lsm99

ตารางบอล 19 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
ไบรท์ตัน
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
20:00
เวสต์แฮม
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เชลซี

462 เอฟเอคัพ

21:00
Longlevens
VS
Gloucester City

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
Go Ahead Eagles
VS
พีอีซี ซโวลล์
19:30
พีเอสวี
VS
เฟเยนูร์ด
21:45
วิเทสส์
VS
ทเวนเต้
21:45
เฮราเคิล
VS
อัลค์มาร์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
VfB Stuttgart
VS
Bayer 04 Leverkusen
22:30
ดอร์ทมุนด์
VS
1. FC Union Berlin
00:30
VfL Wolfsburg
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
นีซ
VS
โมนาโก
20:00
อองเช่ร์
VS
น็องต์
20:00
Clermont
VS
แบรสต์
20:00
แร็งส์
VS
ลอริยองต์
20:00
Troyes
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แรนส์
01:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

17:30
เอ็มโปลี
VS
ซามพ์โดเรีย
20:00
Venezia
VS
Spezia
23:00
เวโรน่า
VS
โรม่า
23:00
ลาซิโอ
VS
กายารี่
01:45
ยูเวนตุส
VS
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

19:00
มาจอร์กา
VS
บียาร์เรอัล
21:15
เรอัล โซเซียดาด
VS
เซบีย่า
23:30
เรอัล เบติส
VS
เอสปันญ่อล
02:00
บาเลนเซีย
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก 2

13:00
Blaublitz Akita
VS
Giravanz Kitakyushu
15:00
Sagamihara
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
มัตซูโมโตะ ยามากะ

49477 ไทยลีก

18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
Police Tero FC
18:00
Suphanburi Football Club
VS
PT Prachuap FC

49477 ไทยลีก 2

17:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล
17:30
ราชนาวี เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
AFC
VS
TEC

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Darmstadt 98
VS
Dynamo Dresden
18:30
St. Pauli
VS
Ingolstadt
18:30
Erzgebirge Aue
VS
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

18:00
Freiburg II
VS
Viktoria Berlin
19:00
Verl
VS
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Altona 93
VS
Phönix Lübeck
20:00
Atlas Delmenhorst
VS
VfB Oldenburg
20:00
Borussia Hildesheim
VS
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Eilenburg
VS
Lokomotive Leipzig
18:00
Tasmania Berlin
VS
Union Fürstenwalde
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
Balingen
19:00
Ulm
VS
Hessen Kassel
19:00
Kickers Offenbach
VS
Astoria Walldorf

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Bonner SC
VS
Alemannia Aachen
19:00
Fortuna Köln
VS
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:30
Astoria Walldorf II
VS
Rielasingen-Arlen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
DJK Bamberg
VS
Ammerthal
22:00
Karlburg
VS
1. SC Feucht

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Schwachhausen
VS
BTS Neustadt
19:00
Hemelingen
VS
Habenhauser FV
20:00
Aumund-Vegesack
VS
Union Bremen
20:00
Borgfeld
VS
Blumenthaler SV
20:00
Komet Arsten
VS
Leher TS
20:00
Hastedt
VS
Vatan Sport
20:30
SFL Bremerhaven
VS
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
Paloma
VS
Meiendorfer SV
19:00
Rugenbergen
VS
Victoria Hamburg
19:00
Buchholz
VS
Hamburger SV III

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
SV Zeilsheim
VS
Waldgirmes
20:00
Ginsheim
VS
Dietkirchen
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Eddersheim
VS
Hessen Dreieich

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Hürth
VS
SV Breinig
20:00
Hennef 05
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Düren Merzenich
VS
Alfter
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Eilendorf
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Siegburger SV
20:30
VfL Vichttal
VS
Deutz
20:30
FC BW Friesdorf
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
Frechen
VS
Wesseling-Urfeld

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
SF Baumberg
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Cronenberger SC
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
Schonnebeck
VS
Germania Ratingen
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
VS
Monheim
20:00
SF Niederwenigern
VS
1. FC M'gladbach
20:00
Meerbusch
VS
TVD Velbert
20:00
Kleve
VS
Sterkrade-Nord
20:15
Union Nettetal
VS
Teutonia St.Tönis
20:30
Dusseldorf-West
VS
Kray
20:30
FC Bocholt
VS
Velbert

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Rotenburger SV
VS
Bersenbrück
20:00
VfL Oldenburg
VS
Heeslinger SC
20:00
Spelle-Venhaus
VS
BW Lohne
20:00
Hagen / ​Uthlede
VS
Eintracht Celle
20:00
SVG Göttingen
VS
Lupo-Martini
20:00
Gifhorn
VS
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
Stern
VS
BSC Süd 05
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Hansa Rostock II
19:00
Lok Stendal
VS
Rostocker FC
19:00
Victoria Seelow
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
CFC Hertha

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
An der Fahner Höhe
19:00
International Leipzig
VS
Arnstadt
19:00
FC Grimma
VS
Einheit Rudolstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Gonsenheim
VS
Salmrohr

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Todesfelde
VS
Eichede
20:00
Preußen Reinfeld
VS
Eutiner SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
ASC Dortmund
VS
Schermbeck
20:00
Holzwickeder SC
VS
Wattenscheid 09
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Eintracht Rheine
20:00
Meinerzhagen
VS
Hammer SpVg
20:00
Paderborn 07 II
VS
Sportfreunde Siegen
20:00
Preußen Münster II
VS
Vreden
20:00
Erndtebrück
VS
Gütersloh
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Victoria Clarholz
20:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Ennepetal
20:15
Westfalia Herne
VS
Sprockhövel

2454 Albania - Superliga

18:45
Tirana
VS
Egnatia Rrogozhinë
21:45
Kukësi
VS
Kastrioti Krujë

143 Austria - Tipico Bundesliga

19:30
Austria Klagenfurt
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
Sturm Graz
VS
Wattens
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Rapid Wien II
VS
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

21:30
Neftçi
VS
Keşlə FK

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
อาร์เซน่อล
VS
Shakhtyor Petrikov
19:00
Belshina
VS
Volna
23:00
Naftan
VS
Baranovichi

556 Belgium - Pro League

18:30
Sint-Truiden
VS
เกงค์
21:00
Antwerp
VS
RFC Seraing
23:30
Standard Liège
VS
Anderlecht
02:00
Kortrijk
VS
เกนท์

556 Belgium - First Division B

21:00
Westerlo
VS
Deinze
01:00
Lommel United
VS
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

21:00
GOSK Gabela
VS
Radnik Hadžići

224 Bulgaria - Parva Liga

22:15
Botev Vratsa
VS
CSKA Sofia
00:30
Slavia Sofia
VS
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:00
Omarska
VS
Modrica

266 Croatia - 1. HNL

22:00
Hajduk Split
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
00:05
Osijek
VS
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

20:30
Osijek II
VS
Croatia Zmijavci
22:00
Varaždin
VS
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Apollon
VS
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

23:00
Karmiotissa
VS
Omonia 29is Maiou
23:00
Ermis
VS
Onisilos
23:00
Olympiada Lympion
VS
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Sparta Praha
VS
Jablonec
21:00
Karviná
VS
Teplice
00:00
Bohemians 1905
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

