lsm99

ตารางบอล 5 ก.ย. 2564

462 เอฟเอคัพ

18:00
Erith & Belvedere
VS
Chertsey Town
19:00
Biggleswade
VS
AFC Dunstable
21:00
Baldock Town
VS
Wisbech Town
21:00
Balham
VS
Merstham
21:00
Littlehampton Town
VS
Whitehawk

38 เอร์สเตอดีวีซี

19:30
MVV Maastricht
VS
Telstar
21:45
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
FC Eindhoven
01:00
FC Dordrecht
VS
วีวีวี เวนโล

147 - WC Qualification Africa

20:00
รวันดา
VS
เคนย่า
23:00
โตโก
VS
นามิเบีย
02:00
Gabon
VS
อียิปต์

479 เจลีก

16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

16:00
โทชิกิ SC
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
16:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
เอฮิเมะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
โตเกียวเวอร์ดี้

479 Japan - Ybc Levain Cup

16:00
เอฟซี โตเกียว
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

49477 ไทยลีก

17:30
Port FC
VS
Police Tero FC
18:00
Chonburi FC
VS
BG Pathum United
18:00
Singha Chiangrai United
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

18:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
ราชนาวี เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

18:45
เนปาล
VS
อินเดีย
20:00
สวีเดน
VS
อุซเบกิสถาน
21:30
Bangladesh
VS
ปาเลสไตน์
23:00
เอสโตเนีย
VS
ไอร์แลนด์เหนือ

99474 World - Club Friendlies

15:00
กาลาตาซาราย
VS
SSC Farul
16:00
Isloch
VS
Smorgon
19:00
สปาล
VS
Rimini
19:00
Plauen
VS
Erzgebirge Aue
21:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
21:00
คอนยาสปอร์
VS
Gençlerbirliği
21:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Gaz Metan Mediaş
22:00
Arconatese
VS
Legnano
22:30
Jarun
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
23:00
Ethnikos Achna
VS
Omonia Nicosia
23:00
Apollon
VS
Onisilos
23:00
Göztepe
VS
Manisa BBSK
00:30
Los Barrios
VS
UD San Pedro

462 England - Wsl 2 Women

20:00
Charlton W
VS
Coventry United W
20:00
Millwall W
VS
Crystal Palace W
20:00
Sheffield Utd W
VS
Durham W
20:00
Sunderland W
VS
Blackburn Rovers W
21:00
Bristol City W
VS
Lewes W

462 England - Women's Super League

18:30
Arsenal W
VS
Chelsea W
20:00
Brighton W
VS
West Ham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
Ajax W
VS
FC Twente W

11 Germany - 3. Liga

19:00
Havelse
VS
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hannover 96 II
VS
Schwarz-Weiß Rehden
19:00
St. Pauli II
VS
Phönix Lübeck
19:00
Altona 93
VS
Teutonia Hamburg
20:00
Drochtersen / Assel
VS
Holstein Kiel II
20:00
Borussia Hildesheim
VS
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
BFC Dynamo
VS
Germania Halberstadt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

16:00
Backnang
VS
SGV Freiberg
20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
DJK Bamberg
VS
Gebenbach
21:00
Seligenporten
VS
Würzburger FV
21:00
Sand
VS
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
1860 München II
VS
Hankofen-Hailing

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Werder Bremen III
19:00
Hemelingen
VS
Bremer SV
20:00
Borgfeld
VS
Schwachhausen
20:00
Komet Arsten
VS
Aumund-Vegesack
20:00
Hastedt
VS
BTS Neustadt
20:30
SFL Bremerhaven
VS
OSC Bremerhaven
20:30
Habenhauser FV
VS
Blumenthaler SV
20:30
Vatan Sport
VS
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
Paloma
VS
Dassendorf
15:45
HEBC
VS
Osdorf
19:00
Niendorfer TSV
VS
Union Tornesch
20:00
TSV Sasel
VS
Hamm United

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Hunfelder SV
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
SV Zeilsheim
VS
Viktoria Griesheim
20:00
FV Bad Vilbel
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Eddersheim
VS
Dietkirchen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hürth
VS
Siegburger SV
20:00
Hennef 05
VS
Wesseling-Urfeld
20:00
Düren Merzenich
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Eilendorf
20:30
VfL Vichttal
VS
Alfter
20:30
Fortuna Köln II
VS
SV Breinig
20:30
Deutz
VS
Pesch
20:30
FC BW Friesdorf
VS
Bergisch Gladbach
20:30
Frechen
VS
Viktoria Arnoldsweiler

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
SF Baumberg
VS
TVD Velbert
20:00
Cronenberger SC
VS
Kray
20:00
Schonnebeck
VS
Teutonia St.Tönis
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
SF Niederwenigern
VS
Germania Ratingen
20:00
Meerbusch
VS
FC Bocholt
20:00
Kleve
VS
Velbert
20:15
Union Nettetal
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:30
Dusseldorf-West
VS
Sterkrade-Nord
20:30
Hilden
VS
1. FC M'gladbach

