lsm99

ตารางบอล 10 ก.ย. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

02:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ดาร์บีเคาน์ตี

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:45
Barrow
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
Harrogate Town
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
เอ็มเมน
VS
MVV Maastricht
01:00
Excelsior
VS
FC Dordrecht
01:00
TOP Oss
VS
เอดีโอ เดน ฮาก
01:00
Telstar
VS
Almere City
01:00
วีวีวี เวนโล
VS
FC Den Bosch
01:00
Jong AZ
VS
Jong Utrecht
01:00
De Graafschap
VS
FC Volendam
01:00
Jong PSV
VS
Jong Ajax
01:00
Roda JC Kerkrade
VS
NAC Breda

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

02:00
ลอริยองต์
VS
ลีลล์

479 เจลีก

17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส

49477 ไทยลีก

18:00
BG Pathum United
VS
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล

462 England - Premier League Cup

01:00
Stoke City U23
VS
Colchester U23

462 England - Professional Development League

17:00
Sheffield Wed U23
VS
Cardiff U23
21:00
Sheffield Utd U23
VS
Bristol City U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Barking
VS
Tilbury
01:45
Maldon & Tiptree
VS
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

01:45
Bedford Town
VS
Hertford Town

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
SC Heerenveen W
VS
Alkmaar W

11 Germany - 3. Liga

00:00
Meppen
VS
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

00:00
Heimstetten
VS
Aubstadt
00:00
Unterhaching
VS
1860 Rosenheim
00:00
Bayern München II
VS
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Eltersdorf
VS
Greuther Fürth II
00:00
Illertissen
VS
Nürnberg II
00:30
Memmingen
VS
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
FSV Optik Rathenow
VS
Hertha BSC II
00:00
Altglienicke
VS
Eilenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
Homburg
VS
Astoria Walldorf
00:00
FSV Frankfurt
VS
Mainz 05 II
00:00
Kickers Offenbach
VS
Hoffenheim II

11 Germany - Regionalliga: West

23:30
Rödinghausen
VS
Schalke 04 II
00:00
Alemannia Aachen
VS
Wiedenbrück
00:30
Rot Weiss Ahlen
VS
Preußen Münster
00:30
Köln II
VS
Bonner SC
00:30
Rot-Weiss Essen
VS
Homberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

00:00
Nöttingen
VS
Neckarsulmer SU
00:30
Reutlingen
VS
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

23:00
Würzburger FV
VS
Großbardorf
00:00
1. SC Feucht
VS
TSV Abtswind
00:00
ATSV Erlangen
VS
DJK Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

01:00
Hallbergmoos-Goldach
VS
Kirchanschöring
01:00
1880 Wasserburg
VS
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

00:00
Bramfelder SV
VS
TSV Sasel

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:30
Hessen Dreieich
VS
Rot-Weiß Walldorf

11 โอเบอร์ลีกา

00:30
Velbert
VS
Meerbusch
00:30
Germania Ratingen
VS
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

01:15
BW Lohne
VS
Hagen / ​Uthlede

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

00:45
Greifswalder FC
VS
Pampow
01:00
Victoria Seelow
VS
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

22:30
Dornbreite Lubeck
VS
Preußen Reinfeld

2454 Albania - Superliga

00:45
Teuta Durrës
VS
Partizani Tirana

143 ออสเตรียลีก1

23:30
Austria Wien II
VS
Vorwärts Steyr
23:30
SV Horn II
VS
Juniors OÖ
23:30
Floridsdorfer AC
VS
Wacker Innsbruck
23:30
Kapfenberger SV
VS
Lafnitz
01:25
Blau-Weiß Linz
VS
Grazer AK

556 Belgium - Pro League

01:45
คลับ บรูกก์
VS
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

01:00
Deinze
VS
Royal Excel Mouscron

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

01:00
Velez
VS
Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

00:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
OFK Pirin

266 Croatia - 1. HNL

01:00
Gorica
VS
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Sesvete
VS
Orijent 1919
21:30
Osijek II
VS
Solin
21:30
Croatia Zmijavci
VS
Dinamo Zagreb II
22:00
Opatija
VS
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 2. Division

