lsm99

ตารางบอล 28 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
อาร์เซน่อล
21:00
แอสตันวิลลา
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ไบรท์ตัน
VS
เอฟเวอร์ตัน
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
เซาแธมป์ตัน
21:00
นอริชซิตี
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
เวสต์แฮม
VS
คริสตัล พาเลซ
23:30
ลิเวอร์พูล
VS
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
บริสตอลซิตี
18:30
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
บาร์นสลีย์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
ฟูลัม
VS
สโตกซิตี
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
เรดิง
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
บอร์มัธ
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
มิลล์วอลล์
VS
แบล็กพูล
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
สวอนซีซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
02:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
มอร์แคมป์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
Barrow
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
Northampton Town
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Port Vale
21:00
Harrogate Town
VS
Exeter City
21:00
Hartlepool United
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Leyton Orient
VS
Bradford City
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
สคันธอร์ป
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Sutton United
VS
Oldham Athletic
21:00
Swindon Town
VS
Mansfield Town
21:00
Walsall
VS
Stevenage

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
SC Cambuur
VS
ทเวนเต้
01:00
Go Ahead Eagles
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
พีเอสวี
VS
โกรนิงเงิน
02:00
วิลเลม ทเว
VS
พีอีซี ซโวลล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

21:30
TOP Oss
VS
FC Dordrecht

11 บุนเดิสลีกา

20:30
VfB Stuttgart
VS
SC Freiburg
20:30
1. FSV Mainz 05
VS
SpVgg Greuther Fürth
20:30
FC Augsburg
VS
Bayer 04 Leverkusen
20:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
1. FC Köln
VS
VfL Bochum 1848
23:30
FC Bayern München
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
นีซ
VS
บอร์กโดซ์
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
อตาลันต้า
VS
โบโลญญ่า
23:30
ลาซิโอ
VS
Spezia
01:45
ฟิออเรนติน่า
VS
โตริโน่
01:45
ยูเวนตุส
VS
เอ็มโปลี

32 ลาลีกา สเปน

22:00
เซลต้า บีโก้
VS
แอธเลติก บิลเบา
00:30
เรอัล โซเซียดาด
VS
เลบันเต้
00:30
เอลเช่
VS
เซบีย่า
03:00
เรอัล เบติส
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โออิตะ ตรินิต้า

479 เจลีก 2

16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
V-วาเรน นากาซากิ
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
16:30
FC เรียวเคียว
VS
Blaublitz Akita
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
Sagamihara
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

99474 World - Club Friendlies

07:00
AEL
VS
Ahironas
15:00
Hércules
VS
Eldense
16:00
Ourense CF
VS
Coruxo
16:15
Samano
VS
Santutxu
16:30
Leioa
VS
Deusto
16:30
Covadonga
VS
Langreo
16:30
Haro
VS
Náxara
16:30
Osasuna II
VS
Ebro
17:00
Cultural Leonesa II
VS
Navarro
21:30
Karmiotissa
VS
Akritas
22:00
Panionios
VS
Ionikos
22:00
Anagennisi Deryneia
VS
Omonia Aradippou
22:00
Enosis
VS
Ahironas
22:00
Rimini
VS
US Russi
23:00
Barakaldo
VS
Arenas de Getxo
23:00
Nea Salamis
VS
Alki Oroklini
23:00
Europa
VS
Olot
23:30
Naval
VS
Cristo Atlético
00:00
Aris
VS
Lamia
00:00
Panathinaikos
VS
Asteras Tripolis
00:00
St. George's
VS
Zebbug Rangers
00:00
Gimnástica Segoviana
VS
Trival Valderas
00:30
Atlético Pulpileño
VS
Huércal-Overa
01:00
Salamanca CF UDS
VS
Guijuelo
01:00
UD San Pedro
VS
Marbella
01:00
Real Ávila
VS
Villacanas
01:00
Cartaya
VS
San Roque de Lepe
02:00
San Gwann
VS
Pietà Hotspurs

462 England - National League

21:00
Boreham Wood
VS
Aldershot Town
21:00
Chesterfield
VS
Wealdstone
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Bromley
21:00
Eastleigh
VS
Wrexham
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Weymouth
21:00
Maidenhead United
VS
Dover Athletic
21:00
Notts County
VS
Torquay United
21:00
Solihull Moors
VS
Barnet
21:00
Woking
VS
Halifax Town
21:00
Yeovil Town
VS
King's Lynn Town
23:20
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Blyth Spartans
VS
AFC Telford United
21:00
Boston United
VS
Curzon Ashton
21:00
Chester
VS
Gateshead
21:00
Chorley
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Darlington
VS
Alfreton Town
21:00
Guiseley
VS
Gloucester City
21:00
Hereford
VS
Fylde
21:00
Kettering Town
VS
Farsley Celtic
21:00
Leamington
VS
Spennymoor Town
21:00
Southport
VS
Kidderminster Harriers
21:00
York City
VS
Brackley Town

462 England - Premier League U18

17:00
West Ham U18
VS
Southampton U18
17:00
Newcastle Utd U18
VS
Stoke City U18
17:30
Crystal Palace U18
VS
West Brom U18
17:30
Arsenal U18
VS
Brighton U18
18:00
Norwich U18
VS
Chelsea U18
18:00
Birmingham City U18
VS
Tottenham U18
18:00
Fulham U18
VS
Aston Villa U18
18:00
Leicester U18
VS
Reading U18
18:00
Blackburn U18
VS
Wolverhampton U18
18:00
Leeds United U18
VS
Manchester United U18
18:30
Middlesbrough U18
VS
Everton U18
18:30
Sunderland U18
VS
Burnley U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bognor Regis Town
VS
Haringey Borough
21:00
Bowers & Pitsea
VS
East Thurrock United
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Leatherhead
21:00
Carshalton Athletic
VS
Bishop's Stortford
21:00
Cheshunt
VS
Margate
21:00
Cray Wanderers
VS
Worthing
21:00
Folkestone Invicta
VS
Enfield Town
21:00
Horsham
VS
Merstham
21:00
Kingstonian
VS
AFC Hornchurch
21:00
Potters Bar Town
VS
Lewes
21:00
Wingate & Finchley
VS
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Barking
VS
Heybridge Swifts
21:00
Basildon United
VS
Grays Athletic
21:00
Brentwood Town
VS
AFC Sudbury
21:00
Bury Town
VS
Hullbridge Sports
21:00
Canvey Island
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Coggeshall Town
VS
Romford
21:00
Dereham Town
VS
Hashtag United
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Stowmarket Town
21:00
Witham Town
VS
Tilbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
Bedford Town
21:00
Aylesbury United
VS
Barton Rovers
21:00
Biggleswade
VS
Colney Heath
21:00
Harlow Town
VS
Berkhamsted
21:00
North Leigh
VS
FC Romania
21:00
St Neots Town
VS
Kidlington
21:00
Waltham Abbey
VS
Didcot Town
21:00
Ware
VS
Thame
21:00
Welwyn Garden City
VS
Hertford Town
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Wantage Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Stafford Rangers
21:00
Basford United
VS
Witton Albion
21:00
Buxton
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Whitby Town
21:00
Hyde United
VS
United of Manchester
21:00
Lancaster City
VS
Mickleover Sports
21:00
Morpeth Town
VS
Atherton Collieries
21:00
Nantwich Town
VS
Bamber Bridge
21:00
Radcliffe Borough
VS
Scarborough Athletic
21:00
South Shields
VS
Grantham Town
21:00
Warrington Town
VS
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Banbury United
VS
Hitchin Town
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Coalville Town
VS
Needham Market
21:00
Hednesford Town
VS
Biggleswade Town
21:00
Lowestoft Town
VS
Alvechurch
21:00
Nuneaton Town
VS
Leiston
21:00
Peterborough Sports
VS
Stourbridge
21:00
Redditch United
VS
Tamworth
21:00
Royston Town
VS
Rushall Olympic
21:00
St Ives Town
VS
Stratford Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Scheveningen
VS
Spakenburg
20:00
IJsselmeervogels
VS
Quick Boys
20:00
Volendam II
VS
Jong Sparta
20:00
Kozakken Boys
VS
GVVV
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
Excelsior Maassluis
20:30
Katwijk
VS
HHC
20:30
Koninklijke HFC
VS
ASWH
20:30
TEC
VS
Noordwijk

