lsm99

ตารางบอล 22 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
เซาแธมป์ตัน
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
20:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
อาร์เซน่อล
VS
เชลซี

462 เอฟเอคัพ

19:00
Aylesbury United
VS
Brimscombe & Thrupp
21:00
Northwich Victoria
VS
Clitheroe
21:00
Baldock Town
VS
Grays Athletic
21:00
Kensington Borough
VS
Romford
22:00
Erith & Belvedere
VS
AFC Croydon Athletic

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
ทเวนเต้
VS
อาแจกซ์
19:30
เฟเยนูร์ด
VS
Go Ahead Eagles
21:45
วิเทสส์
VS
วิลเลม ทเว

11 บุนเดิสลีกา

20:30
TSG Hoffenheim
VS
1. FC Union Berlin
22:30
FC Bayern München
VS
1. FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
โอลิมปิก ลียง
VS
Clermont
20:00
บอร์กโดซ์
VS
อองเช่ร์
20:00
เม็ตซ์
VS
แร็งส์
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ลอริยองต์
20:00
สตราส์บูร์ก
VS
Troyes
22:00
แรนส์
VS
น็องต์
01:45
นีซ
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
โบโลญญ่า
VS
Salernitana
23:30
อูดิเนเซ่
VS
ยูเวนตุส
01:45
นาโปลี
VS
Venezia
01:45
โรม่า
VS
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

22:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
แอตเลติโก มาดริด
VS
เอลเช่
03:00
เลบันเต้
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
VS
เอฮิเมะ
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
Sagamihara
16:30
Blaublitz Akita
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
FC เรียวเคียว
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
มาชิดา เซลเวีย

99474 World - Friendly International

10:00
เอลซัลวาดอร์
VS
คอสตาริกา
23:00
ซูดาน
VS
Niger

99474 World - Club Friendlies

16:00
Socuéllamos
VS
Huracán Balazote
00:00
Sant Andreu
VS
San Cristobal
00:00
Prat
VS
Cornellà
00:00
Atlético Baleares
VS
Ibiza Islas Pitiusas
01:30
Villanovense
VS
CD Badajoz
01:30
Cacereño
VS
Merida
01:30
Mancha Real
VS
Toledo
01:30
Ciudad Real
VS
Toledo

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Jong Sparta
VS
De Treffers

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Hamburger SV
VS
Darmstadt 98
18:30
Erzgebirge Aue
VS
Sandhausen
18:30
Ingolstadt
VS
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

18:00
Würzburger Kickers
VS
Osnabrück
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Havelse
20:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Holstein Kiel II
VS
Weiche Flensburg
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
St. Pauli II
20:00
Drochtersen / Assel
VS
Teutonia Hamburg
20:00
HSC Hannover
VS
LSK Hansa
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Germania Halberstadt
VS
Auerbach
18:00
Eilenburg
VS
Tennis Borussia
18:00
Hertha BSC II
VS
Chemie Leipzig
18:00
Babelsberg
VS
BFC Dynamo

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Astoria Walldorf II
VS
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
DJK Bamberg
VS
Cham

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

21:00
Schwabmünchen
VS
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
Habenhauser FV
19:00
Hemelingen
VS
OSC Bremerhaven
20:00
Union Bremen
VS
Werder Bremen III
20:00
Borgfeld
VS
Hastedt
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
Paloma
VS
Hamm United
15:45
HEBC
VS
Buchholz
19:00
Niendorfer TSV
VS
Victoria Hamburg
20:00
TSV Sasel
VS
Wandsbeker TSV Concordia

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Hessen Dreieich
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Waldgirmes
20:00
Eddersheim
VS
Ginsheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hürth
VS
Eilendorf
20:00
Hennef 05
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Düren Merzenich
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
Alfter
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Pesch
VS
VfL Vichttal
20:30
Fortuna Köln II
VS
Siegburger SV
20:30
Deutz
VS
SV Breinig
20:30
Frechen
VS
Bergisch Gladbach