23:00
Omonia Aradippou
VS
Othellos
23:00
Enosis
VS
Ermis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Příbram
VS
Zbrojovka Brno
22:00
Lisen
VS
Dukla Praha
23:00
Vysočina Jihlava
VS
Opava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

23:00
Midtjylland
VS
Nordsjælland
01:00
Brøndby
VS
Silkeborg

320 Denmark - First Division

23:30
Fremad Amager
VS
Nykøbing
00:00
Esbjerg
VS
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

22:00
Legion
VS
Tammeka

1233 Finland - Ykkonen

22:00
Klubi-04
VS
RoPS
22:30
Gnistan
VS
EIF
22:30
TPS
VS
MuSa

17 France - National

00:00
Annecy
VS
Red Star
00:00
Bastia-Borgo
VS
Boulogne
00:00
Cholet
VS
Concarneau
00:00
Stade Briochin
VS
Orléans
00:00
Créteil
VS
Bourg-en-Bresse
00:00
Châteauroux
VS
Sète
00:00
Villefranche
VS
Chambly
00:00
Avranches
VS
Laval

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
Debrecen
VS
Gyirmót

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Derry City
VS
Finn Harps
01:45
Drogheda United
VS
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
VS
St Patrick's
02:00
Shamrock Rovers
VS
Waterford United

455 Republic of Ireland - First Division

01:30
Bray Wanderers
VS
Athlone Town
01:45
UCD
VS
Cabinteely
01:45
Cork City
VS
Shelbourne
01:45
Wexford Youths
VS
Cobh Ramblers
01:45
Galway United
VS
Treaty United

251 Italy - Serie B

01:30
Benevento
VS
เลชเช่

2756 Malta - First Division

22:00
Zejtun Corinthians
VS
Lija Athletic
02:00
Senglea Athletic
VS
Tarxien Rainbows

491 Northern Ireland - Premiership

01:45
Glentoran
VS
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

02:00
Annagh United
VS
Dergview

2 Poland - 1. Liga

20:00
Chrobry Głogów
VS
SKRA Częstochowa
01:30
Widzew Lodz
VS
Katowice

20 Portugal - Segunda Liga

02:15
Estrela Amadora
VS
Rio Ave

20 Portugal - Taça De Portugal

02:00
Real
VS
FC Barreirense

155 Romania - Liga 1

22:00
Mioveni
VS
Chindia Târgovişte
01:00
UTA Arad
VS
Rapid Bucuresti

227 Russia - FNL

19:00
Yenisey
VS
Baltika

227 Russia - Youth League

15:30
Ufa U19
VS
Ural U19
16:00
Akademiya Konoplev U20
VS
Nizhny Novgorod U19
17:00
Rubin Kazan U19
VS
Dinamo Moskva U19
17:00
Strogino U20
VS
Krylya Sovetov U19
19:00
Sochi U19
VS
Khimki U20
20:00
Krasnodar U19
VS
UOR №5 U20
20:00
Akhmat Grozny U19
VS
Arsenal Tula U19
20:30
Rostov U19
VS
Lokomotiv Moskva U19
23:00
CSKA Moscow U19
VS
Spartak Moskva U19

296 Serbia - Super Liga

21:55
Napredak
VS
Radnik Surdulica
00:00
Spartak Subotica
VS
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

00:00
Javor Ivanjica
VS
Mačva Šabac

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Zlaté Moravce
VS
Ružomberok

1638 Slovenia - 2. SNL

00:00
Triglav
VS
Dob
01:00
Gorica
VS
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
เลกาเนส