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Holstein Kiel
VS
Erzgebirge Aue
18:30
Darmstadt 98
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Heidenheim
VS
Hamburger SV
01:30
ชาลเก้ 04
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Magdeburg
19:00
Viktoria Berlin
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Kaiserslautern
VS
Zwickau
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Osnabrück
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
1860 München
19:00
Viktoria Köln
VS
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Phönix Lübeck
VS
Holstein Kiel II
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Oberneuland
21:00
Atlas Delmenhorst
VS
Borussia Hildesheim
22:00
Drochtersen / Assel
VS
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Schweinfurt
VS
Eichstätt
19:00
Bayreuth
VS
Memmingen
19:00
Schalding-Heining
VS
Illertissen
19:00
Greuther Fürth II
VS
Nürnberg II
22:00
Rain / Lech
VS
Augsburg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Carl Zeiss Jena
VS
Tasmania Berlin
18:00
Tennis Borussia
VS
Germania Halberstadt
19:05
Altglienicke
VS
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Homburg
VS
Hoffenheim II
19:00
FSV Frankfurt
VS
Hessen Kassel
19:00
TSV Steinbach
VS
Schott Mainz
19:00
FC Gießen
VS
Pirmasens
19:00
Aalen
VS
Bahlinger SC
19:00
Kickers Offenbach
VS
Ulm
19:00
Elversberg
VS
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Rödinghausen
VS
Homberg
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Schalke 04 II
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Lippstadt 08
19:00
Alemannia Aachen
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Köln II
VS
Uerdingen
19:00
Wiedenbrück
VS
Bonner SC
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Ravensburg
VS
Oberachern
19:00
Backnang
VS
Stuttgarter Kickers
19:00
SGV Freiberg
VS
Spfr. Dorfmerkingen
19:30
Freiburger FC
VS
Ilshofen
20:30
Villingen
VS
Nöttingen
20:30
Reutlingen
VS
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Ansbach
VS
DJK Bamberg
20:00
Würzburger FV
VS
Bayern Hof
20:00
Vatan Spor
VS
Vilzing
21:00
1. SC Feucht
VS
Großbardorf
21:00
Cham
VS
Sand
21:00
Gebenbach
VS
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Landsberg
VS
1880 Wasserburg
19:00
Donaustauf
VS
Kirchanschöring
20:00
Schwaben Augsburg
VS
Deisenhofen
21:00
Jahn Regensburg II
VS
Schwabmünchen
22:00
Gundelfingen
VS
Hankofen-Hailing

11 Germany - Oberliga: Hamburg

18:00
Dassendorf
VS
Bramfelder SV
20:00
Curslack-Neuengamme
VS
Paloma

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Lehnerz
VS
Bayern Alzenau
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Baunatal
20:00
Viktoria Griesheim
VS
Eddersheim
20:00
Waldgirmes
VS
Rot-Weiß Hadamar
21:00
FC 1906 Erlensee
VS
Hanau 93
21:00
Neuhof
VS
Hunfelder SV
21:00
Dietkirchen
VS
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Kickers Emden
VS
Spelle-Venhaus
20:30
TB Uphusen
VS
Bersenbrück
22:00
FT Braunschweig
VS
Lupo-Martini

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Torgelower SV Greif
VS
Rostocker FC
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Greifswalder FC
19:00
RSV Eintracht
VS
Hertha Zehlendorf
19:30
Ludwigsfelder FC
VS
Victoria Seelow
20:00
Pampow
VS
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Budissa Bautzen
VS
Arnstadt
19:00
Krieschow
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Union Sandersdorf
VS
Martinroda
19:00
FC Grimma
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Rot-Weiß Erfurt
22:00
Carl Zeiss Jena II
VS
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Koblenz
20:30
Salmrohr
VS
Eintracht Trier
20:30
Wormatia Worms
VS
Elversberg II
20:30
Jagersburg
VS
Mechtersheim
20:30
Hertha Wiesbach
VS
Röchling Völklingen
21:00
Diefflen
VS
Eppelborn
22:30
FV Engers 07
VS
Emmelshausen
22:30
Karbach
VS
Hassia Bingen
22:30
Arminia Ludwigshafen
VS
Speyer

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Eutiner SV
VS
Lubeck II
19:00
Altenholz
VS
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

22:00
Vreden
VS
Gütersloh

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Austria Klagenfurt
VS
Wattens
22:00
Hartberg
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Rheindorf Altach
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

01:00
Rapid Wien II
VS
Austria Lustenau

212 Belarus - Pershaya Liga

20:30
Baranovichi
VS
Lida
22:30
Volna
VS
Krumkachy

556 Belgium - Pro League

21:15
Sporting Charleroi
VS
Beerschot-Wilrijk
23:30
Cercle Brugge
VS
Sint-Truiden
23:30
AS Eupen
VS
RFC Seraing
01:45
Union Saint-Gilloise
VS
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

01:45
Westerlo
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Sloga
VS
Rudar Prijedor
02:00
Velez
VS
Leotar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Vis Kosova
VS
Zvijezda Gradačac
22:00
Rudar Kakanj
VS
Buducnost Banovici
22:00
Igman Konjic
VS
Bratstvo Gracanica
22:00
Orasje
VS
GOSK Gabela
22:00
Jedinstvo Bihac
VS
Travnik
22:00
Tomislav
VS
Gorazde
22:00
Radnik Hadžići
VS
Mladost Doboj Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Botev Vratsa
VS
Lokomotiv Plovdiv
01:00
Levski Sofia
VS
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:30
Podrinje Janja
VS
Omarska
22:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Zvijezda '09 Brgule
22:30
Slavija
VS
Kozara Gradiska
22:30
Ljubic Prnjavor
VS
Sloga Doboj
22:30
Modrica
VS
Tekstilac Derventa
22:30
Budućnost Pilica
VS
Krupa na Vrbasu
22:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Sloboda Novi Grad

