lsm99

ตารางบอล 11 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
คริสตัล พาเลซ
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
อาร์เซน่อล
VS
นอริชซิตี
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
ไบรท์ตัน
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
เวสต์แฮม
21:00
วัตฟอร์ด
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:30
เชลซี
VS
แอสตันวิลลา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
บอร์มัธ
VS
บาร์นสลีย์
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
แบล็กพูล
VS
ฟูลัม
21:00
บริสตอลซิตี
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
เรดิง
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
สโตกซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
สวอนซีซิตี
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
มิลล์วอลล์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
Cheltenham Town
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
พอร์ตสมัท
21:00
มอร์แคมป์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
Northampton Town
21:00
Hartlepool United
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Leyton Orient
VS
Oldham Athletic
21:00
โรชเดล
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Bradford City
21:00
สคันธอร์ป
VS
Exeter City
21:00
Sutton United
VS
Stevenage
21:00
Swindon Town
VS
Port Vale
21:00
Walsall
VS
Mansfield Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
ทเวนเต้
VS
อูเทรชท์
23:45
พีอีซี ซโวลล์
VS
อาแจกซ์
23:45
SC Cambuur
VS
Go Ahead Eagles
02:00
อัลค์มาร์
VS
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

20:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
ดอร์ทมุนด์
20:30
1. FC Union Berlin
VS
FC Augsburg
20:30
SC Freiburg
VS
1. FC Köln
20:30
TSG Hoffenheim
VS
1. FSV Mainz 05
20:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
VfL Wolfsburg
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
Clermont
02:00
โมนาโก
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
เอ็มโปลี
VS
Venezia
23:00
นาโปลี
VS
ยูเวนตุส
01:45
อตาลันต้า
VS
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

23:30
เลบันเต้
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
23:30
บียาร์เรอัล
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
02:00
แอธเลติก บิลเบา
VS
มาจอร์กา
02:00
เซบีย่า
VS
FC Barcelona

479 เจลีก

16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:30
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
สากัน โตสู
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
Blaublitz Akita
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
จูบิโล่ อิวาตะ
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
FC เรียวเคียว
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
โทชิกิ SC
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
Giravanz Kitakyushu
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
Sagamihara

49477 ไทยลีก

18:00
Khonkaen United
VS
PT Prachuap FC
18:00
Singha Chiangrai United
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Suphanburi Football Club
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
Police Tero FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
17:30
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
Lamphun Warrior
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

16:30
Kitchee
VS
Warriors
21:30
Ergotelis
VS
Kissamikos

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Solihull Moors
21:00
Barnet
VS
Eastleigh
21:00
Bromley
VS
Boreham Wood
21:00
Dover Athletic
VS
Chesterfield
21:00
Halifax Town
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Stockport County
VS
Yeovil Town
21:00
Torquay United
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Wealdstone
VS
Altrincham
21:00
Weymouth
VS
Notts County
21:00
Wrexham
VS
Woking
23:20
King's Lynn Town
VS
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Alfreton Town
VS
AFC Telford United
21:00
Blyth Spartans
VS
Darlington
21:00
Brackley Town
VS
Southport
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Fylde
21:00
Chorley
VS
Chester
21:00
Gloucester City
VS
Curzon Ashton
21:00
Guiseley
VS
Kettering Town
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Gateshead
21:00
Leamington
VS
Boston United
21:00
Spennymoor Town
VS
Farsley Celtic
21:00
York City
VS
Hereford

462 England - Premier League U18

17:00
Aston Villa U18
VS
Crystal Palace U18
17:00
Brighton U18
VS
Norwich U18
17:00
Stoke City U18
VS
Blackburn U18
17:30
Southampton U18
VS
Arsenal U18
17:30
Tottenham U18
VS
Reading U18
18:00
Chelsea U18
VS
Birmingham City U18
18:00
West Ham U18
VS
Leicester U18
18:30
Everton U18
VS
Sunderland U18
18:30
Nottingham Forest U18
VS
Liverpool U18
18:30
Wolverhampton U18
VS
Manchester City U18
19:00
Burnley U18
VS
Leeds United U18
19:00
Derby U18
VS
Newcastle Utd U18
19:30
West Brom U18
VS
Fulham U18

462 England - Women's Super League

17:30
West Ham W
VS
Aston Villa W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Bishop's Stortford
VS
AFC Hornchurch
21:00
Bognor Regis Town
VS
Carshalton Athletic
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Wingate & Finchley
21:00
Cheshunt
VS
Merstham
21:00
Folkestone Invicta
VS
Horsham
21:00
Haringey Borough
VS
Corinthian-Casuals
21:00
Kingstonian
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Lewes
VS
Enfield Town
21:00
Margate
VS
Leatherhead
21:00
Worthing
VS
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Aveley
VS
Hullbridge Sports
21:00
Basildon United
VS
AFC Sudbury
21:00
Brentwood Town
VS
Stowmarket Town
21:00
Bury Town
VS
Heybridge Swifts
21:00
Canvey Island
VS
Hashtag United
21:00
Coggeshall Town
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Dereham Town
VS
Great Wakering Rovers
21:00
Witham Town
VS
Romford

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
AFC Dunstable
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Aylesbury United
VS
North Leigh
21:00
Barton Rovers
VS
Colney Heath
21:00
Berkhamsted
VS
Kidlington
21:00
Biggleswade
VS
Wantage Town
21:00
Didcot Town
VS
Harlow Town
21:00
Thame
VS
FC Romania
21:00
Ware
VS
Waltham Abbey
21:00
Welwyn Garden City
VS
St Neots Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Buxton
21:00
Atherton Collieries
VS
Grantham Town
21:00
Basford United
VS
Lancaster City
21:00
United of Manchester
VS
Stafford Rangers
21:00
Hyde United
VS
South Shields
21:00
Matlock Town
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Mickleover Sports
VS
Whitby Town
21:00
Morpeth Town
VS
Witton Albion
21:00
Radcliffe Borough
VS
Nantwich Town
21:00
Scarborough Athletic
VS
Bamber Bridge
21:00
Warrington Town
VS
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Banbury United
VS
Needham Market
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Hitchin Town
21:00
Coalville Town
VS
Stourbridge
21:00
Hednesford Town
VS
Barwell
21:00
Lowestoft Town
VS
Rushall Olympic
21:00
Nuneaton Town
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Peterborough Sports
VS
Leiston
21:00
Redditch United
VS
Biggleswade Town
21:00
Royston Town
VS
Alvechurch
21:00
St Ives Town
VS
Tamworth

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Scheveningen
VS
Jong Sparta
20:00
IJsselmeervogels
VS
ASWH
20:00
Volendam II
VS
Noordwijk
20:00
Kozakken Boys
VS
Spakenburg
20:00
Quick Boys
VS
AFC
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
Katwijk
20:30
Koninklijke HFC
VS
HHC
20:30
TEC
VS
Excelsior Maassluis
23:00
De Treffers
VS
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Karlsruher SC
VS
Holstein Kiel
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
St. Pauli
18:30
Ingolstadt
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
01:30
Hamburger SV
VS
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

19:00
Würzburger Kickers
VS
Havelse
19:00
Kaiserslautern
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Borussia Dortmund II
VS
Magdeburg
19:00
Viktoria Berlin
VS
Wehen Wiesbaden
19:00
Zwickau
VS
Verl
19:00
Viktoria Köln
VS
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Heider SV
VS
Altona 93
19:00
Teutonia Hamburg
VS
Weiche Flensburg
19:00
Werder Bremen II
VS
Oberneuland
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Augsburg II
VS
Wacker Burghausen
19:00
Schalding-Heining
VS
Bayreuth
19:00
Pipinsried
VS
Schweinfurt
19:00
Eichstätt
VS
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Lokomotive Leipzig
VS
Energie Cottbus
19:00
Carl Zeiss Jena
VS
Lichtenberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
TSV Steinbach
VS
Bahlinger SC
19:00
FC Gießen
VS
Balingen
19:00
Ulm
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Elversberg
VS
Hessen Kassel
20:30
Stuttgart II
VS
Schott Mainz

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Wegberg-Beeck
VS
Lippstadt 08
19:00
Sportfreunde Lotte
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Uerdingen
19:00
Wuppertaler SV
VS
Fortuna Köln
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Bruchsal
19:00
Göppinger SV
VS
Freiburger FC
19:00
SGV Freiberg
VS
Ravensburg
19:00
Astoria Walldorf II
VS
Villingen
20:30
Oberachern
VS
Rielasingen-Arlen
20:30
Lörrach-Brombach
VS
CfR Pforzheim
20:30
Bissingen
VS
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Ansbach
VS
Bayern Hof
20:00
Vilzing
VS
Karlburg
20:00
Vatan Spor
VS
Neumarkt Germany
21:00
Cham
VS
Seligenporten
21:00
Gebenbach
VS
Sand