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Bersenbrück
VS
Heeslinger SC
20:00
VfL Oldenburg
VS
TB Uphusen
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Spelle-Venhaus
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
FT Braunschweig
20:00
SVG Göttingen
VS
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Lupo-Martini
VS
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Union Sandersdorf
VS
1. FC Merseburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
Eintracht Trier
20:00
Elversberg II
VS
Arminia Ludwigshafen
20:00
Röchling Völklingen
VS
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Union Neumünster
VS
Oldenburger SV
19:00
Eichede
VS
Lubeck II
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Pansdorf
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
ASC Dortmund
VS
Victoria Clarholz
20:00
Holzwickeder SC
VS
Ennepetal
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Schermbeck
20:00
Paderborn 07 II
VS
Sprockhövel
20:00
Preußen Münster II
VS
Hammer SpVg
20:00
Erndtebrück
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
TuS Haltern
VS
Vreden
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Kaan-Marienborn

212 Belarus - Pershaya Liga

19:30
Gomelzheldortrans
VS
Dnepr Mogilev
21:30
Lida
VS
Belshina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
GOSK Gabela
VS
Jedinstvo Bihac
22:00
Zvijezda Gradačac
VS
Gradina Srebrenik

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Omarska
VS
Zeljeznicar Banja Luka

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Mariehamn
VS
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

20:00
PK-35
VS
JIPPO

125 Greece - Greek Cup

18:00
Anagennisi Ierapetra
VS
Keratsini
18:00
Ano Meras
VS
Ethnikos Piraeus
20:00
Ethnikos Skoulikadou
VS
Diavolitsi
21:00
Aiolikos
VS
Panelefsiniakos
21:00
Aris Soudas
VS
Karavas
21:00
Atsalenios
VS
Pyliou
21:00
PAO Rouf
VS
Panegialios
21:00
Kozani
VS
Elassona

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

20:00
Thróttur Reykjavík
VS
Víkingur Ólafsvík

748 Latvia - First Liga

21:00
Super Nova
VS
Smiltene

998 Montenegro - Second League

22:00
Igalo
VS
Kom
22:30
Mladost DG
VS
Grbalj
00:00
Mladost
VS
Arsenal Tivat
01:00
Jedinstvo
VS
Cetinje
01:00
Bokelj
VS
Berane

2 Poland - 1. Liga

17:40
ŁKS Łódź
VS
Resovia Rzeszów
20:00
Jastrzębie
VS
Podbeskidzie
23:00
Odra Opole
VS
Widzew Lodz

227 Russia - FNL

12:00
SKA Khabarovsk
VS
Spartak Moskva II
20:00
Tekstilshchik
VS
Veles
21:00
Dolgie Prudy
VS
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Metallurg Lipetsk
VS
Yenisey
21:00
Orenburg
VS
Rotor Volgograd
22:00
Volgar Astrakhan
VS
Urozhay
22:00
Fakel
VS
Krasnodar II
22:00
Akron
VS
Neftekhimik
22:00
KAMAZ
VS
Tom' Tomsk
23:00
Baltika
VS
Torpedo Moskva

1161 Scotland - Challenge Cup

20:00
Queen of the South
VS
BSC Glasgow

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Slovan Bratislava II
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 2. SNL

21:30
Rogaška
VS
Fužinar
21:30
Beltinci
VS
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
Burgos
VS
เรอัล บายาโดลิด
21:00
UD Ibiza
VS
Amorebieta
23:15
Mirandés
VS
พัลมาส
23:15
อัลกอร์กอน
VS
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Kristianstads W
VS
Hammarby W
22:00
Linkoping W
VS
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

20:00
Norrby
VS
Vasalund

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Piteå
VS
Haninge
21:00
Dalkurd
VS
Sandviken
21:00
Hammarby Talang
VS
IFK Luleå
22:00
Assyriska
VS
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Oskarshamns AIK
VS
Vänersborgs IF

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Rubikon
VS
Livyi Bereh
21:00
Chayka
VS
LNZ Cherkasy
21:00
MSK Dnipro Cherkasy
VS
Nyva Vinnytsya
21:00
Karpaty
VS
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Vovchansk
VS
Peremoga
20:30
Balkany Zorya
VS
Viktoriya Mykolaivka
21:00
Krystal
VS
Skoruk Tomakivka
21:00
Nikopol
VS
Sumy
21:00
Metalurh Zaporizhya
VS
Tavriya

44 Argentina - Superliga

23:30
Godoy Cruz
VS
Gimnasia La Plata
23:30
Patronato
VS
Talleres Córdoba
05:00
Racing Club
VS
Banfield