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Dobrudzha 1919
VS
Spartak Varna
22:00
Hebar 1918
VS
Neftohimik
22:00
Yantra 1919
VS
Sportist Svoge
22:00
FK Minyor Pernik
VS
Botev Plovdiv II
23:00
Septemvri Simitli
VS
Montana
00:00
Lovech
VS
CSKA 1948 Sofia II
00:00
Etar
VS
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Lokomotiva Zagreb
VS
Gorica
02:00
Šibenik
VS
Istra 1961

266 Croatia - 2. HNL

22:00
Dugopolje
VS
Osijek II
22:00
Dubrava Zagreb
VS
Sesvete
22:00
Kustošija
VS
Opatija

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Baník Ostrava
VS
Mladá Boleslav
21:00
Slovácko
VS
Pardubice
21:00
Slovan Liberec
VS
Zlín
00:00
Sparta Praha
VS
České Budějovice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Vyškov
VS
Prostějov
15:15
Třinec
VS
Lisen
15:15
Chrudim
VS
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

19:00
Jammerbugt
VS
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

20:00
Trans
VS
Vaprus
22:30
Paide
VS
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

17:00
Honka
VS
HIFK
21:00
Oulu
VS
Lahti

1233 Finland - Ykkonen

21:00
RoPS
VS
VPS
21:00
JIPPO
VS
MP
21:00
MuSa
VS
KPV
21:00
Gnistan
VS
Klubi-04
21:00
PK-35
VS
Jaro
21:00
EIF
VS
TPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
นีมส์
VS
ก็อง
20:00
ตูลูส
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Bastia
VS
Le Havre
00:00
แก็งก็อง
VS
Ajaccio
00:00
Nancy
VS
Auxerre
00:00
Niort
VS
อาเมียงส์
00:00
Pau
VS
ดิฌง
00:00
Quevilly Rouen
VS
Paris
00:00
Rodez
VS
Dunkerque
00:00
Sochaux
VS
Grenoble Foot 38

125 Greece - Super League

21:00
PAS Giannina
VS
Panathinaikos
21:00
Apollon Smirnis
VS
Volos NFC
21:00
Asteras Tripolis
VS
PAOK
21:00
Atromitos
VS
Panaitolikos
21:00
Ionikos
VS
Aris
21:00
OFI
VS
AEK Athens
21:00
Lamia
VS
โอลิมเปียกอส

125 Greece - Greek Cup

21:00
Lefkimmi
VS
Atromitos Palamas
21:00
Poros
VS
Aias Salamina
21:00
Kozani
VS
Dimitra Efxeinoupolis
21:00
Agios Nikolaos
VS
Asteras Varis

674 Hungary - OTP Bank Liga

21:00
Várda SE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
23:15
เฟเรนซ์วารอส
VS
Debrecen
01:30
MOL Vidi
VS
MTK

674 Hungary - Hungarian Cup

16:00
Balassagyarmat VSE
VS
Putnok VSE
20:00
Tordas
VS
Ivancsa
21:00
Heréd
VS
FC Hatvan
21:00
Ráckeve VAFC
VS
Dabas
21:30
Tarpa
VS
DEAC
21:30
Koronco
VS
SC Sopron
21:30
Senyo Carnifex
VS
Tállya
21:30
Ceglédi
VS
Torokszentmiklos
21:30
Janoshalmi
VS
Monori SE
21:30
Hódmezővásárhely
VS
ESMTK
21:30
Szegedi VSE
VS
Dabas-Gyón
21:30
Perbál
VS
Teskánd
21:30
Zalaszentgrot
VS
Tihany
21:30
Bonyhad Volgyseg
VS
Nagyatadi FC
21:30
Zsambeki SK
VS
MTE 1904
21:30
Pecsvarad Spartacus
VS
Kelen
21:30
Kadarkút
VS
Nagykanizsai ULE
21:30
Csepel
VS
Bataszek SE
23:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Bicskei
23:00
Kazincbarcika
VS
Hidasnemeti

1796 Iceland - Pepsideild

02:15
Valur
VS
Stjarnan

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:00
ÍBV
VS
Vestri
21:00
Afturelding
VS
Thróttur Reykjavík
21:00
Grindavík
VS
Kórdrengir
21:00
Fram
VS
Grótta
21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Selfoss
23:00
Thór
VS
Fjölnir

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Haukar
VS
Fjardabyggd
21:00
KF
VS
Njardvík
21:00
Völsungur
VS
Thróttur Vogar

455 Republic of Ireland - FAI Cup

01:00
Maynooth Univ.
VS
Cobh Ramblers

802 Israel - Ligat ha'Al

22:45
Hapoel Haifa
VS
Maccabi Netanya
23:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Ashdod

251 Italy - Serie B

23:00
Vicenza
VS
โฟรซิโนเน่
01:30
Perugia
VS
Ascoli

748 Latvia - Virsliga

19:00
Noah Jūrmala
VS
Metta / LU
21:00
Liepāja
VS
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

19:00
Rēzekne / BJSS
VS
Tukums
19:00
Auda
VS
JDFS Alberts
20:00
Albatroz
VS
Saldus SS/Leevon
22:00
Dinamo Riga
VS
Smiltene

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Tikves
VS
Struga
21:00
Renova
VS
Rabotnicki
21:00
Bregalnica Stip
VS
Akademija Pandev
21:00
Makedonija
VS
Borec
21:00
Pelister
VS
Skendija 79
21:00
Shkupi
VS
Skopje

2345 Moldova - National Division

00:00
CSF Bălți
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

23:00
Jezero
VS
Mladost Ljeskopolje
00:00
Iskra
VS
Petrovac

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Cliftonville
VS
Carrick Rangers
21:00
Dungannon Swifts
VS
Glentoran
21:00
Linfield
VS
Crusaders
21:00
Warrenpoint Town
VS
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Annagh United
VS
Ballinamallard United
21:00
Dundela
VS
Dergview
21:00
Knockbreda
VS
Queen's University
00:00
Loughgall
VS
Institute

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Mjøndalen
VS
Lillestrøm
01:00
Brann
VS
Haugesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Aalesund
VS
Raufoss
20:00
Jerv
VS
Fredrikstad
20:00
Sandnes Ulf
VS
Grorud
20:00
Sogndal
VS
Ranheim
20:00
Åsane
VS
Strømmen

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Nieciecza
VS
Cracovia Kraków
20:00
Lechia Gdańsk
VS
Radomiak Radom
22:30
Lech Poznań
VS
Pogoń Szczecin
01:00
Górnik Zabrze
VS
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