01:00
Zbrojovka Brno
VS
Viktoria Žižkov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Vejle
VS
Viborg
19:00
Randers
VS
Nordsjælland
21:00
SønderjyskE
VS
Brøndby
23:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Midtjylland

320 Denmark - First Division

18:00
Hvidovre
VS
Vendsyssel
20:00
Nykøbing
VS
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

19:00
Flora
VS
Nõmme Kalju
23:00
Tammeka
VS
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Honka
VS
HJK

1233 Finland - Ykkonen

20:00
PK-35
VS
MP
20:00
RoPS
VS
KPV
20:00
MuSa
VS
Jaro
20:00
Gnistan
VS
JIPPO
20:00
EIF
VS
VPS
20:00
Klubi-04
VS
TPS

125 Greece - Super League

20:00
Apollon Smirnis
VS
Volos NFC
22:15
Atromitos
VS
Panaitolikos
22:15
OFI
VS
AEK Athens
00:30
Asteras Tripolis
VS
PAOK
00:30
Lamia
VS
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - Hungarian Cup

20:00
FC Hatvan
VS
เฟเรนซ์วารอส
20:00
Bonyhad Volgyseg
VS
Pécsi MFC
20:00
BTE Felsőzsolca
VS
Kecskemeti TE
20:00
Zalaszentgrot
VS
III. Kerületi TUE
20:00
Karancslapujtő
VS
Nagykanizsai ULE
20:00
Sarosd
VS
ESMTK
22:00
Ajka
VS
Gyirmót
23:00
Siófok
VS
Puskás
23:00
Nyíregyháza Spartacus
VS
Honvéd

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
Leiknir Reykjavík
VS
Keflavík
21:00
ÍA
VS
Fylkir
23:15
FH
VS
Breidablik
23:15
KR
VS
Víkingur Reykjavík
01:30
Valur
VS
KA

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
ÍBV
VS
Vestri

802 Israel - Ligat ha'Al

23:00
Hapoel Hadera
VS
Hapoel Katamon
23:30
Hapoel Haifa
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:15
Beitar Jerusalem
VS
Maccabi Netanya

802 Israel - Liga Leumit

23:30
Kafr Qasim
VS
Maccabi Bnei Raina
23:30
Bnei Yehuda
VS
Hapoel Rishon LeZion
23:30
Hapoel Kfar Saba
VS
Beitar Tel Aviv Ramla
23:30
Agudat Sport Ashdod
VS
Hapoel Ramat Gan
23:30
Hapoel Afula
VS
Hapoel Petah Tikva
23:30
Hapoel Ra'anana
VS
Hapoel Acre
23:30
Sektzia Nes Tziona
VS
Hapoel Ramat HaSharon
23:30
Hapoel Umm al-Fahm
VS
Maccabi Ahi Nazareth

251 Italy - Serie B

01:30
ปาร์มา
VS
Cremonese

748 Latvia - First Liga

19:00
JDFS Alberts
VS
Grobiņa
20:00
Super Nova
VS
Rēzekne / BJSS

57142 Macedonia FYR - First League

20:00
Renova
VS
Struga
20:00
Bregalnica Stip
VS
Tikves
20:00
Makedonija
VS
Rabotnicki
20:00
Pelister
VS
Akademija Pandev
20:00
Shkupi
VS
Borec
20:00
Skopje
VS
Skendija 79

2756 Malta - Premier League

22:00
Birkirkara
VS
Floriana
00:00
Sliema Wanderers
VS
Gudja United
02:00
Hamrun Spartans
VS
Balzan

2756 Malta - First Division

22:00
Pietà Hotspurs
VS
St. Andrews
22:00
Marsa
VS
Luqa
02:00
Pembroke Athleta
VS
Melita
02:00
Mqabba
VS
Vittoriosa Stars

2345 Moldova - National Division

23:00
Zimbru
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

23:00
Sutjeska
VS
Petrovac
00:00
Dečić
VS
Mornar

998 Montenegro - Second League

21:30
Igalo
VS
Cetinje
21:30
Arsenal Tivat
VS
Kom
22:30
Mladost DG
VS
Jedinstvo
00:00
Bokelj
VS
Grbalj
00:00
Mladost
VS
Berane

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Mjøndalen
VS
Sandefjord
23:00
Sarpsborg 08
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Viking
VS
Bodø / Glimt
23:00
Vålerenga
VS
Molde
01:00
Tromsø
VS
Brann

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Fredrikstad
VS
Ullensaker / Kisa

2 Poland - Ekstraklasa

17:30
Stal Mielec
VS
Raków Częstochowa
20:00
Górnik Zabrze
VS
Warta Poznań
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Górnik Łęczna

2 Poland - 1. Liga

17:40
Tychy 71
VS
Widzew Lodz
20:00
Odra Opole
VS
Stomil Olsztyn
23:00
Puszcza Niepołomice
VS
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Vizela
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
00:00
ปอร์โต้
VS
Moreirense
02:30
Estoril
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Farense
VS
Benfica II
17:00
Nacional
VS
Casa Pia
20:00
ชาเวช
VS
Porto II

155 Romania - Liga 1

17:30
Academica Clinceni
VS
Argeş
20:00
Sepsi
VS
UTA Arad
23:00
Dinamo Bucureşti
VS
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

20:30
Olimpiyets
VS
Arsenal Tula
23:00
Sochi
VS
Dinamo Moskva

227 Russia - FNL

17:00
Yenisey
VS
Tom' Tomsk
18:00
Dolgie Prudy
VS
SKA Khabarovsk
19:00
Spartak Moskva II
VS
Baltika
20:00
Tekstilshchik
VS
Volgar Astrakhan
21:00
KAMAZ
VS
Neftekhimik
21:00
Krasnodar II
VS
Akron
21:00
Torpedo Moskva
VS
Orenburg
22:00
Urozhay
VS
Fakel
22:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Metallurg Lipetsk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Dundee United
VS
Dundee
21:00
Livingston
VS
เซลติก
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Motherwell

1161 Scotland - Scottish Cup

21:00
Lothian Hutchison
VS
Edinburgh University

296 Serbia - Super Liga

23:00
Partizan
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

16:00
Rohožník
VS
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

20:00
Tabor Sežana
VS
Aluminij
22:00
Koper
VS
Bravo
01:15
Maribor
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Krško
VS
Krka
21:00
Rogaška
VS
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

19:00
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
Fuenlabrada
21:00
Ponferradina
VS
มาลากา
23:15
เออิบาร์
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
เตเนริเฟ
VS
Mirandés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Norrköping
VS
Örebro
20:00
Östersunds FK
VS
Elfsborg
22:30
Halmstad
VS
Kalmar

47 Sweden - Superettan

18:00
Akropolis
VS
Västerås SK
20:00
Falkenberg
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Örebro Syrianska
VS
Piteå
21:00
Dalkurd
VS
Sollentuna
21:00
IFK Luleå
VS
Umeå
21:00
Hammarby Talang
VS
Hudiksvall
22:00
Sandviken
VS
Assyriska

