lsm99

ตารางบอล 8 ก.ย. 2564

462 เอฟเอคัพ

01:30
Sevenoaks Town
VS
Redhill
01:45
Enfield 1893
VS
Hadley
01:45
Kingstonian
VS
Oxhey Jets FC
01:45
Bedfont Sports
VS
Spelthorne Sports

479 เจลีก

17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
เซเรโซ โอซาก้า

99474 World - Friendly International

23:30
บัลแกเรีย
VS
จอร์เจีย
01:45
เช็กเกีย
VS
ยูเครน
02:00
Guatemala
VS
Nicaragua

99474 World - Club Friendlies

19:30
Westerlo
VS
Sint-Truiden
00:00
FC Iserlohn
VS
Lippstadt 08
00:30
Barco
VS
Ponferradina
01:00
Puente Genil
VS
คอร์โดบา

462 England - Premier League Cup

20:00
Charlton U23
VS
Reading U23
01:00
Leeds U23
VS
Wigan U23

462 England - Professional Development League

19:00
Peterborough United U23
VS
Watford U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

00:30
Oberneuland
VS
VfB Oldenburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

00:00
1860 München II
VS
Hallbergmoos-Goldach

11 Germany - Oberliga: Bremen

23:00
BTS Neustadt
VS
OSC Bremerhaven
00:30
Hemelingen
VS
Geestemünde
00:30
Borgfeld
VS
Vatan Sport
00:30
SFL Bremerhaven
VS
Blumenthaler SV
00:30
Aumund-Vegesack
VS
Leher TS
00:30
Bremer SV
VS
Union Bremen
00:30
Hastedt
VS
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

00:30
Eintracht Northeim
VS
Arminia Hannover

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

20:00
Lokomotiv Mezdra
VS
Montana
20:00
Balkan Botevgrad
VS
Etar
20:00
Bansko
VS
Sozopol
20:00
Levski Krumovgrad
VS
Lovech
20:00
Partizan
VS
Levski Lom
20:00
Sevlievo
VS
Sportist Svoge
20:00
Rodopa Smolyan
VS
Dobrudzha 1919
20:00
Chernolomets
VS
Marek

245 Czech Republic - Czech Cup

21:00
Loko Vltavín
VS
Ústí nad Labem
22:00
Vítkovice
VS
Třinec
22:00
Chlumec nad Cidlinou
VS
Chrudim

320 Denmark - Landspokal Cup

22:15
Aalborg Freja
VS
Helsted Fremad
00:30
Nørrebro
VS
Hvidovre

748 Latvia - First Liga

21:00
Grobiņa
VS
Dinamo Riga

155 Romania - Romania Cup

20:30
Unirea Dej
VS
FCM Baia Mare
20:30
1910 Oradea
VS
Universitatea Cluj
20:30
Hușana Huși
VS
CSM Iaşi
20:30
Şcolar Reşiţa
VS
Ripensia Timişoara
20:30
SR Municipal Braşov
VS
Csikszereda
20:30
Unirea Bascov
VS
CSM Slatina
20:30
Tunari
VS
Concordia Chiajna
20:30
Recolta Gheorghe Doja
VS
SCM Gloria Buzau
20:30
Năvodari
VS
Unirea Slobozia
20:30
Dunărea Călăraşi
VS
Astra
20:30
Dacia Unirea Brăila
VS
Petrolul 52

227 Russia - Youth League

21:00
Zenit U19
VS
Chertanovo U20

404 Turkey - Turkish Cup

19:00
76 Iğdır Belediyespor
VS
Orduspor 1967
19:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Ankara Adliyespor
19:30
Karaman Belediyespor
VS
Kahta 02 Spor
20:00
Kuşadasıspor
VS
Modafenspor

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Club Atlético Güemes
VS
Guillermo Brown
05:10
Gimnasia Jujuy
VS
Instituto

5 Brazil - Serie A

07:30
Corinthians
VS
Juventude
07:30
Internacional
VS
Bragantino
07:30
Chapecoense
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

07:30
Goiás
VS
Cruzeiro

80 Chile - Primera Division

01:30
Unión La Calera
VS
Santiago Wanderers
04:00
O'Higgins
VS
Colo-Colo
06:30
เอฟเวอร์ตัน
VS
Palestino

80 Chile - Primera B

22:00
Santiago Morning
VS
Copiapó

353 Colombia - Copa Betplay

06:00
América de Cali
VS
Deportivo Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Alajuelense
VS
ADR Jicaral
08:00
Sporting San José
VS
Deportivo Saprissa
09:30
Cartaginés
VS
Pérez Zeledón
03:30
Santos de Guápiles
VS
San Carlos

