lsm99

ตารางบอล 22 ก.ย. 2564

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
Go Ahead Eagles
VS
พีเอสวี
23:45
NEC
VS
อูเทรชท์
01:00
โกรนิงเงิน
VS
วิเทสส์
02:00
เฟเยนูร์ด
VS
ฮีเรนวีน
02:00
พีอีซี ซโวลล์
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

00:00
ลีลล์
VS
แร็งส์
00:00
โมนาโก
VS
แซงต์ เอเตียน
00:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
บอร์กโดซ์
00:00
น็องต์
VS
แบรสต์
00:00
แรนส์
VS
Clermont
02:00
อองเช่ร์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
Lens
VS
สตราส์บูร์ก
02:00
ลอริยองต์
VS
นีซ
02:00
โอลิมปิก ลียง
VS
Troyes
02:00
เม็ตซ์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
Salernitana
VS
เวโรน่า
23:30
Spezia
VS
ยูเวนตุส
01:45
กายารี่
VS
เอ็มโปลี
01:45
เอซี มิลาน
VS
Venezia

32 ลาลีกา สเปน

00:30
เอสปันญ่อล
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
เซบีย่า
VS
บาเลนเซีย
03:00
บียาร์เรอัล
VS
เอลเช่
03:00
เรอัล มาดริด
VS
มาจอร์กา

479 เจลีก

17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เซเรโซ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

01:30
Parla
VS
Illescas

462 คาราบาว คัพ

01:30
ไบรท์ตัน
VS
สวอนซีซิตี
01:45
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เวสต์แฮม
01:45
เชลซี
VS
แอสตันวิลลา
01:45
อาร์เซน่อล
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
มิลล์วอลล์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
01:45
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 Netherlands - KNVB Beker

01:00
Spakenburg
VS
UNA
01:00
OFC Oostzaan
VS
Excelsior Maassluis
01:00
Staphorst
VS
Dongen
01:00
ADO '20
VS
Koninklijke HFC
01:00
USV Hercules
VS
ACV
01:00
Hoogland
VS
Westlandia
01:00
Kozakken Boys
VS
Groene Ster
01:00
GVV Unitas
VS
Ter Leede
01:00
Gemert
VS
TEC
01:00
OSS '20
VS
HSC '21

11 Germany - 3. Liga

00:00
Freiburg II
VS
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

00:00
LSK Hansa
VS
Jeddeloh
00:30
VfB Lübeck
VS
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
Hertha BSC II
VS
Babelsberg
00:00
Lokomotive Leipzig
VS
Tennis Borussia

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

22:15
Backnang
VS
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

00:00
1860 München II
VS
Hallbergmoos-Goldach
00:00
Donaustauf
VS
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:30
Waldgirmes
VS
Türk Gücü Friedberg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

00:30
Heeslinger SC
VS
Eintracht Celle

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

00:30
Neustrelitz
VS
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

21:30
An der Fahner Höhe
VS
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

00:00
Arminia Ludwigshafen
VS
Mechtersheim
00:00
Elversberg II
VS
Eppelborn
00:00
Diefflen
VS
Jagersburg
00:30
Emmelshausen
VS
Eintracht Trier
00:30
Mülheim-Kärlich
VS
Hassia Bingen
00:30
Salmrohr
VS
Karbach
00:30
FV Engers 07
VS
Eisbachtal
00:30
Alemannia Waldalgesheim
VS
Kaiserslautern II
00:30
Koblenz
VS
Gonsenheim
00:30
Hertha Wiesbach
VS
Dudenhofen
00:30
Wormatia Worms
VS
Pfeddersheim
00:30
Röchling Völklingen
VS
Speyer

919 Armenia - Premier League

18:00
Van
VS
Noah
21:00
Ararat-Armenia
VS
Urartu

143 Austria - Austrian Cup

23:30
Hohenems
VS
Sturm Graz
00:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Kalsdorf
00:00
TSV St. Johann
VS
Austria Klagenfurt
00:00
Schwarz-Weiß Bregenz
VS
Lafnitz
01:25
Grazer AK
VS
Wattens

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

18:30
Qaradağ Lökbatan
VS
Kapaz
18:30
Qarabağ II
VS
Sumqayıt II
18:30
Zaqatala
VS
Turan
20:30
Keşlə II
VS
Sabah II