62 Switzerland - Challenge League

01:30
Stade Lausanne-Ouchy
VS
FC Schaffhausen
01:30
Yverdon Sport
VS
Aarau

86 Ukraine - Premier League

23:30
โอเล็กซานเดรีย
VS
Inhulets

515 Wales - Premier League

01:45
Caernarfon Town
VS
Cefn Druids

44 Argentina - Primera B Nacional

00:30
Ferro Carril Oeste
VS
Independiente Rivadavia
01:00
Deportivo Riestra
VS
Nueva Chicago
01:00
Defensores de Belgrano
VS
Villa Dálmine
01:00
Deportivo Santamarina
VS
San Martín San Juan
01:00
Tristán Suárez
VS
Barracas Central
01:30
Temperley
VS
Atletico Mitre
01:30
Almagro
VS
Brown de Adrogué
02:00
Deportivo Maipú
VS
Estudiantes Caseros
02:30
Agropecuario
VS
Alvarado
05:10
Gimnasia Mendoza
VS
Chacarita Juniors
06:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Atlanta
06:35
Deportivo Morón
VS
Atlético Rafaela

5 Brazil - Serie B

05:00
Vitória
VS
Remo

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Cortuluá
VS
Tigres

353 Colombia - Copa Betplay

08:30
Deportivo Pasto
VS
Deportivo Pereira

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Alianza
VS
Once Municipal

99474 World - WC Qualification South America

07:30
บราซิล
VS
เปรู

1190 Paraguay - Division 1

06:30
Nacional Asunción
VS
Sol de América

338 Peru - Segunda Division

22:30
Comerciantes Unidos
VS
Santa Rosa PNP
01:00
Juan Aurich
VS
Union Huaral
03:30
Molinos El Pirata
VS
Carlos Stein
06:00
Deportivo Coopsol
VS
Sport Chavelines Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้

1424 Morocco - Botola Pro

01:15
Youssoufia Berrechid
VS
Raja Casablanca
03:30
Olympic Safi
VS
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Olympique Dcheïra
VS
UTS Rabat
23:00
AS Salé
VS
Wydad Fès

2568 Zambia - Super League

05:00
Indeni
VS
Kabwe Warriors
05:00
ZESCO United
VS
Red Arrows
05:00
Kansanshi Dynamos
VS
Zanaco

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:45
Emirates
VS
Al Dhafra
21:45
Khorfakkan Club
VS
Al Wahda
00:00
Al Sharjah
VS
Al Wasl

712 Korea Republic - K-League 1

17:30
Ulsan
VS
Jeonbuk Motors
17:30
Pohang Steelers
VS
Daegu

712 Korea Republic - National League

17:00
Gimpo
VS
Cheonan City
17:00
Gangneung City
VS
Cheongju
17:00
Daejeon Korail
VS
Paju Citizen
17:00
Changwon City
VS
Pyeongtaek Citizen

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Selangor United
VS
Negeri Sembilan
20:00
PKNS
VS
PBDKT T-Team
20:00
Skuad Projek
VS
PKNP

52126 Pakistan - Premier League

22:00
SSGC
VS
Pakistan Navy
00:00
KRL
VS
Karachi United

147 - CAF Champions League

20:00
Express FC
VS
Al Merreikh
22:00
AmaZulu
VS
Big Bullets

147 - CAF Confederations Cup

19:00
Olympique de Missiri
VS
AS Kigali
20:00
Bumamuru
VS
Diables Noirs
22:00
Dikhil
VS
Biashara United

320 Denmark - Denmark Series Group 1

22:45
Herstedøster
VS
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 2

22:45
Tarnby FF
VS
GVI

1233 Finland - Kakkonen

23:00
Ilves II
VS
TPV

2 Poland - 2. Liga East

21:00
Garbarnia Kraków
VS
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Dinamo Bacău
21:00
Aerostar Bacău
VS
Otelul

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
FCV Farul Constanţa II
VS
Înainte Modelu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Dinamo Bucureşti II
VS
Academica Clinceni II
21:00
FCSB II
VS
Flacăra Moreni

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Sepsi II
VS
Olimpic Cetate
21:00
Hermannstadt II
VS
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Vediţa Coloneşti
VS
Petrolul Potcoava
21:00
CS U Craiova II
VS
Filiaşi
21:00
Horezu
VS
Alexandria

