lsm99

ตารางบอล 18 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เบิร์นลีย์
VS
อาร์เซน่อล
21:00
ลิเวอร์พูล
VS
คริสตัล พาเลซ
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
เซาแธมป์ตัน
21:00
นอริชซิตี
VS
วัตฟอร์ด
23:30
แอสตันวิลลา
VS
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
ฮัลล์ซิตี
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
บาร์นสลีย์
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
บอร์มัธ
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
สโตกซิตี
21:00
ฟูลัม
VS
เรดิง
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
สวอนซีซิตี
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
แบล็กพูล
21:00
มิลล์วอลล์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
Cheltenham Town
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
มอร์แคมป์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
พอร์ตสมัท
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

20:00
Northampton Town
VS
Swindon Town
21:00
Bradford City
VS
Barrow
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
Leyton Orient
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
สคันธอร์ป
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Exeter City
VS
Sutton United
21:00
Mansfield Town
VS
โรชเดล
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Walsall
21:00
Oldham Athletic
VS
Hartlepool United
21:00
Port Vale
VS
Harrogate Town
21:00
Stevenage
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้

462 เอฟเอคัพ

18:30
Mole Valley SCR
VS
Jersey Bulls
21:00
Chorley
VS
Southport
21:00
York City
VS
Hebburn Town
21:00
Marine
VS
Warrington Town
21:00
Squires Gate
VS
Pontefract Collieries
21:00
Gateshead
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Colne
VS
Guiseley
21:00
Darlington
VS
Chester
21:00
Curzon Ashton
VS
Stockton Town
21:00
Fylde
VS
Spennymoor Town
21:00
City of Liverpool
VS
Farsley Celtic
21:00
Morpeth Town
VS
Lancaster City
21:00
Mossley
VS
Radcliffe Borough
21:00
Prescot Cables
VS
Whitby Town
21:00
Runcorn Linnets
VS
Bamber Bridge
21:00
Marske United
VS
South Shields
21:00
Leamington
VS
Stone Old Alleynians
21:00
Belper Town
VS
Tamworth
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Worksop Town
21:00
Brackley Town
VS
Coalville Town
21:00
Sporting Khalsa
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Boston United
VS
Corby Town
21:00
Nantwich Town
VS
Banbury United
21:00
AFC Telford United
VS
Stamford
21:00
Spalding United
VS
Kettering Town
21:00
Bedworth United
VS
Long Eaton United FC
21:00
Halesowen Town
VS
Handsworth Parramore
21:00
Mickleover Sports
VS
Basford United
21:00
Stratford Town
VS
Nuneaton Town
21:00
Braintree Town
VS
Billericay Town
21:00
Bishop's Stortford
VS
Bowers & Pitsea
21:00
Norwich United
VS
Mildenhall Town FC
21:00
East Thurrock United
VS
Needham Market
21:00
AFC Sudbury
VS
Stowmarket Town
21:00
Concord Rangers
VS
St Albans City
21:00
Chelmsford City
VS
Little Oakley
21:00
Kings Langley
VS
Leiston
21:00
Ware
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Hitchin Town
VS
Cheshunt
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Peterborough Sports
21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Folkestone Invicta
21:00
Abbey Rangers
VS
Marlow
21:00
Carshalton Athletic
VS
Ebbsfleet United
21:00
Chichester City
VS
Maidstone United
21:00
Burgess Hill Town
VS
Dorking Wanderers
21:00
Hanwell Town
VS
Eastbourne Borough
21:00
Slough Town
VS
Whitehawk
21:00
Dartford
VS
Hythe Town
21:00
Metropolitan Police FC
VS
Farnborough
21:00
Hayes & Yeading United
VS
Tonbridge Angels
21:00
Walton Casuals
VS
Hampton & Richmond
21:00
Welling United
VS
Harrow Borough
21:00
Aylesbury United
VS
Bishop's Cleeve
21:00
Tiverton Town
VS
Sholing
21:00
Basingstoke Town
VS
Wimborne Town
21:00
Frome Town
VS
Oxford City
21:00
Poole Town
VS
Chippenham Town
21:00
Hungerford Town
VS
Truro City
21:00
Yate Town
VS
Gosport Borough
21:00
Lymington Town
VS
Hereford
21:00
Atherton Collieries
VS
Witton Albion
21:00
Blyth Spartans
VS
United of Manchester
21:00
Buxton
VS
Rushall Olympic
21:00
Hanley Town
VS
Chasetown
21:00
Cleethorpes Town
VS
Alfreton Town
21:00
AFC Hornchurch
VS
Waltham Forest
21:00
Wingate & Finchley
VS
Baldock Town
21:00
Bedford Town
VS
Welwyn Garden City
21:00
Broadfields United
VS
Hastings United
21:00
Merstham
VS
Margate
21:00
Beaconsfield Town
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Leatherhead
VS
Corinthian-Casuals
21:00
Cirencester Town
VS
Hamworthy United FC
21:00
Weston-super-Mare
VS
Taunton Town
21:00
Shaftesbury Town
VS
Bath City
21:00
Chertsey Town
VS
Chesham United
21:00
Phoenix Sports
VS
Redhill
21:00
Kingstonian
VS
Horsham
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Bedfont Sports
21:00
Enfield Town
VS
Hadley
21:00
Barking
VS
AFC Dunstable

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
ฮีเรนวีน
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
วิลเลม ทเว
VS
โกรนิงเงิน
01:00
อาแจกซ์
VS
SC Cambuur
02:00
อูเทรชท์
VS
อาร์เคซี วาลไวก์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
FC Bayern München
VS
VfL Bochum 1848
20:30
1. FSV Mainz 05
VS
SC Freiburg
20:30
FC Augsburg
VS
Borussia Mönchengladbach
20:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
TSG Hoffenheim
23:30
1. FC Köln
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
Lens
VS
ลีลล์
02:00
แซงต์ เอเตียน
VS
บอร์กโดซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

20:00
เจนัว
VS
ฟิออเรนติน่า
23:00
อินเตอร์ มิลาน
VS
โบโลญญ่า
01:45
Salernitana
VS
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

19:00
ราโย่ บาเยกาโน่
VS
เกตาเฟ่
21:15
แอตเลติโก มาดริด
VS
แอธเลติก บิลเบา
23:30
เอลเช่
VS
เลบันเต้
02:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
โอซาซูนา

479 เจลีก

16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
กัมบะ โอซาก้า
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:30
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
สากัน โตสู
VS
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
เวกัลตะ เซนได

479 เจลีก 2

16:00
โทชิกิ SC
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
เอฮิเมะ
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
FC เรียวเคียว
VS
ThespaKusatsu Gunma

49477 ไทยลีก

17:30
Port FC
VS
Khonkaen United
18:00
Chonburi FC
VS
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Singha Chiangrai United
VS
Ratchaburi Mitrphol FC
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
05:00
BG Pathum United
VS
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

17:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
ลำปาง เอฟซี
17:30
Raj Pracha
VS
ตราด เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
VS
Lamphun Warrior
19:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
Muangkan United

462 England - National League

21:00
Bromley
VS
Barnet
21:00
Halifax Town
VS
Stockport County
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Eastleigh
21:00
Notts County
VS
Maidenhead United
21:00
Solihull Moors
VS
Boreham Wood
21:00
Torquay United
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Wealdstone
VS
Aldershot Town
21:00
Wrexham
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Yeovil Town
VS
Altrincham
21:00
Yeovil Town
VS
Chesterfield
23:20
Weymouth
VS
Dover Athletic

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Brightlingsea Regent
VS
Lewes
21:00
Potters Bar Town
VS
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Aveley
VS
Heybridge Swifts
21:00
Canvey Island
VS
Hullbridge Sports
21:00
Coggeshall Town
VS
Grays Athletic
21:00
Dereham Town
VS
Basildon United
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Barking
21:00
Witham Town
VS
Bury Town
21:00
Hashtag United
VS
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Bedford Town
VS
Thame
21:00
Colney Heath
VS
Hertford Town
21:00
FC Romania
VS
Berkhamsted
21:00
Harlow Town
VS
Welwyn Garden City
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Didcot Town
21:00
Kidlington
VS
Barton Rovers
21:00
Waltham Abbey
VS
Biggleswade
21:00
North Leigh
VS
St Neots Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Stafford Rangers
VS
Matlock Town
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Redditch United
VS
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
Noordwijk
VS
De Treffers
20:00
ASWH
VS
Volendam II
20:00
Excelsior Maassluis
VS
Quick Boys
20:00
Spakenburg
VS
GVVV
20:30
HHC
VS
Rijnsburgse Boys
20:30
Jong Sparta
VS
Kozakken Boys
20:30
Katwijk
VS
Scheveningen
20:30
Koninklijke HFC
VS
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Holstein Kiel
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
Jahn Regensburg
18:30
Sandhausen
VS
Heidenheim
01:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