556 Belgium - Pro League

01:45
Antwerp
VS
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:00
Leotar
VS
Rudar Prijedor
23:00
Radnik Bijeljina
VS
Zrinjski
23:00
Siroki Brijeg
VS
Sloga
01:30
Sarajevo
VS
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

17:00
Marek
VS
Levski Sofia
20:00
Septemvri Tervel
VS
Septemvri Simitli
20:00
Levski Lom
VS
Lokomotiv Sofia 1929
20:00
Bansko
VS
OFK Pirin
20:00
Sportist Svoge
VS
Septemvri Sofia
22:00
CSKA Sofia
VS
Hebar 1918

266 Croatia - 2. HNL

21:00
Dinamo Zagreb II
VS
Solin

266 Croatia - Croatia Cup

20:30
Sesvete
VS
Varaždin
20:30
Belišće
VS
Vinogradar
20:30
Bjelovar
VS
Rudeš
20:30
Bijelo Brdo
VS
Cibalia
20:30
Zagreb
VS
Oriolik Oriovac
21:00
Orijent 1919
VS
ดีนาโมซาเกร็บ
21:30
Rudar Labin
VS
Split
23:00
Medimurje Cakovec
VS
Šibenik
23:30
Karlovac 1919
VS
Slaven Koprivnica

116 Cyprus - Cyprus Cup

23:00
Apollon
VS
Olympiada Lympion
23:00
อาโปเอล
VS
Nea Salamis
23:00
Omonia 29is Maiou
VS
Paphos
23:00
Alki Oroklini
VS
AEK Larnaca

245 Czech Republic - Czech Cup

20:30
Sokol Zápy
VS
Hradec Králové
20:30
Třinec
VS
Teplice
20:30
Prostějov
VS
Bohemians 1905
20:30
Karviná
VS
Chrudim
20:30
Zbuzany
VS
Slovácko
20:30
Přepeře
VS
Jablonec
20:45
Loko Vltavín
VS
Baník Ostrava
21:00
Lisen
VS
Sparta Praha
21:15
Slovan Velvary
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 Denmark - Landspokal Cup

21:30
Vanløse
VS
Vejle
21:30
B 1913
VS
SønderjyskE
21:30
Kjellerup
VS
Midtjylland
21:30
VSK Århus
VS
Nordsjælland
21:30
Aalborg Freja
VS
Lyseng
23:00
Nykøbing
VS
โคเปนเฮเก้น
23:00
Fremad Amager
VS
Randers
23:30
Marienlyst
VS
Middelfart

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Flora
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

22:30
Inter Turku
VS
Oulu
22:30
Honka
VS
KuPS
22:30
HJK
VS
HIFK
22:30
Haka
VS
SJK
22:30
Ilves
VS
Mariehamn
22:30
KTP
VS
Lahti

125 Greece - Super League

22:15
โอลิมเปียกอส
VS
Apollon Smirnis
22:15
OFI
VS
Asteras Tripolis
22:15
Panaitolikos
VS
PAOK
00:30
AEK Athens
VS
Lamia
00:30
Aris
VS
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
MOL Vidi
VS
เฟเรนซ์วารอส

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:15
Maccabi Haifa
VS
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

23:00
Ternana
VS
ปาร์มา
01:30
Cremonese
VS
Perugia

748 Latvia - Virsliga

22:00
Rīgas FS
VS
Liepāja

2345 Moldova - National Division

23:00
CSF Bălți
VS
Dinamo-Auto
23:00
Milsami
VS
Zimbru
23:00
Sheriff
VS
Floreşti

1578 Norway - NM Cup

22:00
KFUM
VS
Kristiansund
22:00
Grorud
VS
Lillestrøm
23:00
Harstad
VS
Brann
23:00
Kongsvinger
VS
Flekkerøy
23:00
Start
VS
Mjøndalen
23:00
Alta
VS
Bodø / Glimt
23:00
Vålerenga
VS
Odd
23:00
Øygarden
VS
Sarpsborg 08
23:00
Nardo
VS
Arendal
23:00
Ranheim
VS
Aalesund
23:00
Strømsgodset
VS
Stabæk
23:00
Bryne
VS
Molde
23:00
Sogndal
VS
Åsane
23:00
Moss
VS
Sandnes Ulf
23:00
HamKam
VS
Raufoss
01:10
Viking
VS
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Polish Cup