62 Switzerland - Swiss Cup

19:30
Rorschach
VS
บาเซิ่ล
20:00
Chênois
VS
St. Gallen
21:00
Iliria
VS
ยังบอยส์
21:00
Porrentruy
VS
Chiasso

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Giresunspor
VS
คอนยาสปอร์
20:00
กาลาตาซาราย
VS
Alanyaspor
23:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Fenerbahçe
23:00
Hatayspor
VS
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Bursaspor
20:00
Samsunspor
VS
Gençlerbirliği
23:00
Adanaspor
VS
Ümraniyespor
23:00
Altınordu
VS
Denizlispor

86 Ukraine - Premier League

21:00
Vorskla
VS
Minai
23:30
Lviv
VS
Metalist 1925 Kharkiv
23:30
Zorya
VS
Chornomorets

44 Argentina - Superliga

23:30
Patronato
VS
Estudiantes
01:45
Colón
VS
Central Cordoba SdE
01:45
Platense
VS
Argentinos Juniors
04:00
Huracán
VS
Independiente
06:15
River Plate
VS
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Atlanta
VS
Temperley
01:00
San Telmo
VS
Defensores de Belgrano
02:00
Independiente Rivadavia
VS
Tristán Suárez
04:05
Alvarado
VS
Quilmes

5 Brazil - Serie A

07:00
Ceará
VS
Santos
07:00
Bahia
VS
Bragantino
21:00
Internacional
VS
Fortaleza
02:00
São Paulo
VS
Atlético GO
04:15
Corinthians
VS
América Mineiro
06:30
ฟลาเมงโก
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie B

02:00
Vasco da Gama
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

21:00
Ypiranga Erechim
VS
Ituano
02:00
Manaus
VS
Ferroviário
04:00
Tombense
VS
Santa Cruz
06:00
Botafogo PB
VS
Jacuipense

353 Colombia - Liga BetPlay

08:10
Millonarios
VS
Atlético Huila
04:00
Deportes Tolima
VS
Deportivo Cali
06:05
Deportivo Pasto
VS
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Leones FC
VS
Real Cartagena
03:00
Atlético
VS
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Cartaginés
VS
Grecia
04:00
Guadalupe
VS
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
9 de Octubre
VS
Macará
02:00
Olmedo
VS
Mushuc Runa
04:30
Técnico Universitario
VS
Manta

35008 El Salvador - Primera Division

07:00
Chalatenango
VS
Municipal Limeño
08:00
Alianza
VS
Águila
04:00
Firpo
VS
Santa Tecla
04:00
Once Municipal
VS
Atletico Marte
04:15
CD Platense
VS
Jocoro
04:15
FAS
VS
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

22:00
Solola
VS
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Zacapa Tellioz
VS
Mictlán
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Juventud Pinulteca
03:00
Plataneros
VS
Deportivo Reu
04:00
Chimaltenango
VS
Agua Blanca

458 Mexico - Liga MX

07:00
Toluca
VS
América
09:00
Mazatlán
VS
Pumas UNAM
09:00
Guadalajara
VS
Pachuca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

00:00
Atlante
VS
Celaya

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Managua
VS
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

07:15
Cerro Porteño
VS
Guaraní
05:00
Sol de América
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

23:00
Sport Huancayo
VS
Universidad San Martín
03:30
Universitario
VS
Deportivo Municipal

158 Uruguay - Primera Division

22:30
ลิเวอร์พูล
VS
River Plate
01:30
Nacional
VS
Progreso
03:45
Torque
VS
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
แอลเอ แกลักซี
07:00
Austin
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
08:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
เอฟซี ดัลลัส
00:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
ชิคาโก ไฟร์
03:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Tulsa Roughnecks
VS
Austin Bold
07:30
Rio Grande Valley
VS
Colorado Springs
08:30
New Mexico United
VS
Real Monarchs
09:00
Oakland Roots
VS
LA Galaxy II
09:30
Phoenix Rising
VS
Orange County
09:30
Sacramento Republic
VS
San Antonio
00:00
New York RB II
VS
Memphis 901
05:00
San Diego Loyal
VS
Tacoma Defiance

146 South Africa - Premier League

20:00
Moroka Swallows
VS
SuperSport United
22:00
Mamelodi Sundowns
VS
TS Galaxy

593 Cameroon - Elite One

19:00
Eding Sport
VS
Tonnerre
21:00
Fortuna Mfou
VS
APEJES Academy

1560 Congo - Super Ligue

17:00
Kuya Sport
VS
Tshinkunku
19:00
RCK
VS
Groupe Bazano
20:00
Etoile de Kivu
VS
Renaissance
20:30
Blessing
VS
Panda B5
21:00
JSK
VS
Don Bosco

26833 Grenada - Premier Division

08:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
Hard Rock
03:00
Mt. Rich
VS
Paradise
05:15
St. John's
VS
Hurricanes

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Raja Casablanca
VS
Khouribga
01:15
RSB Berkane
VS
Olympic Safi
03:30
Rapide Oued Zem
VS
Wydad Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

23:00
UTS Rabat
VS
Chabab Ben Guerir
23:00
Kawkab Marrakech
VS
Stade Marocain
23:00
Tihad Casablanca
VS
JSM Laâyoune

2568 Zambia - Super League

20:00
Power Dynamos
VS
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

16:00
Engordany
VS
Carroi
18:30
UE Santa Coloma
VS
FC Santa Coloma
21:00
Atlètic Club d'Escaldes
VS
Sant Julià
23:30
Ordino
VS
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

16:00
Jenlai
VS
Engordany II
18:30
Ranger's
VS
Encamp
21:00
Atlètic Amèrica
VS
La Massana
23:30
Penya Encarnada
VS
Extremenya

45412 Lebanon - Premier League

19:30
Bourj
VS
Tadamon Sour
20:00
Tripoli
VS
Al Nejmeh

64306 Hong Kong - First Division

12:30
Citizen AA
VS
Eastern District
12:30
Happy Valley
VS
Wong Tai Sin
12:30
Hoi King
VS
Central & Western
14:30
South China
VS
Shatin
14:30
Dreams Metro Gallery
VS
Wing Yee
14:30
Wofoo Tai Po
VS
Sham Shui Po
14:30
North District
VS
Yuen Long

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Incheon United
VS
Seongnam
14:30
Seoul
VS
Suwon

44 Argentina - Primera C

23:30
Ituzaingó
VS
El Porvenir
01:00
Berazategui
VS
Central Córdoba
01:00
Leandro Nicéforo Alem
VS
San Martín Burzaco
01:00
Deportivo Laferrere
VS
Luján
01:00
Claypole
VS
Midland
01:00
Real Pilar
VS
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
USV Hercules
VS
UNA
19:00
Hoogland
VS
EVV
19:00
Dongen
VS
HSC '21
19:00
Hollandia
VS
OFC Oostzaan
19:00
HV & CV Quick
VS
JOS Watergraafsmeer
19:00
Blauw Geel '38
VS
ADO '20
19:00
DEM
VS
Gemert
19:00
GVV Unitas
VS
OSS '20
19:30
Groene Ster
VS
Westlandia

