lsm99

ตารางบอล 24 ก.ย. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

01:45
Barrow
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
Roda JC Kerkrade
01:00
Almere City
VS
FC Dordrecht
01:00
FC Eindhoven
VS
NAC Breda
01:00
เอ็มเมน
VS
FC Den Bosch
01:00
Excelsior
VS
Jong PSV
01:00
De Graafschap
VS
Jong Utrecht
01:00
TOP Oss
VS
FC Volendam
01:00
Telstar
VS
Jong AZ
01:00
วีวีวี เวนโล
VS
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

01:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
FC Bayern München

479 เจลีก

17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
วิสเซล โคเบะ

49477 ไทยลีก

18:00
SCG Muangthong United
VS
Ratchaburi Mitrphol FC

462 England - Professional Development League

17:00
Swansea City U23
VS
Peterborough United U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Aveley
VS
Barking

38 Netherlands - Eredivisie Women

00:30
Alkmaar W
VS
Feyenoord W
00:30
PEC Zwolle W
VS
ADO Den Haag W
00:30
Ajax W
VS
SC Heerenveen W

11 บุนเดิสลีกา 2

23:30
Heidenheim
VS
Darmstadt 98
23:30
Jahn Regensburg
VS
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

00:00
Hallescher FC
VS
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

00:00
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Atlas Delmenhorst
00:30
Drochtersen / Assel
VS
Altona 93

11 Germany - Regionalliga: Bayern

00:00
Unterhaching
VS
Schweinfurt
00:00
Eltersdorf
VS
Wacker Burghausen
00:00
Illertissen
VS
Augsburg II
00:00
1860 Rosenheim
VS
Bayreuth
00:30
Memmingen
VS
Greuther Fürth II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
BFC Dynamo
VS
Chemnitzer FC
00:00
Altglienicke
VS
ZFC Meuselwitz
00:00
BAK '07
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

00:00
Astoria Walldorf
VS
Ulm
00:00
Balingen
VS
Stuttgart II
00:00
Pirmasens
VS
Homburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

00:00
1. SC Feucht
VS
Würzburger FV
00:00
ATSV Erlangen
VS
Bayern Hof
00:00
Gebenbach
VS
Seligenporten

11 Germany - Oberliga: Hamburg

00:00
Bramfelder SV
VS
Hamm United
00:30
Wandsbeker TSV Concordia
VS
Barmbek-Uhlenhorst
00:30
Victoria Hamburg
VS
Buchholz
01:00
Hamburger SV III
VS
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Hessen

00:30
FV Bad Vilbel
VS
Rot-Weiß Walldorf
01:00
Hessen Dreieich
VS
SV Zeilsheim

11 โอเบอร์ลีกา

00:30
Kray
VS
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

01:00
HSC BW Schwalbe Tündern
VS
SVG Göttingen

143 ออสเตรียลีก1

23:10
St. Pölten
VS
Amstetten
23:30
Liefering
VS
Dornbirn
23:30
Blau-Weiß Linz
VS
SV Horn II
23:30
Austria Lustenau
VS
Juniors OÖ
23:30
Kapfenberger SV
VS
Vorwärts Steyr

556 Belgium - Pro League

01:45
คลับ บรูกก์
VS
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

01:00
Lierse Kempenzonen
VS
Waasland-Beveren

224 Bulgaria - Parva Liga

00:00
Beroe
VS
Arda

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

21:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Ljubic Prnjavor

116 Cyprus - 1. Division

23:00
Doxa
VS
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

23:00
Anagennisi Deryneia
VS
Karmiotissa

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

22:00
Viktoria Žižkov
VS
Dukla Praha
23:00
Ústí nad Labem
VS
Zbrojovka Brno

320 Denmark - First Division

00:00
HB Køge
VS
Fredericia
00:00
FC Helsingør
VS
Hobro

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

02:00
ดิฌง
VS
วาล็องเซียนส์
02:00
Nancy
VS
อาเมียงส์
02:00
นีมส์
VS
Le Havre
02:00
Niort
VS
Paris
02:00
Pau
VS
Dunkerque
02:00
Quevilly Rouen
VS
แก็งก็อง
02:00
Rodez
VS
Grenoble Foot 38
02:00
Sochaux
VS
Auxerre

17 France - National

00:00
Bastia-Borgo
VS
Red Star
00:00
Sète
VS
Bourg-en-Bresse
00:00
Cholet
VS
Chambly
00:00
Stade Briochin
VS
Annecy
00:00
Créteil
VS
Laval
00:00
Villefranche
VS
Orléans
00:00
Le Mans
VS
Concarneau
00:00
Avranches
VS
Boulogne