19:30
Górnik Zabrze
VS
Radomiak Radom
20:30
Orleta Radzyn Podlaski
VS
Falubaz Zielona Góra
21:00
Concordia Elbląg
VS
Unia Skierniewice
21:00
Ślęza Wrocław
VS
Chojniczanka Chojnice
22:30
Wigry Suwałki
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
00:00
Motor Lublin
VS
Podbeskidzie
00:00
Miedź Legnica
VS
Odra Opole
00:15
Stal Rzeszów
VS
Raków Częstochowa
00:46
Włocłavia Włocławek
VS
Piast Gliwice
01:00
Korona Kielce
VS
Wisła Płock
01:30
Stal Mielec
VS
Wisła Kraków

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

01:00
Rio Ave
VS
ซานตาคลารา
03:15
Famalicão
VS
Penafiel

155 Romania - Romania Cup

19:00
Argeş
VS
Botoşani
20:30
CSM Slatina
VS
Dunărea Călăraşi
20:30
Csikszereda
VS
Chindia Târgovişte
20:30
Unirea Slobozia
VS
ASU Poli Timişoara
20:30
Concordia Chiajna
VS
Gaz Metan Mediaş
20:30
SCM Gloria Buzau
VS
Academica Clinceni
20:30
1910 Oradea
VS
Hermannstadt
22:00
SSC Farul
VS
Sepsi
01:00
Hunedoara
VS
FCSB

227 Russia - Russian Cup

16:30
Dinamo Barnaul
VS
Olimpiyets
19:00
Legion Dynamo
VS
Ufa
20:00
Leningradets
VS
คราสโนดาร์
20:00
Kairat Moskva
VS
Akhmat Grozny
20:00
Znamya Noginsk
VS
Krylya Sovetov
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Dinamo Moskva
22:00
Dinamo Bryansk
VS
Arsenal Tula
22:00
Saransk
VS
Khimki
23:30
Chayka
VS
Rostov

1161 Scotland - League Cup

01:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Livingston
01:45
Dundee
VS
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

20:30
Radnički Kragujevac
VS
Novi Pazar
22:30
Spartak Subotica
VS
Proleter Novi Sad
22:30
Napredak
VS
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Budućnost Dobanovci
21:00
Železničar Pančevo
VS
Mladost Novi Sad
21:00
Kabel Novi Sad
VS
IMT Novi Beograd
21:00
Loznica
VS
Timok
21:00
Rad Beograd
VS
Zlatibor Čajetina
21:00
Inđija
VS
Grafičar
21:00
Žarkovo
VS
Mačva Šabac
00:00
Javor Ivanjica
VS
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Ružomberok
VS
สโลวาน บราติสลาวา

1638 Slovenia - 1. SNL

22:00
Radomlje
VS
Bravo
01:15
Olimpija
VS
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

21:00
Krško
VS
Gorica
21:00
Dekani
VS
Bilje

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

00:00
Djurgården
VS
Degerfors
00:00
Elfsborg
VS
มัลโม่
00:00
Sirius
VS
Norrköping
00:00
Örebro
VS
Östersunds FK

62 Switzerland - Super League

23:00
Lausanne Sport
VS
ยังบอยส์
01:30
St. Gallen
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Kriens
VS
Yverdon Sport
01:30
Neuchâtel Xamax
VS
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00
Gazişehir Gaziantep
VS
อิสตันบูล บีบี
00:00
Kayserispor
VS
กาลาตาซาราย
00:00
Göztepe
VS
Hatayspor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

17:00
Tavriya
VS
โอเล็กซานเดรีย
19:00
LNZ Cherkasy
VS
Inhulets
21:00
Volyn
VS
Mariupol
21:00
VPK-Ahro Shevchenkivka
VS
Dnipro-1
23:00
Obolon'-Brovar
VS
Veres