44 Argentina - Primera B Nacional

21:00
Atletico Mitre
VS
Estudiantes Río Cuarto
21:00
Atlanta
VS
Gimnasia Mendoza
21:00
Nueva Chicago
VS
Belgrano

5 Brazil - Serie A

07:00
Bahia
VS
Fortaleza
07:00
Cuiabá
VS
Santos
02:00
Ceará
VS
Palmeiras
04:15
ฟลาเมงโก
VS
Atlético GO
04:15
Athletico PR
VS
Sport Recife
06:30
Atlético Mineiro
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie C

07:00
Volta Redonda
VS
Ferroviário
21:00
Ypiranga Erechim
VS
Oeste
04:00
Paysandu
VS
Santa Cruz
06:00
Botafogo PB
VS
Tombense

80 Chile - Primera B

22:00
Deportes Iquique
VS
Barnechea
22:00
Puerto Montt
VS
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

23:00
Once Caldas
VS
Atlético Bucaramanga
01:00
Deportivo Pasto
VS
Deportivo Cali
03:00
Independiente Medellín
VS
Santa Fe

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Malacateco
VS
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Suchitepéquez
VS
Quiché
00:00
Puerto San Jose
VS
Plataneros
00:00
Mictlán
VS
Chimaltenango
01:00
Deportivo Reu
VS
Marquense
04:00
Agua Blanca
VS
Deportivo Sanarate

99474 World - WC Qualification Concacaf

06:00
เอลซัลวาดอร์
VS
ฮอนดูรัส
06:00
คอสตาริกา
VS
เม็กซิโก

41 Europe - WC Qualification Europe

20:00
เบลารุส
VS
เวลส์
23:00
บัลแกเรีย
VS
ลิทัวเนีย
23:00
แอลเบเนีย
VS
ฮังการี
23:00
อังกฤษ
VS
อันดอร์รา
23:00
ไอซ์แลนด์
VS
North Macedonia
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
VS
อิตาลี
01:45
เบลเยียม
VS
เช็กเกีย
01:45
ซานมารีโน
VS
โปแลนด์
01:45
เยอรมนี
VS
อาร์เมเนีย
01:45
โรมาเนีย
VS
ลิกเตนสไตน์
01:45
โคโซโว
VS
กรีซ
01:45
สเปน
VS
จอร์เจีย

99474 World - WC Qualification South America

02:00
บราซิล
VS
อาร์เจนตินา
04:00
เอกวาดอร์
VS
ชิลี
05:00
อุรุกวัย
VS
โบลิเวีย
05:00
ปารากวัย
VS
โคลอมเบีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

00:00
Atlante
VS
Universidad Guadalajara

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ซินซินนาติ
VS
Inter Miami
07:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Memphis 901
VS
Birmingham Legion
07:30
Rio Grande Valley
VS
Loudoun United
07:30
San Antonio
VS
Pittsburgh Riverhounds
08:30
New Mexico United
VS
Colorado Springs
03:30
Tacoma Defiance
VS
Phoenix Rising
05:00
San Diego Loyal
VS
LA Galaxy II

5618 China PR - League One

15:30
Beijing BG
VS
Zibo Sunday
18:35
Chengdu Qianbao
VS
BIT
18:35
Nantong Zhiyun
VS
Guizhou Zhicheng

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Seoul
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

13:00
Hwaseong
VS
Mokpo City

3995 Malaysia - Super League

19:15
Sabah
VS
Selangor
20:00
Pahang
VS
Pulau Pinang

52126 Pakistan - Premier League

22:00
Humma
VS
SSGC
00:00
PCAA
VS
Pakistan Air Force

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
USV Hercules
VS
OSS '20
19:00
Hoogland
VS
Westlandia
19:00
ADO '20
VS
UNA
19:00
Dongen
VS
DEM
19:00
Hollandia
VS
EVV
19:00
HV & CV Quick
VS
OFC Oostzaan
19:00
Blauw Geel '38
VS
GVV Unitas
19:30
HSC '21
VS
JOS Watergraafsmeer
19:30
Groene Ster
VS
Gemert

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Ganshoren
VS
La Louvière
20:00
Hamoir
VS
US Givry
20:00
Jette
VS
Solières Sport
20:00
Stockay-Warfusée
VS
Meux
20:00
Verlaine
VS
Rebecq
20:00
Waremme
VS
Acren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
Zelzate
VS
Gent-Zeehaven
20:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Gullegem
20:00
Merelbeke
VS
Westhoek

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
Houtvenne
20:00
Diegem Sport
VS
Olympia Wijgmaal
20:00
Pepingen-Halle
VS
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Lochristi
VS
Torhout
20:00
VW Hamme
VS
Avanti
20:00
Voorde Appelterre
VS
Rhodienne-De Hoek
21:00
Jong Lede
VS
Erpe-Mere United