674 Hungary - OTP Bank Liga

01:00
Zalaegerszegi TE
VS
Paksi SE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

23:15
Vestri
VS
Kórdrengir

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Waterford United
VS
Drogheda United
01:45
Derry City
VS
Longford Town
01:45
Dundalk
VS
Sligo Rovers
01:45
Bohemians
VS
Finn Harps
01:45
St Patrick's
VS
Shamrock Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Cabinteely
VS
Shelbourne
01:45
Athlone Town
VS
Wexford Youths
01:45
Galway United
VS
UCD
01:45
Treaty United
VS
Cork City

2756 Malta - First Division

22:00
Marsaxlokk
VS
Rabat Ajax
02:00
Qrendi
VS
Mgarr

998 Montenegro - First League

00:00
Zeta
VS
Iskra

491 Northern Ireland - Championship

01:45
Ards
VS
Ballyclare Comrades

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
Górnik Łęczna
VS
Lechia Gdańsk
01:30
Jagiellonia Białystok
VS
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

23:00
Widzew Lodz
VS
SKRA Częstochowa
01:30
Polkowice
VS
Tychy 71

20 พรีเมียรา ลีกา

01:00
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Marítimo
03:15
Gil Vicente
VS
ปอร์โต้

20 Portugal - Taça De Portugal

01:30
Alverca
VS
Vila Real

155 Romania - Liga 1

00:00
Rapid Bucuresti
VS
Voluntari

227 Russia - Youth League

16:00
Ufa U19
VS
CSKA Moscow U19
16:00
Krylya Sovetov U19
VS
Ural U19
16:00
Zenit U19
VS
Akhmat Grozny U19
17:00
Rubin Kazan U19
VS
Akademiya Konoplev U20
17:00
Strogino U20
VS
Spartak Moskva U19
17:00
Rostov U19
VS
UOR №5 U20
17:00
Arsenal Tula U19
VS
Khimki U20
18:00
Chertanovo U20
VS
Lokomotiv Moskva U19
19:00
Dinamo Moskva U19
VS
Nizhny Novgorod U19
23:00
Krasnodar U19
VS
Sochi U19

1161 Scotland - Championship

01:45
Arbroath
VS
Kilmarnock

401 Slovakia - Fortuna Liga

22:00
Pohronie
VS
Trenčín

1638 Slovenia - 2. SNL

23:00
Krka
VS
Rogaška
00:00
Triglav
VS
Primorje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

01:00
Real Sociedad II
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
อัลเมรีอา
VS
เตเนริเฟ

47 Sweden - Superettan

00:00
Örgryte
VS
AFC Eskilstuna

62 Switzerland - Challenge League

01:30
Wil
VS
FC Schaffhausen
01:30
Winterthur
VS
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
Altay
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

00:00
Kocaelispor
VS
Tuzlaspor

86 Ukraine - Premier League

23:30
Kolos Kovalivka
VS
Vorskla

515 Wales - Welsh Cup

01:45
Conwy Borough
VS
The New Saints
01:45
Caernarfon Town
VS
Prestatyn Town
01:45
Colwyn Bay
VS
Ruthin Town
01:45
Taff's Well
VS
Llantwit Major
02:00
Cambrian & Clydach
VS
Penybont

44 Argentina - Superliga

05:00
Sarmiento
VS
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

06:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Nueva Chicago

5 Brazil - Serie B

05:00
Goiás
VS
Vila Nova
05:00
Remo
VS
Náutico

80 Chile - Primera Division

04:30
Huachipato
VS
Palestino

80 Chile - Primera B

07:00
Coquimbo Unido
VS
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

06:00
Deportivo Cali
VS
Deportivo Pereira

353 Colombia - Torneo Betplay

03:15
Real San Andres
VS
Atlético

458 Mexico - Liga MX

09:00
Pachuca
VS
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Morelia
VS
Alebrijes

338 Peru - Segunda Division

03:30
Juan Aurich
VS
Union Huaral

158 Uruguay - Primera Division

05:00
Plaza Colonia
VS
Villa Española

146 South Africa - Premier League

22:00
Moroka Swallows
VS
Cape Town City

1560 Congo - Super Ligue

20:30
Etoile de Kivu
VS
Vita Club
20:30
Dauphins Noirs
VS
Renaissance

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Khouribga
VS
Ittihad Tanger
01:15
Maghreb Fès
VS
FUS Rabat
03:30
Raja Casablanca
VS
Riadi Salmi