17:40
Arka Gdynia
VS
Odra Opole
23:00
Widzew Lodz
VS
Polkowice
01:30
Miedź Legnica
VS
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Vizela
VS
Boavista
00:00
ปอร์โต้
VS
Arouca
02:30
Famalicão
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Casa Pia
VS
Benfica II
20:00
Rio Ave
VS
Leixões
21:30
Nacional
VS
Varzim

155 Romania - Liga 1

22:00
Dinamo Bucureşti
VS
Argeş
01:00
Rapid Bucuresti
VS
Universitatea Craiova

227 Russia - FNL

21:00
Spartak Moskva II
VS
Dolgie Prudy

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Dundee United
VS
Hearts
21:00
Hibernian
VS
Livingston
21:00
Motherwell
VS
Dundee

1161 Scotland - Championship

21:00
Dunfermline Athletic
VS
Arbroath
21:00
Kilmarnock
VS
Inverness CT
21:00
Partick Thistle
VS
Greenock Morton
21:00
Queen of the South
VS
Hamilton Academical

1161 Scotland - League One

21:00
Airdrieonians
VS
Alloa Athletic
21:00
Clyde
VS
Cove Rangers
21:00
East Fife
VS
Peterhead
21:00
Falkirk
VS
Queen's Park
21:00
Montrose
VS
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

21:00
Cowdenbeath
VS
Annan Athletic
21:00
Forfar Athletic
VS
Stranraer
21:00
Stenhousemuir
VS
Kelty Hearts
21:00
Stirling Albion
VS
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

20:25
Novi Pazar
VS
Metalac GM
22:30
Radnik Surdulica
VS
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
IMT Novi Beograd
22:00
Mladost Novi Sad
VS
Timok
22:00
Železničar Pančevo
VS
Bačka Palanka
01:00
Rad Beograd
VS
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Liptovský Mikuláš
VS
Senica
23:00
Ružomberok
VS
Zemplín Michalovce
23:00
Trenčín
VS
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

21:30
Slavoj Trebišov
VS
Slovan Bratislava II
21:30
Komárno
VS
Rohožník
21:30
Púchov
VS
Banska Bystrica
21:30
FK Košice
VS
Podbrezová
21:30
Šamorín
VS
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Tabor Sežana
VS
Koper
01:15
Maribor
VS
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
NŠ Drava
VS
Krško
22:00
Primorje
VS
Dob
22:00
Bilje
VS
Beltinci
22:00
Ilirija
VS
Gorica
00:00
Brežice
VS
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Mirandés
00:30
เลกาเนส
VS
UD Ibiza
00:30
เรอัล โอเบียโด้
VS
เตเนริเฟ
03:00
Ponferradina
VS
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
AIK
VS
Örebro
20:00
Degerfors
VS
Mjällby
22:30
Varberg BoIS
VS
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Djurgarden W
VS
Växjö W
20:30
Häcken W
VS
Hammarby W

47 Sweden - Superettan

18:00
AFC Eskilstuna
VS
Brage
18:00
Landskrona
VS
Helsingborg
20:00
Västerås SK
VS
Falkenberg

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Brommapojkarna
VS
Dalkurd
18:00
Haninge
VS
Hammarby Talang
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Assyriska
23:00
Gefle
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Vänersborgs IF
VS
Skövde AIK
20:00
Assyriska Turabdin
VS
Tvååker
20:00
Linköping City
VS
Lund
20:00
Ljungskile
VS
Åtvidaberg
21:00
Utsikten
VS
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

23:00
St. Gallen
VS
Zürich
01:30
Sion
VS
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Kriens
VS
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
Yeni Malatyaspor
VS
Gazişehir Gaziantep
23:15
อิสตันบูล บีบี
VS
Kayserispor
01:45
เบซิคตัส
VS
Fatih Karagümrük
01:45
Hatayspor
VS
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

23:15
Keçiörengücü
VS
Adanaspor
23:15
Kocaelispor
VS
Samsunspor
01:45
Menemen Belediyespor
VS
Ümraniyespor
01:45
Bursaspor
VS
Eyüpspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Inhulets
VS
Mariupol
21:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Dnipro-1
23:30
ดินาโมเคียฟ
VS
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

21:00
Nyva Vinnytsya
VS
Rubikon

86 Ukraine - Second League: Group B

21:00
Peremoga
VS
Mykolaiv
21:00
SK Poltava
VS
Enerhiya Nova Kakhovka
21:00
Real Pharm
VS
Metalurh Zaporizhya

515 Wales - Premier League

20:30
Bala Town
VS
Cardiff MU
20:30
Cefn Druids
VS
Barry Town United
20:30
Flint Town United
VS
Aberystwyth Town
20:30
Haverfordwest County
VS
The New Saints
23:15
Penybont
VS
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

01:45
Gimnasia La Plata
VS
Huracán
04:00
Banfield
VS
Platense
06:15
Independiente
VS
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

23:10
Deportivo Maipú
VS
Tigre
01:00
Gimnasia Mendoza
VS
Atletico Mitre
01:00
San Telmo
VS
San Martín San Juan
01:00
Almagro
VS
Atlético Rafaela
01:00
Tristán Suárez
VS
Gimnasia Jujuy
01:30
All Boys
VS
Villa Dálmine
02:30
Agropecuario
VS
Quilmes
03:10
Defensores de Belgrano
VS
Brown de Adrogué

5 Brazil - Serie A

03:00
Sport Recife
VS
Chapecoense
05:00
Santos
VS
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

07:30
Coritiba
VS
Botafogo
04:45
Brusque
VS
Londrina

5 Brazil - Serie C

01:00
Ferroviário
VS
Jacuipense
03:00
Tombense
VS
Manaus
03:00
Oeste
VS
Botafogo SP
05:00
Paysandu
VS
Floresta

80 Chile - Primera Division

02:00
Palestino
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

23:00
Coquimbo Unido
VS
Barnechea
23:00
Deportes Temuco
VS
Copiapó
23:00
Puerto Montt
VS
Unión San Felipe
04:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Deportes Quindío
VS
Once Caldas
04:00
Envigado
VS
La Equidad
06:05
Deportivo Pereira
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Real San Andres
VS
Llaneros
03:00
Fortaleza CEIF
VS
Tigres
03:00
Orsomarso
VS
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Grecia
VS
Sporting San José
03:00
ADR Jicaral
VS
Guadalupe
06:00
Herediano
VS
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Emelec
VS
Olmedo
03:00
Aucas
VS
9 de Octubre
05:30
Manta
VS
Orense

53128 Guatemala - Primera Division

23:00
Siquinalá
VS
Plataneros
04:30
Mixco
VS
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

07:00
Mazatlán
VS
Atlético San Luis
09:00
Puebla
VS
Querétaro
09:06
Tijuana
VS
มอนเตอร์เรย์
05:00
Guadalajara
VS
Necaxa

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Olimpia
VS
Sol de América

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Atlético
VS
Carlos Manucci
01:15
UTC Cajamarca
VS
Alianza Universidad
03:30
Universitario
VS
Academia Cantolao