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Amatitlan
VS
Puerto San Jose
04:30
Mixco
VS
Agua Blanca

99474 World - WC Qualification Concacaf

06:30
Canada
VS
เอลซัลวาดอร์

41 Europe - WC Qualification Europe

23:00
อาร์เมเนีย
VS
ลิกเตนสไตน์
01:45
อิตาลี
VS
ลิทัวเนีย
01:45
ไอร์แลนด์เหนือ
VS
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
เบลารุส
VS
เบลเยียม
01:45
เวลส์
VS
เอสโตเนีย
01:45
ไอซ์แลนด์
VS
เยอรมนี
01:45
North Macedonia
VS
โรมาเนีย
01:45
กรีซ
VS
สวีเดน
01:45
โคโซโว
VS
สเปน
01:45
แอลเบเนีย
VS
ซานมารีโน
01:45
ฮังการี
VS
อันดอร์รา
01:45
โปแลนด์
VS
อังกฤษ

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Raya2
VS
Tampico Madero
09:05
Cancún
VS
Venados
05:00
Tlaxcala
VS
Tapatío

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Austin Bold
VS
San Antonio
06:00
Loudoun United
VS
Charlotte Independence

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:40
Al Shoalah
VS
Al Sahel
23:10
Al Wahda
VS
Al Akhdoud
00:30
Al Khaleej
VS
Al Jeel

5618 China PR - League One

14:30
BIT
VS
Zhenjiang Huasa
18:35
Hangzhou
VS
Jiangxi Liansheng
18:35
Shaanxi Chang'an
VS
Heilongjiang Lava Spring
18:35
Wuhan Three Towns
VS
Beijing BG

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kedah
VS
UiTM

52126 Pakistan - Premier League

23:30
PCAA
VS
Lyallpur

44 Argentina - Primera C

01:00
Midland
VS
Deportivo Laferrere
01:00
Central Córdoba
VS
Excursionistas

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Chernomorets Balchik
VS
Dunav 2010

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

22:00
Karlovy Vary
VS
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:00
Vysočina Jihlava II
VS
Velké Meziříčí
21:00
Znojmo
VS
Frýdek-Místek
21:30
Banik Ostrava II
VS
Uherský Brod
22:00
Zlín II
VS
Hlučín
22:00
Vrchovina
VS
Blansko
22:00
Vratimov
VS
Uničov
22:00
Slovácko II
VS
Viktoria Otrokovice
22:00
Slovan Rosice
VS
Sigma Olomouc II
22:00
Dolní Benešov
VS
Hanácká

1233 Finland - Kakkonen

22:00
SalPa
VS
Honka Akatemia
22:30
HJS Akatemia
VS
VJS
22:30
EPS
VS
PIF
22:30
MiPK
VS
PEPO

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Nancy II
VS
Troyes II
01:00
RC Epernay
VS
Prix-lès-Mézières
01:00
Amneville
VS
Sarre Union
01:00
Thaon
VS
Raon l'Etape
01:00
Colmar
VS
Biesheim
01:00
Illkirch Graffenstaden
VS
Strasbourg II
01:00
Mulhouse
VS
Saint-Louis Neuweg

1578 Norway - 2. Division

19:00
Brattvåg
VS
Fløya

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

23:00
Forward
VS
Nordvärmland
00:00
Oddevold
VS
Gauthiod
00:00
Stenungsund
VS
Vänersborgs FK
00:00
Ahlafors
VS
Grebbestad
00:30
IFK Tidaholm
VS
Yxhult
00:30
IFK Skovde
VS
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

00:00
Skiljebo
VS
Kungsängen
00:00
Enkoping
VS
Arlanda
00:30
Kvarnsveden
VS
IFK Österåker
00:30
Karlberg
VS
Lidingö
00:30
Enskede
VS
Gamla Upsala
00:45
Stocksund
VS
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Norrland

23:00
Stöde
VS
Ytterhogdal
23:30
Notvikens IK
VS
Bergnasets
00:00
Umeå FC Akademi
VS
Sandviks
00:00
Friska Viljor
VS
Gottne IF
00:30
Frösö
VS
IFK Östersund
00:30
Storfors
VS
Skellefteå
01:00
Tegs SK
VS
Täfteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

23:00
Asarum
VS
IFK Hässleholm
00:00
Eslov
VS
Olympic
00:00
Berga
VS
Kristianstad
00:00
Solvesborg
VS
Prespa Birlik
00:00
Rosengård
VS
Nosaby
00:00
Karlskrona
VS
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

22:00
Nyköping
VS
Motala
00:00
Karlslund
VS
Rynninge
00:30
IFK Eskilstuna
VS
Huddinge
00:30
Värmbols
VS
Trosa-Vagnhärad SK
01:00
Tyreso
VS
Eskilstuna City
01:00
United Nordic
VS
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

