lsm99

ตารางบอล 12 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

22:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

20:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
NEC
VS
วิลเลม ทเว
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
โกรนิงเงิน
VS
ฮีเรนวีน
21:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
วิเทสส์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
VfB Stuttgart
22:30
VfL Bochum 1848
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30
Borussia Mönchengladbach
VS
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
แซงต์ เอเตียน
20:00
บอร์กโดซ์
VS
Lens
20:00
แบรสต์
VS
อองเช่ร์
20:00
เม็ตซ์
VS
Troyes
20:00
แรนส์
VS
แร็งส์
22:00
น็องต์
VS
นีซ
01:45
โอลิมปิก ลียง
VS
สตราส์บูร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
ซามพ์โดเรีย
VS
อินเตอร์ มิลาน
20:00
กายารี่
VS
เจนัว
20:00
Spezia
VS
อูดิเนเซ่
20:00
โตริโน่
VS
Salernitana
23:00
เอซี มิลาน
VS
ลาซิโอ
01:45
โรม่า
VS
ซัสเซาโล่

32 ลาลีกา สเปน

19:00
เอสปันญ่อล
VS
แอตเลติโก มาดริด
21:15
โอซาซูนา
VS
บาเลนเซีย
23:30
กาดิซ
VS
เรอัล โซเซียดาด
02:00
เรอัล มาดริด
VS
เซลต้า บีโก้

479 เจลีก

16:30
กัมบะ โอซาก้า
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

16:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
เอฮิเมะ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า

49477 ไทยลีก

17:30
SCG Muangthong United
VS
Chonburi FC
18:00
True Bangkok United
VS
Port FC
18:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

17:30
Raj Pracha
VS
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
Muangkan United
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
VS
ลำปาง เอฟซี

462 England - Wsl 2 Women

18:00
Durham W
VS
Charlton W
20:00
Blackburn Rovers W
VS
Watford W
20:00
Coventry United W
VS
Sheffield Utd W
20:00
Crystal Palace W
VS
Sunderland W
20:00
Lewes W
VS
Millwall W
20:00
Liverpool W
VS
Bristol City W

462 England - Women's Super League

18:30
Chelsea W
VS
Everton W
20:00
Birmingham W
VS
Brighton W
20:00
Leicester W
VS
Manchester United W
20:00
Reading W
VS
Arsenal W
00:45
Manchester City W
VS
Tottenham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Cray Wanderers
VS
Potters Bar Town

38 Netherlands - Eredivisie Women

17:15
ADO Den Haag W
VS
Ajax W
17:15
Excelsior Barendrecht W
VS
PSV W
21:45
FC Twente W
VS
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Heidenheim
VS
Dynamo Dresden
18:30
พาเดอร์บอร์น
VS
ชาลเก้ 04
18:30
Erzgebirge Aue
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
Jahn Regensburg
VS
นูเรมเบิร์ก
18:30
Hansa Rostock
VS
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

18:00
Hallescher FC
VS
1860 München
19:00
Eintracht Braunschweig
VS
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Holstein Kiel II
VS
Hamburger SV II
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
VfB Lübeck
20:00
Drochtersen / Assel
VS
St. Pauli II
20:00
LSK Hansa
VS
Atlas Delmenhorst
20:00
VfB Oldenburg
VS
Jeddeloh
20:00
HSC Hannover
VS
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
BFC Dynamo
VS
Chemie Leipzig
18:00
BAK '07
VS
Germania Halberstadt
18:00
Union Fürstenwalde
VS
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Pirmasens

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Ammerthal
VS
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Schwabmünchen
VS
Ingolstadt II

11 Germany - Oberliga: Bremen

16:00
Geestemünde
VS
Hastedt
20:00
Werder Bremen III
VS
Aumund-Vegesack
20:00
Union Bremen
VS
Schwachhausen
20:30
Habenhauser FV
VS
Borgfeld
20:30
Vatan Sport
VS
Hemelingen
21:00
Leher TS
VS
SFL Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
SV Steinbach
VS
Bayern Alzenau
20:00
Neuhof
VS
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
SV Breinig
VS
Hennef 05
20:00
Wesseling-Urfeld
VS
Hürth
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Borussia Freialdenhoven
20:00
Eilendorf
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Bergisch Gladbach
VS
VfL Vichttal
20:00
Alfter
VS
Deutz
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Fortuna Köln II
20:30
Pesch
VS
Düren Merzenich
20:30
Siegburger SV
VS
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Monheim
VS
SF Niederwenigern
20:00
Kray
VS
Union Nettetal
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Dusseldorf-West
20:00
TVD Velbert
VS
Kleve
20:15
Sterkrade-Nord
VS
SF Baumberg
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Schonnebeck
20:30
Teutonia St.Tönis
VS
Cronenberger SC
20:30
FSV Duisburg
VS
Hilden
20:30
1. FC M'gladbach
VS
SC Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Bersenbrück
VS
VfL Oldenburg
20:00
Heeslinger SC
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Eintracht Celle
VS
Kickers Emden
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Arminia Hannover
20:00
Germania Egestorf
VS
Wolfenbüttel
20:00
Lupo-Martini
VS
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
FT Braunschweig
VS
SVG Göttingen
21:00
Eintracht Northeim
VS
Gifhorn

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:30
Neustrelitz
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
CFC Hertha
VS
Stern
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Staaken
VS
RSV Eintracht
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
1. FC Merseburg
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Plauen
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Salmrohr
VS
Eisbachtal
20:30
Elversberg II
VS
Speyer

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Lubeck II
VS
Oldenburger SV
20:00
Weiche Flensburg II
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Inter Türkspor Kiel
VS
Altenholz

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Sportfreunde Siegen
VS
Preußen Münster II
20:00
Hammer SpVg
VS
Paderborn 07 II
20:00
Sprockhövel
VS
Meinerzhagen
20:00
Eintracht Rheine
VS
Westfalia Herne
20:00
Wattenscheid 09
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Schermbeck
VS
Holzwickeder SC
20:00
Victoria Clarholz
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Gütersloh
VS
TuS Haltern
20:00
Vreden
VS
Erndtebrück
20:15
Ennepetal
VS
ASC Dortmund

2454 Albania - Superliga

18:45
Egnatia Rrogozhinë
VS
Kukësi
18:45
Kastrioti Krujë
VS
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

19:00
Van
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Austria Wien
19:30
Rheindorf Altach
VS
Ried
22:00
Sturm Graz
VS
Austria Klagenfurt

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Liefering
VS
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Sebail
VS
Sumqayıt
23:30
Neftçi
VS
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Krumkachy
VS
Shakhtyor Petrikov
21:00
Baranovichi
VS
Belshina
23:00
Volna
VS
อาร์เซน่อล