19:00
Osnabrück
VS
Meppen
19:00
1860 München
VS
Zwickau
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Hallescher FC
19:00
Magdeburg
VS
Würzburger Kickers
19:00
Saarbrücken
VS
Türkgücü-Ataspor
19:00
MSV Duisburg
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hannover 96 II
VS
Werder Bremen II
18:30
St. Pauli II
VS
Holstein Kiel II
19:00
Hamburger SV II
VS
Eintracht Norderstedt
19:00
VfB Lübeck
VS
Teutonia Hamburg
20:00
Oberneuland
VS
LSK Hansa
20:00
Jeddeloh
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Schweinfurt
VS
Schalding-Heining
19:00
Bayreuth
VS
Unterhaching
19:00
Nürnberg II
VS
Augsburg II
19:00
Aubstadt
VS
Eltersdorf
19:00
Greuther Fürth II
VS
Eichstätt
19:00
Rain / Lech
VS
Memmingen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Chemnitzer FC
VS
Energie Cottbus
18:00
Luckenwalde
VS
BFC Dynamo
18:00
Chemie Leipzig
VS
FSV Optik Rathenow
18:00
Hertha BSC II
VS
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Homburg
VS
Schott Mainz
19:00
FSV Frankfurt
VS
Pirmasens
19:00
TSV Steinbach
VS
Aalen
19:00
TuS RW Koblenz
VS
Hoffenheim II
19:00
Elversberg
VS
Mainz 05 II
20:30
Stuttgart II
VS
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Lippstadt 08
19:00
Wegberg-Beeck
VS
Uerdingen
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Köln II
19:00
Wuppertaler SV
VS
Homberg
19:00
SV 1919 Straelen
VS
Preußen Münster
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Spfr. Dorfmerkingen
VS
Bissingen
19:00
Ilshofen
VS
Lörrach-Brombach
19:00
Göppinger SV
VS
Bruchsal
19:00
Backnang
VS
Ravensburg
19:00
SGV Freiberg
VS
Linx
20:30
Oberachern
VS
CfR Pforzheim
20:30
Nöttingen
VS
Freiburger FC
20:30
Reutlingen
VS
Villingen
23:00
Stuttgarter Kickers
VS
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Eintracht Bamberg
VS
Vatan Spor
19:30
Neumarkt Germany
VS
Vilzing
20:00
Bayern Hof
VS
Gebenbach
21:00
TSV Abtswind
VS
Würzburger FV
21:00
Sand
VS
ATSV Erlangen
22:00
Großbardorf
VS
Cham

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

18:00
Hallbergmoos-Goldach
VS
Schwaben Augsburg
19:00
Pullach
VS
1860 München II
19:00
Dachau
VS
Jahn Regensburg II
19:00
1880 Wasserburg
VS
Ismaning
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Ingolstadt II
20:00
Donaustauf
VS
Deisenhofen
20:00
Gundelfingen
VS
Landsberg
21:00
Kottern
VS
Garching
21:00
Hankofen-Hailing
VS
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Bremer SV
VS
OSC Bremerhaven
19:00
Brinkumer SV
VS
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

18:00
Dassendorf
VS
Wandsbeker TSV Concordia
20:00
Curslack-Neuengamme
VS
TSV Sasel
23:00
Süderelbe
VS
HEBC

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
Lehnerz
VS
SV Steinbach
20:00
Bayern Alzenau
VS
Neuhof
20:00
Hunfelder SV
VS
Baunatal
20:00
Buchonia Flieden
VS
Fernwald
20:00
Hanau 93
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
FV Bad Vilbel

11 โอเบอร์ลีกา

21:00
SC Velbert
VS
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

19:00
Kickers Emden
VS
TB Uphusen
21:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
Eintracht Northeim
21:00
Arminia Hannover
VS
FT Braunschweig
22:00
Wolfenbüttel
VS
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Greifswalder FC
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Staaken
19:00
RSV Eintracht
VS
Mecklenburg Schwerin
20:00
Pampow
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Plauen
VS
VfL Halle
19:00
Krieschow
VS
1. FC Merseburg
19:00
Einheit Wernigerode
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Union Sandersdorf
VS
Bischofswerdaer FV
20:00
Martinroda
VS
Blau-Weiß Zorbau

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Röchling Völklingen
VS
Elversberg II
20:30
Kaiserslautern II
VS
Karbach
20:30
Hassia Bingen
VS
FV Engers 07
20:30
Speyer
VS
Jagersburg
20:30
Pfeddersheim
VS
Hertha Wiesbach
20:30
Dudenhofen
VS
Diefflen
20:30
Mechtersheim
VS
Wormatia Worms
21:00
Eisbachtal
VS
Koblenz
21:00
Eppelborn
VS
Arminia Ludwigshafen
23:30
Eintracht Trier
VS
Mülheim-Kärlich

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Union Neumünster
VS
Dornbreite Lubeck
20:00
Kronshagen
VS
Bordesholm
20:00
Eckernforder SV
VS
Weiche Flensburg II
21:00
Oldenburger SV
VS
Pansdorf

2454 Albania - Superliga

21:45
Skënderbeu Korçë
VS
Partizani Tirana
00:45
Vllaznia Shkodër
VS
Teuta Durrës

143 Austria - Tipico Bundesliga

22:00
Ried
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Austria Wien
VS
Rheindorf Altach
22:00
Admira
VS
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Dornbirn
VS
Floridsdorfer AC
01:00
Vorwärts Steyr
VS
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Qabala
VS
Sebail
22:15
Zira
VS
Sabah

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Dnepr Mogilev
VS
Lida
19:00
Krumkachy
VS
Gomelzheldortrans
21:00
Slonim
VS
Orsha

556 Belgium - Pro League

21:15
KV Oostende
VS
Beerschot-Wilrijk
23:30
Union Saint-Gilloise
VS
Zulte-Waregem
23:30
Mechelen
VS
OH Leuven
01:45
Sporting Charleroi
VS
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

01:45
Royal Excel Mouscron
VS
Excelsior Virton

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Posusje
VS
Radnik Bijeljina
22:00
Zeljeznicar
VS
Velez
23:55
Sloga
VS
Sloboda Tuzla
02:10
Zrinjski
VS
Rudar Prijedor

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
Zvijezda Gradačac
VS
Mladost Doboj Kakanj
21:00
Gorazde
VS
Gradina Srebrenik
21:00
Travnik
VS
TOSK Tesanj
21:00
Bratstvo Gracanica
VS
Tomislav
21:00
Buducnost Banovici
VS
Jedinstvo Bihac
21:00
Vis Kosova
VS
Orasje
21:00
Rudar Kakanj
VS
Igman Konjic

224 Bulgaria - Parva Liga

21:30
Cherno More
VS
Lokomotiv Sofia 1929
23:45
Levski Sofia
VS
CSKA 1948 Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:00
Ljubic Prnjavor
VS
Podrinje Janja
21:00
Sloga Doboj
VS
Borac Kozarska Dubica
21:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Budućnost Pilica
21:00
Sloboda Novi Grad
VS
Slavija
21:00
Tekstilac Derventa
VS
Kozara Gradiska
21:00
Drina Zvornik
VS
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

19:00
FK Minyor Pernik
VS
Montana
21:00
Ludogorets II
VS
Spartak Varna
21:00
Hebar 1918
VS
Septemvri Sofia
21:00
Yantra 1919
VS
Neftohimik
22:00
Sozopol
VS
Botev Plovdiv II

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Slaven Koprivnica
VS
Istra 1961
00:05
Šibenik
VS
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

21:30
Opatija
VS
Solin
21:30
Rudeš
VS
Bijelo Brdo
21:30
Jarun
VS
Kustošija
21:30
Sesvete
VS
Inter Zaprešić
21:30
Dugopolje
VS
Cibalia
21:30
Dubrava Zagreb
VS
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

22:00
Paphos
VS
AEK Larnaca
00:00
Olympiakos
VS
AEL

116 Cyprus - 2. Division

23:00
Ayia Napa
VS
Anagennisi Deryneia
23:00
Xylotympou
VS
Omonia Aradippou
23:00
Othellos
VS
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Slovácko
VS
Zlín
21:00
Slovan Liberec
VS
Mladá Boleslav
00:00
Viktoria Plzeň
VS
České Budějovice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Vyškov
VS
Sparta Praha II
15:15
Třinec
VS
Vysočina Jihlava
15:15
Chrudim
VS
Lisen
20:00
Opava
VS
Táborsko

320 Denmark - First Division

18:00
Esbjerg
VS
Fremad Amager
19:00
Hobro
VS
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