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

18:00
Kottern
VS
1860 München II
19:00
Dachau
VS
Garching
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Schwaben Augsburg
20:00
Donaustauf
VS
Ismaning
20:00
Gundelfingen
VS
Pullach
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Blumenthaler SV
VS
Komet Arsten
18:00
BTS Neustadt
VS
Bremer SV
20:00
OSC Bremerhaven
VS
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
Buchonia Flieden
20:00
Fernwald
VS
Hunfelder SV
20:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Viktoria Griesheim
VS
Ginsheim
20:00
Waldgirmes
VS
Eddersheim
21:00
FC 1906 Erlensee
VS
Lehnerz
21:00
Dietkirchen
VS
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:30
TB Uphusen
VS
Rotenburger SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
BSC Süd 05
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Rostocker FC
VS
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
VfL Halle
VS
Krieschow
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
FC Grimma
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Union Sandersdorf
19:00
Martinroda
VS
Budissa Bautzen
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
International Leipzig
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Einheit Wernigerode

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
Hassia Bingen
20:30
FV Engers 07
VS
Eintracht Trier
20:30
Mülheim-Kärlich
VS
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Karbach
VS
Gonsenheim
20:30
Diefflen
VS
Pfeddersheim
20:30
Hertha Wiesbach
VS
Mechtersheim
21:00
Wormatia Worms
VS
Eppelborn
21:00
Jagersburg
VS
Dudenhofen
21:00
Arminia Ludwigshafen
VS
Röchling Völklingen
23:00
Emmelshausen
VS
Kaiserslautern II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:30
Bordesholm
VS
Eckernforder SV
19:00
Pansdorf
VS
Union Neumünster
19:00
Eutiner SV
VS
Todesfelde

2454 Albania - Superliga

18:45
Tirana
VS
Skënderbeu Korçë
18:45
Laçi
VS
Vllaznia Shkodër

919 Armenia - Premier League

19:00
Noravank
VS
Noah
20:00
Ararat
VS
Alashkert

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Wattens
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Rapid Vienna
VS
Admira
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Austria Lustenau
VS
Amstetten
19:30
St. Pölten
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Sabah
VS
Qabala
23:15
Keşlə FK
VS
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Slonim
VS
Gomelzheldortrans
19:00
Naftan
VS
Lida
21:00
Dnepr Mogilev
VS
Orsha

556 Belgium - Pro League

21:15
AS Eupen
VS
Antwerp
23:30
Zulte-Waregem
VS
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

01:45
Excelsior Virton
VS
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Leotar
VS
Zrinjski
00:00
Radnik Bijeljina
VS
Sloga
02:00
Sloboda Tuzla
VS
Borac Banja Luka

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
Rudar Kakanj
VS
Zvijezda Gradačac
21:30
Igman Konjic
VS
Vis Kosova
21:30
Orasje
VS
Buducnost Banovici
21:30
Jedinstvo Bihac
VS
Bratstvo Gracanica
21:30
Tomislav
VS
GOSK Gabela
21:30
Radnik Hadžići
VS
Travnik
21:30
Gradina Srebrenik
VS
Mladost Doboj Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
ลูโดโกเรต์ส
VS
Cherno More
00:45
CSKA Sofia
VS
Slavia Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Podrinje Janja
VS
Sutjeska Foca
21:30
Budućnost Pilica
VS
Sloboda Novi Grad
21:30
Modrica
VS
Zvijezda '09 Brgule
21:30
Borac Kozarska Dubica
VS
Omarska
21:30
Slavija
VS
Tekstilac Derventa
21:30
Ljubic Prnjavor
VS
Drina Zvornik
21:30
Kozara Gradiska
VS
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

18:15
Strumska slava
VS
Hebar 1918
23:00
Botev Plovdiv II
VS
Etar

266 Croatia - 1. HNL

22:00
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Šibenik
00:05
Rijeka
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Rudeš
VS
Inter Zaprešić
21:30
Jarun
VS
Cibalia
21:30
Dugopolje
VS
Dubrava Zagreb
00:00
Varaždin
VS
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Ethnikos Achna
VS
PAEEK
00:00
Aris
VS
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

23:00
Xylotympou
VS
Akritas
23:00
Alki Oroklini
VS
Olympiada Lympion
23:00
Omonia 29is Maiou
VS
Ayia Napa
23:00
Anagennisi Deryneia
VS
Nea Salamis
23:00
Onisilos
VS
ASIL Lysi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Pardubice
VS
Slovan Liberec
21:00
Zlín
VS
Bohemians 1905
21:00
Teplice
VS
Baník Ostrava
00:00
Viktoria Plzeň
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Prostějov
VS
Chrudim

320 Denmark - First Division

19:00
Vendsyssel
VS
Lyngby

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Trans
VS
Tulevik
20:00
Nõmme Kalju
VS
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
Inter Turku
VS
HJK
21:00
KuPS
VS
SJK
21:00
Honka
VS
KTP
21:00
Ilves
VS
Lahti
21:00
HIFK
VS
Oulu
21:00
Haka
VS
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

20:00
VPS
VS
PK-35
21:00
KPV
VS
JIPPO
21:00
Jaro
VS
MP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Paris
VS
แก็งก็อง
00:00
Ajaccio
VS
Sochaux
00:00
อาเมียงส์
VS
Rodez
00:00
Auxerre
VS
Niort
00:00
ก็อง
VS
Pau
00:00
ดิฌง
VS
Bastia
00:00
Dunkerque
VS
Nancy
00:00
Grenoble Foot 38
VS
นีมส์
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

22:15
Panaitolikos
VS
Asteras Tripolis
00:30
Panathinaikos
VS
Apollon Smirnis

125 Greece - Greek Cup

19:00
Tilikratis
VS
Lefkimmi
20:00
Panagriniakos
VS
Elassona
20:00
Thiseas Agria
VS
M. Alexandros Trikala
20:00
Makedonikos Neapolis
VS
Ipato
20:00
Diagoras Vrachneika
VS
Ermis Meligous

674 Hungary - OTP Bank Liga

19:45
Honvéd
VS
เฟเรนซ์วารอส
22:45
Paksi SE
VS
MTK
01:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
MOL Vidi

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
ÍA
VS
Leiknir Reykjavík
21:00
KA
VS
Fylkir
21:00
Keflavík
VS
KR
00:00
Víkingur Reykjavík
VS
HK
03:00
Breidablik
VS
Valur

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Kórdrengir
VS
Fram
21:00
ÍBV
VS
Thróttur Reykjavík
21:00
Thór
VS
Selfoss
21:00
Afturelding
VS
Grindavík
21:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Grótta
21:00
Fjölnir
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Reynir
VS
Fjardabyggd
21:00
Thróttur Vogar
VS
Magni
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
VS
Njardvík
21:00
Völsungur
VS
KV
22:00
KF
VS
ÍR

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:30
Longford Town
VS
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Tel Aviv
23:00
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Nazareth Illit
23:30
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Petah Tikva
00:30
Maccabi Haifa
VS
Bnei Sakhnin

251 Italy - Serie B

19:00
Alessandria
VS
เบรสชา
19:00
Como
VS
Ascoli
19:00
โฟรซิโนเน่
VS
Perugia
19:00
สปาล
VS
Monza
21:15
Ternana
VS
Pisa
23:30
Crotone
VS
Reggina

748 Latvia - Virsliga

18:00
Noah Jūrmala
VS
Riga
20:00
Spartaks Jūrmala
VS
FC Daugavpils / Progress

748 Latvia - First Liga

19:00
Auda
VS
Smiltene
19:00
Dinamo Riga
VS
Rēzekne / BJSS
20:00
Albatroz
VS
JDFS Alberts
00:00
Saldus SS/Leevon
VS
Grobiņa

2756 Malta - Premier League

22:00
Mosta
VS
Hamrun Spartans
00:00
Floriana
VS
Valletta
02:00
Gzira United
VS
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

22:00
San Gwann
VS
St. George's
22:00
Naxxar Lions
VS
Mqabba
02:00
Swieqi
VS
Fgura United
02:00
Zebbug Rangers
VS
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

21:00
Floreşti
VS
Zimbru
23:00
Milsami
VS
CSF Bălți

998 Montenegro - First League

23:00
Sutjeska
VS
Budućnost
00:00
Petrovac
VS
Dečić
00:00
Zeta
VS
Jezero
01:00
Mornar
VS
Iskra
01:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Rudar