556 Belgium - Pro League

18:30
Anderlecht
VS
Mechelen
21:00
เกนท์
VS
Sporting Charleroi
23:30
RFC Seraing
VS
Standard Liège
02:00
เกงค์
VS
Union Saint-Gilloise
02:00
OH Leuven
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

21:00
Lierse Kempenzonen
VS
RWDM
01:00
Waasland-Beveren
VS
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Rudar Prijedor
VS
Posusje
02:00
Siroki Brijeg
VS
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:30
TOSK Tesanj
VS
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
CSKA 1948 Sofia
VS
Botev Vratsa
01:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

21:00
Sportist Svoge
VS
FK Minyor Pernik
21:00
Neftohimik
VS
Septemvri Simitli
21:00
Septemvri Sofia
VS
Ludogorets II
21:00
Spartak Varna
VS
Levski Lom
22:00
Sozopol
VS
Marek
22:00
Montana
VS
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Istra 1961
VS
Hajduk Split
00:05
Lokomotiva Zagreb
VS
Osijek

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Doxa
VS
Anorthosis
00:00
AEK Larnaca
VS
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

23:00
Ahironas
VS
Karmiotissa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

19:00
České Budějovice
VS
Hradec Králové
21:00
Jablonec
VS
Karviná
21:00
Mladá Boleslav
VS
Sigma Olomouc
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Viktoria Žižkov
VS
Vyškov
15:30
Sparta Praha II
VS
Ústí nad Labem
22:00
Varnsdorf
VS
Vlašim
22:00
Táborsko
VS
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Viborg
VS
AaB
21:00
Randers
VS
โคเปนเฮเก้น
23:00
AGF
VS
Vejle

320 Denmark - First Division

17:45
FC Helsingør
VS
Hvidovre
19:00
Jammerbugt
VS
HB Køge
20:00
Horsens
VS
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Vaprus
VS
Flora
19:00
Paide
VS
Levadia

125 Greece - Super League

22:15
Volos NFC
VS
Lamia
23:00
PAOK
VS
PAS Giannina
00:30
AEK Athens
VS
Ionikos
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
Atromitos

125 Greece - Greek Cup

19:00
Giouchtas
VS
Aittitos Spata
19:00
Agios Nikolaos
VS
Panelefsiniakos
20:00
Kozani
VS
Pandramaikos
20:00
Edessaikos
VS
Aris Avato
20:00
Anagennisi Plagia
VS
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Ethnikos Sochos
VS
Agrotikos Asteras
20:00
Fikis
VS
Amvrysseas
20:00
Antheias-Aristinou
VS
Acheron Kanalaki
20:00
Ethnikos Piraeus
VS
Keratsini
20:00
Diavolitsi
VS
PAO Rouf
20:00
Aias Salamina
VS
Panachaiki
20:00
Proodeftiki
VS
Aris Skalas
20:00
Atsalenios
VS
Ilioupoli
20:00
Atalanti
VS
Nea Artaki
20:00
Aris Soudas
VS
Charavgiakos

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:30
Puskás
VS
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

21:00
III. Kerületi TUE
VS
Budaörs
21:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Ajka
21:00
Dorogi
VS
Szombathelyi Haladás
21:00
Budafoki MTE
VS
Tiszakecske
22:00
Békéscsaba
VS
Soroksár SC
22:00
Pécsi MFC
VS
Csákvári TK
22:00
Szolnoki MÁV
VS
Vasas
22:00
Kecskemeti TE
VS
Siófok
22:00
Szeged 2011
VS
Szentlőrinc SE
01:00
Győri ETO
VS
Diósgyőr

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Kári
VS
Haukar

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Ashdod
VS
Hapoel Haifa
00:15
Hapoel Be'er Sheva
VS
Hapoel Hadera

251 Italy - Serie B

19:00
Cosenza
VS
Vicenza
21:15
Cremonese
VS
Cittadella
01:30
Pordenone
VS
ปาร์มา

748 Latvia - Virsliga

18:00
Metta / LU
VS
Liepāja
20:00
Valmiera / BSS
VS
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

21:00
Super Nova
VS
Tukums

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Struga
VS
Skopje
21:00
Borec
VS
Pelister
21:00
Akademija Pandev
VS
Makedonija
21:00
Rabotnicki
VS
Bregalnica Stip
21:00
Tikves
VS
Renova

2756 Malta - Premier League

22:00
Sirens
VS
Hibernians
00:00
Balzan
VS
Birkirkara
02:00
Gudja United
VS
Santa Lucia

2756 Malta - First Division

22:00
Vittoriosa Stars
VS
Pembroke Athleta
22:00
Melita
VS
Marsaxlokk
02:00
St. Andrews
VS
Marsa
02:00
Luqa
VS
Qrendi

2345 Moldova - National Division

21:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Dinamo-Auto
23:00
Sheriff
VS
Petrocub

998 Montenegro - Second League

22:00
Arsenal Tivat
VS
Mladost DG
22:00
Cetinje
VS
Bokelj
22:00
Grbalj
VS
Jedinstvo
00:00
Kom
VS
Mladost
00:00
Berane
VS
Igalo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Bodø / Glimt
VS
Odd
23:00
Haugesund
VS
Sarpsborg 08
23:00
Molde
VS
Mjøndalen
23:00
Sandefjord
VS
Vålerenga
23:00
Strømsgodset
VS
Kristiansund
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Tromsø

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Fredrikstad
VS
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Piast Gliwice
VS
Zagłębie Lubin
20:00
Wisła Kraków
VS
Lechia Gdańsk
22:30
Raków Częstochowa
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

17:40
Arka Gdynia
VS
Tychy 71
20:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Puszcza Niepołomice
23:00
Polkowice
VS
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Moreirense
VS
Famalicão
00:00
Gil Vicente
VS
Vizela
00:00
Boavista
VS
Portimonense
02:30
Vitória SC
VS
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Penafiel
VS
Nacional
17:00
Vilafranquense
VS
ชาเวช
20:00
Leixões
VS
Varzim
21:30
Porto II
VS
Mafra
21:30
Trofense
VS
Casa Pia

20 Portugal - Taça De Portugal

17:00
Damaiense
VS
Lusitânia
17:15
Vila Real
VS
Tirsense
20:00
Uniao Lamas
VS
Espinho
21:00
Arronches e Benfica
VS
Vasco Gama VF do Campo
22:45
Leca
VS
Lusitania FC Lourosa

155 Romania - Liga 1

22:15
Gaz Metan Mediaş
VS
Voluntari
01:00
FCSB
VS
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Arsenal Tula
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
Sochi
VS
Ufa
23:00
Dinamo Moskva
VS
Olimpiyets

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Hearts
VS
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