17:00
Legion
VS
Tulevik
20:00
Kuressaare
VS
Vaprus
23:00
Levadia
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
HIFK
VS
Mariehamn
21:00
Lahti
VS
Oulu
21:00
Haka
VS
Ilves
21:00
KTP
VS
KuPS
21:00
SJK
VS
Inter Turku

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
Sochaux
VS
Paris
20:00
ตูลูส
VS
Grenoble Foot 38
00:00
Bastia
VS
ก็อง
00:00
ดิฌง
VS
Dunkerque
00:00
Nancy
VS
Le Havre
00:00
นีมส์
VS
อาเมียงส์
00:00
Niort
VS
แก็งก็อง
00:00
Pau
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Quevilly Rouen
VS
Auxerre
00:00
Rodez
VS
Ajaccio

125 Greece - Super League

00:30
PAS Giannina
VS
Panathinaikos

674 Hungary - Hungarian Cup

18:00
Senyo Carnifex
VS
MTK
19:30
Dabas
VS
Szombathelyi Haladás
20:00
Vác
VS
Zalaegerszegi TE
20:00
DEAC
VS
Várda SE
20:00
Komárom
VS
Mezőkövesd-Zsóry
20:00
Veszprém
VS
Debrecen
20:00
Gyömrő
VS
Paksi SE
20:00
Jászberényi Vasas
VS
Balassagyarmat VSE
20:00
Budaörs
VS
Vasas
20:00
Monori SE
VS
Csákvári TK
20:00
Kelen
VS
Szeged 2011
20:00
Ceglédi
VS
Kaposvári Rákóczi
20:00
Csepel
VS
Szegedi VSE
20:00
MTE 1904
VS
Győri ETO
20:00
Tokol
VS
Teskánd
20:00
BVSC
VS
Ivancsa
21:00
Papai Perutz
VS
Budafoki MTE
23:00
Tiszakecske
VS
Újpest
23:00
SC Sopron
VS
MOL Vidi
23:00
Diósgyőr
VS
Szentlőrinc SE
23:00
Kazincbarcika
VS
Szolnoki MÁV
00:00
Békéscsaba
VS
Dorogi
00:00
Tatabánya
VS
Soroksár SC

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
ÍBV
VS
Vestri
21:00
Selfoss
VS
Fjölnir
21:00
Fram
VS
Afturelding
21:00
Grindavík
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Haukar
VS
KF
21:00
KV
VS
Thróttur Vogar
21:00
Fjardabyggd
VS
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Njardvík
VS
Völsungur
21:00
Magni
VS
Kári
21:00
ÍR
VS
Reynir

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Sligo Rovers
VS
Shamrock Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

21:45
Bnei Sakhnin
VS
Hapoel Be'er Sheva
23:00
Hapoel Nazareth Illit
VS
Ashdod
00:00
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Tel Aviv
00:30
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

19:00
Ascoli
VS
Benevento
19:00
เลชเช่
VS
Alessandria
19:00
Monza
VS
Ternana
19:00
Reggina
VS
สปาล
19:00
Perugia
VS
Cosenza
21:15
Vicenza
VS
Pisa
23:30
Cittadella
VS
Pordenone

748 Latvia - First Liga

19:00
Dinamo Riga
VS
Albatroz
19:00
Auda
VS
Tukums
21:00
Saldus SS/Leevon
VS
Smiltene

2756 Malta - Premier League

22:00
Santa Lucia
VS
Sirens
00:00
Valletta
VS
Gzira United
02:00
Hibernians
VS
Mosta

2756 Malta - First Division

22:00
Mgarr
VS
Senglea Athletic
22:00
Tarxien Rainbows
VS
Swieqi
02:00
Rabat Ajax
VS
Zejtun Corinthians
02:00
Lija Athletic
VS
San Gwann

2345 Moldova - National Division

21:00
Dinamo-Auto
VS
Floreşti

998 Montenegro - First League

23:00
Rudar
VS
Zeta
00:00
Iskra
VS
Mladost Ljeskopolje

998 Montenegro - Second League

22:30
Mladost DG
VS
Jedinstvo
22:30
Bokelj
VS
Grbalj
22:30
Igalo
VS
Cetinje
22:30
Mladost
VS
Berane
22:30
Arsenal Tivat
VS
Kom

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Ballymena United
VS
Glenavon
21:00
Carrick Rangers
VS
Portadown
21:00
Crusaders
VS
Larne
21:00
Dungannon Swifts
VS
Cliftonville
21:00
Linfield
VS
Coleraine
21:00
Warrenpoint Town
VS
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Ballinamallard United
VS
Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Newry City AFC
21:00
Dergview
VS
Queen's University
21:00
Dundela
VS
Annagh United
21:00
Institute
VS
Ards
21:00
Loughgall
VS
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Kristiansund
VS
Haugesund
23:00
Odd
VS
Lillestrøm

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Bryne
VS
Start
20:00
Grorud
VS
Sogndal
20:00
Jerv
VS
Sandnes Ulf
20:00
Raufoss
VS
KFUM
20:00
Strømmen
VS
HamKam
20:00
Åsane
VS
Aalesund
23:00
Ranheim
VS
Stjørdals-Blink

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Wisła Płock
VS
Jagiellonia Białystok
20:00
Pogoń Szczecin
VS
Cracovia Kraków
22:30
Radomiak Radom
VS
Śląsk Wrocław
01:00
Lechia Gdańsk
VS
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

17:40
ŁKS Łódź
VS
Podbeskidzie
01:30
Korona Kielce
VS
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Famalicão
VS
Marítimo
00:00
Belenenses
VS
Gil Vicente
02:30
Arouca
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Rio Ave
VS
Feirense
21:30
Mafra
VS
Trofense

155 Romania - Liga 1

18:30
Chindia Târgovişte
VS
SSC Farul
00:00
U Craiova 1948
VS
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

18:00
Ufa
VS
Khimki
20:30
Krylya Sovetov
VS
Rostov
23:00
Akhmat Grozny
VS
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Aberdeen
VS
St. Johnstone
21:00
Hibernian
VS
St. Mirren
21:00
Ross County
VS
Hearts

1161 Scotland - Championship

21:00
Dunfermline Athletic
VS
Inverness CT
21:00
Hamilton Academical
VS
Ayr United
21:00
Greenock Morton
VS
Raith Rovers
21:00
Partick Thistle
VS
Kilmarnock
21:00
Queen of the South
VS
Arbroath

1161 Scotland - Scottish Cup

20:30
Penicuik Athletic
VS
Tranent Juniors
21:00
Banks O Dee FC
VS
Turriff United
21:00
Blackburn United
VS
Rothes
21:00
Brechin City
VS
Vale of Leithen
21:00
BSC Glasgow
VS
Glasgow University
21:00
Edusport Academy
VS
Stirling University
21:00
Clachnacuddin
VS
Dunipace
21:00
Clydebank
VS
Dalkeith Thistle
21:00
Coldstream
VS
East Kilbride
21:00
Deveronvale
VS
Haddington Athletic
21:00
Dunbar United
VS
Camelon Juniors
21:00
Formartine United
VS
Cumnock Juniors
21:00
Forres Mechanics
VS
Bonnyrigg Rose Athletic
21:00
Fraserburgh
VS
Sauchie Juniors
21:00
Golspie Sutherland
VS
Civil Service Strollers
21:00
Huntly
VS
Hill Of Beath Hawthorn
21:00
Inverurie Loco Works
VS
Jeanfield Swifts
21:00
Irvine Meadow
VS
Auchinleck Talbot
21:00
Keith
VS
Darvel
21:00
Lossiemouth
VS
Preston Athletic
21:00
Nairn County
VS
Strathspey Thistle
21:00
Newtongrange Star
VS
Dalbeattie Star
21:00
Spartans
VS
Gala Fairydean Rovers
21:00
Tynecastle
VS
Brora Rangers
21:00
Wick Academy
VS
Bo'ness United
21:00
Wigtown & Bladnoch
VS
St. Cuthbert Wanderers

1161 Scotland - League One

21:00
Airdrieonians
VS
East Fife
21:00
Clyde
VS
Queen's Park
21:00
Falkirk
VS
Dumbarton
21:00
Montrose
VS
Alloa Athletic
21:00
Peterhead
VS
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

21:00
Albion Rovers
VS
Kelty Hearts
21:00
Cowdenbeath
VS
Forfar Athletic
21:00
Elgin City
VS
Annan Athletic
21:00
Stranraer
VS
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

21:00
Čukarički
VS
Spartak Subotica
21:00
Proleter Novi Sad
VS
Mladost Lučani
23:30
Voždovac
VS
Radnički Kragujevac