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Cronenberger SC
VS
Sterkrade-Nord
20:00
Schonnebeck
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Kray
20:00
SF Niederwenigern
VS
Teutonia St.Tönis
20:00
SC Velbert
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
Kleve
VS
Meerbusch
20:15
Union Nettetal
VS
TVD Velbert
20:30
Dusseldorf-West
VS
Velbert
20:30
Hilden
VS
Germania Ratingen
20:30
FSV Duisburg
VS
Monheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Bersenbrück
VS
Eintracht Celle
20:00
Rotenburger SV
VS
Spelle-Venhaus
20:00
VfL Oldenburg
VS
BW Lohne
20:00
SVG Göttingen
VS
Gifhorn
20:00
Lupo-Martini
VS
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Arminia Hannover
VS
Wolfenbüttel
21:00
FT Braunschweig
VS
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:30
Neustrelitz
VS
Hansa Rostock II
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
BSC Süd 05
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Greifswalder FC
VS
Lok Stendal
19:00
CFC Hertha
VS
Pampow
19:00
Staaken
VS
Stern
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Victoria Seelow
VS
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
1. FC Merseburg
VS
International Leipzig
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Krieschow
19:00
Martinroda
VS
FC Grimma
19:00
Union Sandersdorf
VS
Budissa Bautzen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Gonsenheim
VS
Eintracht Trier
20:30
Kaiserslautern II
VS
FV Engers 07

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Preußen Reinfeld

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Rapid Vienna
VS
Ried
22:00
Sturm Graz
VS
Austria Wien
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Kapfenberger SV
VS
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

21:30
Zira
VS
Neftçi
23:30
คาราบัค
VS
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Krumkachy
VS
Slonim
22:00
Baranovichi
VS
Orsha

556 Belgium - Pro League

18:30
Anderlecht
VS
เกนท์
21:00
Zulte-Waregem
VS
Sporting Charleroi
23:30
คลับ บรูกก์
VS
Beerschot-Wilrijk
02:00
Mechelen
VS
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

21:00
Lierse Kempenzonen
VS
Excelsior Virton
01:00
Waasland-Beveren
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Rudar Prijedor
VS
Borac Banja Luka
00:00
Radnik Bijeljina
VS
Zeljeznicar
02:00
Siroki Brijeg
VS
Velez

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Lokomotiv Plovdiv
VS
Slavia Sofia
01:00
CSKA Sofia
VS
OFK Pirin

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

23:00
Omarska
VS
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Sportist Svoge
VS
Septemvri Simitli
22:00
Neftohimik
VS
Ludogorets II
22:00
Strumska slava
VS
Levski Lom
22:00
Septemvri Sofia
VS
Dobrudzha 1919
22:00
Spartak Varna
VS
Lovech
23:00
Sozopol
VS
FK Minyor Pernik
00:00
Etar
VS
Marek

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

05:00
Sveti Nikola Burgas
VS
Yambol 1915

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Istra 1961
VS
Osijek
02:00
Rijeka
VS
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Croatia Zmijavci
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Olympiakos
VS
Aris
23:00
PAEEK
VS
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Viktoria Plzeň
VS
Karviná
21:00
České Budějovice
VS
Slovan Liberec
21:00
Jablonec
VS
Slovácko
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Viktoria Žižkov
VS
Ústí nad Labem
15:15
Lisen
VS
Zbrojovka Brno
22:00
Varnsdorf
VS
Vyškov
22:00
Táborsko
VS
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Randers
VS
AaB
21:00
โคเปนเฮเก้น
VS
SønderjyskE
23:00
Viborg
VS
AGF

320 Denmark - First Division

19:00
Vendsyssel
VS
Fredericia
20:00
Horsens
VS
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Kuressaare
VS
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
HIFK
VS
KuPS
22:30
Mariehamn
VS
Honka

1233 Finland - Ykkonen

22:30
VPS
VS
MuSa
22:30
Jaro
VS
JIPPO
22:30
MP
VS
Gnistan

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Gyirmót
23:00
Újpest
VS
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:30
III. Kerületi TUE
VS
Szombathelyi Haladás
22:30
Nyíregyháza Spartacus
VS
Budaörs
22:30
Budafoki MTE
VS
Dorogi
00:00
Békéscsaba
VS
Szentlőrinc SE
00:00
Győri ETO
VS
Soroksár SC
00:00
Pécsi MFC
VS
Ajka
00:00
Kecskemeti TE
VS
Csákvári TK
00:00
Siófok
VS
Vasas
00:00
Szeged 2011
VS
Tiszakecske