21:55
Kolubara
VS
Novi Pazar
21:55
Radnički Niš
VS
Voždovac
00:00
Mladost Lučani
VS
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

21:30
Budućnost Dobanovci
VS
IMT Novi Beograd
21:30
Kabel Novi Sad
VS
Zlatibor Čajetina
21:30
Loznica
VS
Bačka Palanka
21:30
Rad Beograd
VS
Grafičar
21:30
Inđija
VS
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
DAC
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Žilina II
VS
Slovan Bratislava II
15:30
Petržalka akadémia
VS
Banska Bystrica
21:00
Dubnica
VS
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Bravo
VS
Tabor Sežana
22:00
Radomlje
VS
Koper
01:15
Aluminij
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Primorje
VS
Krško
00:00
Brežice
VS
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
FC Cartagena
21:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
เตเนริเฟ
23:15
Ponferradina
VS
อัลเมรีอา
01:30
Fuenlabrada
VS
เรอัลซาราโกซา
02:30
มาลากา
VS
คิโรน่า

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Djurgården
VS
Hammarby
20:00
Kalmar
VS
Degerfors
22:30
IFK Göteborg
VS
Halmstad

47 Sweden - Allsvenskan Women

19:00
Hammarby W
VS
Rosengard W
19:00
Kristianstads W
VS
Linkoping W
20:00
Eskilstuna United W
VS
Växjö W
21:00
Häcken W
VS
KIF Orebro W
21:00
AIK W
VS
Pitea W

47 Sweden - Superettan

18:00
Öster
VS
Värnamo

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Umeå
VS
Örebro Syrianska
20:00
Sollentuna
VS
Piteå
21:00
IFK Luleå
VS
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: South

19:00
Lindome
VS
Åtvidaberg

62 Switzerland - Super League

19:15
Servette
VS
St. Gallen
21:30
Lausanne Sport
VS
Sion
21:30
ลูกาโน
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

19:15
Vaduz
VS
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00
Fenerbahçe
VS
Sivasspor
21:00
Rizespor
VS
Hatayspor
00:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
กาลาตาซาราย
00:00
Göztepe
VS
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

21:00
Boluspor
VS
Kocaelispor
21:00
Ankaragücü
VS
Gençlerbirliği
00:00
Altınordu
VS
Bursaspor
00:00
Samsunspor
VS
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

18:00
Minai
VS
Chornomorets
21:00
Kolos Kovalivka
VS
Mariupol
23:30
Vorskla
VS
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Chayka
VS
Munkács

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Peremoga
VS
Nikopol

5 Brazil - Serie A

07:00
Santos
VS
Bahia
21:00
Grêmio
VS
Ceará
02:00
Palmeiras
VS
ฟลาเมงโก
02:00
Fortaleza
VS
Atlético Mineiro
04:15
Atlético GO
VS
Corinthians
06:30
Fluminense
VS
São Paulo

5 Brazil - Serie B

07:00
CRB
VS
Goiás

5 Brazil - Serie C

07:00
Jacuipense
VS
Volta Redonda
21:00
Tombense
VS
Floresta
02:00
Manaus
VS
Botafogo PB
04:00
Paraná
VS
Mirassol

80 Chile - Primera Division

01:00
Santiago Wanderers
VS
Cobresal
03:30
Audax Italiano
VS
Unión La Calera
06:00
Curicó Unido
VS
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

22:00
Copiapó
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:30
Magallanes
VS
Coquimbo Unido
02:30
San Luis
VS
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Santa Fe
VS
Alianza Petrolera
02:00
Atlético Bucaramanga
VS
Millonarios
04:00
Deportivo Pereira
VS
Junior
06:05
Atlético Nacional
VS
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

03:30
Unión Magdalena
VS
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

08:00
Guadalupe
VS
Alajuelense
09:00
Cartaginés
VS
Santos de Guápiles
00:00
Grecia
VS
Herediano
03:00
Guanacasteca
VS
ADR Jicaral
06:00
San Carlos
VS
Deportivo Saprissa

35008 El Salvador - Primera Division

07:30
Municipal Limeño
VS
Águila
04:00
Firpo
VS
Isidro Metapán
04:00
Once Municipal
VS
FAS
04:15
CD Platense
VS
Santa Tecla
04:15
Alianza
VS
Atletico Marte

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Solola
VS
Malacateco
02:00
Nueva Concepción
VS
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

08:00
Sacachispas
VS
Mictlán
09:00
Zacapa Tellioz
VS
Aurora
00:00
Marquense
VS
Siquinalá
00:00
Juventud Pinulteca
VS
Agua Blanca
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Mixco
03:00
Plataneros
VS
Amatitlan
04:00
Chimaltenango
VS
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga MX

07:00
Tigres UANL
VS
León
09:00
América
VS
Mazatlán
05:00
Pumas UNAM
VS
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

00:00
Morelia
VS
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Madriz
VS
Jalapa
00:00
H&H Export
VS
Walter Ferreti
06:00
Juventus Managua
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Guaraní
VS
Guaireña
04:00
12 de Octubre
VS
Cerro Porteño
06:15
Libertad
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

23:00
Carlos Manucci
VS
UTC Cajamarca
01:15
Alianza Lima
VS
Deportivo Binacional
03:30
Sporting Cristal
VS
Alianza Atlético
06:00
Cienciano
VS
Melgar

338 Peru - Segunda Division

08:30
Atlético Grau
VS
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Fénix
VS
Rentistas
22:30
Boston River
VS
Wanderers
01:30
Plaza Colonia
VS
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Inter Miami
VS
โคลัมบัส ครูว์
07:00
ซินซินนาติ
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
Nashville SC
07:30
เอฟซี ดัลลัส
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
Austin
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
ชิคาโก ไฟร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Memphis 901
VS
Miami FC II
07:00
Tulsa Roughnecks
VS
Birmingham Legion
08:00
Colorado Springs
VS
Rio Grande Valley
08:00
Real Monarchs
VS
San Antonio
08:30
El Paso Locomotive
VS
Sacramento Republic
09:00
Orange County
VS
Las Vegas Lights
09:00
Oakland Roots
VS
San Diego Loyal
09:30
LA Galaxy II
VS
Phoenix Rising
05:00
OKC Energy
VS
Louisville City

146 South Africa - Premier League

20:00
Royal AM
VS
Chippa United
22:00
Mamelodi Sundowns
VS
Kaizer Chiefs

26833 Grenada - Premier Division

08:00
Hard Rock
VS
St. John's
03:00
Camerhogne
VS
Mt. Rich
05:15
Chantimelle
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Wydad Casablanca
VS
Ittihad Tanger
03:30
Maghreb Fès
VS
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Chabab Ben Guerir
VS
Ittihad Khemisset
23:00
CR Khemis Zemamra
VS
Kawkab Marrakech
23:00
Chabab Atlas Khénifra
VS
Tihad Casablanca