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Žarkovo
VS
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Bačka Palanka
VS
Rad Beograd
21:00
Zlatibor Čajetina
VS
Loznica
21:00
IMT Novi Beograd
VS
Železničar Pančevo
21:00
Mladost Novi Sad
VS
Budućnost Dobanovci
00:00
Mačva Šabac
VS
Inđija

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Trenčín
VS
Senica
23:00
Ružomberok
VS
DAC
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Zlaté Moravce
23:00
Liptovský Mikuláš
VS
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

20:00
Slovan Bratislava II
VS
Partizán Bardejov
20:30
Námestovo
VS
Šamorín
20:30
Banska Bystrica
VS
Slavoj Trebišov
20:30
Futura Humenne
VS
Žilina II
20:30
Púchov
VS
FK Košice
23:00
Skalica
VS
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Domžale
VS
Radomlje
01:15
Olimpija
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

19:45
Primorje
VS
Rudar Velenje
21:00
Beltinci
VS
Ilirija
21:00
Dekani
VS
Fužinar
21:00
Nafta
VS
Brežice
21:00
Dob
VS
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

21:00
UD Ibiza
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:15
เลกาเนส
VS
Amorebieta
23:15
เรอัลซาราโกซา
VS
Real Sociedad II
01:30
คิโรน่า
VS
เรอัล บายาโดลิด
02:00
FC Cartagena
VS
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Degerfors
VS
Sirius
20:00
มัลโม่
VS
Djurgården
22:30
Häcken
VS
Mjällby

47 Sweden - Superettan

18:00
Norrby
VS
Trelleborg
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Vasalund
20:00
Brage
VS
GAIS
22:00
GIF Sundsvall
VS
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Brommapojkarna
VS
Gefle
19:00
Haninge
VS
Sylvia
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Täby

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lindome
VS
Tvååker
18:00
Qviding FIF
VS
Åtvidaberg
19:00
Assyriska Turabdin
VS
Torns
20:00
Oskarshamns AIK
VS
IFK Malmö
20:00
Lund
VS
Ljungskile
21:00
Vänersborgs IF
VS
Linköping City
21:00
Österlen
VS
Skövde AIK

62 Switzerland - Swiss Cup

20:00
Black Stars
VS
Biel-Bienne
22:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Sion
23:00
Étoile Carouge
VS
Winterthur
23:00
Paradiso
VS
Aarau
23:00
Buochs
VS
Luzern
00:00
Bosporus
VS
FC Schaffhausen
01:15
Thun
VS
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Sivasspor
VS
Gazişehir Gaziantep
20:00
Kasımpaşa
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Antalyaspor
VS
เบซิคตัส
23:00
Adana Demirspor
VS
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

20:00
Eyüpspor
VS
BB Erzurumspor
23:00
Manisa BBSK
VS
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

18:00
Inhulets
VS
Kolos Kovalivka
21:00
Dnipro-1
VS
Veres
21:00
Mariupol
VS
ชัคตาร์
23:30
ดินาโมเคียฟ
VS
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

19:00
Dinaz Vyshhorod
VS
Nyva Vinnytsya
20:00
Chernihiv
VS
Bukovyna
21:00
Karpaty
VS
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

20:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VS
Skoruk Tomakivka
20:00
Vovchansk
VS
Yarud Mariupol'
20:00
Nikopol
VS
SK Poltava
20:00
Balkany Zorya
VS
Peremoga
20:00
Trostianets
VS
Viktoriya Mykolaivka
20:00
Real Pharm
VS
Tavriya

515 Wales - Premier League

20:30
Caernarfon Town
VS
Cardiff MU
20:30
Cefn Druids
VS
Penybont
20:30
Connah's Quay
VS
Bala Town
20:30
Haverfordwest County
VS
Flint Town United
23:15
The New Saints
VS
Barry Town United

44 Argentina - Superliga

23:30
Godoy Cruz
VS
Sarmiento
01:45
Vélez Sarsfield
VS
Aldosivi
04:00
Racing Club
VS
Talleres Córdoba
06:15
Atlético Tucumán
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Atletico Mitre
VS
Deportivo Maipú
01:00
Estudiantes Caseros
VS
Agropecuario
01:00
Barracas Central
VS
Gimnasia Jujuy
01:00
Villa Dálmine
VS
Deportivo Santamarina
01:30
Guillermo Brown
VS
Deportivo Morón
02:10
Chacarita Juniors
VS
Estudiantes Río Cuarto
04:10
Almirante Brown
VS
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

03:00
Chapecoense
VS
Palmeiras
04:45
Athletico PR
VS
Juventude
05:00
Atlético Mineiro
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

07:30
Ponte Preta
VS
Guarani
02:30
Botafogo
VS
Náutico
02:30
Londrina
VS
CSA
05:00
Goiás
VS
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Serie C

21:00
Oeste
VS
EC São José
01:00
Floresta
VS
Volta Redonda
03:00
Altos
VS
Paysandu
03:00
Criciúma
VS
Mirassol
03:00
Botafogo SP
VS
Figueirense
05:00
Novorizontino
VS
Paraná

353 Colombia - Liga BetPlay

08:00
Independiente Medellín
VS
Once Caldas
02:00
Envigado
VS
Deportes Quindío
04:00
América de Cali
VS
Jaguares de Córdoba
06:05
Junior
VS
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

23:00
Bogotá
VS
Real San Andres
03:00
Llaneros
VS
Boca Juniors de Cali
05:00
Barranquilla
VS
Cortuluá

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Alajuelense
VS
San Carlos
03:00
ADR Jicaral
VS
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Barcelona Guayaquil
VS
Deportivo Cuenca
03:00
Orense
VS
Guayaquil City
05:30
Delfin
VS
Aucas

53128 Guatemala - Liga Nacional

23:00
Cotzumalguapa
VS
Antigua GFC
02:00
Iztapa
VS
Comunicaciones
04:00
Municipal
VS
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

21:00
Siquinalá
VS
Suchitepéquez
04:00
Quiché
VS
Amatitlan
04:30
Mixco
VS
Aurora

458 Mexico - Liga MX

09:00
Necaxa
VS
Atlas
05:00
León
VS
Juárez

1190 Paraguay - Division 1

07:15
River Plate
VS
Libertad

338 Peru - Primera Division

23:00
Carlos Manucci
VS
Alianza Universidad
01:15
César Vallejo
VS
Academia Cantolao
03:30
Deportivo Binacional
VS
Sport Boys

158 Uruguay - Primera Division

23:15
Cerrito
VS
Cerro Largo
01:30
Villa Española
VS
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
โคลัมบัส ครูว์
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
Nashville SC
06:30
ซินซินนาติ
VS
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Indy Eleven
VS
Louisville City
06:00
Charlotte Independence
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:30
Birmingham Legion
VS
OKC Energy
06:30
Atlanta United II
VS
Tampa Bay Rowdies
06:30
Miami FC II
VS
Charleston Battery

146 South Africa - Premier League

20:00
Chippa United
VS
Orlando Pirates
22:00
Baroka
VS
Sekhukhune United
22:00
Cape Town City
VS
Stellenbosch
22:00
Kaizer Chiefs
VS
Royal AM

1560 Congo - Super Ligue

19:30
Kuya Sport
VS
Tshinkunku

26833 Grenada - Premier Division

05:30
Eagles Super Strikers
VS
Camerhogne

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Difaâ El Jadida
VS
Hassania Agadir
01:15
Ittihad Tanger
VS
Chabab Mohammédia
03:30
Riadi Salmi
VS
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

23:00
Raja Beni Mellal
VS
Chabab Atlas Khénifra
23:00
USM Oujda
VS
Olympique Dcheïra
23:00
Ittihad Khemisset
VS
Racing de Casablanca

3677 Syria - Premier League

20:00
Al-Horgelah
VS
Jabala

2568 Zambia - Super League

18:00
Buildcon
VS
Prison Leopards
20:00
Forest Rangers
VS
Kafue Celtic
20:00
Chambishi
VS
Indeni
20:00
Lusaka Dynamos
VS
Konkola Blades
20:00
Nkwazi
VS
Green Buffaloes

2931 Andorra - 2. Division

01:30
UE Santa Coloma II
VS
UE Sant Julia II
01:30
Atlètic Club II
VS
FC Santa Coloma II

97374 Jordan - Premier League

00:30
Ma'an
VS
Shabab Al Ordon

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Shabab Al Sahel
VS
Safa
20:00
Al Hikma
VS
Al Ansar

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:30
Al Hilal
VS
Al Ittifaq
22:45
Al Hazm
VS
Abha
00:30
Al Nassr
VS
Al Ittihad

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:45
Al Wasl
VS
Al Wahda
00:00
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Al Sharjah