23:00
Vinberg
VS
Dalstorps
23:30
Husqvarna
VS
Tord
00:00
Vastra Frolunda
VS
Astrio
00:00
Onsala
VS
Assyriska BK
00:00
Varbergs GIF
VS
Hoganas
00:00
Eskilsminne
VS
Ängelholm
01:00
Torslanda
VS
Sävedalen

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Avenida
VS
São Gabriel
05:00
Glória
VS
União RS

5 Brazil - Paranaense 1

01:20
Cascavel
VS
Athletico PR

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Araucária
VS
AA Iguaçu
01:30
União PR
VS
PSTC
01:30
Verê
VS
Prudentópolis
01:30
Apucarana
VS
Independiente FSJ

5 Brazil - Amapaense

06:00
Santos AP
VS
Ypiranga AP

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
Phnom Penh Crown

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:00
Mohammedan
VS
United

41 Europe - Champions League Women

21:10
Glasgow City W
VS
Servette Chênois W
23:00
Køge
VS
Sparta Prague W
23:00
Lyon W
VS
Levante W
00:00
Häcken W
VS
Vålerenga W
00:00
Bordeaux W
VS
Wolfsburg W
00:00
Hoffenheim W
VS
Rosengard W
01:00
Manchester City W
VS
Real Madrid W

251 Italy - Coppa Italia Serie C

01:30
Piacenza
VS
Mantova

296 Serbia - Serbian Cup

21:00
Sloga Požega
VS
Kabel Novi Sad
21:00
Mokra Gora
VS
Budućnost Dobanovci
21:00
SFS Borac
VS
Žarkovo
21:00
Radnički Novi Beograd
VS
Sloga Kraljevo
21:00
Jedinstvo Rumenka
VS
Loznica
21:00
Trajal Krusevac
VS
Grafičar
21:00
Železničar Pančevo
VS
Radnički Pirot
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Kolubara
21:00
Zemun
VS
Dinamo Vranje
21:00
Dubocica
VS
IMT Novi Beograd
23:00
Borac Čačak
VS
Jagodina

227 Russia - Pfl

15:00
Dinamo Barnaul
VS
Volga Ulyanovsk
20:00
Chayka
VS
Mashuk-KMV
20:00
Rotor-2
VS
Tuapse
20:00
Forte Taganrog
VS
Dinamo Stavropol'
20:30
Makhachkala
VS
SKA Rostov
20:30
Kuban Kholding
VS
Chernomorets
21:30
Druzhba
VS
Biolog
23:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Essentuki

47 Sweden - Svenska Cupen Women

22:30
Almhults IF W
VS
IFK Kalmar W
23:00
Lödöse Nygård W
VS
Alingsås W
00:00
Rävåsen W
VS
Mallbacken W
00:00
Hittarps W
VS
Eskilsminne W
00:00
Infjärden W
VS
Morön W
00:30
Lidingö W
VS
Bollstanäs W
00:30
Trollhättans W
VS
Lidköping W

3483 USA - USL League One

06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
North Texas

32 Spain - Spain Youth League

17:00
Tiro de Pichón U19
VS
El Ejido U19
18:00
Cádiz U19
VS
Jóvenes Promesas U19
22:00
Sporting Atlético U19
VS
Recreativo Huelva U19
23:00
Santa Fe U19
VS
Calavera U19
00:00
San Félix U19
VS
Sanluqueno U19
00:00
Córdoba U19
VS
Tomares U19
00:00
Coria U19
VS
Séneca U19
00:00
Vázquez Cultural U19
VS
Real Betis U19
01:00
Almería U19
VS
Málaga U19
01:00
Granada U19
VS
Sevilla U19
01:00
Castilleja U19
VS
Atlético Jaén U19

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Volta Redonda U20
VS
Nova Iguaçu U20

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Osvaldo Cruz
VS
Santacruzense

1004 Canada - Premier League

07:00
Valour
VS
Edmonton
06:00
Atlético Ottawa
VS
Forge

5 Brazil - Copa Rio

01:00
Boavista
VS
Americano
01:00
Macaé
VS
Madureira
01:00
Perolas Negras
VS
Resende

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Cliftonville W
VS
Crusaders Strikers W
01:45
Sion Swifts W
VS
Derry City W

479 Japan - Japan Football League

13:00
Nara Club
VS
Biwako Shiga

1233 Finland - Kolmonen

22:15
TPS II
VS
JyTy Turku
22:30
LaPa
VS
HaPK
22:30
JanPa
VS
Tervakosken Pato
23:00
RPS Lions
VS
STPS
00:15
Ponnistajat
VS
TuPS