3677 Syria - Premier League

20:00
Al Jaish
VS
Al-Horgelah
20:00
Foutoua
VS
Al Ittihad
20:00
Karama
VS
Nawaeir
20:00
Jabala
VS
Hottin
20:00
Efrin
VS
Wahda
20:00
Taliya
VS
Wathba
00:00
Teshrin
VS
Shorta

2568 Zambia - Super League

20:00
Nkana
VS
Nkwazi

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Hussein
VS
Al Ramtha
00:30
Al Faysali
VS
Shabab Al Ordon
00:30
Al Buqa'a
VS
Al Jazeera

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Shabab Al Sahel
VS
Al Akhaa Al Ahli
19:30
Bourj
VS
Al Ansar
20:00
Al Nejmeh
VS
Safa

74505 Qatar - Premier League

22:05
Al Khor
VS
Al Duhail
22:05
Al Wakrah
VS
Al Arabi
00:20
Al Sadd
VS
Al Sailiya

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:30
Al Ittifaq
VS
Al Raed
22:40
Al Batin
VS
Al Fateh
22:50
Al Taawon
VS
Al Ahli Jeddah
00:35
Al Shabab
VS
Al Hazm

190321 Bahrain - Premier League

22:30
Al Riffa
VS
Al-Hidd
01:00
Al Ahli
VS
Budaiya

5618 China PR - League One

14:30
Chengdu Qianbao
VS
Shaanxi Chang'an
18:35
Suzhou Dongwu
VS
Hangzhou
18:35
Zhenjiang Huasa
VS
Heilongjiang Lava Spring
18:35
Beijing BG
VS
Xinjiang Tianshan

712 Korea Republic - K-League 1

14:30
Seongnam
VS
Seoul
17:00
Suwon
VS
Gangwon

712 Korea Republic - National League

15:00
Mokpo City
VS
Ulsan Citize

3995 Malaysia - Super League

20:00
Kedah
VS
Melaka United
20:00
Perak
VS
Sabah
20:00
Selangor
VS
MISC
20:00
UiTM
VS
Pahang
20:00
Pulau Pinang
VS
Terengganu
20:00
Johor Darul Ta'zim
VS
Kuala Lumpur

462 England - Vanarama National League South

21:00
Dulwich Hamlet
VS
Hungerford Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
ADO '20
VS
Groene Ster
19:00
Westlandia
VS
Blauw Geel '38
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
USV Hercules
19:00
GVV Unitas
VS
Hoogland
19:00
Gemert
VS
Hollandia
19:30
EVV
VS
DEM
19:30
OSS '20
VS
HV & CV Quick
19:30
OFC Oostzaan
VS
Dongen
19:30
UNA
VS
HSC '21

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Real Potosí
VS
Real Tomayapo
04:15
Wilstermann
VS
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
VS
Independiente Petrolero

147 - CAF Champions League

20:00
Banadir
VS
APR
20:00
Fasil Ketema
VS
Al Hilal Omdurman
21:00
KMKM
VS
Al-Ittihad
21:00
Akwa United
VS
CR Belouizdad
21:00
Young Africans
VS
Rivers United
21:30
Fovu Club
VS
Petro de Luanda
21:30
Akonangui
VS
Zanaco
22:30
LPRC Oilers
VS
ASKO de Kara

147 - CAF Confederations Cup

20:00
URA
VS
Ethiopia Bunna
20:00
CFFA
VS
Kabwe Warriors
21:30
Mangasport
VS
Orapa United
22:00
ASFA-Yennenga
VS
San-Pedro
22:30
Kara
VS
Concorde
22:30
Ben Guerdane
VS
AS Police
23:15
Mafunzo FC
VS
Interclube
00:00
Diambars
VS
Wakirya
01:00
FAR Rabat
VS
Buffles

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Acren
VS
Ganshoren
20:00
Verlaine
VS
RES Durbuy
20:00
Warnant
VS
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
RFC Wetteren
VS
Merelbeke
20:00
Westhoek
VS
Oudenaarde
20:00
Toekomst Menen
VS
Dikkelvenne
20:00
Olsa Brakel
VS
Ronse
20:00
Sparta Petegem
VS
Zelzate

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Cappellen
VS
Pepingen-Halle
20:00
Eendracht Aalst
VS
Spouwen-Mopertingen
20:00
Olympia Wijgmaal
VS
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Eppegem
VS
Jong Lede
20:00
Erpe-Mere United
VS
Voorde Appelterre
20:00
Rhodienne-De Hoek
VS
Anzegem
20:00
Wolvertem Merchtem
VS
Tempo Overijse
20:00
Avanti
VS
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

20:00
Berlaar-Heikant
VS
Sint-Lenaarts
20:00
Eendracht Termien
VS
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Binche
VS
PAC Buzet
20:00
SG-Tertre-Hautrage
VS
Stockel
20:00
Entité Manageoise
VS
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Herstal
VS
Wanze / Bas-Oha
20:00
Mormont
VS
Richelle United
20:00
Habay-la-Neuve
VS
Rochefort
21:00
Raeren-Eynatten
VS
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Vorselaar
VS
Bornem
20:00
Rapid Leest
VS
Eendracht Zoersel
20:00
Kalmthout
VS
Ternesse
20:00
Ranst
VS
Geel
20:00
Retie
VS
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

19:30
KV Tervuren-Duisburg
VS
Linden
19:30
Grez-Doiceau
VS
Genappe
20:00
Grimbergen
VS
Wambeek
20:00
SC Aarschot
VS
Houtem-Oplinter
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
Sporting Kampenhout
20:00
Melsbroek
VS
Borght-Humbeek
20:00
BX Brussels
VS
Sportive Brainoise
20:00
Léopold
VS
Tubize II
20:00
Etterbeek
VS
Saint-Josse
20:00
Stade Everois
VS
Nivellois
20:00
Sporting Bruxelles
VS
Kosova Schaerbeek
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Ixelles
20:00
Football Club Schaerbeek
VS
NSeth Berchem
23:00
Hoegaarden-Outgaarden
VS
Bertem-Leefdaal

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Belœil
VS
Houdeng
20:00
Ransart
VS
Molenbaix
20:00
Antoing
VS
Gilly
20:00
Montignies
VS
Soignies Sports
20:00
Le Roeulx
VS
Péruwelz
20:00
Snef-Tyber
VS
Excelsior Biévène
20:00
RAS Monceau
VS
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Mélen-Micheroux
VS
Ster-Francorchamps
20:00
La Calamine
VS
Rechain
20:00
Weywertz
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
Aubel
VS
FC Du Geer
20:00
Pontisse Cite
VS
Beaufays
20:00
Jehaytois
VS
UCE Liège