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Gosselies Sports
VS
Rapid Symphorinois
20:00
Braine
VS
Tournai
20:00
Ostiches
VS
Binche
20:00
Stockel
VS
Union Namur
20:00
Schaerbeek-Evere
VS
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Aywaille
VS
Oppagne-Wéris
20:00
Jodoigne
VS
Sprimont-Comblain
20:00
Stade Disonais
VS
Herstal
20:00
Gouvy
VS
Rochefort
20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Habay-la-Neuve
20:00
Richelle United
VS
Huy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Bevel FC
VS
Ranst
20:00
Bornem
VS
Oppuurs
20:00
Ternesse
VS
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
Borght-Humbeek
VS
Bodegem Kapelle United
20:00
Liedekerke
VS
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Sporting Kampenhout
VS
Grimbergen
20:00
Wambeek
VS
Stade Bierbeek
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
Veltem
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
Football Club Schaerbeek
20:00
Genappe
VS
Léopold
20:00
Nivellois
VS
BX Brussels
20:00
Sportive Brainoise
VS
Sporting Bruxelles
20:00
NSeth Berchem
VS
Union Lasne-Ohain
20:00
Saint-Josse
VS
Grez-Doiceau
20:00
Tubize II
VS
Stade Everois

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Gilly
VS
Montignies
20:00
Soignies Sports
VS
RAS Monceau
20:00
Morlanwelz
VS
Ransart
20:00
Excelsior Biévène
VS
Antoing
20:00
Hornu
VS
Snef-Tyber
20:00
Houdeng
VS
Le Roeulx
20:00
Péruwelz
VS
Solre-sur-Sambre
22:30
Molenbaix
VS
Belœil

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
JS Fizoise
VS
Pontisse Cite
20:00
Beaufays
VS
Aubel
20:00
UCE Liège
VS
La Calamine
20:00
Rechain
VS
Etoile de Faimes
20:00
Jehaytois
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Ster-Francorchamps
20:00
Elsautoise
VS
Weywertz
20:00
FC Du Geer
VS
Malmundaria

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Groen Star Beek
20:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Herk
20:00
Herderen-Millen
VS
Torpedo Hasselt
20:00
Herkol
VS
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
La Roche
VS
Lorraine Arlon
20:00
Florenville
VS
RAC Saint-Mard
20:00
Ethe Belmont
VS
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Fernelmont-Hemptinne
VS
Nismes
20:00
Loyers
VS
Chevetogne
20:00
Beauraing
VS
Biesme
20:00
Andennais
VS
Condruzien
23:00
ES de la Molignée
VS
Flavion-Morialmé

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
St-Joris Sleidinge
VS
SK Denderhoutem
20:00
Munkzwalm
VS
Drongen
20:00
Grembergen
VS
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Excelsior Zedelgem
VS
SC Zonnebeke
20:00
Blankenberge
VS
Roeselare Daisel
20:00
Oostnieuwkerke
VS
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Ustrem Donchevo
VS
Spartak Varna II

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Příbram II
15:15
Slavia Praha II
VS
Baník Sokolov
15:15
Dukla Praha II
VS
Ústí nad Orlicí
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Králův Dvůr
22:00
Sokol Zápy
VS
Hradec Kralove II
22:00
Sokol Brozany
VS
Slovan Velvary

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:00
Banik Ostrava II
VS
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Jindrichuv Hradec
VS
Doubravka
22:00
Sokol Lom
VS
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Čáslav
VS
Náchod
22:00
Hlinsko
VS
Dvůr Králové
22:00
Kolín
VS
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:00
Kozlovice
VS
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Hodonín-Šardice
21:00
Sokol Lanžho
VS
Sokol Tasovice
21:00
Humpolec
VS
Start Brno
21:00
Stara Rise
VS
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Aarhus Fremad II
VS
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Holstebro
VS
VRI

1233 Finland - Kakkonen

19:00
PIF
VS
Honka Akatemia
19:00
Kraft
VS
VIFK
20:00
VJS
VS
HJS Akatemia
20:00
Vaajakoski
VS
JJK
21:00
JS Hercules
VS
SJK Akatemia

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Moulins Football
VS
Vaulx
20:00
Thonon Évian
VS
Chambery

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
Bourges Foot 18 II
VS
Montlouis
20:00
Chateauroux II
VS
Saint-Jean-le-Blanc
20:00
C' Chartres II
VS
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

20:30
Nancy II
VS
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

20:00
Valenciennes II
VS
Croix Football IC
20:00
Feignies-Aulnoye
VS
Lille II
20:00
Le Touquet
VS
Saint-Omer
20:00
Amiens SC II
VS
Boulogne II
20:00
Vimy
VS
Maubeuge
20:00
US Chantilly
VS
Olympique Marcquois
20:00
Wasquehal
VS
Amiens AC