44 Argentina - Copa Argentina

04:10
Godoy Cruz
VS
Racing Club

5 Brazil - Serie A

06:30
São Paulo
VS
América Mineiro

5 Brazil - Serie B

07:30
Vila Nova
VS
Confiança
07:30
Náutico
VS
Londrina
05:00
Vitória
VS
Coritiba

80 Chile - Primera B

22:00
Santiago Morning
VS
Cobreloa
02:00
Puerto Montt
VS
Barnechea
04:00
Deportes Temuco
VS
San Marcos
04:30
Fernández Vial
VS
San Luis
05:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Magallanes

353 Colombia - Torneo Betplay

07:40
Tigres
VS
Unión Magdalena

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Zacapa Tellioz
00:00
Suchitepéquez
VS
Marquense
01:00
Deportivo Reu
VS
Quiché
04:00
San Pedro
VS
Plataneros
04:00
Agua Blanca
VS
Sacachispas
04:00
Mictlán
VS
Mixco
04:00
Aurora
VS
Deportivo Sanarate
04:00
Juventud Pinulteca
VS
Chimaltenango
04:30
Puerto San Jose
VS
Siquinalá

458 Mexico - Liga MX

09:00
Juárez
VS
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Cancún
VS
Universidad Guadalajara
09:05
Dorados
VS
Correcaminos UAT
05:00
Tlaxcala
VS
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Managua
VS
Deportivo Ocotal

338 Peru - Primera Division

23:00
Sport Boys
VS
Real Garcilaso
01:15
Alianza Lima
VS
Melgar
03:30
Sporting Cristal
VS
Carlos Manucci

338 Peru - Segunda Division

08:30
Atlético Grau
VS
Carlos Stein

158 Uruguay - Segunda Division

07:00
Racing
VS
Rampla Juniors
02:00
Albion
VS
Juventud
04:30
Central Español
VS
Rocha

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:30
Inter Miami
VS
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Charleston Battery
VS
New York RB II
06:00
Charlotte Independence
VS
Miami FC II
06:30
Atlanta United II
VS
Birmingham Legion

146 South Africa - Premier League

20:00
Golden Arrows
VS
AmaZulu
22:00
Maritzburg United
VS
Marumo Gallants FC

1560 Congo - Super Ligue

20:00
Dauphins Noirs
VS
Renaissance
20:30
Simba
VS
Motema Pembe
20:30
Maniema Union
VS
AC Rangers

1424 Morocco - Botola Pro

03:30
Mouloudia Oujda
VS
FAR Rabat

56518 Sudan - Sudan Premier League

00:00
Alamal Atbara
VS
Al Hilal Omdurman
00:00
Hilal Obayed
VS
Al Merreikh

2568 Zambia - Super League

18:00
ZESCO United
VS
Chambishi
20:00
Kafue Celtic
VS
Indeni
20:00
Forest Rangers
VS
Buildcon
20:00
Prison Leopards
VS
Power Dynamos
20:00
Kansanshi Dynamos
VS
Kabwe Warriors
20:00
Green Eagles
VS
Lusaka Dynamos
20:00
Konkola Blades
VS
Nkwazi
20:00
Green Buffaloes
VS
Zanaco

74505 Qatar - Premier League

20:45
Al Duhail
VS
Al Gharafa
23:30
Al Khor
VS
Al Wakrah
23:30
Al Rayyan
VS
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:15
Al Quadisiya
VS
Al Akhdoud
22:50
Bisha
VS
Ohod
00:15
Al Adalh
VS
Al Draih

5618 China PR - League One

15:30
Zibo Sunday
VS
Beijing BG
18:35
Shaanxi Chang'an
VS
Zhenjiang Huasa
18:35
Wuhan Three Towns
VS
Xinjiang Tianshan

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

16:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

712 Korea Republic - K-League 1

12:00
Jeju United
VS
Daegu
14:30
Suwon
VS
Seongnam
17:00
Seoul
VS
Incheon United

11240938 เอเอฟซีคัพ

22:00
Nasaf
VS
ATK Mohun Bagan

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Blooming
VS
Real Tomayapo
05:15
Municipal Vinto
VS
The Strongest

11555657 South America - Copa Sudamericana

05:15
Bragantino
VS
Libertad

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Palmeiras
VS
Atlético Mineiro

1233 Finland - Kakkonen

22:30
TPV
VS
KaaPo
22:30
EPS
VS
Ilves II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