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
Inter Miami
02:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Nashville SC
05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:00
ลอสแอนเจลิส
VS
แอลเอ แกลักซี
06:30
นิวยอร์กซิตี
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:30
Las Vegas Lights
VS
LA Galaxy II
06:00
Indy Eleven
VS
Real Monarchs
06:00
Hartford Athletic
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:30
Birmingham Legion
VS
Louisville City
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Charlotte Independence
06:30
Charleston Battery
VS
Orange County

614 Algeria - Ligue 1

23:30
JSM Skikda
VS
JS Kabylie

886 Egypt - Premier League

22:00
Smouha
VS
Misr Lel Makasa
22:00
Pyramids FC
VS
Ghazl El Mehalla
00:00
Al Mokawloon
VS
Al Ittihad
00:00
El Entag El Harby
VS
Wadi Degla
02:00
ENPPI
VS
El Gounah

26833 Grenada - Premier Division

05:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
SAB Spartans

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Ramtha
VS
Al Salt
00:30
Ma'an
VS
Al Faysali
00:30
Shabab Al Ordon
VS
Al Buqa'a

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Pohang Steelers
VS
Suwon Bluewings
17:00
Jeonbuk Motors
VS
Suwon
17:00
Daegu
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

15:00
Gyeongju HNP
VS
Cheonan City
17:00
Paju Citizen
VS
Mokpo City
17:00
Ulsan Citize
VS
Pyeongtaek Citizen

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kuching FA
VS
PKNS

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kedah
VS
Perak
20:00
Selangor
VS
Melaka United
20:00
UiTM
VS
Sabah

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Chelmsford City
21:00
Braintree Town
VS
Dorking Wanderers
21:00
Concord Rangers
VS
Hampton & Richmond
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Dartford
21:00
Eastbourne Borough
VS
Oxford City
21:00
Ebbsfleet United
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Hungerford Town
VS
Tonbridge Angels
21:00
Maidstone United
VS
Billericay Town
21:00
Slough Town
VS
Chippenham Town
21:00
St Albans City
VS
Welling United

44 Argentina - Primera C

01:00
General Lamadrid
VS
Claypole
01:00
Deportivo Español
VS
Leandro Nicéforo Alem

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
GOES
VS
Ajax Amateurs
19:30
ACV
VS
HSV Hoek
19:30
ODIN '59
VS
VVOG
19:30
Barendrecht
VS
Excelsior '31
19:30
DVS '33
VS
Staphorst
19:30
SteDoCo
VS
Harkemase Boys
20:00
Ter Leede
VS
Lisse
20:00
DOVO
VS
Sparta Nijkerk
23:00
VVSB
VS
Sportlust '46

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

23:00
Solières Sport
VS
Couvin-Mariembourg
01:00
US Givry
VS
Waremme
01:00
Tubize
VS
Verlaine
01:00
Rebecq
VS
Stockay-Warfusée
01:00
Meux
VS
RES Durbuy

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Jeunesse Tamines
VS
Aische
01:00
Union Namur
VS
Schaerbeek-Evere
01:00
Rapid Symphorinois
VS
PAC Buzet
01:00
Tournai
VS
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Rochefort
VS
Stade Disonais
01:00
Sprimont-Comblain
VS
Marloie Sport
01:30
Oppagne-Wéris
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:30
Ixelles
VS
Saint-Josse

556 Belgium - Provincial-Liege

00:30
La Calamine
VS
Jehaytois
01:00
Malmundaria
VS
Beaufays

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Sartoise
VS
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Nismes
VS
Ciney
01:00
Condruzien
VS
Biesme

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Dorostol
VS
Botev Novi Pazar
22:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Septemvri Tervel
22:00
Volov Shumen
VS
Sportist General Toshevo
22:00
Dunav 2010
VS
Lokomotiv Ruse
22:00
Ludogorets III
VS
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Loko Vltavín
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Benesov
VS
Slavia Praha II
15:15
Baník Sokolov
VS
Písek
15:15
Motorlet Praha
VS
Králův Dvůr
15:30
Přepeře
VS
Sokol Zápy
21:00
Příbram II
VS
Rakovnik
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Admira Praha
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Sokol Brozany
22:00
Slovan Velvary
VS
Teplice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Uherský Brod
15:15
Vratimov
VS
Vysočina Jihlava II
21:30
Blansko
VS
Slovan Rosice
21:30
Vrchovina
VS
Dolní Benešov
22:00
Hanácká
VS
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
České Budějovice II
15:15
Petřín Plzeň
VS
Sokol Lom
15:15
Český lev - Union Beroun
VS
Klatovy
15:30
Hořovicko
VS
Prestice
21:00
Hvězda Cheb
VS
Jindrichuv Hradec
22:00
Doubravka
VS
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Arsenal Česká Lípa
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Aritma Praha
22:00
Banik Sous
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Český Brod
VS
Neratovice-Byškovice
22:00
Ostrov
VS
Olympie Brezova
22:00
Dobris
VS
Chomutov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Kolín
15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Tochovice
22:00
Náchod
VS
Letohrad
22:00
Vysoke Myto
VS
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:30
Nove Sady
VS
Skaštice
21:30
Viktorie Přerov
VS
Slavičín
21:30
HFK Olomouc
VS
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Sokol Lanžho
21:30
Start Brno
VS
Sokol Tasovice
21:30
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Zbrojovka Brno II

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Greve
VS
Brønshøj
18:00
Avarta
VS
Ishøj
18:00
Frederikssund
VS
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
Holbæk B&I
18:00
LSF
VS
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
OKS
VS
Sydvest
19:00
B 1909
VS
Marienlyst
20:00
Varde IF Elite
VS
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

17:30
AaB II
VS
Ringkøbing
18:00
Fuglebakken KFUM
VS
ASA Aarhus
18:30
Norresundby
VS
Vejgaard B

1233 Finland - Kakkonen

17:00
JBK
VS
JS Hercules
21:00
SalPa
VS
Ilves II
21:00
EPS
VS
VJS
21:00
Kemi City
VS
OLS
21:00
SJK Akatemia
VS
OTP
21:00
Reipas
VS
NJS

17 France - CFA Group A

20:30
Caen II
VS
Granville
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Rouen
23:00
Romorantin
VS
Vannes
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Blois
23:00
Saint-Malo
VS
Guingamp II
23:00
Versailles
VS
Poissy
23:00
Stade Plabennec
VS
Lorient II
23:00
Vitré
VS
C' Chartres

17 France - CFA Group B

21:00
Belfort
VS
Gobelins
22:00
Entente SSG
VS
Olympique St Quentin
22:00
Reims II
VS
Auxerre II
23:00
Beauvais
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Épinal
VS
Bobigny
23:00
Schiltigheim
VS
Lens II
23:00
Sainte Geneviève
VS
Haguenau
23:00
Metz II
VS
Fleury 91

17 France - CFA Group C

23:00
Saint-Priest
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Aubagne
VS
Jura Sud Foot
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Marignane Gignac
23:00
Martigues
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Grasse
23:00
Chasselay MDA
VS
Olympique Marseille II
23:00
Monaco II
VS
Hyères