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Crusaders
VS
Cliftonville
21:00
Glenavon
VS
Carrick Rangers
21:00
Larne
VS
Warrenpoint Town
21:00
Portadown
VS
Linfield
21:00
Dungannon Swifts
VS
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Ards
VS
Dundela
21:00
Knockbreda
VS
Loughgall
21:00
Newry City AFC
VS
Ballinamallard United
21:00
Queen's University
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Institute
VS
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Lillestrøm
VS
Brann
23:00
Stabæk
VS
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Bryne
VS
Aalesund
20:00
Grorud
VS
Stjørdals-Blink
20:00
Ranheim
VS
Ullensaker / Kisa
20:00
Raufoss
VS
Sandnes Ulf
20:00
Start
VS
KFUM
20:00
Strømmen
VS
Jerv
20:00
Åsane
VS
HamKam

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Warta Poznań
VS
Nieciecza
20:00
Cracovia Kraków
VS
Górnik Zabrze
22:30
Jagiellonia Białystok
VS
Stal Mielec
01:00
Śląsk Wrocław
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

17:40
Podbeskidzie
VS
Korona Kielce
23:00
Jastrzębie
VS
Sandecja Nowy Sącz
01:30
Miedź Legnica
VS
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
บราก้า
00:00
ซานตาคลารา
VS
เบนฟิกา
02:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Feirense
VS
Académica
17:00
Benfica II
VS
Sporting Covilhã

20 Portugal - Taça De Portugal

17:00
Santa Marta Penaguião
VS
Camacha
17:00
União Santarém
VS
Loures
17:15
Gondomar
VS
Salgueiros
21:00
Felgueiras 1932
VS
Camara de Lobos
22:00
Mirandela
VS
Fafe
22:00
Machico
VS
AR São Martinho
22:00
Praiense
VS
Ideal
22:45
O Elvas
VS
Sacavenense
23:00
Valenciano
VS
Merelinense
23:00
Cerva
VS
Maria da Fonte
23:00
Macedo Cavaleiros
VS
Forjães SC
23:00
Vianense
VS
Âncora Praia
23:00
Berço
VS
Joane
23:00
Vila Mea
VS
Amarante
23:00
Canelas 2010
VS
Regua
23:00
Pedroso
VS
Paredes
23:00
Moimenta da Beira
VS
Cinfães
23:00
Estarreja
VS
Aguias do Moradal
23:00
UD Oliveirense
VS
Guarda Desportiva
23:00
Ançã
VS
Sanjoanense
23:00
GR Vigor Mocidade
VS
União de Coimbra
23:00
Castro Daire
VS
Trancoso
23:00
Santa Cruz de Alvarenga
VS
Gouveia
23:00
Marinhense
VS
Uniao Idanhense
23:00
Sertanense
VS
Peniche
23:00
Vila Velha de Ródão
VS
Vitória de Sernache
23:00
Benfica Castelo Branco
VS
Matamourisquense
23:00
Alverca
VS
Electrico
23:00
Desportos de Glória
VS
Sintrense
23:00
Lusitano Évora 1911
VS
Oriental Dragon
23:00
Pinhalnovense
VS
Amora
23:00
Ferreiras
VS
Penedo Gordo
23:00
Culatrense
VS
Louletano
23:00
Moncarapachense
VS
Uniao de Tomar
23:00
Vasco da Gama Vidigueira
VS
Imortal Albufeira
23:00
Olhanense
VS
Juventude Evora
01:30
Abrantes e Benfica
VS
Caldas

155 Romania - Liga 1

22:00
Argeş
VS
U Craiova 1948
01:00
Botoşani
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Krylya Sovetov
20:30
เซนิต
VS
Akhmat Grozny
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Khimki

227 Russia - FNL

18:00
Spartak Moskva II
VS
Volgar Astrakhan
18:00
Veles
VS
Neftekhimik
20:00
Tekstilshchik
VS
Dolgie Prudy
20:00
Rotor Volgograd
VS
Akron
20:30
KAMAZ
VS
Orenburg
21:00
Torpedo Moskva
VS
Fakel
22:00
Urozhay
VS
Metallurg Lipetsk
22:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
SKA Khabarovsk
22:00
Krasnodar II
VS
Tom' Tomsk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:30
St. Johnstone
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
เซลติก
VS
Ross County
21:00
Dundee
VS
Livingston
21:00
Motherwell
VS
Aberdeen
21:00
St. Mirren
VS
Dundee United

1161 Scotland - Championship

21:00
Arbroath
VS
Hamilton Academical
21:00
Ayr United
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Inverness CT
VS
Partick Thistle
21:00
Kilmarnock
VS
Greenock Morton
21:00
Raith Rovers
VS
Queen of the South

1161 Scotland - League One

21:00
Alloa Athletic
VS
Falkirk
21:00
Cove Rangers
VS
Montrose
21:00
Dumbarton
VS
East Fife
21:00
Peterhead
VS
Clyde
21:00
Queen's Park
VS
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

21:00
Albion Rovers
VS
Cowdenbeath
21:00
Annan Athletic
VS
Stenhousemuir
21:00
Kelty Hearts
VS
Elgin City
21:00
Stirling Albion
VS
Forfar Athletic
21:00
Stranraer
VS
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

21:00
Vojvodina
VS
Metalac GM
21:00
Radnički Kragujevac
VS
Partizan
01:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Proleter Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Žilina
VS
Trenčín
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Spartak Trnava
23:00
Senica
VS
Pohronie
23:00
Sereď
VS
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

21:00
Šamorín
VS
FK Košice
21:00
Partizán Bardejov
VS
Námestovo
21:00
Slavoj Trebišov
VS
Rohožník
21:00
Komárno
VS
Skalica
21:00
Púchov
VS
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Celje
VS
Domžale
01:15
Mura
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Rudar Velenje
VS
NŠ Drava
21:00
Bilje
VS
Nafta
21:00
Fužinar
VS
Beltinci
21:00
Ilirija
VS
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
Amorebieta
VS
Burgos
21:00
Real Sociedad II
VS
เออิบาร์
23:15
พัลมาส
VS
UD Ibiza
02:00
Mirandés
VS
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Sirius
VS
Östersunds FK
20:00
มัลโม่
VS
Norrköping

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Djurgarden W
VS
Vittsjo W

47 Sweden - Superettan

18:00
Örgryte
VS
Akropolis
18:00
Trelleborg
VS
Brage
20:00
Jönköpings Södra
VS
Falkenberg
20:00
Landskrona
VS
GAIS
20:00
Västerås SK
VS
Norrby
22:00
AFC Eskilstuna
VS
Helsingborg

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Hudiksvall
VS
Brommapojkarna
21:00
Gefle
VS
Sylvia
21:00
Haninge
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Täby
VS
Assyriska
22:00
Sandviken
VS
Hammarby Talang

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Utsikten
VS
Qviding FIF
18:00
Torns
VS
Österlen
18:00
IFK Malmö
VS
Tvååker
19:00
Vänersborgs IF
VS
Lund
21:00
Linköping City
VS
Assyriska Turabdin
21:00
Skövde AIK
VS
Oskarshamns AIK

62 Switzerland - Super League

23:00
Luzern
VS
Grasshopper
01:30
ยังบอยส์
VS
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Wil
VS
Thun
23:00
Winterthur
VS
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00
Fatih Karagümrük
VS
Adana Demirspor
21:00
คอนยาสปอร์
VS
Altay
00:00
เบซิคตัส
VS
Yeni Malatyaspor
00:00
Kayserispor
VS
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

20:30
Ümraniyespor
VS
Bandırmaspor
21:00
Eyüpspor
VS
Denizlispor
00:00
Manisa BBSK
VS
BB Erzurumspor
00:00
Adanaspor
VS
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Rukh Vynnyky
VS
Zorya
21:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
ดินาโมเคียฟ
23:30
ชัคตาร์
VS
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

18:00
Nyva Vinnytsya
VS
AFSK Kyiv
19:00
Epitsentr Dunayivtsi
VS
Rubikon
19:00
Karpaty Halych
VS
Dinaz Vyshhorod
20:30
Bukovyna
VS
Karpaty
21:00
Livyi Bereh
VS
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
LNZ Cherkasy
VS
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
SK Poltava
VS
Vovchansk
20:00
Yarud Mariupol'
VS
Mykolaiv
20:00
Tavriya
VS
Trostianets
20:00
Viktoriya Mykolaivka
VS
Metalurh Zaporizhya
20:00
Sumy
VS
Balkany Zorya
20:30
Skoruk Tomakivka
VS
Real Pharm
21:00
Krystal
VS
Enerhiya Nova Kakhovka

515 Wales - Premier League

20:30
Bala Town
VS
Haverfordwest County
20:30
Barry Town United
VS
Connah's Quay
20:30
Flint Town United
VS
Newtown
20:30
Penybont
VS
The New Saints
23:15
Aberystwyth Town
VS
Cardiff MU

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Belgrano
VS
Almirante Brown

5 Brazil - Serie A

02:00
América Mineiro
VS
Athletico PR
03:00
Juventude
VS
Cuiabá
05:00
Bragantino
VS
Chapecoense