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Zonhoven United
VS
Alken
20:00
Torpedo Hasselt
VS
Helson Helchteren
20:00
Zepperen-Brustem
VS
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Vaux-Noville
VS
Libramont
20:00
RAC Saint-Mard
VS
La Roche
21:00
Meix-Devant-Virton
VS
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Biesme
VS
Andennais
20:00
Spy
VS
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Chevetogne
VS
ES de la Molignée
20:00
Nismes
VS
Loyers

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
HO Kalken
VS
St-Joris Sleidinge
20:00
SK Denderhoutem
VS
Elene-Grotenberge
20:00
Lokeren Doorslaar
VS
Grembergen
20:00
Drongen
VS
Latem
20:00
Eendracht Zele
VS
Ardennen
20:00
Dendermonde
VS
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
SC Zonnebeke
VS
RC Lauwe
20:00
Lauwe
VS
Eendracht Wervik
20:00
Racing Waregem
VS
Meulebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

20:00
Chernolomets
VS
Septemvri Tervel
21:00
Riltsi
VS
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Příbram II
VS
Loko Vltavín
15:15
Hradec Kralove II
VS
Pardubice II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Sokol Zápy
15:30
Karlovy Vary
VS
Slavia Praha II
15:30
Slovan Liberec II
VS
Sokol Brozany
21:00
Sokol Hostoun
VS
Písek

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Uničov
VS
Viktoria Otrokovice
15:30
Zlín II
VS
Banik Ostrava II
21:00
Vrchovina
VS
Slovan Rosice
21:00
Frýdek-Místek
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

21:00
Tatran Sedlcany
VS
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Neratovice-Byškovice
21:00
Louny
VS
Olympie Brezova

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

21:00
Poříčany
VS
Čáslav
21:00
Benatky nad Jizerou
VS
Kolín
21:00
Dvůr Králové
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
FC Vsetin
21:00
Šumperk
VS
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:00
Sokol Tasovice
VS
Humpolec
21:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Sokol Lanžho
21:00
Hodonín-Šardice
VS
Stara Rise

1233 Finland - Kakkonen

18:00
KuFu-98
VS
PeKa
20:00
Honka Akatemia
VS
EPS
20:00
GBK
VS
Kraft
21:00
GrIFK
VS
KaaPo
22:00
OLS
VS
SJK Akatemia

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

20:00
Saint-Étienne II
VS
Thonon Évian
20:00
Chambery
VS
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

20:00
Dijon II
VS
Sochaux II
20:00
Valdahon Vercel
VS
Selongey

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

20:00
C' Chartres II
VS
Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Chateauneuf-sur-Loire
VS
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

20:00
Prix-lès-Mézières
VS
Nancy II
20:00
Strasbourg II
VS
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

19:30
Valenciennes II
VS
Amiens AC

17 France - National 3: Normandie

20:00
Quevilly II
VS
Bayeux

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Videoton II
VS
Gyori ETO II
16:00
Puskás II
VS
Gardony
21:00
Veszprém
VS
Gyirmót II
21:00
Érdi VSE
VS
Kelen
21:00
Nagykanizsai ULE
VS
SC Sopron
21:00
BVSC
VS
Papai Perutz
21:00
Andráshida
VS
Balatonfuredi
21:00
Komárom
VS
Zalaegerszegi TE II
23:00
Bicskei
VS
MTE 1904
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Tatabánya

251 Italy - Serie C: Girone A

22:30
Pro Vercelli
VS
Seregno
22:30
Renate
VS
Virtus Verona
22:30
Südtirol
VS
Trento Calcio 1921
01:30
FeralpiSalò
VS
Mantova
01:30
Fiorenzuola
VS
AlbinoLeffe
01:30
Pro Patria
VS
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

19:30
Fermana
VS
Montevarchi Calcio
22:30
Cesena
VS
Imolese
22:30
Modena
VS
Teramo
22:30
Olbia
VS
Viterbese Castrense
22:30
Pescara
VS
Vis Pesaro
22:30
Reggiana
VS
Gubbio
22:30
Robur Siena
VS
Carrarese
22:30
Virtus Entella
VS
Lucchese
22:30
Pontedera
VS
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
Paganese
VS
Catania
22:30
Catanzaro
VS
Potenza Calcio
22:30
Vibonese
VS
Juve Stabia
01:30
Avellino
VS
Latina
01:30
Fidelis Andria
VS
Virtus Francavilla
01:30
Monopoli
VS
ACR Messina
01:30
Nuova Monterosi
VS
Campobasso
01:30
Picerno
VS
Bari 1908

1578 Norway - 2. Division

18:00
Alta
VS
Eidsvold
20:00
Hødd
VS
Kongsvinger
20:00
Fram
VS
Nardo
22:00
Moss
VS
Tromsdalen
23:00
Asker
VS
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

17:20
Stal Rzeszów
VS
Radunia Stężyca

20 Portugal - 2. Division: Group F

23:00
Uniao Montemor
VS
FC Serpa

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Buducnost Popovac
VS
Meševo
21:00
Dinamo Vranje
VS
Trajal Krusevac
21:00
Jagodina
VS
Radnički Svilajnac
21:00
Rembas
VS
Hajduk Veljko
21:00
Timočanin
VS
Radnički Pirot
21:00
Brzi Brod
VS
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Sušica
VS
Trepča
21:00
Radjevac Krupanj
VS
Sloga Kraljevo
21:00
RSK Rabrovo
VS
Mačva 1929
00:00
Sloboda Užice
VS
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:00
Imeľ
VS
Castkovce
21:00
Slovan Levice
VS
Spartak Myjava
21:00
Galanta
VS
Slovan Duslo Šaľa
21:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
VS
Beluša
21:00
OFK Malzenice
VS
TEMPO Partizánske
21:00
Lednické Rovne
VS
Marcelová

32 Spain - Tercera - Group 1

22:00
Sofán
VS
Rápido Bouzas
22:30
Deportivo La Coruña II
VS
Villalbés
23:00
Somozas
VS
Arzúa
23:00
Alondras
VS
Atlético Arnoia
23:00
Juvenil Ponteareas
VS
Estradense
23:30
Ourense CF
VS
Noia
00:00
Choco
VS
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 2

17:00
Llanes
VS
Praviano
17:00
Sporting Gijon II
VS
L'Entregu
17:00
Roces
VS
Lenense
22:00
Langreo II
VS
Navarro
22:45
Colunga
VS
Covadonga
22:45
Lealtad
VS
Real Titánico
23:00
Caudal
VS
Real Oviedo II
23:00
Tuilla
VS
Mosconia
23:00
Luarca
VS
Gijon Industrial
23:00
San Martin
VS
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 5