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Independiente Petrolero
VS
Bolívar
04:15
The Strongest
VS
Wilstermann
06:30
Oriente Petrolero
VS
Municipal Vinto

147 - CAF Champions League

20:00
APR
VS
Banadir
21:00
Maniema Union
VS
Bouenguidi
21:30
Otôho d'Oyo
VS
Songo
22:00
Hearts of Oak
VS
CI Kamsar
22:00
Rivers United
VS
Young Africans
22:00
Al Hilal Omdurman
VS
Fasil Ketema
22:30
ASKO de Kara
VS
LPRC Oilers
23:00
Al-Ittihad
VS
KMKM
00:00
ASEC Mimosas
VS
Teungueth
00:00
Al Merreikh
VS
Express FC
03:00
CR Belouizdad
VS
Akwa United
03:00
ES Sétif
VS
Fortune

147 - CAF Confederations Cup

19:00
Ethiopia Bunna
VS
URA
20:00
Kabwe Warriors
VS
CFFA
21:00
Interclube
VS
Mafunzo FC
21:15
San-Pedro
VS
ASFA-Yennenga
22:00
Ashanti GB
VS
Bayelsa United
22:00
Bayelsa United
VS
Ashanti GB
22:30
MC Breweries
VS
Binga
23:00
Wakirya
VS
Diambars
00:00
Concorde
VS
Kara
00:00
Al Ahli Tripoli
VS
Hay Al Wadi

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

20:00
Stockay-Warfusée
VS
La Louvière
20:00
Solières Sport
VS
Warnant
20:00
Hamoir
VS
Tubize

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

20:00
Dikkelvenne
VS
Gullegem
20:00
Zelzate
VS
Olsa Brakel
20:00
Voorwaarts Zwevezele
VS
Sparta Petegem
20:00
Merelbeke
VS
Oudenaarde

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

20:00
Spouwen-Mopertingen
VS
KSC City Pirates
20:00
Diegem Sport
VS
Eendracht Aalst
20:00
Pepingen-Halle
VS
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

20:00
Jong Lede
VS
Svelta Melsele
20:00
Erpe-Mere United
VS
Eppegem
20:00
Lochristi
VS
Wolvertem Merchtem
20:00
VW Hamme
VS
Oostkamp
20:00
Voorde Appelterre
VS
Anzegem

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

20:00
Ostiches
VS
SG-Tertre-Hautrage
20:00
Braine
VS
Aische
20:00
Gosselies Sports
VS
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

20:00
Stade Disonais
VS
Habay-la-Neuve
20:00
Richelle United
VS
Sprimont-Comblain
20:00
Gouvy
VS
Huy
20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Raeren-Eynatten
20:00
Jodoigne
VS
Oppagne-Wéris
20:30
Rochefort
VS
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

20:00
Berg en Dal
VS
Rapid Leest
20:00
Bornem
VS
Vosselaar
20:00
Bevel FC
VS
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
Borght-Humbeek
VS
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Sporting Kampenhout
VS
Wambeek
20:00
Bodegem Kapelle United
VS
Melsbroek
20:00
Bertem-Leefdaal
VS
Stade Bierbeek
20:00
Liedekerke
VS
Grimbergen
20:00
Tubize II
VS
Grez-Doiceau

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Hornu
VS
Le Roeulx
20:00
Excelsior Biévène
VS
Solre-sur-Sambre
20:00
Péruwelz
VS
Belœil
20:00
Molenbaix
VS
RAS Monceau
20:00
Houdeng
VS
Ransart
20:00
Gilly
VS
Soignies Sports
20:00
Morlanwelz
VS
Montignies

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
JS Fizoise
VS
La Calamine
20:00
Elsautoise
VS
Aubel
20:00
UCE Liège
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Rechain
VS
Jehaytois
20:00
FC Du Geer
VS
Pontisse Cite
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Malmundaria
20:00
Beaufays
VS
Etoile de Faimes
20:00
Ster-Francorchamps
VS
Weywertz

556 Belgium - Provincial-Limburg

20:00
Schoonbeek-Beverst
VS
Torpedo Hasselt
20:00
Herderen-Millen
VS
Groen Star Beek
20:00
Verbroedering Maasmechelen
VS
Zonhoven United
20:00
Bregel Sport
VS
Herk
23:00
Achel
VS
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

20:00
Lorraine Arlon
VS
RAC Saint-Mard
21:15
Florenville
VS
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
Meux II
VS
Biesme
20:00
Loyers
VS
Spy
20:00
ES de la Molignée
VS
Nismes
20:00
Beauraing
VS
Andennais
20:00
Malonne
VS
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

20:00
Munkzwalm
VS
Eendracht Zele
20:00
Elene-Grotenberge
VS
HO Kalken
20:00
Grembergen
VS
Drongen
20:00
St-Joris Sleidinge
VS
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

20:00
Oostnieuwkerke
VS
Racing Waregem
20:00
Blankenberge
VS
Wielsbeke
20:00
Excelsior Zedelgem
VS
Diksmuide
20:00
Roeselare Daisel
VS
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

21:00
Dunav 2010
VS
Lokomotiv Ruse

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Baník Sokolov
15:15
Slavia Praha II
VS
Sokol Hostoun
15:15
Pardubice II
VS
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Dukla Praha II
VS
Slovan Liberec II
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Povltava FA
20:30
Sokol Zápy
VS
Ústí nad Orlicí
20:30
Sokol Brozany
VS
Bohemians 1905 II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:00
Banik Ostrava II
VS
Vrchovina
15:15
Slovácko II
VS
Zlín II
15:15
Znojmo
VS
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:30
Slavoj Mýto
VS
Hořovicko
20:30
Sokol Lom
VS
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

20:30
Čáslav
VS
Vysoke Myto
20:30
Kolín
VS
Horky nad Jizerou
20:30
Hlinsko
VS
Náchod
20:30
Benatky nad Jizerou
VS
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:30
Kozlovice
VS
Šumperk
20:30
Strani
VS
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Sokol Tasovice
15:30
Sokol Lanžho
VS
Humpolec
20:30
Stara Rise
VS
Start Brno
20:30
Žďár nad Sázavou
VS
Hodonín-Šardice
20:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Velka Bites

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Holstebro
VS
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

19:00
PeKa
VS
PKKU
22:30
SJK Akatemia
VS
Vaajakoski
22:30
Kiffen
VS
MYPA
22:30
PEPO
VS
NJS

251 Italy - Serie C: Girone A

19:30
Calcio Padova
VS
Triestina
19:30
Piacenza
VS
Pro Patria
19:30
Südtirol
VS
Pergolettese
19:30
Trento Calcio 1921
VS
Giana Erminio
22:30
AlbinoLeffe
VS
Mantova
22:30
Juventus U23
VS
Pro Vercelli
22:30
Lecco
VS
FeralpiSalò
22:30
Seregno
VS
Renate
01:30
Virtus Verona
VS
Legnago Salus