17 France - CFA Group D

23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Angoulême
23:00
Les Herbiers
VS
Nantes II
23:00
Angers SCO II
VS
Canet Roussillon
23:00
Bourges Foot 18
VS
Trélissac
23:00
Chamalières
VS
Andrézieux
23:00
Montpellier II
VS
Colomiers US
23:30
Stade Montois
VS
Yzeure

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

22:00
Saint-Apollinaire
VS
Morteau Montlebon
22:00
Paron
VS
Besancon FC
23:00
Gueugnon
VS
Sochaux II
23:00
Racing Besançon
VS
Montceau
23:00
Selongey
VS
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

23:00
Guipry-Messac
VS
Plouzane
23:00
TA Rennes
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
Drapeau Fougères
VS
Dinan Léhon
23:00
Pontivy GSI
VS
Lannion
23:00
Stade Briochin II
VS
Brest II
23:00
Trégunc
VS
Rennes II
23:00
Saint-Pierre Milizac
VS
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

23:00
Vierzon
VS
Montargis
23:00
Tourangeau
VS
Montlouis
23:00
Saint-Jean-le-Blanc
VS
Saran Municipal
00:00
Déols
VS
Chateauroux II

17 France - National 3: Hauts-de-France

21:00
Lille II
VS
Valenciennes II
23:00
Croix Football IC
VS
Amiens AC
23:00
Saint-Omer
VS
Feignies-Aulnoye
23:00
Boulogne II
VS
Le Touquet
23:00
Maubeuge
VS
Amiens SC II
00:00
Olympique Marcquois
VS
Vimy

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Oissel CMS
23:00
Alencon
VS
Évreux 27
23:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Dieppe
23:00
Vire
VS
Bayeux
23:00
AG Caennaise
VS
Dives-Cabourg
23:00
Cherbourg
VS
Saint-Lo Manche

251 Italy - Serie C: Girone A

22:30
FeralpiSalò
VS
Fiorenzuola
22:30
Renate
VS
Calcio Padova
22:30
Südtirol
VS
Virtus Verona
01:30
Legnago Salus
VS
Mantova
01:30
Triestina
VS
Seregno

251 Italy - Serie C: Girone B

01:30
Fermana
VS
Viterbese Castrense
01:30
Pescara
VS
Ancona 1905
01:30
Virtus Entella
VS
Teramo

251 Italy - Serie C: Girone C

22:30
Paganese
VS
ACR Messina
01:30
Monopoli
VS
Catania
01:30
Nuova Monterosi
VS
Foggia

1578 Norway - 2. Division

18:00
Tromsdalen
VS
Senja
18:00
Vard
VS
Skeid
19:00
Florø
VS
Asker
20:00
Kongsvinger
VS
Moss
20:00
Øygarden
VS
Egersund
20:00
Flekkerøy
VS
Arendal
21:00
Brattvåg
VS
Hødd
21:00
Eidsvold
VS
Bærum
21:00
Kvik Halden
VS
Alta
21:00
Kjelsås
VS
Fram

2 Poland - 2. Liga East

21:00
Bełchatów
VS
Pogoń Siedlce
21:00
Sokół Ostróda
VS
Stal Rzeszów
22:00
Garbarnia Kraków
VS
Śląsk Wrocław II
22:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Znicz Pruszków
22:15
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Ruch Chorzów
23:00
Kalisz
VS
Wisła Puławy

155 Romania - 3. Liga: Series 1

22:00
Bucovina Radauti
VS
SJ Vaslui
22:00
Şomuz Fălticeni
VS
CSM Bacău
22:00
Ştiinţa Miroslava
VS
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

22:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Făurei
22:00
Sporting Lieşti
VS
Otelul
22:00
Sportul Chiscani
VS
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

22:00
Voluntari II
VS
Înainte Modelu
22:00
Popești-Leordeni
VS
Gloria Albeşti
22:00
CSM Fetești
VS
Olteniţa
22:00
Agricola Borcea
VS
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

22:00
Real Bradu
VS
Academica Clinceni II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

22:00
Odorheiu Secuiesc
VS
Blejoi Vispeşti
22:00
Pucioasa
VS
Olimpic Cetate
22:00
Targu Secuiesc
VS
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

22:00
Petrolul Potcoava
VS
Sporting Roşiori
22:00
Viitorul Dăești
VS
Filiaşi
22:00
Horezu
VS
CSM Slatina

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Pčinja Trgovište
VS
Meševo
21:30
Dubocica
VS
Radnički Svilajnac
21:30
Dinamo Vranje
VS
Hajduk Veljko
21:30
Jagodina
VS
Radnički Pirot
21:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Brzi Brod

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Trepča
VS
Sloga Požega
21:30
Sloga Bajina Basta
VS
Borac Čačak
21:30
Takovo
VS
Real Podunavci
21:30
Budućnost Arilje
VS
Semendrija 1924
21:30
Jedinstvo Ub
VS
RSK Rabrovo
00:00
Sloboda Užice
VS
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Castkovce
VS
Spartak Myjava
22:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Kalna n. Hronom
VS
TEMPO Partizánske

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Oddevold
VS
Angered BK
19:00
Forward
VS
Yxhult
20:00
IFK Tidaholm
VS
Gauthiod
20:00
IFK Skovde
VS
Grebbestad
20:00
Ahlafors
VS
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:30
Kvarnsveden
VS
Järfälla
19:00
Skiljebo
VS
Arlanda
19:00
Sandvikens AIK
VS
Lidingö
19:00
Karlberg
VS
Enskede
19:00
Kungsängen
VS
Stockholm Internazionale
19:00
Enkoping
VS
Gamla Upsala
20:00
Stocksund
VS
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Stöde
VS
Storfors
17:00
IFK Östersund
VS
Bergnasets
20:00
Frösö
VS
Umeå FC Akademi
20:00
Ytterhogdal
VS
Sandviks
20:00
Friska Viljor
VS
Notvikens IK
21:00
Gottne IF
VS
Boden

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

18:00
Balkan
VS
Kristianstad
19:00
Berga
VS
Asarum
19:00
Karlskrona
VS
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Syrianska
VS
Värmbols
19:00
Rynninge
VS
IFK Eskilstuna
19:00
Tyreso
VS
United Nordic
19:00
Huddinge
VS
Mjolby
23:00
Eskilstuna City
VS
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:00
Vastra Frolunda
VS
Dalstorps
18:00
Torslanda
VS
Varbergs GIF
18:30
Ullared
VS
Husqvarna
19:00
Ängelholm
VS
Sävedalen
19:00
Eskilsminne
VS
Vinberg

5 Brazil - Acreano

03:00
Andirá
VS
Vasco da Gama AC
05:00
Plácido de Castro
VS
Rio Branco

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Cruzeiro RS
VS
Igrejinha
01:00
União RS
VS
Brasil Farroupilha