251 Italy - Serie C: Girone B

20:00
Ancona 1905
VS
Olbia
22:30
Montevarchi Calcio
VS
Virtus Entella
22:30
Carrarese
VS
Pescara
22:30
Gubbio
VS
Fermana
22:30
Lucchese
VS
Cesena
22:30
Teramo
VS
Robur Siena
22:30
Vis Pesaro
VS
Pontedera
22:30
Viterbese Castrense
VS
Imolese
22:30
Pistoiese
VS
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

22:30
Bari 1908
VS
Nuova Monterosi
22:30
Foggia
VS
Potenza Calcio
22:30
Turris
VS
Monopoli
22:30
Virtus Francavilla
VS
Vibonese

1578 Norway - 2. Division

19:00
Tromsdalen
VS
Bærum
20:00
Eidsvold
VS
Asker
20:00
Kongsvinger
VS
Vålerenga II
20:00
Kvik Halden
VS
Hødd
20:00
Kjelsås
VS
Nardo
20:00
Øygarden
VS
Skeid
20:00
Levanger
VS
Arendal
21:00
Moss
VS
Fløya
21:00
Flekkerøy
VS
Notodden
22:00
Sotra
VS
Rosenborg II

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Radunia Stężyca
VS
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group A

17:00
Os Limianos
VS
União Madeira
23:00
Pedras Salgadas
VS
Forjães SC

20 Portugal - 2. Division: Group D

22:00
Vitória de Sernache
VS
Oleiros

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:30
Vlasina
VS
Jedinstvo Paraćin
21:30
Hajduk Veljko
VS
Jagodina
21:30
Radnički Svilajnac
VS
Dinamo Vranje
21:30
Trajal Krusevac
VS
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Sloga Požega
VS
RSK Rabrovo
21:30
Mačva 1929
VS
Jedinstvo Ub
21:30
Semendrija 1924
VS
Radjevac Krupanj
21:30
Sloga Kraljevo
VS
Budućnost Arilje
21:30
Real Podunavci
VS
Sloboda Užice
21:30
Mladi Radnik
VS
Takovo
21:30
Borac Čačak
VS
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Veľké Ludince
VS
Imeľ
21:00
Beluša
VS
Kalna n. Hronom
00:30
Spartak Myjava
VS
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Covadonga
VS
Sporting Gijon II
17:00
Real Oviedo II
VS
Roces
17:00
Navarro
VS
Caudal
17:00
Real Titánico
VS
Tuilla
23:00
Mosconia
VS
Langreo II
23:00
Urraca
VS
Luarca
23:00
Praviano
VS
San Martin
00:30
Lenense
VS
Colunga

32 Spain - Tercera - Group 4

16:00
Urduliz
VS
Aurrera de Ondarroa
17:00
Durango
VS
Beti Gazte
23:00
Amurrio
VS
CD Vitoria
00:00
Barakaldo
VS
Basconia

32 Spain - Tercera - Group 5

17:30
Guineueta
VS
Grama
23:00
Olot
VS
Castelldefels
23:00
Sant Andreu
VS
Manresa
23:00
L'Hospitalet
VS
Girona II
23:00
Peralada
VS
Pobla Mafumet
00:00
Vilassar Mar
VS
Vilafranca
00:00
Sants
VS
Figueres
00:00
Granollers
VS
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
RC Catarroja
VS
Beniganim
23:00
Silla
VS
Saguntino
23:30
Callosa Deportiva
VS
Villarreal III

32 Spain - Tercera - Group 7

15:00
Alcorcón II
VS
Getafe II
16:30
Colonia Moscardo
VS
Ursaria
16:30
Carabanchel
VS
Trival Valderas
16:30
Torrejón
VS
Complutense
17:00
Las Rozas
VS
Madrid 2021 FP
17:00
Atlético Madrid II
VS
Parla
17:00
Pozuelo Alarcón
VS
Villaviciosa Odón
21:30
Galapagar
VS
Tres Cantos
23:00
RSD Alcalá
VS
Moratalaz

32 Spain - Tercera - Group 8

22:00
Numancia II
VS
Bembibre
23:00
Real Ávila
VS
Ribert
23:30
Guijuelo
VS
Cultural Leonesa II
23:30
Ciudad Rodrigo
VS
Palencia CF
00:00
UD Santa Marta
VS
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 11

16:30
San Rafael
VS
Son Veri
17:00
Rotlet Molinar
VS
Mercadal
17:00
Mallorca II
VS
Portmany
22:00
Soller
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

17:30
Herbania
VS
Tenerife II
18:00
Lanzarote
VS
La Cuadra
18:00
Tenisca
VS
Las Palmas III
18:00
Buzanada
VS
Gran Tarajal
18:00
Vera
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