251 Italy - Serie C: Girone B

22:30
Ancona-Matelica
VS
Pontedera
22:30
Montevarchi
VS
Pescara
22:30
Carrarese
VS
Grosseto
22:30
Fermana
VS
Modena
22:30
Imolese
VS
Siena
22:30
Lucchese
VS
Olbia
22:30
Teramo
VS
Vis Pesaro
22:30
Viterbese
VS
Cesena

251 Italy - Serie C: Girone C

19:30
ACR Messina
VS
Virtus Francavilla
19:30
Catania
VS
Bari 1908
19:30
Latina
VS
Foggia
19:30
Paganese
VS
Taranto
19:30
Palermo
VS
Catanzaro
19:30
Potenza Calcio
VS
Nuova Monterosi
19:30
Turris
VS
Picerno
22:30
Fidelis Andria
VS
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone A

20:00
Caronnese
VS
Sanremo
20:00
Casale
VS
RG Ticino
20:00
Chieri
VS
Borgosesia
20:00
Gozzano
VS
Pro Imperia
20:00
Lavagnese
VS
Città di Varese
20:00
Novara
VS
Asti
20:00
PDHAE
VS
Sestri Levante
20:00
Saluzzo
VS
Bra
21:00
Fossano
VS
Ligorna

251 Italy - Serie D: Girone B

20:00
Caravaggio
VS
Desenzano Calvina
20:00
Folgore Caratese
VS
Olginatese
20:00
Leon
VS
Castellanzese
20:00
Real Calepina
VS
Brusaporto
20:00
Sona
VS
Crema
20:00
Adrense
VS
Pontisola
20:00
Villa d'Almè
VS
Sangiuliano City
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
VS
Legnano
20:00
Vis Nova Giussano
VS
Breno
21:00
Arconatese
VS
Casatese

251 Italy - Serie D: Girone C

20:00
Ambrosiana
VS
Union ArzignanoChiampo
20:00
Montebelluna
VS
San Martino Speme
20:00
Campodarsego
VS
Este
20:00
Cartigliano
VS
Cattolica
20:00
Delta Calcio Rovigo
VS
Spinea

251 Italy - Serie D: Girone D

20:00
Aglianese
VS
Tritium
20:00
Alcione
VS
Forlì
20:00
Athletic Carpi
VS
Bagnolese
20:00
Correggese
VS
Progresso
20:00
Cavenago Fanfulla
VS
Sammaurese
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
VS
Sasso Marconi
20:00
Mezzolara
VS
Borgo San Donnino
20:00
Real Forte Querceta
VS
Ravenna
20:00
Rimini
VS
Prato
20:00
Seravezza
VS
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

20:00
Arezzo
VS
Sporting Trestina
20:00
Foligno
VS
Montespaccato
20:00
Gavorrano
VS
Cascina
20:00
Pianese
VS
Scandicci
20:00
Poggibonsi
VS
Cannara
20:00
San Donato Tavarnelle
VS
Unipomezia
20:00
Sangiovannese
VS
FC Rieti
20:00
Tiferno Lerchi
VS
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

20:00
Fano
VS
Vastese
20:00
Atletico
VS
San Nicolò
20:00
Aurora Alto Casertano
VS
Montegiorgio
20:00
Nereto
VS
Chieti
20:00
Pineto
VS
Castelnuovo Vomano
20:00
Porto D' Ascoli
VS
Matese
20:00
Recanatese
VS
Tolentino
20:00
Vastogirardi
VS
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

20:00
Arzachena
VS
Lanusei
20:00
Cassino
VS
Real Monterotondo Scalo
20:00
Gladiator
VS
Aprilia
20:00
Muravera
VS
Atletico Uri
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
VS
CynthiAlbalonga
20:00
Team Nuova Florida
VS
Insieme Formia
20:00
Sassari Torres
VS
SSC Giugliano
20:00
Vis Artena
VS
Afragolese
21:30
Carbonia
VS
Latte Dolce

251 Italy - Serie D: Girone H

20:00
Audace Cerignola
VS
Città di Fasano
20:00
Bisceglie
VS
Nocerina
20:00
Casertana
VS
Nola 1925
20:00
Francavilla
VS
Brindisi
20:00
Gravina
VS
Casarano
20:00
Lavello
VS
Molfetta Calcio
20:00
Nardò
VS
Team Altamura
20:00
Mariglianese
VS
Sorrento
20:00
Virtus Matino
VS
San Giorgio
20:30
US Bitonto
VS
Rotonda

251 Italy - Serie D: Girone I

20:00
Cavese
VS
Rende
20:00
Acireale
VS
Cittanova Interpiana
20:00
Città Di Sant’Agata
VS
Trapani 1905
20:00
Lamezia Terme
VS
Troina
20:00
Gelbison
VS
Castrovillari
20:00
Licata
VS
FC Messina
20:00
Paternò
VS
Sancataldese
20:00
Portici
VS
Giarre
20:00
Aversa Normanna
VS
Santa Maria Cilento
20:00
San Luca
VS
Biancavilla

1578 Norway - 2. Division

18:00
Fløya
VS
Hødd
19:30
Levanger
VS
Egersund
21:00
Kongsvinger
VS
Senja
21:00
Flekkerøy
VS
Odd II
21:00
Nardo
VS
Arendal
21:30
Tromsdalen
VS
Asker

2 Poland - 2. Liga East

19:00
Pogoń Siedlce
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
20:00
Radunia Stężyca
VS
Olimpia Elbląg
21:00
Hutnik Krakow
VS
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

21:00
Merelinense
VS
Os Limianos
21:00
Forjães SC
VS
Vilaverdense
21:00
Maria da Fonte
VS
Camara de Lobos
21:00
Vianense
VS
Camacha
22:00
Marítimo II
VS
Pedras Salgadas

20 Portugal - 2. Division: Group B

21:00
AR São Martinho
VS
Vila Mea
21:00
Tirsense
VS
Paredes
21:00
Santa Marta Penaguião
VS
Mirandela
21:00
Macedo Cavaleiros
VS
Amarante
21:00
Vila Real
VS
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

21:00
Valadares Gaia
VS
Ferreira de Aves
21:00
Salgueiros
VS
União de Coimbra
21:00
Gondomar
VS
Gouveia
21:00
Castro Daire
VS
Espinho
21:00
Leca
VS
Santa Cruz de Alvarenga

20 Portugal - 2. Division: Group D

16:00
Oleiros
VS
Praiense
20:30
Fontinhas
VS
Uniao Idanhense
21:00
Marinhense
VS
Sertanense
21:00
Benfica Castelo Branco
VS
Vitória de Sernache
21:00
Peniche
VS
Condeixa

20 Portugal - 2. Division: Group E

21:00
Sacavenense
VS
Loures
21:00
Sintrense
VS
Pero Pinheiro
21:00
Coruchense
VS
O Elvas
22:00
Ideal
VS
CF Os Belenenses

20 Portugal - 2. Division: Group F

19:00
FC Barreirense
VS
Olhanense
21:00
Pinhalnovense
VS
Moncarapachense
21:00
Juventude Evora
VS
Uniao Montemor
21:00
FC Serpa
VS
Imortal Albufeira
21:00
Louletano
VS
Lagos