5618 China PR - League One

15:30
Xinjiang Tianshan
VS
Nantong Zhiyun
18:35
Sichuan
VS
Zhenjiang Huasa
18:35
Wuhan Three Towns
VS
Zibo Sunday

712 Korea Republic - K-League 1

12:20
Jeonbuk Motors
VS
Suwon Bluewings
14:30
Gwangju
VS
Jeju United
17:00
Daegu
VS
Ulsan

44 Argentina - Primera C

01:00
Dock Sud
VS
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
VVOG
VS
SteDoCo
19:30
Ajax Amateurs
VS
Ter Leede
19:30
Staphorst
VS
Excelsior '31
19:30
Lisse
VS
HSV Hoek
19:30
Harkemase Boys
VS
ODIN '59
19:30
GOES
VS
DVS '33
20:00
Sportlust '46
VS
Barendrecht
20:00
Sparta Nijkerk
VS
VVSB
20:00
DOVO
VS
ACV

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Royal Pari
04:15
Aurora
VS
Blooming
06:30
Nacional Potosí
VS
Always Ready

147 - CAF Champions League

20:00
Tusker
VS
Arta / SIHD
20:00
Platinum
VS
Sagrada Esperança
20:00
ZESCO United
VS
Royal Leopards
20:00
Zanaco
VS
Akonangui
21:00
Big Bullets
VS
AmaZulu
22:00
Petro de Luanda
VS
Fovu Club
00:00
Nouadhibou
VS
Esae

147 - CAF Confederations Cup

20:00
Buffles
VS
FAR Rabat
20:00
Horseed
VS
Azam
20:00
Young Buffaloes
VS
Red Arrows
20:00
Biashara United
VS
Dikhil
20:00
AS Kigali
VS
Olympique de Missiri
21:00
Orapa United
VS
Mangasport
21:30
Diables Noirs
VS
Bumamuru
22:30
AS Police
VS
Ben Guerdane

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

00:30
RES Durbuy
VS
Acren
01:00
Ganshoren
VS
Rebecq
01:00
Couvin-Mariembourg
VS
Meux
01:00
Waremme
VS
Verlaine
01:30
Jette
VS
US Givry

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

21:00
Harelbeke
VS
Toekomst Menen
00:30
Ronse
VS
Westhoek
00:30
Ninove
VS
Gent-Zeehaven
01:00
RFC Wetteren
VS
Lokeren-Temse

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

01:00
Hades
VS
Houtvenne
01:00
Berchem Sport
VS
Cappellen
01:00
Hoogstraten
VS
Londerzeel
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
VS
Olympia Wijgmaal
01:00
Bocholt
VS
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

00:30
Sint-Niklaas
VS
Avanti
01:00
Tempo Overijse
VS
Rhodienne-De Hoek
01:00
FC Lebbeke
VS
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

00:30
Diest
VS
De Kempen
00:30
Weerstand Koersel
VS
Eendracht Termien
00:30
Sint-Lenaarts
VS
Zwarte Leeuw
00:30
Berlaar-Heikant
VS
Esperanza Pelt
01:00
Racing Mechelen
VS
Beringen
01:00
Wellen
VS
Witgoor Sport
01:00
ลีลล์
VS
Nijlen
01:00
Betekom
VS
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

00:30
PAC Buzet
VS
Union Namur
01:00
Stockel
VS
Tournai
01:00
Schaerbeek-Evere
VS
Jeunesse Tamines
01:00
Rapid Symphorinois
VS
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

01:00
Onhaye
VS
Mormont
01:00
Aywaille
VS
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

00:00
Wezel
VS
Ranst
00:30
Ternesse
VS
K. Kontich
01:00
Geel
VS
Oppuurs
01:00
Eendracht Zoersel
VS
Retie
01:00
Kalmthout
VS
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

00:30
Houtem-Oplinter
VS
Veltem
01:00
Huldenberg
VS
Hoegaarden-Outgaarden
01:00
Linden
VS
SC Aarschot
01:30
Ixelles
VS
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

00:00
Antoing
VS
Snef-Tyber

556 Belgium - Provincial-Limburg

00:30
KFC Eksel
VS
Juve Hasselt
01:00
Helson Helchteren
VS
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

01:00
Bastogne
VS
Sartoise
01:00
Jeunesse Freylangeoise
VS
Ethe Belmont
01:30
La Roche
VS
Meix-Devant-Virton

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Flavion-Morialmé
VS
Chevetogne
01:00
Ciney
VS
Grand-Leez
01:30
Fernelmont-Hemptinne
VS
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

00:30
Eendracht Aalter
VS
SK Denderhoutem
00:30
Berlare
VS
Lokeren Doorslaar
00:30
Excelsior Mariakerke
VS
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

23:00
Eendracht Wervik
VS
SC Zonnebeke
23:30
Sassport Boezinge
VS
Meulebeke
23:30
RC Lauwe
VS
Sparta Heestert

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Slavoj Vyšehrad
VS
Králův Dvůr
15:15
Písek
VS
Motorlet Praha
15:15
Rakovnik
VS
Karlovy Vary
15:15
Loko Vltavín
VS
Benesov
15:15
Zbuzany
VS
Mlada Boleslav II
15:30
Přepeře
VS
Hradec Kralove II
16:00
Teplice II
VS
Jablonec II
20:30
Sokol Živanice
VS
Slovan Velvary
21:30
Jiskra Domažlice
VS
Příbram II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Frýdek-Místek
VS
Hanácká
15:15
Viktoria Otrokovice
VS
Blansko
15:15
Sigma Olomouc II
VS
Velké Meziříčí
20:30
Slovan Rosice
VS
Vratimov
20:30
Uherský Brod
VS
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
Tatran Sedlcany
15:30
České Budějovice II
VS
Jindrichuv Hradec
20:30
Rokycany
VS
Český lev - Union Beroun
20:30
Prestice
VS
Doubravka
20:30
Otava Katovice
VS
Hvězda Cheb
20:30
Klatovy
VS
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Louny
15:15
Kladno
VS
Banik Sous
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Ostrov
15:15
Aritma Praha
VS
Meteor Praha
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Český Brod
15:30
Chomutov
VS
Štětí
20:30
Dobris
VS
Tatran Rakovnik
21:00
Olympie Brezova
VS
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Velke Hamry
15:30
Kosmonosy
VS
Poříčany
20:30
Trutnov
VS
Tochovice
20:30
Letohrad
VS
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
Hranice
VS
FC Vsetin
20:30
Bzenec
VS
Nove Sady
20:30
Valašské Meziříčí
VS
Viktorie Přerov
20:30
Holesov
VS
Tatran Všechovice
20:30
Skaštice
VS
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:30
Břeclav
VS
Slavoj Polná
15:30
Havlickuv Brod
VS
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Allerod
VS
Solrød
18:00
Avarta
VS
Herstedøster
18:00
Frederikssund
VS
Greve
18:00
Ishøj
VS
B 1903
19:00
Brønshøj
VS
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

16:00
GVI
VS
Ringsted
17:00
Skovshoved
VS
B 1908
18:00
LSF
VS
Tarnby FF
19:00
Holbæk B&I
VS
Køge Nord
19:00
AB Tårnby
VS
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
OKS
VS
B 1913
18:00
Oure
VS
B 1909
18:30
Hedensted
VS
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Norresundby
18:00
Vejgaard B
VS
ASA Aarhus
18:30
Kjellerup
VS
Fuglebakken KFUM
19:00
Odder
VS
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JJK
VS
RoPS II
19:00
KaaPo
VS
VJS
19:00
Jazz
VS
Ilves II
19:00
SalPa
VS
GrIFK
20:00
VIFK
VS
OLS
20:00
Kemi City
VS
JS Hercules
20:00
Atlantis
VS
KäPa
21:00
TPV
VS
PIF
21:00
MiPK
VS
Reipas

17 France - CFA Group A

23:00
C' Chartres
VS
Stade Plabennec
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Saint-Malo
23:00
Granville
VS
Vitré
23:00
Poissy
VS
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Romorantin
VS
Rouen
23:00
Guingamp II
VS
Blois
23:30
Vannes
VS
Versailles
00:00
Lorient II
VS
Caen II

17 France - CFA Group B

21:00
Lens II
VS
Belfort
23:00
Bobigny
VS
Reims II
23:00
Fleury 91
VS
Épinal
23:00
Haguenau
VS
Beauvais
23:00
Olympique St Quentin
VS
Sainte Geneviève
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Entente SSG
23:00
Metz II
VS
Schiltigheim
23:00
Gobelins
VS
Auxerre II

17 France - CFA Group C

21:00
Olympique Lyonnais II
VS
Aubagne
23:00
Hyères
VS
Saint-Priest
23:00
Marignane Gignac
VS
Jura Sud Foot
23:00
Grasse
VS
Chasselay MDA
23:00
Monaco II
VS
Martigues
23:00
Olympique Marseille II
VS
Toulon
23:00
Lyon Duchère
VS
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