1424 Morocco - Botola 2

22:30
JSM Laâyoune
VS
UTS Rabat
22:30
Chabab Atlas Khénifra
VS
USM Oujda

56518 Sudan - Sudan Premier League

00:00
Al Hilal Kadougli
VS
Al Hilal Omdurman

3677 Syria - Premier League

19:00
Al Ittihad
VS
Al-Horgelah
19:00
Al Jaish
VS
Shorta
19:00
Foutoua
VS
Nawaeir
19:00
Teshrin
VS
Wathba
19:00
Karama
VS
Hottin
19:00
Taliya
VS
Wahda
19:00
Jabala
VS
Efrin

97374 Jordan - Premier League

00:30
Al Buqa'a
VS
Al Ramtha

74505 Qatar - Q League

23:30
Al Bidda
VS
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:40
Abha
VS
Dhamk
00:25
Al Ittihad
VS
Al Taawon

2802 United Arab Emirates - Uae League

21:45
Bani Yas
VS
Ajman
21:45
Khorfakkan Club
VS
Al Dhafra
00:00
Emirates
VS
Al Nasr
00:00
Al Sharjah
VS
Al Jazira

5618 China PR - League One

15:00
Nanjing City
VS
Suzhou Dongwu
18:35
Jiangxi Liansheng
VS
Hangzhou

712 Korea Republic - National League

17:00
Daejeon Korail
VS
Ulsan Citize

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kuching FA
VS
Kelantan United

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Peñarol
VS
Athletico PR

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Grand-Leez
VS
Fernelmont-Hemptinne

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

01:00
Meulebeke
VS
Oostnieuwkerke

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:30
Příbram II
VS
Viktoria Plzen II
20:30
Mlada Boleslav II
VS
Teplice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:00
Banik Ostrava II
VS
Vratimov

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Garbarnia Kraków
VS
Bełchatów

155 Romania - 3. Liga: Series 2

21:00
Aerostar Bacău
VS
Metalul Buzău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

21:00
CSM Fetești
VS
FCV Farul Constanţa II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

21:00
Arges Pitesti II
VS
Dinamo Bucureşti II
21:00
Unirea Bascov
VS
Real Bradu
21:00
FCSB II
VS
Progresul Spartac
21:00
Flacăra Moreni
VS
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

21:00
Sepsi II
VS
Pucioasa
21:00
Hermannstadt II
VS
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

21:00
Vediţa Coloneşti
VS
Sporting Roşiori

47 Sweden - Division 2: Norrland

00:00
Umeå FC Akademi
VS
Täfteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

00:00
Karlskrona
VS
Asarum
00:15
Eslov
VS
Nosaby

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

20:00
Bergama Belediyespor
VS
Kütahyaspor

5 Brazil - Amapaense

06:00
Trem
VS
Santos AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:10
JJ Urquiza
VS
Flandria

44 Argentina - Torneo Federal A

02:30
Sportivo Desamparados
VS
Cipolletti

3347 San Marino - Campionato

02:15
Virtus
VS
Cosmos

462 England - Premier League 2 Divison Two

17:00
Fulham U23
VS
Newcastle Utd U23
01:00
Middlesbrough U23
VS
Nottingham U23

5 Brazil - Brasileiro U20

01:15
Atletico-PR U20
VS
Gremio U20

886 Egypt - Egypt Cup

00:00
Smouha
VS
Pyramids FC

251 Italy - Primavera 2

19:00
Ternana U19
VS
Reggina U19

245 Czech Republic - U19 League

17:00
Karvina U19
VS
Meteor Praha U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Pogon Szczecin U18
VS
Jagiellonia U18

48946 Palestine - West Bank League

20:00
Markez Balata
VS
Shabab Al Khaleel
23:00
Tubas
VS
Hilal Al-Quds

146 South Africa - Gladafrica Championship

20:00
Cape Town All Stars
VS
Hungry Lions

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

20:20
Al Jazira Al Hamra
VS
Gulf Heroes
20:20
Dibba Al Fujairah
VS
Al Hamriyah
20:20
Al Thaid
VS
Ras Al Khaima
20:20
Al Fujairah
VS
Al Arabi

344167 N/C America - Concacaf League

07:00
Cotzumalguapa
VS
Deportivo Saprissa
09:00
Deportivo Universitario
VS
Motagua

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Spittal
00:00
Gleisdorf 09
VS
Gurten
00:00
Weiz
VS
Ried II
00:00
Deutschlandsberger SC
VS
Hertha
00:00
Allerheiligen
VS
Stadl-Paura
00:30
Wels
VS
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