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Radnički Svilajnac
VS
Rembas
21:00
Radnički Pirot
VS
Jedinstvo Paraćin
21:00
Hajduk Veljko
VS
Timočanin
21:00
Buducnost Popovac
VS
Dubocica

401 Slovakia - 3. Liga - West

20:00
Marcelová
VS
Veľké Ludince
20:00
Beluša
VS
OFK Malzenice
20:00
Castkovce
VS
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 1

17:00
Estradense
VS
Barco
17:00
Rápido Bouzas
VS
Juvenil Ponteareas
17:30
Silva
VS
Alondras
22:00
Polvorín
VS
Choco
22:30
Atlético Arnoia
VS
Somozas
22:30
Villalbés
VS
Sofán
22:30
Viveiro
VS
Ourense CF
23:00
Noia
VS
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

16:30
Real Oviedo II
VS
Langreo II
17:00
Llanes
VS
Sporting Gijon II
17:00
Covadonga
VS
Roces
17:00
Navarro
VS
Tuilla
17:00
Real Titánico
VS
Luarca
17:00
Gijon Industrial
VS
San Martin
22:15
Mosconia
VS
Lealtad

32 Spain - Tercera - Group 3

22:00
Noja
VS
Cultural Guarnizo
22:00
Selaya
VS
Siete Villas
22:00
Torina
VS
Escobedo
23:00
Colindres
VS
Cartes
23:00
Gimnástica Torrelavega
VS
Naval
23:00
Textil Escudo
VS
Barreda
23:00
Vimenor
VS
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

16:00
Santutxu
VS
Amurrio
16:15
Basconia
VS
Urduliz
16:30
Deportivo Alaves II
VS
Uritarra
16:30
Durango
VS
Anaitasuna FT
22:00
Aurrera de Ondarroa
VS
San Ignacio
22:00
Beti Gazte
VS
Leioa
22:00
Portugalete
VS
Tolosa
22:30
Deusto
VS
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

17:00
Castelldefels
VS
Vilafranca
17:00
L'Hospitalet
VS
San Cristobal
17:30
Granollers
VS
Ascó
22:00
Olot
VS
Figueres
22:00
Peralada
VS
Grama
23:00
Sant Andreu
VS
Pobla Mafumet
23:30
Vilassar Mar
VS
Manresa
00:00
Sants
VS
Girona II

32 Spain - Tercera - Group 6

16:30
Elche II
VS
Castellon II
22:00
Silla
VS
Villarreal III
23:30
Callosa Deportiva
VS
Acero
00:00
Roda
VS
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

16:00
Madrid 2021 FP
VS
Tres Cantos
16:30
Getafe II
VS
Torrejón
16:30
Parla
VS
Galapagar
16:30
Trival Valderas
VS
Las Rozas
16:30
Villaverde-Boetticher
VS
Atlético Madrid II
17:00
Villaviciosa Odón
VS
Carabanchel
21:00
Ursaria
VS
Alcorcón II
23:00
RSD Alcalá
VS
Pozuelo Alarcón
23:15
Moratalaz
VS
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

20:45
Numancia II
VS
Colegios Diocesanos
23:00
Real Ávila
VS
Almazán
23:00
Guijuelo
VS
Arandina
23:30
Ciudad Rodrigo
VS
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

17:00
Almería II
VS
Alhaurino
17:00
Huétor Vega
VS
Huétor Tájar
17:00
At. Malagueño
VS
Torre del Mar
23:15
El Palo
VS
Juventud Torremolinos
23:30
Real Jaén
VS
Motril
00:00
Torreperogil
VS
Marbella
00:00
UD San Pedro
VS
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

16:30
Córdoba II
VS
Lucena
17:00
Puente Genil
VS
Gerena
17:00
Pozoblanco
VS
Xerez
17:00
Cartaya
VS
Antoniano
17:00
Recreativo Huelva
VS
Ceuta II
17:00
Tomares
VS
Utrera
23:00
Los Barrios
VS
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

17:00
San Rafael
VS
Manacor
17:00
Soller
VS
Inter Ibiza
17:00
Binissalem
VS
Portmany
23:00
Mallorca II
VS
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

18:00
La Cuadra
VS
Las Palmas III
18:00
Lanzarote
VS
Gran Tarajal
18:00
Vera
VS
Marino
18:00
Las Zocas
VS
Atlético Paso
18:30
Tenisca
VS
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

16:00
Real Murcia II
VS
CAP Ciudad de Murcia
16:30
Lorca Deportiva
VS
Bullense
23:00
Cartagena FC
VS
Bala Azul
23:00
La Union Atletico
VS
Cartagena II
23:00
Racing Murcia
VS
Yeclano
23:00
Los Garres
VS
Huércal-Overa
23:15
Deportiva Minera
VS
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

16:30
Miajadas
VS
Villafranca
16:30
Extremadura UD II
VS
Calamonte
17:00
Diocesano
VS
Moralo
17:00
Olivenza
VS
Llerenense
23:30
Badajoz II
VS
Azuaga
23:30
Arroyo
VS
UP Plasencia
23:30
Jerez
VS
Aceuchal
00:00
Don Álvaro
VS
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

22:30
Cirbonero
VS
Azkoyen

32 Spain - Tercera - Group 16

16:30
Calahorra II
VS
River Ebro
17:00
Berceo
VS
Alfaro
22:00
Rapid de Murillo
VS
Anguiano
22:30
CDFC La Calzada
VS
Yague
22:30
Oyonesa
VS
Casalarreina
23:00
Arnedo
VS
Cenicero
23:00
Haro
VS
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

16:30
Giner Torrero
VS
Caspe
16:30
Borja
VS
Cuarte Industrial
16:30
Cariñena
VS
Santa Anastasia
16:30
Real Zaragoza II
VS
Illueca
22:30
Utebo
VS
Binéfar
22:30
Barbastro
VS
Belchite 97
23:00
Épila
VS
Biescas
23:00
Atletico Monzon
VS
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

16:30
Illescas
VS
Almansa
17:00
Azuqueca
VS
Albacete II
22:30
Huracán Balazote
VS
Tarancón
22:30
San Clemente
VS
Villarrobledo
23:00
Quintanar del Rey
VS
Ciudad Real
23:30
Miguelturreño
VS
Hogar Alcarreño
00:00
Guadalajara
VS
Torrijos

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
IF Karlstad II
VS
Oddevold

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

18:00
Gute
VS
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

18:00
Prespa Birlik
VS
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Nyköping
VS
Syrianska
21:00
IFK Eskilstuna
VS
Motala

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Vinberg
VS
Astrio

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

19:00
Pazarspor
VS
Ankara Demirspor
19:00
24 Erzincanspor
VS
Isparta Davrazspor
19:30
1922 Konyaspor Kulübü
VS
Akhisar Belediyespor
19:30
Kastamonuspor
VS
Kırşehir Belediyespor
19:30
Zonguldak Kömürspor
VS
Utaş Uşakspor
20:00
Kırklarelispor
VS
Eskişehirspor
21:00
Amed SK
VS
Nazilli Belediyespor
23:00
Şanlıurfaspor
VS
Karacabey Birlikspor
23:00
Tire 1922
VS
Pendikspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