18:00
Kelen
VS
Veszprém
21:00
Andráshida
VS
Komárom
21:00
Balatonfuredi
VS
Kaposvári Rákóczi
21:00
Tatabánya
VS
BVSC
21:00
Gyori ETO II
VS
Érdi VSE
21:00
Gyirmót II
VS
Bicskei
21:00
Gardony
VS
Zalaegerszegi TE II
22:00
Papai Perutz
VS
Nagykanizsai ULE
23:00
SC Sopron
VS
Videoton II

251 Italy - Serie C: Girone A

21:30
Juventus U23
VS
Triestina
01:30
Virtus Verona
VS
Piacenza

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Alexandria
VS
CS U Craiova II

32 Spain - Tercera - Group 2

22:15
Sporting Gijon II
VS
Praviano
22:15
Colunga
VS
Llanes
22:15
Lealtad
VS
Navarro
22:30
Tuilla
VS
Real Oviedo II
22:30
San Martin
VS
Real Titánico
22:45
Langreo II
VS
Lenense
00:00
Roces
VS
L'Entregu
00:30
Caudal
VS
Covadonga
01:00
Luarca
VS
Mosconia
01:00
Urraca
VS
Gijon Industrial

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:30
IFK Skovde
VS
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:30
Boden
VS
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:00
Berga
VS
Kristianstad

5 Brazil - Carioca 2

01:00
Carapebus
VS
Duque de Caxias
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Rio São Paulo
01:00
Perolas Negras
VS
7 de Abril
01:00
Campo Grande AC
VS
Olaria
01:00
Serrano RJ
VS
Goytacaz
01:00
Nova Cidade
VS
Serra Macaense

5 Brazil - Gaucho 2

05:00
Avenida
VS
São Gabriel
06:00
Guarani RS
VS
Inter Santa Maria

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Nacional PR
VS
União PR
01:30
Independiente FSJ
VS
PSTC
01:30
Prudentópolis
VS
Andraus Brasil
01:30
Araucária
VS
Verê
01:30
Apucarana
VS
AA Iguaçu

44 Argentina - Primera B Metropolitana

07:10
Talleres Remedios
VS
Los Andes

909440 Cambodia - C-League

15:30
Nagacorp
VS
Svay Rieng
15:30
Cambodia Tiger
VS
Visakha
15:30
Police Commissary
VS
Asia Europe University
18:00
Phnom Penh Crown
VS
Kirivong Sok Sen Chey

2454 Albania - Albanian Cup

18:30
Butrinti Sarandë
VS
Laçi
19:00
Besa Kavajë
VS
Pogradeci
21:00
Tërbuni Pukë
VS
Partizani Tirana
21:00
Shkumbini Peqin
VS
Tirana
21:00
Veleçiku Koplik
VS
Skënderbeu Korçë
21:00
Oriku
VS
Bylis Ballsh
21:00
Erzeni Shijak
VS
Dinamo Tirana
21:00
Besëlidhja Lezhë
VS
Burreli
21:00
Vora
VS
Korabi Peshkopi
21:00
Maliqi
VS
Kukësi
21:00
Elbasani
VS
Kastrioti Krujë
21:00
Flamurtari
VS
Apolonia Fier
21:00
Turbina Cërrik
VS
Egnatia Rrogozhinë
21:00
Lushnja
VS
Tomori Berat
21:00
Luzi 2008
VS
Teuta Durrës
21:00
Labëria
VS
Vllaznia Shkodër

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Busan I'Park
VS
Seoul E.

99474 World - Friendly International Women

07:00
Mexico W
VS
Colombia W
08:00
Costa Rica W
VS
Panama W

2405 Estonia - Estonian Cup

00:30
FC Tallinn
VS
Paide

1004 Canada - Championship

04:00
HFX Wanderers
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
York9

98 Australia - Brisbane Premier League

16:30
Albany Creek Excelsior
VS
St George Willawong
17:30
Brisbane Knights
VS
The Gap

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:00
Southern Samity
VS
Bhawanipore

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Venda FC
VS
Jomo Cosmos
20:00
Free State Stars
VS
TS Sporting
20:00
Polokwane City
VS
Richards Bay
20:00
Pretoria Callies
VS
JDR Stars