5 Brazil - Mineiro 2

21:00
Ipatinga
VS
Betim
01:00
Villa Nova
VS
Tupynambás
01:00
Guarani MG
VS
Tupi
01:00
Democrata SL
VS
Democrata GV
01:00
Aymorés
VS
Uniao Luziense
01:00
Nacional AC MG
VS
Serranense

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
PSTC
VS
Andraus Brasil
01:30
Apucarana
VS
Nacional PR
01:30
Prudentópolis
VS
AA Iguaçu
01:30
Araucária
VS
Independiente FSJ
01:30
União PR
VS
Verê

5 Brazil - Amapaense

03:00
São Paulo AP
VS
Independente AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:00
Cañuelas
VS
Deportivo Merlo
01:00
Acassuso
VS
San Miguel
01:00
Argentino Quilmes
VS
Comunicaciones
01:00
Colegiales
VS
Villa San Carlos
01:00
Fénix
VS
Defensores Unidos

866998 Fiji - National Football League

08:30
Ba
VS
Nadroga

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Asan Mugunghwa
VS
Busan I'Park
17:00
Bucheon 1995
VS
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
The Gap
VS
St George Willawong
15:00
Western Spirit
VS
Toowong
16:00
Centenary Stormers
VS
Bayside United
16:00
The Lakes
VS
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

14:20
Woden Weston
VS
Cooma Tigers
14:30
Monaro Panthers
VS
Tuggeranong United
15:25
Canberra FC
VS
Canberra Olympic

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Vasco U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Atletico-PR U20
VS
Atlético GO U20
02:30
Atletico-MG U20
VS
Internacional U20

98 Australia - Ffa Cup

05:00
Blacktown City
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
05:00
Broadmeadow Magic
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
05:00
South Melbourne
VS
เมลเบิร์น ซิตี้
05:00
Mt Druitt Town
VS
Wollongong Wolves
05:00
Hamilton Olympic
VS
Macarthur
05:00
Sydney Olympic
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
05:00
Cooma Tigers
VS
APIA Leichhardt Tigers

99474 World - Cotif Tournament

01:00
Castellón U19
VS
Rukh Vynnyky U19
03:00
Uruguay U17
VS
Villarreal U19

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Cockburn City
14:00
ECU Joondalup
VS
Bayswater City
14:00
Balcatta
VS
Perth Glory II
14:00
Sorrento
VS
Floreat Athena
14:00
Inglewood United
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Rockingham City
VS
Perth

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
South Hobart
11:15
Olympia Warriors
VS
Riverside Olympic
12:30
Glenorchy Knights
VS
Clarence Zebras
13:30
Launceston City
VS
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Moreton Bay United
VS
Brisbane Strikers
16:00
Logan Lightning
VS
Magpies Crusaders
16:00
Peninsula Power
VS
Queensland Lions
16:30
Redlands United
VS
Brisbane Roar II

146 South Africa - MTN8 Cup

20:00
Golden Arrows
VS
Mamelodi Sundowns

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Sassuolo U19
VS
Milan U19
19:30
Bologna U19
VS
Napoli U19
20:00
Genoa U19
VS
Pescara U19
20:00
Verona U19
VS
Empoli U19
21:30
Fiorentina U19
VS
Juventus U19

2 Poland - Ekstraliga Women

15:15
GKS Katowice W
VS
Akademia Piłkarska LG
17:00
UKS SMS Lodz W
VS
Bydgoszcz W
17:00
Medyk Konin W
VS
Tarnovia Tarnów
17:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
Leczna W
VS
UJ Krakow W

245 Czech Republic - U19 League

17:00
FC Fastav Zlin U19
VS
Meteor Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Pardubice W
VS
Horní Heršpice
15:30
Liberec W
VS
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Warta Poznań U18
VS
Slask U18
17:00
Pogon Szczecin U18
VS
SMS Łódź U18
18:00
Cracovia U18
VS
Arka Gdynia U18
20:30
Zaglebie U18
VS
Lech Poznan U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Venda FC
VS
TTM
20:00
Platinum City Rovers
VS
JDR Stars
20:00
Polokwane City
VS
Cape Town Spurs
20:00
Pretoria Callies
VS
Hungry Lions
20:00
Richards Bay
VS
Free State Stars

65437 Panama - Lpf

07:00
San Francisco
VS
Azuero
06:00
Tauro
VS
Alianza
06:00
Deportivo Universitario
VS
Independiente

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Adelaide United ||
VS
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Cumberland United
12:30
Campbelltown City
VS
South Adelaide Panthers
12:30
Sturt Lions
VS
NE MetroStars
12:30
Adelaide City
VS
Adelaide Comets
16:30
Adelaide Raiders
VS
Croydon Kings

122 Kosovo - Superliga

22:00
Drita
VS
KF Llapi
22:00
Ulpiana
VS
Malisheva

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Heidelberg United
12:00
Eastern Lions
VS
Melbourne Knights
14:30
Hume City
VS
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Zug
VS
Grasshopper II
21:00
Schötz
VS
Wohlen
21:00
Solothurn
VS
Luzern II
21:00
Balzers
VS
Eschen / Mauren
21:00
Lausanne II
VS
Martigny Sports
22:00
Buochs
VS
Bassecourt
22:00
Uzwil
VS
Thalwil
22:00
St. Gallen II
VS
Baden
22:00
Freienbach
VS
Wettswil-Bonstetten
22:00
Terre Sainte
VS
Lancy
22:00
Meyrin
VS
Echallens
22:30
Vevey Sports
VS
Naters
23:00
Tuggen
VS
Linth
23:00
Monthey
VS
La Chaux-de-Fonds
00:00
Thun II
VS
Bulle

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:45
Sion II
VS
Stade Nyonnais
20:30
Basel II
VS
Bellinzona
21:00
Brühl
VS
YF Juventus
21:00
Zürich II
VS
Black Stars
21:00
Breitenrain
VS
Cham
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Chiasso
01:00
Biel-Bienne
VS
Young Boys II
01:00
Étoile Carouge
VS
Bavois

3126 Luxembourg - National Division

23:00
Progrès Niedercorn
VS
Jeunesse d'Esch
23:00
F91 Dudelange
VS
Hostert
23:00
Wiltz
VS
Racing
00:30
Swift Hesperange
VS
Etzella Ettelbrück

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Stadl-Paura
VS
Ried II
00:00
St. Anna
VS
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:00
Stripfing
VS
TWL Elektra
22:30
Mauerwerk
VS
Wiener Neustadt
23:00
Wiener Viktoria
VS
Bruck/Leitha

227 Russia - Pfl

17:00
Zenit II
VS
Chita

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
IFK Kalmar W
VS
Umea W
19:00
Norrköping W
VS
Älvsjö AIK W
19:00
Lidköping W
VS
IFK Sundsvall W
20:00
Borgeby W
VS
Uppsala W
23:00
Bollstanäs W
VS
Brommapojkarna W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Costa do Sol
VS
Matchedje de Mocuba
20:30
LD Maputo
VS
Black Bulls Maputo
20:30
Ferroviário Nacala
VS
Textáfrica
20:30
Desportivo Maputo
VS
Costa do Sol
20:30
Songo
VS
Ferroviário de Lichinga
20:30
Ferroviário Maputo
VS
Ferroviario Beira
20:30
Matchedje de Mocuba
VS
Incomáti
20:30
ENH Vilankulo
VS
Ferroviário Nampula