21:00
Nantes II
VS
Andrézieux
23:00
Béziers
VS
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Trélissac
VS
Les Herbiers
23:00
Colomiers US
VS
Bergerac
23:00
Canet Roussillon
VS
Chamalières
23:00
Stade Montois
VS
Bourges Foot 18
23:30
Yzeure
VS
Angers SCO II

251 Italy - Serie C: Girone A

22:30
Pro Sesto
VS
Fiorenzuola

251 Italy - Serie C: Girone B

22:30
Gubbio
VS
Virtus Entella
22:30
Pistoiese
VS
Reggiana

251 Italy - Serie C: Girone C

22:30
Juve Stabia
VS
Campobasso

251 Italy - Serie D: Girone C

21:00
Cjarlins Muzane
VS
Mestre

1578 Norway - 2. Division

20:00
Vard
VS
Øygarden
20:30
Brattvåg
VS
Bærum
21:00
Eidsvold
VS
Moss
21:00
Florø
VS
Alta
21:00
Skeid
VS
Sotra
21:00
Fram
VS
Notodden

2 Poland - 2. Liga East

17:30
Bełchatów
VS
Lech Poznań II
21:00
Wisła Puławy
VS
Stal Rzeszów
21:00
Znicz Pruszków
VS
Sokół Ostróda
22:00
Motor Lublin
VS
Garbarnia Kraków
23:00
Ruch Chorzów
VS
Wigry Suwałki

20 Portugal - 2. Division: Group E

23:00
Rabo Peixe
VS
Operário

155 Romania - 3. Liga: Series 1

21:00
Ceahlaul Piatra Neamt
VS
Dante Botoşani
21:00
CSM Bacău
VS
Hușana Huși
21:00
SJ Vaslui
VS
Foresta Suceava
21:00
Bucovina Radauti
VS
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Dinamo Bacău
VS
Focsani
21:00
Otelul
VS
Viitorul Ianca
21:00
Făurei
VS
Aerostar Bacău
21:00
Metalul Buzău
VS
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
Recolta Gheorghe Doja
VS
Agricola Borcea
21:00
Voluntari II
VS
CSM Fetești

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Tunari
VS
FCSB II
21:00
Progresul Spartac
VS
Unirea Bascov
21:00
Real Bradu
VS
Arges Pitesti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Blejoi Vispeşti
VS
SR Municipal Braşov
21:00
Kids Tâmpa Braşov
VS
Plopeni
21:00
Olimpic Cetate
VS
Hermannstadt II
21:00
Pucioasa
VS
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Sporting Roşiori
VS
Minerul Costeşti
21:00
Filiaşi
VS
Horezu
21:00
Petrolul Potcoava
VS
CS U Craiova II
21:00
Viitorul Dăești
VS
Vediţa Coloneşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

21:00
Meševo
VS
Vlasina
21:00
Sloga Leskovac
VS
Brzi Brod
21:00
Pčinja Trgovište
VS
Dinamo Vranje

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:00
Sloga Požega
VS
Mačva 1929
21:00
Semendrija 1924
VS
RSK Rabrovo
21:00
Sloga Kraljevo
VS
Jedinstvo Ub
21:00
Real Podunavci
VS
Radjevac Krupanj
21:00
Mladi Radnik
VS
Budućnost Arilje
21:00
Borac Čačak
VS
Sloboda Užice
21:00
Trepča
VS
Takovo
21:00
Sloga Bajina Basta
VS
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Nové Zámky
VS
Imeľ
20:00
TEMPO Partizánske
VS
Lednické Rovne
20:00
Povazska Bystrica
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
Kalna n. Hronom
20:00
Nitra
VS
Slovan Levice
00:00
Spartak Myjava
VS
Galanta

32 Spain - Tercera - Group 2

21:00
Praviano
VS
Urraca
23:30
L'Entregu
VS
Colunga
23:30
Lenense
VS
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

22:30
Samano
VS
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

22:00
Beasain
VS
Pasaia KE
22:00
Lagun Onak
VS
Barakaldo

32 Spain - Tercera - Group 6

22:30
Atzeneta
VS
RC Catarroja
22:45
Villajoyosa
VS
Hércules II
23:00
Valencia II
VS
Olímpic de Xàtiva
00:00
Saguntino
VS
Torrellano
00:30
Beniganim
VS
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

00:30
Complutense
VS
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

23:00
Cultural Leonesa II
VS
Ribert
23:00
Mirandés II
VS
Palencia CF
23:00
Atlético Astorga
VS
Bembibre
23:30
UD Santa Marta
VS
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

23:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 10

00:00
Sevilla III
VS
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

22:00
Murense
VS
Son Veri
22:00
Platges de Calvià
VS
Mercadal
23:00
PE Sant Jordi
VS
Campos
23:00
Poblense
VS
Constància
23:00
Llosetense
VS
Collerense
23:30
Rotlet Molinar
VS
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

17:00
Arucas
VS
Tenerife II
17:00
Unión Viera
VS
Unión Sur Yaiza

32 Spain - Tercera - Group 13

23:00
El Palmar
VS
UD Caravaca
23:30
Archena Sport
VS
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 15

20:45
Avance Ezcabarte
VS
Valle Egüés
21:30
Beti Kozkor
VS
Cortes
22:30
Burladés
VS
Murchante
22:30
Gares
VS
Corellano
22:30
Pamplona
VS
Beti Onak
23:00
Cantolagua
VS
Huarte
23:00
Subiza
VS
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 18

22:00
Villacanas
VS
Conquense
00:30
Villarrubia
VS
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Vänersborgs FK
VS
Forward
19:00
Grebbestad
VS
Yxhult
19:00
Angered BK
VS
Ahlafors
19:00
Gauthiod
VS
Nordvärmland
19:00
Kumla
VS
Stenungsund
21:00
Lidköping
VS
IFK Tidaholm

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Enskede
VS
Sandvikens AIK
19:00
Karlberg
VS
Enkoping
20:00
Gamla Upsala
VS
Skiljebo
20:00
Stocksund
VS
Kvarnsveden
21:00
Arlanda
VS
Stockholm Internazionale
21:30
Lidingö
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
IFK Östersund
VS
Notvikens IK
19:00
Gottne IF
VS
Umeå FC Akademi
19:00
Friska Viljor
VS
Storfors
19:00
Sandviks
VS
Skellefteå
19:00
Bergnasets
VS
Boden
20:00
Täfteå
VS
Stöde
20:00
Tegs SK
VS
Frösö

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

19:00
Rosengård
VS
Karlshamn
19:00
Asarum
VS
Kristianstad
19:00
Nosaby
VS
Räppe
19:00
Olympic
VS
Karlskrona
20:00
Solvesborg
VS
Hässleholms IF
20:00
IFK Hässleholm
VS
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

18:30
Tyreso
VS
Rynninge
19:00
United Nordic
VS
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Smedby
VS
Huddinge
20:00
Värmbols
VS
Mjolby
21:00
Karlslund
VS
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hoganas
VS
Sävedalen
19:00
Varbergs GIF
VS
Vastra Frolunda
19:00
Torslanda
VS
Eskilsminne
20:00
Dalstorps
VS
Ängelholm
21:00
Onsala
VS
Husqvarna

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
Hekimoğlu Trabzon
VS
Niğde Belediyespor
20:00
Sarıyer
VS
Turgutluspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

20:00
Sancaktepe Belediye
VS
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

20:00
Halide Edip Adıvar
VS
Çarşambaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

20:00
Erokspor
VS
Derincespor

5 Brazil - Carioca 2

20:00
7 de Abril
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Rio São Paulo
VS
Carapebus
01:00
Olaria
VS
Nova Cidade
01:00
Goytacaz
VS
Campo Grande AC

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Tupi RS
VS
Passo Fundo
01:00
Inter Santa Maria
VS
São Paulo RS
01:00
Guarani RS
VS
Avenida
02:00
Igrejinha
VS
Cruzeiro RS

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Apucarana
VS
Araucária
01:30
PSTC
VS
Nacional PR
01:30
Verê
VS
AA Iguaçu
01:30
Andraus Brasil
VS
Independiente FSJ
01:30
Prudentópolis
VS
União PR

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:00
Flandria
VS
Sacachispas
01:00
Deportivo Armenio
VS
Defensores Unidos
01:00
Comunicaciones
VS
Fénix
01:00
UAI Urquiza
VS
Colegiales
01:00
San Miguel
VS
Argentino Quilmes
01:00
Deportivo Merlo
VS
JJ Urquiza
01:00
Cañuelas
VS
Acassuso