5 Brazil - Serie B

07:30
Vila Nova
VS
Náutico
21:00
Cruzeiro
VS
Ponte Preta
02:30
Botafogo
VS
Londrina
02:30
Sampaio Corrêa
VS
Operário PR

5 Brazil - Serie C

21:00
EC São José
VS
Figueirense
01:00
Ituano
VS
Oeste
03:00
Santa Cruz
VS
Altos
03:00
Novorizontino
VS
Ypiranga Erechim
05:00
Criciúma
VS
Botafogo SP

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Jaguares de Córdoba
VS
Independiente Medellín
02:00
Patriotas Boyacá
VS
Envigado
04:00
Once Caldas
VS
Rionegro Águilas
06:05
Deportivo Cali
VS
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

23:00
Real San Andres
VS
Barranquilla
03:00
Valledupar
VS
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Sporting San José
VS
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Técnico Universitario
VS
Manta
03:00
Orense
VS
Guayaquil City
05:30
Delfin
VS
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

04:00
Jocoro
VS
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Cobán Imperial
VS
Cotzumalguapa
01:00
Comunicaciones
VS
Municipal
01:00
Achuapa
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

04:00
Quiché
VS
Puerto San Jose

458 Mexico - Liga MX

07:00
Puebla
VS
Atlético San Luis
09:00
Juárez
VS
Cruz Azul
09:06
Tijuana
VS
Santos Laguna
05:00
Atlas
VS
มอนเตอร์เรย์

1190 Paraguay - Division 1

05:00
Sportivo Luqueño
VS
River Plate

338 Peru - Primera Division

23:00
Academia Cantolao
VS
Sport Huancayo
01:15
Ayacucho
VS
Real Garcilaso
03:30
Alianza Universidad
VS
Deportivo Municipal

338 Peru - Segunda Division

06:00
Santos
VS
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

23:15
Sud América
VS
Torque
01:30
River Plate
VS
Cerrito
04:30
Cerro Largo
VS
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
02:30
โคโลราโด ราปิดส์
VS
แอลเอ แกลักซี
04:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Austin Bold
VS
New Mexico United
06:00
Indy Eleven
VS
Sporting Kansas City II
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Loudoun United
06:00
Charlotte Independence
VS
Hartford Athletic
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
New York RB II

146 South Africa - Premier League

20:00
Orlando Pirates
VS
Moroka Swallows
20:00
TS Galaxy
VS
Golden Arrows
22:00
Baroka
VS
Maritzburg United
22:00
Sekhukhune United
VS
Stellenbosch

26833 Grenada - Premier Division

05:30
SAB Spartans
VS
Paradise

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Khouribga
VS
Mouloudia Oujda
01:15
Chabab Mohammédia
VS
FUS Rabat
03:30
Hassania Agadir
VS
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

22:00
JSM Laâyoune
VS
USM Oujda
23:00
Stade Marocain
VS
Moghreb Tétouan
23:00
Racing de Casablanca
VS
Raja Beni Mellal

2568 Zambia - Super League

20:00
Kafue Celtic
VS
Chambishi
20:00
Prison Leopards
VS
Forest Rangers
20:00
Green Eagles
VS
Buildcon
20:00
Konkola Blades
VS
Power Dynamos
20:00
Green Buffaloes
VS
Lusaka Dynamos

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Salt
VS
Al Jalil
00:30
Sahab
VS
Aqaba
00:30
Al Wihdat
VS
Ma'an

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Shabab El Bourj
VS
Tadamon Sour
19:30
AC Sporting
VS
Al Hikma

74505 Qatar - Premier League

22:05
Al Gharafa
VS
Al Shamal
00:20
Qatar SC
VS
Al Ahli
00:20
Umm Salal
VS
Al Rayyan

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:50
Dhamk
VS
Al Faisaly
00:35
Al Ittihad
VS
Abha

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:45
Bani Yas
VS
Al Ain
21:45
Al Urooba
VS
Shabab Al Ahli Dubai
00:00
Al Ittihad Kalba
VS
Ajman
00:00
Al Jazira
VS
Al Nasr

190321 Bahrain - Premier League

22:30
Manama
VS
Khalidiya
22:30
Muharraq
VS
East Riffa
01:00
Al Hala
VS
Al-Najma

5618 China PR - League One

15:30
Jiangxi Liansheng
VS
Meizhou Hakka
18:35
Nanjing City
VS
Shenyang Urban

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Incheon United
VS
Jeju United
17:00
Suwon Bluewings
VS
Gwangju

712 Korea Republic - National League

13:00
Busan Transportation
VS
Yangju Citizen
13:00
Gyeongju HNP
VS
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan
VS
Johor Darul Ta'zim II
15:45
Kuching FA
VS
Kelantan United

52126 Pakistan - Premier League

22:00
Pakistan Army
VS
SNGPL

462 England - Vanarama National League South

21:00
Braintree Town
VS
Bath City
21:00
Chippenham Town
VS
Chelmsford City
21:00
Dartford
VS
Tonbridge Angels
21:00
Dorking Wanderers
VS
Billericay Town
21:00
Hampton & Richmond
VS
Ebbsfleet United
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Oxford City
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Eastbourne Borough
21:00
Maidstone United
VS
Concord Rangers
21:00
Slough Town
VS
St Albans City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
HSV Hoek
VS
Harkemase Boys
19:30
ACV
VS
Sparta Nijkerk
19:30
ODIN '59
VS
Lisse
19:30
Barendrecht
VS
Staphorst
19:30
DVS '33
VS
Sportlust '46
19:30
SteDoCo
VS
Excelsior '31
20:00
Ter Leede
VS
GOES
20:00
DOVO
VS
Ajax Amateurs
23:00
VVSB
VS
VVOG

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Royal Pari
VS
San José

147 - CAF Champions League

20:00
Songo
VS
Otôho d'Oyo
20:00
Royal Leopards
VS
ZESCO United
20:00
Galaxy
VS
DFC8
21:00
Arta / SIHD
VS
Tusker
21:00
Sagrada Esperança
VS
Platinum
21:30
Bouenguidi
VS
Maniema Union
22:00
SONABEL
VS
Stade Malien Bamako
22:30
USGN
VS
Le Messager Ngozi
23:00
Esae
VS
Nouadhibou
23:00
Fortune
VS
ES Sétif
00:00
Teungueth
VS
ASEC Mimosas

147 - CAF Confederations Cup

20:00
Red Arrows
VS
Young Buffaloes
21:00
Atlabara
VS
Al-Ahly Merowe
22:00
Futuro Kings
VS
Tshakhuma
23:00
Azam
VS
Horseed
23:30
Binga
VS
MC Breweries

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:00
US Givry
VS
Couvin-Mariembourg
01:00
Rebecq
VS
Hamoir
01:00
La Louvière
VS
Jette
01:00
Tubize
VS
Waremme
01:00
Meux
VS
Solières Sport

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

00:30
Gullegem
VS
Ninove
01:00
Lokeren-Temse
VS
Harelbeke
01:00
Gent-Zeehaven
VS
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

00:30
Londerzeel
VS
Berchem Sport
01:00
Hoogstraten
VS
Bocholt
01:00
KSC City Pirates
VS
Heur Tongeren
01:00
Houtvenne
VS
Diegem Sport
01:00
Sporting Hasselt
VS
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Svelta Melsele
VS
Sint-Niklaas
00:30
Torhout
VS
VW Hamme
00:30
Oostkamp
VS
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
De Kempen
VS
Zwarte Leeuw
00:30
Witgoor Sport
VS
Weerstand Koersel
00:30
Turnhout
VS
ลีลล์
01:00
Esperanza Pelt
VS
Racing Mechelen
01:00
Beringen
VS
Betekom
01:00
Nijlen
VS
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

01:00
Union Namur
VS
Ostiches
01:00
Jeunesse Tamines
VS
Braine
01:00
Aische
VS
Albert Quévy-Mons
01:00
Tournai
VS
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Huy
VS
Stade Disonais
01:00
Sprimont-Comblain
VS
Aywaille
01:00
Marloie Sport
VS
Jodoigne
01:30
Oppagne-Wéris
VS
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

23:00
Vosselaar
VS
Berg en Dal
00:30
Oppuurs
VS
Bevel FC
00:30
Antonia
VS
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

01:00
Stade Bierbeek
VS
Liedekerke
01:00
Veltem
VS
Huldenberg

556 Belgium - Provincial-Hainaut

00:30
Solre-sur-Sambre
VS
Hornu

556 Belgium - Provincial-Liege

00:30
Etoile de Faimes
VS
JS Fizoise
01:00
Malmundaria
VS
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
KFC Eksel
VS
Herk
00:30
Bregel Sport
VS
Achel
01:00
Juve Hasselt
VS
Schoonbeek-Beverst
01:00
Groen Star Beek
VS
Herkol