16:45
Grama
VS
Granollers
17:00
Pobla Mafumet
VS
L'Hospitalet
17:00
San Cristobal
VS
Peralada
17:30
Girona II
VS
Sant Andreu
23:05
Figueres
VS
Vilassar Mar
00:00
Manresa
VS
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
RC Catarroja
VS
Elche II
17:00
Torrent
VS
Callosa Deportiva
17:00
Hércules II
VS
Atzeneta
23:00
Torrellano
VS
Silla
23:00
Orihuela
VS
Valencia II
23:00
Olímpic de Xàtiva
VS
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

16:00
Madrid 2021 FP
VS
Alcorcón II
16:15
Complutense
VS
RSD Alcalá
16:30
Getafe II
VS
Galapagar
16:30
Parla
VS
Las Rozas
16:30
Trival Valderas
VS
Colonia Moscardo
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
Carabanchel
17:00
Tres Cantos
VS
Torrejón
17:00
Villaviciosa Odón
VS
Alcobendas Sport
23:30
Moratalaz
VS
Pozuelo Alarcón

32 Spain - Tercera - Group 8

17:00
Atlético Tordesillas
VS
La Virgen del Camino
17:00
Ribert
VS
Guijuelo
23:00
Palencia CF
VS
Atlético Astorga
23:00
Almazán
VS
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

16:30
Torre del Mar
VS
UD San Pedro
17:15
Alhaurino
VS
Torreperogil
23:00
Juventud Torremolinos
VS
Huétor Vega
00:00
Huétor Tájar
VS
Almería II
00:00
Atlético Porcuna
VS
El Palo
00:00
Motril
VS
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

17:00
Rota
VS
Cartaya
00:00
Conil
VS
Puente Genil
00:00
Antoniano
VS
Pozoblanco
00:00
Utrera
VS
Recreativo Huelva
00:00
Cabecense
VS
Tomares
01:00
Xerez
VS
Los Barrios

32 Spain - Tercera - Group 11

16:30
Inter Ibiza
VS
Poblense
17:30
Mercadal
VS
San Rafael
21:30
Portmany
VS
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
Marino
VS
Las Zocas
18:00
Atlético Paso
VS
Arucas
18:00
Tenerife II
VS
Unión Viera
19:00
Gran Tarajal
VS
Tenisca

32 Spain - Tercera - Group 13

15:00
Cartagena II
VS
Lorca Deportiva
16:00
Mazarrón FC
VS
El Palmar
16:00
UCAM Murcia II
VS
Huércal-Overa
23:00
Bullense
VS
Racing Murcia
23:00
Yeclano
VS
Real Murcia II
23:30
Bala Azul
VS
Deportiva Minera
23:30
La Union Atletico
VS
Los Garres
23:30
UD Caravaca
VS
Archena Sport
01:00
CAP Ciudad de Murcia
VS
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

16:30
Calamonte
VS
Badajoz II
17:00
Azuaga
VS
Miajadas
23:00
Trujillo
VS
Extremadura UD II
00:00
Villafranca
VS
Olivenza
00:00
UP Plasencia
VS
Don Álvaro
00:00
Aceuchal
VS
Arroyo
00:00
Moralo
VS
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 15

22:00
Murchante
VS
Cirbonero
22:30
Corellano
VS
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

22:30
Alfaro
VS
Varea
22:30
Anguiano
VS
Calahorra II
22:30
River Ebro
VS
CDFC La Calzada
23:00
Agoncillo
VS
Haro
23:00
Casalarreina
VS
Rapid de Murillo
23:00
Cenicero
VS
Berceo
00:00
Vianés
VS
Oyonesa

32 Spain - Tercera - Group 17

17:00
Cuarte Industrial
VS
Utebo
22:00
Biescas
VS
Giner Torrero
22:00
Robres
VS
Cariñena
22:00
Santa Anastasia
VS
Barbastro
22:30
Caspe
VS
Borja
22:30
Binéfar
VS
Atletico Monzon
23:00
Épila
VS
Real Zaragoza II
23:00
Belchite 97
VS
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

17:00
Albacete II
VS
Miguelturreño
17:00
La Roda
VS
Illescas
17:00
Villarrobledo
VS
Azuqueca
22:30
Conquense
VS
Ciudad Real
22:30
Huracán Balazote
VS
Quintanar del Rey
23:30
Torrijos
VS
Villarrubia
00:00
Hogar Alcarreño
VS
Guadalajara

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Skiljebo
VS
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:30
Tegs SK
VS
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

20:00
Räppe
VS
Prespa Birlik

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

20:00
Kırşehir Belediyespor
VS
Amed SK
20:30
Nazilli Belediyespor
VS
Pazarspor
20:30
Utaş Uşakspor
VS
Kastamonuspor
23:00
Eskişehirspor
VS
Şanlıurfaspor
23:00
Tarsus İdman Yurdu
VS
24 Erzincanspor
23:00
Isparta Davrazspor
VS
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:30
Adıyaman 1954
VS
Somaspor
20:00
Turgutluspor
VS
Bayburt İÖİ
20:00
Niğde Belediyespor
VS
Osmanlıspor
20:30
Ergene Velimeşespor
VS
Çorum Belediyespor
20:30
Serik Belediyespor
VS
Sivas Belediyespor
23:00
Afjet Afyonspor
VS
Van BB
23:00
Sakaryaspor
VS
Sarıyer
23:00
Yeni Diyarbekirspor
VS
Bodrumspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

19:30
Fatsa Belediyespor
VS
Batman Petrolspor
19:30
1954 Kelkit Belediyespor
VS
Çatalcaspor
19:30
Artvin Hopaspor
VS
Nevşehirspor
20:00
Bugsaşspor
VS
Elazığspor
20:00
Karaman Belediyespor
VS
Sancaktepe Belediye
20:00
Osmaniyespor
VS
Kahta 02 Spor
20:30
Yıldırım Belediyesispor
VS
Kütahyaspor
20:30
Bergama Belediyespor
VS
Hendek Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:30
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Şile Yıldızspor
19:30
Yomraspor
VS
Halide Edip Adıvar
19:30
Elaziz Belediyespor
VS
Kızılcabölükspor
19:30
76 Iğdır Belediyespor
VS
Siirt Il Ozel Idaresi
20:00
Yeni Altındağ BS
VS
Kuşadasıspor
20:00
Erzin Belediyespor
VS
Hacettepe
20:00
Çarşambaspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
20:00
Bayrampaşaspor
VS
Kestelspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

