinsk
VS
Kazanka
20:00
Zenit Penza
VS
Ryazan
20:00
Zenit Izhevsk
VS
Ural 2
20:00
Lada Tolyatti
VS
Nosta
21:00
SKA Rostov
VS
Alaniya Vladikavkaz II
21:00
Rodina Moskva
VS
SKA-Energiya II
21:00
Znamya Noginsk
VS
Kolomna
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Dinamo Vladivostok
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Orenburg II
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Druzhba
22:00
Rotor-2
VS
Forte Taganrog
22:00
Shinnik
VS
Volna Kovernino
22:00
Saransk
VS
Kvant
22:00
Sokol Saratov
VS
Arsenal Tula II
23:00
Chernomorets
VS
Anzhi

47 Sweden - Elitettan Women

19:30
Älvsjö AIK W
VS
Borgeby W
20:00
Mallbacken W
VS
Bollstanäs W
21:00
IFK Sundsvall W
VS
Norrköping W
23:00
Brommapojkarna W
VS
IFK Kalmar W

99474 World - Arab Club Championship

03:00
Al Ittihad
VS
Raja Casablanca

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Ferroviário Maputo
VS
Black Bulls Maputo
19:30
ENH Vilankulo
VS
Costa do Sol
20:30
Black Bulls Maputo
VS
Ferroviário Nacala
20:30
Textáfrica
VS
Desportivo Maputo
20:30
Costa do Sol
VS
Songo
20:30
Ferroviário de Lichinga
VS
Ferroviário Maputo
20:30
Ferroviario Beira
VS
Matchedje de Mocuba
20:30
Incomáti
VS
ENH Vilankulo
20:30
Ferroviário Nampula
VS
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
HJK W
VS
Ilves W
20:00
PK-35 W
VS
JyPK W
22:00
TiPS W
VS
HPS W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Young Boys W
VS
Basel W
22:00
St. Gallen W
VS
Aarau W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Club Brugge W
VS
St. Liege W
19:00
Eendracht Aalst W
VS
Zulte-Waregem W

11 Germany - Dfb Pokal Women

19:00
Rostocker FC W
VS
Langenfeld W
19:00
Holstein Kiel W
VS
Hamburger SV W
19:00
Berghofen W
VS
Gütersloh W
19:00
Saarbrücken W
VS
Nürnberg W
20:00
Lütter W
VS
Köln W
20:00
Ober Olm W
VS
Hegauer FV W
21:00
Horsthausen W
VS
Henstedt-Ulzburg W
21:00
Sportfreunde Siegen W
VS
Immendorf W

674 Hungary - Nb I Women

21:00
Puskás W
VS
Diósgyőri VTK W
22:00
Győri ETO W
VS
Astra Hungary W
22:00
MTK Hungaria W
VS
Viktória Szombathely W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Cruz Azul W
VS
Tigres UANL W

3483 USA - USL League One

06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
Union Omaha

155 Romania - Liga 2

15:00
Dunărea Călăraşi
VS
SCM Gloria Buzau
15:00
Unirea Constanța
VS
ASU Poli Timişoara
15:00
Dacia Unirea Brăila
VS
Astra
15:00
Ripensia Timişoara
VS
Brașov Steagul Renașt
15:00
Unirea Dej
VS
Viitorul Şelimbăr
20:00
CSM Iaşi
VS
Universitatea Cluj

44 Argentina - Reserve League

20:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
Platense Res.

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Rio Branco SP
VS
Grêmio Sãocarlense
01:00
Paulista
VS
Flamengo SP
01:00
USAC
VS
União Mogi
01:00
Mauá
VS
Manthiqueira
02:00
Independente SP
VS
Itapirense

401 Slovakia - Youth League

16:00
Petržalka U19
VS
Dukla U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Poprad U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Žilina U19
16:00
FC Košice U19
VS
Senica U19
16:00
Podbrezová U19
VS
DAC U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
South Melbourne U21
VS
Avondale Heights U21
12:00
Green Gully U21
VS
Port Melbourne U21
13:30
Altona Magic U21
VS
Dandenong Thunder U21

1004 Canada - Premier League

08:30
Pacific
VS
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

19:00
Horhur I.
VS
KM
21:00
KFR
VS
Árborg
21:00
Samherjar
VS
Kormákur / Hvöt
21:00
ÍBU
VS
Stokkseyri
21:00
KH
VS
Skallagrímur

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Höttur / Huginn
VS
Ellidi
21:00
KFG
VS
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Bizau
VS
Alberschwende
21:00
Lustenau
VS
Hörbranz
22:00
Nenzing
VS
Göfis
22:00
Rheindorf Altach II
VS
Fussach
22:00
Meiningen
VS
Hard
22:30
Schruns
VS
Bezau

99474 World - Club Friendlies Women

07:00
Soyaux W
VS
Saint-Étienne W
16:00
Barcelona II W
VS
Levante Las Planas W
16:30
Ter Leede W
VS
ADO Den Haag W
17:00
Atletico Granadilla W
VS
Juan Grande W
17:30
Oviedo Moderno W
VS
Deportivo de La Coruña W
18:00
Aston Villa W
VS
Everton W
19:00
Issy W
VS
Lens W
20:00
Fleury 91 W
VS
Stade de Reims W
21:00
Lille W
VS
Paris W
21:00
Racing Santander W
VS
Athletic Club II W
22:00
Montpellier W
VS
Saint-Étienne W
22:30
Soyaux W
VS
Dijon W
23:00
Pozuelo W
VS
Cacereño W

479 Japan - Japan Football League

12:00
Honda Lock
VS
Suzuka Unlimited
13:00
Sony Sendai
VS
Honda
14:00
Nara Club
VS
Biwako Shiga
16:00
Kariya
VS
Osaka
17:00
Kochi United
VS
Verspah Oita

1233 Finland - Kolmonen

15:00
Riverball
VS
Jyväskylä Blackbird
17:00
OsPa
VS
TP-47
18:00
LPS
VS
Viikingit
19:00
LaPa
VS
Ri-Pa
19:00
FC Espoo
VS
ToTe
19:00
ToTe
VS
FC Espoo
19:00
VPV
VS
KPV Akatemia
19:30
HIFK 2
VS
HPS
20:00
HauPa
VS
OPS
20:00
Åland
VS
Toejoen Veikot
20:00
Peimari United
VS
TPK
21:00
KajHa
VS
RoPo
21:30
Espoo II
VS
PPJ