00:00
First Vienna
VS
Leobendorf
00:00
Neusiedl
VS
TWL Elektra
00:30
Draßburg
VS
Wiener Viktoria
00:30
Wiener Neustadt
VS
Mannsdorf
00:30
Traiskirchen
VS
Wiener SC

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Médine
VS
Nouadhibou

6783 Mozambique - Mocambola

19:30
Desportivo Maputo
VS
Costa do Sol

17 France - Division 1 Women

23:30
Lyon W
VS
Guingamp W

458 Mexico - Liga Mx Women

05:00
Querétaro W
VS
Atlético San Luis W

119 Georgia - Liga 3

17:00
Merani Tbilisi II
VS
Saburtalo II
19:00
Bakhmaro
VS
Tbilisi City

802 Israel - Lig Bet

14:30
Roei Heshbon Tel Aviv
VS
Mac Ram Amidar
15:00
Hapoel Ironi Karmiel
VS
Hapoel Ironi Safed
15:45
Maccabi Ahi Iksal
VS
Maccabi Neve Sha'anan
16:00
Maccabi Ironi Amishav PT
VS
Hapoel Qalansawe
16:00
Hapoel Yeruham
VS
Ironi Or Yehuda
16:00
MS Jerusalem
VS
Maccabi Kiryat Malachi
16:00
Hapoel Merhavim
VS
Hapoel Lod
16:30
Beitar Ir Ma'ale Adumim
VS
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Hapoel Gedera
VS
Beitar Ironi Kiryat Gat
17:30
Hapoel Bnei Musmus
VS
Maccabi Nujeidat Ahmed
17:30
Hapoel Mahane Yehuda
VS
Shimshon Bnei Taibe
17:30
Arad
VS
Maccabi Ironi Sderot
18:00
Hapoel Segev Shalom
VS
Shikun HaMizrah
18:15
Bnei Jaffa Ortodoxim
VS
Hapoel Hod Hasharon
18:30
Moadon Tzeirey Rahat
VS
Ironi Modi'in
19:00
Pardes Hanna-Karkur
VS
Tzeirei Umm al-Fahm
19:00
Hapoel Beit Shean
VS
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:20
Hapoel Ramot Menashe
VS
Hapoel Sandala Gilboa
19:30
Ahi Akko
VS
Beitar Nahariya
19:30
Tzeirey Tamra
VS
Ironi Bnei Sha'ab
19:30
Maccabi Ironi Yafia
VS
Ihud Bnei Shfaram
19:30
MS Tirat HaCarmel
VS
Maccabi Isfiya
19:30
Beitar Haifa Jacob
VS
Ihud Bnei Kfar Kara
19:30
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
VS
Beitar Kfar Saba Shlomi
20:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
VS
Ahva Kafr Manda
20:00
Ironi Bnei Kabul
VS
Hapoel Ironi Arraba
20:30
Tzeirei Sakhnin
VS
Ihud Bnei Mejdel Krum

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Portimonense U23
VS
Sporting CP U23
21:00
Estoril U23
VS
Benfica U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

22:15
Al-Najma
VS
Busaiteen
00:30
Al Riffa
VS
Al Hala

556 Belgium - Reserve Pro League

00:30
Mechelen U21
VS
Genk U21

155 Romania - Liga 2

21:00
Brașov Steagul Renașt
VS
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

00:00
Lucciana
VS
Furiani-Agliani

44 Argentina - Reserve League

20:00
Unión Santa Fe Res.
VS
Patronato Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
VS
Platense Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Rosario Central Res.
20:00
San Lorenzo Res.
VS
Defensa y Justicia Res.
20:00
Banfield Res.
VS
Atlético Tucumán Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
River Plate Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Huracán Res.
20:00
Sarmiento Res.
VS
Vélez Sársfield Res.
20:00
Aldosivi Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.
00:00
Boca Juniors Res.
VS
Colón Res.

5724 Sierra Leone - Premier League

02:00
Mighty Blackpool
VS
Bo Rangers

1233 Finland - Kolmonen

22:00
NJS II
VS
TuPS
22:15
NuPS
VS
Espoon Tikka
22:15
SexyPöxyt
VS
EBK
22:30
Futura
VS
PKKU II
22:30
Tervakosken Pato
VS
PP-70
23:00
Kapina
VS
Kuusysi
23:00
FC Komeetat
VS
Kings
23:00
P-Iirot
VS
ÅIFK
23:30
Ponnistajat
VS
RiPS
23:30
HPS
VS
Finnkurd
00:00
TKT
VS
Haka Juniorit
00:15
Espoo II
VS
Viikingit
00:30
HIFK 2
VS
SAPA III