44 Argentina - Torneo Federal A

01:30
Olimpo
VS
Deportivo Camioneros
02:00
Gimnasia Concepción
VS
Sportivo Belgrano
04:00
Chaco For Ever
VS
Defensores Belgrano VR

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Suva

3347 San Marino - Campionato

20:00
La Fiorita
VS
Libertas
20:00
Cailungo
VS
Fiorentino
20:00
Tre Fiori
VS
Murata
20:00
Folgore
VS
Domagnano

2454 Albania - 1st Division

20:00
Korabi Peshkopi
VS
Butrinti Sarandë
21:00
Apolonia Fier
VS
Shkumbini Peqin
21:00
Turbina Cërrik
VS
Besëlidhja Lezhë
21:00
Pogradeci
VS
Besa Kavajë
21:00
Burreli
VS
Tomori Berat
21:00
Lushnja
VS
Tërbuni Pukë
21:00
Vora
VS
Maliqi
21:00
Erzeni Shijak
VS
Bylis Ballsh

2454 Albania - 2nd Division

21:00
Gramshi
VS
Luzi 2008
21:00
Labëria
VS
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

11:30
Jeonnam Dragons
VS
Bucheon 1995
14:00
Gyeongnam
VS
Sangju Sangmu
16:30
Busan I'Park
VS
Anyang

99474 World - Friendly International Women

06:00
Costa Rica W
VS
Panama W

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
The Gap
VS
Acacia Ridge
15:00
Western Spirit
VS
Bayside United
16:00
Toowong
VS
Brisbane Knights
16:00
Univ. Queensland
VS
St George Willawong

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Atlético GO U20
VS
Internacional U20
01:00
Gremio U20
VS
Sport Recife U20

98 Australia - Npl Western Australia

18:00
Perth
VS
Floreat Athena

98 Australia - Npl Queensland

16:00
Magpies Crusaders
VS
Queensland Lions

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:00
Bhawanipore
VS
Mohammedan

556 Belgium - First Amateur Division

00:30
Dessel Sport
VS
Sint-Eloois-Winkel
01:00
Patro Eisden
VS
Thes Sport
01:00
Dender
VS
Knokke
01:00
Mandel United
VS
URSL Visé
01:00
Tienen
VS
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Duisburg U19
16:00
Dresden U19
VS
Hamburger SV U19
16:00
Chemnitzer FC U19
VS
Jena U19
16:00
Kickers Offenbach U19
VS
Eintracht Frankfurt U19
16:00
Ingolstadt U19
VS
Karlsruher U19
16:00
Ulm U19
VS
Saarbrucken U19
17:00
Viktoria Berlin U19
VS
Energie Cottbus U19
18:00
Wolfsburg U19
VS
Hannover U19
19:00
Alemannia Aachen U19
VS
Arminia Bielefeld U19
19:00
Heidenheim U19
VS
Hoffenheim U19
20:00
Darmstadt 98 U19
VS
Hessen Kassel U19
20:30
Freiburg U19
VS
Stuttgart U19

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Verona U19
VS
Lecce U19
16:00
Milan U19
VS
Roma U19
18:00
Juventus U19
VS
Napoli U19
18:00
Pescara U19
VS
Torino U19
20:00
Empoli U19
VS
Spal U19

251 Italy - Primavera 2

16:00
Alessandria U19
VS
Pordenone U19
16:00
Cesena U19
VS
Salernitana U19
16:00
Lazio U19
VS
Crotone U19
19:00
Pisa U19
VS
Frosinone U19
19:30
Ascoli U19
VS
Ternana U19
20:00
Cittadella U19
VS
Udinese U19
20:00
Como U19
VS
Vicenza Virtus U19
20:00
Cremonese U19
VS
Reggiana U19
20:00
Monza U19
VS
Brescia U19
20:00
Virtus Entella U19
VS
Venezia U19
20:00
Reggina U19
VS
Cosenza U19
20:00
Spezia U19
VS
Benevento U19

245 Czech Republic - U19 League

15:30
Plzen U19
VS
Slovacko U19
16:00
Brno U19
VS
Sigma Olomouc U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Mlada Boleslav U19
16:00
Meteor Praha U19
VS
Opava U19
16:00
Slavia Prague U19
VS
Ceske Budejovice U19
18:00
Pribram U19
VS
Ostrava U19
18:30
FC Fastav Zlin U19
VS
Hradec Kralove U19
18:30
FK Pardubice U19
VS
Karvina U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Legia U18
VS
Pogon Szczecin U18
16:15
Wisla U18
VS
Zaglebie U18
17:00
Lech Poznan U18
VS
Cracovia U18
17:00
Jagiellonia U18
VS
Warta Poznań U18
19:00
Raków Częstochowa U18
VS
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Hungry Lions
VS
Jomo Cosmos
20:00
JDR Stars
VS
Cape Town All Stars
20:00
TTM
VS
Platinum City Rovers
20:00
TS Sporting
VS
University of Pretoria

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

20:30
Al Hamriyah
VS
Al Jazira Al Hamra
20:30
Al Arabi
VS
Al Thaid
20:35
Gulf Heroes
VS
Dibba Al Fujairah

65437 Panama - Lpf

07:00
Azuero
VS
Costa del Este
04:00
Árabe Unido
VS
Veraguas
06:00
Plaza Amador
VS
San Francisco
06:00
Atlético Chiriquí
VS
Tauro

98 Australia - Npl South Australian

17:00
Cumberland United
VS
Adelaide United ||
17:00
Croydon Kings
VS
Adelaide City
17:00
South Adelaide Panthers
VS
Sturt Lions
17:00
Adelaide Comets
VS
Adelaide Olympic
17:00
Campbelltown City
VS
Adelaide Blue Eagles
17:00
NE MetroStars
VS
Adelaide Raiders

122 Kosovo - Superliga

21:00
Malisheva
VS
KF Feronikeli
21:00
KF Ballkani
VS
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Höngg
VS
Schötz
21:00
Köniz
VS
Solothurn
21:00
Wohlen
VS
Bassecourt
21:00
Luzern II
VS
Zug
21:00
Kosova
VS
Langenthal
21:00
Baden
VS
Balzers
21:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Uzwil
21:00
Eschen / Mauren
VS
Lugano II
21:00
Gossau
VS
Tuggen
22:00
Freienbach
VS
St. Gallen II
22:00
Echallens
VS
Monthey
22:00
Terre Sainte
VS
Vevey Sports
22:00
Naters
VS
Thun II
22:30
Thalwil
VS
Linth
22:30
La Chaux-de-Fonds
VS
La Sarraz-Eclépens
00:00
Delémont
VS
Münsingen
00:00
Lancy
VS
Lausanne II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Bavois
VS
Brühl
22:45
Bellinzona
VS
Zürich II

3126 Luxembourg - National Division

22:00
RM Hamm Benfica
VS
Etzella Ettelbrück
23:00
Jeunesse d'Esch
VS
Racing
23:00
F91 Dudelange
VS
UT Pétange
23:00
Wiltz
VS
Mondorf-les-Bains
00:30
Swift Hesperange
VS
Victoria Rosport

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Stadl-Paura
VS
Union Vöcklamarkt
22:00
Gurten
VS
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

21:30
Leobendorf
VS
Neusiedl
22:00
Wiener Viktoria
VS
Stripfing

227 Russia - Pfl

07:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Smolensk
13:00
Chita
VS
Krasava Odintsovo
14:00
SKA-Energiya II
VS
Strogino
16:00
Ural 2
VS
Lada Tolyatti
17:00
Zenit II
VS
Baltika BFU
17:00
Khimki 2
VS
Znamya Noginsk
17:00
Metallurg Vidnoye
VS
Kvant
18:00
Znamya Truda
VS
Olimp-Dolgoprudny II
18:00
Ryazan
VS
Fakel II
18:00
Orenburg II
VS
Zvezda Perm
18:00
Chelyabinsk
VS
Volga Ulyanovsk
19:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Legion Dynamo
19:00
Nosta
VS
Tyumen
19:30
Anzhi
VS
Spartak Nal'chik
20:00
Makhachkala
VS
Chernomorets
20:00
Forte Taganrog
VS
Essentuki
20:00
Kuban Kholding
VS
Biolog
20:00
Kairat Moskva
VS
Tver
20:00
Volna Kovernino
VS
Torpedo Vladimir
20:00
Murom
VS
Kazanka
20:00
Saturn Ramenskoye
VS
Saransk
20:00
Sokol Saratov
VS
Salyut Belgorod
20:00
Zenit Penza
VS
Kaluga
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Avangard Kursk
21:30
Druzhba
VS
Mashuk-KMV
23:00
FK Dinamo St. Petersburg
VS
Leningradets