1796 Iceland - Pepsideild

02:15
Víkingur Reykjavík
VS
Valur

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Kári
VS
Völsungur
20:00
Magni
VS
Reynir
20:30
Thróttur Vogar
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Fjardabyggd
VS
ÍR
23:00
KV
VS
KF

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:00
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Katamon
00:30
Hapoel Be'er Sheva
VS
Hapoel Haifa
00:45
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

23:00
Reggina
VS
Monza
23:00
Ternana
VS
เบรสชา
01:30
Benevento
VS
Alessandria
01:30
Cremonese
VS
เลชเช่
01:30
Crotone
VS
Como
01:30
Pisa
VS
สปาล
01:30
Ascoli
VS
Cosenza

748 Latvia - First Liga

23:00
Super Nova
VS
JDFS Alberts

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Struga
VS
Shkupi
21:00
Skopje
VS
Pelister
21:00
Skendija 79
VS
Makedonija
21:00
Borec
VS
Bregalnica Stip
21:00
Rabotnicki
VS
Tikves
01:00
Akademija Pandev
VS
Renova

2756 Malta - Premier League

00:00
Santa Lucia
VS
Gzira United
00:00
Hibernians
VS
Gudja United

998 Montenegro - Second League

22:30
Grbalj
VS
Berane
22:30
Igalo
VS
Mladost
01:00
Mladost DG
VS
Cetinje
01:00
Jedinstvo
VS
Kom
01:00
Bokelj
VS
Arsenal Tivat

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Bodø / Glimt
VS
Kristiansund
23:00
Haugesund
VS
Lillestrøm
23:00
Sandefjord
VS
Tromsø
23:00
Vålerenga
VS
Viking
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Raufoss
VS
Ullensaker / Kisa
20:00
Start
VS
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Piast Gliwice
VS
Śląsk Wrocław
22:30
Lech Poznań
VS
Lechia Gdańsk
22:30
Raków Częstochowa
VS
Górnik Zabrze
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Nieciecza

2 Poland - 1. Liga

17:40
Katowice
VS
Zagłębie Sosnowiec
20:00
Polkowice
VS
Arka Gdynia
23:00
Tychy 71
VS
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Tondela
VS
Portimonense
00:00
Marítimo
VS
ปอร์โต้
02:30
Vitória SC
VS
Vizela

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Varzim
VS
Rio Ave
20:00
Leixões
VS
Académica
21:30
Porto II
VS
Nacional
00:00
Benfica II
VS
Trofense
00:00
Academico Viseu
VS
Mafra
01:30
Feirense
VS
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

22:30
UTA Arad
VS
Voluntari
01:30
Botoşani
VS
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

20:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
คราสโนดาร์
22:00
Olimpiyets
VS
Rostov
00:00
Khimki
VS
Rubin Kazan'

227 Russia - Youth League

15:00
Ural U19
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
Dinamo Moskva U19
VS
Spartak Moskva U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Dundee
VS
Hibernian
21:00
Hearts
VS
Aberdeen
21:00
Ross County
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
St. Johnstone
VS
Dundee United

296 Serbia - Super Liga

21:30
Vojvodina
VS
Novi Pazar
23:00
Spartak Subotica
VS
Napredak
02:00
Kolubara
VS
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Žarkovo
VS
Loznica
22:30
Zlatibor Čajetina
VS
Mladost Novi Sad
22:30
Timok
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Žilina
VS
Senica
23:00
Sereď
VS
สโลวาน บราติสลาวา
01:00
DAC
VS
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Žilina II
VS
Dubnica
15:30
Slovan Bratislava II
VS
Petržalka akadémia
16:00
Rohožník
VS
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Bravo
VS
Olimpija
01:15
Mura
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Gorica
VS
Fužinar
22:00
Dob
VS
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
UD Ibiza
VS
มาลากา
00:30
เออิบาร์
VS
Ponferradina
00:30
คิโรน่า
VS
พัลมาส
03:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
FC Cartagena