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Aubange
VS
Lorraine Arlon
01:00
Longlier
VS
Bastogne
01:00
Sartoise
VS
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Grand-Leez
VS
Malonne
01:00
US Dinantaise
VS
Ciney
01:00
Condruzien
VS
Meux II
01:00
Flavion-Morialmé
VS
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Eendracht Aalter
VS
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

00:00
Roeselare Daisel
VS
Sassport Boezinge
00:00
Sparta Heestert
VS
Excelsior Zedelgem
00:30
Diksmuide
VS
Oostnieuwkerke
01:00
Rumbeke
VS
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Ludogorets III
VS
Chernomorets Balchik
20:30
Dunav 2010
VS
Sportist General Toshevo
21:00
Svetkavitsa Targovishte
VS
Botev Novi Pazar
21:00
Volov Shumen
VS
Dorostol
21:00
Spartak Varna II
VS
Lokomotiv Ruse

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Motorlet Praha
VS
Slavoj Vyšehrad
15:15
Benesov
VS
Admira Praha
15:15
Baník Sokolov
VS
Rakovnik
15:15
Přepeře
VS
Zbuzany
15:15
Jablonec II
VS
Mlada Boleslav II
15:30
Králův Dvůr
VS
Povltava FA
19:30
Jiskra Domažlice
VS
Viktoria Plzen II
21:00
Ústí nad Orlicí
VS
Sokol Živanice
21:00
Slovan Velvary
VS
Dukla Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Vysočina Jihlava II
VS
Dolní Benešov
15:15
Vratimov
VS
Znojmo
15:15
Velké Meziříčí
VS
Uherský Brod
21:00
Blansko
VS
Slovácko II
21:00
Hanácká
VS
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Petřín Plzeň
VS
Otava Katovice
15:15
Český lev - Union Beroun
VS
Marianske Lazne
15:30
Hořovicko
VS
Klatovy
21:00
Hvězda Cheb
VS
Prestice
21:00
Doubravka
VS
Sokol Lom
21:00
Spartak Sobeslav
VS
Jindrichuv Hradec
21:00
Rokycany
VS
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Kladno
VS
Chomutov
15:15
Tatran Rakovnik
VS
Arsenal Česká Lípa
21:00
Banik Sous
VS
Dobris
21:00
Český Brod
VS
FK Brandys nad Labem
21:00
Ostrov
VS
Aritma Praha
21:00
Slaný
VS
Štětí

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sparta Kutná Hora
VS
Trutnov
15:30
Velke Hamry
VS
Hlinsko
21:00
Náchod
VS
Kosmonosy
21:00
Vysoke Myto
VS
Letohrad
21:00
Tochovice
VS
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:00
Nove Sady
VS
Holesov
21:00
Viktorie Přerov
VS
Skaštice
21:00
Tatran Všechovice
VS
Valašské Meziříčí
21:00
Strani
VS
Hranice
21:00
HFK Olomouc
VS
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

20:00
Velka Bites
VS
Břeclav
21:00
Start Brno
VS
Zbrojovka Brno II
21:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Žďár nad Sázavou
21:00
Slavoj Polná
VS
Havlickuv Brod

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
BK Union
VS
B 1903
18:00
Frederikssund
VS
Ishøj
18:00
Greve
VS
Avarta
19:00
Solrød
VS
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

17:00
B 1908
VS
LSF
17:00
Skovshoved
VS
AB Tårnby
18:00
Ringsted
VS
Holbæk B&I
19:00
Køge Nord
VS
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 3

17:30
Varde IF Elite
VS
Marienlyst
18:00
B 1913
VS
Hedensted
18:00
Tarup-Paarup
VS
Aarhus Fremad II
18:00
Oure
VS
Sydvest
19:00
B 1909
VS
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
ASA Aarhus
VS
Ringkøbing
18:00
VRI
VS
Odder
18:30
Norresundby
VS
Holstebro
19:00
Fuglebakken KFUM
VS
Vejgaard B
21:15
AaB II
VS
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

17:00
VJS
VS
I-Kissat
17:00
RoPS II
VS
JBK
18:00
OTP
VS
VIFK
18:00
NJS
VS
MiPK
19:00
HJS Akatemia
VS
Jazz
19:00
PIF
VS
SalPa
20:00
Vaajakoski
VS
Kemi City
20:00
PKKU
VS
Kiffen
20:00
KäPa
VS
Reipas
20:00
Atlantis
VS
JäPS
21:00
MYPA
VS
PEPO
22:00
JS Hercules
VS
JJK

17 France - CFA Group A

21:00
Caen II
VS
Romorantin
23:00
Blois
VS
Lorient II
23:00
Rouen
VS
Granville
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Guingamp II
23:00
Saint-Malo
VS
C' Chartres
23:00
Versailles
VS
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Stade Plabennec
VS
Poissy
23:00
Vitré
VS
Vannes

17 France - CFA Group B

22:00
Entente SSG
VS
Fleury 91
22:00
Auxerre II
VS
Haguenau
22:00
Reims II
VS
Gobelins
23:00
Beauvais
VS
Metz II
23:00
Belfort
VS
Olympique St Quentin
23:00
Épinal
VS
Lens II
23:00
Schiltigheim
VS
St Maur Lusitanos
23:00
Sainte Geneviève
VS
Bobigny

17 France - CFA Group C

21:00
Chasselay MDA
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Saint-Priest
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Aubagne
VS
Marignane Gignac
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Grasse
23:00
Martigues
VS
Lyon Duchère
23:00
Rumilly Vallieres
VS
Hyères
23:00
Jura Sud Foot
VS
Olympique Marseille II
23:00
Toulon
VS
Monaco II

17 France - CFA Group D

22:00
Chamalières
VS
Nantes II
23:00
Andrézieux
VS
Colomiers US
23:00
Bergerac
VS
Stade Montois
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
VS
Yzeure
23:00
Les Herbiers
VS
Angoulême
23:00
Angers SCO II
VS
Trélissac
23:00
Bourges Foot 18
VS
Béziers
23:00
Montpellier II
VS
Canet Roussillon

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

23:00
Clermont II
VS
Hauts Lyonnais
23:00
Aurillac Arpajon
VS
Lyon Duchere II
23:00
Vaulx
VS
Velay
23:00
Montlucon
VS
Bourgoin-Jallieu
01:00
Limonest
VS
Moulins Football

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

21:00
Paron
VS
Montceau
22:00
Saint-Apollinaire
VS
Besancon FC
23:00
Morteau Montlebon
VS
Pontarlier
23:00
Gueugnon
VS
Grandvillars
23:00
Racing Besançon
VS
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

22:00
Saint-Pierre Milizac
VS
TA Rennes
23:00
Stade Briochin II
VS
Pontivy GSI
23:00
Trégunc
VS
Drapeau Fougères
23:00
Rennes II
VS
Guipry-Messac
23:00
Brest II
VS
Plouzane
23:00
Lannion
VS
Saint-Colomban Locmine
23:00
Stade Pontivy
VS
Dinan Léhon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

21:00
Chateauroux II
VS
Saran Municipal
23:00
Montargis
VS
Bourges Foot 18 II
23:00
Vierzon
VS
Tourangeau
23:30
Avoine OCC
VS
Montlouis
00:00
Déols
VS
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

23:00
Sarre Union
VS
RC Epernay
23:00
Raon l'Etape
VS
Amneville
23:00
Troyes II
VS
Colmar
23:00
Saint-Louis Neuweg
VS
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Hauts-de-France

23:00
Croix Football IC
VS
Feignies-Aulnoye
23:00
Lille II
VS
Le Touquet
23:00
Saint-Omer
VS
Amiens SC II
23:00
Boulogne II
VS
Vimy
23:00
Maubeuge
VS
US Chantilly
01:00
Olympique Marcquois
VS
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

20:00
Le Havre II
VS
Alencon
21:00
Romilly-Pt St Pierre
VS
Évreux 27
23:00
Vire
VS
Oissel CMS
23:00
AG Caennaise
VS
Dieppe
23:00
Saint-Lo Manche
VS
Dives-Cabourg
23:00
Cherbourg
VS
Avranches II

251 Italy - Serie C: Girone A

22:30
Legnago Salus
VS
Calcio Padova
22:30
Pergolettese
VS
Pro Sesto
01:30
Giana Erminio
VS
Lecco

251 Italy - Serie C: Girone B

22:30
Grosseto
VS
Ancona 1905

251 Italy - Serie C: Girone C

22:30
Taranto
VS
Palermo
01:30
Foggia
VS
Turris

1578 Norway - 2. Division

18:00
Notodden
VS
Sotra
19:00
Skeid
VS
Levanger
20:00
Bærum
VS
Florø
20:00
Egersund
VS
Flekkerøy
21:00
Senja
VS
Fløya
21:00
Arendal
VS
Kjelsås