19:30
Tepecikspor
VS
Gümüşhanespor
19:30
Karaköprü Belediyespor
VS
Orduspor 1967
19:30
Ağrı 1970
VS
Mardin BB
20:00
Ankara Adliyespor
VS
Karabükspor
20:00
Ceyhanspor
VS
Edirnespor
20:30
Derincespor
VS
Türk Metal Kırıkkale
20:30
Modafenspor
VS
Ofspor
23:00
Fethiyespor
VS
Erokspor

5 Brazil - Gaucho 2

21:00
Cruzeiro RS
VS
Glória
01:00
União RS
VS
Igrejinha
01:00
Tupi RS
VS
Brasil Farroupilha
01:00
Passo Fundo
VS
Veranópolis

909440 Cambodia - C-League

15:30
Cambodia Tiger
VS
Phnom Penh Crown
15:30
Electricite du Cambodge
VS
National Defense
15:30
Prey Veng
VS
Asia Europe University

866998 Fiji - National Football League

10:00
Nadroga
VS
Rewa
10:00
Nadi
VS
Labasa
10:00
Suva
VS
Lautoka

462 England - Premier League 2 Divison Two

01:00
Reading U23
VS
Nottingham U23

712 Korea Republic - K League 2

16:30
Ansan Greeners
VS
Busan I'Park

99474 World - Friendly International Women

18:45
Nepal W
VS
Bangladesh W

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
St George Willawong
VS
Toowong
15:00
Albany Creek Excelsior
VS
The Gap

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Atletico-MG U20
VS
Vasco U20
21:00
Flamengo RJ U20
VS
Sao Paulo U20
01:00
Ceará U20
VS
Chapecoense-SC U20
01:00
Botafogo U20
VS
Fluminense U20
01:00
Santos U20
VS
Atlético GO U20
01:00
Atletico-PR U20
VS
Fortaleza U20
02:00
Sport Recife U20
VS
Corinthians U20

98 Australia - Npl Queensland

13:15
SC Wanderers
VS
Queensland Lions
15:00
Olympic
VS
Brisbane Roar II

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:00
Techno Aryan
VS
Kidderpore SC
16:00
Techno Aryan
VS
George Telegraph

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Francs Borains
VS
La Louvière Centre
20:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Mandel United
20:00
Liège
VS
Tienen
20:00
URSL Visé
VS
Dessel Sport

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
RW Essen U19
VS
Viktoria Köln U19
16:00
Schalke 04 U19
VS
Koln U19
16:00
Osnabruck U19
VS
Holstein Kiel U19
18:00
Arminia Bielefeld U19
VS
Dusseldorf U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:45
Lecce U19
VS
Bologna U19
17:00
Roma U19
VS
Sassuolo U19
22:00
Pescara U19
VS
Empoli U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Gwarek Zabrze U18
VS
Stal Rzeszów U18
20:00
Zaglebie U18
VS
Jagiellonia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Hungry Lions
VS
University of Pretoria
20:00
Jomo Cosmos
VS
Cape Town Spurs
20:00
Uthongathi
VS
Richards Bay

65437 Panama - Lpf

07:00
San Francisco
VS
Tauro
05:00
Costa del Este
VS
Independiente

122 Kosovo - Superliga

20:00
Gjilani
VS
Dukagjini
21:00
KF Llapi
VS
KF Feronikeli

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Heidelberg United
VS
Altona Magic
12:00
Melbourne Knights
VS
St. Albans Saints
12:00
Green Gully
VS
Avondale Heights
12:00
Bentleigh Greens
VS
Dandenong Thunder
12:00
Dandenong City
VS
Hume City
12:00
Eastern Lions
VS
Port Melbourne
12:00
South Melbourne
VS
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:30
Münsingen
VS
Luzern II
19:30
St. Gallen II
VS
Paradiso
20:00
Langenthal
VS
Grasshopper II
20:00
La Sarraz-Eclépens
VS
Martigny Sports
21:00
Winterthur II
VS
Wettswil-Bonstetten

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Victoria Rosport
VS
UNA Strassen
21:00
Differdange 03
VS
Swift Hesperange
21:00
Etzella Ettelbrück
VS
Rodange
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
RM Hamm Benfica
21:00
UT Pétange
VS
Wiltz
21:00
Racing
VS
F91 Dudelange
21:00
Hostert
VS
Jeunesse d'Esch

227 Russia - Pfl

17:00
Tyumen
VS
Ural 2
18:00
Dinamo Stavropol'
VS
Makhachkala
18:00
Lada Tolyatti
VS
Orenburg II
19:00
Zenit Izhevsk
VS
Novosibirsk
19:00
Nosta
VS
Chelyabinsk
20:00
Spartak Nal'chik
VS
Chayka
20:00
Biolog
VS
Alaniya Vladikavkaz II
20:30
SKA Rostov
VS
Rotor-2
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Zvezda Perm
22:00
Chernomorets
VS
Forte Taganrog

47 Sweden - Elitettan Women

17:30
Alingsås W
VS
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
LD Maputo
VS
Ferroviário Nacala
19:30
Desportivo Maputo
VS
Black Bulls Maputo
19:30
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário de Lichinga
19:30
Ferroviário Nampula
VS
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

22:30
Honka W
VS
TiPS W

32 Spain - Primera Division Women

16:00
Sevilla W
VS
Levante W
16:00
Villarreal W
VS
Eibar W
16:30
Valencia W
VS
Huelva W
17:00
Rayo Vallecano W
VS
Alavés W
17:00
Real Madrid W
VS
Atletico Madrid W
17:00
Athletic Club W
VS
Real Sociedad W
18:00
Atletico Granadilla W
VS
Madrid CFF W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

18:30
Young Boys W
VS
Servette Chênois W

556 Belgium - 1st National Women

20:00
OH Leuven II
VS
Wuustwezel W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Køge
VS
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

20:05
Bordeaux W
VS
Fleury 91 W
20:05
Soyaux W
VS
Paris SG W
20:05
Lyon W
VS
Dijon W

674 Hungary - Nb I Women

20:00
Ferencváros W
VS
Viktória Szombathely W

251 Italy - Serie A Women

22:30
Empoli W
VS
Inter Milano W
22:30
Juventus W
VS
Verona W
22:30
Napoli W
VS
Fiorentina W

458 Mexico - Liga Mx Women

22:00
Juárez W
VS
América W
22:30
Monterrey W
VS
Tijuana W
00:00
Puebla W
VS
Querétaro W
05:00
Atlético San Luis W
VS
Atlas W