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Halmstad
VS
Norrköping
20:00
Elfsborg
VS
Hammarby
22:30
AIK
VS
Häcken
22:30
Örebro
VS
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:30
Pitea W
VS
Linkoping W
21:00
Rosengard W
VS
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

18:00
Falkenberg
VS
Trelleborg
20:00
GIF Sundsvall
VS
AFC Eskilstuna
20:00
Öster
VS
Örgryte

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Brommapojkarna
VS
Sylvia
20:00
Assyriska
VS
IFK Luleå
21:00
Sollentuna
VS
IF Karlstad Fotboll

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Åtvidaberg
VS
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Super League

19:15
Lausanne Sport
VS
บาเซิ่ล
21:30
Servette
VS
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

19:15
FC Schaffhausen
VS
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
คอนยาสปอร์
VS
อิสตันบูล บีบี
01:45
Fenerbahçe
VS
Antalyaspor
01:45
Göztepe
VS
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

21:00
Bandırmaspor
VS
Menemen Belediyespor
21:00
Ümraniyespor
VS
İstanbulspor
23:15
Ankaragücü
VS
Kocaelispor
01:45
Manisa BBSK
VS
Denizlispor

86 Ukraine - Premier League

21:00
Mariupol
VS
Zorya
23:30
Kolos Kovalivka
VS
โอเล็กซานเดรีย
01:30
ดินาโมเคียฟ
VS
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

21:00
Lyubomyr Stavyshche
VS
LNZ Cherkasy
21:00
Munkács
VS
Livyi Bereh
21:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Bukovyna
21:00
Chernihiv
VS
AFSK Kyiv
21:30
Dinaz Vyshhorod
VS
Karpaty

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Peremoga
21:00
Mykolaiv
VS
Sumy
21:00
Balkany Zorya
VS
Real Pharm
21:30
Nikopol
VS
Tavriya

44 Argentina - Superliga

23:30
Unión Santa Fe
VS
Talleres Córdoba
01:45
Newell's Old Boys
VS
Rosario Central
04:00
San Lorenzo
VS
Argentinos Juniors
06:15
Gimnasia La Plata
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

22:10
Chacarita Juniors
VS
San Martín Tucumán
01:30
Atletico Mitre
VS
Deportivo Riestra
01:30
Independiente Rivadavia
VS
Almagro
02:00
Quilmes
VS
Deportivo Maipú
02:00
Atlético Rafaela
VS
Deportivo Santamarina
02:00
San Martín San Juan
VS
Villa Dálmine
05:00
Alvarado
VS
Estudiantes Río Cuarto

5 Brazil - Serie A

07:00
Juventude
VS
Fortaleza
21:00
Palmeiras
VS
Cuiabá
02:00
Ceará
VS
ฟลาเมงโก
02:00
Athletico PR
VS
Corinthians
04:15
Santos
VS
Internacional
06:30
Sport Recife
VS
São Paulo

5 Brazil - Serie B

07:00
Remo
VS
CRB
21:00
Botafogo
VS
Vila Nova
02:00
Goiás
VS
Sampaio Corrêa
04:15
Londrina
VS
Brasil de Pelotas
06:30
Ponte Preta
VS
Brusque

5 Brazil - Serie C

21:00
Criciúma
VS
Oeste
02:00
Botafogo SP
VS
Ypiranga Erechim
04:00
Volta Redonda
VS
Paysandu

80 Chile - Primera Division

22:00
Cobresal
VS
Unión Española
01:00
Melipilla
VS
Huachipato
03:30
Unión La Calera
VS
Universidad Chile
06:00
Universidad Católica
VS
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

23:00
San Marcos
VS
Magallanes
02:00
Fernández Vial
VS
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Millonarios
VS
Independiente Medellín
02:00
La Equidad
VS
Deportes Tolima
04:00
Rionegro Águilas
VS
Jaguares de Córdoba
06:05
Alianza Petrolera
VS
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Llaneros
VS
Fortaleza CEIF

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
9 de Octubre
VS
Emelec
02:00
Orense
VS
Deportivo Cuenca
04:30
Aucas
VS
Manta