344167 N/C America - Concacaf League

07:00
Forge
VS
Independiente
09:00
Guastatoya
VS
Alajuelense

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Grasshopper II
VS
Buochs
01:15
Bulle
VS
Meyrin

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Young Boys II
VS
Étoile Carouge
01:00
Biel-Bienne
VS
Basel II
01:30
Black Stars
VS
YF Juventus

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

20:00
Pehchevo
VS
Skendija 79
20:00
New Stars
VS
Borec
20:00
Veleshta
VS
Shkupi

3126 Luxembourg - National Division

01:00
UNA Strassen
VS
Progrès Niedercorn
01:00
Fola Esch
VS
Swift Hesperange
01:00
Victoria Rosport
VS
Rodange
01:00
Differdange 03
VS
RM Hamm Benfica
01:00
Etzella Ettelbrück
VS
Wiltz
01:00
Mondorf-les-Bains
VS
F91 Dudelange
01:00
UT Pétange
VS
Jeunesse d'Esch
01:00
Racing
VS
Hostert

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
Kaspiy
VS
แอสตาน่า
19:00
Taraz
VS
Shakhter Karagandy
21:00
Kairat
VS
Kaisar
21:00
Tobol
VS
Kyzyl-Zhar

227 Russia - Pfl

20:00
Kuban Kholding
VS
Rotor-2

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

00:15
B71
VS
HB

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

23:00
ซูดูว่า
VS
Žalgiris

86 Ukraine - Super Cup

01:00
ชัคตาร์
VS
ดินาโมเคียฟ

251 Italy - Primavera Cup

16:00
Lazio U19
VS
Reggina U19
19:00
Ascoli U19
VS
Frosinone U19
20:00
Brescia U19
VS
Pordenone U19
20:00
Verona U19
VS
Venezia U19
20:00
Napoli U19
VS
Benevento U19
20:00
Torino U19
VS
Virtus Entella U19
20:00
Parma U19
VS
Cremonese U19
20:00
Cagliari U19
VS
Monza U19
20:00
Bologna U19
VS
Pisa U19
20:00
Pescara U19
VS
Spezia U19
20:00
Milan U19
VS
Como U19
20:00
Lecce U19
VS
Salernitana U19
20:00
Genoa U19
VS
Alessandria U19
21:00
Cosenza U19
VS
Crotone U19
22:00
Sassuolo U19
VS
Perugia U19

32 Spain - Spain Youth League

00:00
UD Logroñés U19
VS
Getxo U19

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Fluminense U20
VS
Flamengo RJ U20
01:00
Nova Iguaçu U20
VS
Resende U20

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Taquaritinga
VS
América SP
01:00
Fernandópolis
VS
Inter de Bebedouro
01:00
Catanduva
VS
Matonense
01:00
XV de Jaú
VS
VOCEM
01:00
Santacruzense
VS
Osvaldo Cruz
01:00
Assisense
VS
Grêmio Prudente
01:00
Itapirense
VS
Grêmio Sãocarlense
01:00
Mogi Mirim
VS
Independente SP
01:00
São Carlos
VS
Rio Branco SP
01:00
Mauaense
VS
Flamengo SP
01:00
Colorado Caieiras
VS
Barcelona EC
01:00
Guarulhos
VS
Paulista
01:00
Manthiqueira
VS
União Mogi
01:00
ECUS
VS
Mauá
01:00
Atlético Mogi
VS
USAC

401 Slovakia - Youth League

21:30
Podbrezová U19
VS
Senica U19

5724 Sierra Leone - Premier League

23:15
Freetown City
VS
East End Tigers
02:00
Johansen
VS
SLIFA Mount Aureol

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

15:30
Brisbane Knights Res.
VS
The Gap Res.

5 Brazil - Copa Rio

01:00
América RJ
VS
Americano

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Killen Rangers W
VS
Lisburn W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

03:15
Fernando de la Mora
VS
Sportivo Luqueño

1233 Finland - Kolmonen

22:15
TPK
VS
Peimari United
22:15
TPK
VS
Peimari United
23:00
JJK Jyväskylä II
VS
PAVE
23:00
JPS
VS
FC Komeetat
23:00
JJK Jyväskylä II
VS
PAVE