802 Israel - Lig Bet

00:00
Ihud Bnei Mejdel Krum
VS
Maccabi Ahva Sha'ab

32 Spain - Primera Nacional Femenina

16:00
Discobolo-La Torre W
VS
Villarreal II W
16:00
Albacete II W
VS
Aldaia W
16:30
Málaga W
VS
Sevilla II W
16:30
Mislata W
VS
CFF Albacete W
16:45
Laurus W
VS
Real Madrid II W
17:00
Mos W
VS
Umia W
17:00
Sárdoma W
VS
Victoria CF W
17:00
Real Oviedo II W
VS
Gijón FF W
17:00
Sant Lluís W
VS
Vic Riuprimer W
17:00
Extremadura W
VS
Cacereño II W
17:00
Getafe W
VS
Atlético Madrid III W
17:00
Samper W
VS
Madrid III W
17:00
Atlético Perdoma W
VS
Puerto del Carmen W
17:00
Tarsa W
VS
Las Majoreras W
17:00
Orientación Marítima W
VS
Llamoro W
17:00
UD Aguilas W
VS
Valencia II W
17:30
Versalles W
VS
León FF W
17:30
San Miguel W
VS
Badajoz W
17:30
La Rambla W
VS
Almería W
17:45
Villestro W
VS
Viajes Interrías W
18:30
Casablanca W
VS
Son Sardina W
22:00
Olympia Las Rozas W
VS
Cádiz W
22:00
Olímpico Madrid W
VS
DNS de Belen W
22:30
Friol W
VS
Victoria FC W
23:00
Balears W
VS
Collerense W
23:00
La Cañada Atlético W
VS
Granada II W
00:00
Europa W
VS
Espanyol II W
00:30
Sant Gabriel W
VS
Pardinyes W

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Richmond Kickers
07:00
Tormenta
VS
North Texas
07:00
Union Omaha
VS
Toronto II
09:00
Tucson
VS
Inter Miami II

32 Spain - Spain Youth League

07:00
Marina Sport U19
VS
Celta de Vigo U19
07:00
Levante U19
VS
Elche U19
16:00
Atlético Perines U19
VS
Val Miñor U19
16:00
Real Sociedad U19
VS
AD San Juan U19
16:00
Real Valladolid U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
16:00
Real Murcia U19
VS
La Nucía U19
16:30
Mallorca U19
VS
Ebro U19
16:30
Calavera U19
VS
Castilleja U19
17:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Bezana U19
17:00
Pabellón Ourense U19
VS
Racing Santander U19
17:00
Lugo U19
VS
Compostela U19
17:00
Pontevedra U19
VS
Ural U19
17:00
Getxo U19
VS
Mutilvera U19
17:00
Txantrea U19
VS
Danok Bat U19
17:00
Pamplona U19
VS
Deportivo Alavés U19
17:00
Real Zaragoza U19
VS
Atlético Baleares U19
17:00
Málaga U19
VS
Granada U19
17:00
Tomares U19
VS
Tiro de Pichón U19
17:00
Séneca U19
VS
Santa Fe U19
17:00
Recreativo Huelva U19
VS
Vázquez Cultural U19
18:00
Atlético GC U19
VS
Huracán U19
18:30
Atlético Jaén U19
VS
Sporting Atlético U19
21:00
Fuenlabrada U19
VS
Badajoz U19
21:30
Cornellà U19
VS
San Francisco U19
22:00
Sporting Gijón U19
VS
Arenal U19
23:00
Cádiz U19
VS
Almería U19
23:00
El Ejido U19
VS
Coria U19
23:00
Jóvenes Promesas U19
VS
Real Betis U19
23:00
Flecha Negra U19
VS
Alcorcón U19
23:00
FC Cartagena U19
VS
CF San José U19
00:00
Sanluqueno U19
VS
Córdoba U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Unirea Slobozia
VS
Petrolul 52
17:00
CSM Iaşi
VS
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

20:00
Niort II
VS
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

20:00
Salinieres Aigues Mortes
VS
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

20:00
Bretigny Foot
VS
Créteil II

97374 Jordan - 1st Division

20:00
Sama Al Sarhan
VS
Al Sareeh
20:00
Al Yarmouk
VS
Amman

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
VOCEM
VS
Grêmio Prudente
20:00
Santacruzense
VS
Assisense
20:00
Mogi Mirim
VS
São Carlos
01:00
América SP
VS
Matonense
01:00
Fernandópolis
VS
Catanduva
01:00
Taquaritinga
VS
Inter de Bebedouro
01:00
Itapirense
VS
Independente SP
01:00
Colorado Caieiras
VS
Guarulhos
01:00
União Mogi
VS
USAC

401 Slovakia - Youth League

16:00
Senica U19
VS
Trenčín U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
VS
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Heidelberg United U21
VS
Altona Magic U21
09:30
Bentleigh Greens U21
VS
Dandenong Thunder U21
09:30
Dandenong City U21
VS
Hume City U21
09:30
Eastern Lions U21
VS
Port Melbourne U21
09:30
South Melbourne U21
VS
Oakleigh Cannons U21
09:30
Green Gully U21
VS
Avondale Heights U21
09:30
Melbourne Knights U21
VS
St. Albans Saints U21

5724 Sierra Leone - Premier League

23:00
Diamond Stars
VS
Kamboi Eagles
01:00
Central Parade
VS
Mighty Blackpool

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
St. George Willawong Res
VS
Toowong Res.
13:00
Albany Creek Res.
VS
The Gap Res.

80 Chile - Segunda División

22:30
Deportes Valdivia
VS
Colina
01:00
Independiente
VS
Colchagua

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Breidablik W
VS
Thróttur Reykjavík W
21:00
Tindastóll W
VS
Stjarnan W
21:00
Thor Akureyri W
VS
Keflavík W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Reinmeer Aomori
12:30
TIAMO Hirakata
VS
Veertien Mie
13:00
Sony Sendai
VS
Kariya
13:00
Biwako Shiga
VS
Iwaki
13:00
Nara Club
VS
Honda Lock
13:00
Kochi United
VS
Maruyasu Okazaki

49477 ไทยลีก 3

15:30
See Kwae
VS
Wat Bot City
15:30
Uttaradit
VS
Kamphaeng Phet
15:30
Mahasarakham United
VS
Khonkaen Mordindang
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
VS
Sisaket United
15:30
Udon United
VS
Huai Thalaeng United
15:30
Satun United
VS
Nara United
15:30
Surat Thani FC
VS
Songkhla
16:30
Nakhon Si Thammarat
VS
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
17:00
Chiangrai
VS
Northern Tak United

1233 Finland - Kolmonen

18:00
LaPa
VS
IPS Edustus
19:00
Roi United
VS
Raahe
19:00
NJS II
VS
MPS
20:00
ToTe
VS
EPS II
20:00
Tampere United
VS
PJK
21:00
PK-37
VS
PAVE
21:00
IK Myran
VS
Korsnas
21:30
Kuusysi
VS
RiPS