35008 El Salvador - Primera Division

08:00
Santa Tecla
VS
Águila
08:00
Isidro Metapán
VS
Municipal Limeño
04:00
Atletico Marte
VS
Jocoro
04:15
FAS
VS
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

08:00
Xelajú
VS
Municipal
22:00
Solola
VS
Cotzumalguapa
00:00
Comunicaciones
VS
Cobán Imperial
02:00
Nueva Concepción
VS
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

08:00
Sacachispas
VS
Deportivo Sanarate
01:00
Deportivo Reu
VS
Suchitepéquez
03:00
Plataneros
VS
Xinabajul
04:00
Quiché
VS
Marquense
04:00
San Pedro
VS
Siquinalá
04:00
Chimaltenango
VS
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

07:00
León
VS
Santos Laguna
09:00
Atlético San Luis
VS
Cruz Azul
09:36
มอนเตอร์เรย์
VS
Guadalajara
00:00
Pumas UNAM
VS
Puebla
05:00
América
VS
Tijuana

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Jalapa
VS
Walter Ferreti
04:00
H&H Export
VS
Managua

1190 Paraguay - Division 1

04:00
12 de Octubre
VS
River Plate
06:15
Sportivo Luqueño
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

23:00
Cienciano
VS
Deportivo Binacional
01:15
Ayacucho
VS
César Vallejo
03:30
Sport Boys
VS
Universitario
06:00
Sporting Cristal
VS
Real Garcilaso

158 Uruguay - Primera Division

22:30
Plaza Colonia
VS
Rentistas
01:00
Sud América
VS
Peñarol
03:30
Cerro Largo
VS
Villa Española

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Inter Miami
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
นิวยอร์กซิตี
07:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ชิคาโก ไฟร์
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ซินซินนาติ
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
เอฟซี ดัลลัส
08:00
Austin
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
รีล ซอลต์ เลค
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:30
El Paso Locomotive
VS
Rio Grande Valley
09:30
Las Vegas Lights
VS
Oakland Roots
09:30
Phoenix Rising
VS
Sacramento Republic
09:30
San Diego Loyal
VS
Orange County
04:00
Birmingham Legion
VS
Tulsa Roughnecks
04:00
Sporting Kansas City II
VS
Indy Eleven
05:00
OKC Energy
VS
Louisville City
05:30
Miami FC II
VS
Hartford Athletic
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Atlanta United II

146 South Africa - Premier League

20:00
Moroka Swallows
VS
Royal AM
22:00
TS Galaxy
VS
Kaizer Chiefs

593 Cameroon - Elite One

19:30
Yafoot
VS
Feutcheu
21:00
Young Sport Academy
VS
UMS de Loum
21:30
Eding Sport
VS
PWD
21:30
Fortuna Mfou
VS
Union Douala
21:30
Dragon de Yaounde
VS
Bamboutos
21:30
Fovu Club
VS
Avion Academy

26833 Grenada - Premier Division

08:00
Hurricanes
VS
Camerhogne
03:00
Hard Rock
VS
Mt. Rich
05:15
SAB Spartans
VS
St. John's

1179 Kenya - Premier League

16:00
Kariobangi Sharks
VS
Sofapaka
19:00
Tusker
VS
Bidco United
19:00
Western Stima
VS
Mathare United
19:00
Nairobi City Stars
VS
KCB
19:00
Gor Mahia
VS
Nzoia United
19:00
Bandari
VS
Wazito
19:00
Ulinzi Stars
VS
Posta Rangers
19:00
Leopards
VS
Homeboyz

56518 Sudan - Sudan Premier League

00:00
Al Khartoum
VS
Alamal Atbara

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Seoul
VS
Pohang Steelers
17:30
Ulsan
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

15:00
Yangju Citizen
VS
Ulsan Citize
15:00
Pyeongtaek Citizen
VS
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Skuad Projek
VS
Selangor United
20:00
PKNP
VS
PDRM