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

21:00
PK-35 Vantaa W
VS
PK-35 W
21:00
JyPK W
VS
TiPS W
21:00
Åland United W
VS
Honka W
21:00
HPS W
VS
HJK W
21:00
Ilves W
VS
KuPS W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Servette Chênois W
VS
Lugano W
23:00
Grasshopper W
VS
St. Gallen W
23:30
Zurich W
VS
Young Boys W
23:30
Aarau W
VS
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

19:00
RSC Anderlecht W
VS
Charleroi
20:00
St. Liege W
VS
Gent W
20:00
Zulte-Waregem W
VS
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Moldavo W
VS
Mechelen W
20:30
Kontich W
VS
Wuustwezel W
20:30
Genk II W
VS
Eva's Tienen W
22:00
Chastre W
VS
Gent II W
22:30
Famkes Merkem W
VS
Standard Liège II W
23:30
RFC de Liege W
VS
OH Leuven II
23:30
Anderlecht II W
VS
Renaissance Mons 44 W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:15
Brondby W
VS
AGF W
20:30
AaB W
VS
Køge

17 France - Division 1 Women

19:30
Dijon W
VS
Montpellier W
19:30
Soyaux W
VS
Issy W
19:30
Saint-Étienne W
VS
Bordeaux W
19:30
Paris W
VS
Guingamp W

674 Hungary - Nb I Women

19:00
Ferencváros W
VS
Puskás W
21:00
Diósgyőri VTK W
VS
Győri ETO W
22:00
MTK Hungaria W
VS
Soroksár W

251 Italy - Serie A Women

22:30
Empoli W
VS
Roma W
01:30
Juventus W
VS
Pomigliano W
01:30
Napoli W
VS
Inter Milano W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Atlas W
VS
Monterrey W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Querétaro W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Sporting CP U23
VS
Belenenses U23

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
North Carolina

491 Northern Ireland - Premiership Development League

17:00
Coleraine U20
VS
Larne U20
20:00
Ballymena United U20
VS
Warrenpoint Town U20
20:00
Carrick Rangers U20
VS
Cliftonville U20
20:00
Crusaders U20
VS
Linfield U20
20:00
Glenavon U20
VS
Portadown U20
20:00
Glentoran U20
VS
Dungannon Swifts U20

155 Romania - Liga 2

15:00
Viitorul Şelimbăr
VS
Dunărea Călăraşi
15:00
Brașov Steagul Renașt
VS
Unirea Dej
15:00
Astra
VS
Unirea Slobozia
15:00
SCM Gloria Buzau
VS
Unirea Constanța
16:30
Universitatea Cluj
VS
Metaloglobus
19:30
Petrolul 52
VS
Dacia Unirea Brăila

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Aviron Bayonnais
VS
Lège-Cap-Ferret
23:00
Bressuire
VS
Chauvigny
23:00
Bordeaux II
VS
Chatellerault
23:30
Neuville
VS
Tartas-St Yaguen
00:00
Cognac
VS
Libourne
00:00
Poitiers
VS
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Agde
VS
Toulouse II
23:00
Castanet
VS
Nîmes II
23:00
Blagnac
VS
Alberes Argelès
23:30
Balma
VS
Fabrègues
00:00
Olympique d'Alès
VS
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Ulis
VS
Aubervilliers
21:30
Paris II
VS
Les Mureaux
23:00
Mantes 78
VS
Blanc Mesnil
23:00
Linas-Montlhery
VS
PSG II
23:00
Drancy JA
VS
Racing Colombes 92
23:00
Ivry US
VS
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

19:00
Nice II
VS
Lucciana
20:00
Corte
VS
Côte Bleue
21:00
Cannes
VS
Ajaccio II
23:00
Cannet Rocheville
VS
Consolat Marseille
23:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Marseille Endoume Catalans
23:00
Istres
VS
Mandelieu LN

97374 Jordan - 1st Division

05:00
Kfarsoum
VS
That Ras

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Catanduva
VS
América SP
01:00
Mauá
VS
USAC
01:00
ECUS
VS
Manthiqueira
02:00
Independente SP
VS
Rio Branco SP

401 Slovakia - Youth League

15:00
DAC U19
VS
Trenčín U19
16:00
Žilina U19
VS
FC Košice U19
16:00
Poprad U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Petržalka U19
20:00
Dukla U19
VS
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U21
VS
Heidelberg United U21
09:30
Eastern Lions U21
VS
Melbourne Knights U21
16:45
Hume City U21
VS
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:00
Yamato Sylphid W
VS
Nittaidai W
13:00
Ehime W
VS
Cerezo Osaka W
16:30
NGU Lublield Nagoya W
VS
Angeviolet Hiroshima W

2454 Albania - Super Cup

00:00
Teuta Durrës
VS
Vllaznia Shkodër

1004 Canada - Premier League

03:00
Forge
VS
York9

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Sindri
VS
Tindastóll
21:00
ÍH
VS
KFS
21:00
Ægir
VS
Einherji
22:00
Ellidi
VS
Vídir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Alberschwende
VS
Nenzing
21:00
Lochau
VS
Bizau
21:30
Göfis
VS
Lustenau
22:00
Fussach
VS
Meiningen
22:00
Hard
VS
Ludesch
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Schruns

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
The Gap Res.
VS
St. George Willawong Res
13:00
Western Spirit Res.
VS
Toowong Res.
14:00
Centenary Stormers II
VS
Bayside United Res.
14:00
The Lakes Res.
VS
Albany Creek Res.

5 Brazil - Copa Rio

01:00
Campo Grande AC
VS
Resende

80 Chile - Segunda División

05:00
Concepcion
VS
Lautaro de Buin

99474 World - Club Friendlies Women

07:00
Lille W
VS
Saint-Étienne W
17:00
SC Heerenveen W
VS
Saestum
17:00
Sporting Gijón W
VS
Oviedo Moderno W
19:00
Hibernian W
VS
Everton W
23:00
Real Sociedad W
VS
Eibar W

479 Japan - Japan Football League

13:00
Sony Sendai
VS
Veertien Mie
13:00
Biwako Shiga
VS
Osaka
16:00
Honda
VS
Reinmeer Aomori

1233 Finland - Kolmonen

17:00
RoPo
VS
HauPa
18:00
Wilpas
VS
Åland
19:00
Liry
VS
Union Plaani
19:00
Viikingit
VS
SAPA III
19:00
Toejoen Veikot
VS
JyTy Turku
20:00
OPS
VS
Raahe
20:00
Norrvalla
VS
Sporting Kristina
21:00
FC Komeetat
VS
Riverball