14:00
Archena Sport
VS
Mazarrón FC
16:00
Real Murcia II
VS
Bullense
21:00
Cartagena FC
VS
Yeclano
21:30
Deportiva Minera
VS
CAP Ciudad de Murcia
21:30
El Palmar
VS
Bala Azul
21:30
Racing Murcia
VS
Cartagena II
21:30
Los Garres
VS
UCAM Murcia II
22:00
Huércal-Overa
VS
UD Caravaca
00:00
Lorca Deportiva
VS
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 17

16:30
Giner Torrero
VS
Épila
22:00
Cariñena
VS
Binéfar
23:00
Borja
VS
Biescas
23:00
Utebo
VS
Caspe
23:00
Calamocha
VS
Santa Anastasia
23:00
Illueca
VS
Belchite 97
00:00
Atletico Monzon
VS
Cuarte Industrial
00:00
Barbastro
VS
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Torrijos
23:30
Quintanar del Rey
VS
Conquense
23:30
San Clemente
VS
Huracán Balazote
00:00
Miguelturreño
VS
Villarrobledo
00:30
Ciudad Real
VS
Almansa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
IF Karlstad II
VS
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

21:30
Gute
VS
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

18:00
Prespa Birlik
VS
Balkan

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:30
Pazarspor
VS
Kırşehir Belediyespor
20:00
Zonguldak Kömürspor
VS
Akhisar Belediyespor
20:00
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Tarsus İdman Yurdu
20:00
Kastamonuspor
VS
Pendikspor
20:30
Kırklarelispor
VS
Nazilli Belediyespor
21:00
Amed SK
VS
Utaş Uşakspor
00:00
Karacabey Birlikspor
VS
Eskişehirspor
00:00
Şanlıurfaspor
VS
Ankara Demirspor
00:00
Tire 1922
VS
Isparta Davrazspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:30
Sivas Belediyespor
VS
Turgutluspor
19:30
Van BB
VS
Adıyaman 1954
19:30
Bayburt İÖİ
VS
Sakaryaspor
19:30
Hekimoğlu Trabzon
VS
Etimesgut Belediyespor
20:00
Kahramanmaraşspor
VS
Serik Belediyespor
20:30
Bodrumspor
VS
Afjet Afyonspor
20:30
Somaspor
VS
Niğde Belediyespor
20:30
Sarıyer
VS
Ergene Velimeşespor
00:00
Osmanlıspor
VS
İnegölspor
00:00
Çorum Belediyespor
VS
Yeni Diyarbekirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

19:30
Elazığspor
VS
Bergama Belediyespor
20:00
Erbaaspor
VS
1954 Kelkit Belediyespor
20:00
Nevşehirspor
VS
Bugsaşspor
20:30
Sancaktepe Belediye
VS
Osmaniyespor
20:30
Kütahyaspor
VS
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

20:00
68 Aksaray Belediyespor
VS
Erzin Belediyespor
20:00
Düzcespor
VS
Yeşilyurt Belediyespor
20:30
Kızılcabölükspor
VS
Bayrampaşaspor
20:30
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Yomraspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:30
Gümüşhanespor
VS
Ceyhanspor
20:00
Türk Metal Kırıkkale
VS
Fethiyespor
20:00
Karabükspor
VS
Karaköprü Belediyespor
20:00
İçelspor
VS
Ağrı 1970
20:30
Edirnespor
VS
Derincespor
20:30
Erokspor
VS
Karşıyaka

5 Brazil - Gaucho 2

21:00
Bage
VS
Guarany de Bagé
01:00
Cruzeiro RS
VS
Veranópolis
01:00
União RS
VS
Glória

44 Argentina - Primera B Metropolitana

21:00
UAI Urquiza
VS
Argentino Quilmes

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
Crucero del Norte
VS
Defensores Belgrano VR
21:00
Douglas Haig
VS
CDJU Gualeguaychu
21:00
Cipolletti
VS
Circulo Deportivo
21:30
Racing Córdoba
VS
Sarmiento Resistencia
21:30
Sportivo Las Parejas
VS
Boca Unidos
21:30
Ciudad de Bolívar
VS
Huracán Las Heras
04:30
Chaco For Ever
VS
Sportivo Belgrano
05:00
Central Norte
VS
Def. de Pronunciamiento

909440 Cambodia - C-League

15:30
Prey Veng
VS
Police Commissary
18:00
Svay Rieng
VS
National Defense

866998 Fiji - National Football League

10:00
Suva
VS
Nadi
10:00
Navua
VS
Rewa
10:00
Lautoka
VS
Ba

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Gyeongnam
VS
Jeonnam Dragons
16:30
Ansan Greeners
VS
Bucheon 1995

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Toowong
VS
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Canberra FC
12:00
Tuggeranong United
VS
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
VS
Monaro Panthers