3995 Malaysia - Super League

19:15
Sabah
VS
Pulau Pinang
20:00
Melaka United
VS
UiTM

44 Argentina - Primera C

01:00
Leandro Nicéforo Alem
VS
Luján
01:00
Argentino Merlo
VS
Midland
01:00
Ituzaingó
VS
Atlas
01:00
Dock Sud
VS
Victoriano Arenas
01:00
Deportivo Laferrere
VS
General Lamadrid
01:00
Claypole
VS
Real Pilar

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
Hoogland
VS
Gemert
19:00
ADO '20
VS
OFC Oostzaan
19:00
Dongen
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
Hollandia
VS
UNA
19:00
HV & CV Quick
VS
Westlandia
19:00
Blauw Geel '38
VS
OSS '20
19:30
USV Hercules
VS
GVV Unitas
19:30
HSC '21
VS
EVV
19:30
Groene Ster
VS
DEM

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Nacional Potosí
VS
Wilstermann
04:00
Real Tomayapo
VS
Royal Pari
04:15
Bolívar
VS
Guabirá

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
Grez-Doiceau
VS
Stade Everois
20:00
Sportive Brainoise
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
NSeth Berchem
VS
Ixelles
20:00
Genappe
VS
BX Brussels
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Etterbeek
20:00
Tubize II
VS
Sporting Bruxelles
20:00
Saint-Josse
VS
Léopold
20:00
Nivellois
VS
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Houdeng
VS
Snef-Tyber
20:00
Soignies Sports
VS
Belœil
20:00
Hornu
VS
Excelsior Biévène
20:00
Morlanwelz
VS
Le Roeulx
20:00
Montignies
VS
Ransart
22:30
Péruwelz
VS
Antoing

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Andennais
VS
US Dinantaise
20:00
Loyers
VS
ES de la Molignée
20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Flavion-Morialmé
23:00
Malonne
VS
Nismes

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Ustrem Donchevo
VS
Dunav 2010

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Slavia Praha II
VS
Příbram II
15:15
Admira Praha
VS
Loko Vltavín
15:15
Dukla Praha II
VS
Hradec Kralove II
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Slovan Velvary
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Motorlet Praha
22:00
Sokol Zápy
VS
Pardubice II
22:00
Sokol Brozany
VS
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:00
Banik Ostrava II
VS
Velké Meziříčí
15:15
Slovácko II
VS
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

19:00
Sokol Lom
VS
Hořovicko
21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Petřín Plzeň
22:00
Slavoj Mýto
VS
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Čáslav
VS
Dvůr Králové
22:00
Kolín
VS
Sparta Kutná Hora
22:00
Hlinsko
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Slavoj Polná
21:30
Sokol Lanžho
VS
Start Brno
21:30
Sokol Tasovice
VS
Hodonín-Šardice
21:30
Humpolec
VS
Bystřice nad Pernštejnem
21:30
Žďár nad Sázavou
VS
Ždírec nad Doubravou

1233 Finland - Kakkonen

21:00
GBK
VS
RoPS II
22:30
KaaPo
VS
Ilves II
22:30
GrIFK
VS
EPS
22:30
OLS
VS
JJK

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Gyirmót II
VS
Nagykanizsai ULE
16:00
Puskás II
VS
Bicskei
21:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Veszprém
21:15
Gyori ETO II
VS
Kaposvári Rákóczi
22:30
Kelen
VS
BVSC
22:30
MTE 1904
VS
Videoton II
22:30
Gardony
VS
Érdi VSE
23:00
Papai Perutz
VS
Balatonfuredi
00:00
Tatabánya
VS
Komárom
00:00
SC Sopron
VS
Andráshida

1578 Norway - 2. Division

18:00
Hødd
VS
Tromsdalen
19:00
Alta
VS
Florø
19:00
Egersund
VS
Levanger
20:00
Notodden
VS
Flekkerøy
20:30
Nardo
VS
Sotra
21:00
Bærum
VS
Fløya
21:30
Skeid
VS
Vard

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Znicz Pruszków
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
17:00
Śląsk Wrocław II
VS
Lech Poznań II
20:00
Radunia Stężyca
VS
Kalisz
22:00
Pogoń Siedlce
VS
Motor Lublin
00:00
Stal Rzeszów
VS
Wigry Suwałki