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Lech Poznań II
VS
Motor Lublin
21:00
Wigry Suwałki
VS
Znicz Pruszków
21:00
Sokół Ostróda
VS
Wisła Puławy
21:30
Pogon Grodzisk Mazowiecki
VS
Hutnik Krakow
22:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Śląsk Wrocław II
23:00
Kalisz
VS
Ruch Chorzów
00:00
Olimpia Elbląg
VS
Bełchatów

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Bucovina Radauti
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Şomuz Fălticeni
VS
Paşcani
21:00
Ştiinţa Miroslava
VS
SJ Vaslui
21:00
Foresta Suceava
VS
CSM Bacău
21:00
Hușana Huși
VS
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Sporting Lieşti
VS
Metalul Buzău
21:00
Sportul Chiscani
VS
Făurei
21:00
Viitorul Ianca
VS
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Popești-Leordeni
VS
Voluntari II
21:00
CSM Fetești
VS
Recolta Gheorghe Doja
21:00
Agricola Borcea
VS
Gloria Albeşti
21:00
Afumaţi
VS
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

15:30
Arges Pitesti II
VS
Progresul Spartac
21:00
Rapid Bucuresti II
VS
Real Bradu
21:00
Unirea Bascov
VS
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Pucioasa
VS
Blejoi Vispeşti
21:00
Targu Secuiesc
VS
Odorheiu Secuiesc
21:00
Plopeni
VS
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Viitorul Dăești
VS
Sporting Roşiori
21:00
CSM Slatina
VS
Minerul Costeşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Dubocica
VS
Pčinja Trgovište
21:00
Jedinstvo Paraćin
VS
Sloga Leskovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Sloga Bajina Basta
VS
Sloga Požega
21:00
Takovo
VS
Borac Čačak
21:00
Budućnost Arilje
VS
Real Podunavci
21:00
Jedinstvo Ub
VS
Semendrija 1924

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Nitra
21:00
Kalna n. Hronom
VS
Povazska Bystrica
21:00
Veľké Ludince
VS
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 1

00:00
Barco
VS
Silva

32 Spain - Tercera - Group 4

16:00
Santutxu
VS
Uritarra
21:15
Deportivo Alaves II
VS
Tolosa
21:30
Beasain
VS
San Ignacio
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
Leioa
22:00
Basconia
VS
Durango
22:00
Beti Gazte
VS
Anaitasuna FT
22:00
CD Vitoria
VS
Barakaldo
22:00
Portugalete
VS
Urduliz
22:30
Deusto
VS
Pasaia KE
23:00
Lagun Onak
VS
Amurrio

32 Spain - Tercera - Group 5

22:00
Vilafranca
VS
Olot
22:00
Ascó
VS
Guineueta

32 Spain - Tercera - Group 6

16:00
Villarreal III
VS
Roda
22:00
Castellon II
VS
Beniganim
23:00
Acero
VS
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 7

00:00
Ursaria
VS
Atlético Madrid II

32 Spain - Tercera - Group 8

22:30
Salamanca II
VS
Numancia II
23:00
Arandina
VS
Real Ávila
23:15
Colegios Diocesanos
VS
UD Santa Marta
23:30
Bembibre
VS
Ciudad Rodrigo

32 Spain - Tercera - Group 9

18:00
Intergym
VS
Alhaurín
00:30
Marbella
VS
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

23:00
Ceuta II
VS
Córdoba II
00:00
Gerena
VS
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Felanitx
VS
PE Sant Jordi
22:30
Constància
VS
Binissalem
23:00
Campos
VS
Soller
23:30
Collerense
VS
Mallorca II
00:00
Manacor
VS
Rotlet Molinar
00:00
Serverense
VS
Santanyi
00:30
Son Veri
VS
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Las Palmas III
VS
Lanzarote
22:30
Santa Úrsula
VS
Vera
23:00
Villa Santa Brígida
VS
Buzanada
23:30
Unión Sur Yaiza
VS
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 14

00:00
Llerenense
VS
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

21:30
Beti Onak
VS
Avance Ezcabarte
22:00
Azkoyen
VS
Gares
22:00
Cortes
VS
Burladés
22:00
Valle Egüés
VS
Subiza
22:00
Huarte
VS
Beti Kozkor
23:00
Txantrea
VS
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

23:30
Yague
VS
Arnedo

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Tarancón
VS
San Clemente
23:30
Almansa
VS
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Ahlafors
VS
Gauthiod
18:00
Stenungsund
VS
IFK Skovde
19:00
Oddevold
VS
Lidköping
19:00
Kumla
VS
Grebbestad
19:00
Forward
VS
Angered BK
20:00
IFK Tidaholm
VS
Vänersborgs FK
20:00
Nordvärmland
VS
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Sandvikens AIK
VS
Gamla Upsala
19:00
Kvarnsveden
VS
Enskede
19:00
Karlberg
VS
Gute
19:00
Kungsängen
VS
Arlanda
19:00
Stockholm Internazionale
VS
IFK Österåker
19:00
Enkoping
VS
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Frösö
VS
Storfors
17:00
Ytterhogdal
VS
Boden
18:00
IFK Östersund
VS
Skellefteå
19:00
Täfteå
VS
Notvikens IK
19:00
Friska Viljor
VS
Stöde
20:00
Sandviks
VS
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

18:00
Balkan
VS
Nosaby
18:00
Eslov
VS
Kristianstad
19:00
Asarum
VS
Olympic
19:00
Karlskrona
VS
Berga
20:00
Karlshamn
VS
IFK Hässleholm
20:00
Hässleholms IF
VS
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Syrianska
VS
IFK Eskilstuna
19:00
Motala
VS
Smedby
19:00
Huddinge
VS
Värmbols
20:00
Mjolby
VS
Trosa-Vagnhärad SK
20:00
Arameiska / Syrianska
VS
Tyreso
21:00
Karlslund
VS
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:30
Ullared
VS
Dalstorps
18:30
Sävedalen
VS
Husqvarna
19:00
Astrio
VS
Assyriska BK
19:00
Torslanda
VS
Onsala
19:00
Ängelholm
VS
Hoganas
19:00
Eskilsminne
VS
Tord
21:00
Vastra Frolunda
VS
Vinberg

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

20:00
Ankara Demirspor
VS
Kırklarelispor
20:30
Pendikspor
VS
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

20:00
Etimesgut Belediyespor
VS
Kahramanmaraşspor
20:30
İnegölspor
VS
Hekimoğlu Trabzon

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

20:30
Arnavutköy Belediyespor
VS
Erbaaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:30
Yeni Orduspor
VS
68 Aksaray Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

23:00
Karşıyaka
VS
İçelspor

5 Brazil - Gaucho 2

05:00
São Gabriel
VS
Avenida

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Nacional AC MG
VS
Democrata GV
02:00
Villa Nova
VS
Tupynambás

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Nacional PR
VS
Verê
01:30
AA Iguaçu
VS
PSTC
01:30
Independiente FSJ
VS
União PR
01:30
Prudentópolis
VS
Apucarana
01:30
Araucária
VS
Andraus Brasil

909440 Cambodia - C-League

15:30
Police Commissary
VS
Svay Rieng
15:30
Boeung Ket
VS
Visakha
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Nagacorp

866998 Fiji - National Football League

10:00
Ba
VS
Navua

2454 Albania - 1st Division

21:00
Apolonia Fier
VS
Erzeni Shijak
21:00
Shkumbini Peqin
VS
Vora
21:00
Maliqi
VS
Lushnja
21:00
Tërbuni Pukë
VS
Burreli
21:00
Tomori Berat
VS
Korabi Peshkopi
21:00
Butrinti Sarandë
VS
Pogradeci
21:00
Besa Kavajë
VS
Turbina Cërrik
21:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Bylis Ballsh

2454 Albania - Albanian Cup

20:30
Labëria
VS
Devolli
20:30
Sopoti Librazhd
VS
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Anyang
VS
Gyeongnam
16:30
Bucheon 1995
VS
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Bayside United
VS
Univ. Queensland
15:00
Acacia Ridge
VS
Western Spirit
16:00
The Lakes
VS
Centenary Stormers
05:00
St George Willawong
VS
Bayside United
05:00
The Lakes
VS
Albany Creek Excelsior

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Bahia U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Internacional U20
VS
América Mineiro U20

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Perth
VS
Floreat Athena
14:00
Sorrento
VS
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Olympia Warriors
11:00
Glenorchy Knights
VS
Launceston City
11:00
Kingborough Lions
VS
Devonport City
11:00
Clarence Zebras
VS
Riverside Olympic

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Peninsula Power
VS
Gold Coast Knights
15:00
Moreton Bay United
VS
Capalaba
16:30
Redlands United
VS
Magpies Crusaders
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Brisbane Strikers