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Botafogo U20
VS
Atletico-MG U20
01:00
Cruzeiro U20
VS
Atletico-PR U20
01:00
Corinthians U20
VS
Bahia U20
02:00
Sao Paulo U20
VS
Ceará U20

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Logan Lightning
VS
Redlands United
15:00
Brisbane Strikers
VS
Peninsula Power

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:15
Bhawanipore
VS
Railway
16:15
Southern Samity
VS
BSS Sporting

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Bydgoszcz W
VS
Akademia Piłkarska LG
17:00
UJ Krakow W
VS
GKS Katowice W

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Horní Heršpice
VS
Dukla Prague W
18:00
Sparta Prague W
VS
Liberec W
20:30
Pardubice W
VS
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gornik Z. U18
VS
Arka Gdynia U18
17:00
Slask U18
VS
Pogon Szczecin U18
17:00
Stal Rzeszów U18
VS
Raków Częstochowa U18

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Dandenong City
12:00
Eastern Lions
VS
South Melbourne
14:00
Heidelberg United
VS
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Linth
VS
Lugano II
20:30
Kosova
VS
Zug

227 Russia - Pfl

12:00
Dinamo Vladivostok
VS
Zenit Penza
16:00
Ural 2
VS
Dinamo Barnaul
18:00
Novosibirsk
VS
Volga Ulyanovsk
18:00
Spartak Tuymazy
VS
Zvezda Perm
18:30
Chelyabinsk
VS
Irtysh
18:30
Torpedo Miass
VS
Amkar Perm'
19:00
Sakhalin
VS
Sokol Saratov
19:00
Nosta
VS
Zenit Izhevsk

47 Sweden - Elitettan Women

17:30
Jitex W
VS
Morön W
18:00
Umea W
VS
Lidköping W
20:00
Brommapojkarna W
VS
Borgeby W

99474 World - Friendly International U19

16:00
Estonia U19
VS
Georgia U19

99474 World - Friendly International U18

16:00
Austria U18
VS
Slovakia U18
19:00
Czech Republic U18
VS
Germany U18

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Levante W
VS
Real Madrid W
16:00
Eibar W
VS
Sevilla W
16:30
Huelva W
VS
Villarreal W
17:00
Alavés W
VS
Real Betis W
21:00
Real Sociedad W
VS
Valencia W
23:00
Madrid CFF W
VS
Athletic Club W

556 Belgium - Super League Women

23:00
OH Leuven W
VS
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

18:00
OH Leuven II
VS
Chastre W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Fortuna Hjorring W
VS
KoldingQ W
21:00
Brondby W
VS
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

18:00
Lyon W
VS
Saint-Étienne W

674 Hungary - Nb I Women

21:30
Astra Hungary W
VS
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

22:30
Fiorentina W
VS
Juventus W
22:30
Inter Milano W
VS
Lazio W
22:30
Pomigliano W
VS
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

08:00
América W
VS
Pumas UNAM W
00:00
Puebla W
VS
Santos Laguna W

74505 Qatar - QSL Cup

22:10
Al Arabi
VS
Al Sailiya
00:20
Qatar SC
VS
Al Khor

32 Spain - Primera Nacional Femenina

16:00
Mutilvera W
VS
Real Sociedad II W
16:00
Salamanca W
VS
Málaga W
16:00
Badajoz W
VS
Extremadura W
16:00
Almería W
VS
Olympia Las Rozas W
16:00
Atlético Madrid III W
VS
Olímpico Madrid W
16:00
Real Madrid II W
VS
Torrelodones W
16:00
CFF Albacete W
VS
Plaza Argel W
16:30
Victoria CF W
VS
Mos W
17:00
Sporting Gijón II W
VS
Versalles W
17:00
León FF W
VS
Real Oviedo II W
17:00
Monte W
VS
Aurrerá de Vitoria W
17:00
San Ignacio W
VS
Tolosa W
17:00
Athletic Club III W
VS
Osasuna II W
17:00
Pardinyes W
VS
Europa W
17:00
Collerense W
VS
Riudoms W
17:00
Granada II W
VS
La Rambla W
17:00
Tres Cantos W
VS
Pozuelo Alarcón W
17:00
DNS de Belen W
VS
Samper W
17:00
Murcia Féminas W
VS
Levante II W
17:00
San Vicente W
VS
UD Aguilas W
17:15
Aldaia W
VS
Discobolo-La Torre W
17:30
Espanyol II W
VS
Huesca W
17:30
Transportes Alcaine II W
VS
Sant Gabriel W
18:00
Son Sardina W
VS
Sant Lluís W
18:30
Llamoro W
VS
La Garita W
21:00
Vic Riuprimer W
VS
Balears W
22:00
Gijón FF W
VS
Friol W
22:00
Villarreal II W
VS
Mislata W
22:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Casablanca W
23:00
Nueva Montaña W
VS
Arratia W
23:00
Cádiz W
VS
San Miguel W
01:00
Madrid III W
VS
Atlético Lince W