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Radnički Svilajnac
VS
Buducnost Popovac
22:00
Brzi Brod
VS
Timočanin
22:00
Vlasina
VS
Rembas
22:00
Radnički Pirot
VS
Dinamo Vranje
22:00
Hajduk Veljko
VS
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
RSK Rabrovo
VS
Radjevac Krupanj

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Lednické Rovne
VS
Imeľ
22:00
Veľké Ludince
VS
OFK Malzenice
22:00
Beluša
VS
Slovan Levice

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Forward
VS
IFK Tidaholm
19:00
Vänersborgs FK
VS
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

21:30
Gute
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Notvikens IK
VS
Frösö
19:00
Umeå FC Akademi
VS
Stöde

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Olympic
VS
Prespa Birlik

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

22:00
IFK Eskilstuna
VS
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Husqvarna
VS
Astrio

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
São Paulo RS
VS
Guarani RS
01:00
Guarany de Bagé
VS
Inter Santa Maria

5 Brazil - Mineiro 2

21:00
Tupi
VS
Villa Nova

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Comunicaciones
VS
JJ Urquiza

866998 Fiji - National Football League

10:00
Nadi
VS
Ba
10:00
Rewa
VS
Lautoka
10:00
Suva
VS
Nadroga

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Seoul E.
VS
Jeonnam Dragons

98 Australia - Capital Territory

12:00
Tuggeranong United
VS
Woden Weston

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Ceará U20
VS
Atletico-PR U20
01:00
Botafogo U20
VS
Santos U20
01:00
Atletico-MG U20
VS
Bahia U20
02:00
Sport Recife U20
VS
Flamengo RJ U20

748 Latvia - Latvian Cup

21:00
Liepāja
VS
FC Daugavpils / Progress
22:00
Valmiera / BSS
VS
Dinamo Riga
00:00
Riga
VS
Albatroz

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:15
Southern Samity
VS
Railway

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Dresden U19
VS
Hansa Rostock U19
16:00
Bremen U19
VS
Hertha U19
16:00
Kaiserslautern U19
VS
Hessen Kassel U19
17:00
Astoria Walldorf U19
VS
Mainz U19
18:00
Viktoria Berlin U19
VS
Hannover U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Bydgoszcz W
VS
GKS Katowice W

245 Czech Republic - First League Women

19:00
Sparta Prague W
VS
Pardubice W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

15:00
Hradiste W
VS
Domazlice W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Jagiellonia U18
VS
Raków Częstochowa U18
17:00
Gornik Z. U18
VS
Cracovia U18

251 Italy - Coppa Italia Serie C

22:30
AlbinoLeffe
VS
Lecco
22:30
Piacenza
VS
Reggiana
23:00
Pro Sesto
VS
Juventus U23
23:00
Imolese
VS
Carrarese
01:00
Turris
VS
Latina
01:45
Cesena
VS
Pistoiese
02:00
Virtus Francavilla
VS
Taranto

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town Spurs
VS
Venda FC
20:00
Free State Stars
VS
Platinum City Rovers
20:00
Jomo Cosmos
VS
Richards Bay

65437 Panama - Lpf

05:00
Alianza
VS
Árabe Unido
05:00
Atlético Chiriquí
VS
Deportivo Universitario

122 Kosovo - Superliga

22:00
Malisheva
VS
Prishtina
22:00
KF Ballkani
VS
Dukagjini

98 Australia - Npl Victoria

14:00
Heidelberg United
VS
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Linth
VS
Balzers
20:00
La Sarraz-Eclépens
VS
Meyrin
20:30
Kosova
VS
Delémont

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:00
Young Boys II
VS
Chiasso

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Victoria Rosport
VS
Progrès Niedercorn
21:00
Etzella Ettelbrück
VS
UNA Strassen
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
Swift Hesperange
21:00
Hostert
VS
Wiltz
21:00
Jeunesse d'Esch
VS
F91 Dudelange
23:00
Differdange 03
VS
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:30
Admira II
VS
Neusiedl

