lsm99

ตารางบอล 24 ส.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

02:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
ยังบอยส์
02:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
มัลโม่
02:00
พีเอสวี
VS
เบนฟิกา

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:45
Leyton Orient
VS
Harrogate Town

462 เอฟเอคัพ

01:30
Ardley United
VS
Wootton Bassett Town
01:30
Easington Sports
VS
Cinderford Town
01:30
Millbrook
VS
Willand Rovers
01:45
Arlesey Town
VS
March Town United
01:45
Runcorn Linnets
VS
Avro
01:45
Mossley
VS
Lower Breck
01:45
Charnock Richard
VS
Eccleshill United
01:45
Marine
VS
Workington
01:45
Colne
VS
Trafford
01:45
Carlton Town
VS
Maltby Main
01:45
Mildenhall Town FC
VS
Yaxley FC
01:45
Soham Town Rangers
VS
Corby Town
01:45
Welwyn Garden City
VS
FC Romania
01:45
Hertford Town
VS
Little Oakley
01:45
Burnham
VS
Northwood
01:45
Flackwell Heath FC
VS
Tuffley Rovers
01:45
Deal Town
VS
Redhill
01:45
Ashford United
VS
Chatham Town
01:45
Alton
VS
Bradford Town
01:45
AFC Portchester
VS
Blackfield & Langley
01:45
Reading City
VS
Broadfields United
01:45
Knaphill
VS
Ashford Town (Middlesex)
01:45
Three Bridges
VS
South Park
01:45
AFC Croydon Athletic
VS
Erith & Belvedere
01:45
Westfield
VS
Hythe Town
01:45
Ascot United
VS
Risborough Rangers

99474 World - Club Friendlies

00:00
Atlético Astorga
VS
Llanera
01:00
Lenense
VS
Ceares

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

01:45
Chester
VS
Curzon Ashton

462 คาราบาว คัพ

01:00
Oldham Athletic
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:00
นอริชซิตี
VS
บอร์มัธ
01:00
สวอนซีซิตี
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
วีแกนแอทเลติก
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
เอฟเวอร์ตัน
01:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
01:45
สโตกซิตี
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
โรชเดล
01:45
มอร์แคมป์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
แบล็กพูล
VS
ซันเดอร์แลนด์
01:45
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:45
Barrow
VS
แอสตันวิลลา
01:45
เบรนท์ฟอร์ด
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:45
มิลล์วอลล์
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
ไบรท์ตัน
01:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ฟูลัม
01:45
จิลลิ่งแฮม
VS
Cheltenham Town
01:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
Stevenage
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:45
Northampton Town
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
วัตฟอร์ด
VS
คริสตัล พาเลซ
02:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:00
สคันธอร์ป
VS
Manchester City U21
01:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
Manchester United U21
01:00
Exeter City
VS
Chelsea U21

462 England - Professional Development League

19:00
Coventry U23
VS
Colchester U23
19:30
Barnsley U23
VS
Charlton U23
20:00
Peterborough United U23
VS
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Northern

01:45
Ashton United
VS
Whitby Town
01:45
Basford United
VS
Stafford Rangers
01:45
Buxton
VS
Mickleover Sports
01:45
Gainsborough Trinity
VS
Scarborough Athletic
01:45
Hyde United
VS
Grantham Town
01:45
Lancaster City
VS
Stalybridge Celtic
01:45
Morpeth Town
VS
Bamber Bridge
01:45
Nantwich Town
VS
Matlock Town
01:45
Radcliffe Borough
VS
Witton Albion
01:45
South Shields
VS
United of Manchester
01:45
Warrington Town
VS
Atherton Collieries

11 Germany - 3. Liga

00:00
1860 München
VS
Viktoria Köln
00:00
Waldhof Mannheim
VS
Meppen
00:00
Hallescher FC
VS
Kaiserslautern
00:00
Zwickau
VS
Viktoria Berlin
00:00
Verl
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

23:00
Bahlinger SC
VS
Balingen
00:00
Schott Mainz
VS
FC Gießen
00:00
Astoria Walldorf
VS
Sonnenhof Großaspach
00:00
Hoffenheim II
VS
FSV Frankfurt
00:00
TuS RW Koblenz
VS
Homburg
00:00
Ulm
VS
Elversberg
00:00
Pirmasens
VS
Aalen

11 Germany - Regionalliga: West

00:30
Bonner SC
VS
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

00:00
Röchling Völklingen
VS
Diefflen
00:30
Emmelshausen
VS
Koblenz

919 Armenia - Premier League

19:00
Ararat
VS
Noravank
22:00
Pyunik
VS
Van

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

21:30
Sveti Nikola Burgas
VS
Yambol 1915

266 Croatia - Croatia Cup

21:30
Medimurje Cakovec
VS
Slavonija Pozega

245 Czech Republic - Czech Cup

22:00
Uherský Brod
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Přepeře
VS
Písek
22:00
Mladá Boleslav
VS
Slavoj Vyšehrad

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
Selfoss
VS
Afturelding
01:00
Kórdrengir
VS
Thór
01:00
Vestri
VS
Víkingur Ólafsvík
02:15
Grótta
VS
Grindavík
02:15
Thróttur Reykjavík
VS
Fram

155 Romania - Romania Cup

21:30
Metalul Buzău
VS
SCM Gloria Buzau
21:30
Recolta Gheorghe Doja
VS
Agricola Borcea
21:30
Tunari
VS
Metaloglobus
21:30
SR Municipal Braşov
VS
Brașov Steagul Renașt
21:30
Pucioasa
VS
Unirea Bascov
21:30
Filiaşi
VS
Vediţa Coloneşti
21:30
Jiul Petrosani
VS
Hunedoara
21:30
Crişul Chişineu Criş
VS
Soimii Lipova
21:30
Odorheiu Secuiesc
VS
Unirea Ungheni
21:30
Gloria Bistrita
VS
Unirea Dej
21:30
Focsani
VS
Aerostar Bacău
21:30
Sporting Roşiori
VS
CSM Slatina