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:00
Southern Samity
VS
United
05:00
East Bengal
VS
Mohammedan

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Thes Sport
VS
Rupel Boom
01:00
Olympic Charleroi
VS
Patro Eisden
01:00
Heist
VS
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Duisburg U19
VS
Alemannia Aachen U19
16:00
Fortuna Koln U19
VS
Bayer Leverkusen U19
16:00
Paderborn U19
VS
Wuppertaler SV U19
16:00
Oberhausen U19
VS
Borussia Dortmund U19
16:00
St. Pauli U19
VS
Chemnitzer FC U19
16:00
Hamburger SV U19
VS
Eimsbütteler TV U19
16:00
Hessen Kassel U19
VS
Stuttgarter Kickers U19
16:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Heidenheim U19
16:00
Mainz U19
VS
Ingolstadt U19
17:00
Hansa Rostock U19
VS
Viktoria Berlin U19
17:00
Jena U19
VS
RB Leipzig U19
17:00
Hoffenheim U19
VS
Darmstadt 98 U19
17:00
Stuttgart U19
VS
Kickers Offenbach U19
17:30
Energie Cottbus U19
VS
Dresden U19
17:30
Greuther Fürth U19
VS
Unterhaching U19
18:00
Preussen Munster U19
VS
Borussia M'gladbach U19
18:00
Union Berlin U19
VS
Wolfsburg U19
18:00
Saarbrucken U19
VS
Freiburg U19
20:00
Nurnberg U19
VS
Kaiserslautern U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Genoa U19
VS
Cagliari U19
16:00
Torino U19
VS
Milan U19
18:00
Inter U19
VS
Fiorentina U19
18:00
Napoli U19
VS
Sampdoria U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Medyk Konin W
VS
Bydgoszcz W
17:00
GKS Katowice W
VS
Mks Olimpia Szczecin W
17:00
Akademia Piłkarska LG
VS
UJ Krakow W
17:25
Leczna W
VS
Śląsk Wrocław W
18:00
Czarni Sosnowiec W
VS
Tarnovia Tarnów
20:00
Rekord Bielsko-Biala W
VS
UKS SMS Lodz W

251 Italy - Primavera 2

16:00
Benevento U19
VS
Cesena U19
16:00
Frosinone U19
VS
Reggina U19
19:30
Salernitana U19
VS
Ascoli U19
20:00
Brescia U19
VS
Como U19
20:00
Vicenza Virtus U19
VS
Virtus Entella U19
20:00
Parma U19
VS
Alessandria U19
20:00
Pordenone U19
VS
Monza U19
20:00
Reggiana U19
VS
Cittadella U19
20:00
Venezia U19
VS
Cremonese U19
20:00
Perugia U19
VS
Lazio U19
20:00
Ternana U19
VS
Pisa U19

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Sigma Olomouc U19
VS
Plzen U19
16:00
Hradec Kralove U19
VS
Pribram U19
16:00
Ceske Budejovice U19
VS
Brno U19
17:00
Ostrava U19
VS
Meteor Praha U19
17:30
Karvina U19
VS
Slavia Prague U19
18:00
Slovacko U19
VS
Mlada Boleslav U19
18:00
Opava U19
VS
FK Pardubice U19
18:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Dukla Prague W
VS
Slavia Prague W
15:30
Liberec W
VS
Pardubice W
16:00
Plzen W
VS
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Warta Poznań U18
VS
Legia U18
17:00
Raków Częstochowa U18
VS
Gornik Z. U18
17:30
Cracovia U18
VS
Slask U18
18:00
Arka Gdynia U18
VS
SMS Łódź U18
22:00
Polonia Warszawa U18
VS
Wisla U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Black Leopards
VS
TS Sporting
20:00
Cape Town All Stars
VS
Pretoria Callies
20:00
Free State Stars
VS
Venda FC
20:00
JDR Stars
VS
TTM
20:00
Platinum City Rovers
VS
Polokwane City

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

20:35
Al-Taawon
VS
City
20:35
Dibba Al Hisn
VS
Al Ramms
20:40
Al Bataeh
VS
Masafi
20:40
Hatta
VS
Masfut

65437 Panama - Lpf

07:00
Alianza
VS
Atlético Chiriquí
04:00
Árabe Unido
VS
Azuero
06:00
Sporting San Miguelito
VS
Deportivo Universitario
06:00
Veraguas
VS
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Adelaide United ||
VS
Adelaide Comets
12:30
Adelaide Blue Eagles
VS
Croydon Kings
12:30
Sturt Lions
VS
Cumberland United
12:30
Adelaide City
VS
South Adelaide Panthers
15:30
Adelaide Olympic
VS
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

21:00
Malisheva
VS
Drita
21:00
Drenica
VS
Prishtina
21:00
KF Ballkani
VS
Ulpiana

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Schötz
VS
Kosova
21:00
Zug
VS
Höngg
21:00
Solothurn
VS
Delémont
21:00
Balzers
VS
Gossau
21:00
Linth
VS
Eschen / Mauren
21:00
Tuggen
VS
Thalwil
21:00
Lausanne II
VS
Naters
22:00
Buochs
VS
Wohlen
22:00
Uzwil
VS
Baden
22:00
Meyrin
VS
Terre Sainte
22:00
Monthey
VS
Lancy
22:30
Vevey Sports
VS
Echallens
23:00
Lugano II
VS
Freienbach
00:00
Chênois
VS
Bulle
00:00
Thun II
VS
La Chaux-de-Fonds
01:00
Bassecourt
VS
Köniz

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Basel II
VS
Chiasso
21:00
Sion II
VS
Young Boys II
21:00
Brühl
VS
Black Stars
21:00
Zürich II
VS
Stade Nyonnais
21:00
Breitenrain
VS
Bavois
21:00
YF Juventus
VS
Cham
22:00
Rapperswil-Jona
VS
Biel-Bienne
23:00
Étoile Carouge
VS
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

23:00
Fola Esch
VS
Progrès Niedercorn

143 Austria - Regionalliga: Mitte

18:30
Wolfsberger AC II
VS
Kalsdorf
23:00
Allerheiligen
VS
Bad Gleichenberg
00:00
St. Anna
VS
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:30
Stripfing
VS
Wiener SC
22:30
Mauerwerk
VS
Leobendorf
23:00
Wiener Viktoria
VS
Admira II

227 Russia - Pfl

19:00
Avangard Kursk
VS
Dinamo Vladivostok
20:00
Salyut Belgorod
VS
Sakhalin

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
IFK Kalmar W
VS
Mallbacken W
19:00
Norrköping W
VS
Uppsala W
19:00
Lidköping W
VS
Brommapojkarna W
19:00
IFK Sundsvall W
VS
Umea W
20:00
Bollstanäs W
VS
Älvsjö AIK W
20:00
Borgeby W
VS
Jitex W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Ferroviário Maputo
VS
Costa do Sol
19:30
ENH Vilankulo
VS
Ferroviario Beira

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
Åland United W
VS
KuPS W
22:00
JyPK W
VS
HPS W

32 Spain - Primera Division Women

17:30
Real Betis W
VS
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:00
Lugano W
VS
Aarau W
21:00
Luzern W
VS
Grasshopper W
22:00
St. Gallen W
VS
Basel W
01:00
Yverdon W
VS
Zurich W

556 Belgium - Super League Women

19:00
Zulte-Waregem W
VS
Club Brugge W
20:00
St. Liege W
VS
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

18:30
Genk II W
VS
Gent II W
19:30
Voorwaarts Zwevezele W
VS
Mechelen W
20:00
RFC de Liege W
VS
Renaissance Mons 44 W
20:30
Kontich W
VS
Famkes Merkem W
22:00
Standard Liège II W
VS
Eva's Tienen W
22:00
Chastre W
VS
Moldavo W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:10
Brondby W
VS
Fortuna Hjorring W
20:00
KoldingQ W
VS
FC Thy - ThistedQ

17 France - Division 1 Women

19:30
Paris W
VS
Stade de Reims W
19:30
Saint-Étienne W
VS
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

21:00
Diósgyőri VTK W
VS
Astra Hungary W
21:00
MTK Hungaria W
VS
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

19:30
Lazio W
VS
AC Milan W
22:30
Pomigliano W
VS
Roma W
22:30
Sassuolo W
VS
Sampdoria W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Cruz Azul W
VS
Toluca W

802 Israel - Lig Bet

18:00
Ihud Bnei Shfaram
VS
Tzeirey Tamra
20:00
Hapoel Daliyat Al Karmel
VS
Ihud Bnei Baka
20:15
Maccabi Ironi Yafia
VS
Ahi Akko
20:30
Maccabi Bnei Jadida
VS
Ahva Kafr Manda
21:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Bnei HaGolan VeHaGalil
01:00
Hapoel Pardesya Noam
VS
Beitar Ramat Gan