5 Brazil - Acreano

07:00
Humaitá
VS
Vasco da Gama AC
07:00
Atlético Acreano
VS
Rio Branco

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Inter Santa Maria
VS
Guarani RS

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Sportivo Las Parejas
01:00
Circulo Deportivo
VS
Ciudad de Bolívar
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Cipolletti
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Deportivo Madryn
01:30
Gimnasia y Tiro
VS
Douglas Haig
01:30
Def. de Pronunciamiento
VS
Chaco For Ever
01:30
Sansinena
VS
Sportivo Peñarol
01:30
Juventud Unida Univ.
VS
Olimpo
01:30
Huracán Las Heras
VS
Sol de Mayo
02:00
Defensores Belgrano VR
VS
Central Norte
02:00
Villa Mitre
VS
Independiente Chivilcoy
02:00
Sportivo Desamparados
VS
Estudiantes de San Luis
05:00
Sarmiento Resistencia
VS
Gimnasia Concepción
06:30
Sportivo Belgrano
VS
Racing Córdoba
06:30
Unión Sunchales
VS
Crucero del Norte

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:30
Birmingham U23
VS
Sunderland U23
01:00
Burnley U23
VS
Wolves U23
01:00
Fulham U23
VS
Southampton U23
01:00
Norwich City U23
VS
Aston Villa U23

98 Australia - Brisbane Premier League

17:30
Brisbane Knights
VS
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Gold Coast United
VS
Logan Lightning

153732 India - Calcutta Premier Division A

05:00
Mohun Bagan
VS
Calcutta Customs

11 Germany - Junioren Bundesliga

00:00
Karlsruher U19
VS
Astoria Walldorf U19

251 Italy - PrimaVera 1

22:00
Atalanta U19
VS
Juventus U19

245 Czech Republic - First League Women

01:00
Slovacko W
VS
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

21:15
Pogon Szczecin U18
VS
Lech Poznan U18

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

20:35
Dibba Al Fujairah
VS
Al Jazira Al Hamra
20:35
Al Fujairah
VS
Al Thaid
20:40
Al Hamriyah
VS
Gulf Heroes
20:40
Al Arabi
VS
Ras Al Khaima

98 Australia - Npl South Australian

16:30
Adelaide Raiders
VS
Campbelltown City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Weiz
VS
Stadl-Paura
00:00
Deutschlandsberger SC
VS
Treibach
00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Hertha
00:00
Spittal
VS
Ried II

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
Neusiedl
VS
Mannsdorf
00:00
First Vienna
VS
Wiener Neustadt
00:30
Draßburg
VS
Bruck/Leitha
00:30
Traiskirchen
VS
TWL Elektra

227 Russia - Pfl

07:00
Luki-Energiya
VS
Smolensk
14:30
Chita
VS
FK Dinamo St. Petersburg
17:00
Khimki 2
VS
Strogino
18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Tver
19:00
Fakel II
VS
Arsenal Tula II
20:00
Kairat Moskva
VS
Krasava Odintsovo
20:00
Rodina Moskva
VS
Kvant
20:00
Zenit Penza
VS
Dinamo Bryansk
20:30
Znamya Truda
VS
Chertanovo
20:30
Dinamo Moskva II
VS
Torpedo Vladimir
21:00
Peresvet Podolsk
VS
Saransk
22:00
Volna Kovernino
VS
Khimik Dzerzhinsk
22:00
Murom
VS
Olimp-Dolgoprudny II
22:00
Shinnik
VS
Yenisey II
22:00
Sokol Saratov
VS
Kaluga
23:00
Saturn Ramenskoye
VS
SKA-Energiya II
00:00
Zenit II
VS
Leningradets

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:00
PK-35 W
VS
Ilves W
23:00
PK-35 Vantaa W
VS
HJK W

556 Belgium - Super League Women

01:00
RSC Anderlecht W
VS
Gent W
01:30
White Star Woluwé W
VS
OH Leuven W
01:30
Genk W
VS
Charleroi