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Black Bulls Maputo
VS
Ferroviário Nacala

556 Belgium - 1st National Women

20:00
Moldavo W
VS
Genk II W
20:00
Wuustwezel W
VS
Chastre W
20:00
Gent II W
VS
Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Eva's Tienen W
VS
Anderlecht II W
21:00
Famkes Merkem W
VS
RFC de Liege W
22:00
Mechelen W
VS
Standard Liège II W
22:00
Renaissance Mons 44 W
VS
OH Leuven II

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Marítimo U23
VS
Belenenses U23
17:00
Sporting CP U23
VS
Estoril U23
22:00
Académica U23
VS
Vizela U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

18:00
Peña la Amistad W
VS
Orientación Marítima W
21:00
Levante II W
VS
Plaza Argel W
21:30
Victoria CF W
VS
Friol W
21:45
Villarreal II W
VS
Albacete II W
22:00
Versalles W
VS
Deportivo La Coruña II W
22:00
Viajes Interrías W
VS
Mos W
22:00
Oiartzun W
VS
Arratia W
22:00
Cacereño II W
VS
San Miguel W
22:00
Real Unión Tenerife II W
VS
Tarsa W
22:00
Puerto del Carmen W
VS
Geneto del Teide W
22:00
Elche II W
VS
UD Aguilas W
22:00
San Vicente W
VS
Valencia II W
22:30
Bizkerre W
VS
Real Sociedad II W
23:00
Umia W
VS
Sárdoma W
23:00
Sevilla II W
VS
Santa Teresa II W
23:00
Salamanca W
VS
Extremadura W
23:00
Atlético Madrid III W
VS
Pozuelo Alarcón W
23:00
Logroño II W
VS
Torrelodones W
23:00
Tres Cantos W
VS
Laurus W
23:00
Las Majoreras W
VS
Achamán W
00:00
Real Madrid II W
VS
Atlético Lince W
01:00
Sant Lluís W
VS
Casablanca W
02:00
Llamoro W
VS
Fundación Tenerife W

3483 USA - USL League One

06:00
Chattanooga Red Wolves
VS
North Carolina

491 Northern Ireland - Premiership Development League

20:00
Cliftonville U20
VS
Dungannon Swifts U20
20:00
Coleraine U20
VS
Linfield U20
20:00
Glentoran U20
VS
Warrenpoint Town U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

21:07
เยอรมนี W
VS
Bulgaria W

32 Spain - Spain Youth League

16:45
Acodetti U19
VS
Orientación Marítima U19
17:00
Danok Bat U19
VS
Pamplona U19
17:00
Girona U19
VS
Barcelona U19
17:00
Victoria U19
VS
Mensajero U19
17:00
Maspalomas U19
VS
Sobradillo U19
17:30
Real Oviedo U19
VS
Real Avilés U19
17:30
Lleida U19
VS
Espanyol U19
17:45
Getxo U19
VS
Eibar U19
18:00
Juventud Laguna U19
VS
Águilas SA U19
18:00
San José U19
VS
La Oliva U19
18:00
Tenerife U19
VS
Huracán U19
18:15
Sant Andreu U19
VS
Atlético Baleares U19
19:00
Unión Viera U19
VS
Atlético GC U19
21:00
Deportivo La Coruña U19
VS
Covadonga U19
21:00
Oberena U19
VS
Real Sociedad U19
21:00
Sabadell U19
VS
Cornellà U19
21:00
Rayo Majadahonda U19
VS
Unión Adarve U19
22:00
Compostela U19
VS
Pontevedra U19
22:00
Ebro U19
VS
Europa U19
22:00
Sporting Atlético U19
VS
Calavera U19
22:00
Las Rozas U19
VS
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Torre Levante U19
VS
Conquense U19
22:30
Cartagena FC U19
VS
Atlético Madrileño U19
23:00
Bezana U19
VS
Arenal U19
23:00
Tolosa U19
VS
Osasuna U19
23:00
Bellvitge U19
VS
Gimnàstic Tarragona U19
23:00
Burgos CF U19
VS
La Cruz U19
23:00
Talavera U19
VS
Alboraya U19
23:00
La Nucía U19
VS
FC Cartagena U19
23:00
CF San José U19
VS
Albacete U19
23:30
Damm U19
VS
Cerdanyola d. Vallès U19
00:00
Villarreal U19
VS
Levante U19

155 Romania - Liga 2

15:00
Brașov Steagul Renașt
VS
Dunărea Călăraşi
15:00
Astra
VS
Unirea Dej
15:00
Hermannstadt
VS
Dacia Unirea Brăila
15:00
SCM Gloria Buzau
VS
Metaloglobus
15:00
Unirea Constanța
VS
CSM Iaşi
21:00
ASU Poli Timişoara
VS
Csikszereda

44 Argentina - Reserve League

19:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Boca Juniors Res.

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
XV de Jaú
VS
Santacruzense
01:00
Paulista
VS
Barcelona EC
01:00
Mauaense
VS
Colorado Caieiras
01:00
USAC
VS
Mauá
01:00
Manthiqueira
VS
ECUS

401 Slovakia - Youth League

16:00
Žilina U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Poprad U19
VS
Dukla U19
16:00
FC Košice U19
VS
Podbrezová U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Nitra U19
16:00
Ružomberok U19
VS
DAC U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Yamato Sylphid W
VS
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Speranza W
VS
Yokohama W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:00
Central Parade
VS
SLIFA Mount Aureol
23:00
Police
VS
Diamond Stars
23:00
Bai Bureh Warriors
VS
Freetown City
01:00
Mighty Blackpool
VS
Old Edwardians

1004 Canada - Premier League

01:00
York9
VS
HFX Wanderers
03:00
Valour
VS
Cavalry

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Höttur / Huginn
VS
Ægir
21:00
KFS
VS
Tindastóll
21:00
Einherji
VS
Vídir
21:00
Ellidi
VS
ÍH
21:00
KFG
VS
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Andelsbuch
VS
Bezau
21:00
Hörbranz
VS
Lochau
21:00
Lustenau
VS
Höchst
21:30
Göfis
VS
Alberschwende
22:00
Ludesch
VS
Blau-Weiß Feldkirch
22:00
Meiningen
VS
Schruns
23:00
Bizau
VS
Fussach

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
The Gap Res.
VS
Acacia Ridge Res.
13:00
Western Spirit Res.
VS
Bayside United Res.
14:00
Toowong Res.
VS
Brisbane Knights Res.
14:00
Univ. Queensland Res.
VS
St. George Willawong Res

479 Japan - Japan Football League

11:00
Osaka
VS
Verspah Oita
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Biwako Shiga
13:00
Suzuka Unlimited
VS
Matsue City
13:00
Tokyo Musashino City
VS
Sony Sendai
13:00
Honda Lock
VS
TIAMO Hirakata

49477 ไทยลีก 3

15:30
Royal Thai Fleet
VS
Marines Eureka
15:30
Kabin United
VS
Sa Kaeo City
15:30
Chainat United
VS
Kanchanaburi
15:30
Kanjanapat Group
VS
Ang Thong
15:30
Saraburi United
VS
Assumption United
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
VS
ACDC

1233 Finland - Kolmonen

15:00
Valtti
VS
PKKU II
17:00
SavU
VS
Kultsu
17:00
TP-T
VS
TKT
18:00
Ri-Pa
VS
IPS Edustus
18:00
Barca
VS
Riverball
18:00
Kirkkonummi
VS
ToTe
18:00
Peimari United
VS
JyTy Turku
18:00
Virkiä
VS
Norrvalla
18:15
PuiU Helsinki
VS
Finnkurd
18:30
EsPa
VS
Töölön Taisto
19:00
STPS
VS
KyPa
19:00
PAVE
VS
JPS
19:00
Warkaus
VS
FC Komeetat
19:00
Union Plaani
VS
LaPa
19:00
Viikingit
VS
KoiPS
19:00
RiPS
VS
Futura
19:00
Virkiä
VS
Nykarleby IK
19:00
IkU
VS
Tampere United
19:00
NoPS
VS
Tervakosken Pato
19:00
KaIK
VS
Kiisto
19:00
Nykarleby IK
VS
VPV
19:00
NoPS
VS
Tampere United
19:00
Raahe
VS
Tervarit-j
20:00
RPS Lions
VS
LaPa
20:00
Warkaus
VS
PK-37
20:00
MPS/Atletico Malmi
VS
PPJ
20:00
Kapina
VS
RiPS
20:00
PuiU Helsinki
VS
SAPA III
20:00
Åland
VS
ÅIFK
21:00
LehPa
VS
FC Komeetat
21:00
EPS II
VS
EBK
21:00
KajHa
VS
HauPa
21:30
Kontu
VS
Futura