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Famalicão U23
VS
Leixões U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

21:00
Arratia W
VS
Añorga W
21:00
Racing Santander II W
VS
San Ignacio W
21:00
Levante II W
VS
San Vicente W
21:00
Toledo W
VS
Elche II W
21:30
Tolosa W
VS
Monte W
21:30
Osasuna II W
VS
Bizkerre W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
VS
Nueva Montaña W
22:00
Güímar W
VS
Real Unión Tenerife II W
22:00
Achamán W
VS
Unión Viera W
22:00
La Garita W
VS
Peña la Amistad W
22:30
Deportivo La Coruña II W
VS
Sporting Gijón II W
23:00
Oiartzun W
VS
Mutilvera W
23:00
Huesca W
VS
Fontsanta Fatjó W
23:00
Riudoms W
VS
Transportes Alcaine II W
23:00
Santa Teresa II W
VS
Salamanca W
23:00
Pozuelo Alarcón W
VS
Logroño II W
23:00
Atlético Lince W
VS
Rayo Vallecano II W
23:00
Plaza Argel W
VS
Murcia Féminas W
23:30
Real Sociedad II W
VS
Athletic Club III W
00:00
Torrelodones W
VS
Tres Cantos W

3483 USA - USL League One

06:00
North Carolina
VS
New England II
06:00
Greenville Triumph
VS
Chattanooga Red Wolves

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Coleraine U20
VS
Dungannon Swifts U20

32 Spain - Spain Youth League

15:00
Barcelona U19
VS
Damm U19
16:00
Trival Valderas U19
VS
Rayo Vallecano U19
17:00
Osasuna U19
VS
Athletic Club U19
17:00
Leganés U19
VS
Getafe U19
17:00
Arucas U19
VS
San José U19
17:00
Águilas SA U19
VS
Maspalomas U19
17:00
Acodetti U19
VS
Tenerife U19
17:30
Eibar U19
VS
UD Logroñés U19
18:00
Orientación Marítima U19
VS
Las Palmas U19
18:00
Sobradillo U19
VS
Victoria U19
18:00
Las Zocas U19
VS
Juventud Laguna U19
19:00
La Oliva U19
VS
Marino U19
20:45
Real Avilés U19
VS
Bansander U19
21:00
Gimnàstic Tarragona U19
VS
Girona U19
21:00
Albacete U19
VS
Torre Levante U19
21:00
Conquense U19
VS
Roda U19
21:30
Tudelano U19
VS
Tolosa U19
21:30
Montecarlo U19
VS
Sant Andreu U19
21:30
Unión Adarve U19
VS
Atl. Madrid U19
22:00
Covadonga U19
VS
Real Oviedo U19
22:00
Villegas U19
VS
Arenas Getxo U19
22:00
Europa U19
VS
Bellvitge U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
VS
Lleida U19
22:00
Burgos CF U19
VS
Las Rozas U19
22:00
Alzira U19
VS
Talavera U19
22:00
Atlético Madrileño U19
VS
Archena U19
22:30
Mensajero U19
VS
Unión Viera U19
23:00
Antiguoko U19
VS
Oberena U19
23:00
La Cruz U19
VS
Cultural Leonesa U19
23:00
Alboraya U19
VS
Cartagena FC U19
23:30
Kelme U19
VS
Valencia U19
00:00
Espanyol U19
VS
Sabadell U19
00:00
Sevilla U19
VS
San Félix U19
00:30
Real Madrid U19
VS
Rayo Majadahonda U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Dunărea Călăraşi
VS
Unirea Constanța
15:00
Dacia Unirea Brăila
VS
Concordia Chiajna
15:00
Ripensia Timişoara
VS
Astra
15:00
Viitorul Şelimbăr
VS
Brașov Steagul Renașt
17:00
Metaloglobus
VS
ASU Poli Timişoara
19:30
Unirea Dej
VS
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

23:00
Aviron Bayonnais
VS
Bordeaux II
23:00
Bressuire
VS
Chatellerault
23:30
Neuville
VS
Stade Bordelais
00:00
Cognac
VS
Anglet Genets
00:00
Libourne
VS
Tartas-St Yaguen
00:00
Poitiers
VS
Chauvigny

17 France - National 3: Occitanie

23:00
Agde
VS
Alberes Argelès
23:00
Blagnac
VS
Muret
23:00
Toulouse II
VS
Nîmes II
23:30
Castanet
VS
Rodez II
23:30
Balma
VS
Stade Beaucairois
00:00
Olympique d'Alès
VS
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Les Ulis
VS
Meaux Academy Football
21:30
Paris II
VS
Racing Colombes 92
23:00
Mantes 78
VS
Les Mureaux
23:00
Blanc Mesnil
VS
PSG II
23:00
Linas-Montlhery
VS
Aubervilliers
23:00
Drancy JA
VS
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

19:00
Corte
VS
Mandelieu LN
20:00
Nice II
VS
Gazélec Ajaccio
21:00
Consolat Marseille
VS
Ajaccio II
21:00
Furiani-Agliani
VS
Côte Bleue
22:00
Cannet Rocheville
VS
Villefranche SJB
22:00
Rousset-Ste Victoire
VS
Lucciana
23:00
Cannes
VS
Marseille Endoume Catalans

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
XV de Jaú
VS
Osvaldo Cruz
01:00
Grêmio Sãocarlense
VS
Rio Branco SP
01:00
Flamengo SP
VS
Paulista
01:00
Mauaense
VS
Barcelona EC
01:00
ECUS
VS
Atlético Mogi
01:00
Manthiqueira
VS
Mauá

401 Slovakia - Youth League

15:00
DAC U19
VS
Slovan Bratislava U19
16:00
Poprad U19
VS
FC Košice U19
16:00
Spartak Trnava U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Dukla U19
VS
Žilina U19
16:00
Nitra U19
VS
Petržalka U19

1004 Canada - Premier League

00:30
Atlético Ottawa
VS
HFX Wanderers
03:00
Forge
VS
York9

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Hamar
VS
Vængir Jupiters
23:00
KH
VS
Kormákur / Hvöt

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Vídir
VS
Augnablik
21:00
Ægir
VS
KFG
21:00
ÍH
VS
Höttur / Huginn
21:30
Sindri
VS
KFS
23:00
Tindastóll
VS
Einherji
23:00
Dalvík / Reynir
VS
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Blau-Weiß Feldkirch
VS
Meiningen
21:00
Hard
VS
Bizau
22:00
Bezau
VS
Ludesch
22:00
Höchst
VS
Nenzing
22:00
Fussach
VS
Andelsbuch
22:00
Lochau
VS
Lustenau
22:00
Schruns
VS
Rheindorf Altach II
22:00
Alberschwende
VS
Hörbranz

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:45
Bayside United Res.
VS
Univ. Queensland Res.
13:00
Acacia Ridge Res.
VS
Western Spirit Res.
14:00
The Lakes Res.
VS
Centenary Stormers II

479 Japan - Japan Football League

12:00
Matsue City
VS
Osaka
16:00
Honda
VS
Suzuka Unlimited

49477 ไทยลีก 3

15:30
Phitsanulok
VS
Nan
15:30
Chaiyaphum United
VS
Ubon Ratchathani
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
VS
Sakon Nakhon
15:30
Surin
VS
Surin Sugar
15:30
Krabi
VS
Patong City
15:30
Trang
VS
Pattani
16:00
Maejo United
VS
Chiangrai Lanna
16:00
Young Singh United
VS
Jalor City
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Nakhon Mae Sot United

1233 Finland - Kolmonen

07:00
Ri-Pa
VS
Union Plaani
16:30
Riverball
VS
JPS
17:30
Finnkurd
VS
TiPS
18:00
Kultsu
VS
RPS Lions
18:00
Futura
VS
Kapina
18:00
Kirkkonummi
VS
EIF II
18:00
KoiPS
VS
SAPA III
18:00
Loiske
VS
JanPa
18:30
EsPa
VS
NuPS
19:00
KyPa
VS
HaPK
19:00
Liry
VS
KyPa
19:00
PuiU Helsinki
VS
Espoo II
19:00
KaIK
VS
Virkiä
19:00
Nykarleby IK
VS
Sporting Kristina
19:00
Wilpas
VS
VG-62
19:00
Tervakosken Pato
VS
IkU
20:00
FC Espoo
VS
Espoon Tikka
20:00
Kapina
VS
NJS II
20:00
Finnkurd
VS
KoiPS
21:00
Union Plaani
VS
STPS
21:00
Warkaus
VS
Riverball
21:00
LehPa
VS
Kings
21:00
KajHa
VS
Tervarit-j
22:00
EBK
VS
CLE