320 Denmark - Elitedivisionen Women

23:30
AaB W
VS
AGF W

17 France - Division 1 Women

23:30
Guingamp W
VS
Montpellier W

674 Hungary - Nb I Women

18:00
Soroksár W
VS
Győri ETO W

802 Israel - Lig Bet

15:00
Hapoel Kiryat Ono
VS
Maccabi Ironi Amishav PT
15:00
MS Be'er Sheva
VS
Arad
16:00
Mac Ram Amidar
VS
Hapoel Ramat Yisrael
16:00
Beitar Petah Tikva
VS
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
16:00
MS Jerusalem
VS
Hapoel Yeruham
16:30
Maccabi Neve Sha'anan
VS
MS Tirat HaCarmel
16:45
Hapoel Qalansawe
VS
Roei Heshbon Tel Aviv
17:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
VS
Bnei Jaffa Ortodoxim
17:30
Hapoel Ironi Safed
VS
Tzeirei Sakhnin
17:30
Maccabi Ironi Sderot
VS
Maccabi Ironi Netivot
18:00
Shikun HaMizrah
VS
Ramla
18:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
VS
Ironi Or Yehuda
18:00
Moadon Tzeirey Rahat
VS
Beitar Ir Ma'ale Adumim
18:30
Hapoel Beit Shean
VS
Hapoel Ramot Menashe
19:00
MS Kfar Kama
VS
Pardes Hanna-Karkur
19:00
Shimshon Bnei Taibe
VS
Sporting Tel Aviv
19:30
Tzeirei Umm al-Fahm
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:30
Hapoel Tirat HaCarmel
VS
Beitar Haifa Jacob
19:30
Hapoel Hod Hasharon
VS
Ironi Beit Dagan
20:00
Hapoel Ironi Arraba
VS
Hapoel Deir Hanna
20:00
Maccabi Ahi Iksal
VS
Hapoel Bnei Musmus
20:30
Ihud Bnei Kfar Kara
VS
Hapoel Sandala Gilboa
05:00
Ironi Bnei Sha'ab
VS
Ironi Bnei Kabul

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Farense U23
VS
Sporting CP U23
19:00
Belenenses U23
VS
Benfica U23
21:00
Vizela U23
VS
Rio Ave U23
23:00
Estoril U23
VS
Portimonense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

02:00
Fundación Tenerife W
VS
Geneto del Teide W

556 Belgium - Reserve Pro League

00:30
Genk U21
VS
Sint-Truiden U21

44 Argentina - Reserve League

20:00
Unión Santa Fe Res.
VS
Estudiantes La Plata Res
20:00
Argentinos Juniors Res.
VS
Patronato Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Platense Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
Atlético Tucumán Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
VS
River Plate Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
VS
Vélez Sársfield Res.
00:00
San Lorenzo Res.
VS
Racing Club Res.
01:00
Sarmiento Res.
VS
Huracán Res.

1004 Canada - Premier League

09:00
Pacific
VS
Cavalry

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Brisbane Knights Res.
VS
Mt Gravatt Res.

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Linfield W
VS
Glentoran BU W

1796 Iceland - Premier League Women

00:15
ÍBV W
VS
Fylkir W
02:15
Valur W
VS
Selfoss W

1233 Finland - Kolmonen

21:30
SavU
VS
Ri-Pa
22:00
PJK
VS
ACE
22:15
TiPS
VS
LPS
22:15
EBK
VS
EsPa
22:15
SexyPöxyt
VS
Kirkkonummi
22:30
IPS Edustus
VS
KJP
22:30
KJP
VS
Liry
22:30
Futura
VS
MPS
22:30
VPS II
VS
SIF
23:00
JPS
VS
JJK Jyväskylä II
23:00
FC Komeetat
VS
SaPa Pieksämäki
23:00
LehPa
VS
SaPa Pieksämäki
23:00
Kiisto
VS
Korsnas
23:30
PPJ
VS
LPS
23:30
Kuusysi
VS
PKKU II
00:00
CLE
VS
FC Espoo
00:00
PP-70
VS
Loiske
00:15
Valtti
VS
Kontu
00:30
HIFK 2
VS
Viikingit