19:00
Sivas Belediyespor
VS
Kahramanmaraşspor
19:00
Van BB
VS
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Bayburt İÖİ
VS
Serik Belediyespor
20:00
Somaspor
VS
Afjet Afyonspor
20:00
İnegölspor
VS
Etimesgut Belediyespor
20:00
Bodrumspor
VS
Ergene Velimeşespor
23:00
Osmanlıspor
VS
Adıyaman 1954
23:00
Çorum Belediyespor
VS
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

19:00
Batman Petrolspor
VS
Bergama Belediyespor
19:00
Kahta 02 Spor
VS
Karaman Belediyespor
19:00
Elazığspor
VS
Artvin Hopaspor
19:30
Nevşehirspor
VS
Osmaniyespor
19:30
Erbaaspor
VS
Çatalcaspor
20:00
Hendek Spor
VS
Bugsaşspor
20:00
Kütahyaspor
VS
Fatsa Belediyespor
20:00
Arnavutköy Belediyespor
VS
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

19:00
Siirt Il Ozel Idaresi
VS
Bayrampaşaspor
19:30
68 Aksaray Belediyespor
VS
Yeni Altındağ BS
19:30
Hacettepe
VS
Yeni Orduspor
19:30
Kestelspor
VS
Elaziz Belediyespor
20:00
Şile Yıldızspor
VS
Düzcespor
20:00
Kuşadasıspor
VS
Yomraspor
20:00
Kızılcabölükspor
VS
Erzin Belediyespor
20:00
Darıca Gençlerbırlığı
VS
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

18:00
Edirnespor
VS
Türk Metal Kırıkkale
19:00
Mardin BB
VS
Karşıyaka
19:00
Gümüşhanespor
VS
Karaköprü Belediyespor
19:00
Ofspor
VS
Ağrı 1970
19:30
İçelspor
VS
Fethiyespor
19:30
Ceyhanspor
VS
Tepecikspor
19:30
Karabükspor
VS
Modafenspor
23:00
Orduspor 1967
VS
Ankara Adliyespor

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Duque de Caxias
VS
Perolas Negras
01:00
Serra Macaense
VS
Serrano RJ

5 Brazil - Gaucho 2

21:00
Glória
VS
Veranópolis
01:00
Brasil Farroupilha
VS
União RS
01:00
São Gabriel
VS
Bage
01:00
Guarany de Bagé
VS
Lajeadense

5 Brazil - Mineiro 2

02:00
Villa Nova
VS
Nacional AC MG
04:00
Tupynambás
VS
Democrata GV

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Racing Córdoba
VS
Def. de Pronunciamiento
01:00
Douglas Haig
VS
Sarmiento Resistencia
01:00
Sportivo Las Parejas
VS
Gimnasia y Tiro
01:00
Ciudad de Bolívar
VS
Sol de Mayo
01:00
Deportivo Madryn
VS
Huracán Las Heras
01:00
Estudiantes de San Luis
VS
Sansinena
01:00
Circulo Deportivo
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:30
Central Norte
VS
Unión Sunchales
02:00
Boca Unidos
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
Sportivo Peñarol
VS
Juventud Unida Univ.
02:00
Independiente Chivilcoy
VS
Sportivo Desamparados
02:00
Cipolletti
VS
Villa Mitre

909440 Cambodia - C-League

15:30
Asia Europe University
VS
Prey Veng
00:00
National Defense
VS
Kirivong Sok Sen Chey

866998 Fiji - National Football League

10:00
Nadroga
VS
Lautoka
10:00
Nadi
VS
Navua
10:00
Rewa
VS
Ba

3347 San Marino - Campionato

20:00
San Giovanni
VS
Juvenes / Dogana
20:00
Faetano
VS
Pennarossa
20:00
Tre Penne
VS
Virtus

462 England - Premier League 2 Divison Two

20:00
Southampton U23
VS
Burnley U23

2454 Albania - 2nd Division

21:00
Shënkolli
VS
Iliria Fushë-Krujë
21:00
Internacional Tirana
VS
Murlani
21:00
Ada Velipojë
VS
Elbasani
21:00
Veleçiku Koplik
VS
Klosi
21:00
Oriku
VS
Bulqiza
21:00
Naftëtari Kuçovë
VS
Gramozi Ersekë
21:00
Albpetrol Patos
VS
Këlcyra
21:00
Luftëtari
VS
Përmeti
21:00
Devolli
VS
Tepelena

712 Korea Republic - K League 2

14:00
Asan Mugunghwa
VS
Ansan Greeners
16:30
Seoul E.
VS
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Mt Gravatt Hawks
VS
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
VS
Albany Creek Excelsior

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Vasco U20
VS
Ceará U20
20:00
América Mineiro U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Fortaleza U20
VS
Atletico-MG U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Bahia U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Atletico-PR U20
01:30
Cruzeiro U20
VS
Fluminense U20
02:00
Corinthians U20
VS
Santos U20

748 Latvia - Latvian Cup

19:00
Liepāja
VS
Valmiera / BSS
22:00
Rīgas FS
VS
Riga

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Gold Coast Knights
VS
Eastern Suburbs Brisbane
14:45
Redlands United
VS
Gold Coast United
15:00
Logan Lightning
VS
Olympic
15:00
Capalaba
VS
Peninsula Power
15:00
Brisbane Strikers
VS
SC Wanderers
15:00
Brisbane Roar II
VS
Moreton Bay United

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:00
George Telegraph
VS
Peerless
16:00
Kidderpore SC
VS
Calcutta Customs

556 Belgium - First Amateur Division

20:00
Rupel Boom
VS
Heist
22:00
La Louvière Centre
VS
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Borussia M'gladbach U19
VS
RW Essen U19
16:00
Viktoria Köln U19
VS
Oberhausen U19
16:00
Borussia Dortmund U19
VS
Paderborn U19
16:00
Wuppertaler SV U19
VS
Fortuna Koln U19
16:00
Dusseldorf U19
VS
Schalke 04 U19
16:00
Bochum U19
VS
Preussen Munster U19
16:00
RB Leipzig U19
VS
Osnabruck U19
16:00
Bremen U19
VS
Union Berlin U19
16:00
Unterhaching U19
VS
Mainz U19
19:00
Stuttgarter Kickers U19
VS
Nurnberg U19
19:00
Kaiserslautern U19
VS
Greuther Fürth U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:45
Cagliari U19
VS
Fiorentina U19
15:45
Sampdoria U19
VS
Atalanta U19
18:00
Bologna U19
VS
Inter U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Slask U18
VS
Arka Gdynia U18
17:00
Stal Rzeszów U18
VS
Polonia Warszawa U18
18:00
Gornik Z. U18
VS
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Venda FC
VS
Polokwane City
20:00
Pretoria Callies
VS
Free State Stars

65437 Panama - Lpf

07:00
Alianza
VS
Deportivo Universitario

122 Kosovo - Superliga

20:00
Dukagjini
VS
Prishtina
21:00
Gjilani
VS
Ulpiana
21:00
Drenica
VS
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

19:30
Cham
VS
Rapperswil-Jona
20:00
Stade Nyonnais
VS
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Rodange
VS
Differdange 03
21:00
UNA Strassen
VS
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