3483 USA - USL League One

08:00
North Texas
VS
Tucson
06:00
New England II
VS
Tormenta

32 Spain - Spain Youth League

16:30
Oberena U19
VS
Eibar U19
16:30
Mutilvera U19
VS
Villegas U19
16:30
Getafe U19
VS
Unión Adarve U19
17:00
Bansander U19
VS
Covadonga U19
17:00
Celta de Vigo U19
VS
Atlético Perines U19
17:00
Arenal U19
VS
Marina Sport U19
17:00
UD Logroñés U19
VS
Getxo U19
17:00
Danok Bat U19
VS
Osasuna U19
17:00
Ebro U19
VS
Montecarlo U19
17:00
Girona U19
VS
Europa U19
17:00
Tomares U19
VS
San Félix U19
17:00
Séneca U19
VS
Tiro de Pichón U19
17:00
Badajoz U19
VS
Trival Valderas U19
17:00
Talavera U19
VS
Levante U19
17:15
Val Miñor U19
VS
Pontevedra U19
21:30
Tolosa U19
VS
Real Sociedad U19
22:00
Ural U19
VS
Lugo U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Flecha Negra U19
22:00
Valencia U19
VS
Conquense U19
22:30
Elche U19
VS
Villarreal U19
23:00
Deportivo Alavés U19
VS
Txantrea U19
23:00
Archena U19
VS
Alboraya U19
00:00
Atlético Jaén U19
VS
Santa Fe U19
00:30
Atl. Madrid U19
VS
Real Madrid U19

251 Italy - Coppa Italia Women

20:30
Pro Sesto W
VS
Cortefranca W

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
Palmeiras W
VS
Internacional RS W
06:00
Corinthians W
VS
Ferroviária W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Tartas-St Yaguen
VS
Cognac
20:00
Lège-Cap-Ferret
VS
Poitiers

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Mureaux
VS
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

20:00
Mandelieu LN
VS
Nice II

44 Argentina - Reserve League

20:00
Godoy Cruz Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.
21:00
Platense Res.
VS
San Lorenzo Res.

97374 Jordan - 1st Division

20:00
Dar Al Dawaa
VS
Mansheyat
20:30
Ittihad Al Ramtha
VS
Al Sareeh

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Santacruzense
VS
VOCEM
20:00
Assisense
VS
Osvaldo Cruz
20:00
Mogi Mirim
VS
Grêmio Sãocarlense
20:00
São Carlos
VS
Independente SP
01:00
Fernandópolis
VS
América SP
01:00
Taquaritinga
VS
Matonense
01:00
Itapirense
VS
Rio Branco SP
01:00
Colorado Caieiras
VS
Flamengo SP
01:00
Guarulhos
VS
Barcelona EC
01:00
Atlético Mogi
VS
Mauá

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
St. Albans Saints U21
VS
Dandenong City U21
09:30
Eastern Lions U21
VS
South Melbourne U21
12:00
Heidelberg United U21
VS
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

12:00
Kamogawa W
VS
Ehime W
12:00
Iga Kunoichi W
VS
Yokohama W

1004 Canada - Premier League

08:00
Edmonton
VS
Pacific

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Nenzing
VS
Lochau
21:00
Andelsbuch
VS
Hard
22:00
Rheindorf Altach II
VS
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Toowong Res.
VS
Bayside United Res.

5 Brazil - Copa Rio

01:00
Resende
VS
Campo Grande AC

80 Chile - Segunda División

22:00
Colchagua
VS
General Velásquez
22:00
Colina
VS
Lautaro de Buin
00:30
Concepcion
VS
Iberia
01:00
Recoleta
VS
Independiente
01:00
Deportes Limache
VS
San Antonio Unido

1796 Iceland - Premier League Women

19:00
Stjarnan W
VS
Breidablik W

479 Japan - Japan Football League

12:00
Osaka
VS
Honda
13:00
TIAMO Hirakata
VS
Kochi United
13:00
Veertien Mie
VS
Nara Club
13:00
Iwaki
VS
Maruyasu Okazaki

49477 ไทยลีก 3

15:30
Chiangrai Lanna
VS
Nakhon Mae Sot United
15:30
Northern Tak United
VS
Phitsanulok
15:30
Khonkaen Mordindang
VS
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Huai Thalaeng United
VS
Chaiyaphum United
15:30
Sisaket United
VS
Udon United
15:30
Nara United
VS
Trang
15:30
Phattalung
VS
Young Singh United
16:15
Pattani
VS
Satun United

1233 Finland - Kolmonen

17:00
KajHa
VS
TP-47
17:00
HauPa
VS
Roi United
17:00
Tervarit-j
VS
OsPa
19:00
Warkaus
VS
JJK Jyväskylä II