47 Sweden - Superettan

00:00
GAIS
VS
Jönköpings Södra

62 Switzerland - Swiss Cup

01:00
Coffrane
VS
Buochs

44 Argentina - Superliga

00:15
Patronato
VS
Banfield
02:30
Colón
VS
Sarmiento
04:45
Atlético Tucumán
VS
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Nueva Chicago
VS
Almirante Brown
01:05
Atlanta
VS
Belgrano

5 Brazil - Serie B

05:00
Guarani
VS
Operário PR

80 Chile - Primera Division

05:00
Cobresal
VS
Huachipato

80 Chile - Primera B

22:00
Barnechea
VS
Cobreloa
23:00
Copiapó
VS
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Atlético Bucaramanga
VS
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

03:00
Guanacasteca
VS
Pérez Zeledón
06:00
Cartaginés
VS
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Barcelona Guayaquil
VS
LDU Quito

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Venados

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Austin Bold
VS
New Mexico United

146 South Africa - Premier League

22:00
Chippa United
VS
Mamelodi Sundowns
22:00
Tshakhuma
VS
Orlando Pirates

614 Algeria - Ligue 1

23:30
CR Belouizdad
VS
US Biskra
23:30
CA Bordj Bou Arreridj
VS
Olympique Médéa
23:30
JSM Skikda
VS
USM Alger
23:30
Tlemcen
VS
ES Sétif
23:30
Paradou AC
VS
JS Kabylie
23:30
MC Alger
VS
NA Hussein Dey
03:00
JS Saoura
VS
Aïn M'lila
03:00
ASO Chlef
VS
RC Relizane
03:00
MC Oran
VS
NC Magra
03:00
USM Bel Abbès
VS
CS Constantine

886 Egypt - Premier League

22:30
Wadi Degla
VS
Ceramica Cleopatra
22:30
Al Ittihad
VS
National Bank of Egypt
02:00
Zamalek
VS
El Entag El Harby
02:00
El Gounah
VS
Al Ahly
02:30
Aswan
VS
Smouha

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Saif
VS
Bangladesh Police
17:00
Muktijoddha SKC
VS
Mohammedan Dhaka
17:00
Arambagh
VS
Brothers Union
19:15
Sheikh Jamal
VS
Rahmatgonj MFS

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Gwangju
VS
Seongnam

11240938 เอเอฟซีคัพ

18:00
ATK Mohun Bagan
VS
Bashundhara Kings
23:00
Maziya
VS
Bengaluru

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:30
Hranice
VS
Viktorie Přerov

320 Denmark - Denmark Series Group 4

23:30
Odder
VS
Fuglebakken KFUM

1233 Finland - Kakkonen

22:30
Atlantis
VS
Reipas

1578 Norway - 2. Division

23:00
Asker
VS
Eidsvold

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:30
Kristianstad
VS
Berga

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Brasil Farroupilha
VS
Cruzeiro RS
01:00
Tupi RS
VS
União RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:35
Villa San Carlos
VS
Los Andes

98 Australia - Ffa Cup

16:30
Avondale Heights
VS
Devonport City

99474 World - Cotif Tournament

01:00
Rukh Vynnyky U19
VS
Valencia U19
03:22
Uruguay U17
VS
Levante U19

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
América W
VS
Atlético San Luis W
07:00
León W
VS
Santos Laguna W
07:00
Monterrey W
VS
Toluca W
08:00
Mazatlán W
VS
Pachuca W
09:00
Tijuana W
VS
Guadalajara W

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Volta Redonda U20
VS
Fluminense U20

44 Argentina - Reserve League

20:00
Lanús Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Colón Res.
VS
Sarmiento Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Independiente Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
VS
Newell's Old Boys Res.
20:00
Rosario Central Res.
VS
Arsenal Res.
20:00
Racing Club Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Platense Res.
VS
Boca Juniors Res.
20:00
Patronato Res.
VS
Banfield Res.

1796 Iceland - Premier League Women

01:00
Stjarnan W
VS
Fylkir W

2345 Moldova - Moldovan Cup

21:00
Sîngerei
VS
Făleşti
21:00
Olimpia
VS
Grănicerul
21:00
Pepeni
VS
Victoria Bardar
21:00
Visoca
VS
Inter Soroca
21:00
Cruiz
VS
Iskra Moldova
21:00
Codru Călărași II
VS
FCM Ungheni
21:00
Ocniţa
VS
Edineţ
21:00
Rîşcani
VS
Speranța Drochia
21:00
Congaz
VS
Olimp Comrat
21:00
FC Stăuceni
VS
Real Succes
21:00
Cimişlia
VS
Sporting Trestieni
21:00
Saxan
VS
Sucleia
21:00
Slobozia Mare
VS
Cahul
21:00
Maiak Chirsova
VS
Socol Copceac
21:00
CSF Cricova
VS
Dacia-Buiucani
21:00
Văsieni
VS
Spartanii Selemet

1190 Paraguay - Copa Paraguay

04:00
Karai Chivé
VS
12 de Octubre VDS
06:30
24 de Setiembre
VS
Guaireña

1233 Finland - Kolmonen

23:00
OsPa
VS
KajHa
23:00
Norrvalla
VS
SIF
23:00
Nykarleby IK
VS
Kiisto
00:15
HPS
VS
Viikingit
00:15
EPS II
VS
Töölön Taisto