227 Russia - Pfl

20:00
Chertanovo
VS
Dinamo Moskva II

47 Sweden - Elitettan Women

18:10
Umea W
VS
Alingsås W
19:00
Uppsala W
VS
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Songo
VS
Ferroviário Nacala
19:30
Matchedje de Mocuba
VS
Textáfrica
19:30
Incomáti
VS
Ferroviario Beira

62 Switzerland - Nationalliga A Women

19:00
Yverdon W
VS
Grasshopper W
20:00
Luzern W
VS
Lugano W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:30
Farum BK W
VS
FC Thy - ThistedQ

11 Germany - Dfb Pokal Women

16:00
Buntentor Women W
VS
RB Leipzig W
16:00
Phoenix Leipzig W
VS
Duisburg W
16:00
Ingolstadt W
VS
Andernach W
17:00
Magdeburger FFC W
VS
Meppen W
18:00
Germania Ebing W
VS
RW Waldenrath/Straeten W
19:00
Jahn Calden W
VS
Carl Zeiss Jena W
19:00
Arminia Bielefeld W
VS
Viktoria Berlin W
19:00
Babelsberg W
VS
Pfeil Broistedt W
19:00
Riegelsberg W
VS
Elversberg W
20:00
Hannover 96 W
VS
Hertha Zehlendorf W
20:00
Würzburger Kickers W
VS
Nürtingen W
20:00
Lok Meiningen W
VS
Wormatia Worms W
21:00
Karlsruher SC W
VS
FFC 08 Niederkirchen W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Atlas W
VS
Pumas UNAM W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Belenenses U23
VS
Portimonense U23
19:00
Marítimo U23
VS
Sporting CP U23

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
North Texas
07:00
Tormenta
VS
New England II
06:00
Greenville Triumph
VS
Richmond Kickers
06:30
Inter Miami II
VS
Tucson

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
São Paulo W
VS
Internacional RS W
03:00
Corinthians W
VS
Kindermann-Avaí W
06:00
Palmeiras W
VS
Grêmio W

155 Romania - Liga 2

16:00
Şirineaşa
VS
Petrolul 52
20:30
Unirea Slobozia
VS
CSA Steaua Bucureşti

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Matonense
VS
América SP
20:00
Inter de Bebedouro
VS
Taquaritinga
20:00
Assisense
VS
Santacruzense
20:00
Osvaldo Cruz
VS
XV de Jaú
20:00
São Carlos
VS
Mogi Mirim
20:00
Barcelona EC
VS
Mauaense
01:00
Catanduva
VS
Fernandópolis
01:00
Grêmio Prudente
VS
VOCEM
01:00
Guarulhos
VS
Colorado Caieiras
01:00
Atlético Mogi
VS
ECUS

401 Slovakia - Youth League

16:00
Trenčín U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Nitra U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

12:00
Melbourne Knights U21
VS
Bentleigh Greens U21
12:00
Heidelberg United U21
VS
Hume City U21

1004 Canada - Premier League

03:00
Forge
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Afrika Reykjavik
VS
Snæfell
22:00
Reynir Hellissandur
VS
Álftanes

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
KFS
VS
Dalvík / Reynir
21:00
Einherji
VS
ÍH
21:00
Vídir
VS
Sindri
23:00
Tindastóll
VS
Ægir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
Ludesch
VS
Höchst
21:00
Andelsbuch
VS
Lochau

80 Chile - Segunda División

02:00
Independiente
VS
Deportes Limache
02:00
General Velásquez
VS
Rodelindo Román

491 Northern Ireland - Championship Women

18:00
St. James' Swifts W
VS
Comber Rec. W

99474 World - Club Friendlies Women

16:00
Atletico Granadilla W
VS
Femarguín W
17:00
Real Sociedad W
VS
Alavés W
17:00
Athletic Club W
VS
Eibar W
18:00
Eintracht Frankfurt W
VS
SC Heerenveen W
23:30
Espanyol W
VS
Villarreal W

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Augnablik W
VS
HK W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Reinmeer Aomori
VS
Tokyo Musashino City
12:30
TIAMO Hirakata
VS
Maruyasu Okazaki
13:00
Veertien Mie
VS
Iwaki

1233 Finland - Kolmonen

19:00
STPS
VS
KJP
20:00
RPS Lions
VS
HaPK