21:00
Ried II
VS
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

19:30
Admira II
VS
Wiener Neustadt

227 Russia - Pfl

20:00
Shinnik
VS
Khimik Dzerzhinsk

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Textáfrica
VS
Desportivo Maputo
19:30
Costa do Sol
VS
Songo
19:30
Ferroviário de Lichinga
VS
Ferroviário Maputo
19:30
Ferroviario Beira
VS
Matchedje de Mocuba
19:30
Ferroviário Nampula
VS
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

17:00
HPS W
VS
PK-35 W

119 Georgia - Liga 3

19:00
Saburtalo II
VS
Chiatura

20 Portugal - Liga Revelacao U23

01:00
Benfica U23
VS
Farense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

16:00
Son Sardina W
VS
Huesca W
16:00
Transportes Alcaine II W
VS
Balears W
16:00
Vic Riuprimer W
VS
Collerense W
16:00
CFF Albacete W
VS
Discobolo-La Torre W
16:00
Aldaia W
VS
Toledo W
17:00
Victoria FC W
VS
Real Oviedo II W
17:00
León FF W
VS
Gijón FF W
17:00
Monte W
VS
Racing Santander II W
17:00
San Ignacio W
VS
Osasuna II W
17:00
Mutilvera W
VS
Athletic Club III W
17:00
Pardinyes W
VS
Riudoms W
17:00
Badajoz W
VS
Olympia Las Rozas W
17:00
Granada II W
VS
Almería W
17:00
DNS de Belen W
VS
Madrid III W
17:00
Murcia Féminas W
VS
Mislata W
17:15
Espanyol II W
VS
Sant Gabriel W
17:30
Sporting Gijón II W
VS
Villestro W
18:00
Atlético Perdoma W
VS
Güímar W
18:15
Rayo Vallecano II W
VS
Samper W
22:00
Añorga W
VS
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Cádiz W
VS
La Rambla W
22:30
Fontsanta Fatjó W
VS
Europa W
22:30
Olímpico Madrid W
VS
Getafe W
23:00
Nueva Montaña W
VS
Tolosa W
23:00
La Cañada Atlético W
VS
Málaga W

3483 USA - USL League One

06:00
North Texas
VS
Union Omaha
06:00
Greenville Triumph
VS
Tucson
06:30
Inter Miami II
VS
Tormenta

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

23:00
Israel W
VS
Portugal W

32 Spain - Spain Youth League

15:00
Celta de Vigo U19
VS
Sporting Gijón U19
16:30
San Francisco U19
VS
Real Zaragoza U19
17:00
Bansander U19
VS
Pabellón Ourense U19
17:00
Racing Santander U19
VS
Lugo U19
17:00
UD Logroñés U19
VS
Antiguoko U19
17:00
AD San Juan U19
VS
Tudelano U19
17:00
Mutilvera U19
VS
Arenas Getxo U19
17:00
Montecarlo U19
VS
Mallorca U19
17:00
Granada U19
VS
Cádiz U19
17:00
Tiro de Pichón U19
VS
Sanluqueno U19
17:00
Santa Fe U19
VS
El Ejido U19
17:00
Real Betis U19
VS
Recreativo Huelva U19
17:00
Roda U19
VS
Kelme U19
17:15
Val Miñor U19
VS
Marina Sport U19
17:30
Athletic Club U19
VS
Txantrea U19
17:30
Rayo Vallecano U19
VS
Fuenlabrada U19
18:00
Las Palmas U19
VS
Arucas U19
21:00
Ural U19
VS
Atlético Perines U19
21:00
Deportivo Alavés U19
VS
Villegas U19
21:00
Atl. Madrid U19
VS
Leganés U19
21:00
Badajoz U19
VS
Real Valladolid U19
21:30
Almería U19
VS
Jóvenes Promesas U19
21:30
Cultural Leonesa U19
VS
Flecha Negra U19
21:30
Alcorcón U19
VS
Real Madrid U19
22:00
Córdoba U19
VS
Sevilla U19
22:00
Getafe U19
VS
Trival Valderas U19
22:30
Elche U19
VS
Alzira U19
23:00
Coria U19
VS
Tomares U19
23:00
Castilleja U19
VS
Séneca U19
23:00
Archena U19
VS
Real Murcia U19
23:30
Vázquez Cultural U19
VS
Atlético Jaén U19

5 Brazil - Carioca U20

21:00
Resende U20
VS
Madureira U20

97374 Jordan - 1st Division

20:00
Sama Al Sarhan
VS
Ittihad Al Ramtha
20:00
Al Sareeh
VS
Al Karmal

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Matonense
VS
Inter de Bebedouro
20:00
VOCEM
VS
Assisense
20:00
Grêmio Sãocarlense
VS
São Carlos
20:00
Rio Branco SP
VS
Independente SP
01:00
América SP
VS
Catanduva
01:00
Taquaritinga
VS
Fernandópolis
01:00
Grêmio Prudente
VS
Osvaldo Cruz
01:00
Itapirense
VS
Mogi Mirim
01:00
Flamengo SP
VS
Guarulhos
01:00
União Mogi
VS
Atlético Mogi

401 Slovakia - Youth League

16:00
Petržalka U19
VS
Senica U19
16:00
Trenčín U19
VS
Zemplín Michalovce U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Harima W
VS
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Ehime W
VS
Iga Kunoichi W
13:00
Kamogawa W
VS
Cerezo Osaka W

5724 Sierra Leone - Premier League

23:00
Wusum Stars
VS
Ports Authority
01:00
East End Lions
VS
Kamboi Eagles

1004 Canada - Premier League

04:00
Pacific
VS
Atlético Ottawa

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Nenzing
VS
Hard

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Mt Gravatt Res.
VS
The Lakes Res.
13:00
Centenary Stormers II
VS
Albany Creek Res.

99474 World - Club Friendlies Women

06:00
Houston Dash W
VS
Tigres UANL W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Veertien Mie
VS
Kochi United
11:00
Kariya
VS
Nara Club
13:00
Iwaki
VS
Honda

49477 ไทยลีก 3

15:30
Banbueng
VS
Bankhai United
15:30
Cha Choeng Sao
VS
Chanthaburi
15:30
Kohkwang
VS
Rayong United
15:30
Pathum Thani University
VS
Samut Songkhram
15:30
IPE Samut Sakhon
VS
Hua Hin City

1233 Finland - Kolmonen

18:00
Riverball
VS
JJK Jyväskylä II
18:00
Riverball
VS
JJK Jyväskylä II
19:00
HaPK
VS
Kultsu
19:00
STPS
VS
Ri-Pa
19:00
TuPS
VS
Kuusysi
19:00
Loiske
VS
Tervakosken Pato
19:00
Sporting Kristina
VS
IK Myran
19:00
TuPS
VS
Kuusysi
19:00
Loiske
VS
Tervakosken Pato
19:00
Sporting Kristina
VS
IK Myran
20:00
SIF
VS
KPV Akatemia
20:00
Roi United
VS
OsPa
20:00
SIF
VS
KPV Akatemia
23:00
KyPa
VS
RPS Lions